รายการ :โรบินสันกำแพงเพชร เทควันโดแชมป์เปี้ยนชิพ
สถานที่แข่งขัน :โรบินสันกำแพงเพชร
จังหวัด :กำแพงเพชร
แข่งวันที่ :12/11/2022 ~ 12/11/2022

ผู้จัด :หัสดินยิม ครูอ้อครูกอล์ฟ
ปิดระบบรับสมัคร :11 พฤศจิกายน 65 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ :0655323238
ประกาศ :โปรดตรวจสอบรายชื่อ รุ่น เพศ อายุ น้ำหนัก นักกีฬา ก่อนปิดระบบรับสมัคร


3-4 ปี A:0 M:0 F:0 B:0 M:0 F:0 C:11 M:5 F:6 5-6 ปี A:0 M:0 F:0 B:0 M:0 F:0 C:12 M:10 F:2
7-8 ปี A:1 M:0 F:1 B:10 M:8 F:2 C:17 M:11 F:6 9-10 ปี A:4 M:1 F:3 B:19 M:13 F:6 C:11 M:8 F:3
11-12 ปี A:22 M:11 F:11 B:14 M:7 F:7 C:8 M:5 F:3 15-17 ปี A:33 M:19 F:14 B:10 M:7 F:3 C:0 M:0 F:0
12-14 ปี A:17 M:13 F:4 B:8 M:1 F:7 C:0 M:0 F:0
TOTAL
A:77 B:61 C:59

ลำดับ ทีม รวม ชาย หญิง ทีมชาย ทีมหญิง ผู้ดูแล เบอร์โทร
1 PAPEEW GYM 9 6 3 0 0 ครูอีฟ
2 ยุทธภูมิเทควันโด(เพชรบูรณ์)​ 7 4 3 0 0 ยุทธภูมิ เปี่ยมศิริ
3 PSG TAEKWONDO 22 8 14 0 0 อ.ต่อย, อ.ปุ๊ก
4 ยอแซฟพิจิตร 13 10 3 0 0 นาย กฤษฏ์ชานนท์ แสงศิริ
5 Hassadin Gym 11 6 5 0 0 นางสาวอรวรรณ์ พิมพ์งาม
6 SPECIAL FORCES 32 19 13 0 0 ครูเอย์ ครูเต้ ครูไบเล่ ครูโบ๊ท ครูโอ๊ค
7 Chaophraya TKD 26 15 11 0 0 ครู เอก
8 SKG TAKHLI ACADEMY 2 2 0 0 0 ครูมิ้ว
9 ศรีอินทราทิตย์ เทควันโด 7 6 1 0 0 ครูหนุ่ม
10 STR สุโขทัย 16 9 7 0 0 ครูแก๊ป
11 ศรีอินทราทิตย์เทควันโด-ศรีสัชนาลัย 8 5 3 0 0 ครูกั๊ก
12 UTHAITHANI TAEKWONDO GYM 5 3 2 0 0 ครูนัท
13 FIGHTING FAMILY GYM 8 6 2 0 0 ครูโน้ต
14 TWIN GYM. กำแพงเพชร 2 1 1 0 0 ธนพล ถมอินทร์
15 โรงเรียนดงขุยวิริยานุสรณ์อินเตอร์ 6 5 1 0 0 ครูทิน
16 ชมรมเทควันโดจังหวัดนครพนม 6 5 1 0 0 ทักษดนย์ ต่อยอด
17 น้ำเมยยิม 3 2 1 0 0 ณัตต์ กำแหงหาญ
18 THE FAMILY TAEKWONDO 5 1 4 0 0 ครูบูม
19 เรกิ - ริว ขนิษฐาเทควันโดยิม 9 6 3 0 0 ครูแจ็ค
รวม 197 119 78 0 0

ลำดับ ทีม รวม ชาย หญิง ผู้ดูแล เบอร์โทร
1 ยุทธภูมิเทควันโด(เพชรบูรณ์)​ 3 3 0 ยุทธภูมิ เปี่ยมศิริ
2 PSG TAEKWONDO 13 10 3 อ.ต่อย, อ.ปุ๊ก
3 ยอแซฟพิจิตร 4 4 0 นาย กฤษฏ์ชานนท์ แสงศิริ
4 Hassadin Gym 7 5 2 นางสาวอรวรรณ์ พิมพ์งาม
5 SPECIAL FORCES 20 10 10 ครูเอย์ ครูเต้ ครูไบเล่ ครูโบ๊ท ครูโอ๊ค
6 Chaophraya TKD 5 3 2 ครู เอก
7 ศรีอินทราทิตย์ เทควันโด 3 3 0 ครูหนุ่ม
8 STR สุโขทัย 1 1 0 ครูแก๊ป
9 ศรีอินทราทิตย์เทควันโด-ศรีสัชนาลัย 8 4 4 ครูกั๊ก
10 UTHAITHANI TAEKWONDO GYM 2 2 0 ครูนัท
11 FIGHTING FAMILY GYM 2 1 1 ครูโน้ต
12 TWIN GYM. กำแพงเพชร 14 10 4 ธนพล ถมอินทร์
13 โรงเรียนดงขุยวิริยานุสรณ์อินเตอร์ 4 4 0 ครูทิน
14 น้ำเมยยิม 5 3 2 ณัตต์ กำแหงหาญ
รวม 91 63 28

ลำดับ ทีม รวม พุมเซ่เดี่ยว พุมเซ่คู่ พุมเซ่คู่ผสม พุมเซ่ทีม ผู้ดูแล เบอร์โทร
1 Hassadin Gym 24 21 0 2 1 นางสาวอรวรรณ์ พิมพ์งาม
2 SPECIAL FORCES 11 11 0 0 0 ครูเอย์ ครูเต้ ครูไบเล่ ครูโบ๊ท ครูโอ๊ค
3 SKG TAKHLI ACADEMY 11 9 0 2 0 ครูมิ้ว
4 ศรีอินทราทิตย์ เทควันโด 4 4 0 0 0 ครูหนุ่ม
5 T.A.F.Phrae 14 9 0 4 1 ครูขวัญ
6 ศรีอินทราทิตย์เทควันโด-ศรีสัชนาลัย 8 8 0 0 0 ครูกั๊ก
7 FIGHTING FAMILY GYM 1 1 0 0 0 ครูโน้ต
8 โรงเรียนดงขุยวิริยานุสรณ์อินเตอร์ 4 2 0 1 1 ครูทิน
9 น้ำเมยยิม 9 8 0 1 0 ณัตต์ กำแหงหาญ
10 เรกิ - ริว ขนิษฐาเทควันโดยิม 1 1 0 0 0 ครูแจ็ค
87 74 0 10 3