THE EMPEROR TAEKWONDO CHAMPIONSHIP 3rd

สถานที่แข่งขัน ณ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตสุพรรณบุรี
จังหวัด สุพรรณบุรี
แข่งขันวันที่ 26/10/2019 ~ 26/10/2019

ชื่อผู้จัด : ครูเอก ครูตูน ปิดระบบรับสมัคร 24 ตุลาคม 2562 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 086 529 3793 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
ต่อสู้
ลำดับ ทีม รวม
ชาย

หญิง

ทีมชาย

ทีมหญิง
ผู้ดูแล เบอร์โทร
1 whitefighter 1 1 0 0 0 นาย ภูวศาสตรา ไทยถาวร 0916266169
2 โอลิมปิคเชยุกควันราชบุรี 9 6 3 0 0 นุชจรินทร์ สุขคงดำเนิน 032 310269
3 โรงเรียนวัดไผ่ล้อม (ศิษย์หลวงพ่อพูล) 2 1 1 0 0 อิฏฐา พิทักษ์วรพันธ์ 034252709
4 3J Taekwondo 23 12 11 0 0 นายกฤษฎา เหล่าประชาสกุล(ครูเล้ง) 0831652828
5 AIR FORCE TAEKWONDO ACADEMY 8 2 6 0 0 ณัฐพงษ์ เทวะเวชพงษ์ 0619566394
6 วัน@บางแค 6 6 0 0 0 โค้ชเจม 092-782-6965
7 อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) 25 17 8 0 0 ครูเจต 081-7797559, 082-1999500, 092-9986969
8 พัชระยิม 27 21 6 0 0 วิชิตพงศ์ ธีรสุวัฒน์ปภากร -
9 THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) 13 10 2 1 0 นาย วรสิทธิ์ ลิ้มสุวรรณศิลป์ 086-5293793
10 RSR TEAM 21 18 3 0 0 รังสฤษฏ์ จำเริญ 0972478341
11 SWK.Taekwondo 4 3 1 0 0 เมริณภา 0947874598,0805893034
12 Anan Taekwondo 1 0 1 0 0 ครูนัน 0811313113
13 ทวีศิลป์ 8 5 5 0 0 0 สหพันธ์ สุขเพียร 0849759201
14 MNPtaekwondo 4 3 1 0 0 ครูมี่ 0868310602
15 MTธีรศาสตร์เทควันโด 16 12 4 0 0 ธนิต สุวรรณลักษณ์ 0892035654
16 THE FAST TAEKWONDO 13 10 3 0 0 ฉัตรมงคล จรัสพรแสงทอง 087-7530864
17 ชัยนาทเทควันโด 7 4 3 0 0 กชธนณัฐ คำอินทร์ (ครูเชษ) 0817861136
18 The Best Fighter Taekwondo 3 3 0 0 0 ชีรพงษ์ กาญจนกันติ 0971890125
19 สิงห์สยาม 12 8 4 0 0 นายธวัตรชัย เที่ยงตรง 0867047773
20 TKD.NADEE 17 7 10 0 0 พิชญา สวนช่วย 081-3781129
21 TIGERTHAI TAECHEW 47 28 19 0 0 - ครูนัท 874993671
22 S.P.K.กาญจนบุรี 8 6 2 0 0 นายไพบูลย์ เด่นสว่าง 0868067294
23 ชมรมเทควันโด้เมืองพัทยา 4 4 0 0 0 Ronnarit Arbngoen 033035666
24 Chaophraya TKD 26 16 10 0 0 ครู เอก 0877957606
25 SP.TKD เพชรบุรี 10 3 7 0 0 ว่าที่ร้อยตรีสมชาย พูลแก้ว 08-5964-2349
26 ด่านช้างเทควันโด 4 1 3 0 0 นายนฤเบศร์ สะราคำ 0925769322
27 วิถีเพชร 4 3 1 0 0 พงษ์ธนวัต ศุขศิริสมบัติ 0869144666
28 PCHR TEAM 5 4 1 0 0 นาย ปวรวิช โฆษิตเดชาวัตร 0816341015
29 SKG Seekasem Takhli 2 2 0 0 0 ครูมิ้ว 061-4941411
30 Major gym 20 14 5 1 0 สิริศักดิ์ เขียวลงยา 0868927596
31 บ้านคลองขลุงเทควันโด 6 4 2 0 0 อ.เล็ก 085-2635785
32 The Arena เทดวันโดสุพรรณบุรี 5 1 4 0 0 นาย รุ่งนที ตันติเสรีวงศ์ 0873701396
33 CYS TAEKWONDO 1 0 1 0 0 ครูนอร์ท ชัยสิทธิ์ 06-5920-1172
34 ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยาฯ 14 6 8 0 0 นายยุทธภูมิ แสงอรุณจิรโชติ 0835461002
35 Arena preaksa tkd 10 2 8 0 0 สุมิตร ปัณฑะโชติ 0942945493
36 โรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง 20 13 7 0 0 อ.ทศพล 0927086692
37 Jaran Taekwondo Academy FC 11 6 5 0 0 อาจารย์จรันร์/ครูเอก/ครูปุน 0819888593
38 Premier taekwondo 12 7 5 0 0 นิฏฐิตา เพิงคิด 0827051219
39 KORAT TARKWONDO 22 15 7 0 0 มนัสวิน 0821256125
40 Power p 3 2 1 0 0 ครูพี 089-522-5383
41 นครนายก เทควันโด 10 7 3 0 0 อภิชาติ 0882859163
42 Huahin TKD 13 7 6 0 0 ครูคิง 0902491562
43 TIGER THAI NAKHONPATHOM 14 7 7 0 0 นาย.เดชา ดอนอินไชย 0876669151
44 อ่างทองเทควันโด 5 5 0 0 0 นายชัยณรงค์ น้อยเกิด 092-8720628
45 TKD.CENTER@NAKHONCHAISI 9 6 3 0 0 ครูมิตซู,ครูมาย 0993356956
รวม 502 318 182 2 0
Class โรงเรียน
ลำดับ ทีม รวม
ชาย

หญิง
ผู้ดูแล เบอร์โทร
1 โรงเรียนวัดไผ่ล้อม (ศิษย์หลวงพ่อพูล) 6 2 4 อิฏฐา พิทักษ์วรพันธ์ 034252709
2 3J Taekwondo 2 2 0 นายกฤษฎา เหล่าประชาสกุล(ครูเล้ง) 0831652828
3 พัชระยิม 2 2 0 วิชิตพงศ์ ธีรสุวัฒน์ปภากร -
4 THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) 21 13 8 นาย วรสิทธิ์ ลิ้มสุวรรณศิลป์ 086-5293793
5 RSR TEAM 1 1 0 รังสฤษฏ์ จำเริญ 0972478341
6 SWK.Taekwondo 9 7 2 เมริณภา 0947874598,0805893034
7 ทวีศิลป์ 8 2 2 0 สหพันธ์ สุขเพียร 0849759201
8 สิงห์สยาม 13 10 3 นายธวัตรชัย เที่ยงตรง 0867047773
9 TIGERTHAI TAECHEW 10 8 2 - ครูนัท 874993671
10 Danchang Fighting Team 17 10 7 แดเนี่ยล มาเชล มิช 0950969795
11 ชมรมเทควันโด้เมืองพัทยา 6 2 4 Ronnarit Arbngoen 033035666
12 Chaophraya TKD 8 2 6 ครู เอก 0877957606
13 ด่านช้างเทควันโด 3 2 1 นายนฤเบศร์ สะราคำ 0925769322
14 The Arena เทดวันโดสุพรรณบุรี 5 2 3 นาย รุ่งนที ตันติเสรีวงศ์ 0873701396
15 CYS TAEKWONDO 1 0 1 ครูนอร์ท ชัยสิทธิ์ 06-5920-1172
16 ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยาฯ 2 0 2 นายยุทธภูมิ แสงอรุณจิรโชติ 0835461002
17 Arena preaksa tkd 3 2 1 สุมิตร ปัณฑะโชติ 0942945493
18 Jaran Taekwondo Academy FC 7 5 2 อาจารย์จรันร์/ครูเอก/ครูปุน 0819888593
19 Premier taekwondo 5 3 2 นิฏฐิตา เพิงคิด 0827051219
20 KORAT TARKWONDO 1 1 0 มนัสวิน 0821256125
21 นครนายก เทควันโด 1 0 1 อภิชาติ 0882859163
22 TIGER THAI NAKHONPATHOM 14 9 5 นาย.เดชา ดอนอินไชย 0876669151
รวม 139 85 54
Poomsae
ลำดับ ทีม รวม พุมเซ่เดี่ยว พุมเซ่คู่ พุมเซ่คู่ผสม พุมเซ่ทีม ผู้ดูแล เบอร์โทร
1 3J Taekwondo 3 3 0 0 0 นายกฤษฎา เหล่าประชาสกุล(ครูเล้ง) 0831652828
2 THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) 10 7 2 0 1 นาย วรสิทธิ์ ลิ้มสุวรรณศิลป์ 086-5293793
3 RSR TEAM 1 1 0 0 0 รังสฤษฏ์ จำเริญ 0972478341
4 ทวีศิลป์ 8 7 7 0 0 0 สหพันธ์ สุขเพียร 0849759201
5 THE FAST TAEKWONDO 1 1 0 0 0 ฉัตรมงคล จรัสพรแสงทอง 087-7530864
6 The Best Fighter Taekwondo 2 2 0 0 0 ชีรพงษ์ กาญจนกันติ 0971890125
7 TKD.NADEE 4 4 0 0 0 พิชญา สวนช่วย 081-3781129
8 TIGERTHAI TAECHEW 2 2 0 0 0 - ครูนัท 874993671
9 Danchang Fighting Team 1 1 0 0 0 แดเนี่ยล มาเชล มิช 0950969795
10 วิถีเพชร 4 2 1 0 1 พงษ์ธนวัต ศุขศิริสมบัติ 0869144666
11 PCHR TEAM 11 11 0 0 0 นาย ปวรวิช โฆษิตเดชาวัตร 0816341015
12 SKG Seekasem Takhli 2 2 0 0 0 ครูมิ้ว 061-4941411
13 OYP OLYMPIC แจ้งวัฒนะ 5 5 0 0 0 Thitipong Sophonchalermnun 0819003525
14 บ้านคลองขลุงเทควันโด 1 1 0 0 0 อ.เล็ก 085-2635785
15 Arena preaksa tkd 1 1 0 0 0 สุมิตร ปัณฑะโชติ 0942945493
16 โรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง 4 4 0 0 0 อ.ทศพล 0927086692
17 Huahin TKD 6 6 0 0 0 ครูคิง 0902491562
18 TIGER THAI NAKHONPATHOM 2 2 0 0 0 นาย.เดชา ดอนอินไชย 0876669151
รวม 67 62 3 0 2