The Winner Thailand Taekwondo Championship#3

สถานที่แข่งขัน ณ ศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 84 พรรษา บางบอน
จังหวัด กรุงเทพมหานคร
แข่งขันวันที่ 13/07/2019 ~ 13/07/2019

ชื่อผู้จัด : ว่าที่ ร.ต.ยศนิธิ วาจาขจรฤทธิ์ ( อ.เดียร์ ) ปิดระบบรับสมัคร 12 กรกฎาคม 2562 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 062-1936149 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
แสดงรายการผู้เข้าแข่งขันแบบรายการ

ต่อสู้
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม OYP OLYMPIC ด.ช. ธฤษณุ สุธนาคณาธร 01-01-2557
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. ทัตเทพ ศิริรัตน์ 01-07-2562
2 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. พัชรพล ชูเกตุ 06-06-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม m.j taekwondo ด.ญ. กมลชนก ผาหลัก 02-09-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม OYP OLYMPIC ด.ญ. พีรดา สาลี 01-01-2557
2 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. อัยศิการ์ สิงห์สุพรรณ 01-01-2562
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD Nadee ด.ช. ดารัน จันทร์ทา 06-10-2555
2 ทีม SPEED GYM ด.ช. นพรัตน์ พิณเขียว 01-01-2562
3 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. พชร ศุภฤกษ์รัตนา 01-01-2562
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. สุวิชญา รัตนเชิดชูวงศ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม MTธีรศาสตร์เทควันโด ด.ช. ปวิช ดำรงพานิช 14-03-2556
2 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. วัณณุวรรธน์ วรรณธุ โรงเรียนรุ่งเรืองวิทยา 01-01-2562
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไทยทชายิม ด.ช. ศุภกฤฒ อัตนวานิช 01-03-2556
2 ทีม SKG Seekasem Takhli ด.ช. ธีรภัทร เงินรวม 13-03-2556
3 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. ทินกฤต กิยะแพทย์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. ศิริวิชญ์ คุณฮวย 02-02-2556
2 ทีม MTธีรศาสตร์เทควันโด ด.ช. สวภัทร ชูชื่นมานะกิจ 07-01-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Anan Taekwondo ด.ญ. ณิณณิฌา ผิวดี 09-06-2557
2 ทีม ศูนย์กีฬาบางขุนเทียน ด.ญ. จุฑารัตน์ รัตนศิริวัฒนกุล 19-02-2556
3 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. ปภาดา พลอยเอี่ยม 01-01-2562
4 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. ธิติมา ไชยสุทธิ์ 01-01-2562
5 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ญ. คณัญพร ติภิ 01-01-2562
6 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. กัญญาภัค เลิศวัฒนนนท์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. เกียรติกมล เบ็ญจะขันธ์ 01-01-2562
2 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. สายน้ำ สุขเงิน 01-01-2562
3 ทีม RSR ด.ช. ณัฐกิตติ์ พ่วงนาคพันธุ์ 01-01-2562
4 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. ธรรศวริทธิ์ สังข์ยิ้ม 01-01-2562
5 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. ณัฐวีร์ ศรีดี 21-03-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. นวชาติ เมืองโคตร 01-01-2562
2 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. นราธิป จันทร์รัตนวงศ์ 09-08-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. ยศภัทร สายพิรุณ 05-03-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ธนกร หนูหยู 01-01-2562
2 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. ฉัตรพิศุทธิ์ วงศ์มยุรฉัตร 12-03-2554
3 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. อรรถ เครือพงศ์ศักดิ์ 01-07-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ยอดปฏิภาณยิม ด.ช. ตรัยมีน จารุโกมลศิลป์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ญ. ศุภกานต์ บัวมาศ 01-07-2562
2 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. ปริณดา แสวงสุข 17-01-2555
3 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. สิริพรรณ พันธุ์โพธิ์ 12-07-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม m.j taekwondo ด.ญ. จิรภิญญา พันฤทธิ์ 08-03-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ภูริชญา พึ่งเถื่อน 01-01-2562
2 ทีม m.j taekwondo ด.ช. กฤษฎา คงมี 19-12-2553
3 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. นิธิกร เจิ่งมโนธรรม 01-01-2562
4 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. ธนสรณ์ ว่องวรรณพงษ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. ดานิช เงาะ 26-08-2555
2 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. ธีทัต อังศุกุลธร 17-08-2554
3 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ปกรณ์ ยังมั่น 01-01-2562
4 ทีม m.j taekwondo ด.ช. ถิรายุ เดือนฉาย 04-03-2555
5 ทีม RSR ด.ช. ณัฐวีร์ชากร เฉลยสาร 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKG Seekasem Takhli ด.ช. ประวิตร สินมา 23-04-2555
2 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. ปฏิภาณ เลขยันต์ 01-07-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. กฤษฏิกูล ช่างเกวียน 01-01-2562
2 ทีม m.j taekwondo ด.ช. กรณ์ แก้ววิเชียร 29-12-2554
3 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. พีรพัฒน์ ศรีวงษ์ 01-01-2562
4 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. วิชยุตม์ ศิวิวงษ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. กฤตภาส จูเจริญ 01-01-2562
2 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ช. สิทธิโชค สวนปรารมณ์ 16-04-2554
3 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. เจษฎา อาจเอื้อ 01-07-2562
4 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. อคิราห์ ปทุมล่องทอง 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ช. ไตรภูมิ เกิดดี 04-04-2554
2 ทีม m.j taekwondo ด.ช. นิธิกร วัฒนากมลกุล 10-03-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. พสิษฐ์ ตั้งประจักษ์ภักดี 01-01-2562
2 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ช. ภวิศ ปู่โครง 17-03-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. ธิภานันท์ เอี่ยมสะอาด 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. กัญญาณัฐ เเฝกหอม 01-01-2562
2 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. ณัฐณิชา มหิสนันท์ 01-01-2562
3 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. ณัฐชา ปานเคลือบ 15-07-2554
4 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. ณัฏฐวารี สงวนพร้อม 25-07-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. ญภา ธนประเวศน์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Martial Arts Taekwondo ด.ญ. จิรัชญา แสงสวย 06-08-2554
2 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. ณัฐนิชา แสงเพชร 01-01-2562
3 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. อลิน เลิศมงคลสวัสดิ์ 01-01-2562
4 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. ฐิติชญาน์ เกาะสมบัติ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Martial Arts Taekwondo ด.ช. รามิล ดวงทองคำ 29-03-2555
2 ทีม KT.GYM ด.ช. อชิรวิชช์ แช่มใส 04-08-2554
3 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ณัฐชนนท์ ปานทุ่ม 01-01-2562
4 ทีม โรงเรียนวัดนิมมานรดี ด.ช. อนุชิต จันทร์เพชร 13-07-2555
5 ทีม พัชระยิม ด.ช. นิพิฐพนธ์ รื่นภิรมย์ 01-01-2562
6 ทีม พัชระยิม ด.ช. ชาญชนก ขจิตวงศ์ 01-01-2562
7 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. เอื้ออังกูร สอาดใจ 23-06-2554
8 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. สหรัถ ตรีฉลอง 01-01-2562
9 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. นภสินธุ์ เกษเกษม 01-01-2562
10 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. รพีพัฒน์ ศรีตะลาลัย 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไทยทชายิม ด.ช. ดุริยะ ถาวรชีพ 07-02-2555
2 ทีม SPEED GYM ด.ช. ภาคิน บางขัน 01-01-2562
3 ทีม SPEED GYM ด.ช. อุกฤษฏ์ ศานติสิงหนาท 01-01-2562
4 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. รักษ์ธัญญา เบ้าทอง 01-01-2562
5 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ช. พิตรพิบูล โนต๊ะยศ 03-04-2554
6 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. ภาคิณ แช่มนิ่ม 08-03-2555
7 ทีม RSR ด.ช. ดานิช วิริยะวัธน์วงส์ 01-01-2562
8 ทีม PREMIER ด.ช. เดชาธร ฮองเฮงเส็ง ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562
9 ทีม Anan Taekwondo ด.ช. ริชโชค ศรีสะอาด 27-07-2555
10 ทีม SATOเทควันโด ด.ช. ปริญญา สระสมศรี 01-01-2562
11 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. ชุติเทพ ใจขำ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KT.GYM ด.ช. ธัญกร ศรีวรวัฒนโชติ 19-12-2554
2 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. ศิวรุจน์ ขีดขิน 19-07-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPEED GYM ด.ช. ธีรสิทธิ์ คุ้มคูณ 01-01-2562
2 ทีม mws-tkd(BKTY) ด.ช. ภูมิพัฒน์ ทับหัวหนอง 21-12-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR ด.ช. ยศกร จันทร์วงษ์ 01-01-2562
2 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. ศุภณัฐ เสริมสมรรถ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD Nadee ด.ช. ภานุรุจ ดาแพง 15-05-2554
2 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ช. ปุณณสิทธิ์ อ่อนแสง 02-09-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พัชระยิม ด.ญ. พลอยภาดา นองเจริญ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. นันท์นภัส อภิชาติพงษ์ 23-05-2554
2 ทีม RSR ด.ญ. ฟ้าลัดฎา มาซา 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. ธนสร ยิ่งกิจภิญโญ 25-12-2555
2 ทีม SPEED GYM ด.ญ. นันทิชา ศรีสวัสดิ์ 01-01-2562
3 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. ณิชนันท์ ตั้งโต๊ะทอง 01-01-2562
4 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. พาขวัญ คะจิตรแขม 04-09-2554
5 ทีม พัชระยิม ด.ญ. กัญจน์ณัฏฐ์ ขจิตวงศ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPEED GYM ด.ญ. รติกร กล่อมกำเนิด 01-01-2562
2 ทีม mws-tkd(BKTY) ด.ญ. รุ่งอรุณ ทับหัวหนอง 08-05-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม mws-tkd(BKTY) ด.ญ. นิศารัตน์ อุดมดัน 16-04-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD Nadee ด.ญ. กนกกร แซ่เตีย 02-01-2555
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไทยทชายิม ด.ช. ธนะพัฒน์ เก่งเดชา 02-07-2553
2 ทีม ไทยทชายิม ด.ช. วิศวะ ชัยยะ 02-12-2552
3 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. ฐิติวัฒน์ ทองอรุณ 01-01-2562
4 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ฐนวรรธน์ กาญจนจันทร์ โรงเรียนรุ่งเรืองวิทยา 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. ปุญญพัฒน์ บุณยพุทธิ 01-01-2552
2 ทีม PREMIER ด.ช. ธนาพิพัฒน์ มะลิแย้ม ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562
3 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. พงศกร ฝาพิมาย 06-08-2552
4 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. กิตติเชษฐ์ มนต์พรพรรษ 06-06-2552
5 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. จิตติพัฒน์ ดลบันดาลโชค 23-07-2553
6 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. รัชชานนท์ สุราอามาตย์ 24-01-2552
7 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. ศุภกฤต เทียมปาก 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD Nadee ด.ช. นิธิกร สุขสว่าง 18-04-2552
2 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ช. อัคราช แก้วเบ้า 01-01-2562
3 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. อนาวิล นาคไชยะ 01-01-2562
4 ทีม CHATCHANA (ชลบุรี) ด.ช. วนันต์ชัย อำไพประสิทธิ์ 11-07-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. ธนดล ทองเผือก 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม m.j taekwondo ด.ช. พศวีร์ มาลากุล 21-01-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม MTธีรศาสตร์เทควันโด ด.ช. ณัฐภัทร นาคโขนง 12-10-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. ศิศิรา อุปลา 01-01-2562
2 ทีม m.j taekwondo ด.ญ. จิรปรียา ชินราช 21-07-2554
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ญ. พิมพ์รพัทธ์ เทียมเศวตร์ 13-07-2553
2 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. อธิติณา แก้วธรรม 01-01-2562
3 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. กาลขวัญ เหมือนปิ๋ว 02-10-2553
4 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ญ. กานติ์ชนิต มณีคำ 01-01-2562
5 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. อิสยาภรณ์ บุญมาวัฒนโรจน์ 31-12-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. ปิยาพัชร ยานะทวี 06-03-2552
2 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. กิตติมา เหลาริน 01-01-2562
3 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. เบญญาภา บิณฑสูตร 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. สรณ์ศิริ ทองมีสี 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. ปภาวิน เชื้อเล็ก 08-09-2553
2 ทีม พัชระยิม ด.ช. ฐิณภูชิชย์ นองเจริญ 01-01-2562
3 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ธนภัทร แก้มกล้า โรงเรียนสรรพาวุธวิทยา 01-01-2562
4 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. ภูมิศักดิ์ ศรีตะลาลัย 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. บุริมทิศ จันทรเทศ 01-01-2562
2 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. ปณัย กายซิม 01-01-2562
3 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ณัฐพงษ์ จันทรวิรุจ โรงเรียนดาราคาม 01-01-2562
4 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. รัฐภูมิ เอกทุ่งบัว 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PREMIER ด.ช. พุฒิพงศ์ เพ็ชรวารีวิทย์ ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562
2 ทีม TKD.CENTER ด.ช. พรหมพิริยะ จันทพันธ์ 01-01-2562
3 ทีม RSR ด.ช. คุณภัทร รักใคร่ 01-01-2562
4 ทีม MTธีรศาสตร์เทควันโด ด.ช. นิติกร รุ่งกระจ่าง 04-09-2553
5 ทีม SKG Seekasem Takhli ด.ช. ปรมินทร์ กายสิทธิ์ 14-05-2553
6 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ช. พีรวิชญ์ สุทธิโพธิ์ 30-08-2553
7 ทีม TKD.CENTER ด.ช. รชต น้อยนิวรณ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Martial Arts Taekwondo ด.ช. ธีรพล ฝอยฝน 30-11-2553
2 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. ธนากร ทองเกลี้ยง 01-01-2562
3 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. สุวิจักขณ์ เพิ่มอารีย์ 01-01-2562
4 ทีม RSR ด.ช. ฟุรกอน มาดาเรส 01-01-2562
5 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. ณัฐชนน ตรีสุขี 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ช. กาจพน เชาว์ดี 06-02-2552
2 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ช. ณฤเชษฐ พูลเชื้อ 02-06-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. อัครพงษ์ บุญสูง 01-07-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KT.GYM ด.ช. ณัฐวัศ สุวรรณศรี 19-10-2552
2 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ตุลย์จักร์ ชัชเมธานนท์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. ธัญทิพย์ จิตสว่าง 01-01-2562
2 ทีม MTธีรศาสตร์เทควันโด ด.ญ. สวิชญา ชูชื่นมานะกิจ 11-08-2552
3 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ญ. พรรณรัตน์ อ่อนประดิษฐ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. นัทธมน ดุษฎี 16-08-2553
2 ทีม KT.GYM ด.ญ. ณัฎฐณิชา มากสมบูรณ์ 18-06-2552
3 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ญ. ชิดชนก ศรศิริ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ญ. มนัสนันท์ จิตร์ปลี้ม 27-02-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Martial Arts Taekwondo ด.ช. ยศสพล อมรศรีสุข 09-08-2553
2 ทีม ศูนย์กีฬาบางขุนเทียน ด.ช. จิรทีปต์ ปรากฏหาญ 15-12-2552
3 ทีม TKD.CENTER ด.ช. ทินภัทร ปิยะโสภาพรรณวดี 01-01-2562
4 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. สถิตคุณ สอาดใจ 24-11-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Martial Arts Taekwondo ด.ช. ธนภัทร ธนสารวิมล 16-11-2552
2 ทีม mws-tkd(BKTY) ด.ช. ธันวา ศรีสุนนท์ 05-12-2553
3 ทีม RSR ด.ช. มูรีด ศิริยะ 01-01-2562
4 ทีม Taekwondo Society ด.ช. ก้องบุณ เกยานนท์ 25-12-2552
5 ทีม พัชระยิม ด.ช. สรรชนก พงษ์ทรัพย์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPEED GYM ด.ช. กันทรากร กิจพ่อค้า 01-01-2562
2 ทีม RSR ด.ช. พศิน ปกาสิต 01-01-2562
3 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. พชร แก้วใหญ่ 01-01-2562
4 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. ภูปกรณ์ ชาวระนอง 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD Nadee ด.ช. ณัฐพัทร ทองสิมา 11-10-2552
2 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. นิธิศ สอาดชีพ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. ธนภูมิ ดัดพันธ์ 01-01-2562
2 ทีม SATOเทควันโด ด.ช. เศรษฐพล สุขศรี 01-01-2562
3 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. กฤตยศ เต็มประสิทธิ์ศักดิ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์กีฬาบางขุนเทียน ด.ช. อณุชัย ผาทอง 08-11-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม รร.บางขุนเทียนศึกษา ด.ช. วงศกร หาญจิระขจร 28-09-2552
2 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ช. วงศ์ณพดล ดำมี 31-08-2552
3 ทีม ยอดปฏิภาณยิม ด.ช. พัสกร แก้ววันทา 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์กีฬาบางขุนเทียน ด.ญ. ศศิธร สีแหล้ 16-03-2553
2 ทีม mws-tkd(BKTY) ด.ญ. อัญชิศา ตรีเศียร 13-12-2553
3 ทีม mws-tkd(BKTY) ด.ญ. อนัญญา ทั้งสนธิ์ 06-11-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. กัญญ์ฐญาณ์ เลิศวัฒนนนท์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. ธนัญพร พูนเปี่ยม 14-09-2553
2 ทีม mws-tkd(BKTY) ด.ญ. ศุภิสรา ศรีสุนนท์ 07-08-2553
3 ทีม RSR ด.ญ. อชิรญา นาคบรรณ์ 01-01-2562
4 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ญ. ณัฐฐ์ณิศา ศรีสกุลชัย 16-09-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์กีฬาบางขุนเทียน ด.ญ. อัยรินทร์ สุประกอบ 30-08-2552
2 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ญ. ภูษณิศา ศรีเสวต โรงเรียนพิพัฒนา 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD Nadee ด.ญ. ศิริวรรณนภา จันทร์มา 11-08-2553
2 ทีม INTER TAEKWONDO ACADEMY ด.ญ. ณิชานันท์ วะนันโท 17-07-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD Nadee ด.ญ. มาริสา สนั่นเกียรติเจริญ 26-02-2552
2 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. เมขลา วีเกิ้น 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ญ. สิริมน เงินชุ่ม 05-02-2552
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. นะชาลี หาเรือนพุฒ 01-01-2562
2 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. วสุ สุยังกุล 14-06-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. มีทรัพย์ ทิพย์มณเฑียร 01-01-2562
2 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. พัสกร ธรฤทธิ์ 01-01-2562
3 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. ณัฐกฤต วิงเวียน 01-01-2562
4 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. สิทธิกร ร่มพยอม 01-01-2562
5 ทีม พัชระยิม ด.ช. ภูดิศ ปริวิทธางกูร 01-01-2562
6 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. รัชชานนท์ แสงอรุณ โรงเรียนสรรพาวุธวิทยา 01-01-2562
7 ทีม รร.บางขุนเทียนศึกษา ด.ช. กฤษณะ ผลสุวรรณ 30-12-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. อนุกูล เพ็งสว่าง 01-01-2562
2 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ช. วงศธร ศรีสุวรรณ 28-01-2551
3 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. ชนากร แซ่หลิ่ม 01-01-2562
4 ทีม m.j taekwondo ด.ช. พงศกร ผาหลัก 02-03-2552
5 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. วัชรพงศ์ ศรีเจริญ 27-11-2551
6 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. ศิรวิทย์ จงกิจวรกุล 27-06-2551
7 ทีม พัชระยิม ด.ช. ชนสรณ์ ชาวดอน 01-01-2562
8 ทีม พัชระยิม ด.ช. ชญานนท์ ชาวดอน 01-01-2562
9 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. วชิรวิทย์ ศรีเพชรมงคล 22-03-2551
10 ทีม ศูนย์กีฬาบางขุนเทียน ด.ช. ชนชน วงษ์เจริญ 28-07-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. อินทัช ถาวรพันธ์ 01-01-2562
2 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. ธน เวชวิชิตชาญกิจ 01-01-2562
3 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. ภาคิน ดีขุนทด 01-01-2562
4 ทีม OYP OLYMPIC ด.ช. อธิธัช ลู 01-01-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. สมบูรณ์โชค โตสมวงษ์ 01-01-2562
2 ทีม RSR ด.ช. รัฐธรรมนูญ ธรรมเจริญ 01-01-2562
3 ทีม MTธีรศาสตร์เทควันโด ด.ช. กันตพัฒน์ ศรีสกุลกาญจน์ 05-10-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. ปิยังกูร อยู่คงธรรม 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม OYP OLYMPIC ด.ช. สิรภพ ไชยชิต 01-02-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Anan Taekwondo ด.ญ. นิชา ศรีสะอาด 21-08-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Martial Arts Taekwondo ด.ญ. ศุภิสรา ไชยงาม 01-03-2551
2 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ญ. สุชาวดี ยิ่งสูง 12-12-2550
3 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ญ. พรรนิษา อำพันเย็น 13-07-2551
4 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. วาเศรษฐี บุญจีน 01-01-2562
5 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. รัชชนิชา มะโรงรัตน์ 24-04-2550
6 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. ขวัญชนก วรรณแสง 13-10-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Martial Arts Taekwondo ด.ญ. อาทิมา โมลี 29-06-2550
2 ทีม TKD Nadee ด.ญ. อนัญญา สำเภานนท์ 27-09-2551
3 ทีม KT.GYM ด.ญ. วรรณวิษา อรศรี 01-08-2551
4 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. ศรีกัญพารัตน์ แหลมหลัก 01-01-2562
5 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. ธัญพิชชา แก้วเสน 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. จิตติพัฒน์ วัฒนโน 01-01-2551
2 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. ขวัญข้าว สุขเงิน 01-01-2562
3 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. พรปวีณ์ ลาวัลย์วิสุทธิ์ 08-01-2551
4 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ญ. โกลัญญา แซ่ตั้ง 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PREMIER ด.ญ. กิรติกา อ้นเปรม ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. วิลาวัณย์ คำวีระ 01-01-2562
2 ทีม พัชระยิม ด.ญ. เพชรดา ศรีจันทึก 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ญ. สุฐิตา ขิบช้าง 16-02-2550
2 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. ชนัญธิดา จันทร์สิงห์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. ปภณชาญ ทองเนียม 08-08-2551
2 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. กฤตภาส วงเวียน 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พัชระยิม ด.ช. ฐิติพันธ์ สังข์ทอง 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD Nadee ด.ช. ณัฐวุฒิ แซ่เจี่ย 31-12-2551
2 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. ภูตะวัน สบายจิต 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ติณณภพ นิตยอภัย 01-01-2562
2 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ช. นฤเบศ แตกสกุล 30-04-2551
3 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ช. นันธศักดิ์ มุกแก้ว 15-03-2551
4 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ช. ชวิศ ประเสริฐกุล 04-10-2551
5 ทีม THE MAFIA ด.ช. ศิวัจน์ เกียรติธนภัสร์ 01-01-2562
6 ทีม BOOM TAEKWONDO ด.ช. อำนาจ สิงห์สุทธิโสทร 07-02-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR ด.ช. สุทธิภัทร์ ธนูศร 01-01-2562
2 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. วิวัฒน์ เสริมดี 05-03-2551
3 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ช. ชยุต จันทนา 11-03-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR ด.ช. อชิระ นาคบรรณ์ 01-01-2562
2 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. สิรภพ บุญเหลือ 01-01-2562
3 ทีม SPEED GYM ด.ช. ภัทรกิตติ์ เกียรติธีระสกุล 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.CENTER ด.ช. วรวิทย์ สิงห์แก้ว 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Martial Arts Taekwondo ด.ช. ชวกร เกตุแก้ว 07-07-2551
2 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. ฐิติกร อาจเอื้อ 01-07-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR ด.ช. ปณิธาน ศรีทา 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. ณัฎฐนันท์ ปาปะเถ 01-01-2562
2 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. สุภัสสร ทองมีสี 01-01-2562
3 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. ชนัญธิดา ภัทติวงค์ 28-03-2551
4 ทีม พัชระยิม ด.ญ. พัชรีรัชต์ น้อยญาติ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPEED GYM ด.ญ. อลิตา วงศ์วิเคราะห์ 01-01-2562
2 ทีม PREMIER ด.ญ. เมธาพร แดงถาวร ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. ณิชนันท์ มหิสนันท์ 01-01-2562
2 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. นวนันท์ เทวฤทธิ์ 01-01-2562
3 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ญ. ณัฐธยาน์ พุทธสระน้อย 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. สะกินนา ธนสารดิลก 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ญ. ชนิดาภา ไชยเพชร 03-08-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. อลิสา ทองนุ่น 13-11-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไทยทชายิม ด.ญ. กฤษณาพร อัตนวานิช 23-02-2550
2 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ญ. กมลชนก เงินกรุง 06-08-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD Nadee ด.ช. นนท์นภัทร ปัดชา 30-12-2551
2 ทีม ยอดปฏิภาณยิม ด.ช. ภัทรพล เจริญขำ 14-04-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์กีฬาบางขุนเทียน ด.ช. อนุสิษฐ์ รัตนศิริวัฒนกุล 15-06-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ช. จุติณัฏฐ์ ตุลัย์วัฒนางกูร 28-03-2551
2 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. ศุภกิตต์ เวียกไธสง 02-11-2550
3 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. พิสิษฐ์ ผลิอรุณ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไทยทชายิม ด.ช. ปรินทร อัตนวานิช 26-08-2550
2 ทีม RSR ด.ช. พอเพียง สุวรรณเพชร 01-01-2562
3 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. ภูริวัฒน์ แสงสว่าง 29-01-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. ปองพล อ่ำเมือง 23-08-2551
2 ทีม โรงเรียนวัดนิมมานรดี ด.ช. ชัยมงคล ขุมโมกข์ 25-01-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. สุวิจักษณ์ แต่งผล 01-01-2562
2 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. อุดมพร ศิริเจริญฤทธิ์ 01-01-2562
3 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. ณัฐพนธ์ จันทร์ทัพ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. พรนัชชา วงค์กำภู 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ญ. ชณิดาพร นิลโนรี 25-09-2551
2 ทีม โรงเรียนวัดนิมมานรดี ด.ญ. อุษา กรีรัมย์ 25-04-2551
3 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. นุชประวีณ์ คะจิตรแขม 01-07-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ญ. ชลพินธุ์ วจีอนุรักษ์ 24-05-2551
2 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. วัลย์วรี ไชยสุทธิ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวัดนิมมานรดี ด.ญ. นิชาภัทร มาสอาด 18-10-2550
2 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. ณัฐวรีย์ พิมพ์ทอง 28-04-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Martial Arts Taekwondo ด.ญ. กรชนก อมรศรีสุข 01-12-2551
2 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. พัชรพร เหล่าวิริยะ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. สุชานาถ ศรีสังวรณ์ 01-08-2551
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPEED GYM ด.ช. ศิริโชติ จันทร์ศรีวงศ์ 19-05-2549
2 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. เมทัต วิมุตตินันท์ 01-01-2562
3 ทีม RSR ด.ช. เตชิต นาคเล็ก 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. เดชพนต์ หงษไกร 01-01-2549
2 ทีม TKD Nadee ด.ช. ณัฐปคัลภ์ กิรติขจรกุล 03-07-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. ธนธร ม่วงศรี 01-01-2562
2 ทีม โรงเรียนวัดนิมมานรดี ด.ช. สิฐิคุณัส ภัทรสรนันท์ 27-04-2548
3 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. เมธินทร์ ชื่นประเสริฐ 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. พิชญุตม์ นาคเปรื้อง (ACSP) 01-01-2548
2 ทีม RSR ด.ช. ณัฐพล ทวีสินธนานนท์ 01-01-2562
3 ทีม PREMIER ด.ช. พัทธดล อุบลประเสริฐ ( สตรีสมุทรปราการ ) 01-01-2562
4 ทีม พัชระยิม ด.ช. ศุภเศรษฐ์ กาศักดิ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. นนทภัทร ยิ้มนุ้ย 01-01-2549
2 ทีม SPEED GYM ด.ช. นาวิน พระทอง 01-01-2562
3 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. สิรธีร์ รอดจั่น 01-01-2562
4 ทีม Anan Taekwondo ด.ช. ธนวัฒน์ สิริจินดาวิโรจน์ 13-03-2549
5 ทีม MTธีรศาสตร์เทควันโด ด.ช. โภคิน อ้นพันธุ์ 06-05-2548
6 ทีม MTธีรศาสตร์เทควันโด ด.ช. พีระวิชญ์ ศรีสุวรรณ์ 28-10-2549
7 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. ภูวนัย แก้วสีดา 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KT.GYM ด.ช. ธนายุต สุติญญามณี 22-04-2549
2 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. เพชรรัตน์ จงมั่นวัฒนา 01-01-2562
3 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ช. อภิมุข สาครสินธุ์ 13-01-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR ด.ช. ธีรยุทธ พุทธวงศ์ 01-01-2562
2 ทีม พัชระยิม ด.ช. สรวิชญ์ ทวีโคตร 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. ด.ญ.ณัฐนภัสสร์ นนท์ธีรกร โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการนนทบุรี 01-01-2562
2 ทีม โรงเรียนสตรีวัดอัปสรสวรรค์ ด.ญ. ภัทรมน ธนากิจรุ่งเรือง 01-11-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ญ. กัลธิมา สัทธาพงษ์ 01-01-2562
2 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. วรวลัญช์ ภัทติวงค์ 18-05-2548
3 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. ศศิฏา อาบสุวรรณ์ 29-01-2551
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KT.GYM ด.ญ. ศุภัชญา เพ็งปาน 29-07-2549
2 ทีม พัชระยิม ด.ญ. ณัฏฐณิชา ลาภทิพย์ 01-01-2562
3 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ญ. ภัทรธิดา หลงสมบุญ 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Anan Taekwondo ด.ญ. ณิฌากร ผิวดี 03-05-2549
2 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ญ. กัญชณารัตน์ สุวรรณภานุ 21-09-2549
3 ทีม SPEED GYM ด.ญ. สุนิสา อาจศรี 01-01-2562
4 ทีม TKD Nadee ด.ญ. ธนพรรณ สุขสว่าง 14-11-2548
5 ทีม KT.GYM ด.ญ. พรจิรา นิลญาณ 22-09-2548
6 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. ปริม ชูหอย 01-01-2562
7 ทีม RSR ด.ญ. ปัญญาพร ธรรมเจริญ 01-01-2562
8 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. กันยารัตน์ สายพิรุณ 04-07-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPEED GYM ด.ญ. จารุวรรณ แดงมี 01-01-2562
2 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. อรปรียา นาคไชยะ 01-01-2562
3 ทีม โรงเรียนสตรีวัดอัปสรสวรรค์ ด.ญ. ภาวิณี เปจะโปะ 29-07-2549
4 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ญ. ภณิดา สมมุ่ง 21-03-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. พิชญธิดา จันทะนาข่า 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR ด.ญ. นภัสรา โพธิภาค 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม INTER TAEKWONDO ACADEMY ด.ญ. มณีวรรณ วะโรรส 07-04-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไทยทชายิม ด.ญ. ปานระพี จิตต์เสนาะ 07-12-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. ณัฐพัชร์ เพิ่มอารีย์ 01-01-2562
2 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. พีรพงษ์ ก้อนสันเทียะ 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. ฤทธิการณ์ ศรีจินดา 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม MTธีรศาสตร์เทควันโด ด.ช. ปุณยวัฒน์ โพธินันทวงศ์ 21-12-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. ธนิก จงกิจวรกุล 23-11-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ช. ปกรณ์ กาญจนลักษณ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. ชวิศา วิงเวียน 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. มนัญชยา เพียรบัญญัติ 29-09-2549
2 ทีม โรงเรียนสตรีวัดอัปสรสวรรค์ ด.ญ. อริสา หลู 23-12-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SATOเทควันโด ด.ญ. ณิชกมล วสยางกูร 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. สาธิตา อุ่นศิลป์ 01-01-2562
2 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ญ. ธัญพิชชา อาบุญงาม 01-07-2562
3 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ญ. กรพัชร์ จุ้ยสำราญ 23-06-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม mws-tkd(BKTY) ด.ช. นพดล ละดาดก 10-06-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR ด.ช. อิสริยวัฒน์ มีมูซอ 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD Nadee ด.ช. รามิล เถาะสูงเนิน 09-11-2549
2 ทีม ยอดปฏิภาณยิม ด.ช. ปารมี ทรัพย์สำอางค์ 26-06-2549
3 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. จตุรพิธพร พฤกษ์เงิน 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. ศิวกร ประวัติ 17-05-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Martial Arts Taekwondo ด.ช. บวรทัต เปี่ยมดี 14-03-2548
2 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. เกียรติศักดิ์ อารมย์ปลื้ม 07-06-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม st.taekwondo ด.ญ. ณัฐพร อรุณพูนทวี 24-08-2548
2 ทีม RSR ด.ญ. ยศยา คงเพชร 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BOOM TAEKWONDO ด.ญ. ดวงกมล อาจยุทธ์ 04-07-2548
2 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. ณัฐชา พิมโส 01-01-2562
3 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. เกวลี ชะเกตุ 08-06-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 3J Taekwondo นาย นนทชัย เลาวะยานนท์ 22-05-2547
2 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด นาย ชลนที อาภาแสงสว่าง 15-02-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN นาย ปรีชาวุธ มีแก้ว 01-01-2547
2 ทีม TIGERTHAI FAMILY นาย ณัฐภัทร ม่วงศรี 01-01-2562
3 ทีม PREMIER นาย อติวัณณ์ อุดมธาดา ( สมุทรปราการ ) 01-01-2562
4 ทีม MTธีรศาสตร์เทควันโด นาย ศิวกร พานพระศรี 04-09-2546
5 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด นาย ศุภกิตต์ พึ่งสุรภาพ 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE MAFIA นาย พลเทพ นาวีชลนิยม 01-01-2562
2 ทีม Taekwondo Society นาย มนต์ทิรา พรมหาพันธุ์ 14-08-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGERTHAI FAMILY นาย ธนาธร แซ่โจ 01-01-2562
2 ทีม RSR นาย ดนุเดช ขัตติยากุล 01-01-2562
3 ทีม The Winner Thailand Taekwondo นาย ยสินทร ประวัติ 01-11-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KT.GYM นาย วรโชติ ชิ้นจอหอ 01-01-2562
2 ทีม OYP OLYMPIC นาย ณัฐชนน อินทำ 01-01-2547
3 ทีม TIGERTHAI FAMILY นาย พิทักษ์ชน ศรีสงคราม 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGERTHAI FAMILY นาย ธนทัต ธเนศวรางกูร 01-01-2562
2 ทีม 3J Taekwondo นาย อัฐพงศ์ จันทร์อุดมภู 01-01-2547
3 ทีม KT.GYM นาย จุติโชติ เพ็งปาน 09-04-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด น.ส. ศศินิภา สุกพราว 04-09-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGERTHAI FAMILY น.ส. สริตา ธงสวัสดิ์ 01-01-2562
2 ทีม TIGERTHAI FAMILY น.ส. นิธยานันท์ หอมละออ 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KT.GYM น.ส. ปราณปรียา ราตรีพรทิพย์ 06-08-2547
2 ทีม MTธีรศาสตร์เทควันโด น.ส. นีรนรี เชวงกุลพิวัฒน์ 24-03-2547
3 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family น.ส. ณัฐชานันท์ วงษ์เป็นสุข 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPEED GYM น.ส. นันทกานต์ คำดี 01-01-2562
2 ทีม MTธีรศาสตร์เทควันโด น.ส. อาทิมา ยันต์มโนมัย 20-08-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม mws-tkd(BKTY) น.ส. สิรภัทร จันทรธีรพจน์ 02-08-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Best Fighter Taekwondo น.ส. นันท์นภัส ประเสริฐพงษ์ 01-07-2562
2 ทีม TIGERTHAI FAMILY น.ส. ธิติมา โพธิ์ทอง 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม mws-tkd(BKTY) น.ส. ปิยะพร จุ่นแสง 23-10-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม INTER TAEKWONDO ACADEMY นาย ธนวัฒน์ ศุภสมบัติโอฬาร 19-11-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family นาย ธนะภูมิ ชูตระกูล 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -54 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม mws-tkd(BKTY) นาย สุทธิรักษ์ เดาไธสง 29-12-2539
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 54-58 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม MTธีรศาสตร์เทควันโด นาย ชาติสุทธิ อินทสุวรรณ์ 27-06-2544
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 58-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPEED GYM นาย ภาสวิชญ์ จันทร์ทิพย์ 01-01-2562
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPEED GYM นาย ปิยพัทธิ์ ศรีสวัสดิ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 68-74 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 74-80 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 80-87 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 87+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม mws-tkd(BKTY) นาย ธวัชชัย เสริมจันทร์ 15-07-2543
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 49-53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 53-57 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPEED GYM น.ส. ธันย์ชนก ช่างบรรดิษฐ 01-01-2562
2 ทีม The Best Fighter Taekwondo น.ส. กุลรัตน์ เหลืองประเสริฐ 01-07-2562
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 57-62 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 62-67 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Best Fighter Taekwondo น.ส. ชิสา จงศิริโชค 01-07-2562
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 67-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 73+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
Class โรงเรียน
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ภคินทร์ กองลาภ 01-01-2562
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พี.เจ.เทควันโด ด.ช. ธนวัฒน์ เกิดพร 26-05-2557
2 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. ภัทรพล จิตเย็น 19-01-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไทยทชายิม ด.ช. ธัชกร อัตนวานิช 19-07-2557
2 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ช. สุภสิษฐ์ แถมเงิน 06-06-2557
3 ทีม พี.เจ.เทควันโด ด.ช. ศิรสิทธิ์ เพ็งปาน 13-03-2556
4 ทีม Taekwondo Society ด.ช. กันต์พนม สุวรรณเมฆ 16-12-2556
5 ทีม SKG Seekasem Takhli ด.ช. จิรโชติ เรืองครุฑ 09-03-2557
6 ทีม ศูนย์กีฬาบางขุนเทียน ด.ช. วรเมธ ศิริยินดี 22-03-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. อชิโต เขียวท้วม 10-10-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ช. ภาณุวัฒน์ ปู่โครง 23-03-2557
2 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. นฤต แจ่มแจ้ง 01-01-2562
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. อธิภัทส์ ชิวปรีชา 19-11-2556
2 ทีม พี.เจ.เทควันโด ด.ช. ภูริภัทร ทองนุ่น 20-09-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พี.เจ.เทควันโด ด.ช. ภูดิส คงคา 04-12-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พัชระยิม ด.ญ. ธัญวรัตน์ น้อยญาติ 01-01-2562
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. ณฐพร แก้วใหญ่ 01-01-2562
2 ทีม RSR ด.ญ. กัญญาณัฐ เลิศรักษ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ญ. โชติกา ณรงค์นารถนาวิน 24-08-2554
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. พิศิษฐ์ นานายน 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม st.taekwondo ด.ช. ธนวินท์ วงศาโรจน์ 12-04-2554
2 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. ปณวรรธ วงค์กำภู 01-01-2562
3 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. จิรภัทร รื่นประเสริฐ 26-12-2555
4 ทีม พัชระยิม ด.ช. ธนกฤต พงษ์กายี 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ช. สวัสดี สระแก้ว 14-04-2555
2 ทีม Taekwondo Society ด.ช. รัชชานนท์ สุวรรณเมฆ 22-10-2554
3 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. อัครัช เอาลาภ 13-01-2554
4 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. จิรเมธ กุลวัติ 15-04-2555
5 ทีม พัชระยิม ด.ช. ณภัทร ภักดีอาษา 01-01-2562
6 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ณัฐวรรธน์ นพมณีวิจิตร โรงเรียนรุ่งเรืองวิทยา 01-01-2562
7 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. กนกณัฐ มาชมสมบูรณ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. อรุณ จันทร์เจริญ 07-05-2554
2 ทีม พี.เจ.เทควันโด ด.ช. ชิษณุพงศ์ สมสุข 05-08-2554
3 ทีม ยอดปฏิภาณยิม ด.ช. บุญญฤทธิ์ มีวรรณี 01-01-2562
4 ทีม PREMIER ด.ช. ดวงหรัณย์ ลิ้มรั้ว ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พี.เจ.เทควันโด ด.ช. พนัชกร โคตะนิต 02-06-2554
2 ทีม PREMIER ด.ช. พงศนาถ แดงถาวร (โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562
3 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ยศพัฒน์ เอี่ยมชื่นมงคล โรงเรียนพิพัฒนา 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. ธนดล ทองน่วม 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ญ. ด.ญ. ชนัตกานต์ มาชมสมบูรณ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. สถิรดา ทับเอม 01-01-2562
2 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ญ. บุญญรัตน์ ธิมา 01-01-2562
3 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ญ. ฐิติกาญจน์ ฆนาพรวรกาญจน์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKG Seekasem Takhli ด.ญ. สุชัญญา แท่นพิทักษ์ 05-08-2553
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม st.taekwondo ด.ช. ธนากร ศรีเดช 12-05-2552
2 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. ภูวกร กิตติเหมภาส 01-01-2562
3 ทีม SATOเทควันโด ด.ช. สุรศักดิ์ เหล็กทอง 01-01-2562
4 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. พรชัย โล่ห์สุวรรณ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม st.taekwondo ด.ช. เกษมศักดิ์ หมวดวัด 21-02-2552
2 ทีม พี.เจ.เทควันโด ด.ช. พีรวัชน์ ดีรอด 13-01-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGERTHAI FAMILY ด.ช. ปาฎิหาริย์ ศานติกรถาวร 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พี.เจ.เทควันโด ด.ช. ธีรเทพ เสนาะสังข์ 31-07-2553
2 ทีม พี.เจ.เทควันโด ด.ช. อชิระ เชียงกางกุล 30-01-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE MAFIA ด.ญ. ณิชารัศม์ เกียรติธนภัสร์ 01-01-2562
2 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ญ. ณัฐนรี เกตุมงคลสิทธิ์ 16-06-2552
3 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. ลินธิชา สมญา 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม st.taekwondo ด.ช. ประวีร์ ไชยสมการ 13-09-2550
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR ด.ช. ปัณณ์ เรืองเดช 01-01-2562
2 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. นภรัท ศุภวัฒน์ โรงเรียนสรรพาวุธวิทยา 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม st.taekwondo ด.ช. พชรดนัย สุภาพ 06-08-2550
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม st.taekwondo ด.ช. พุฒิพงศ์ อรุณพูนทวี 19-04-2550
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. นันทชา สายเชื้อ 01-01-2562
2 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ญ. กัญญาณัฐ เดชวิไชย 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD Nadee ด.ญ. ดาวกะรัต สายแวว 04-08-2550
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พี.เจ.เทควันโด ด.ญ. พลอยแพรวา ดีรอด 27-09-2550
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ญ. ณัฐนพิน เกตุมงคลสิทธิ์ 12-09-2550
ต่อสู้ทีม
POOMSAE
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 เด็กหญิง ณัชชา มากโพธิ์ เหลือง หญิง BOOM TAEKWONDO
2 ด.ช.ศุภกฤฒ อัตนวานิช เขียว ชาย ไทยทชายิม
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ.วิรัลยา ยอดเยี่ยม แดง หญิง ไทยทชายิม
2 ด.ช.ดุริยะ ถาวรชีพ เขียว ชาย ไทยทชายิม
3 ด.ช.ภัทรภูมิ มั่นเหมือน แดง ชาย ไทยทชายิม
4 เด็กหญิง ณฐมน แสงเทศ เหลือง หญิง BOOM TAEKWONDO
5 ธีรภัทร เงินรวม เหลือง ชาย SKG Seekasem Takhli
6 ธีรภัทร เงินรวม เขียว ชาย SKG Seekasem Takhli
7 สุชัญญา แท่นพิทักษ์ ขาว หญิง SKG Seekasem Takhli
8 เด็กชาย ประกฤษฎิ์ หลู เหลือง ชาย โรงเรียนวัดนิมมานรดี
9 Barameth Athirojmetha เหลือง ชาย TreeHouse Taekwondo
10 Tonfa Kiattiyotkailat เหลือง ชาย TreeHouse Taekwondo
11 Narit Chaichana เหลือง ชาย TreeHouse Taekwondo
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.ธนะพัฒน์ เก่งเดชา ดำแดง ชาย ไทยทชายิม
2 ด.ญ.นันท์นภัส พัชระดำรงเกียรติ เหลือง หญิง ไทยทชายิม
3 ด.ญ.กาลขวัญ เหมือนปิ๋ว ดำแดง หญิง พี.เจ.เทควันโด
4 ภูษณิศา ธารีพืชน์ ดำแดง หญิง OLYMPIC TAEKWONDO TEAMKIM กรพิทักษ์ศึกษา
5 เด็กชาย กชเมธ มากโพธิ์ เหลือง ชาย BOOM TAEKWONDO
6 สุธัญกร ถิระรัตน์ เขียว หญิง เทควันโดพระประแดง
7 ทักษอร กรโพธิ์ ฟ้า หญิง SKG Seekasem Takhli
8 รัฐภูมิ เอกที่งบัว เขียว ชาย สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family
9 ทักษอร กรโพธิ์ น้ำตาล หญิง SKG Seekasem Takhli
10 นัฟทาลี ศรีสถิตย์ เขียว หญิง OYP OLYMPIC
11 Kritapas Onprathin เขียว ชาย TreeHouse Taekwondo
12 Chayapa Luangsuksakhorn เหลือง หญิง TreeHouse Taekwondo
13 ด.ช.ธนอรรถ สาจันทึก เขียว ชาย พี.เจ.เทควันโด
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.ปรินทร อัตนวานิช เขียว ชาย ไทยทชายิม
2 ด.ช.เจษฎา เพ็งปาน ดำแดง ชาย พี.เจ.เทควันโด
3 ภูษณิศา ธารีพืชน์ ดำแดง หญิง OLYMPIC TAEKWONDO TEAMKIM กรพิทักษ์ศึกษา
4 จารุวรินทร์ ศรีสงคราม ดำแดง หญิง TIGERTHAI FAMILY
5 เด็กชาย ชัยมงคล ขุมโมกข์ เหลือง ชาย โรงเรียนวัดนิมมานรดี
6 เด็กชาย อำนาจ สิงห์สุทธิโสทร ฟ้า ชาย BOOM TAEKWONDO
7 อรชพร เลิศมงคลสวัสดิ์ ฟ้า หญิง TIGERTHAI FAMILY
8 ด.ญ.กฤษณาพร อัตนวานิช ฟ้า หญิง ไทยทชายิม
9 ด.ญ.ณัฐนันท์ เธียรเลิศกีรติ เขียว หญิง 3J Taekwondo
10 ปัณณวิชญ์ จันทรมณี ดำแดง ชาย OYP OLYMPIC
11 สุภาวิณี เสียงใส ดำแดง หญิง OYP OLYMPIC
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ.อชิรญาณ์ กลับวิลา ดำแดง หญิง พี.เจ.เทควันโด
2 ด.ญ.จิดาภา หอมขจร น้ำตาล หญิง พี.เจ.เทควันโด
3 ด.ญ.สุนิสา มาลา ดำแดง หญิง พี.เจ.เทควันโด
4 เด็กชาย ธนโชติ สัตย์ซื่อ ดำแดง ชาย โรงเรียนวัดนิมมานรดี
5 นักรบ นาวากิจกุล ดำแดง ชาย OYP OLYMPIC
6 สุพิชฌาย์ นทีสรรพวุฒิ ดำแดง หญิง OYP OLYMPIC
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 น.ส.มณีภัสสรณ์ สิริสรรเพชญ ดำ หญิง ไทยทชายิม
2 ด.ญ.พิชชาพร ทรัพย์สกุลกานต์ ดำ หญิง พี.เจ.เทควันโด
3 ด.ญ.พรรณราย ตั้งศักดิ์สุพรรณ ดำ หญิง พี.เจ.เทควันโด
4 ด.ญ.วารีนิธิ จันทร์บุญ ดำ หญิง พี.เจ.เทควันโด
5 ด.ญ.ฐานิดา ศรีหมากสุข ดำ หญิง พี.เจ.เทควันโด
6 มณฑาทิพย์ พุกควบ แดง หญิง SPEED GYM
7 ปฏิมา คงพารา ดำ หญิง OLYMPIC TAEKWONDO TEAMKIM ปัญญาวรคุณ
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ประชาชน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 น.ส.ปฏิมา คงพาราด.ญ.ภูษณิศา ธารีพืชน์ ดำ หญิง OLYMPIC TAEKWONDO TEAMKIM กรพิทักษ์ศึกษา
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ ประชาชน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ ประชาชน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม