เทควันโดลีกภาคตะวันออก สนามที่ 3 Final

สถานที่แข่งขัน ณ โรงเรียนดาราสมุทรฉะเชิงเทรา
จังหวัด ฉะเชิงเทรา
แข่งขันวันที่ 24/11/2019 ~ 24/11/2019

ชื่อผู้จัด : อ.อ้ำ ( ไพฑูรย์ เทควันโด ) ปิดระบบรับสมัคร 23 พฤศจิกายน 2562 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 0950950874 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
ต่อสู้
ลำดับ ทีม รวม
ชาย

หญิง

ทีมชาย

ทีมหญิง
ผู้ดูแล เบอร์โทร
1 TKD.CENTER 14 8 6 0 0 ณัฏฐ์ชยธร พลมณี 0816823149
2 THE CHAMPION 9 7 2 0 0 พิเชฐ พิบูลย์คณารักษ์ 085-677-5656
3 Phaitoon Taekwondo 19 13 6 0 0 ไพฑูรย์ เวียรศิลป์ 0959050874
4 RSR TEAM 31 23 8 0 0 รังสฤษฏ์ จำเริญ 0972478341
5 สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด 4 4 0 0 0 นายประเสริฐ อัครชัยศักดิ์ 0873204392
6 PASINEE-JITTRIN TAEKWONDOสายไหม 11 5 6 0 0 JIttrin Chunhasut 029956596
7 พงษ์พิทักษ์ 1 1 0 0 0 พุทธ พงษ์พิทักษ์ 0943546246
8 BALCHAKI TAEKWONDO 12 10 2 0 0 ครูยะ, ครูเนส 0932782339,0972813221
9 TIGERTHAI 5 3 2 0 0 - ครูนัท 874993671
10 D.T.C. (ดอนเมือง อคาเดมี่) 9 7 2 0 0 Pentor 0866688484
11 The Shark Team 18 12 6 0 0 นายวิษณุ พันพรม 092 447 4628
12 JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN 8 6 2 0 0 อาจารย์จรันร์/อาจารย์เอก/อาจารย์ปุณ 099-2594192 , 097-9945524
13 RANGSIT STAR 5 2 3 0 0 อ.อรุชา 0989043134
14 ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM 4 4 0 0 0 Chatchapol​ Laothammateep 0652536396​
15 A.E.C Pattaya&Chatchana 56 33 23 0 0 ครูเมย์/ครูแซม/ครูดอย 0896018184
16 TAWEESILP ROMPO 14 8 6 0 0 กัณฐัศว์ หาญปราบ 0993893335
17 CTC CHONBURI TEAM 16 12 4 0 0 ทารัณดา / นิกร 0800907295
18 Brave Taekwondo 4 3 1 0 0 ครูอ๊ะ 0869838690
19 Bhawat Gym 14 8 6 0 0 นายภาวัต บุญศรีวงศ์ (ครูอ้น), 0983955525, 0814139475
20 THAIOIL ACADEMY TKD 9 6 3 0 0 อ.อุทัย ลำดวง 0871395810
21 OYP OLYMPIC 3 3 0 0 0 Thitipong 0655165956
22 SRC ACADEMY (ศรีราชาเทควันโด) 16 7 9 0 0 pasuthon meethong 0917363579
23 specal TKD. 32 25 7 0 0 ครูโจ้ 0836010666
24 Sisothon Gym 12 10 2 0 0 ครูมุก 0945498595
25 ม.เทคโนโลยีพระเจ้าเกล้าพระนครเหนือ 7 2 5 0 0 ศรีวิราช ทองอินทร์ 0839970759
26 โรงเรียนดาราสมุทร ฉะเชิงเทรา 2 0 2 0 0 พงศธร น้อยใจบุญ 0959050874
27 โรงเรียนอนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์ 6 3 3 0 0 ณัฐวรรณ 0925186822
28 โรงเรียนวัดดอนทอง 3 2 1 0 0 ณัฐวรรณ 0925186822
29 โรงเรียนเซนต์หลุยส์ฉะเชิงเทรา 3 2 1 0 0 ณัฐวรรณ 0925186822
30 KTK TAEKWONDO 28 18 10 0 0 ครูก้าน 0847735649
31 ชมรมเทควันโดโรงเรียนวัดบ้านสร้าง at อยุธยา 2 2 0 0 0 ครูตูน 0871210270
32 Ultimate Taekwondo Angthong 6 4 2 0 0 นายณัฎฐวุฒิ ชยันโต 084-0230287
33 กรุงเก่า 3 3 0 0 0 อ.เจ๋ง 0909538890
34 Premier taekwondo 8 6 2 0 0 นิฏฐิตา เพิงคิด 082-705-1219
รวม 394 262 132 0 0
Class โรงเรียน
ลำดับ ทีม รวม
ชาย

หญิง
ผู้ดูแล เบอร์โทร
1 Phaitoon Taekwondo 13 11 2 ไพฑูรย์ เวียรศิลป์ 0959050874
2 RSR TEAM 1 0 1 รังสฤษฏ์ จำเริญ 0972478341
3 PASINEE-JITTRIN TAEKWONDOสายไหม 4 4 0 JIttrin Chunhasut 029956596
4 CLC TAEKWONDO 2 1 1 ครูปอ วรวุฒิ หวังธนอนุรักษ์ 0998825253
5 BALCHAKI TAEKWONDO 5 4 1 ครูยะ, ครูเนส 0932782339,0972813221
6 TIGERTHAI 1 0 1 - ครูนัท 874993671
7 D.T.C. (ดอนเมือง อคาเดมี่) 2 2 0 Pentor 0866688484
8 JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN 1 1 0 อาจารย์จรันร์/อาจารย์เอก/อาจารย์ปุณ 099-2594192 , 097-9945524
9 RANGSIT STAR 1 1 0 อ.อรุชา 0989043134
10 ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM 5 5 0 Chatchapol​ Laothammateep 0652536396​
11 A.E.C Pattaya&Chatchana 2 2 0 ครูเมย์/ครูแซม/ครูดอย 0896018184
12 CTC CHONBURI TEAM 1 1 0 ทารัณดา / นิกร 0800907295
13 THAIOIL ACADEMY TKD 1 0 1 อ.อุทัย ลำดวง 0871395810
14 OYP OLYMPIC 1 1 0 Thitipong 0655165956
15 SRC ACADEMY (ศรีราชาเทควันโด) 10 5 5 pasuthon meethong 0917363579
16 specal TKD. 2 2 0 ครูโจ้ 0836010666
17 โรงเรียนดาราสมุทร ฉะเชิงเทรา 8 7 1 พงศธร น้อยใจบุญ 0959050874
18 โรงเรียนอนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์ 6 6 0 ณัฐวรรณ 0925186822
19 โรงเรียนวัดดอนทอง 4 4 0 ณัฐวรรณ 0925186822
20 โรงเรียนเซนต์หลุยส์ฉะเชิงเทรา 3 3 0 ณัฐวรรณ 0925186822
21 KTK TAEKWONDO 1 1 0 ครูก้าน 0847735649
22 ชมรมเทควันโดโรงเรียนวัดบ้านสร้าง at อยุธยา 4 3 1 ครูตูน 0871210270
23 โรงเรียนวัดบึงทองหลาง 6 4 2 ณัฐวรรณ 0925186822
24 กรุงเก่า2 1 1 0 อ.เจ๋ง 0817578745
รวม 85 69 16
Poomsae
ลำดับ ทีม รวม พุมเซ่เดี่ยว พุมเซ่คู่ พุมเซ่คู่ผสม พุมเซ่ทีม ผู้ดูแล เบอร์โทร
1 T.T.N. 2 2 0 0 0 นาย ทรงพล จงกลนี 0859127919
2 Phaitoon Taekwondo 3 3 0 0 0 ไพฑูรย์ เวียรศิลป์ 0959050874
3 สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด 2 2 0 0 0 นายประเสริฐ อัครชัยศักดิ์ 0873204392
4 CLC TAEKWONDO 6 6 0 0 0 ครูปอ วรวุฒิ หวังธนอนุรักษ์ 0998825253
5 ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM 5 5 0 0 0 Chatchapol​ Laothammateep 0652536396​
6 A.E.C Pattaya&Chatchana 2 2 0 0 0 ครูเมย์/ครูแซม/ครูดอย 0896018184
7 TAWEESILP ROMPO 2 2 0 0 0 กัณฐัศว์ หาญปราบ 0993893335
8 CTC CHONBURI TEAM 19 13 0 3 3 ทารัณดา / นิกร 0800907295
9 Bhawat Gym 4 4 0 0 0 นายภาวัต บุญศรีวงศ์ (ครูอ้น), 0983955525, 0814139475
10 OYP OLYMPIC 4 3 0 1 0 Thitipong 0655165956
11 specal TKD. 8 8 0 0 0 ครูโจ้ 0836010666
12 ม.เทคโนโลยีพระเจ้าเกล้าพระนครเหนือ 3 2 0 1 0 ศรีวิราช ทองอินทร์ 0839970759
13 THE HEROES TAEKWONDO 8 7 0 0 1 CASSANDRA HALLER 0869797638
14 KTK TAEKWONDO 3 3 0 0 0 ครูก้าน 0847735649
15 ชมรมเทควันโดโรงเรียนวัดบ้านสร้าง at อยุธยา 1 1 0 0 0 ครูตูน 0871210270
16 กรุงเก่า 7 7 0 0 0 อ.เจ๋ง 0909538890
รวม 79 70 0 5 4