ดิ เอ็มเพอเรอร์ เทควันโด แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2

สถานที่แข่งขัน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตสุพรรณบุรี
จังหวัด สุพรรณบุรี
แข่งขันวันที่ 06/10/2018 ~ 06/10/2018

ชื่อผู้จัด : ครูเอก & ครูตูน ปิดระบบรับสมัคร 4 ตุลาคม 2561 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 086-5293793 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบ
ต่อสู้
Team รวม
ชาย

หญิง

ทีมชาย

ทีมหญิง
ผู้ดูแล เบอร์โทร
THE MAFIA 2 1 1 0 0 ครูเอก 0826442791
ยอแซฟพิจิตร 26 22 4 0 0 นายกฤษฏ์ชานนท์ แสงศิริ 083 - 0446557
M TAEKWONDO CLUB 4 4 0 0 0 เศรษฐ์พงศ์ หอมกระจาย 0810397738
whitefighter 2 2 0 0 0 นาย ภูวศาสตรา ไทยถาวร 0916266169
โอลิมปิคเชยุกควันราชบุรี 6 5 1 0 0 นุชจรินทร์ สุขคงดำเนิน 032 310269
3J Taekwondo 33 20 13 0 0 นายกฤษฎา เหล่าประชาสกุล(ครูเล้ง) 0831652828
AIR FORCE TAEKWONDO ACADEMY 4 1 3 0 0 ณัฐพงษ์ เทวะเวชพงษ์ 0619566394
พัชระยิม 25 18 7 0 0 วิชิตพงศ์ ธีรสุวัฒน์ปภากร -
THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) 12 11 1 0 0 นาย วรสิทธิ์ ลิ้มสุวรรณศิลป์ 086-5293793
โรงเรียนอนุบาลปราณี ด่านช้าง 1 1 0 0 0 นิวัฒน์ ปราบโจร -
ยุทธภูมิเทควันโด 12 4 8 0 0 ยุทธภูมิ เปี่ยมศิริ 0896769697
ฺB.T ปัญจพร 11 6 5 0 0 นาย อนุสรณ์ ตันสาย 0628802242
TKD.S.ONE จันทบุรี 14 5 9 0 0 นาย สุริยา อรรถวิล (ครูหนึ่ง) 085-2888924
MNPtaekwondo 7 4 3 0 0 ครูมี่ 0868310602
MTธีรศาสตร์เทควันโด 13 9 4 0 0 ธนิต สุวรรณลักษณ์ 0892035654
TIGER THAI @ F.T.F. @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก 15 12 3 0 0 ครูทิน ครูโน้ต ครูบัน 0814744123
เทควันโด โอลิมปิกเชยุกควัน กำแพงแสน 12 8 4 0 0 ทยิดา โกศลกิจจา 0830093819
TIGER THAI FAMILY 66 33 32 1 0 - ครูนัท 874993671
CENTER & THE FAST 49 31 16 1 1 ณัฏฐ์ชยธร พลมณี 0822995445
Bancha Gym Sena 9 6 3 0 0 เอกชัย บำเรอโชค 035201397
Danchang Fighting Team 9 4 5 0 0 แดเนี่ยล มาเชล มิช 0950969795
SKG TAEKWONDO 13 9 4 0 0 ครูมิ้ว 0993760202
่JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN 10 6 4 0 0 อาจารย์จรันร์ / อาจารย์เอก *
Chaophraya TKD 29 17 12 0 0 ชินวัฒน์ เปรมประยูร 0877957606
ศิลปากรจูเนียร์ 4 4 0 0 0 นายปกรณ์พัฒน์ อำนวยชัย 034216013
วิถีเพชร 11 9 2 0 0 นายณรงค์ ทองเพชร 0869144666
TKD SALESIAN HUA HIN 23 12 7 3 1 JONATHAN MOLS 0861783783
โรงเรียนศุภลักษณ์(สุพรรณบุรี) 3 2 1 0 0 อรพินท์ บรรเทาวงษ์ 086-5293793
The Arena สุพรรณบุรี 20 10 10 0 0 นายรุ่งนทีตันติเสรีวงศ์ นส อรวรรณ ทองสุก 0873701396
โรงเรียนเซนต์แมรีอยุธยา 1 1 0 0 0 ชนิน ทองประเสริฐ 0922800204
Danchang GYM 1 1 0 0 0 อ.อำนาจ มิตรเอื้อสกุล 0638388448
NRM นิรมิตลพบุรี 1 1 0 0 0 อ.ปวริศร์ อินแสน 0830219992
Danchang GYM 3 3 0 0 0 อ. อำนาจ มิตรเอื้อสกุล 0638388448
Dragon Gym 27 13 12 1 1 กิตติโชติ อมรากุล 0992765693
โรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง 29 16 11 1 1 นายทศพล วงษ์พา 0927086692
SL taekwondo 22 11 11 0 0 ธัญภัทร. ชัยสวัสดิ์ 0924414459
HUAHIN TKD 9 4 5 0 0 ครูคิง 0842495266
THE SUN 40 26 14 0 0 ครูโต 092-9986969
Arena Preaksa Tkd 6 1 5 0 0 สุมิตร ปัณฑะโชติ 0942945493
ชัยนาทเทควันโด 20 6 14 0 0 กชธนณัฐ คำอินทร์ 0817861136
ศรีอินทราทิตย์เทควันโด-ศรีสัชนาลัย 6 6 0 0 0 ธนโชติ วงศ์วิเศษ (ครูกั๊ก) 082-5939993
Pongtep Gym 8 3 5 0 0 ครูกิ๊ฟ 0804393661
RSR TEAM 41 24 13 2 2 รังสฤษฏ์ จำเริญ 0972478341
Premier taekwondo 2 2 0 0 0 นิฏฐิตา เพิงคิด 0827051219
รวม 671 401 255 9 6

Poomsae
ลำดับ Team รวม พุมเซ่เดี่ยว พุมเซ่คู่ พุมเซ่คู่ผสม พุมเซ่ทีม ผู้ดูแล เบอร์โทร
1 3J Taekwondo 3 3 0 0 0

นายกฤษฎา เหล่าประชาสกุล(ครูเล้ง)

0831652828

2 C.H.U TEAM 13 12 0 0 1

Nualthip Paweenacha

0815031243

3 THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) 7 4 3 0 0

นาย วรสิทธิ์ ลิ้มสุวรรณศิลป์

086-5293793

4 TKD.S.ONE จันทบุรี 8 5 2 0 1

นาย สุริยา อรรถวิล (ครูหนึ่ง)

085-2888924

5 TIGER THAI @ F.T.F. @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก 13 9 3 0 1

ครูทิน ครูโน้ต ครูบัน

0814744123

6 TIGER THAI FAMILY 2 2 0 0 0

- ครูนัท

874993671

7 SKG TAEKWONDO 2 2 0 0 0

ครูมิ้ว

0993760202

8 ่JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN 1 1 0 0 0

อาจารย์จรันร์ / อาจารย์เอก

*

9 NRM นิรมิตลพบุรี 6 6 0 0 0

อ.ปวริศร์ อินแสน

0830219992

10 โรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง 1 1 0 0 0

นายทศพล วงษ์พา

0927086692

11 HUAHIN TKD 5 4 1 0 0

ครูคิง

0842495266

12 PCHR TEAM 15 13 0 0 2

นาย ปวรวิช โฆษิตเดชาวัตร

0816341015

13 ธีภัสพร 3 1 0 0 2

ธนพร เผ่าวงศากุล

812074629

รวม 79 63 9 0 7