The Mafia Begin Championship 2019

สถานที่แข่งขัน ตั้งฮั่วเส็ง ธนบุรี
จังหวัด กรุงเทพมหานคร
แข่งขันวันที่ 16/02/2019 ~ 16/02/2019

ชื่อผู้จัด : เอกชัย ฤทัยรุจนวงศ์ อ.เอกกี้ ปิดระบบรับสมัคร 15 กุมภาพันธ์ 2562 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 0826442791 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
แสดงรายการผู้เข้าแข่งขันแบบรายการ

ต่อสู้
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม M TAEKWONDO CLUB ด.ช. กฤติเดช ปรีชาพินิจกุล 27-02-2558
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Army Air Defense Command's Taekwondo School ด.ช. พชร พินสุกรี 17-11-2555
2 ทีม M TAEKWONDO CLUB ด.ช. รัตนชาติ ศรีสุทธิวรกุล 21-10-2555
3 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ณภัทร บุญยัง 01-01-2562
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Tiger Thai Bangyai ด.ช. ศุภกรณ์ ออร์ 25-10-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Army Air Defense Command's Taekwondo School ด.ญ. ปุญญาพร พิเดช 11-09-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด ด.ช. รัชพล ทองสงคราม 03-12-2556
2 ทีม THE N.P. Taekwondo ด.ช. วรันธร ราชนิยม 01-01-2562
3 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. กวินท์ ชาดี 01-01-2562
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด ด.ช. ศิวัฒน์ จึงคศิริ 28-12-2556
2 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. กฤตภาส ประภวานนท์ 01-02-2556
3 ทีม TIGER THAI ราชบุรี ด.ช. สิทธิชัย วงศ์ลา 01-01-2562
4 ทีม PASINEE-JITTRIN TAEKWONDOสายไหม ด.ช. ปุณณภพ นิตยอภัย 01-01-2562
5 ทีม M TAEKWONDO CLUB ด.ช. ปารมี คามรักษ์ 06-02-2556
6 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. วัณณุวรรธน์ วรรณธุ 01-01-2562
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P.Y.P TAEKWONDO ด.ช. ณัฐวีร์ชากร เฉลยสาร 01-01-2562
2 ทีม KTG TAEKWONDO ด.ช. ณฐภัทร วิทยสาธุดิลก 14-01-2556
3 ทีม PASINEE-JITTRIN TAEKWONDOสายไหม ด.ช. ปุณณวิช นิตยอภัย 01-01-2562
4 ทีม ไทยทชายิม ด.ช. ศุภกฤฒ อัตนวานิช 01-03-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KTG TAEKWONDO ด.ญ. ปพิชญา มีโค่น 21-11-2555
2 ทีม ไทยทชายิม ด.ญ. ศุภจิรา ปรินรัมย์ 04-12-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KTG TAEKWONDO ด.ญ. ปัณพร รักสุวรรณนิมิต 14-02-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE N.P. Taekwondo ด.ช. พิชญะ ลิ้มเจริญ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PASINEE-JITTRIN TAEKWONDOสายไหม ด.ช. สายน้ำ สุขเงิน 01-01-2562
2 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. รัฐนันท์ เติมจิตรอารีย์ 01-02-2555
3 ทีม The Heroes Taekwondo ด.ช. ธนวรรธน์ เดชะนันท์ 15-10-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Heroes Taekwondo ด.ช. คณิศร ภู่เจริญ 05-07-2555
2 ทีม The Heroes Taekwondo ด.ช. ภาณุพงศ์ โพธิ์สันเทียะ 17-08-2554
3 ทีม CHATCHANA (ชลบุรี) ด.ช. กฤติธี บุญยัง 19-05-2554
4 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ธนภัทร แก้มกล้า 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Heroes Taekwondo ด.ช. ดนัยพร ทองประจุแก้ว 24-01-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. ไปรยา เติมจิตรอารีย์ 01-02-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม ด.ญ. พัทธ์ธีรา สายใจบุญ 10-01-2555
2 ทีม RSR BEGINNER TEAM ด.ญ. ปุณยนุช เสรีเจริญชัย 28-02-2555
3 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. ณัฐชา ปานเคลือบ 15-07-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI ราชบุรี ด.ช. ธีทัต อังศุกุลธร 17-09-2554
2 ทีม M TAEKWONDO CLUB ด.ช. กนกเทพ กลั่นเครือวัลย์ 18-04-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR BEGINNER TEAM ด.ช. ณัฐกิตติ์ พ่วงนาคพันธุ์ 12-01-2555
2 ทีม TIGER THAI ราชบุรี ด.ช. ปภาวิน เชื้อเล็ก 08-09-2553
3 ทีม SRC (ศรีราชาเทควันโด) ด.ช. kai kondo 01-01-2562
4 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ช. ธนภูมิ อยู่เสถียร 17-02-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. บุริมทิศ จันทรเทศ 01-01-2562
2 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. วรมินทร์ จันชูกลิ่น รร.รักษ์วิทยา 11-04-2554
3 ทีม ไทยทชายิม ด.ช. ธนพัฒน์ เก่งเดชา 02-07-2553
4 ทีม Army Air Defense Command's Taekwondo School ด.ช. ศักยพล อินแพง 10-03-2554
5 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. ธีรภัทร บุญประคม 01-01-2562
6 ทีม SKP-Nakorn Romkaow Taekwondo ด.ช. วิศรุต ฤทธิเดช 01-01-2562
7 ทีม HUAMARK TAEKWONDO TEAM ด.ช. มะฮ์มูด มุสโตฟาดี 01-01-2562
8 ทีม โรงเรียนกงลี้จงซัน ด.ช. วรัตถ์ อุ่นในธรรม 31-05-2553
9 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. กันตภูมิ หวังดี 18-08-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KTG TAEKWONDO ด.ช. ปิยปราชญ์ แสงอากาศ 10-03-2555
2 ทีม PASINEE-JITTRIN TAEKWONDOสายไหม ด.ช. ชัชพศุตม์ เชาวลิต 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. กิตติกานต์ กิจขจรไพบูลย์ 01-01-2562
2 ทีม SRC (ศรีราชาเทควันโด) ด.ช. ชนม์พิพัฒน์ ใบกระเบา 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Army Air Defense Command's Taekwondo School ด.ช. อัศม์เดช ปลั่งศรีสกุล 17-12-2553
2 ทีม TIGER THAI ราชบุรี ด.ช. แทนคุณ วงศ์สลับสี 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม ด.ญ. เบญญาภา สายใจบุญ 22-12-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PASINEE-JITTRIN TAEKWONDOสายไหม ด.ญ. ญภา ธนประเวศน์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม S.A.T. TAEKWONDO ด.ญ. จารุณิภา บุพศิริ 26-07-2554
2 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. ธัญญลักษณ์ พงศ์ธิติโสตถิ 10-07-2554
3 ทีม PASINEE-JITTRIN TAEKWONDOสายไหม ด.ญ. ณัฐนิชา แสงเพชร 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-Nakorn Romkaow Taekwondo ด.ญ. ภากร เสนาป์ดวงเเก้ว 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด ด.ช. นที​ นิโคลัส​ สมูเรนเบิร์ก 02-12-2554
2 ทีม ไทยทชายิม ด.ช. ดุริยะ ถาวรชีพ 07-02-2555
3 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. รัฐภูมิ เอกทุ่งบัว 01-01-2562
4 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. ศุภกร สุทธิโชติ 23-02-2555
5 ทีม mws-tkd ด.ช. วชิรวิชญ์ ทองคำ 06-10-2554
6 ทีม พัชระยิม ด.ช. นิพิฐพนธ์ รื่นภิรมย์ 01-01-2562
7 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ณัฐวรรธน์ นพมณีวิจิตร 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. ธนชิต บัวยัง 01-01-2562
2 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. ศุภกร อิ่มทั่ว รร.วันทามารีอา 06-07-2555
3 ทีม KTG TAEKWONDO ด.ช. ณรงค์เอก มีโค่น 21-09-2553
4 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. ปฏิภาณ กอนไชย 09-11-2554
5 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. พริษฐ์ เธียรสิทธิพงศ์ 17-03-2554
6 ทีม M TAEKWONDO CLUB ด.ช. ปิยกรณ์ ดีอุดม 23-10-2553
7 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. อนาวิล​ พรหมชนะ​ 04-09-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. นิพพิชฌน์ แซมมี่ คำประสิทธิ์ 08-09-2555
2 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. ชัชชัย ชัยพา 01-08-2554
3 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. พงษ์พิพัฒน์ เผือกน้อย 08-03-2555
4 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. กิตติ​คุณ​ วราชัย 04-03-2554
5 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. ธนกร ประสวนศรี 02-10-2554
6 ทีม mws-tkd ด.ช. ธันวา ศรีสุนนท์ 05-12-2555
7 ทีม ทรงธรรมพระประแดงTKD ด.ช. ธีร์วัฒน์ ฟักอินทร์ 02-03-2554
8 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. พรชัย โล่ห์สุวรรณ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. วรโชติ สังสะโอภาส 24-09-2554
2 ทีม mws-tkd ด.ช. ภูมิพัฒน์ ทับหัวหนอง 21-12-2555
3 ทีม THE N.P. Taekwondo ด.ช. ธนาคิม บุญพิโย 01-01-2562
4 ทีม The Heroes Taekwondo ด.ช. ปิยะ ปิยะวงศ์รุ่งเรือง 23-07-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KTG TAEKWONDO ด.ช. ญานภัทร ไตรปิยะวงษ์ 23-10-2554
2 ทีม 24 Taekwondo Teams ด.ช. เจษฎาพร แก้วสุนทรชัย 14-09-2553
3 ทีม THE N.P. Taekwondo ด.ช. เกื้อฐากูน ปุลาโต 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. สุวิจักษณ์ แต่งผล 01-01-2562
2 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. ชุตินันท์ สร้อยดี 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนโสมาภาพัฒนา by petchsiam tkd ด.ญ. ณัฏฐา หนูเนื้อ 01-01-2562
2 ทีม พัชระยิม ด.ญ. พลอยภาดา นองเจริญ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม ด.ญ. ขวัญจิรา ทองไทย 03-12-2554
2 ทีม โรงเรียนโสมาภาพัฒนา by petchsiam tkd ด.ญ. มนัสนันท์ ชมจันทร์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม(SanamChai) ด.ญ. จิตติมา มาก่อ 05-01-2555
2 ทีม Champ TKD ด.ญ. ทักษอร อนุแสน 26-09-2554
3 ทีม ชนะชัยยิม ด.ญ. พาขวัญ ทองไทย 03-12-2554
4 ทีม เอกราชยิม ด.ญ. ญาณิสา ไชยคำหาญ 10-06-2554
5 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ญ. ขจรจงกล ศรณรงค์ 19-09-2554
6 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ญ. วัลย์นาภัสร์ ลาวิลาส 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม mws-tkd ด.ญ. รุ่งอรุณ ทับหัวหนอง 08-05-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Champ TKD ด.ญ. นิติพร อนุแสน 01-01-2562
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ญ. จอมชวัญ นามหล้า 11-07-2554
3 ทีม mws-tkd ด.ญ. นิศารัตน์ อุดมดัน 16-04-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ญ. สุพัดตรา ผู้มีสัตย์ 23-09-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไทยทชายิม ด.ญ. วิรัลยา ยอดเยี่ยม 09-06-2554
2 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ญ. วริษา เทพเรือง 12-10-2554
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด ด.ช. จิปกร บุญโต 01-01-2562
2 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. ธีรนัยน์ แต้ตี่ 16-06-2552
3 ทีม วิถีเพชร ด.ช. บูรพา เสริมสิน 02-07-2552
4 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. จิตติพัฑน์ พึ่งมา 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 24 Taekwondo Teams ด.ช. เจษฎาพร กุฎี 22-03-2552
2 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. ปุญญพัฒน์ บุณยพุทธิ 01-01-2552
3 ทีม Master Kick Taekwondo ด.ช. ณัฐฎ์ บ่อผลพูนหิรัญ 09-01-2552
4 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. ศตพร วิทยาพูล 01-01-2562
5 ทีม ทรงธรรมพระประแดงTKD ด.ช. อัคราช แก้วเบ้า 24-07-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. อนุกูล เพ็งสว่าง 01-01-2562
2 ทีม เอกราชยิม ด.ช. ดิฐปรีดิ์เปรม พิมลมาศ 21-04-2552
3 ทีม CHATCHANA (ชลบุรี) ด.ช. วนันต์ชัย อำไพประสิทธิ์ 11-07-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI ราชบุรี ด.ช. ธนดล ทองเผือก 01-01-2562
2 ทีม TIGER THAI ราชบุรี ด.ช. ธนกร ระจิตดำรงค์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. ภาคิน ดีขุนทด 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกงลี้จงซัน ด.ช. อชิตะ เจียมจันทร์คุปต์ 19-01-2553
2 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. กิตติศักดิ์ ควรชม 09-09-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KTG TAEKWONDO ด.ช. ธัญยกฤษณ์ จันทรวรพันธ์ 29-09-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR BEGINNER TEAM ด.ญ. รัชเกล้า คันธคีรี 14-08-2553
2 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ญ. พิมพ์รพัทธ์ เทียมเศวตร์ 13-07-2553
3 ทีม PASINEE-JITTRIN TAEKWONDOสายไหม ด.ญ. ศิศิรา อุปลา 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. ปิยาพัชร ยานะทวี 06-03-2552
2 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ญ. วิภาดา แซ่โล้ว 10-02-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR BEGINNER TEAM ด.ญ. อัจฉริยา มิ่งขวัญ 08-08-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ณัฐพงษ์ จันทรวิรุจ 01-01-2562
2 ทีม ไทยทชายิม ด.ช. วิศวะ ชัยยะ 02-12-2552
3 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. เธียรรัตน์ พูนสิริเศรษฐ์ 01-01-2562
4 ทีม Master Kick Taekwondo ด.ช. พงศ์ภรณ์ คุณูปถัมภ์ 20-12-2553
5 ทีม TKD.CENTER ด.ช. คณินทุ์ รมพิพัฒน์ 01-01-2562
6 ทีม พัชระยิม ด.ช. ฐิณภูชิชย์ นองเจริญ 01-01-2562
7 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ฐนวรรธน์ กาญจนจันทร์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. เสฏฐวุฒิ ชูสกุล 25-11-2553
2 ทีม โอลิมปิคเชยุกควันราชบุรี ด.ช. ภูรินทร์ ศิริมณี 22-09-2553
3 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. อภิญญาญาณ สวัสดิการ 14-08-2552
4 ทีม TKD.CENTER ด.ช. รชต น้อยนิวรณ์ 01-01-2562
5 ทีม TIGER THAI ราชบุรี ด.ช. ปภณชาญ ทองเนียม 08-08-2551
6 ทีม คลองกุ่มเทควันโด ด.ช. ธีรเดช อุปจันทร์ 28-09-2552
7 ทีม NATTAKORN GYM ด.ช. พีรวิชญ์ สุทธิโพธิ์ 30-08-2553
8 ทีม SKP-Nakorn Romkaow Taekwondo ด.ช. กฤษดา บุญสิริแสงมงคล 01-01-2562
9 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. ภัทรนันฏ์ บุตรพงศาพันธ์ 05-08-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KTG TAEKWONDO ด.ช. เปรม จิรวณิชย์เจริญ 26-03-2552
2 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. พชร แก้วใหญ่ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. ศตคุณ อิ่มทั่ว รร.รักษ์วิทยา 12-08-2552
2 ทีม Champ TKD ด.ช. ธีธัช ปรีกมล 21-10-2552
3 ทีม Silpakorn Junior ด.ช. ณรงค์กมล ห่านศรีวิจิตร 09-02-2552
4 ทีม โรงเรียนกงลี้จงซัน ด.ช. จีรวัฒน์ ทองสุข 05-04-2553
5 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. ธนภัทร บุญประคม 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. จิรพัชร อยู่ทอง รร.รักษ์วิทยา 18-01-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. เมธาวี จำนงค์ 01-01-2562
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. ธีรวัฒ บุระกรณ์ 20-07-2552
3 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. ชยังกูร เทพเรือง 17-01-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Petchsiam tkd ด.ช. ภัทรกวี จันทร์ขจร 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนโสมาภาพัฒนา by petchsiam tkd ด.ช. ณัฐพัชร์ คงภูรินาถ 01-01-2562
2 ทีม Master Kick Taekwondo ด.ช. พงศ์พัศ คุณูปถัมภ์ 20-03-2552
3 ทีม NATTAKORN GYM ด.ช. อินทัช วงรักษ์ไทย 10-05-2552
4 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. พัชรวิศว์ ศรีเพชรธนเมธา 17-09-2552
5 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ชานล หิรัญญาศุภโชค 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม S.A.T. TAEKWONDO ด.ญ. ณัฐชยา แสงมูล 29-08-2553
2 ทีม โรงเรียนอนุบาลหทัยนิรมล ด.ญ. จามีกร นาคประดิษฐ์ 23-03-2552
3 ทีม SKP-Nakorn Romkaow Taekwondo ด.ญ. เพชรฏาภรณ์ พัฒน์นันทหิรัญ 01-01-2562
4 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. กิตติมา เหลาริน 01-01-2562
5 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. กาลขวัญ เหมือนปิ๋ว 02-10-2553
6 ทีม THE N.P. Taekwondo ด.ญ. พริบพันดาว ราตรีโชค 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-Nakorn Romkaow Taekwondo ด.ญ. ธนธรณ์ พวยอ้วน 01-01-2562
2 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. ธนพร เทียมคง 01-01-2562
3 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ญ. ธนภัค อยู่เสถียร 16-11-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม S.A.T. TAEKWONDO ด.ญ. ณัฐวรา แสงมูล 31-05-2552
2 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ญ. ชวิกา คุ้มวงษ์ดี 01-01-2562
3 ทีม โอลิมปิคเชยุกควันราชบุรี ด.ญ. สิวารัตน์ พุ่มเพ็ง 20-01-2552
4 ทีม SKP-Nakorn Romkaow Taekwondo ด.ญ. สะกินนา ธนสารดิลก 01-01-2562
5 ทีม คลองกุ่มเทควันโด ด.ญ. ณัฐกานต์ มานะกรโกวิท 02-08-2552
6 ทีม mws-tkd ด.ญ. กรณ์ภัสสรณ์ เนาวิรัตน์ 19-05-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม ด.ญ. วงษ์ฤทัย สุบุญมา 18-11-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม คลองกุ่มเทควันโด ด.ญ. อัญชลิกา พระพุทธค้ำชู 01-10-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม S.A.T. TAEKWONDO ด.ญ. พัณณิตา โพธิ์สาลี 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. จิตติพัฒน์ พงษ์สว่าง 06-06-2553
2 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. ภูวนัตถ์ พรหมบุญ 14-11-2553
3 ทีม เอกราชยิม ด.ช. ธเนศพล เพ็ชรมีศรี 13-10-2553
4 ทีม พัชระยิม ด.ช. ดนัยเทพ ศรีระษา 01-01-2562
5 ทีม THE N.P. Taekwondo ด.ช. สวัสดิ์ คำพา 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม(SanamChai) ด.ช. หลุยส์ กิโยม 25-07-2553
2 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. ภัทร เผือกน้อย 17-08-2552
3 ทีม พัชระยิม ด.ช. สรรชนก พงษ์ทรัพย์ 01-01-2562
4 ทีม ทรงธรรมพระประแดงTKD ด.ช. ธนวัฒน์ เจริญสิงห์ 02-10-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. ธนดล ทองไทย 01-08-2552
2 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ช. ณัฐวุฒิ อบมา 24-01-2552
3 ทีม พรสวรรค์รุ่งเรืองเทควันโด ด.ช. ชยพล ภัคภูริปัญญา 09-09-2553
4 ทีม โรงเรียนโสมาภาพัฒนา by petchsiam tkd ด.ช. ยุทธ์นเรศ สุพัฒน์นราสิน 01-01-2562
5 ทีม โรงเรียนโสมาภาพัฒนา by petchsiam tkd ด.ช. ปัณณทัต สัจจรักษ์ 01-01-2562
6 ทีม พัชระยิม ด.ช. พีรพัฒน์ ศรีตรีสัตย์ 01-01-2562
7 ทีม ทรงธรรมพระประแดงTKD ด.ช. ทินณกฤต วงค์สุขสันต์ 19-05-2553
8 ทีม Silpakorn Junior ด.ช. กัณฑ์อเนก รักแสงทอง 08-10-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด ด.ช. กิตติคุณ ปฏิสัมภิทากุล 20-09-2552
2 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. จิรเดช แสงชาติ 04-10-2552
3 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. ปองกานต์ ด้วงกัน 09-09-2552
4 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. ชานนท์ นารีนุช 26-05-2553
5 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. วีรภัทร แก้วนอก 03-04-2552
6 ทีม พัชระยิม ด.ช. สรวิชญ์ ศรีระษา 01-01-2562
7 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. นภรัท ศุภวัฒน์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Tiger Thai Bangyai ด.ช. กันตพงศ์ ชิ้นดรณิรัตน์ 31-05-2551
2 ทีม สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม(SanamChai) ด.ช. ณัฐรินทร์ ศรีสง่า 23-06-2552
3 ทีม โรงเรียนโสมาภาพัฒนา by petchsiam tkd ด.ช. ณัฏฐพล ภู่ทอง 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAKIT TAEKWONDO ด.ช. ด.ช.พงษภัค มโนพัฒน์ 18-04-2552
2 ทีม พรสวรรค์รุ่งเรืองเทควันโด ด.ช. ณัฏฐ์ธีร์ ฤกษ์สมโภชน์ 22-11-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. วิทธวัช เสาท้าว 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. สุทธิลักษณ์ กวางไพร 01-01-2562
2 ทีม JARAKIT TAEKWONDO ด.ช. ด.ช.สรวิชญ์ ดำรง 03-04-2553
3 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. ศุภกิตติ์ สุทธิโชติ 27-02-2552
4 ทีม พรสวรรค์รุ่งเรืองเทควันโด ด.ช. ปวินท์ กุลละวณิชย์ 26-06-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม ด.ญ. กวินารัตน์ ชัยนรเสฎฐ์ 03-03-2553
2 ทีม ชนะชัยยิม ด.ญ. พิไลรัตน์​ เจริญ​สุข​ 23-07-2552
3 ทีม HUAMARK TAEKWONDO TEAM ด.ญ. นิสรีน วาจิ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Army Air Defense Command's Taekwondo School ด.ญ. อัญญกุล ปลั่งศรีสกุล 09-08-2552
2 ทีม TIGER THAI ราชบุรี ด.ญ. วิชญา วิเศษพูน 30-03-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KTG TAEKWONDO ด.ญ. จันทร์เจ้าฉาย ชูประสิทธิ์ 28-10-2552
2 ทีม พรสวรรค์รุ่งเรืองเทควันโด ด.ญ. ณัฏฐนันท์ ฤกษ์สมโภชน์ 12-11-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 24 Taekwondo Teams ด.ญ. พัชราวดี โตเลี้ยง 16-10-2551
2 ทีม RSR BEGINNER TEAM ด.ญ. ภัคจิรัสย์ อัครบุญรัตน์ 01-03-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไทยทชายิม ด.ญ. ศลิษา วัฒนนานนท์ 21-07-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ญ. ศิริพร ปันท่าเรือ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ช. วงศธร ศรีสุวรรณ 28-01-2551
2 ทีม TIGER THAI ราชบุรี ด.ช. ชณากร แซ่หลิ่ม 29-04-2551
3 ทีม mws-tkd ด.ช. ภคพงษ์ ก้อนทอง 19-11-2550
4 ทีม TKD.CENTER ด.ช. ชัยทัต อัคราวุฒิพันธ์ 01-01-2562
5 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. ศิรวิทย์ จงกิจวรกุล 27-06-2551
6 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. ศุภกร แซ่โล้ว 07-06-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. ธรธันย์ น้อยแท้ รร.รักษ์วิทยา 16-10-2550
2 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. ศรราม แต้ตี่ 06-12-2550
3 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ช. นฤเบศ แตกสกุล 30-04-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม S.A.T. TAEKWONDO ด.ช. เอกภพ กองแก้ว 01-01-2562
2 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ช. นันธศักดิ์ มุกแก้ว 13-03-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. สมบูรณ์โชค โตสมวงษ์ 01-01-2561
2 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. ศราวุธ จอนสวัสดิ์ 14-09-2550
3 ทีม RSR BEGINNER TEAM ด.ช. พัสกร กลางหนองแสง 27-08-2551
4 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. พีรวิชญ์ ริยะนิจ 09-11-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR BEGINNER TEAM ด.ช. ณชพล นกทอง 08-05-2550
2 ทีม TKD.CENTER ด.ช. กฤศ อำนวยสิทธิโชค 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โอลิมปิคเชยุกควันราชบุรี ด.ช. จตุภูมิ ศิริมณี 03-05-2550
2 ทีม TKD.CENTER ด.ช. ณภัทร นิพิฐพนธ์สกุล 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PASINEE-JITTRIN TAEKWONDOสายไหม ด.ญ. ศรีกัญพารัตน์ แหลมหลัก 01-01-2562
2 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. รัชชนิชา มะโรงรัตน์ 24-04-2550
3 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. ทอสิริ สิงห์ทอง 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. วรพรรณ เครือกนก 01-01-2550
2 ทีม PASINEE-JITTRIN TAEKWONDOสายไหม ด.ญ. ขวัญข้าว สุขเงิน 01-01-2562
3 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. วาเศรษฐี บุญจีน 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ญ. ศุภกร ศรีจำปา 31-05-2550
2 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. จิตติพัฒน์ วัฒโน 01-01-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR BEGINNER TEAM ด.ญ. น้อมเกล้า คันธคีรี 09-03-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ญ. สุฐิตา ขิบช้าง 16-02-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. เกษณีย์ พึ่งฉ่ำ 30-05-2550
2 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. ชนัญธิดา จันทร์สิงห์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-Nakorn Romkaow Taekwondo ด.ช. นะชาลี หาเรือนพุฒ 01-01-2562
2 ทีม SKP-Nakorn Romkaow Taekwondo ด.ช. อนาวิล หมัดศิริ 01-01-2562
3 ทีม SKP-Nakorn Romkaow Taekwondo ด.ช. กฤตภาส วงเวียน 01-01-2562
4 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. ปัณณวัฒน์ บัวหลวง รร.เชวงศักดิ์ศึกษา 21-10-2551
5 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. ณชพัฒน์ ตราชูวณิช รร.รักษ์วิทยา 30-10-2550
6 ทีม TKD.CENTER ด.ช. กรวุฒิ ลิ้นเสมา 01-01-2562
7 ทีม TKD.CENTER ด.ช. ฐิติวัลค์ สิลาโส 01-01-2562
8 ทีม TIGER THAI ราชบุรี ด.ช. กฤติน สังข์ทอง 01-01-2562
9 ทีม PASINEE-JITTRIN TAEKWONDOสายไหม ด.ช. ธนรัช บุญศิริวัฒน์วานิช 01-01-2562
10 ทีม พัชระยิม ด.ช. ฐิติพันธ์ สังข์ทอง 01-01-2562
11 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. ณัฐนันท์ บุตรพงศาพันธ์ 26-05-2551
12 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. วรวุฒิ ชัยโศภิน 16-05-2550
13 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. รัชชานนท์ แสงอรุณ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. พีรพงษ์ ก้อนสันเทียะ 01-01-2562
2 ทีม Champ TKD ด.ช. พิพัชญ์ ตุ่นคำ 01-01-2562
3 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ช. ชวิศ ประเสริฐกุล 04-10-2551
4 ทีม TIGER THAI ราชบุรี ด.ช. รชต ระหว่างบ้าน 21-04-2551
5 ทีม PASINEE-JITTRIN TAEKWONDOสายไหม ด.ช. ติณณภพ นิตยอภัย 01-01-2562
6 ทีม X.TEAM GYM ชุมชนกรมแพทย์ทหารบก ด.ช. เกล้านพคุณ ขำเฟื่อง 18-03-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THONG TAEKWONDO TEAM ด.ช. ภูมิพัฒน์ เรืองรัฐธนสิน 10-07-2550
2 ทีม Taekwondo Society ด.ช. จิรเมธ ลุ้ยประเสริฐ 20-06-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม NATTAKORN GYM ด.ช. ชยุต จันทนา 11-03-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม mws-tkd ด.ช. กิตติภณ วริวงษ์ 05-01-2550
2 ทีม สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม(SanamChai) ด.ช. กมลชัย ท้าวเครือ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Tiger Thai Bangyai ด.ช. พิชญะ คนึงเหตุ 24-03-2550
2 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. วริทธิ์ธร นุ่มปั้น 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เอกราชยิม ด.ญ. ภัทริญ สุขใส 05-08-2551
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ญ. สุพิชชา เครือวัลย์ 05-05-2551
3 ทีม Army Air Defense Command's Taekwondo School ด.ญ. ศตพร จำปาทอง 01-10-2550
4 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ญ. สิริภัทร เขียวชะอุ่ม 01-01-2562
5 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ญ. พาลิน มงคลสุเมธา 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม คลองกุ่มเทควันโด ด.ญ. พัฒศรินทร์ แดงวิจิตร 06-09-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม S.A.T. TAEKWONDO ด.ญ. ชวัลลักษณ์ ชัยสา 29-05-2551
2 ทีม คลองกุ่มเทควันโด ด.ญ. ขวัญชนก สันตศิริ 22-12-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม HUAMARK TAEKWONDO TEAM ด.ญ. อาภา มุสโตฟาดี 25-03-2551
2 ทีม สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม(SanamChai) ด.ญ. จิราภา มาก่อ 20-02-2550
3 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. นิชานันท์ ลาภดารา 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เอกราชยิม ด.ญ. อโรญา เทพรัง 22-01-2551
2 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ญ. ชนิดาภา ไชยเพชร 03-08-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม VIEW TAEKWONDO ด.ญ. ณิชาภา สุธนาภรณ์ 24-04-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม VIEW TAEKWONDO ด.ญ. นภันพักตร์ ลักขณาวงศ์ 29-10-2550
2 ทีม ไทยทชายิม ด.ญ. กฤษณาพร อัตนวานิช 23-02-2550
3 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ญ. กมลชนก เงินกรุง 06-08-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. ณัฐนนท์ จรัสกุล 05-12-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. ภูตะวัน สบายจิตร 01-01-2562
2 ทีม 24 Taekwondo Teams ด.ช. ธนากร ธนาเจริญผล 26-09-2549
3 ทีม พัชระยิม ด.ช. พีรวัส จำเนียรสิริ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI ราชบุรี ด.ช. จตุรงค์ พรหมเทพ 28-11-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. ฤทธิการณ์ ศรีจินดา 01-01-2562
2 ทีม P.Y.P TAEKWONDO ด.ช. ศิวัจน์ เกียรติธนภัสร์ 01-01-2562
3 ทีม วิถีเพชร ด.ช. สุทธิรักษ์ ไหมดี 16-04-2551
4 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. กุลชานนท์ อุ่นเจริญ 17-07-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KTG TAEKWONDO ด.ญ. ณธษา ศรีระโส 24-09-2551
2 ทีม ชนะชัยยิม ด.ญ. ธัญพิมล ดอนสนธิ์ 24-11-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม mws-tkd ด.ญ. พิชญาพร คำพร 12-09-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม ด.ญ. สริตา บุญภูมิ 26-07-2551
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ญ. แนน สตีเว่น 18-08-2550
3 ทีม ชนะชัยยิม ด.ญ. สหัสสชา ศีระษา 27-04-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม HUAMARK TAEKWONDO TEAM ด.ญ. ภัทราพร พันธุรัตน์ 25-03-2551
2 ทีม สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม(SanamChai) ด.ญ. สุพิชชา คำประศาสตร์ 28-03-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม mws-tkd ด.ญ. โชติกา หมันมณี 15-03-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โอลิมปิคเชยุกควันราชบุรี ด.ช. พิภพธ์ รื่นสุคนธ์ 23-02-2549
2 ทีม SKP-Nakorn Romkaow Taekwondo ด.ช. ธนวิชณ์ วงเวียน 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SRC (ศรีราชาเทควันโด) ด.ช. สุขิตกุล จองคำ 01-01-2561
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. ชนินทร์ โสภาภักดี 15-11-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. สืบสาย ชื่นพลี 15-06-2549
2 ทีม โรงเรียนโสมาภาพัฒนา by petchsiam tkd ด.ช. ธีรพัฒน์ ทองสิมา 01-01-2562
3 ทีม RSR BEGINNER TEAM ด.ช. ณัฐพล ทวีสินธนานนท์ 16-08-2548
4 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. วันชัย อาเหม็ด 03-12-2548
5 ทีม TKD.CENTER ด.ช. ณัฐพร แดงนก 01-01-2562
6 ทีม คลองกุ่มเทควันโด ด.ช. ศิวัช กาละดี 18-04-2549
7 ทีม คลองกุ่มเทควันโด ด.ช. พีรพัฒน์ บุญทัน 12-02-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โอลิมปิคเชยุกควันราชบุรี ด.ช. นราเศรษฐ์ พงศ์สุวัชร 19-06-2549
2 ทีม เอกราชยิม ด.ช. ปฏิภาณ แก้วมา 10-01-2548
3 ทีม RSR BEGINNER TEAM ด.ช. ศิวาดล พรมแสง 14-09-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR BEGINNER TEAM ด.ช. ธีรยุทธ พุทธวงศ์ 29-11-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SRC (ศรีราชาเทควันโด) ด.ญ. ศุพิชญา รุ่งสว่าง 01-01-2562
2 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. วรวลัญช์ ภัทติวงค์ 18-05-2548
3 ทีม ทรงธรรมพระประแดงTKD ด.ญ. กัลธิมา สัทธาพงษ์ 12-12-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โอลิมปิคเชยุกควันราชบุรี ด.ญ. นฤมล ศรีรุ่งเรือง 13-10-2549
2 ทีม THE N.P. Taekwondo ด.ญ. ชาลิสา พึ้งแย้ม 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Champ TKD ด.ญ. โมนิก้า นาฮาฟ 01-01-2562
2 ทีม ทรงธรรมพระประแดงTKD ด.ญ. ณัฏฐชา เอกจิตร 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR BEGINNER TEAM ด.ญ. นภัสรา โพธิภาค 17-06-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โอลิมปิคเชยุกควันราชบุรี ด.ญ. ณัฐณิชา ชุตินธโร 27-02-2548
2 ทีม ไทยทชายิม ด.ญ. ปานระพี จิตต์เสนาะ 07-12-2548
3 ทีม INTER TAEKWONDO ACADEMY ด.ญ. มณีวรรณ วะโรรส 07-04-2548
4 ทีม The Heroes Taekwondo ด.ญ. อริศรา จันทร์เทียน 05-10-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. นิธิชัย จรรยา 27-05-2549
2 ทีม PASINEE-JITTRIN TAEKWONDOสายไหม ด.ช. เตชิต นาคเล็ก 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. ปาณรวัฐ ศิริพลับ 21-12-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เอกราชยิม ด.ช. ธนวัติ โรจน์วัฒนชัย 23-10-2549
2 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. ธนิก จงกิจวรกุล 23-11-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special tkd ด.ช. ชินวัตร บุญตัน 29-03-2549
2 ทีม สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม(SanamChai) ด.ช. พีรธัช ชัยโทนุย 08-03-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม(SanamChai) ด.ญ. สาริศา คำสอนโพธิ์ 21-12-2549
2 ทีม PASINEE-JITTRIN TAEKWONDOสายไหม ด.ญ. สาธิตา อุ่นศิลป์ 01-01-2562
3 ทีม โรงเรียนโสมาภาพัฒนา by petchsiam tkd ด.ญ. ราชาวดี วงศ์เข็มทรัพย์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ญ. กุลณัฐดา อุ่นเจริญ 15-07-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด ด.ช. พาคินนัย ไพรวรรณ์ 11-10-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. ปรเมษ แสงเขียว 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. โธรัยห์ คำเกษ 15-11-2548
2 ทีม TIGER THAI ราชบุรี ด.ช. เกียรติศักดิ์ อารมณ์ปลื้ม 07-06-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. ระพีพัฒน์ สุวรรณคำ 01-01-2562
2 ทีม JARAKIT TAEKWONDO ด.ช. ด.ช.ธีรภัทร บัฟ 08-07-2549
3 ทีม สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม(SanamChai) ด.ช. ณธายุ สอนศรี 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม(SanamChai) ด.ญ. สุจารี สระเสริม 16-05-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P.Y.P TAEKWONDO ด.ญ. ปภาวรินท์ เทพประสิทธิผล 01-01-2562
2 ทีม ชนะชัยยิม ด.ญ. นันท์นภัส ยุวเสวี รร.วันทามารีอา 24-11-2549
3 ทีม X.TEAM GYM ชุมชนกรมแพทย์ทหารบก ด.ญ. ณัชชาวีณ์ ทวีโชติอภิวิชญ์ 25-06-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAKIT TAEKWONDO ด.ญ. ด.ญ.เกณิกา ติดยงค์ 13-04-2549
2 ทีม P.Y.P TAEKWONDO ด.ญ. ศิริรัตน์ ขุนคงเสถียร 01-01-2562
3 ทีม TIGER THAI ราชบุรี ด.ญ. เกวลี ชะเกตุ 08-06-2549
4 ทีม TIGER THAI ราชบุรี ด.ญ. จินต์จุฑา พิพิธพงศ์พัฒน์ 23-09-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KTG TAEKWONDO ด.ญ. ปาย จิรวณิชย์เจริญ 22-11-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR BEGINNER TEAM ด.ญ. รุจิรา เหล็กสูงเนิน 22-12-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THONG TAEKWONDO TEAM นาย ชยพล ทรัพย์ฟูเกียรติ 11-10-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม นาย สรวิชญ์ สุทธิโชติ 29-06-2547
2 ทีม SRC (ศรีราชาเทควันโด) นาย สิรภพ หมีทอง 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR BEGINNER TEAM นาย ดนุเดช ขัตติยากุล 02-03-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม คลองกุ่มเทควันโด นาย ศิลา กาละดี 09-09-2546
2 ทีม วิถีเพชร นาย ไตรรัตน์ กลิ่นสุคนธ์ 08-08-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม วิถีเพชร น.ส. ปภัสรา เข็มกลัด 03-01-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ธนบุรี น.ส. สิรภัทร จันทรธีรพจน์ 02-08-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม นาย ธัชพล นาคบุญ รร.เตรียมอุดมปราณบุรี 21-01-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN นาย จิตริน สุวรรณไตร 01-01-2562
2 ทีม วิถีเพชร นาย เรืองชัย สุภาพ 28-04-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม นาย กันต์ธีภพ ปิ่นทอง รร.รักษ์วิทยา 22-10-2546
2 ทีม วิถีเพชร นาย ธีรธรรม์ สุวรรณรัตน์ 24-09-2547
3 ทีม คลองกุ่มเทควันโด นาย ณรงค์ชัย กรุษฉ่ำ 15-02-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม น.ส. นลิน มงคุต 23-02-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทรงธรรมพระประแดงTKD น.ส. อินทิพร โรจนคงอยู่ 22-07-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม น.ส. ณภัทร​ ประภวานนท์​ 05-12-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม mws-tkd น.ส. ปิยะพร จุ่นแสง 23-10-2546
2 ทีม SRC (ศรีราชาเทควันโด) น.ส. ชนม์ชนก ใบกระเบา 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม คลองกุ่มเทควันโด น.ส. ณัฐกานต์ ทองพวง 13-08-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAKIT TAEKWONDO นาย นาย นฤเบศ มิตรดี 21-10-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-Nakorn Romkaow Taekwondo นาย รัชชานนท์ นพดลธิยากูล 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เอกราชยิม น.ส. ษัณณพร เจริญทิพย์ 14-11-2545
2 ทีม TIGER THAI ราชบุรี น.ส. พัชรี สระสม 28-06-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special tkd น.ส. ฐิติภา สุขสวัสดิ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
Class โรงเรียน
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. ศตคุณ วิทยาพูล 01-01-2562
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. เปรมภารินทร์ รัตนเชิดชูวงศ์ 01-01-2562
2 ทีม พัชระยิม ด.ช. ธีรภัทร์ เพชรประเสริฐ 01-01-2562
3 ทีม โรงเรียนอำนวยพิทยา ด.ช. รณกร ไชยขาว 02-06-2557
4 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. พิชญุตม์ มีผิว 12-11-2557
5 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. นพเก้า นามกันยา 01-01-2562
6 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. ภัทรดร รุ่งประเสริฐ 01-01-2562
7 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. วีร์รวินทร์ ปริทัศนชัย 01-01-2562
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI ราชบุรี ด.ช. กวีวัธน์ ศิริแก้วกาญจน์ 02-07-2557
2 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. วชิรวิชญ์ ทอกี่ 15-01-2558
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. ณฐพร แก้วใหญ่ 01-01-2562
2 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ญ. ภิชาญดา รุ่งประเสริฐ 01-01-2562
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Singapore International School of Bangkok (SISB) ด.ช. ปัณณทัต อินทร์สุข 18-04-2557
2 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. ภัทร​ภูมิ​ วิทยา​กาญจน์ 09-12-2556
3 ทีม Taekwondo Society ด.ช. พชรพล บุญอารี 30-06-2557
4 ทีม โรงเรียนหัวหมากวิทยานุสรณ์ ด.ช. นาราชา หัตถประดิษฐ์ 01-01-2562
5 ทีม ทรงธรรมพระประแดงTKD ด.ช. ณัฐนนท์ เอกจิตร 01-01-2562
6 ทีม โรงเรียนโสมาภาพัฒนา by petchsiam tkd ด.ช. ธีรธร ราชพัฒน์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Singapore International School of Bangkok (SISB) ด.ช. ชอชัย ต๊ะวิชัย 12-09-2556
2 ทีม สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม(SanamChai) ด.ช. ธีร์ พงษ์ภาสุระ 13-04-2556
3 ทีม Champ TKD ด.ช. กิตติกวิน สีหะวงษ์ 11-01-2556
4 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. กรวรรณ์ มางสลัด 01-01-2562
5 ทีม Army Air Defense Command's Taekwondo School ด.ช. กฤติเดช พุทธเจริญ 01-11-2556
6 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. สุวิชญา รัตนเชิดชูวงศ์ 01-01-2562
7 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. สิรภัทร สุขกลีบ 01-01-2562
8 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. สุวพิชญ์ ภู่เจริญ 01-01-2562
9 ทีม Singapore International School of Bangkok (SISB) ด.ช. ฐปนนท์ เวิน เชาวน์สุขุม 25-03-2556
10 ทีม Taekwondo Society ด.ช. กันต์พนม สุวรรณเมฆ 16-12-2556
11 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. ศิวกร โต๊ะประดู่ 01-01-2562
12 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. พฤทธิกร บุญเกิด 01-01-2562
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Singapore International School of Bangkok (SISB) ด.ช. เตชทัต วัฒนาพร 28-11-2556
2 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. ณิชกุล นวลผ่อง รร.รกัษ์วิทยา 07-01-2556
3 ทีม Singapore International School of Bangkok (SISB) ด.ช. ฐปนรรฆ์ เวิน เชาวน์สุขุม 25-03-2556
4 ทีม Taekwondo Society ด.ช. ณัฐธร สุจิตต์ 10-01-2556
5 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. ปฏิภาณ เลขยันต์ 01-01-2562
6 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. นฤต แจ่มแจ้ง 01-01-2562
7 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. ธนันช์ เตชะวัชราภรณ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KK.TAEKWONDO ด.ช. อมรเวท สุขสาลี 27-05-2555
2 ทีม Taekwondo Society ด.ช. อภิพัฒน์ โป่งคำ 07-01-2556
3 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. ภูดิส คงคา 04-12-2556
4 ทีม ทรงธรรมพระประแดงTKD ด.ช. ภูดิทภณ​ วราปัญญานน 22-05-2556
5 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. วรัญญ์ บุญมา 01-01-2562
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KK.TAEKWONDO ด.ช. นรเศรษฐ์ อึ๊งเจริญวงศ์ 28-02-2555
2 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. บุณยวร์ ทิวเสถียร 26-02-2557
3 ทีม โรงเรียนหัวหมากวิทยานุสรณ์ ด.ช. ชากีร บุบผากอง 01-01-2562
4 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. จรูญภัทร วิชญเศรณี 01-01-2562
5 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ธนบดี สมชัย 01-01-2562
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนหัวหมากวิทยานุสรณ์ ด.ญ. อัยณา เย็นประสิทธิ์ 01-01-2562
2 ทีม ทรงธรรมพระประแดงTKD ด.ญ. ศุภสุตา แก้วเอี่ยม 01-01-2562
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Singapore International School of Bangkok (SISB) ด.ญ. ปุญชญา จิตรธนบรรจง 28-11-2556
2 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. รวิสรา สอนสา 01-01-2562
3 ทีม P.Y.P TAEKWONDO ด.ญ. จณิสุพิชญา โชติทรัพย์ธนดล 01-01-2562
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ญ. ลัลน์ลลิตร วงศ์กัญญาณัฐ 01-01-2562
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Singapore International School of Bangkok (SISB) ด.ช. กันตภณ ภณพัฒน์ 24-08-2555
2 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. พิศิษฐ์ นานายน 01-01-2562
3 ทีม โรงเรียนโสมาภาพัฒนา by petchsiam tkd ด.ช. เปมทัต สัจจรักษ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม(SanamChai) ด.ช. เสฏฐวุฒิ อัชชวัฒนา 03-05-2555
2 ทีม สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม(SanamChai) ด.ช. พันวา เวชชลานนท์ 12-06-2555
3 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. ธนกร อ่อนจู 15-05-2555
4 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. ณท จันสอาด 01-01-2562
5 ทีม Taekwondo Society ด.ช. ภูมิ บุญอารี 21-08-2555
6 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ช. ศุภกร กุลศิริ 24-12-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Singapore International School of Bangkok (SISB) ด.ช. ธาดาฤทธิ์ มิ่งขวัญ 07-02-2555
2 ทีม Champ TKD ด.ช. อธิป ภิบาลจันทร์ 24-08-2555
3 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. อมฤต​ วิทยา​กาญจน์ 19-11-2554
4 ทีม KK.TAEKWONDO ด.ช. คุณณัณ ธีระวิกสิต 21-07-2554
5 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. พิชรากร พิชยวรกุล 16-07-2554
6 ทีม TIGER THAI ราชบุรี ด.ช. ภัสส์ปกรณ์ แช่มนิ่ม 08-03-2555
7 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. ศิริวัฒน์ มีพวกมาก 03-03-2553
8 ทีม Taekwondo Society ด.ช. รัชชานนท์ สุวรรณเมฆ 22-10-2554
9 ทีม X.TEAM GYM ชุมชนกรมแพทย์ทหารบก ด.ช. อธิป ลือชัย 30-09-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนนิลประพันธ์ ด.ช. ธนเกียรติ จิมแสง 10-12-2554
2 ทีม KK.TAEKWONDO ด.ช. ชยพล จิ๋วปัญญา 07-11-2554
3 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. สงกรานต์ ยิ่งยวด 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม(SanamChai) ด.ช. ณกร พงษ์ภาสุระ 02-05-2554
2 ทีม JARAKIT TAEKWONDO ด.ช. ด.ช.ศิริพงษ์ คำน้อย 27-07-2555
3 ทีม โรงเรียนโสมาภาพัฒนา by petchsiam tkd ด.ช. กฤษณะเทพ โสมาภา 01-01-2562
4 ทีม SSS TAEKWONDO ด.ช. กฤษณะ จันทร์พุ่ม 03-02-2555
5 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. สิทธิเทพ สอนเต็ม 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม(SanamChai) ด.ช. อิทธิกร ลีลาจารุวรรณ 17-03-2555
2 ทีม โรงเรียนกงลี้จงซัน ด.ช. ธนกร พันธุ์ภักดี 17-11-2553
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. ธนดล​ ทองน่วม 01-01-2562
2 ทีม โรงเรียนนิลประพันธ์ ด.ช. สมาร์ท ปัญจศรี 18-12-2553
3 ทีม ทรงธรรมพระประแดงTKD ด.ช. รชตฤน วงค์สุขสันต์ 12-11-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกงลี้จงซัน ด.ญ. อริสรา มาน้อย 11-11-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม(SanamChai) ด.ญ. ปภัสสร ทับทิมศรี 07-08-2554
2 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. ชวัลลักษณ์ กาญจณะดี 01-01-2562
3 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. พิชชาภา งามขำ 01-01-2562
4 ทีม ทรงธรรมพระประแดงTKD ด.ญ. ยาดาวดี ธารา 02-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม S.A.T. TAEKWONDO ด.ญ. ซาเดีย ดังเดน 24-03-2554
2 ทีม โรงเรียนดนตรียามาฮ่า เดอะคริสตัล ราชพฤกษ์ ด.ญ. อโรชลิณญ์ ศรีวรัฏฐา 24-07-2555
3 ทีม โรงเรียนดนตรียามาฮ่า เดอะคริสตัล ราชพฤกษ์ ด.ญ. พริมพันดาว มานะธัญญา 23-01-2555
4 ทีม โรงเรียนดนตรียามาฮ่า เดอะคริสตัล ราชพฤกษ์ ด.ญ. พราวพันดาว มานะธัญญา 23-01-2555
5 ทีม KK.TAEKWONDO ด.ญ. ศรุดา ธนอำพันธ์ 26-11-2554
6 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. กฤชญา มะลิงาม 18-09-2554
7 ทีม โรงเรียนกงลี้จงซัน ด.ญ. เกล้ากวี อึ่งพวง 22-12-2553
8 ทีม พัชระยิม ด.ญ. ธัญจิรา มะโนภักดิ์ 01-01-2562
9 ทีม โรงเรียนหัวหมากวิทยานุสรณ์ ด.ญ. กุญแจฟา ตะโนรี 01-01-2562
10 ทีม สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม(SanamChai) ด.ญ. ศิริวรรณ มั่นใจ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. กัญชลิกา เอกขระ 01-01-2562
2 ทีม พัชระยิม ด.ญ. ธัญพิชชา มะโนภักดิ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม ด.ญ. บัณฑิตา แนวกำพล รร.รักษ์วิทยา 26-01-2554
2 ทีม special tkd ด.ญ. สัชนันทน์ เวชโพธิ์กลาง 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. กมลชนก พุทธรักษา 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. นพรัตน์ จรรยา 24-04-2552
2 ทีม โรงเรียนโสมาภาพัฒนา by petchsiam tkd ด.ช. ธีรพัฒน์ ราชพัฒน์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Singapore International School of Bangkok (SISB) ด.ช. Panyasawad Techasombooranakit 03-07-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์กีฬาราชดำเนิน ด.ช. ปรัชญา ศิริวงษ์ 23-01-2552
2 ทีม Singapore International School of Bangkok (SISB) ด.ช. Tipok Leelasakuntham 22-01-2553
3 ทีม โรงเรียนกงลี้จงซัน ด.ช. ศุภกฤต ถาวรโกวิกุล 10-04-2553
4 ทีม special tkd ด.ช. กันตพงศ์ ณรงค์รักเดช 01-01-2562
5 ทีม Taekwondo Society ด.ช. ก้องบุณ เกยานนท์ 25-12-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. ศิวัชพงษ์ เสถียรชัยศิริ 24-06-2553
2 ทีม X.TEAM GYM ชุมชนกรมแพทย์ทหารบก ด.ช. กรวิชญ์ องศ์ทอง 14-11-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SSS TAEKWONDO ด.ช. ปณิธาน เวนดอร์ฟจิรอน 13-01-2553
2 ทีม Petchsiam tkd ด.ช. วกุล พรหมเพ็ง 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. กตพิชญ์ มะลิงาม 11-04-2551
2 ทีม X.TEAM GYM ชุมชนกรมแพทย์ทหารบก ด.ช. กฤตชัยวัฒ เส็งเอ็ม 10-05-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. ปุญญพัฒน์ บุญเสนันท์ 01-01-2562
2 ทีม โรงเรียนกงลี้จงซัน ด.ช. ธนกฤต ยัญศรี 28-09-2552
3 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. ศุภณัฐ อุปชัย 01-01-2562
4 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. อชิระ เชียงกางกุล 30-01-2552
5 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. สแตน เดชา มูลเลอร์ 01-01-2562
6 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. ธนกฤต ย่านนารี 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. ณัฐณิชา ศรีงาม 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม S.A.T. TAEKWONDO ด.ญ. กมลนิตย์ ปาวะรี 17-12-2553
2 ทีม TIGER THAI ราชบุรี ด.ญ. ธณัญพร พูนเปี่ยม 14-09-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ญ. ธันยรัตน์ รอดพันธ์ 22-12-2551
2 ทีม P.Y.P TAEKWONDO ด.ญ. ณิชารัษม์ เกียรติธนภัสร์ 01-01-2562
3 ทีม โรงเรียนกงลี้จงซัน ด.ญ. ธัญพิมล ใหญ่เยี่ยม 14-07-2552
4 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. นันทชา สายเชื้อ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special tkd ด.ญ. ศิรประภา วงศ์ขจิต 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Champ TKD ด.ญ. อริสา ภิบาลจันทร์ 07-10-2553
2 ทีม special tkd ด.ญ. จุฬาลักษณ์ สุวรรณเหม 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนนิลประพันธ์ ด.ญ. ภามณี จั่นแจ้ว 18-09-2551
2 ทีม special tkd ด.ญ. เกรียรติญาภา โพธิ์เงิน 01-01-2562
3 ทีม SSS TAEKWONDO ด.ญ. ลิลลี่ เบอร์กีส 17-06-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KK.TAEKWONDO ด.ช. หลักทรัพย์ อุทิรัมย์ 08-02-2551
2 ทีม โรงเรียนโสมาภาพัฒนา by petchsiam tkd ด.ช. กันตินันท์ ภู่ทอง 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนนิลประพันธ์ ด.ช. กิจพัฒน์ ยิ้มงาม 08-02-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. พีรวุฒิ อาบุญงาม 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนนิลประพันธ์ ด.ช. นิธิกร โรยสุวรรณ 07-10-2550
2 ทีม สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม(SanamChai) ด.ช. จิรพิพัฒน์​ สีดำ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. พีรณัฐ พรมมา 04-11-2550
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกงลี้จงซัน ด.ช. สุเมศว์มงคล ธีรวงศ์วศิน 11-10-2550
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม S.A.T. TAEKWONDO ด.ญ. ซันนี่ ดังเดน 28-08-2551
2 ทีม Singapore International School of Bangkok (SISB) ด.ญ. อภิชญา ยอดไกรศรี 22-11-2551
3 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. ณัฎฐมณฑ์ หมึกสม 01-01-2562
4 ทีม สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม(SanamChai) ด.ญ. พลอยชมพู คณาวัฒนกุล 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ญ. นันท์นภัส อุทุมภา 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. ปรียาภรณ์ หนึ่งจันทร์ดุม 01-01-2562
2 ทีม special tkd ด.ญ. พัชริสา หมีอยู่ 01-01-2562
3 ทีม SSS TAEKWONDO ด.ญ. จูเลีย ปรารถนา เวนดอร์ฟจิรอน 24-04-2550
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C/ ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
ต่อสู้ทีม
POOMSAE
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 รัชพล ทองสงคราม เหลือง ชาย สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
2 นพรุจ​ ใหม่จุ้ย เขียว ชาย สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
3 ด.ช.พีรดนย์ ถาเหง่า เหลือง ชาย สิงห์สยาม
4 เด็กชาย ณฐพัฒน์ สิ้นโศรก เหลือง ชาย The Heroes Taekwondo
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 นที​ นิโคลัส​ ​สมูเรนเบิร์ก เหลือง ชาย สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
2 ด.ช. พิจักษณ์ เดชคง เขียว ชาย KTG TAEKWONDO
3 เด็กหญิงแพรพลอย เขียว หญิง สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family
4 พรชรินทร์ ชิ้วนฤภัย เหลือง หญิง สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family
5 ปิยะวัฒน์ กุมภาพงษ์ ฟ้า ชาย Nta taekwondo
6 นพนัย นิลวงศ์ เขียว ชาย สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
7 ศศิกัญญ์ ศรีอรุณเรืองชัย น้ำตาล หญิง วิถีเพชร
8 ด.ญ.ชนกกมล พุทธเจริญ เหลือง หญิง Army Air Defense Command's Taekwondo School
9 เด็กชาย คณิศร ภู่เจริญ เขียว ชาย The Heroes Taekwondo
10 เด็กชาย ภาณุพงศ์ โพธิ์สันเทียะ ฟ้า ชาย The Heroes Taekwondo
11 เด็กชาย นนทพัทธ์ ศรีใหม่ ฟ้า ชาย The Heroes Taekwondo
12 เด็กชาย นนทพัทธ์ ศรีใหม่ น้ำตาล ชาย The Heroes Taekwondo
13 เด็กชาย กอน อู ปาร์ก เขียว ชาย The Heroes Taekwondo
14 เด็กชาย ปิยะ ปิยะวงศ์รุ่งเรือง เขียว ชาย The Heroes Taekwondo
15 เด็กชาย ปุณณวิช หงษ์สุวรรณเกศ เหลือง ชาย The Heroes Taekwondo
16 เด็กหญิง ธัญพรลักษณ์ ไขสอาด เหลือง หญิง The Heroes Taekwondo
17 ด.ช.กฤษณะ จันทร์พุ่ม ขาว ชาย SSS TAEKWONDO
18 ศุภกานต์ บัวมาศ แดง หญิง The Best Fighter Taekwondo
19 ธีรินทร์ญาดา หลวงพิทักษ์ ฟ้า หญิง THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
20 รณพีร์ เสฏฐพงศ์พานิช เหลือง ชาย TreeHouse TKD
21 จิรายุ สกุลหงษ์ เหลือง ชาย TreeHouse TKD
22 ฆฤน เจษฎางษ์กุล เหลือง ชาย TreeHouse TKD
23 กวินธิดา วนะโยธิน เหลือง หญิง TreeHouse TKD
24 สรชา เหมประชิตชัย เหลือง หญิง TreeHouse TKD
25 นาทัชชา ฟองมณี เขียว หญิง TreeHouse TKD
26 ดช ศิวัช ชาญธาตรี เหลือง ชาย สิงห์สยาม
27 เด็กชาย ธัชพงศ์ เหตานุรักษ์ เหลือง ชาย The Heroes Taekwondo
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 จิปกร บุญโต ดำแดง ชาย สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
2 ปัณณธร ชัยแจ้ง เหลือง ชาย สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
3 ด.ช.พงษภัค มโนพัฒน์ เหลือง ชาย JARAKIT TAEKWONDO
4 กัญญารัตน์ มีศรี ดำแดง หญิง Nta taekwondo
5 จิราแสง โทกุล แดง ชาย Nta taekwondo
6 ด.ช.เปรม จิรวณิชย์เจริญ ดำแดง ชาย KTG TAEKWONDO
7 ธีริศรา อินคง เขียว หญิง RSR BEGINNER TEAM
8 ด.ช.ภูวนนท์ ทองเล็ก ขาว ชาย Tiger Thai Bangyai
9 ด.ญ.ลิตา สระบัวทอง เขียว หญิง Army Air Defense Command's Taekwondo School
10 ณัฐญดา​ เนาวรัตน์ เหลือง หญิง สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
11 กิตติคุณ​ ปฏิสัมภิทากุล เขียว ชาย สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
12 เด็กหญิง ขนิษฐา เจตนากุล เขียว หญิง The Heroes Taekwondo
13 เด็กหญิง ขนิษฐา เจตนากุล ฟ้า หญิง The Heroes Taekwondo
14 เด็กชาย ศศกร สงวนภักดิ์ ฟ้า ชาย The Heroes Taekwondo
15 ด.ญ. ลิลลี่ เบอร์กีส ขาว หญิง SSS TAEKWONDO
16 ด.ช.ปณิธาน เวนดอร์ฟจิรอน ขาว ชาย SSS TAEKWONDO
17 พิศิษฐ์ นานายน เหลือง ชาย The Best Fighter Taekwondo
18 ด.ช.กันตพงศ์ ชิ้นดรณิรัตน์ ขาว ชาย Tiger Thai Bangyai
19 กมลลักษณ์ หอมชวน เหลือง หญิง TreeHouse TKD
20 พัชรินทร์ พันธ์ปัญญาวุฒิ เหลือง หญิง TreeHouse TKD
21 เรมิกา​ หรั่งศิริ เขียว หญิง สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
22 กันตภณ ธัญญาสกุล ฟ้า ชาย สิงห์สยาม
23 ด.ช. ตรีรดิส มธุรธร เขียว ชาย สิงห์สยาม
24 ดญ. ณัฐริกา อ่อนเฉวียง เหลือง หญิง สิงห์สยาม
25 ด.ช ณัฐวัฒน์ มิ่งสอน เหลือง ชาย สิงห์สยาม
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ.สุธีมนต์ กรศักดิ์พวงสิน น้ำตาล หญิง JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN
2 ด.ญ.ภัทรมน อินแพง เขียว หญิง Army Air Defense Command's Taekwondo School
3 ด.ญ. บุญญาพร พิเดช เหลือง หญิง Army Air Defense Command's Taekwondo School
4 ณิชาภา สุธนาภรณ์ เขียว หญิง VIEW TAEKWONDO
5 ภัชวินธ์ พิพัฒน์บดี ดำแดง ชาย วิถีเพชร
6 นภันพักตร์ ลักขณาวงศ์ เขียว หญิง VIEW TAEKWONDO
7 สมบูรณ์โชค โตสมวงษ์ แดง ชาย สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family
8 เด็กหญิง นภัทชพร ก้อนกลีบ ฟ้า หญิง The Heroes Taekwondo
9 เด็กชาย กฤตภาส อินดาฤทธิ์ ฟ้า ชาย The Heroes Taekwondo
10 สรวิชญ์ วีระเดช ดำแดง ชาย วิถีเพชร
11 ด.ญ.ศุภากร งามประเสริฐ ดำแดง หญิง Taekwondo Society
12 อธิษฐาน ยอดแก้ว ฟ้า หญิง ASSUMPTION THONBURI
13 ด.ญ.จูเลีย ปรารถนา เวนดอร์ฟจิรอน ขาว หญิง SSS TAEKWONDO
14 กษิรา เหมประชิตชัย เขียว หญิง TreeHouse TKD
15 ด.ญ.กฤษณาพร อัตนวานิช เขียว หญิง ไทยทชายิม
16 วรกันต์ เขียวแก้ว ดำแดง ชาย สิงห์สยาม
17 ด.ช ภาณุวิชญ์ แก้วละออ เหลือง ชาย สิงห์สยาม
18 ด.ช.ชาธิป กำลังกล้า เหลือง ชาย สิงห์สยาม
19 ด.ญ พรรณพัชร เจริญพรรุ่งเรือง เขียว หญิง สิงห์สยาม
20 ด.ญ.พรชนิตว์. สมบูรณ์ เขียว หญิง สิงห์สยาม
21 เด็กหญิง ตรีทิพนิพา บุญเฟือง ฟ้า หญิง The Heroes Taekwondo
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 วชิรศักดิ์ บัวมาศ ดำแดง ชาย The Best Fighter Taekwondo
2 อชิรญา อรรถชานนท์ ดำแดง หญิง The Best Fighter Taekwondo
3 ณัฐรัฏฐ์ สารถี แดง ชาย THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
4 ด.ญ.ศุภกานต์ ชิ้นดรณิรัตน์ ขาว หญิง Tiger Thai Bangyai
5 ธนวิชญ์ ฮี้ตั้ง เขียว ชาย TreeHouse TKD
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 นางสาวธนัชพร อยู่ญาติมาก รร.เตรียมอุดมปราณบุรี แดง หญิง ชนะชัยยิม
2 ชลิดา ทองเพชร เขียว หญิง สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family
3 น.ส.มนทิชา ทองรุ่ง แดง หญิง JARAKIT TAEKWONDO
4 น.ส. รินรดา เรืองศรี แดง หญิง KTG TAEKWONDO
5 ธัญพิชชา อาบุญงาม เหลือง หญิง The Best Fighter Taekwondo
6 สารัช ธาราทิพย์พิทักษ์ ดำ ชาย TreeHouse TKD
7 ภัณฑิรา เกรียงโกมล ดำ หญิง TreeHouse TKD
8 นิรุชา แก้วกาหลง ดำ หญิง TreeHouse TKD
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ประชาชน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 กัญญารัตน์ มีศรี ดำ ชาย Nta taekwondo
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 เด็กหญิง นภัทชพร ก้อนกลีบเด็กชาย กฤตภาส อินดาฤทธิ์ ฟ้า ชาย - หญิง The Heroes Taekwondo
2 นาทัชชา ฟองมณีกษิรา เหมประชิตชัย เขียว หญิง TreeHouse TKD
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ปิยาภรณ์ จันทร์แจ้งกรวีร์ จารีย์ ดำแดง ชาย - หญิง วิถีเพชร
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ธัญพิชชา อาบุญงามชญานิศา บุญศิริ เหลือง หญิง The Best Fighter Taekwondo
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ ประชาชน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 นางสาว จุลขวัญ จันทร์สุเทพนาย ณัฐกิจ เดชะนันท์ ดำ ชาย - หญิง The Heroes Taekwondo
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 เด็กชาย นนทพัทธ์ ศรีใหม่เด็กชาย ภาณุพงศ์ โพธิ์สันเทียะเด็กชาย คณิศร ภู่เจริญ ฟ้า ชาย The Heroes Taekwondo
2 รณพีร์ เสฏฐพงศ์พานิชจิรายุ สกุลหงษ์ฆฤน เจษฎางษ์กุล เหลือง ชาย TreeHouse TKD
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 กมลลักษณ์ หอมชวนพัชรินทร์ พันธ์ปัญญาวุฒิกวินธิดา วนะโยธิน เหลือง หญิง TreeHouse TKD
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ.ศตพร จำปาทองด.ญ.ลิตา สระบัวทองด.ญ.ภัทรมน อินแพง เขียว หญิง Army Air Defense Command's Taekwondo School
2 สรวิชญ์ วีระเดชภัชวินธ์ พิพัฒน์บดีชาญณรงค์ นกนาค ดำแดง ชาย วิถีเพชร
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ธัญพิชชา อาบุญงามชญานิศา บุญศิรินันท์นภัส ประเสริฐพงษ์ เหลือง หญิง The Best Fighter Taekwondo
2 สารัช ธาราทิพย์พิทักษ์ภัณฑิรา เกรียงโกมลนิรุชา แก้วกาหลง ดำ ชาย - หญิง TreeHouse TKD
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ ประชาชน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม