My Ambition taekwondo championship 2018

สถานที่แข่งขัน ตั้งฮั่วเส็ง ธนบุรี
จังหวัด กรุงเทพมหานคร
แข่งขันวันที่ 16/12/2018 ~ 16/12/2018

ชื่อผู้จัด : อ.มาย ปิดระบบรับสมัคร 15 ธันวาคม 2561 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 083-1971248 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
แสดงรายการผู้เข้าแข่งขันแบบรายการ

ต่อสู้
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนหัวหมากวิทยานุสรณ์ ด.ช. นาราชา หัตถประดิษฐ์ 27-04-2557
2 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ช. ปัญญวัฒน์ น่วมทะวงศ์ 15-09-2557
3 ทีม โรงเรียน จีเนียสคิดส์ ด.ช. ธีรพิชญ์ ศรีเคนขันธ์ 01-01-2561
4 ทีม โรงเรียน จีเนียสคิดส์ ด.ช. ธนกร หมู่อมร 01-01-2561
5 ทีม โรงเรียนเด็กสายรุ้ง ด.ช. เซณศิวกร ศรีศิวานุวัฒน์ 01-01-2561
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. เก้าประยุทธ์ ทองวัน 17-07-2557
2 ทีม โรงเรียนอาษาวิทยา ด.ช. ธนเดช พลูทองคำ 07-01-2557
3 ทีม โรงเรียนเด็กสายรุ้ง ด.ช. ปัสสัทธิ ศรีสุขนาม 01-01-2561
4 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ช. ภัทระ เงินดี 20-03-2557
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนอนุบาลโรจน์จิราภา ด.ช. แบรนดอน ปาเรนเตลา 08-05-2557
2 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. บุญยวีย์ ทิวเสถียร 26-02-2557
3 ทีม โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย ด.ช. ดนัยณัฏฐ์ สมวงษ์ 09-02-2557
4 ทีม โรงเรียนเด็กสายรุ้ง ด.ช. ปกรณ์พศ สกลยา 01-01-2561
5 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ช. อนุทัย เสี่ยมทอง 16-11-2557
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนหัวหมากวิทยานุสรณ์ ด.ญ. ฉัตราภรณ์ โพธิสว่าง 05-11-2557
2 ทีม โรงเรียนอนุบาลพรพิมพ์ ด.ญ. ภัทรานิษฐ์ แซ่เฮ้า 18-03-2557
3 ทีม โรงเรียนหัวหมากวิทยานุสรณ์ ด.ญ. ดานีน ตอแลมา 01-05-2558
4 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ญ. ศศิรัฐ์ ซ้ายเล้ง 20-12-2556
5 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ญ. พิชนก รุจิเทศ 02-08-2557
6 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ญ. ศิวนาถ เงินแย้ม 24-11-2557
7 ทีม โรงเรียน จีเนียสคิดส์ ด.ญ. ชิตยาภรณ์ สืบวงศ์ตระกูล 01-01-2561
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวัดกลางบางแก้ว ด.ช. ณัฐวัฒน์ อินทร์กองทรัพย์ 01-01-2561
2 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. ภัทร​ภูมิ​ วิทยา​กาญจน์ 09-12-2556
3 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ช. โชติภัทร เมืองทองแก้ว 01-01-2561
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนบอสโกพิทักษ์ ด.ช. พิชาภพ โรยแสง 01-01-2561
2 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ช. ปราชญ์ปริญ เหล่าภัคดี 08-05-2556
3 ทีม TKD CENTER(ซอยทุ่งมังกร 7 ) ด.ช. ทัศนจักร เล็กสิงห์โต 01-01-2561
4 ทีม TKD CENTER(ซอยทุ่งมังกร 7 ) ด.ช. ฎณภัทร มากแสง 01-01-2561
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนสุจิณณ์วดี ด.ช. ณฐกร เอกอนุสรณ์ 04-02-2556
2 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ช. กรณ์พงษ์ เพิ่มศิรืคณาชัย 23-12-2555
3 ทีม ARMY AIR DEFENSE COMMAND TAEKWONDO SCHOOL ด.ช. พชร พินสุกรี 26-11-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย ด.ช. ณัฐกันต์ อนุตตรกุล 13-08-2555
2 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ช. ภาคภูมิ นาคดี 24-06-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม martial arts taekwondo ด.ช. ธัชนนท์ สุขสุภาพ 07-08-2555
2 ทีม martial arts taekwondo ด.ช. ปัญจพล แช่มชื่น 19-01-2555
3 ทีม โรงเรียนสายประสิทธิ์วิทยา ด.ช. นภัสกรณ์ สมาธิ 07-08-2555
4 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. ฟ้ารุ่ง รุ่งฟ้า 05-08-2554
5 ทีม โรงเรียนอาษาวิทยา ด.ช. ณัฐวัฒน์ อิ่มเพชร 13-05-2555
6 ทีม โรงเรียนอาษาวิทยา ด.ช. ณฤไทย หอมยามเย็น 26-11-2555
7 ทีม โรงเรียนอนุบาลชโลทร ด.ช. สิรวิชญ์ ขันทอง 01-01-2561
8 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ช. มังกร เกษศิริ 22-05-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนหัวหมากวิทยานุสรณ์ ด.ญ. อัยณา เย็นประสิทธิ์ 11-01-2556
2 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ญ. ณัฐรินีย์ ศรีวิชัยจันทร์ 19-06-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนอาษาวิทยา ด.ญ. อนันตญา ไทยถิ่นงาม 01-01-2561
2 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ญ. ปวีณ์กร แก้วแสง 17-10-2556
3 ทีม โรงเรียนเด็กสายรุ้ง ด.ญ. ณิชกานต์ เฉลิมนนท์ 01-01-2561
4 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ญ. ปรียาภรณ์ บุปผาสังข์ 12-08-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวัดเวฬุราชิณ ด.ญ. ศรีวรินทร์ บำรุงพืช 10-01-2555
2 ทีม โรงเรียนจินดามณี ด.ญ. จิรัชยา ตั้งอยู่สุข 17-11-2555
3 ทีม โรงเรียนราชินี ด.ญ. อัยรดา วารมา 03-04-2556
4 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ญ. ณัฐณิชา อยู่ดิษฐ์ 05-07-2556
5 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ญ. พรทิพย์ จันอุดม 21-09-2556
6 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ญ. หทัยวัล รุจิเทศ 13-05-2555
7 ทีม โรงเรียนอนุบาลชโลทร ด.ญ. ณัฎฐนิชา เมฆปั้น 01-01-2561
8 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ญ. ตุลยดา อินโน 03-10-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนจินดามณี ด.ญ. บุณญาพร มาตระกูล 20-06-2556
2 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ญ. ปิยะฉัตร บุญล้ำ 23-10-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนอาษาวิทยา ด.ญ. ปริมณภัส รัตนภู 23-03-2555
2 ทีม โรงเรียนอนุบาลชโลทร ด.ญ. ณัฎฐนิชา โฆษิตวานิช 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนเม่งฮั้วกงฮัก ด.ช. ศิริมงคล มงคลภัทรสุข 01-01-2561
2 ทีม โรงเรียนเม่งฮั้วกงฮัก ด.ช. ณัฐนนท์ วงศ์ศิริพัฒนกุล 01-01-2561
3 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. อมฤต​ วิทยา​กาญจน์ 19-11-2554
4 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. สิรภพ ศรีสุวรรณานุกร 07-07-2554
5 ทีม โรงเรียนอาษาวิทยา ด.ช. ทักษดนย์ กาญญาบุตร 12-09-2554
6 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ช. พรไพโรจน์ อุทัยศรี 17-08-2554
7 ทีม โรงเรียนเด็กสายรุ้ง ด.ช. กฤติกร ธนนท์ธนากิจ 01-01-2561
8 ทีม TKD CENTER(ซอยทุ่งมังกร 7 ) ด.ช. ภัทรเดช มากแสง 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม martial arts taekwondo ด.ช. พลาธิป วัดทอง 26-04-2554
2 ทีม martial arts taekwondo ด.ช. ชนกฤต สมมาตย์ 10-07-2554
3 ทีม โรงเรียนวัดเวฬุราชิณ ด.ช. ภูมิพัฒน์ เห็นประเสริฐ 17-12-2554
4 ทีม โรงเรียนเม่งฮั้วกงฮัก ด.ช. พัทธดนย์ พุ่มรินทร์ 01-01-2561
5 ทีม โรงเรียนเซนต์ปีเตอร์ธนบุรี ด.ช. ณัฏฐนันท์ เตชะวิบูลย์วงศ์ 16-05-2554
6 ทีม รร.ภารตวิทยาลัย ด.ช. ปิยวัฒน์ ฉาบพิมาย 01-01-2561
7 ทีม รร.ภารตวิทยาลัย ด.ช. ศิวกร เจียรพรรณี 01-01-2561
8 ทีม TKD CENTER(ซอยทุ่งมังกร 7 ) ด.ช. ทินภัทร ปิยะโสภาพรรณวดี 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม martial arts taekwondo ด.ช. ธนโชติ จันทร์วิทิตย์ 06-08-2553
2 ทีม โรงเรียนวัดกลางบางแก้ว ด.ช. ปวีณ์วัฒน์ รอดย่านน้ำ 01-01-2561
3 ทีม โรงเรียนหัวหมากวิทยานุสรณ์ ด.ช. รัฐนันท์ ใช้ประทุม 20-11-2553
4 ทีม โรงเรียนอาษาวิทยา ด.ช. ธัธชา รัตนเลิศรทา 06-09-2554
5 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ช. ชานนท์ จันทร์แฉ่ง 21-08-2555
6 ทีม โรงเรียนอาษาวิทยา ด.ช. ชัยวัฒน์ ศรีสวัสดิ์ 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม martial arts taekwondo ด.ช. กองพล สีเอี่ยม 14-02-2553
2 ทีม โรงเรียนวัดประยุรวงศาวาส ด.ช. บวรเดช เทียนกระจ่าง 10-01-2554
3 ทีม โรงเรียนบอสโกพิทักษ์ ด.ช. คณาธิป อินมั่น 01-01-2561
4 ทีม โรงเรียนอาษาวิทยา ด.ช. ประกาสิทธิ์ สิรินิธิ 14-06-2554
5 ทีม รร.ภารตวิทยาลัย ด.ช. ภาสวิชญ์ คำทุม 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม martial arts taekwondo ด.ช. มหาสมุทร แป้นแก้ว 01-09-2553
2 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. ปฐพี ภูทองเงิน 23-09-2554
3 ทีม ปัญญาศักดิ์ ด.ช. พีรวัส อภิรักษ์อดุลย์ 13-01-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนอัสสัมชัญแผนกประถม ด.ช. ปฐวี วารมา 21-10-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวัดกลางบางแก้ว ด.ญ. ธีรนันท์ อินทร์กองทรัพย์ 01-01-2561
2 ทีม รร.ภารตวิทยาลัย ด.ญ. ณัฏฐณิกานต์ ทูลยอดพันธุ์ 01-01-2561
3 ทีม โรงเรียนวัดกลางบางแก้ว ด.ญ. เกวรินทร์ จันสีนวล 01-01-2561
4 ทีม โรงเรียนเม่งฮั้วกงฮัก ด.ญ. นันทิชา แสงเจริญ 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม martial arts taekwondo ด.ญ. พิชญานิน วัดทอง 26-02-2553
2 ทีม martial arts taekwondo ด.ญ. สุกัญญา เอี่ยมโภคาประดิษฐ์ 16-09-2553
3 ทีม โรงเรียนวัดเวฬุราชิณ ด.ญ. สุพิชญา ประทุมชัย 07-07-2554
4 ทีม รร.ภารตวิทยาลัย ด.ญ. ชมพูนุช สองสี 01-01-2561
5 ทีม โรงเรียนเม่งฮั้วกงฮัก ด.ญ. ภทพร เสาร์ทอง 01-01-2561
6 ทีม โรงเรียนเม่งฮั้วกงฮัก ด.ญ. พิชญธิดา ตั้งทิวาพร 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนเม่งฮั้วกงฮัก ด.ญ. ธัญนุช สุขเกษม 01-01-2561
2 ทีม โรงเรียนอาษาวิทยา ด.ญ. บุณยาพร ห้วยหงษ์ทอง 10-11-2554
3 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ญ. เณอกาญจน์ คำศรี 03-12-2553
4 ทีม โรงเรียนเม่งฮั้วกงฮัก ด.ญ. กัลยดา สุขสำราญ 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวัดกลางบางแก้ว ด.ญ. ศรัณย์รัชต์ ทรัพย์เงินทอง 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ปัญญาศักดิ์ ด.ญ. กัญจน์นภัส ตันเตงผล 20-02-2553
2 ทีม โรงเรียนเม่งฮั้วกงฮัก ด.ญ. ชุติมา นิ่มรักษา 01-01-2561
3 ทีม TKD CENTER(ซอยทุ่งมังกร 7 ) ด.ญ. สุตาภัทร วิลามาตย์ 01-01-2561
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ปัญญาศักดิ์ ด.ช. ธนกร เกษรขจรทิพย์ 27-07-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนเม่งฮั้วกงฮัก ด.ช. อดุลวิทย์ ฤทธิรงค์ 01-01-2561
2 ทีม โรงเรียนอาษาวิทยา ด.ช. กษิดิ์เดช ตามะลี 09-01-2552
3 ทีม รร.ภารตวิทยาลัย ด.ช. ปรัชญา ศิริวงษ์ 01-01-2561
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนเม่งฮั้วกงฮัก ด.ช. ธวัชชัย ขำโสภา 01-01-2561
2 ทีม โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย ด.ช. สุกฤษฎิ์ หงส์พร้อมญาติ 11-11-2552
3 ทีม โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย ด.ช. เคจานี เซส จอห์นสัน 01-01-2561
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย ด.ช. ชีวานนท์ ทรัพย์ประพฤทธิ์ 07-12-2551
2 ทีม โรงเรียนอาษาวิทยา ด.ช. ภูมรินทร์ แก้วหมื่นทรง 20-08-2551
3 ทีม รร.ภารตวิทยาลัย ด.ช. กัลยกฤต ทวีวัฒน์ 01-01-2561
4 ทีม โรงเรียนเม่งฮั้วกงฮัก ด.ช. เตชิน พันการุ่ง 01-01-2561
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนเม่งฮั้วกงฮัก ด.ช. ณัฐวุฒิ เพ็งไร่ขิง 01-01-2561
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย ด.ช. ชร จารุพงษ์โสภน 15-05-2551
2 ทีม โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย ด.ช. นิติภูมิ อนุตตรกุล 17-11-2552
3 ทีม โรงเรียนเม่งฮั้วกงฮัก ด.ช. ณัฐสิทธิ์ ขจรบุญ 01-01-2561
4 ทีม โรงเรียนจินดามณี ด.ช. อาศิรวาท มิสระ 27-09-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย ด.ช. สุพศิน หงส์พร้อมญาติ 11-11-2552
2 ทีม โรงเรียนอาษาวิทยา ด.ช. นิติธร สังขกุญชร 15-09-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม martial arts taekwondo ด.ช. สหโชค เวฬุวนารักษ์ 16-03-2553
2 ทีม โรงเรียนอาษาวิทยา ด.ช. ภัทรชัย เที่ยงบริบูรณ์ 02-02-2551
3 ทีม ปัญญาศักดิ์ ด.ช. ซอนซู อิม 07-01-2551
4 ทีม รร.ภารตวิทยาลัย ด.ช. ธนพัฒน์ สถิตย์บุตร 01-01-2561
5 ทีม โรงเรียนวัดกลางบางแก้ว ด.ช. ณจรัญ เซี่ยงจ๊ง 01-01-2561
6 ทีม โรงเรียนเด็กสายรุ้ง ด.ช. อนุชิต ขุนสอาดศรี 01-01-2561
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนประถมทวีธาภิเษก ด.ญ. มณีกร อุ่นอดใจ 01-12-2552
2 ทีม TKD.Center ด.ญ. ธนพร เทียมคง 01-01-2561
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Tiger Thai Nirun Taekwomdo ด.ญ. ปิยภัทร คนผิวเกลี้ยง 14-11-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ญ. ธันยรัตน์ รอดพันธ์ 22-12-2551
2 ทีม โรงเรียนวัดกลางบางแก้ว ด.ญ. ฐิติกานต์ สิลาโส 01-01-2561
3 ทีม รร.ภารตวิทยาลัย ด.ญ. พิมลพันธุ์ จันทร์มาก 01-01-2561
4 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ญ. วัลชนก รุจิเทศ 13-05-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนดวงวิภา ด.ญ. ชญามนต์ โลหะนี 19-06-2552
2 ทีม รร.ภารตวิทยาลัย ด.ญ. ณิชา หอมสุวรรณ 01-01-2561
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวัดเวฬุราชิณ ด.ญ. ธนารีย์ หริพงษ์ 19-08-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนเผดิมศึกษา ด.ญ. ปภัสสร นันทะรักษ์ 01-09-2551
2 ทีม โรงเรียนวัดกลางบางแก้ว ด.ญ. ฐิติมา อภินันทน์ 01-01-2561
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนอาษาวิทยา ด.ญ. รัตตัญญ ไทยถิ่นงาม 01-01-2561
2 ทีม โรงเรียนวัดกลางบางแก้ว ด.ญ. ปุณยนุช วรรณฤมล 01-01-2561
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนอาษาวิทยา ด.ญ. ณัฐกฤตา ป้อมเรือง 24-04-2551
2 ทีม รร.ภารตวิทยาลัย ด.ญ. ไอยวริญท์ แสงสมัคร 01-01-2561
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวัดกลางบางแก้ว ด.ช. ฐิติวัลค์ สิลาโส 01-01-2561
2 ทีม TKD CENTER(ซอยทุ่งมังกร 7 ) ด.ช. ภานุชา ขวัญดี 01-01-2561
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวัดกลางบางแก้ว ด.ช. กรวุฒิ ลิ้นเสมา 01-01-2561
2 ทีม โรงเรียนบอสโกพิทักษ์ ด.ช. ภูรี โสธรประทาน 01-01-2561
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวัดกลางบางแก้ว ด.ช. ปฐมชัย ชุมทอง 01-01-2561
2 ทีม Tiger Thai Nirun Taekwomdo ด.ช. พีรวัส วงษ์ถิรสิทธิ์ 17-10-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. พีรณัฐ พรมมา 04-11-2550
2 ทีม โรงเรียนสายประสิทธิ์วิทยา ด.ช. ธนภณ ทองเนาวรัตน์ 18-09-2549
3 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ช. กาญจนธัช คำศรี 29-06-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวัดนวลนรดิศ ด.ช. บรรณวัชร นาอุดม 09-04-2549
2 ทีม โรงเรียนเม่งฮั้วกงฮัก ด.ช. ธนโชติ อาปะนนท์ 01-01-2561
3 ทีม โรงเรียนอาษาวิทยา ด.ช. นภวิทย์ ชูเชิดวัฒนศักดิ์ 26-12-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ปัญญาศักดิ์ ด.ช. แพทริก สุราประกร 27-09-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนอาษาวิทยา ด.ช. กฤษณะ ศรีนรงค์ 21-01-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม martial arts taekwondo ด.ญ. ฐิตารีย์ ตีระจินดา 18-02-2550
2 ทีม โรงเรียนเม่งฮั้วกงฮัก ด.ญ. จุฑามาศ ปาคำ 01-01-2561
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม martial arts taekwondo ด.ญ. กฎชกร กุลสุวรรณ์ 18-12-2548
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย ด.ช. ฐาพล ภูชินอานนท์ 02-01-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย ด.ช. ระพิม อัครเดชลือชา 13-10-2547
2 ทีม โรงเรียนวัดกลางบางแก้ว ด.ช. กันตภณ ลิ้นเสมา 01-01-2561
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม martial arts taekwondo ด.ช. อานนท์ ขันทอง 17-11-2547
2 ทีม โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย ด.ช. นพรุจ ต่างใจ 01-10-2548
3 ทีม โรงเรียนอาษาวิทยา ด.ช. กอบกุล แก้วหมื่นทรง 20-06-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม martial arts taekwondo ด.ญ. สิรามล พยัคฆา 12-05-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนโพธิสารพิทยากร ด.ญ. มนัสนันท์ เตชะวิบูลย์วงศ์ 10-05-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม martial arts taekwondo นาย สรธร สีดาว 10-03-2546
2 ทีม โรงเรียนอาษาวิทยา นาย ศรราม ฝังนิล 01-01-2561
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
ต่อสู้ทีม
ประเภท Open รุ่นอายุ 7-8 ปี เพศ ชาย จำนวนผู้แข่งขัน 3 คน น้ำหนักไม่เกิน 100 Kg.
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ทีม
1 กุญช์พิสิฏฐ์ ประไพชาติอัครวงศ์ มังคลาดปรเมศวร์ ปล้องจันทา อนุบาลจัตุพร
ประเภท Open รุ่นอายุ 7-8 ปี เพศ ชาย จำนวนผู้แข่งขัน 3 คน น้ำหนักไม่เกิน 100 Kg.
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ทีม
1 กุญช์พิสิฏฐ์ ประไพชาติอัครวงศ์ มังคลาดปรเมศวร์ ปล้องจันทา อนุบาลจัตุพร
2 นพวินท์ ชูเชิดวัฒนศักดิ์ธนวิช รุ่งอุดมลาภคณินทุ์ รมพิพัฒน์ โรงเรียนอาษาวิทยา
POOMSAE