รายชื่อนักกีฬาที่เข้าร่วมการแข่งขัน
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ปันจักสีลัตบ้านสะปอม |
ด.ช. มูฮัมหมัดซาฮาดัม |
2554 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านตันหยง |
ด.ช. อัสวารี |
2555 |
3 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านอาตะบือเระ |
ด.ช. ยามิน |
2554 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ช. มูฮำหมัดไฟซูล |
2554 |
5 |
|
ทีม องค์การบริหารส่วนตำบลบูกิต |
ด.ช. มูฮำหมัดอิรฟาน |
2554 |
6 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตตาปักซูจีนราธิวาส |
ด.ช. อัฟฎอน |
2555 |
7 |
|
ทีม โรงเรียนอาลาวียะห์ประถม |
ด.ช. คอยรูลอีควาน |
2554 |
8 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง |
ด.ช. มูฮามัดแวยูฮัน |
2555 |
9 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านแป๊ะบุญ |
ด.ช. นาอีน |
2555 |
10 |
|
ทีม โรงเรียนเตรียมวิทยา |
ด.ช. มูฮัมหมัดอิมรอน |
2554 |
11 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง B |
ด.ช. มูฮัมหมัดมุสเล็ม |
2555 |
12 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านไอร์โซ |
ด.ช. มูฮัมหมัดฟาซัน |
2555 |
13 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านจูดแดง |
ด.ช. อัฟฟาน |
2554 |
14 |
|
ทีม Kasong School |
ด.ช. มูฮำหมัดสาฝีอีณ |
2554 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ปันจักสีลัตบ้านสะปอม |
ด.ช. อนัส |
2554 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านตันหยง |
ด.ช. มูฮัมหมัดอินซาน |
2554 |
3 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านอาตะบือเระ |
ด.ช. อารีฟีน |
2555 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ช. มูฮัมหมัดนัซรูดีน |
2554 |
5 |
|
ทีม องค์การบริหารส่วนตำบลบูกิต |
ด.ช. มูฮำหมัดอารีฟีน |
2554 |
6 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตตาปักซูจีนราธิวาส |
ด.ช. ไซฟุดดีน |
2554 |
7 |
|
ทีม โรงเรียนอาลาวียะห์ประถม |
ด.ช. ซูลชฟะฮ์มี |
2554 |
8 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง |
ด.ช. มูฮัมหมัดฟัยซอน |
2555 |
9 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านแป๊ะบุญ |
ด.ช. อิหซาน |
2555 |
10 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง B |
ด.ช. มูฮัมมัดอีซัม |
2555 |
11 |
|
ทีม อาลาวียะห์ (มัธยม) |
ด.ช. มูฮำมัด |
2554 |
12 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านไอร์โซ |
ด.ช. ซุฟฟรี |
2555 |
13 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านจูดแดง |
ด.ช. วาอีล |
2554 |
14 |
|
ทีม Banpaeboon school |
ด.ช. อิมรอน |
2554 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ช. ฟิรกัณ |
2555 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล ๕ (บ้านตลาดเก่า) |
ด.ช. รีดูวันย์ |
2554 |
3 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตตาปักซูจีนราธิวาส |
ด.ช. อานัส |
2555 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนอาลาวียะห์ประถม |
ด.ช. ชาฟีอีย์ |
2554 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง |
ด.ช. มูฮำมัดอัฟฟาน |
2554 |
6 |
|
ทีม อบจ.สงขลาพิทยานุสรณ์ |
ด.ช. นโรดม |
2554 |
7 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านแป๊ะบุญ |
ด.ช. นูรดีน |
2554 |
8 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านจูดแดง |
ด.ช. อิควาน |
2554 |
9 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านปะกาลือสง |
ด.ช. มูฮำหมัดซอฟาร์ |
2555 |
10 |
|
ทีม Kasong School |
ด.ช. กุลอัฟฟาน |
2555 |
11 |
|
ทีม องค์การบริหารส่วนตำบลบูกิต |
ด.ช. กูอัฟฟาน |
2555 |
12 |
|
ทีม โรงเรียนเจริญวิทยานุสรณ์ |
ด.ช. อมานู |
2554 |
13 |
|
ทีม Banpaeboon school |
ด.ช. มูฮัมหมัดอัฟฟาน |
2555 |
14 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านอาตะบือเระ |
ด.ช. อาลี |
2555 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ช. มูฮัมหมัดอัฟฮัม |
2554 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล ๕ (บ้านตลาดเก่า) |
ด.ช. อาบูบัค |
2554 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง |
ด.ช. มูฮัมหมัดนัสรูดิง |
2554 |
4 |
|
ทีม อาลาวียะห์ (มัธยม) |
ด.ช. ฟาอีส |
2554 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านจูดแดง |
ด.ช. ซาฮาซาน |
2554 |
6 |
|
ทีม โรงเรียนอนุรักษ์อิสลาม |
ด.ช. ซุบบาฮา |
2554 |
7 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านอาตะบือเระ |
ด.ช. อิยาด |
2555 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ปันจักสีลัตบ้านสะปอม |
ด.ช. ต่วนซูลกัรนัย |
2554 |
2 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านอาตะบือเระ |
ด.ช. ฟิตรี |
2554 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ช. มูฮำหมัดฟักโรล |
2555 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง |
ด.ช. มูฮัมหมัดเตาฟิต |
2554 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านแป๊ะบุญ |
ด.ช. อิมรอน |
2554 |
6 |
|
ทีม อาลาวียะห์ (มัธยม) |
ด.ช. มูฮัมหมัดซอฟวาน |
2554 |
7 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านจูดแดง |
ด.ช. มุศอฟฟัร |
2554 |
8 |
|
ทีม องค์การบริหารส่วนตำบลบูกิต |
ด.ช. มูฮำมัดไซฟุดดีน |
2554 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ปันจักสีลัตบ้านสะปอม |
ด.ช. มูฮำหมัดไฮกัล |
2554 |
2 |
|
ทีม G D S MALAYSIA |
ด.ช. MUHAMMAD ADAM HAIKAL |
2554 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ช. กรวิชญ์ |
2555 |
4 |
|
ทีม Gelanggang Mandalika Malaysia |
ด.ช. MUHAMMAD NAUFAL |
2554 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง |
ด.ช. มูฮัมหมัดอัสมิน |
2554 |
6 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านปะกาลือสง |
ด.ช. มูฮำหมัดอิลฮัม |
2554 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนอาลาวียะห์ประถม |
ด.ช. บูราฮัน |
2554 |
2 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านอาตะบือเระ |
ด.ช. อนัส |
2556 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนอาลาวียะห์ประถม |
ด.ช. ซอฟวาน |
2554 |
2 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตสงขลา |
ด.ช. ภูดิศ |
2554 |
3 |
|
ทีม ร.ร.ราชประชานุเคราะห์๔๐จ.ปัตตานี |
ด.ช. รอมฎอน |
2554 |
4 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านปะกาลือสง |
ด.ช. อับดุลการีม |
2555 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านไอร์โซ |
ด.ช. อนันต์ |
2554 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านจูดแดง |
ด.ช. ฮาบาลี |
2554 |
3 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านอาตะบือเระ |
ด.ช. อัซวัน |
2556 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม อาลาวียะห์ (มัธยม) |
ด.ช. ซูลัยมาน |
2553 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านไอร์โซ |
ด.ช. ซายฟูทดิน |
2555 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ปันจักสีลัตบ้านสะปอม |
ด.ช. มูฮำหมัดซากิร |
2554 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนอาลาวียะห์ประถม |
ด.ช. บัยฮากี |
2555 |
3 |
|
ทีม อาลาวียะห์ (มัธยม) |
ด.ช. ฮาฟิซ |
2553 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอ |
ด.ช. นัศรี |
2555 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ญ. ฮานีฟา |
2555 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ปันจักสีลัตบ้านสะปอม |
ด.ญ. นูรอัยซะห์ |
2555 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านตันหยง |
ด.ญ. นารีมาน |
2554 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง |
ด.ญ. ยูสวาย์ |
2555 |
4 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านปะกาลือสง |
ด.ญ. ซอฟาวาตี |
2554 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม สถานสงเคราะห์เด็กปัตตานี |
ด.ญ. อัจจิมา |
2555 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านตันหยง |
ด.ญ. ซีตีนุรไอกา |
2555 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง |
ด.ญ. นูร์ซัลวานี |
2555 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านเขาตันหยง มิตรภาพ |
ด.ญ. ฟุทตรี |
2554 |
5 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านปะกาลือสง |
ด.ญ. นูรอัสมาส |
2555 |
6 |
|
ทีม DCY. Pattani |
ด.ญ. ซารีหม๊ะ |
2555 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ญ. นูรีฮัน |
2555 |
2 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านปะกาลือสง |
ด.ญ. ดียานะห์ |
2555 |
3 |
|
ทีม DCY. Pattani |
ด.ญ. รัตกาล |
2555 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ปันจักสีลัตบ้านสะปอม |
ด.ญ. นูรซาร์ฟีย์การ์ |
2554 |
2 |
|
ทีม G D S MALAYSIA |
ด.ญ. WAN NUR ALEESYA QISTINA |
2554 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง |
ด.ญ. นูรฟา |
2555 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านไอร์โซ |
ด.ญ. กูนารีซ่า |
2554 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านจูดแดง |
ด.ญ. นูรอานีส |
2554 |
6 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านปะกาลือสง |
ด.ญ. วิลดานี |
2554 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ญ. วานีดา |
2554 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง |
ด.ญ. นูรอัสมีมี |
2554 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านจูดแดง |
ด.ญ. ฟาฏีฮะห์ |
2555 |
4 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านอาตะบือเระ |
ด.ญ. อานาเนีย |
2555 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านอาตะบือเระ |
ด.ญ. ซาลีฮะ |
2554 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ญ. นาดียะห์ |
2554 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านตันหยง |
ด.ญ. นุรไอนูน |
2555 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ญ. ฟิรนี |
2555 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านจูดแดง |
ด.ญ. นุรอัยมา |
2554 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านตันหยง |
ด.ญ. เอาร์ฟา |
2555 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง |
ด.ญ. ซูฟานี |
2555 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านเขาตันหยง มิตรภาพ |
ด.ญ. นาวีรา |
2555 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านจูดแดง |
ด.ญ. นูรอาซีกีน |
2555 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านจูดแดง |
ด.ญ. ฟัยโรส |
2554 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ญ. นูรอาอีซะห์ |
2554 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านอาตะบือเระ |
ด.ช. ฮาฟิส |
2556 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล ๕ (บ้านตลาดเก่า) |
ด.ช. ฟิดตรี |
2556 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง |
ด.ช. อานัส |
2556 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านไอร์โซ |
ด.ช. มุสตาฟิด |
2556 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านจูดแดง |
ด.ช. มูฮัมหมัดอิรฟาน |
2557 |
6 |
|
ทีม Kasong School |
ด.ช. มูฮำหมัดฆอยโร |
2557 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านตันหยง |
ด.ช. อัรซัด |
2556 |
2 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านอาตะบือเระ |
ด.ช. มูฮัมหมัดอัซรอฟ |
2557 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ช. อับดุลเล๊าะ |
2557 |
4 |
|
ทีม องค์การบริหารส่วนตำบลบูกิต |
ด.ช. ตัลมีซี |
2558 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล ๕ (บ้านตลาดเก่า) |
ด.ช. ต่วนซุลฟักก็อร |
2556 |
6 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง |
ด.ช. อำรู |
2556 |
7 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
ด.ช. บิลลาล |
2556 |
8 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง B |
ด.ช. อิหสาน |
2557 |
9 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านจูดแดง |
ด.ช. มูฮัมหมัดอาลีฟ |
2557 |
10 |
|
ทีม TO BE TAMONG |
ด.ช. แวซูไฮมี |
2557 |
11 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอ |
ด.ช. นิอานัส |
2557 |
12 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตตาปักซูจีนราธิวาส |
ด.ช. แวมูฮัมหมัดซารีฟ |
2556 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านอาตะบือเระ |
ด.ช. มูฮัมหมักาดาฟี |
2557 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอ |
ด.ช. ซัยฟู |
2557 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านไอร์โซ |
ด.ช. อัลอีมาน |
2556 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านจูดแดง |
ด.ช. มูฮัมหมัดฟาริด |
2557 |
5 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านปะกาลือสง |
ด.ช. มูฮำหมัดฮาซันย์ |
2556 |
6 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง |
ด.ช. มูฮัมหมัดอาฟาซัน |
2556 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านอาตะบือเระ |
ด.ช. มูอำหมัดยุซรี |
2556 |
2 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านปะกาลือสง |
ด.ช. อิรฟาน |
2556 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ช. นากิบ |
2556 |
2 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตตาปักซูจีนราธิวาส |
ด.ช. ฟารูก |
2556 |
3 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านปะกาลือสง |
ด.ช. ฟัรฮัม |
2556 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอ |
ด.ช. นามาวี |
2557 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านไอร์โซ |
ด.ช. มูฮำหมัดฮากีมี |
2557 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านอาตะบือเระ |
ด.ช. อดุลชามิณ์ |
2557 |
2 |
|
ทีม องค์การบริหารส่วนตำบลบูกิต |
ด.ช. วันอัสรี |
2557 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง |
ด.ช. อะห์หมัดอิลฮัม |
2556 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง B |
ด.ช. อัยดิลฟิตรี |
2556 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านไอร์โซ |
ด.ช. เราะห์มัต |
2557 |
6 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ช. วันอัสรี |
2557 |
7 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอ |
ด.ช. มูฮำหมัดชาริฟ |
2556 |
8 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านปะกาลือสง |
ด.ช. ซะบาน |
2556 |
9 |
|
ทีม ปันจักสีลัตตำบลบาเระเหนือ |
ด.ช. อดุลชามิร์ |
2557 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านตันหยง |
ด.ญ. ฮัยฟะ |
2557 |
2 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านอาตะบือเระ |
ด.ญ. อามาล |
2556 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง |
ด.ญ. นุรอัยณีย์ |
2556 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง B |
ด.ญ. มารีตา |
2556 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านไอร์โซ |
ด.ญ. นูรอัยณี |
2556 |
6 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านจูดแดง |
ด.ญ. มูฮัยมีนะห์ |
2556 |
7 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านปะกาลือสง |
ด.ญ. นุรุลฮัยฟารย์ |
2556 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม DCY. Pattani |
ด.ญ. จิลลาภัทร |
2557 |
2 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านอาตะบือเระ |
ด.ญ. นูรตัสรีน |
2556 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอ |
ด.ญ. นูรฟากิซ |
2557 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง |
ด.ญ. ซีตีอัยซ๊ะห์ |
2556 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านไอร์โซ |
ด.ญ. ซีตีอามีเน๊าะ |
2556 |
6 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านจูดแดง |
ด.ญ. มารีนา |
2556 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านอาตะบือเระ |
ด.ญ. อีฟฎอน |
2557 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง |
ด.ญ. นูรนาเดีย |
2556 |
3 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
ด.ญ. อานีส |
2556 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง B |
ด.ญ. อิฮซาณ |
2556 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านไอร์โซ |
ด.ญ. นาซูฮา |
2555 |
6 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านจูดแดง |
ด.ญ. อิดิลฟิตรี |
2557 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอ |
ด.ญ. กูซารา |
2556 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านไอร์โซ |
ด.ญ. อัสวาณีย์ |
2556 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอ |
ด.ญ. อาซีย๊ะ |
2556 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านไอร์โซ |
ด.ญ. ฟาดีละห์ |
2556 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ญ. นูรฮัยมี |
2556 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านจูดแดง |
ด.ญ. แวฟาดีลา |
2556 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านอาตะบือเระ |
ด.ญ. อานิส |
2556 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านจูดแดง |
ด.ญ. ซูเฟียร์นี |
2556 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านอาตะบือเระ |
ด.ญ. นูรุลอิฮซาน |
2557 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง |
ด.ญ. นูรฮัยอาร์ |
2557 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง B |
ด.ญ. อานิสห์ |
2557 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านไอร์โซ |
ด.ญ. หนิอาอีเซ๊าะ |
2556 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ช. มูฮัมหมัดรีดูวัน |
2558 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง |
ด.ช. อัมนาน |
2558 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง B |
ด.ช. อัสรันฮูดี |
2558 |
4 |
|
ทีม องค์การบริหารส่วนตำบลบูกิต |
ด.ช. อิลฮามีย์ |
2559 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอ |
ด.ช. นิซารีกีน |
2558 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอ |
ด.ช. อะห์หมัด |
2558 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ช. อานิซ |
2558 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านไอร์โซ |
ด.ช. ชัยยัน |
2558 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ช. มูฮำหมัดซาฟารีส |
2558 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง |
ด.ช. มูฮำหมัดอิกรอม |
2558 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง B |
ด.ช. อัสลัม |
2559 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ช. ตูแวซาฟิด |
2558 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านอาตะบือเระ |
ด.ญ. นิชารีอา |
2558 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ญ. อาฟียา |
2558 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง |
ด.ญ. นูรฮัยดา |
2558 |
4 |
|
ทีม องค์การบริหารส่วนตำบลบูกิต |
ด.ญ. โซรดา |
2558 |
5 |
|
ทีม TO BE TAMONG |
ด.ญ. นูรอัสมะห์ |
2559 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ญ. นิสริน |
2558 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านอาตะบือเระ |
ด.ญ. นิฮานีฟะห์ |
2558 |
2 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
ด.ญ. อัสมีน่า |
2558 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านไอร์โซ |
ด.ญ. ซีตีมารีแย |
2557 |
4 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตชุมพร |
ด.ญ. ธีรดา |
2559 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบางขุนทอง |
ด.ญ. นุรอัยนุนย์ |
2558 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนอิสมาอีลียะห์มูลนิธิ ตรัง |
ด.ญ. ณัฐธิชา |
2559 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม DCY. Pattani |
ด.ญ. ศรัณญาพร |
2559 |
2 |
|
ทีม ปันจักสีลัตโรงเรียนบ้านอาตะบือเระ |
ด.ญ. ฟิรดาว |
2558 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ญ. นูรีฮัน |
2557 |
4 |
|
ทีม องค์การบริหารส่วนตำบลบูกิต |
ด.ญ. นาเดีย |
2559 |
5 |
|
ทีม TO BE TAMONG |
ด.ญ. ดาวีซาม |
2559 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ช. มูฮำหมัดดาอีม |
2553 |
2 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
ด.ช. อาหามะ |
2552 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนบูกิตประชาอุปถัมภ์ |
ด.ช. อิฟฟาน |
2553 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอ |
ด.ช. อารีเป็น |
2553 |
5 |
|
ทีม ร.ร.ราชประชานุเคราะห์๔๐จ.ปัตตานี |
ด.ช. อัสรี |
2552 |
6 |
|
ทีม โรงเรียนอนุรักษ์อิสลาม |
ด.ช. มูฮาหมัดฟัตดลี |
2553 |
7 |
|
ทีม โรงเรียนอนุรักษ์อิสลาม |
ด.ช. อิบรอเฮม |
2553 |
8 |
|
ทีม โรงเรียนอนุรักษ์อิสลาม |
ด.ช. มะกานาฟี |
2553 |
9 |
|
ทีม องค์การบริหารส่วนตำบลบูกิต |
ด.ช. อัลอามีน |
2553 |
10 |
|
ทีม RAJA 40 TANI |
ด.ช. ฟาริส |
2554 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ช. ดารูวิสฮากิม |
2552 |
2 |
|
ทีม องค์การบริหารส่วนตำบลบูกิต |
ด.ช. นิอาบีดีน |
2553 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอ |
ด.ช. อภินันท์ |
2553 |
4 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
ด.ช. มูฮัมหมัดกัซฟีร์ |
2553 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนอนุรักษ์อิสลาม |
ด.ช. ซอฟีอีน |
2553 |
6 |
|
ทีม TO BE TAMONG |
ด.ช. ซูลกิฟลี |
2557 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ช. ฟิรดาวส์ |
2553 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านเขาตันหยง มิตรภาพ |
ด.ช. ฟาสรี |
2553 |
3 |
|
ทีม อาลาวียะห์ (มัธยม) |
ด.ช. ลุตฟี |
2553 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนธรรมวิทยามูลนิธิยะลา |
ด.ช. ต่วนซูลก็อรนัย |
2553 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนดาวนายร้อย |
ด.ช. ดนุสร |
2553 |
6 |
|
ทีม ร.ร.ราชประชานุเคราะห์๔๐จ.ปัตตานี |
ด.ช. แวมัสวี |
2554 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ช. อับดุลรอมัน |
2552 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนธรรมวิทยามูลนิธิยะลา |
ด.ช. ซาฮีดัน |
2553 |
3 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
ด.ช. มูฮัมหมัดซาฟีอีน |
2552 |
4 |
|
ทีม อบจ.สงขลาพิทยานุสรณ์ |
ด.ช. ณัฐพล |
2553 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านเขาตันหยง มิตรภาพ |
ด.ช. มูฮัมหมัดอาฟัรดี |
2552 |
6 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านเขาตันหยง มิตรภาพB |
ด.ช. ฮาฟีซงณ์ |
2552 |
7 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านเขาตันหยง มิตรภาพC |
ด.ช. มูฮัมหมัดอีรฟา |
2552 |
8 |
|
ทีม โรงเรียนทุ่งยางแดงพิทยาคม |
ด.ช. ยะห์ยา |
2552 |
9 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนปากพนัง |
ด.ช. วิภู |
2553 |
10 |
|
ทีม โรงเรียนอนุรักษ์อิสลาม |
ด.ช. อามีน |
2553 |
11 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนอิสมาอีลียะห์มูลนิธิ ตรัง |
ด.ช. ธารนที |
2553 |
12 |
|
ทีม ศรีนครินทร์ |
ด.ช. จิรภัทร |
2553 |
13 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล ๕ (บ้านตลาดเก่า) |
ด.ช. ฟิตรี |
2553 |
14 |
|
ทีม ร.ร.ราชประชานุเคราะห์๔๐จ.ปัตตานี |
ด.ช. มูฮัมหมัดฟิรกี |
2554 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนดาวนายร้อย |
ด.ช. ณิชากร |
2552 |
2 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตสงขลา |
ด.ช. ฟีรฮาล |
2552 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านเขาตันหยง มิตรภาพ |
ด.ช. รุสฟัยซา |
2552 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านเขาตันหยง มิตรภาพB |
ด.ช. อับดุลฮาฟิซ |
2553 |
5 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนปากพนัง |
ด.ช. ภูมิภัทร |
2553 |
6 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตชุมพร |
ด.ช. ธีรยุทธ |
2553 |
7 |
|
ทีม โรงเรียนอนุรักษ์อิสลาม |
ด.ช. ฮาฟิส |
2552 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ช. มูฮัมหมัดดาวูด |
2553 |
2 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
ด.ช. อะซีล |
2553 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านเขาตันหยง มิตรภาพ |
ด.ช. มูฮัมหมัด |
2552 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านเขาตันหยง มิตรภาพB |
ด.ช. อชิตพล |
2553 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอ |
ด.ช. รัตภูมิ |
2552 |
6 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านเขาตันหยง มิตรภาพC |
ด.ช. ฟัรฮาน |
2553 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
ด.ช. เจฟรี |
2552 |
2 |
|
ทีม อบจ.สงขลาพิทยานุสรณ์ |
ด.ช. พัชรพล |
2552 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนอนุรักษ์อิสลาม |
ด.ช. อัรฟาน |
2551 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านเขาตันหยง มิตรภาพ |
ด.ช. มูหาหมัดฮาซิซ |
2552 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนธรรมวิทยามูลนิธิยะลา |
ด.ช. ฟุรกอน |
2553 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนธรรมวิทยามูลนิธิยะลา |
ด.ช. อะห์หมัดฟารุก |
2552 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านเขาตันหยง มิตรภาพ |
ด.ช. อัฟฎอล |
2552 |
3 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตมัธยมสุไหงปาดี |
ด.ช. ฟีรดนย์ |
2552 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนธรรมวิทยามูลนิธิยะลา |
ด.ช. มูฮัมหมัดอามีน |
2552 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาคาร |
ด.ช. กวินธร |
2552 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนบูกิตประชาอุปถัมภ์ |
ด.ช. มูฮำหมัดอิสรัน |
2552 |
4 |
|
ทีม องค์การบริหารส่วนตำบลบูกิต |
ด.ช. บัลยาน |
2553 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนเตรียมวิทยา |
ด.ช. อิรฟาน |
2552 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านเขาตันหยง มิตรภาพ |
ด.ช. ฮัซบูเลาะ |
2552 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนอนุรักษ์อิสลาม |
ด.ช. อับดุลวาริฟ |
2553 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนอนุรักษ์อิสลาม |
ด.ช. นัสฟี |
2551 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนธรรมวิทยามูลนิธิยะลา |
ด.ช. นัสรู |
2552 |
2 |
|
ทีม อาลาวียะห์ (มัธยม) |
ด.ช. คูซัยฟาห์ |
2553 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม อาลาวียะห์ (มัธยม) |
ด.ช. เนาฟัล |
2553 |
2 |
|
ทีม อาลาวียะห์ (มัธยม) |
ด.ช. มูฮัมหมัดอีฟฟาน |
2554 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนธรรมวิทยามูลนิธิยะลา |
ด.ช. ลัมอาน |
2553 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านตันหยง |
ด.ญ. มารียา |
2553 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ญ. นุรอัยซะห์ |
2553 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอ |
ด.ญ. ฟาติลละฮ์ |
2553 |
3 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตมัธยมสุไหงปาดี |
ด.ญ. โนรฟาตีมา |
2552 |
4 |
|
ทีม DCY. Pattani |
ด.ญ. จุฑารัตน |
2553 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ญ. อัยมาน |
2552 |
2 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
ด.ญ. นูรีฮัน |
2552 |
3 |
|
ทีม DCY. Pattani |
ด.ญ. จุฑามาศ |
2553 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนธรรมวิทยามูลนิธิยะลา |
ด.ญ. นัซวาน |
2552 |
2 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดปัตตานี |
ด.ญ. นูรฮาฟีซะห์ |
2552 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนทุ่งยางแดงพิทยาคม |
ด.ญ. ตัสนีม |
2552 |
4 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
ด.ญ. นูอัย |
2553 |
5 |
|
ทีม DCY. Pattani |
ด.ญ. ณัชชา |
2552 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนโพธิ์คีรีราชศึกษา |
ด.ญ. ธิดารัตน์ |
2552 |
2 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
ด.ญ. อิบตีซาม |
2553 |
3 |
|
ทีม ศรีนครินทร์ |
ด.ญ. อาวาติฟ |
2553 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม อบจ.สงขลาพิทยานุสรณ์ |
ด.ญ. กุลจิรา |
2552 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนธรรมวิทยามูลนิธิยะลา |
ด.ญ. บารอกะฮ์ |
2553 |
3 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
ด.ญ. นูรไฮมี |
2552 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านเขาตันหยง มิตรภาพB |
ด.ญ. โซเฟียร์ |
2552 |
5 |
|
ทีม DCY. Pattani |
ด.ญ. พรานทอง |
2552 |
6 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนอิสมาอีลียะห์มูลนิธิ ตรัง |
ด.ญ. อรไพลิน |
2553 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านตันหยง |
ด.ญ. นาบีลา |
2553 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ญ. มาซีเตาะห์ |
2552 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนธรรมวิทยามูลนิธิยะลา |
ด.ญ. รุสณีย์ |
2552 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านเขาตันหยง มิตรภาพ |
ด.ญ. นูรฟาติน |
2552 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนทุ่งยางแดงพิทยาคม |
ด.ญ. มัสวิน |
2553 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ญ. อานีส |
2552 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนธรรมวิทยามูลนิธิยะลา |
ด.ญ. ช่าฟีนัส |
2552 |
4 |
|
ทีม DCY. Pattani |
ด.ญ. ดวงใจ |
2552 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
ด.ญ. สีตีมาเรีย |
2552 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
ด.ญ. กัญญาภัค |
2553 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตตาปักซูจีนราธิวาส |
นาย นัสรีย์ |
2549 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
นาย กามารูดิน |
2551 |
3 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตมัธยมสุไหงปาดี |
นาย ซาฟีรูล |
2551 |
4 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนปากพนัง |
นาย นิธิ |
2550 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
นาย อับดุลเราะห์มาน |
2551 |
2 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดปัตตานี |
นาย อิรียัส |
2550 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาคาร |
นาย วาซีย์ |
2551 |
4 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา |
นาย อนพัช |
2549 |
5 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
นาย เสกสรรค์ |
2551 |
6 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านเขาตันหยง มิตรภาพ |
นาย บูรฮัน |
2549 |
7 |
|
ทีม อาลาวียะห์ (มัธยม) |
นาย ฮัมดัน |
2550 |
8 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตมัธยมสุไหงปาดี |
นาย มูฮำหมัดฟิรดาว |
2549 |
9 |
|
ทีม องค์การบริหารส่วนตำบลบูกิต |
นาย รุสลัน |
2551 |
10 |
|
ทีม ร.ร.ราชประชานุเคราะห์๔๐จ.ปัตตานี |
นาย บูรฮาน |
2552 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
นาย คอยรูลเล๊าะ |
2551 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนธรรมวิทยามูลนิธิยะลา |
นาย ไฟซอล |
2550 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล ๕ (บ้านตลาดเก่า) |
นาย อัดลัน |
2549 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาคาร |
นาย ฮูมัยดีย์ |
2551 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนทุ่งยางแดงพิทยาคม |
นาย แวอิลฮัม |
2551 |
6 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
นาย จีฮาน |
2549 |
7 |
|
ทีม โรงเรียนบูกิตประชาอุปถัมภ์ |
นาย มูฮำหมัดอาลิฟ |
2549 |
8 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านเขาตันหยง มิตรภาพ |
นาย อิงคพล |
2550 |
9 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนปากพนัง |
นาย อติชาติ |
2551 |
10 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตมัธยมสุไหงปาดี |
นาย ซุลฟานัน |
2551 |
11 |
|
ทีม องค์การบริหารส่วนตำบลบูกิต |
นาย อานัส |
2552 |
12 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตสงขลา |
นาย ชนาภัทร |
2551 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม อบจ.สงขลาพิทยานุสรณ์ |
นาย ชานน |
2549 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
นาย นุรดิน |
2551 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนธรรมวิทยามูลนิธิยะลา |
นาย มูฮัมหมัด |
2549 |
4 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดปัตตานี |
นาย อับดุลเลาะห์ |
2549 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาคาร |
นาย ซิดดิ๊ก |
2551 |
6 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
นาย ปรมินทร |
2550 |
7 |
|
ทีม โรงเรียนบูกิตประชาอุปถัมภ์ |
นาย มูฮำหมัดฆาร์ซาณี |
2549 |
8 |
|
ทีม อาลาวียะห์ (มัธยม) |
นาย ต่วนตัรมีซี |
2550 |
9 |
|
ทีม อาลาวียะห์ (มัธยม) |
นาย ฟิลฮามีน |
2550 |
10 |
|
ทีม โรงเรียนอนุรักษ์อิสลาม |
นาย อิลฮัม |
2549 |
11 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านเขาตันหยง มิตรภาพ |
นาย บัดรูสซามัน |
2551 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนโพธิ์คีรีราชศึกษา |
นาย ฟาฮัด |
2549 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านบูเก๊ะตาโมง มิตรภาพที่ 128 |
นาย มูฮัมหมัดฮากีม |
2551 |
3 |
|
ทีม Gelanggang Mandalika Malaysia |
นาย AHMAD NASRUL |
2549 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนธรรมวิทยามูลนิธิยะลา |
นาย อัซรี |
2549 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาคาร |
นาย มูฮัมมัดฟาอิซ |
2551 |
6 |
|
ทีม โรงเรียนบูกิตประชาอุปถัมภ์ |
นาย อีรฟาน |
2551 |
7 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตสงขลา |
นาย สงกรานต์ |
2549 |
8 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านเขาตันหยง มิตรภาพ |
นาย มัรวัณ |
2550 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม อบจ.สงขลาพิทยานุสรณ์ |
นาย คุณากร |
2551 |
2 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
นาย กูไซรี |
2549 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนธรรมวิทยามูลนิธิยะลา |
นาย นัยยัร |
2551 |
2 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนปากพนัง |
นาย พิภิทักษ์ |
2551 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตสงขลา |
นาย เตชสิทธิ์ |
2549 |
2 |
|
ทีม อาลาวียะห์ (มัธยม) |
นาย อิกรอมี |
2550 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนธรรมวิทยามูลนิธิยะลา |
นาย ลุกมาน |
2549 |
2 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
นาย ซีเกมส์ |
2549 |
3 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตสงขลา |
นาย มานวรรธน์ |
2549 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาคาร |
นาย โอมาน |
2551 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาคาร |
นาย พินิตนัย |
2551 |
2 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนปากพนัง |
นาย กิรติ |
2550 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม Gelanggang Mandalika Malaysia |
นาย MUHAMMAD FAYYADH ZAID ALI |
2549 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาคาร |
นาย ภานุพงศ์ |
2551 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนโพธิ์คีรีราชศึกษา |
น.ส. ฮานาน |
2550 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอ |
น.ส. ฟาดีซัน |
2551 |
3 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
น.ส. ซานีตา |
2550 |
4 |
|
ทีม yala sports school |
น.ส. นูรีดา |
2551 |
5 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตมัธยมสุไหงปาดี |
น.ส. อามีราสารีฟะห์ |
2550 |
6 |
|
ทีม ศรีนครินทร์ |
น.ส. เรณู |
2549 |
7 |
|
ทีม DCY. Pattani |
น.ส. ชนกนันท์ |
2551 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม อบจ.สงขลาพิทยานุสรณ์ |
น.ส. สุไรดา |
2549 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนโพธิ์คีรีราชศึกษา |
น.ส. เปาซียะ |
2549 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอ |
น.ส. เดียร์นา |
2551 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนธรรมวิทยามูลนิธิยะลา |
น.ส. ฟีรเดาห์ |
2550 |
5 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตมัธยมสุไหงปาดี |
น.ส. นาเบลล่า |
2550 |
6 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
น.ส. ซูลา |
2550 |
7 |
|
ทีม โรงเรียนบูกิตประชาอุปถัมภ์ |
น.ส. นาตีฟะฮ์ |
2549 |
8 |
|
ทีม DCY. Pattani |
น.ส. รสวรา |
2550 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอ |
น.ส. รอยฮาน |
2550 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนธรรมวิทยามูลนิธิยะลา |
น.ส. อินอาม |
2549 |
3 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตมัธยมสุไหงปาดี |
น.ส. ณัจวาย์ |
2550 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนทุ่งยางแดงพิทยาคม |
น.ส. นาตาชา |
2550 |
5 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
น.ส. อาญา |
2550 |
6 |
|
ทีม โรงเรียนบูกิตประชาอุปถัมภ์ |
น.ส. สูติกานต์ |
2549 |
7 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตสงขลา |
น.ส. กนกนิภา |
2551 |
8 |
|
ทีม DCY. Pattani |
น.ส. ธัญาเรศ |
2551 |
9 |
|
ทีม โรงเรียนโพธิ์คีรีราชศึกษา |
น.ส. ซีลาวาตี |
2551 |
10 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านเขาตันหยง มิตรภาพ |
น.ส. รูซีลาวาตี |
2551 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม สถานสงเคราะห์เด็กปัตตานี |
น.ส. นฤมล |
2550 |
2 |
|
ทีม DCY. Pattani |
น.ส. สตรีรัตน์ |
2550 |
3 |
|
ทีม Gelanggang Mandalika Malaysia |
น.ส. ALYAA QISTINA |
2549 |
4 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
น.ส. มาติกา |
2550 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนบูกิตประชาอุปถัมภ์ |
น.ส. นาตาชา |
2550 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม อบจ.สงขลาพิทยานุสรณ์ |
น.ส. พรรธาทิพย์ |
2550 |
2 |
|
ทีม สถานสงเคราะห์เด็กปัตตานี |
น.ส. มาริสา |
2549 |
3 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตมัธยมสุไหงปาดี |
น.ส. อาราเบีย |
2550 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนบูกิตประชาอุปถัมภ์ |
น.ส. ซูไรกา |
2551 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
น.ส. ฟาตีฮะห์ |
2553 |
2 |
|
ทีม อบจ.สงขลาพิทยานุสรณ์ |
น.ส. กุลนันท์ |
2551 |
3 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตสงขลา |
น.ส. กชกร |
2551 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม DCY. Pattani |
น.ส. สาริสา |
2551 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม คณะวิทยาศาสตร์การกีฬาและสุขภาพ |
นาย ฟิตรีย์ |
2546 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนโพธิ์คีรีราชศึกษา |
นาย อาซฮาล |
2548 |
3 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตยะลา |
นาย ฮาริส |
2547 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอ |
นาย ฟิรฮาน |
2547 |
5 |
|
ทีม ศึกษาศาสตร์ มกช.ยะลา |
นาย อาบัส |
2546 |
6 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตชุมพร |
นาย ธนวัฒน์ |
2546 |
7 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตโรงเรียนปากพนัง |
นาย นพรัตน์ |
2548 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม คณะวิทยาศาสตร์การกีฬาและสุขภาพ |
นาย สุรพงค์ |
2546 |
2 |
|
ทีม โรงเรียนบ้านตันหยง |
นาย อัฟฟาร |
2547 |
3 |
|
ทีม Gelanggang Mandalika Malaysia |
นาย MUHAMMAD IZZUL IMAN |
2547 |
4 |
|
ทีม PNU SILAT |
นาย อัสลัม |
2546 |
5 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอ |
นาย ฟูรกร |
2547 |
6 |
|
ทีม ศึกษาศาสตร์ มกช.ยะลา |
นาย ซาการียา |
2544 |
7 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา |
นาย ฮานีฟ |
2547 |
8 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
นาย อาซีซัน |
2548 |
9 |
|
ทีม ศรีนครินทร์ |
นาย มะสุกรี |
2547 |
10 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตยะลา |
นาย มูฮำหมัดฮากิม |
2547 |
11 |
|
ทีม ศึกษาศาสตร์ B |
นาย อัดดียา |
2547 |
12 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตสงขลา |
นาย ภานุวัตร |
2548 |
13 |
|
ทีม Bacho team |
นาย อับดุลการีม |
2546 |
14 |
|
ทีม ร.ร.ราชประชานุเคราะห์๔๐จ.ปัตตานี |
นาย อีลียัส |
2547 |
15 |
|
ทีม วิทยาลัยชุมชนปัตตานี |
นาย อัฎฮาร์ |
2546 |
16 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตชุมพร |
นาย สรเดช |
2547 |
17 |
|
ทีม โรงเรียนโพธิ์คีรีราชศึกษา |
นาย มูฮัมหมัด |
2548 |
18 |
|
ทีม นครศรีธรรมราช |
นาย กูซาริอาการ์ |
2547 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม คณะวิทยาศาสตร์การกีฬาและสุขภาพ |
นาย ธนาธิป |
2545 |
2 |
|
ทีม Gelanggang Mandalika Malaysia |
นาย MUHAMMAD AMIN SHAFIQ |
2543 |
3 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัต มนร |
นาย อาฟีรีณร์ |
2546 |
4 |
|
ทีม PNU SILAT |
นาย ดาวุด |
2545 |
5 |
|
ทีม นครศรีธรรมราช |
นาย นายภูรินทร์ |
2548 |
6 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตยะลา |
นาย นธี |
2543 |
7 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอ |
นาย คาลิส |
2547 |
8 |
|
ทีม ศึกษาศาสตร์ มกช.ยะลา |
นาย อีลียัส |
2544 |
9 |
|
ทีม โรงเรียนธรรมวิทยามูลนิธิยะลา |
นาย ลุกมาน |
2547 |
10 |
|
ทีม ชมรมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
นาย มูฮำมัดอารีฟ |
2543 |
11 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา |
นาย อาวส์ |
2547 |
12 |
|
ทีม yru yala |
นาย ฆอตามี |
2547 |
13 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
นาย อัมรี |
2548 |
14 |
|
ทีม อบจ.สงขลาพิทยานุสรณ์ |
นาย คณุตม์ |
2548 |
15 |
|
ทีม ศรีนครินทร์ |
นาย ธนพนธ์ |
2547 |
16 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตสงขลา |
นาย ชาคริต |
2548 |
17 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตชุมพร |
นาย ทินภัทร |
2547 |
18 |
|
ทีม โรงเรียนอนุรักษ์อิสลาม |
นาย มะซอและห์ |
2548 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตตาปักซูจีนราธิวาส |
นาย มูฮัมหมัดอิคบัล |
2544 |
2 |
|
ทีม คณะวิทยาศาสตร์การกีฬาและสุขภาพ |
นาย ศอรี |
2544 |
3 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตยะลา |
นาย ซำรี |
2544 |
4 |
|
ทีม พลบดี |
นาย ดุลฮาพิธ |
2545 |
5 |
|
ทีม PAMA MDG INDONESIA |
นาย IFTAH HIL ILMAN |
2548 |
6 |
|
ทีม ศึกษาศาสตร์ มกช.ยะลา |
นาย ณัฐพร |
2547 |
7 |
|
ทีม โรงเรียนธรรมวิทยามูลนิธิยะลา |
นาย อารอฟัต |
2548 |
8 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา |
นาย มุคลีส |
2546 |
9 |
|
ทีม yru yala |
นาย อับดุลอาลิฟ |
2547 |
10 |
|
ทีม โรงเรียนเตรียมวิทยา |
นาย อิสมาแอ |
2547 |
11 |
|
ทีม ศึกษาศาสตร์ B |
นาย มูฮัมหมัดกีรมัน |
2547 |
12 |
|
ทีม Bacho team |
นาย อามิรซารฟัน |
2546 |
13 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตชุมพร |
นาย จักรธร |
2546 |
14 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตมัธยมสุไหงปาดี |
นาย ธันว์ |
2540 |
15 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
นาย มูฮัมหมัดกีรมัน |
2547 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม คณะวิทยาศาสตร์การกีฬาและสุขภาพ |
นาย ณัฐวุฒิ |
2547 |
2 |
|
ทีม พลบดี |
นาย อับดุลรอฮิม |
2545 |
3 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอ |
นาย อานัส |
2548 |
4 |
|
ทีม PNU SILAT |
นาย ฟาอีซ |
2545 |
5 |
|
ทีม ชมรมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
นาย มุสตากีม |
2547 |
6 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา |
นาย อาภิษิต |
2545 |
7 |
|
ทีม อบจ.สงขลาพิทยานุสรณ์ |
นาย คณิณ |
2548 |
8 |
|
ทีม Bacho team |
นาย มูฮำหมัดสุกรี |
2548 |
9 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตชุมพร |
นาย จักรพรรณ |
2545 |
10 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
นาย นสือรี |
2547 |
11 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตยะลา |
นาย ปพน |
2544 |
12 |
|
ทีม ศึกษาศาสตร์ B |
นาย อับดุลรอกิบ |
2547 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม คณะวิทยาศาสตร์การกีฬาและสุขภาพ |
นาย กามาล |
2546 |
2 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัต มนร |
นาย ภักดี |
2546 |
3 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา |
นาย ฟุรกอน |
2547 |
4 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
นาย ธนวัฒท์ |
2548 |
5 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตยะลา |
นาย อานัส |
2547 |
6 |
|
ทีม วิทยาลัยชุมชนปัตตานี |
นาย มูฮัมหมัดไซฟู |
2546 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตยะลา |
นาย เซฟ |
2544 |
2 |
|
ทีม Bacho team |
นาย ไครูลมหาฎี |
2545 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม Gelanggang Mandalika Malaysia |
นาย MUHAMMAD AFIQ |
2543 |
2 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา |
นาย มุสลิม |
2545 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม Bacho team |
นาย กูฮารีฟ |
2543 |
2 |
|
ทีม ปันจักสีลัตบ้านสะปอม |
นาย อับดุลฮากีม |
2537 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม Gelanggang Mandalika Malaysia |
นาย MUHAMMAD FAREEZZUL FARHAN |
2546 |
2 |
|
ทีม ปันจักสีลัตบ้านสะปอม |
นาย มูฮำหมัดอามีน |
2543 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตยะลา |
นาย บาซิม |
2545 |
2 |
|
ทีม ศึกษาศาสตร์ B |
นาย ยาสลัน |
2547 |
3 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตชุมพร |
นาย อดิศร |
2543 |
4 |
|
ทีม โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอ |
นาย อนันดา |
2547 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตยะลา |
น.ส. อลิสดา |
2546 |
2 |
|
ทีม PAMA MDG INDONESIA |
น.ส. HANDA |
2547 |
3 |
|
ทีม นครศรีธรรมราช |
น.ส. อริศรา |
2544 |
4 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
น.ส. กูรีซา |
2544 |
5 |
|
ทีม ศรีนครินทร์ |
น.ส. ณัฐชา |
2548 |
6 |
|
ทีม สานฝันชายแดนใต้ |
น.ส. ซุลฟา |
2548 |
7 |
|
ทีม ศึกษาศาสตร์ B |
น.ส. นันท์นภัส |
2544 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตยะลา |
น.ส. สาลีนี |
2538 |
2 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตจังหวัดปัตตานี |
น.ส. บัณฑิตา |
2545 |
3 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
น.ส. นูรอาซียัน |
2545 |
4 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตชุมพร |
น.ส. มาริญา |
2545 |
5 |
|
ทีม DCY. Pattani |
น.ส. พิมพา |
2547 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม สถานสงเคราะห์เด็กปัตตานี |
น.ส. ญาณิศา |
2548 |
2 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตยะลา |
น.ส. อัชมาวรรณ |
2544 |
3 |
|
ทีม ศึกษาศาสตร์ มกช.ยะลา |
น.ส. นัสมี |
2545 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ชมรมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
น.ส. อัซมาวีย์ |
2547 |
2 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัตตาปักซูจีนราธิวาส |
น.ส. อัยมี่ |
2548 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตชุมพร |
น.ส. รัตนาวดี |
2545 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม Gelanggang Mandalika Malaysia |
น.ส. NURSHAFIQAH |
2546 |
2 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตยะลา |
น.ส. สุรัสวดี |
2546 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา |
น.ส. เบญจวรรณ |
2539 |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
ลำดับ |
ID |
ทีม |
ชื่อ-นามสกุล |
วันเดือนปีเกิด |
1 |
|
ทีม ชมรมปันจักสีลัต มนร |
น.ส. สูรูเร๊าะ |
2548 |
2 |
|
ทีม นครศรีธรรมราช |
น.ส. นาเดีย |
2543 |
3 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตยะลา |
น.ส. นาซีบะห์ |
2545 |
4 |
|
ทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา |
น.ส. นุสบ๊ะห์ |
2546 |
5 |
|
ทีม รร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา |
น.ส. นูรฮาฟาเต็ม |
2549 |
6 |
|
ทีม DCY. Pattani |
น.ส. จารุกัญญ์ |
2548 |