Eastern taekwondo thailand

สถานที่แข่งขัน ห้องคอนแวนชั่นฮอลล์ โรบินสันศรีราชา จ.ชลบุรี
จังหวัด ชลบุรี
แข่งขันวันที่ 14/11/2020 ~ 14/11/2020

ชื่อผู้จัด : สโมสร SRC ปิดระบบรับสมัคร 12 พฤศจิกายน 2563 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 091-7363579 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
แสดงรายการผู้เข้าแข่งขันแบบรายการ

ต่อสู้
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. ธนภัทร​ สมกำลัง 01-01-2563
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PASINEE-JITTRIN TAEKWONDOสายไหม ด.ช. ธนบูลย์ สุนทรพจน์ 01-01-2563
2 ทีม PASINEE-JITTRIN TAEKWONDOสายไหม ด.ช. คามิน คำตั๋น 01-01-2563
3 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. ปัณณวิชญ์ ทองย้อย 01-01-2563
4 ทีม CTC CHONBURI TEAM ด.ช. พชรดนัย ต๊ะปัญญา 10-06-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR Bangbo Team ด.ช. ปัณณวิชญ์ หมื่นสท้าน 15-05-2557
2 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. ธีรภัทร์ เพชรประเสริฐ 01-01-2563
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CTC CHONBURI TEAM ด.ญ. จิรากัญ แสงอรุณ 07-12-2557
2 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ญ. ธัญวรัตน์ น้อยญาติ 01-01-2563
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ธีรพฤกษ์ ด.ช. ธนภัทร โคตรธา 02-12-2555
2 ทีม ธีรพฤกษ์ ด.ช. ธนภัทร ไชยขันธ์ุ 12-12-2555
3 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. ธรณัส ผจงภักดีกุล 15-04-2556
4 ทีม PASINEE-JITTRIN TAEKWONDOสายไหม ด.ช. ภูริชญา พึ่งเถื่อน 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ธีรพฤกษ์ ด.ช. ศิริกร ปั้นศิริ 04-07-2556
2 ทีม ธีรพฤกษ์ ด.ช. ธิติวัฒน์ ฆญาณฤทธิ์ 30-04-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ธีรพฤกษ์ ด.ช. สถาพร รื่นรมย์ 02-03-2555
2 ทีม CTC CHONBURI TEAM ด.ช. พุฒิภัทร์ กาญจนศร 30-05-2556
3 ทีม F M T UBON​ ด.ช. ธนาธิป ชัยสมร 03-01-2552
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PHILLIPS ด.ช. Majkl Horvat 03-03-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bhawat Gym ด.ญ. ณัฐปภัสร์ ศรีขำกูล 01-01-2563
2 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. Sara Sriprapat 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Rayong ด.ช. รณพีร์ เทียมจันทร์ (แม๊ก) 01-01-2563
2 ทีม PHASAKAN GYM ด.ช. รชต กะวะระพฤษ 01-01-2563
3 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. ปัณณ์ณพัฒน์ มหพันธ์ 19-02-2555
4 ทีม กรศิริ เทควันโด ชลบุรี ด.ช. นรายุทธ ชูกลิ่น 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bhawat Gym ด.ช. พงศกร เนียมยิ้ม 01-01-2563
2 ทีม ธีรพฤกษ์ ด.ช. กันตธี เกตุพันธุ์ 09-08-2556
3 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. ธนกฤต เจริญพร 09-07-2555
4 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. ฉัตรชนก บุรีทาน 10-12-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR Bangbo Team ด.ช. ณเดชน์ สุพร 01-02-2556
2 ทีม special TKD. ด.ช. ชยพล แพงศรี (คอปเตอร์) 02-01-2555
3 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. นิพิฐพนธ์ รื่นภิรมย์ 01-01-2563
4 ทีม CTC CHONBURI TEAM ด.ช. ภัทรดนัย ลิ้มกุล 11-09-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special TKD. ด.ช. วิธิณัฐ ใจฉ่ำ 01-01-2563
2 ทีม RSR Bangbo Team ด.ช. ชานน ใสสะอาด 22-03-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Rayong ด.ญ. จิณณ์ณณัช วงค์พิทักษ์ (เฟิร์ส) 01-01-2563
2 ทีม P. Fighters Rayong ด.ญ. สุวพิชชา ทองมูล (ภูพิงค์) 01-01-2563
3 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ญ. บุณรดา กันหาเขียว 01-01-2563
4 ทีม RSR Chonburi Team ด.ญ. ศุภกานต์ คำทอง 10-02-2555
5 ทีม RSR Chonburi Team ด.ญ. มนัสนันท์ ป้อมแก้ว 01-01-2563
6 ทีม P. Fighters Rayong ด.ญ. พรปวีร์ ภาษี (ลูกตาล) 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR Chonburi Team ด.ญ. พิชามญช์ สร้อยสน 03-02-2555
2 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ญ. ธัญญรัตน์ สมสังข์ 01-01-2563
3 ทีม CTC CHONBURI TEAM ด.ญ. กิตติวรา แซ่ลี้ 31-10-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PASINEE-JITTRIN TAEKWONDOสายไหม ด.ญ. ญภา ธนประเวศน์ 01-01-2563
2 ทีม Bhawat Gym ด.ญ. กัลยรัตน์ เขมะคาม 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ญ. KANYAPATH PLUIMTANOM 01-01-2563
2 ทีม P. Fighters Rayong ด.ญ. นภัสกมล นวลรัตน์ (ไข่มุก) 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Rayong ด.ช. นฤพนธ์ สินสมุทร (เกล้า) 01-01-2563
2 ทีม special TKD. ด.ช. จักรพงศ์ ใจกล้า (พีช) 29-08-2556
3 ทีม special TKD. ด.ช. พชร ลีวิส (เพชร) 04-09-2555
4 ทีม special TKD. ด.ช. ศุภณัฐ วงษ์สุข (โจ) 11-11-2556
5 ทีม CTC CHONBURI TEAM ด.ช. ฑีฆายุ ไผ่ตง 03-01-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Rayong ด.ช. บรรณวัฒน์ จันทร์ชมกลิ่น (ปัญ) 01-01-2563
2 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. นาบุญ ธนันชัย 01-01-2563
3 ทีม special TKD. ด.ช. เนติพงษ์ แก้วนิล 01-01-2563
4 ทีม special TKD. ด.ช. กฤษฎา ภูชัยแสง 01-01-2563
5 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. เอกวัส อ่อนสังข์ 23-05-2556
6 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. ปริญ เสียงเย็น 09-01-2556
7 ทีม CTC CHONBURI TEAM ด.ช. ชนายุส ยินดีสุข 27-10-2555
8 ทีม RSR Bangbo Team ด.ช. อิทธิพัทธ์ วงศ์อยู่ยืนยง 17-04-2555
9 ทีม special TKD. ด.ช. ธนภัทร สุพรรณคำ (นาย) 05-11-2555
10 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. ชาญชนก ขจิตวงศ์ 01-01-2563
11 ทีม กรศิริ เทควันโด ชลบุรี ด.ช. สุภณัฎ เเกเรียส 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ธีรพฤกษ์ ด.ช. ภัทรภงศ์ ถิรชัยกิจเสถียร 24-06-2556
2 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. ดันแคน คอนเนอร์ แม็คอาร์เธอร์ 30-09-2555
3 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. อัยการ บุญเสริม 01-01-2563
4 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. ณัฐธัญ รื่นเริงใจ 01-01-2563
5 ทีม RSR Bangbo Team ด.ช. ปชกร วัฒนอินทร์ 10-04-2556
6 ทีม special TKD. ด.ช. ธนภัทร มากทรัพย์ (อาเน็ค) 18-03-2556
7 ทีม กรศิริ เทควันโด ชลบุรี ด.ช. วชิรวิทย์ สุขพะนัด 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special TKD. ด.ช. กฤตกนก แป้นชูผล (เทม) 24-09-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bhawat Gym ด.ช. ปัณณวัฒน์ ปลายชัยภูมิ 01-01-2563
2 ทีม CTC CHONBURI TEAM ด.ช. อรรถพร พระจรสมบัติ 03-01-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม HEROES TAEKWONDO CHONBURI ด.ช. ปุญญพัฒน์ จักขุจันทร์ 16-08-2556
2 ทีม PASINEE-JITTRIN TAEKWONDOสายไหม ด.ช. กฤษฏ์ โอภาสสดใส 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR Chonburi Team ด.ญ. จารุศรา สิงห์ทอง 25-12-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special TKD. ด.ญ. พิมพ์ดารา ว่องวณิชพันธุ์ 01-01-2563
2 ทีม Bhawat Gym ด.ญ. พิชญภา นิลปักษ์ 01-01-2563
3 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ญ. ณฐอร ศิริปรัชญาพิทักษ์ 01-01-2563
4 ทีม กรศิริ เทควันโด ชลบุรี ด.ญ. ธันยาวัลย์ ลอออรรถพงศ์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ญ. วรรณษา เอี่ยมประเสิรฐ 01-01-2563
2 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. Marissa Schawarz 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. เกวลิน หวังเจริญ 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ญ. ปุณยาพร กวางไพร 01-01-2563
2 ทีม KRITTAYA GYM ด.ญ. วรรณธณา พินพาทย์ 30-01-2555
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bhawat Gym ด.ช. เตชินท์ คงสวน 01-01-2563
2 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. ณัฐกิตติ์ รุ่งศิริ 14-02-2554
3 ทีม HEROES TAEKWONDO BANGKOK ด.ช. SEKSIT CHANTHAM 14-12-2554
4 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. นิติศักดิ์ สมานไชย 08-12-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ธีรพฤกษ์ ด.ช. กษม อินทรวงศ์ 14-01-2554
2 ทีม TKD.CENTER ด.ช. ฐิติวัฒน์ ทองอรุณ 01-01-2563
3 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. ปารมี ชมภูวงศ์ 04-07-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม HEROES TAEKWONDO BANGKOK ด.ช. PANUPONG PHOSANTHIA 17-08-2554
2 ทีม CTC CHONBURI TEAM ด.ช. พรหมพิริยะ แซ่เอ้ง 02-12-2553
3 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. กฤติธี บุญยัง 20-05-2554
4 ทีม special TKD. ด.ช. จิรัฎฐ์ ธนวัฒน์ณิชกุล (ไปร์ท) 04-09-2554
5 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. Kai Kondo 11-05-2554
6 ทีม ACS TAEKWONDO TEAM ด.ช. ภัทรกิตติ์ สุขกิตติสิริวงศ์ 12-06-2553
7 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. ธนพนธ์ บํารุงสุข 01-02-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Master Kick Taekwondo ด.ช. ภัคพล อำนวยพร 31-03-2554
2 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. ธาดาฤทธิ์ พรหมดี 01-01-2563
3 ทีม TKD.CENTER ด.ช. พรหมพิริยะ จันทพันธ์ 01-01-2563
4 ทีม HEROES TAEKWONDO BANGKOK ด.ช. VAYUPAK BANGKHRAN 26-04-2554
5 ทีม CTC CHONBURI TEAM ด.ช. กฤติเดช คงรอด 01-01-2553
6 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. วัชรพล พันพรม 04-01-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม HEROES TAEKWONDO BANGKOK ด.ช. DANAIPORN THONGPRAJUKAEW 24-01-2554
2 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. ศิรวิชญ์ นาคประพันธ์ 01-01-2563
3 ทีม PHILLIPS ด.ช. ณชดล ช้างเขียว 19-09-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PHILLIPS ด.ช. ศุภวิชญ์ ทองเกลี้ยง 14-10-2553
2 ทีม HEROES TAEKWONDO BANGKOK ด.ช. SASAKORN SANQUANPAK 12-07-2553
3 ทีม CTC CHONBURI TEAM ด.ช. ธนภัทร รักษาเคน 26-10-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ธีรพฤกษ์ ด.ช. ธีร์ เกตุพันธ์ 03-11-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PHASAKAN GYM ด.ญ. ชนัญชิดา บุญสีลา 01-01-2563
2 ทีม ธีรพฤกษ์ ด.ญ. ชนัญชิดา หวังสุขกลาง 29-04-2554
3 ทีม RSR Chonburi Team ด.ญ. ศริญญา ดำรงกุลไพศาล 08-04-2553
4 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. ญานิศา จันทร์ทอง 01-01-2563
5 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. อารยา เห็งขุนทด 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PHILLIPS ด.ญ. นัทธนันท์ แถวถึก 19-09-2553
2 ทีม RSR Chonburi Team ด.ญ. พิชญาภัค กลิ่นกล่อม 01-01-2563
3 ทีม RSR Chonburi Team ด.ญ. กัญญาณัฐ กัลยาประสิทธิ์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PHILLIPS ด.ญ. เสฎฐีญาดา ปรุงทอง 13-05-2553
2 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. สรณ์ศิริ ทองมีสี 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ช. PHUTTHIPONG WONGPINTA 01-01-2563
2 ทีม special TKD. ด.ช. พลลภัตน์ นิยมทรัพย์ (นะโม) 25-12-2554
3 ทีม special TKD. ด.ช. วสุธา บัวพันธุ์ (เน็ต) 24-12-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. ธัชพงศ์ ประชาศิลป์ชัย 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Rayong ด.ช. ณัชพล เจริญสุข (ทาม) 01-01-2563
2 ทีม P. Fighters Rayong ด.ช. ธนกฤต ชูรัตน์ (อันปัน) 01-01-2563
3 ทีม กรศิริ เทควันโด ชลบุรี ด.ช. พีรณัฐ สิทธีโห 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. วีรบุรุษ แซ่หวัง(พระหฤทัยดอนเมือง) 01-01-2563
2 ทีม KRITTAYA GYM ด.ช. ณัฐภาส จังหวะ 12-08-2554
3 ทีม CTC CHONBURI TEAM ด.ช. ภัทรดนัย ต๊ะปัญญา 18-10-2554
4 ทีม กรศิริ เทควันโด ชลบุรี ด.ช. เตชินพัฒน์ ลอออรรถพงศ์ 01-01-2563
5 ทีม SPIN-KICK Taekwondo ด.ช. ทักษ์วนัย จันทร์ศิริทอง 01-01-2563
6 ทีม SPIN-KICK Taekwondo ด.ช. อภิวัฒน์ กุตโต 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bhawat Gym ด.ช. ธนภักษ์ ธะนะ 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ช. DAVID GORCSA ( โรงเรียนสาธิตอุดมศึกษา ) 01-01-2563
2 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. นิธิศ เจริญพร 12-03-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Rayong ด.ช. สรวิชญ์ ประกอบสุข (กีตาร์) 01-01-2563
2 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. ชนม์ฬพัฒน์ ใบกระเบา 01-01-2563
3 ทีม THE WINNING TAEKWONDO ด.ช. กวีวัฒน์ เนื่องนาคา 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. ณชนก เจิมขุนทด 01-01-2563
2 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ญ. ภัทรดารา สำราญอาตม์ 09-02-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Rayong ด.ญ. ฐิตาภรณ์ แก้วอ่อน (ปลายฝน) 01-01-2563
2 ทีม special TKD. ด.ญ. ณิชานันท์ สันดร (เก้า) 19-03-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. นัฐปคัลภ์ ทองนุกูล 01-01-2563
2 ทีม P. Fighters Rayong ด.ช. กิตติคุณ สุพรรณโรจน์ (อิคคิว) 01-01-2563
3 ทีม special TKD. ด.ช. ภูริทัต จิตต์อนงค์ 01-01-2563
4 ทีม Bhawat Gym ด.ช. ภควุฒิ มากทรัพย์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. ธารธรรม กันทะวงศ์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special TKD. ด.ช. ณัฐนนท์ สมมิตร 01-01-2563
2 ทีม P. Fighters Rayong ด.ช. จิตติพัฒน์ พลีวรรณ์ (ตอง) 01-01-2563
3 ทีม THE WINNING TAEKWONDO ด.ช. วรโชติ กลมกล่อม 01-01-2563
4 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. สรรชนก พงษ์ทรัพย์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Rayong ด.ช. ศรัณย์กร แสวงหาทรัพย์ (มิวสิค) 05-08-2553
2 ทีม THE WINNING TAEKWONDO ด.ช. ปัญญ์ แซ่เอง 01-01-2563
3 ทีม กรศิริ เทควันโด ชลบุรี ด.ช. ชาญชาดา สุขพะนัด 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bhawat Gym ด.ช. สิตาภพ แสงศิริ 01-01-2563
2 ทีม KRITTAYA GYM ด.ช. ธนพล จันทนาด 15-02-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special TKD. ด.ช. เนตั้น แอลพิเนดา 01-01-2563
2 ทีม PHILLIPS ด.ช. ชลกร พานทอง 01-04-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ญ. วรรณรักษ์ ใจบุญ 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ญ. ธัญจิรา มะโนภักดิ์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Rayong ด.ญ. ชัญญานุช ตุ่มไทย (เพลง) 01-01-2563
2 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ญ. นาทนดา วาอุทัศน์ 01-01-2563
3 ทีม RSR Chonburi Team ด.ญ. วันวิสาข์ จารุเนตร 17-05-2554
4 ทีม KRITTAYA GYM ด.ญ. วริษรดา เตชะสร้อยวริจฐ์ 29-09-2553
5 ทีม RSR Bangbo Team ด.ญ. ศุภานันท์ สาทพันธ์ 20-03-2553
6 ทีม special TKD. ด.ญ. ปวรรัตน์ จ้านเกลื่อน (ดิว) 11-11-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ญ. ลักษณ์มินตรา เวชนุสิทธิ์ 01-01-2563
2 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ญ. ธัญพิชชา มะโนภักดิ์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special TKD. ด.ญ. กัญชญาษร เอกรังษี 01-01-2563
2 ทีม P. Fighters Rayong ด.ญ. พิมพ์ลักษณ์ อินทรจินดา (พอใจ) 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CTC CHONBURI TEAM ด.ญ. ธนพร ช่างเหล็ก 29-08-2554
2 ทีม KRITTAYA GYM ด.ญ. ญาณิศา เนื่องชมภู 10-08-2553
3 ทีม special TKD. ด.ญ. อัญชสา บุญพานิช (เครป) 15-10-2553
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPS TKD ด.ช. พีรพัฒน์ แก้วใสย์ 06-08-2551
2 ทีม ธีรพฤกษ์ ด.ช. ฐานธิษณ์ ฉัตรอุดมกุล 01-01-2563
3 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. พีรพัฒน์ ศรีตรีสัตย์ 01-01-2563
4 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. ธีรภัทร อามาตมนตรี 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPS TKD ด.ช. ณัฐภัทร แสนสุนนท์ 15-12-2551
2 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. ทรงภพ สร้อยสน 24-08-2552
3 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. ศุภวิชญ์ อุทชัยยา 01-01-2563
4 ทีม PASINEE-JITTRIN TAEKWONDOสายไหม ด.ช. ธนรัช บุญศิริวัฒน์วานิช 01-01-2563
5 ทีม TKD.CENTER ด.ช. ยศกร ชาติมนตรี 01-01-2563
6 ทีม ธีรพฤกษ์ ด.ช. ธนวินท์ โคตรธา 01-01-2563
7 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. ฐิติพันธ์ สังข์ทอง 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. อนุกูล เพ็งสว่าง 01-01-2563
2 ทีม PHILLIPS ด.ช. สิทธิพันธ์ุ อรรถเดโช 07-09-2552
3 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. ศักรนันทน์ คำทอง 02-03-2552
4 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. ตุลธร จริตพจน์ 12-10-2551
5 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. กรกฤต ราชสมบูรณ์ 11-08-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. ภาคิน ดีขุนทด 01-01-2563
2 ทีม SPIN-KICK Taekwondo ด.ช. ก้องภพ สุนทรวัชร์ 12-06-2552
3 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. ภัทรพล ไทรน้อย 01-01-2563
4 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. วนันต์ชัย อำไพประสิทธิ์ 11-07-2552
5 ทีม ACS TAEKWONDO TEAM ด.ช. ธนวันต์ พัฒนะกูล 02-10-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ธีรพฤกษ์ ด.ช. รัตนาธร อันจิต 11-04-2552
2 ทีม SPIN-KICK Taekwondo ด.ช. ณัฐภัทร มั่งมี 01-07-2552
3 ทีม CTC CHONBURI TEAM ด.ช. ณัฏฐกิตติ์ เสือสังโฆ 28-02-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. ศิวัจน์ เกียรติธนภัสร์(หอวังนนทบุรี) 01-01-2563
2 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. นิติพัฒน์ อามาตมนตรี 01-01-2563
3 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. ศุภกิตติ์ บังทองหลาง 01-01-2563
4 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. พีรวัส จำเนียรสิริ 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PASINEE-JITTRIN TAEKWONDOสายไหม ด.ช. ปรัชญา พึ่งเถื่อน 01-01-2563
2 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. ทีปกร คนเพียร 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. สรรพวัติ พุ่มมะลิ 22-09-2552
2 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. ณัฐพัฒน์ มีสุข 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR Chonburi Team ด.ญ. วิชญาดา คำชัย 30-11-2552
2 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. อริสรา เห็งขุนทด 01-01-2563
3 ทีม ธีรพฤกษ์ ด.ญ. จีรญาดา สามิภักดิ์ 01-01-2563
4 ทีม P. Fighters Rayong ด.ญ. สุมณฑา สีอาจ (น้ำมนต์) 01-01-2563
5 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ญ. พัชรีรัชต์ น้อยญาติ 01-01-2563
6 ทีม RSR Chonburi Team ด.ญ. ภัณภิรา สมมุติ 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPS TKD ด.ญ. ภทรษร โยวรัช 04-05-2553
2 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. ณัฎฐชญา รอดเพ็ง 01-01-2563
3 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. ทอสิริ สิงห์ทอง 01-01-2563
4 ทีม RSR Chonburi Team ด.ญ. ปนัดดา บุตรส 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Rayong ด.ญ. จิดาภา เงินบุคคล (ปู) 01-01-2563
2 ทีม ธีรพฤกษ์ ด.ญ. มาริสา เอี่ยมท่าไม้ 06-05-2552
3 ทีม RSR Chonburi Team ด.ญ. โจลี่ ลิม 01-01-2563
4 ทีม RSR Chonburi Team ด.ญ. ชนัญญา วรรณคำ 01-01-2563
5 ทีม CTC CHONBURI TEAM ด.ญ. พิมพ์พิชชา ธรรมนิมิตโชค 29-01-2552
6 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. ญาดา แสงทอง 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. ประภาวรินทร์ มโนธรรม 01-01-2563
2 ทีม RSR Chonburi Team ด.ญ. ณิชารีย์ วงศ์รัตนชาติ 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. ขวัญข้าว เยาวรักษ์ 01-01-2563
2 ทีม ธีรพฤกษ์ ด.ญ. นภัสกร ศรีติมงคล 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR Chonburi Team ด.ญ. โสรยา อุดมนา 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE WINNING TAEKWONDO ด.ช. กรวิชญ์ ทับพันธ์ 01-01-2563
2 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ช. PHITTHAYUD WONGPINTA 01-01-2563
3 ทีม กรศิริ เทควันโด ชลบุรี ด.ช. พีรดนย์ เเสงเจริญโชติภัทร์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Rayong ด.ช. สายฟ้า โตไทยสงฆ์ (กาฟิวส์) 01-01-2563
2 ทีม THE WINNING TAEKWONDO ด.ช. วันชนะ รจน์รังษี 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special TKD. ด.ช. จิรายุ น้อยบัวงาม (เจมส์) 12-02-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ช. TANKHUN REANGNISAI ( โรงเรียนตันตรารักษ์ ) 01-01-2563
2 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. ณฐกร แซ่ย่าง 09-08-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. สุวิจักษณ์ แต่งผล 01-01-2563
2 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. ฐิติพล​ ทองแจ่ม 02-09-2552
3 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. ธนาวุฒิ สุขโล้ 15-04-2551
4 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ช. SUTIRAK KAEWPHALUEK 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ญ. ปัญญรัตน์ หอทอง 01-01-2563
2 ทีม CTC CHONBURI TEAM ด.ญ. วรรณพร พระจรสมบัติ 17-07-2552
3 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. กาลขวัญ เหมือนปิ๋ว 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Rayong ด.ญ. หทัยรัตน์ ฟุ้งขจร (นาโน) 01-01-2563
2 ทีม PHILLIPS ด.ญ. ณัฐณิชา บุญเอีย 01-06-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม LITTLE TIGER TAEKWONDO ด.ช. ธนวิชญ์ วงษ์แหวน 09-08-2552
2 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. ปัณธร โมธรรม 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special TKD. ด.ช. วรพงษ์ วงศ์เวทย์เสถียร (เคน) 16-05-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Rayong ด.ช. ธนวัฒน์ ฝ่ายศูนย์ (อิคคิว) 01-01-2563
2 ทีม HEROES TAEKWONDO CHONBURI ด.ช. เกรียงไกร มาสม 04-01-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม LITTLE TIGER TAEKWONDO ด.ช. วิภพ เกษมสุข 20-12-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special TKD. ด.ช. บัญญพนต์ เตชะอำไพ 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. สุทธิลักษณ์ กวางไพร 01-01-2563
2 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. ธนวันต์ หมั่นหา 01-01-2563
3 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. สุรเกียรติ พูนพิพัฒน์ 09-02-2552
4 ทีม CTC CHONBURI TEAM ด.ช. ดุลยวัต มีพวงผล 26-06-2552
5 ทีม THE WINNING TAEKWONDO ด.ช. สิริรัชชวิชญ์ จุ่นเงิน 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KRITTAYA GYM ด.ญ. ชลธิชา เผือกอ่อน 25-12-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR Chonburi Team ด.ญ. ศุภิสรา มูลขำ 16-05-2552
2 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ญ. มณฑิตา พลนิกร 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR Bangbo Team ด.ญ. ณัฐภัสสร ศรีภิรมวิจิตร 19-02-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special TKD. ด.ญ. ณัฐนันท์ ชื่นคุณากร 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. เทวฤทธิ์ ทองโคตร 24-06-2550
2 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. ชนสรณ์ ชาวดอน 01-01-2563
3 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. ชญานนท์ ชาวดอน 01-01-2563
4 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. ธนเทพ บุญประเสริฐ 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. จิรภัทร เจียหลิม 09-09-2550
2 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. กิติชัย ภาโว 12-01-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. ภัทรเดช เนียรศิริ 01-01-2563
2 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. ธีรภัทร โสดาราม 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Master Kick Taekwondo ด.ช. ธนกร หน่อแก้ว 09-10-2549
2 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. รัชชานนท์ พรมวัง 13-10-2550
3 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. ดรัณภพ คำวงศ์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special TKD. ด.ช. เดชาธร สอาดวงษ์ (เวฟ) 07-02-2550
2 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. สิโรดม แช่มชอง 01-02-2550
3 ทีม TKD.CENTER ด.ช. กฤศ อำนวยสิทธิโชค 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special TKD. ด.ช. ชินวัตร บุญตัน 01-01-2563
2 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. พงศพัศ จันทร 01-01-2563
3 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. ฐิติวัฒน์ หอมเกษร 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PHILLIPS ด.ช. ฐิติวัฒน์ เขียวชอุ่ม 08-02-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. คัคนางค์ อยู่บัว 01-01-2563
2 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ญ. ฏิปาสวี ดีนานดี 07-11-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. คัคนานค์ อยู่บัว 01-01-2563
2 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ญ. ณัฐชญา บุญพันธ์ 19-04-2550
3 ทีม ธีรพฤกษ์ ด.ญ. อติพร สินสังข์ 09-06-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. ประภัสสร มโนธรรม 01-01-2563
2 ทีม PHILLIPS ด.ญ. ชนมน ใจคำ 05-11-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special TKD. ด.ญ. พัชริสา หมีอยู่ 01-01-2563
2 ทีม RSR Chonburi Team ด.ญ. วรนันท์ ปัดทุม 31-10-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CTC CHONBURI TEAM ด.ญ. ณัฐภัสสร นารี 16-02-2549
2 ทีม RSR Chonburi Team ด.ญ. เกษราพร รุ่งแจ่มแจ้ง 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Master Kick Taekwondo ด.ญ. ลลิต์ภัทร พยัคโฆ 23-08-2549
2 ทีม RSR Chonburi Team ด.ญ. กัญจ์ณาลักษ ชื่นชูกลิ่น 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. ธิติ อายุเจริญ 21-08-2550
2 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. ศิวกร หมีทอง 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ธีรพฤกษ์ ด.ช. ฐิติวุฒิ โสดาศรี 05-07-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KRITTAYA GYM ด.ญ. อรไพลิน วรเดช 21-03-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bhawat Gym ด.ช. ศุภณัฐ มากทรัพย์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม LITTLE TIGER TAEKWONDO ด.ช. ธีภพ ดวงแก้ว 06-07-2550
2 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. ภูวเดช มีสัตย์ 11-09-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PHILLIPS ด.ช. Tio James Leanes 09-11-2550
2 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. จักรกริช ทองฉาย 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. บารมี ศรีวาลี 01-01-2563
2 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. ภานุวัฒน์ พวงเมฆ 27-04-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ญ. ณัฐณิชา พลนิกร 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PHILLIPS นาย นนทพัทธ์ เขียวชอุ่ม 07-12-2547
2 ทีม TKD.CENTER นาย ณัฐพร แดงนก 01-01-2563
3 ทีม ธีรพฤกษ์ นาย นนทกร อินทรวงศ์ 08-08-2548
4 ทีม ธีรพฤกษ์ นาย พชร เอกมณีนิล 12-03-2548
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ธีรพฤกษ์ นาย อิทธิพร สินสังข์ 06-03-2548
2 ทีม RSR Chonburi Team นาย ณัฐดนัย มิตรธรรมพิทักษ์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ธีรพฤกษ์ นาย ยุทธนา โมอ่อน 04-05-2546
2 ทีม The Shark Team Taekwondo นาย สรวิชญ์ ทวีโคตร 01-01-2563
3 ทีม RSR Chonburi Team นาย อัศวิน วิษณุทันต์ 01-01-2563
4 ทีม The Shark Team Taekwondo นาย อัครชัย สิริกาญจนวณิช 18-12-2548
5 ทีม ธีรพฤกษ์ นาย อัครภูมิ เม่นแสง 08-05-2546
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PHASAKAN GYM นาย นนท์ธีร์ ปานะถึก 01-01-2563
2 ทีม RSR Chonburi Team นาย สหรัฐ วงศ์รัตนชาติ 01-01-2563
3 ทีม ธีรพฤกษ์ นาย เมธาสิทธิ์ ธรรมเที่ยง 20-08-2546
4 ทีม ธีรพฤกษ์ นาย รนกร พาจรทิศ 01-03-2547
5 ทีม The Shark Team Taekwondo นาย ธนวัฒน์ เขื่องสถุ่ง 01-01-2563
6 ทีม Assumption Sriracha นาย สิรภพ หมีทอง 01-01-2563
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR Chonburi Team นาย ชีระวิทย์ ไทยพินิจ 01-01-2563
2 ทีม The Shark Team Taekwondo นาย ยศววธน์ ชาคำสัย 21-06-2547
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR Chonburi Team นาย ณัฎฐ์เมธี วิภาวัสวุฒิกุล 15-09-2548
2 ทีม The Shark Team Taekwondo นาย เชิดชัย หมื่นหาวงศ์ 01-01-2563
3 ทีม The Shark Team Taekwondo นาย นิโคล่า โวลเป 11-07-2548
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Shark Team Taekwondo นาย สรรเพรญ พุ่มมะลิ 30-09-2546
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Shark Team Taekwondo น.ส. ใหม่ แมคเคล 12-08-2546
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ธีรพฤกษ์ น.ส. ปาริชา ยังหัตถี 29-05-2547
2 ทีม PHILLIPS น.ส. จุฬาลักษ์ โคตรบรรเทา 13-11-2546
3 ทีม The Shark Team Taekwondo น.ส. กนกวรรณ หงษ์ภักดี 02-01-2547
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR Chonburi Team น.ส. สริดา นันทประดิษฐ์ 01-01-2563
2 ทีม The Shark Team Taekwondo น.ส. ขวัญฤดี เย็นใจเฉื่อย 10-09-2546
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CTC CHONBURI TEAM น.ส. สราลี ครองสถาน 08-07-2548
2 ทีม The Shark Team Taekwondo น.ส. ชนิกานต์ พัฒนะกูล 26-06-2547
3 ทีม Thesun Taekwondo Thailand น.ส. ชลิตา วิชิตพรชัย 01-01-2563
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PHASAKAN GYM น.ส. อรดา อินสองใจ 01-01-2563
2 ทีม The Shark Team Taekwondo น.ส. ฉัตรชฎาภรณ์ บุญพันธ์ 05-05-2547
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Shark Team Taekwondo น.ส. ปพิชญา ถาวรสุขเจริญ 03-07-2546
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PHILLIPS น.ส. วรรณรพี สุขแก้ว 23-05-2546
2 ทีม ธีรพฤกษ์ น.ส. ณัฐณิชา ชุตินธโร 01-01-2563
3 ทีม ธีรพฤกษ์ น.ส. จิราภา เกิดดำรงศิลป์ 24-02-2548
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PASINEE-JITTRIN TAEKWONDOสายไหม น.ส. สาธิตา อุ่นศิลป์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ธีรพฤกษ์ น.ส. จินตนา ชัยยิ่ง 16-05-2547
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR Bangbo Team น.ส. จิรารัตน์ บุญอ่ำ 19-02-2546
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KRITTAYA GYM นาย เมธาทรส์ ตุ้ยกวาง 22-10-2548
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม HEROES TAEKWONDO CHONBURI นาย คณิศร ศิริกุลพิสุทธิ์ 07-10-2548
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPS TKD น.ส. ภัทรภร ธนคุณจินดา 14-02-2548
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KRITTAYA GYM น.ส. ภัทรภร กิตติวรกาล 11-04-2548
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR Bangbo Team น.ส. จิรัชญา สุพร 14-08-2548
2 ทีม Monkeys Taekwondo น.ส. ชนินาถ เนื่องจำนงค์ ( โรงเรียนเมืองพัทยา 10 ) 01-01-2563
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special TKD. น.ส. ศิริญากร แว่นเตื่อรอง 01-01-2563
2 ทีม Monkeys Taekwondo น.ส. วรรณวิภา ศรีหะวงค์ ( โรงเรียนเมืองพัทยา 10 ) 01-01-2563
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
Class โรงเรียน
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม กรศิริ เทควันโด ชลบุรี ด.ช. ธนาธร เเสงมาศ 01-01-2563
2 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. ธนดล ห้อทา 11-01-2559
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE WINNING TAEKWONDO ด.ญ. จิรัชญา มาตยาคุณ 01-01-2563
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม HEROES TAEKWONDO CHONBURI ด.ช. รัชพล จุงศิริ 14-08-2557
2 ทีม HEROES TAEKWONDO CHONBURI ด.ช. ธีรเมศธ์ เกษมอำไพพรรณ 05-12-2558
3 ทีม LITTLE TIGER TAEKWONDO ด.ช. ธาวิน บริบูรณ์ 14-07-2557
4 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. ธันยบูรณ์ ห้อทา 13-08-2557
5 ทีม THE WINNING TAEKWONDO ด.ช. จิรเมธ มาตยาคุณ 01-01-2563
6 ทีม THE WINNING TAEKWONDO ด.ช. จิเซิน วิลเลี่ยม ทอง 01-01-2563
7 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. นาราภัทร อรุณเพ็ง 01-01-2563
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bhawat Gym ด.ช. สิริชัย เสือสกุล 01-01-2563
2 ทีม Bhawat Gym ด.ช. พชร ทองทวีสิริกุล 01-01-2563
3 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ช. กรัณยพล ประคองขวัญ ( โรงเรียนเมืองพัทยา 10 ) 01-01-2563
4 ทีม RSR Bangbo Team ด.ช. วชิระเดช กมลเนตร 29-04-2557
5 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ช. จิรภัทร จิรเจริญวิวัฒน์ ( โรงเรียนตันตรารักษ์ ) 01-01-2563
6 ทีม special TKD. ด.ช. ณธัช สรรเสริญ (พูม่า) 15-05-2558
7 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. เอริค อองรี มาร์แตง 22-12-2557
8 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. กิตติธรา ใจยะวัง 05-12-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ช. ชลทิตย์ ชัยสีทอง (โรงเรียนตันตรารักษ์) 01-01-2563
2 ทีม special TKD. ด.ช. ชัชชาติ เกศวพิทักษ์ 01-01-2563
3 ทีม RSR Bangbo Team ด.ช. เมธาสิทธิ์ นิมเรือง 11-07-2557
4 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ช. JIRADEJ SOMBOON 01-01-2563
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special TKD. ด.ช. ณัฐรัตน์ แจ่มจำรัส (โอ๊ค) 25-08-2558
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ญ. ปุณยาพร วงศ์วิริยะมงคล 03-09-2558
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPIN-KICK Taekwondo ด.ญ. กรวรรณ มาลัยวงษ์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special TKD. ด.ญ. ชัญญา จิโรเนลลา 01-01-2563
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPIN-KICK Taekwondo ด.ช. กวิณพงศ์ สีหะ 01-01-2563
2 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. ธนกร พลราชม 10-09-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ช. ริชเชิร์ด อนาวิน เคิร์ทซ ( โรงเรียนตันตรารักษ์) 01-01-2563
2 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. ธรรม์ธีร์ ภรณ์ภูริปัญญา 16-06-2556
3 ทีม KRITTAYA GYM ด.ช. รณกร สิงห์คาน 12-11-2555
4 ทีม THE WINNING TAEKWONDO ด.ช. นนทภัทร มุทุกันต์ 01-01-2563
5 ทีม THE WINNING TAEKWONDO ด.ช. นราภัทร มุทุกันต์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. กันต์ดนัย โชติรณพัสดุ์ 01-01-2563
2 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. ชวกร เจริญจิตร 01-10-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม HEROES TAEKWONDO CHONBURI ด.ช. ณัฐดนัย จันทร์ส้ม 02-07-2555
2 ทีม special TKD. ด.ช. จิตรภณ กิติคุณ 01-01-2563
3 ทีม THE WINNING TAEKWONDO ด.ช. นราธิป ตะวันเรืองรอง 01-01-2563
4 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. รอฮัน ยีมะเฟือง (โรงเรียนบ้านรถไฟ) 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ช. SUSIT TANAYODANUN ( โรงเรียนตันตรารักษ์ ) 01-01-2563
2 ทีม CTC CHONBURI TEAM ด.ช. ศรันยภัทร พรมแดน 01-01-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. ณัฏฐ์ ดีนานดี 23-05-2556
2 ทีม special TKD. ด.ช. ธนกฤต แซ่เตียว (ดราฟ) 22-10-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE WINNING TAEKWONDO ด.ญ. อมรรัตน์ ภักดี 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ญ. มนสุมา สังสุด 01-01-2563
2 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ญ. มณีรัตน์ นฤทธิ์พันธ์ ( โรงเรียนเมืองพัทยา 10 ) 01-01-2563
3 ทีม SPIN-KICK Taekwondo ด.ญ. รุ่งจิรา สุขประคอง 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ญ. จริชยา ทำเนียบ 01-01-2563
2 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ญ. กมลนัทธ์ ประจวบดี ( โรงเรียนเมืองพัทยา 10 ) 01-01-2563
3 ทีม SPIN-KICK Taekwondo ด.ญ. เปรมฤดี ปั้นพินิจ 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CTC CHONBURI TEAM ด.ญ. กันย์ชิสา ใจซื่อ 02-02-2555
2 ทีม special TKD. ด.ญ. ณัฐพุทธิญา เสมอพันธุ์ (เฌอบัว) 18-03-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ญ. แพรวา นนธิจันทร์ ( โรงเรียนเมืองพัทยา 8 ) 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. กชภัส ทองสมคิด 01-01-2563
2 ทีม CTC CHONBURI TEAM ด.ช. ปฐวิน ใจซื่อ 24-03-2553
3 ทีม THE WINNING TAEKWONDO ด.ช. อัครวัฒน์ พัชราพงศ์ศักดา 01-01-2563
4 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ช. พีรพัฒน์ ประคองขวัญ ( โรงเรียนเมืองพัทยา 10 ) 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม HEROES TAEKWONDO CHONBURI ด.ช. พงศ์พิสุทธิ์ บุญประคม 14-10-2554
2 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. ไซยิดอัชชัมส์ ไซมีซา (โรงเรียนบ้านรถไฟ) 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม HEROES TAEKWONDO CHONBURI ด.ช. อัครวินท์ หล่อรวมจิต 25-12-2553
2 ทีม RSR Chonburi Team ด.ช. ชามิล ยะนาย (โรงเรียนบ้านรถไฟ) 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม HEROES TAEKWONDO CHONBURI ด.ช. ยศภัทร สีชัง 17-09-2554
2 ทีม Bhawat Gym ด.ช. อิทธิชาติ คมเพชร 01-01-2563
3 ทีม special TKD. ด.ช. ปิยพล ภาสภรวิวัฒน์ 01-01-2563
4 ทีม THE WINNING TAEKWONDO ด.ช. ธีร์รวริทธิ์ จุ่นเงิน 01-01-2563
5 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ช. เอกธนา ทองย้อย 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ญ. จิรภิญญา หงส์ธรรมธัช ( โรงเรียนเมืองพัทยา 10 ) 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ญ. กฤตยา ดีชัยรัมย์ ( โรงเรียนเมืองพัทยา 10 ) 01-01-2563
2 ทีม RSR Chonburi Team ด.ญ. ธัญญรัตน์ กีรติพนิตนันท์ 19-07-2553
3 ทีม KRITTAYA GYM ด.ญ. ขวัญนภา พรมประศรี 11-09-2553
4 ทีม RSR Chonburi Team ด.ญ. รอซมี ยีมะเฟือง (โรงเรียนบ้านรถไฟ) 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ญ. ภัทรวดี จันกรี 01-01-2563
2 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ญ. KHANITHA ARROMCHUEN 01-01-2563
3 ทีม SPIN-KICK Taekwondo ด.ญ. พรปวีณ์ ยงยุทธ 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ญ. ชัชญาณิช เพ็ชร์น้อย ( โรงเรียนเมืองพัทยา 10 ) 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม HEROES TAEKWONDO CHONBURI ด.ช. คณิศร แช่มสุวรรณ 14-08-2551
2 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. ณัฐกิตติ์ ทัพมีชัย 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ญ. ธนัชญา สาทพันธ์ 17-11-2552
2 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ญ. ภิราภร อุทัยวงศ์ 29-10-2552
3 ทีม The Shark Team Taekwondo ด.ญ. ชนิสรณ์ บุญเฉลิม 17-02-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ญ. วิรดา เงินเปี่ยม ( โรงเรียนเมืองพัทยา 10 ) 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
ต่อสู้ทีม
POOMSAE
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 จิรากัญ แสงอรุณ เหลือง หญิง CTC CHONBURI TEAM
2 พชรดนัย ต๊ะปัญญา เหลือง ชาย CTC CHONBURI TEAM
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 Marissa Schawarz เหลือง หญิง Rangsiya Gym
2 พุฒิภัทร์ กาญจนศร แดง ชาย CTC CHONBURI TEAM
3 กันย์ชิสา ใจซื่อ เหลือง หญิง CTC CHONBURI TEAM
4 กัณฑ์อเนก รัตติกาลสุขะ แดง ชาย CTC CHONBURI TEAM
5 กิตติวรา แซ่ลี้ ฟ้า หญิง CTC CHONBURI TEAM
6 ชนายุส ยินดีสุข เหลือง ชาย CTC CHONBURI TEAM
7 จิรสิน โพธิ์สุด น้ำตาล ชาย CTC CHONBURI TEAM
8 ศุภณัฐ เวชวงค์ ฟ้า ชาย CTC CHONBURI TEAM
9 NONTAPAT SRIMAI แดง ชาย HEROES TAEKWONDO BANGKOK
10 มารี เอมิลี่ มาร์แตง เหลือง หญิง The Shark Team Taekwondo
11 อชิรญา สัมนา น้ำตาล หญิง RSR Chonburi Team
12 ด.ช.อานนท์ นิมมลรัตน์ เหลือง ชาย RSR Chonburi Team
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 อัครวินท์ หล่อรวมจิต เหลือง ชาย HEROES TAEKWONDO CHONBURI
2 พิชญา เทพเซ่งหลี แดง หญิง LITTLE TIGER TAEKWONDO
3 ศิริพร รักสาร ( โรงเรียนเมืองพัทยา 10 ) เหลือง หญิง Monkeys Taekwondo
4 ชัชญาณิช เพ็ชร์น้อย ( โรงเรียนเมืองพัทยา 10 ) เหลือง หญิง Monkeys Taekwondo
5 อาทิตยา ดิษยธร เหลือง หญิง Monkeys Taekwondo
6 ธนิสร ขวัญเมือง เขียว หญิง Monkeys Taekwondo
7 วาสนา บุญเลิศ ( โรงเรียนเมืองพัทยา 10 ) เหลือง หญิง Monkeys Taekwondo
8 Kanwara Punpanich แดง หญิง Rangsiya Gym
9 ด.ช.ณชดล ช้างเขียว น้ำตาล ชาย PHILLIPS
10 PIYA PIYAWONGRUNGRUENG น้ำตาล ชาย HEROES TAEKWONDO BANGKOK
11 ด.ญ.ปัญณิชา วัฒนอินทร์ เขียว หญิง RSR Bangbo Team
12 นนธวัช หอมสุววรรณ ฟ้า ชาย The Shark Team Taekwondo
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ณัฐนันท์ ชื่นคุณากร เขียว หญิง special TKD.
2 ด.ช.ณัฏฐชัย อุดม เหลือง ชาย special TKD.
3 MAYAWEE JADE GORMLEY ฟ้า หญิง Monkeys Taekwondo
4 LUCUS PRATHAN ( โรงเรียนตันตรารักษ์ ) ฟ้า ชาย Monkeys Taekwondo
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ.พัชริสา หมีอยู่ ดำ หญิง special TKD.
2 พรวัชรา วงษ์บำรุงจิตร์ เหลือง หญิง LITTLE TIGER TAEKWONDO
3 Mudchima Chaiyawong แดง หญิง Rangsiya Gym
4 Sattawut Khemmalai เขียว ชาย Rangsiya Gym
5 กิตติคุณ พิทักษ์สมบัติ ดำแดง ชาย CTC CHONBURI TEAM
6 เบญญาดา งามบุญคำ เหลือง หญิง CTC CHONBURI TEAM
7 ณัฐดนัย อำนวยสิทธิโชค ดำแดง ชาย CTC CHONBURI TEAM
8 ณัฐภัสสร นารี ดำแดง หญิง CTC CHONBURI TEAM
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ณภัทร บุปผาพันธ์ ดำ หญิง CTC CHONBURI TEAM
2 อธิษฐ์ นารี ดำ ชาย CTC CHONBURI TEAM
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ประชาชน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 กิตติวรา แซ่ลี้จิรสิน โพธิ์สุด น้ำตาล ชาย - หญิง CTC CHONBURI TEAM
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 กนกกานต์ แท่นทองธนภัทร รักษาเคน ดำแดง ชาย - หญิง CTC CHONBURI TEAM
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 MAYAWEE JADE GORMLEYLUCUS PRATHAN ฟ้า ชาย - หญิง Monkeys Taekwondo
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 เอกรักษ์ นาคเกิดณัฐดนัย อำนวยสิทธิโชค ดำแดง ชาย CTC CHONBURI TEAM
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ ประชาชน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ภัทรดนัย ต๊ะปัญญาพุฒิภัทร์ กาญจนศรกัณฑ์อเนก รัตติกาลสุขะ แดง ชาย CTC CHONBURI TEAM
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ธนิสร ขวัญเมืองวาสนา บุญเลิศอาทิตยา ดิษยธร เหลือง หญิง Monkeys Taekwondo
2 กนกกานต์ แท่นทองธนภัทร รักษาเคนพรหมพิริยะ แซ่เอ้ง ดำแดง ชาย - หญิง CTC CHONBURI TEAM
3 PANUPONG PHOSANTHIAPIYA PIYAWONGRUNGRUENGDANAIPORN THONGPRAJUKAEW แดง ชาย HEROES TAEKWONDO BANGKOK
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ.พัชริสา หมีอยู่ด.ญ.ณัฐนันท์ ชื่นคุณากรด.ญ.ไอริชเรเว่น แอลพิเนดา เขียว หญิง special TKD.
2 กิตติคุณ พิทักษ์สมบัติณัฐดนัย อำนวยสิทธิโชคเอกรักษ์ นาคเกิด ดำแดง ชาย CTC CHONBURI TEAM
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ณัฏฐธิดา บัวทองเกียรติคุณ ใจซื่อสมบูรณ์อธิษฐ์ นารี ดำ ชาย - หญิง CTC CHONBURI TEAM
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ ประชาชน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม