Buriram taekwondo championship

สถานที่แข่งขัน ตึก Complex มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
จังหวัด บุรีรัมย์
แข่งขันวันที่ 05/09/2020 ~ 05/09/2020

ชื่อผู้จัด : (คุณเจมส์) ปิดระบบรับสมัคร 31 สิงหาคม 2563 เวลา 24.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 094-529-9619 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
แสดงรายการผู้เข้าแข่งขันแบบรายการ

ต่อสู้
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านเทควันโดครูตอย (มหาสารคาม) ด.ช. ชญานนท์ เกิดทวี 07-03-2560
2 ทีม บ้านเทควันโดครูตอย (มหาสารคาม) ด.ช. ณัฏฐวี แผ่ตระกูล 16-02-2559
3 ทีม The King Kong Taekwondo ด.ช. ภาาคภูมิ ชื่นชม 06-03-2559
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านเทควันโดครูตอย (มหาสารคาม) ด.ญ. บัวชมพู จันโทริ 27-10-2558
2 ทีม SPMTKDตลาดแม่สมบูรณ์โรงเรียนโยธินนุกูลโรงเรียนอัสสัมชัญนครราชสีมา โรงเรียนอนุบาลกอไก่THESUN RedBull ด.ญ. คุณภัทร เพรชล้ำ 08-06-2560
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม F M T UBON​ ด.ช. ภฐกร ขันธะรี 29-04-2558
2 ทีม SPMTKDตลาดแม่สมบูรณ์โรงเรียนโยธินนุกูลโรงเรียนอัสสัมชัญนครราชสีมา โรงเรียนอนุบาลกอไก่THESUN RedBull ด.ช. ณัฐกานต์ ถนอมในเมือง 14-04-2557
3 ทีม ASHIRA ด.ช. ชวกร อวิคุณประเสริฐ 03-03-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KORAT TAEKWONDO ด.ช. ปกรณ์ ปรุงเรือน 09-02-2558
2 ทีม บัวใหญ่ เทควันโด ด.ช. บารเมษฐ์ ผาริการ 12-08-2557
3 ทีม THE​ IYARA udonthani ด.ช. กัณตินันท์ สายตรี 02-07-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านเทควันโดครูตอย (มหาสารคาม) ด.ช. ฐิติวิชญ์ บุญปัญญา 25-07-2558
2 ทีม บ้านเทควันโดครูตอย (มหาสารคาม) ด.ช. ชัยบดินทร์ โอ่งกลาง 02-04-2558
3 ทีม Bee Gym Martial Arts School ด.ช. ณะจิน เทพวาที 28-03-2557
4 ทีม KORAT TAEKWONDO ด.ช. กรณ์ เรืองศรี 01-11-2558
5 ทีม RDC korat ด.ช. วชิรวิทย์ ตันติปรัชญาภรณ์ 01-01-2563
6 ทีม ชมรมเทควันโดจ.อุบล ด.ช. กัณฑ์ณัฐกรณ์ เเสวงสาย 01-05-2557
7 ทีม Dion Ubon Taekwondo Gym ด.ช. ภูภูมิ นนท์พละ 15-03-2557
8 ทีม THE​ IYARA udonthani ด.ช. ปกรณ์เกียรศ บุตรดา 15-01-2557
9 ทีม NONG KI TAEKWONDO TEAM ด.ช. จูเซฟเป้ วันชัย คัททาเนโอ 31-05-2557
10 ทีม INTEL TAEKWONDO ด.ช. ธีรสิทธิ์ เวชประสิทธิ์ 13-05-2557
11 ทีม The Sense Gym ด.ช. พีรพัฒน์ ศรีจันทร์ 30-09-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ARK GYM ด.ช. ณัฐพล สุวรรณเลิศล้ำ 18-09-2557
2 ทีม บ้านเทควันโดครูตอย (มหาสารคาม) ด.ช. มงคลรัก แว่นแก้ว 17-07-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านเทควันโดครูตอย (มหาสารคาม) ด.ช. ปัญญพัชร์ สัตย์ญารักษ์ 09-06-2557
2 ทีม บ้านเทควันโดครูตอย (มหาสารคาม) ด.ช. ธนศักดิ์ จันทกุล 28-06-2557
3 ทีม SPMTKDตลาดแม่สมบูรณ์โรงเรียนโยธินนุกูลโรงเรียนอัสสัมชัญนครราชสีมา โรงเรียนอนุบาลกอไก่THESUN RedBull ด.ช. ภัทรคุณ เพชรล้ำ 01-07-2558
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bee Gym Martial Arts School ด.ช. วุฒิภัทร์ วงษ์สุข 21-04-2557
2 ทีม SPMTKDตลาดแม่สมบูรณ์โรงเรียนโยธินนุกูลโรงเรียนอัสสัมชัญนครราชสีมา โรงเรียนอนุบาลกอไก่THESUN RedBull ด.ช. ปิติภัทร รักษาแก้ว 18-08-2557
3 ทีม ชมรมเทควันโดจังหวัดนครพนม ด.ช. ทัตตพล บุบผัน 09-08-2557
4 ทีม APM TAKEWONDO KHONKAEN ด.ช. ปัณณวิชญ์ ธงถักดิ์ 13-05-2557
5 ทีม BAILE TAEKWONDO ด.ช. ญาณภัทร ดวงเทพ 02-02-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม มิตรภาพ ด.ญ. ปัณณ์ญาณัช ร่องบุตรศรี 30-08-2558
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านเทควันโดครูตอย (มหาสารคาม) ด.ญ. กชพร จันทร์ชื่น 10-09-2558
2 ทีม NMC TAEKWONDO KORAT ด.ญ. นิชนันท์ ทองอินจันทร์ 16-09-2557
3 ทีม KORAT TAEKWONDO ด.ญ. ณฐกร คำดีพงษ์ 13-01-2557
4 ทีม APM TAKEWONDO KHONKAEN ด.ญ. พิชามญชุ์ พรหมผุย 15-08-2557
5 ทีม มิตรภาพ ด.ญ. ปาณิสรา สมถวิลเย็นจิต 30-01-2558
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม NONG KI TAEKWONDO TEAM ด.ญ. ปภาวรินท์ โสรดสง 29-04-2557
2 ทีม Bee Gym Martial Arts School ด.ญ. กุลยา ตังสกุล 03-04-2557
3 ทีม KORAT TAEKWONDO ด.ญ. วรนิษฐา ทองโสม 21-05-2557
4 ทีม SPMTKDตลาดแม่สมบูรณ์โรงเรียนโยธินนุกูลโรงเรียนอัสสัมชัญนครราชสีมา โรงเรียนอนุบาลกอไก่THESUN RedBull ด.ญ. พิมพ์ชนก พินิจชัย 22-06-2557
5 ทีม INTEL TAEKWONDO ด.ญ. นันทิยา อาชีวะประดิษฐ์ 03-12-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านเทควันโดครูตอย (มหาสารคาม) ด.ญ. กัญญาภัทร วะเกิดเป้ง 01-01-2563
2 ทีม บ้านเทควันโดครูตอย (มหาสารคาม) ด.ญ. กนกพร เหล่าเคน 23-06-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Dion Ubon Taekwondo Gym ด.ญ. ไปรยา จักรไชย 27-05-2557
2 ทีม มิตรภาพ ด.ญ. ภรภัทร ไชยสุข 27-04-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPMTKDตลาดแม่สมบูรณ์โรงเรียนโยธินนุกูลโรงเรียนอัสสัมชัญนครราชสีมา โรงเรียนอนุบาลกอไก่THESUN RedBull ด.ญ. สุพัตรา เจริญศิริ 03-11-2557
2 ทีม SPMTKDตลาดแม่สมบูรณ์โรงเรียนโยธินนุกูลโรงเรียนอัสสัมชัญนครราชสีมา โรงเรียนอนุบาลกอไก่THESUN RedBull ด.ญ. สรัญญา ทองท่วมศรี 16-02-2558
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม มิตรภาพ ด.ช. วงศกร นุชรังค์ 01-01-2555
2 ทีม มิตรภาพ ด.ช. ปัณณวิชญ์ ร่องบุตรศรี 10-05-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ARK GYM ด.ช. ชิษณุพงศ์ มากรุง 29-03-2556
2 ทีม BAILE TAEKWONDO ด.ช. ภูดิส น้อยหารี 01-06-2555
3 ทีม The Champion ด.ช. ชิษนุพัตน์ พงศ์พณิช 01-12-2555
4 ทีม The Champion ด.ช. รัฐนันท์ เติมจิตรอารีย์ 01-02-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม มิตรภาพ ด.ช. ธนวิชญ์ ผาตาล 01-05-2555
2 ทีม มิตรภาพ ด.ช. คามิณ ชัยมงคล 21-09-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม F M T UBON​ ด.ช. ธนาธิป ชัยสมร 03-01-2555
2 ทีม The King Kong Taekwondo ด.ช. กฤติธี สิงคลีประภา 24-02-2547
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Champion ด.ญ. นันท์นภัส ศรีพิมล 15-12-2555
2 ทีม The Champion ด.ญ. ไปรยา เติมจิตรอารีย์ 01-02-2555
3 ทีม Dion Ubon Taekwondo Gym ด.ญ. ปุญญิสา ปิ่นเจริญ 15-11-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RATSIMA TAEKWONDO ด.ช. ชยากร พันชา 12-01-2555
2 ทีม มิตรภาพ ด.ช. อาณกร อันปัญญา 20-06-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม NMC TAEKWONDO KORAT ด.ช. ลภัสกร ทองสร้อย 15-09-2555
2 ทีม The King Kong Taekwondo ด.ช. ศิวะกร หมีกุละ 21-04-2555
3 ทีม The Sense Gym ด.ช. ธีรทร พาโคกทม 25-05-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RATSIMA TAEKWONDO ด.ช. พิรชัช ม่วงมณี 28-11-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม NONG KI TAEKWONDO TEAM ด.ญ. แอริน นิโคลิน่า โจกันเซ่น 14-11-2556
2 ทีม NMC TAEKWONDO KORAT ด.ญ. พีรญา ถัดพลกรัง 04-04-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KORAT TAEKWONDO ด.ญ. มณิภา ศุภรณ์พานิช 10-07-2555
2 ทีม มิตรภาพ ด.ญ. กานต์พิชชา วัชรินทร์ทรานนท์ 17-04-2555
3 ทีม The Champion ด.ญ. ปัณฑ์ณัฐ พัทธ์ธนัทนันท์ 22-02-2556
4 ทีม มิตรภาพ ด.ญ. รมย์ชลี ปานมีศรี 03-11-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นางรองเทควันโด ด.ช. ธนกฤต เกื้อหนองขุ่น 08-04-2556
2 ทีม Bee Gym Martial Arts School ด.ช. ธชย มหาลวเลิศ 22-04-2556
3 ทีม SPMTKDตลาดแม่สมบูรณ์โรงเรียนโยธินนุกูลโรงเรียนอัสสัมชัญนครราชสีมา โรงเรียนอนุบาลกอไก่THESUN RedBull ด.ช. ชาญชัย รองรัตน์ 22-08-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม NONG KI TAEKWONDO TEAM ด.ช. ตรีโชค เหลือมทองหลาง 16-01-2555
2 ทีม บ้านเทควันโดครูตอย (มหาสารคาม) ด.ช. ค้ำคูณ กาสังข์ 07-09-2555
3 ทีม SPMTKDตลาดแม่สมบูรณ์โรงเรียนโยธินนุกูลโรงเรียนอัสสัมชัญนครราชสีมา โรงเรียนอนุบาลกอไก่THESUN RedBull ด.ช. อกนิษฐ์ เนียมกลาง 06-12-2555
4 ทีม มิตรภาพ ด.ช. จิระณัฐ พาภักดี 25-07-2556
5 ทีม Tiger army ด.ช. ธนบดี เอี่ยมวงศ์ 03-12-2556
6 ทีม RATSIMA TAEKWONDO ด.ช. พงษ์นรินทร์ อินทร์อยู่ 27-03-2555
7 ทีม มิตรภาพ ด.ช. ติณณภพ สาระตุ้ย 18-08-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สุรินทร์ภักดี ด.ช. ธนบดี แสนศรี 16-02-2556
2 ทีม นางรองเทควันโด ด.ช. ภีรภัทร์ ลิ้มพิพัฒน์ถาวร 13-05-2555
3 ทีม บ้านเทควันโดครูตอย (มหาสารคาม) ด.ช. ยศวริศ ประดิษฐ์อารีกุล 12-05-2555
4 ทีม บ้านเทควันโดครูตอย (มหาสารคาม) ด.ช. พิชาภพ วะเกิดเป้ง 20-09-2555
5 ทีม บ้านเทควันโดครูตอย (มหาสารคาม) ด.ช. กิตติกวิน ปะกิสังข์ 11-10-2555
6 ทีม บ้านเทควันโดครูตอย (มหาสารคาม) ด.ช. ถิระบดินทร์ จันโทริ 28-04-2556
7 ทีม บ้านเทควันโดครูตอย (มหาสารคาม) ด.ช. ฐิติภูมิ บุญปัญญา 13-02-2556
8 ทีม NONG KI TAEKWONDO TEAM ด.ช. พงศกร อยู่แก้ว 22-05-2556
9 ทีม SPMTKDตลาดแม่สมบูรณ์โรงเรียนโยธินนุกูลโรงเรียนอัสสัมชัญนครราชสีมา โรงเรียนอนุบาลกอไก่THESUN RedBull ด.ช. อชิระ กลิ่นศรีสุข 05-03-2556
10 ทีม ชมรมเทควันโดจังหวัดนครพนม ด.ช. กิตติคุณ ฐานวงศ์ 09-09-2556
11 ทีม SPMTKDตลาดแม่สมบูรณ์โรงเรียนโยธินนุกูลโรงเรียนอัสสัมชัญนครราชสีมา โรงเรียนอนุบาลกอไก่THESUN RedBull ด.ช. สิริเชษฐ์ บูรณธนไชย 25-04-2556
12 ทีม มิตรภาพ ด.ช. ปกรณ์เกียรติ มัครมย์ 27-08-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ARK GYM ด.ช. ธีรวัฒน์ ศรีคุณฮาด 24-06-2555
2 ทีม Bee Gym Martial Arts School ด.ช. วชิรวิชญ์ บัวใหญ่รักษา 27-07-2556
3 ทีม Bee Gym Martial Arts School ด.ช. กิตติภพ จรทะนา 11-01-2556
4 ทีม KORAT TAEKWONDO ด.ช. วสุ เกิดศิลป์ 26-05-2555
5 ทีม ชมรมเทควันโดจังหวัดนครพนม ด.ช. ชัยวัฒน์ เสนจันทร์ฒิไชย 09-09-2556
6 ทีม บัวใหญ่ เทควันโด ด.ช. จุฑาเทพ ห่อไธสง 02-07-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สุรินทร์ภักดี ด.ช. ศักดินนท์ ชูจันทึก 15-03-2556
2 ทีม ARK GYM ด.ช. ก้ากิต สุวรรณเลิศล้ำ 21-05-2555
3 ทีม บ้านเทควันโดครูตอย (มหาสารคาม) ด.ช. จิรภัทร นิลอาธิ 31-12-2556
4 ทีม Bee Gym Martial Arts School ด.ช. พสิษฐ์ พวงคำ 05-06-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม APM TAKEWONDO KHONKAEN ด.ช. ธีรภัทร วัฒนานนท์ 03-09-2554
2 ทีม พยัคฆ์เทควันโด บุรีรัมย์ ด.ช. แมทธิว อาทิตย์ ฮอร์นบี 29-07-2555
3 ทีม NONG KI TAEKWONDO TEAM ด.ช. วีรภัทร ไชยรินทร์ 01-07-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านเทควันโดครูตอย (มหาสารคาม) ด.ช. ชนาธิป เดชอินทรนารักษ์ 11-08-2555
2 ทีม Bee Gym Martial Arts School ด.ช. ปัณณ​รุจ​น์​ เมธี​พิ​สิษฐ์ 22-04-2555
3 ทีม KORAT TAEKWONDO ด.ช. คุณธรรม ชิดมะเริง 29-08-2555
4 ทีม NONG KI TAEKWONDO TEAM ด.ช. ธนภัทร พวงทอง 04-10-2554
5 ทีม นางรองเทควันโด ด.ช. ชัชพงศ์ ชนะชัย 28-06-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม NONG KI TAEKWONDO TEAM ด.ญ. มนรดา​ แจ้งใจบุญ​ 14-05-2556
2 ทีม The Champion ด.ญ. ทัตธนันท์ ชัญญ์วรัญญ์ 17-11-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPMTKDตลาดแม่สมบูรณ์โรงเรียนโยธินนุกูลโรงเรียนอัสสัมชัญนครราชสีมา โรงเรียนอนุบาลกอไก่THESUN RedBull ด.ญ. รชาดา ชนกชนม์คมชาญ 31-03-2556
2 ทีม SPMTKDตลาดแม่สมบูรณ์โรงเรียนโยธินนุกูลโรงเรียนอัสสัมชัญนครราชสีมา โรงเรียนอนุบาลกอไก่THESUN RedBull ด.ญ. พิชญรัตน์ แดงหนู 19-11-2556
3 ทีม Tiger army ด.ญ. ภิญญามาศ ซ่อนกลิ่น 20-01-2556
4 ทีม APM TAKEWONDO KHONKAEN ด.ญ. ปิ่นสุดา ยอดคุณ 24-02-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม APM TAKEWONDO KHONKAEN ด.ญ. จันทิมา แก้วมณี 21-04-2556
2 ทีม KORAT TAEKWONDO ด.ญ. ปทิตตา คำมี 24-08-2556
3 ทีม SHIN A MON 101 ด.ญ. ธรรณรต กาญจนพิมาย 25-07-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Champion ด.ช. ปัญญวัฒน์ ธนประเสริฐศรี 14-03-2554
2 ทีม มิตรภาพ ด.ช. ณัฏฐ์ศักย์ วงค์ตาผา 12-01-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Champion ด.ช. พงศ์ภัช พรหมเด่น 15-04-2554
2 ทีม INTEL TAEKWONDO ด.ช. ทัตดนัย เสนาพันธ์ 08-11-2553
3 ทีม มิตรภาพ ด.ช. ธีรัช โปยขุนทด 17-12-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Dion Ubon Taekwondo Gym ด.ช. พศิน โกมลพราหมณ์ 08-10-2553
2 ทีม ASHIRA ด.ช. ชินดนัย วงษ์วิลาศ 19-10-2553
3 ทีม Bee Gym Martial Arts School ด.ช. กันต์นธีร์ กองทอง 05-05-2553
4 ทีม NMC TAEKWONDO KORAT ด.ช. เกียรติคุณ ทองอินจันทร์ 19-10-2553
5 ทีม The Champion ด.ช. กีรติ หยกพวง 16-04-2553
6 ทีม ยอแซฟพิจิตร ด.ช. เกื้อกูล ปูกี 14-05-2553
7 ทีม BAILE TAEKWONDO ด.ช. ประกาษิต เตมีซิว 11-11-2553
8 ทีม Dion Ubon Taekwondo Gym ด.ช. ธนิสร ผลคำ 26-04-2554
9 ทีม มิตรภาพ ด.ช. ชัชฆ์พิมุข ไพรศรี 11-05-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Dion Ubon Taekwondo Gym ด.ช. วีรพงษ์ จันทร์ศรี 15-08-2554
2 ทีม INTEL TAEKWONDO ด.ช. กานต์นิธิ กิ่งแก้ว 09-11-2554
3 ทีม KORAT TAEKWONDO ด.ช. พีรสิงห์ ถัดพลกรัง 25-08-2553
4 ทีม BAILE TAEKWONDO ด.ช. ก้องภูมิ แสงผาบ 05-02-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Dion Ubon Taekwondo Gym ด.ช. จารุเดช จันทร์ศรี 28-01-2553
2 ทีม Bee Gym Martial Arts School ด.ช. กิตติพัฒน์ พลหนุ่ย 19-10-2552
3 ทีม RDC korat ด.ช. กรวิชช์ เสนาะธรรม 01-01-2563
4 ทีม มิตรภาพ ด.ช. จิรชาติ ดิสสร้อย 09-05-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Dion Ubon Taekwondo Gym ด.ช. ภัทรเม โชติช่วง 13-04-2553
2 ทีม RDC korat ด.ช. ธนภัทร ภวนาราโรจน์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ARK GYM ด.ช. สิทธิเดช บุญยอ 26-04-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC korat ด.ช. ฉัตรตรี หลายวัชระกุล 01-01-2563
2 ทีม NMC TAEKWONDO KORAT ด.ช. บุณพจน์ สังข์อินทร์ 14-01-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BAILE TAEKWONDO ด.ญ. ชลิตา ศรีบุญเรือง 11-05-2553
2 ทีม The Champion ด.ญ. ณัฏฐ์ธิดา โฉสงเนิน 23-11-2554
3 ทีม มิตรภาพ ด.ญ. รัชนีกร สิริมณีกร 29-06-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม มิตรภาพ ด.ญ. กุลพรภัสร์ ทองเดช 26-08-2553
2 ทีม มิตรภาพ ด.ญ. ภัทรภร ไชยสุข 19-09-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC korat ด.ช. อัฑฒภัทร เอี่ยมลิขิตเกื้อกูล 01-01-2563
2 ทีม มิตรภาพ ด.ช. ธนัท ผาจวง 01-01-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชมรมเทควันโดจ.อุบล ด.ช. ชาญณรงค์ โคตะ 01-02-2553
2 ทีม พยัคฆ์เทควันโด บุรีรัมย์ ด.ช. ภรัณยู กลางแก้ว 10-04-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พยัคฆ์เทควันโด บุรีรัมย์ ด.ช. ืืืณภัทร หลักหนองบัว 12-01-2554
2 ทีม ชมรมเทควันโดจ.อุบล ด.ช. ภานุพงศ์ ทองชุม 01-06-2553
3 ทีม THE​ IYARA udonthani ด.ช. ภัทรพล พุทธดลชัย 21-02-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KORAT TAEKWONDO ด.ช. วรภพ ทองโสม 30-08-2553
2 ทีม SKP Taekwondo ด.ช. ธีรพงศ์ จันทร์เลิศดี 22-01-2554
3 ทีม พยัคฆ์เทควันโด บุรีรัมย์ ด.ช. สุทธวีร์ กิตตะโคต 16-10-2553
4 ทีม THE​ IYARA udonthani ด.ช. ธนภัทร ศรีเมือง 04-01-2553
5 ทีม F M T UBON​ ด.ช. นรวัฒน์ นิยมแสง 23-02-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Champion ด.ช. ศุุภณัฐ แก้วเพชร 29-07-2553
2 ทีม บัวใหญ่ เทควันโด ด.ช. นภพล ห่อไธสง 17-05-2553
3 ทีม The Sense Gym ด.ช. ภูริณัฐฐิ์ ไชยทิพย์ 12-08-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สุรินทร์ภักดี ด.ช. ธนภัทร บุญนิธิ 10-09-2554
2 ทีม SKP Taekwondo ด.ช. ณพเกล้า มุมทอง 04-02-2553
3 ทีม SKP Taekwondo ด.ช. กฤติธี สมเย็น 29-10-2553
4 ทีม SPMTKDตลาดแม่สมบูรณ์โรงเรียนโยธินนุกูลโรงเรียนอัสสัมชัญนครราชสีมา โรงเรียนอนุบาลกอไก่THESUN RedBull ด.ช. ศุภสิทธิ์ ช่างหมื่นไวย 16-09-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชมรมเทควันโดจ.อุบล ด.ช. วรพล ศรีทอง 15-03-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม NONG KI TAEKWONDO TEAM ด.ญ. แอดิช โทเวอร์ โจกันเซ่น 13-06-2554
2 ทีม The Champion ด.ญ. ณิชนันทน์ ปิ่นสุวรรณ 11-02-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บัวใหญ่ เทควันโด ด.ญ. กัญญาณัฐ บุญเอก 08-09-2553
2 ทีม มิตรภาพ ด.ญ. มินตรา ทองมาก 13-07-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RATSIMA TAEKWONDO ด.ญ. อิสรีย์ ยุดกลาง 16-09-2553
2 ทีม SPMTKDตลาดแม่สมบูรณ์โรงเรียนโยธินนุกูลโรงเรียนอัสสัมชัญนครราชสีมา โรงเรียนอนุบาลกอไก่THESUN RedBull ด.ญ. ปิยาอร ลีฬหปิยรัตน์ 05-10-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP Taekwondo ด.ญ. กัญญาพัธร ศุภนาม 13-05-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม NONG KI TAEKWONDO TEAM ด.ญ. ภัทรศยา กรีพิมาย 17-12-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นางรองเทควันโด ด.ญ. สรวี สิงห์วงศ์ 29-04-2553
2 ทีม ASHIRA ด.ญ. สุธาศินี เลายะ 22-12-2553
3 ทีม RDC korat ด.ญ. สุพิชชา ชื่นอารมณ์ 01-01-2563
4 ทีม JC Thailand ด.ญ. ณัฐภัสสร โตพังเทียม 24-09-2553
5 ทีม มิตรภาพ ด.ญ. มณฑาทิพย์ วัฒนโชติวงษ์ 18-04-2554
6 ทีม The Champion ด.ญ. ณิชานันท์ วะนันโท 17-07-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Champion ด.ช. อธิวัฒน วรรณโกษิตย์ 14-10-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Dion Ubon Taekwondo Gym ด.ช. ภาณุวัชร สาธรราช 16-03-2553
2 ทีม Bee Gym Martial Arts School ด.ช. กิตติกวิน ตังสกุล 08-09-2553
3 ทีม APM TAKEWONDO KHONKAEN ด.ช. อทิน เชาว์วิมล 22-05-2553
4 ทีม ชมรมเทควันโดจังหวัดนครพนม ด.ช. ชนินทร์ อุ่นเรือน 09-09-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม NONG KI TAEKWONDO TEAM ด.ช. ณัฐดนัย ศรีนอก 04-01-2554
2 ทีม SPMTKDตลาดแม่สมบูรณ์โรงเรียนโยธินนุกูลโรงเรียนอัสสัมชัญนครราชสีมา โรงเรียนอนุบาลกอไก่THESUN RedBull ด.ช. ณัฏฐากร บั้งจันอัด 16-01-2554
3 ทีม ชมรมเทควันโดจังหวัดนครพนม ด.ช. ฮาริส มะฮ์มุ๊ด คาน 09-09-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ARK GYM ด.ช. ก้าโห่ สุวรรณเลิศล้ำ 29-03-2553
2 ทีม NONG KI TAEKWONDO TEAM ด.ช. ชิษณุชา กกสันเทียะ 28-07-2553
3 ทีม KORAT TAEKWONDO ด.ช. ไตรรัตน์ ธนิตปิติวัฒน์ 03-08-2554
4 ทีม APM TAKEWONDO KHONKAEN ด.ช. พิชญุม์ มัครมย์ 28-10-2554
5 ทีม มิตรภาพ ด.ช. พันธศิลป์ เหมือนแซง 16-10-2553
6 ทีม The Champion ด.ช. ภาคิน พรมโสภา 02-08-2554
7 ทีม RATSIMA TAEKWONDO ด.ช. กฤติน คำสัตย์ 25-02-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม NONG KI TAEKWONDO TEAM ด.ช. ภานุภัทร วงค์มามี 29-10-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Tiger army ด.ช. วรกันต์ เอี่ยมวงศ์ 02-04-2554
2 ทีม SPMTKDตลาดแม่สมบูรณ์โรงเรียนโยธินนุกูลโรงเรียนอัสสัมชัญนครราชสีมา โรงเรียนอนุบาลกอไก่THESUN RedBull ด.ช. ฐาปกรณ์ บุดดีเลิศ 02-04-2554
3 ทีม INTEL TAEKWONDO ด.ช. ธนดล ศรีจรูญ 01-11-2553
4 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. กฤตยศ เต็มประสิทธิศักด์ 22-07-2553
5 ทีม The Sense Gym ด.ช. อิทธิพัทธ์ อินทร์จันทร์ 23-03-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นางรองเทควันโด ด.ช. จิลัฎคพนธ์ แป้นรินทร์ 31-10-2553
2 ทีม นางรองเทควันโด ด.ช. ชัยภัทร ชนะชัย 30-12-2553
3 ทีม NONG KI TAEKWONDO TEAM ด.ช. กรวิชญ์ สอนบาล 02-10-2553
4 ทีม มิตรภาพ ด.ช. เอกชัย หวั่นธรรมา 19-09-2553
5 ทีม บัวใหญ่ เทควันโด ด.ช. เทียนฉี ลี 19-05-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bee Gym Martial Arts School ด.ญ. ปัณณพร ทัดเทียม 01-08-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bee Gym Martial Arts School ด.ญ. กุญช์ชญา บุญทศ 02-06-2554
2 ทีม KORAT TAEKWONDO ด.ญ. กัญญาภัค โสภา 04-03-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านเทควันโดครูตอย (มหาสารคาม) ด.ญ. พิมพ์พิชชา ใจซื่อ 16-12-2553
2 ทีม SPMTKDตลาดแม่สมบูรณ์โรงเรียนโยธินนุกูลโรงเรียนอัสสัมชัญนครราชสีมา โรงเรียนอนุบาลกอไก่THESUN RedBull ด.ญ. ธนภร ชนกชนม์คมชาญ 30-08-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม NONG KI TAEKWONDO TEAM ด.ญ. กัญญาพัชร พานิชกุล 23-09-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bee Gym Martial Arts School ด.ญ. กวินธิดา อุณาศรี 27-03-2554
2 ทีม APM TAKEWONDO KHONKAEN ด.ญ. วรรณวิสา ต้นกันยา 17-09-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KORAT TAEKWONDO ด.ญ. มัสชิษฐา สุขรักษ์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Tiger army ด.ญ. ชนิดาภา วัฒนดำรงวงศ์ 04-06-2553
2 ทีม The Champion ด.ญ. อุรัสญา ขำค้า 20-11-2553
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KORAT TAEKWONDO ด.ช. พันเลิศ ปรุงเรือน 01-07-2552
2 ทีม KORAT TAEKWONDO ด.ช. ณัฐธพล พานิชยิ่ง 06-09-2552
3 ทีม มิตรภาพ ด.ช. ธีรเมธ วรโคตร 04-02-2552
4 ทีม บัวใหญ่ เทควันโด ด.ช. สิทธิพงษ์ นอสูงเนิน 07-04-2551
5 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. ธีรนัยน์ แต้ตี่ 16-06-2552
6 ทีม SHIN A MON 101 ด.ช. ธีรนัยน์ แต้ตี่ 16-06-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Champion ด.ช. ณัฐภูมิ ศรีพิมล 02-10-2551
2 ทีม มิตรภาพ ด.ช. ทิวากร ฉัตรานุฉัตร 09-06-2551
3 ทีม มิตรภาพ ด.ช. อิทธิพล เจริญผล 10-10-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม F M T UBON​ ด.ช. พงศธร ชัยสมร 18-02-2552
2 ทีม KORAT TAEKWONDO ด.ช. พิสิษฐ์ธัญ ศุภรณ์พานิช 03-07-2552
3 ทีม RDC korat ด.ช. ภาคิน ครูเกษตร 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KORAT TAEKWONDO ด.ช. รพีพัฒน์ พิชิตพร 22-12-2552
2 ทีม SPMTKDตลาดแม่สมบูรณ์โรงเรียนโยธินนุกูลโรงเรียนอัสสัมชัญนครราชสีมา โรงเรียนอนุบาลกอไก่THESUN RedBull ด.ช. อลงกฎ ลีฬหปิยรัตน์ 06-11-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ASHIRA ด.ช. สรวิชญ์ ศิริมนตรี 09-07-2552
2 ทีม KORAT TAEKWONDO ด.ช. กิตติธัช เรืองศรี 25-07-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม มิตรภาพ ด.ช. จอมทัพ วัชรายน 01-11-2552
2 ทีม ยอแซฟพิจิตร ด.ช. ธชรัฐ บัวอุไร 09-12-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชมรมเทควันโดจังหวัดนครพนม ด.ญ. ฐาปนี บุบผัน 09-08-2552
2 ทีม The Champion ด.ญ. จิราภา แซ่หุ่น 03-05-2551
3 ทีม KORAT TAEKWONDO ด.ญ. รดา เดชศรีมงคลกล 20-01-2553
4 ทีม KORAT TAEKWONDO ด.ญ. ชวัลลักษณ์ นากสกุลรัตน์ 01-01-2563
5 ทีม The Champion ด.ญ. อริสา แซ่ลี้ 24-01-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ASHIRA ด.ญ. ภัคณอร สุขกลมสิริ 24-06-2552
2 ทีม The Champion ด.ญ. พริษฐณพร แหยมชอบใจ 12-06-2551
3 ทีม มิตรภาพ ด.ญ. ปทิตตา วัชรินทร์ทรานนท์ 15-07-2553
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม มิตรภาพ ด.ญ. วรัญญา สีพา 09-11-2552
2 ทีม The Champion ด.ญ. สุมาวิตา ลี 30-03-2551
3 ทีม BAILE TAEKWONDO ด.ญ. กนกวรรณ วิมาลัย 22-09-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Champion ด.ญ. ณัฐธิดา สุุโข 09-03-2551
2 ทีม มิตรภาพ ด.ญ. สุภาภรณ์ ศรีมหาธาตุ 09-11-2552
3 ทีม นางรองเทควันโด ด.ญ. ณัชชา สิงห์วงศ์ 09-03-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. กฤตภาส วงเวียน 25-07-2551
2 ทีม สุรินทร์ภักดี ด.ช. นฤคเนศ สีหยดยอ 08-05-2552
3 ทีม พยัคฆ์เทควันโด บุรีรัมย์ ด.ช. ภาวัต อารมรัมย์ 09-07-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPMTKDตลาดแม่สมบูรณ์โรงเรียนโยธินนุกูลโรงเรียนอัสสัมชัญนครราชสีมา โรงเรียนอนุบาลกอไก่THESUN RedBull ด.ช. นราวิชญ์ จามเกษม 11-11-2551
2 ทีม The Champion ด.ช. นิพิฐพนธ์ ปิ่นสุวรรณ 12-12-2551
3 ทีม มิตรภาพ ด.ช. วงศกร วงชัยแสน 01-02-2552
4 ทีม มิตรภาพ ด.ช. ชนาธิป ประโพธิ์ทัง 11-01-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม APM TAKEWONDO KHONKAEN ด.ช. ปัณณวิชญ์ สุดสะอาด 11-11-2551
2 ทีม SPMTKDตลาดแม่สมบูรณ์โรงเรียนโยธินนุกูลโรงเรียนอัสสัมชัญนครราชสีมา โรงเรียนอนุบาลกอไก่THESUN RedBull ด.ช. สุรพัศ ใจกรุณา 25-12-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บัวใหญ่ เทควันโด ด.ช. เตอฉวน ลี 05-06-2551
2 ทีม มิตรภาพ ด.ช. นฎัคกวินฐ์ สมชาย 30-09-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม NONG KI TAEKWONDO TEAM ด.ญ. พิชญภัค นนธิจันทร์ 18-09-2552
2 ทีม The Champion ด.ญ. ภัททาวัลย์ ปิติเรืองสิทธิ์ 18-07-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม มิตรภาพ ด.ญ. อภิศรา สุปัญญา 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Dion Ubon Taekwondo Gym ด.ญ. ธนานันต์ ผลคำ 21-06-2552
2 ทีม KORAT TAEKWONDO ด.ญ. ณัฎฐณิชา คำดีพงษ์ 04-05-2551
3 ทีม APM TAKEWONDO KHONKAEN ด.ญ. มาลินี จันทรเจริญ 11-12-2551
4 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. สะกินนา ธนสารดิลก 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม F M T UBON​ ด.ญ. วริยา บุ่งทอง 12-03-2551
2 ทีม The Champion ด.ญ. ณณารัชชา พรหมเด่น 15-03-2552
3 ทีม SPMTKDตลาดแม่สมบูรณ์โรงเรียนโยธินนุกูลโรงเรียนอัสสัมชัญนครราชสีมา โรงเรียนอนุบาลกอไก่THESUN RedBull ด.ญ. อาริตา มุ่งเอื้อมกลาง 25-03-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พยัคฆ์เทควันโด บุรีรัมย์ ด.ช. ยศพัฒน์ ตังคณานุรักษ์ 10-04-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bee Gym Martial Arts School ด.ช. ธรรษพล ธารสินทรัพย์ 06-02-2552
2 ทีม ชมรมเทควันโดจังหวัดนครพนม ด.ช. ปวีณ แสงเขียว 09-09-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP Taekwondo ด.ช. เจนณรงค์ วงค์อุดดี 22-09-2552
2 ทีม JC Thailand ด.ช. กุลเพชร สินพิพัฒนาวงศ์ 23-04-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านเทควันโดครูตอย (มหาสารคาม) ด.ช. ทรรศน อุดชาชน 11-05-2552
2 ทีม NONG KI TAEKWONDO TEAM ด.ช. พรพิพัฒน์ เตยโพธิ์ 11-03-2552
3 ทีม มิตรภาพ ด.ช. พุฒิพงษ์ ภิญโญพันธ์ 04-11-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม มิตรภาพ ด.ช. ณัฐวัฒน์ มีอ่อนตา 22-02-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม มิตรภาพ ด.ช. ปรัชญา หนองโยธา 12-02-2551
2 ทีม THE​ IYARA udonthani ด.ช. ขวัญมนัส หนูคำ 18-08-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP Taekwondo ด.ช. กิตติศักดิ์ บุรุษ 16-12-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Tiger army ด.ญ. พรวดี รัตน์รอดกิจ 16-01-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชมรมเทควันโดจังหวัดนครพนม ด.ญ. ณัชชา ศรีปัญญา 09-09-2552
2 ทีม NONG KI TAEKWONDO TEAM ด.ญ. ธนภรณ์ พันธุ์สัมฤทธิ์ 08-01-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Tiger army ด.ญ. ลักษมี พูลผล 02-05-2549
2 ทีม The Sense Gym ด.ญ. พิมพ์ชนก แอบพิมาย 30-05-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม NONG KI TAEKWONDO TEAM ด.ญ. กชกร วงษ์หาเทศ 30-03-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ARK GYM ด.ญ. ก๊ายั้น สุวรรณเลิศล้ำ 31-07-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านเทควันโดครูตอย (มหาสารคาม) ด.ญ. วิษาพรรณ เมืองกลาง 18-02-2552
2 ทีม KORAT TAEKWONDO ด.ญ. นภัสวรรณ เกิดศิลป์ 15-06-2552
3 ทีม APM TAKEWONDO KHONKAEN ด.ญ. ขวัญฤทัย พรมเมืองขวา 07-08-2551
4 ทีม The Champion ด.ญ. ่jeessie fawn carson 13-03-2552
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม มิตรภาพ ด.ช. ศุภชัย คล่องดี 01-08-2550
2 ทีม มิตรภาพ ด.ช. กวิน คตจำปา 01-01-2552
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SHIN A MON 101 ด.ช. ศรราม แต้ตี่ 06-12-2550
2 ทีม ยอแซฟพิจิตร ด.ช. ภาณุกฤษฏิ์ สายราม 08-06-2550
3 ทีม มิตรภาพ ด.ช. ณัฏฐวัจน์ ดิสสร้อย 23-06-2551
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 41-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ธนวิชญ์ วงเวียน 08-07-2549
2 ทีม NMC TAEKWONDO KORAT ด.ช. ณปวร บุญกลม 03-09-2550
3 ทีม INTEL TAEKWONDO ด.ช. ชาตวิทย์ ศรีจันเวียง 08-11-2550
4 ทีม มิตรภาพ ด.ช. ธนพัฒน์ เทพธานี 03-09-2550
5 ทีม มิตรภาพ ด.ช. เทวฤทธิ์ มัครมย์ 19-08-2549
6 ทีม KORAT TAEKWONDO ด.ช. จุลจักร นากสกุลรัตน์ 01-01-2563
7 ทีม มิตรภาพ ด.ช. ณัฐวุฒิ ฉิมนาค 04-06-2550
8 ทีม The Champion ด.ช. เทพจอมพล ไชยสิทธิ์ 05-05-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 45-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Champion ด.ช. พลกฤต เขาโคกกรวด 14-06-2549
2 ทีม KORAT TAEKWONDO ด.ช. ภานุวัฒน์ ดาวดี 13-12-2549
3 ทีม The Champion ด.ช. ปภพพนต์ พัทธ์ธนัทนันท์ 31-05-2549
4 ทีม มิตรภาพ ด.ช. กฤตยชญ์ พร้อมปัจจุ 21-09-2550
5 ทีม ยอแซฟพิจิตร ด.ช. วุฒิภัทร มั่นเกตุ 02-01-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 49-53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม F M T UBON​ ด.ช. วงศกร ชัยสมร 05-06-2549
2 ทีม ASHIRA ด.ช. แทนคุณ สุวรรณภักดี 12-08-2550
3 ทีม The Champion ด.ช. เซราฟิน โซโต้โรตริเกซ์ 20-01-2549
4 ทีม SHIN A MON 101 ด.ช. ศุภกิตติ์ สีส่อง 18-11-2548
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 53-57 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bee Gym Martial Arts School ด.ช. เกริกฤทธิ์ แก้วเกาะ 02-01-2549
2 ทีม INTEL TAEKWONDO ด.ช. ชินภัทร รักไทย 08-11-2550
3 ทีม มิตรภาพ ด.ช. สิริไชย เร่งศิริกุล 20-07-2549
4 ทีม The Champion ด.ช. ปฎิพล ใจจุลละ 13-01-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 57-61 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม INTEL TAEKWONDO ด.ช. บุญญินก์ เลขวิสุทธิ์ 01-01-2549
2 ทีม ชมรมเทควันโดจังหวัดนครพนม ด.ช. ปุญญพัฒน์ วรรณพันธ์ 09-09-2549
3 ทีม มิตรภาพ ด.ช. ภานุกูล พลนิกร 22-10-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 61-65 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 65+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KORAT TAEKWONDO ด.ช. สุทพาพงษ์ พานิชยิ่ง 22-12-2549
2 ทีม NMC TAEKWONDO KORAT ด.ช. ธิติวุฒิ หมายสุข 04-09-2549
3 ทีม The Champion ด.ช. อังศุธร ขำค้า 25-01-2550
4 ทีม โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครราชสีมา ด.ช. ธนวัฒน์ รัตนพรมพันธุ์ 20-06-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม มิตรภาพ ด.ญ. ภัทรธิดา ศรีภูไฟ 04-08-2551
2 ทีม มิตรภาพ ด.ญ. นลินรัตน์ ทองเดช 12-07-2552
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 29-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม F M T UBON​ ด.ญ. ณัฏฐณิชา เดชภูมี 07-01-2550
2 ทีม ASHIRA ด.ญ. วรัทยา ทิพยวิชิน 18-07-2550
3 ทีม มิตรภาพ ด.ญ. พาทินธิดา ปริวัตร 18-04-2550
4 ทีม The Champion ด.ญ. วรวลัญช์ ปินตา 22-08-2550
5 ทีม INTEL TAEKWONDO ด.ญ. นวพรรษ ทั่วจบ 19-02-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 41-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 44-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ARK GYM ด.ญ. ฤทัยชนก โชคบัณฑิต 22-10-2548
2 ทีม ASHIRA ด.ญ. สิรินภา แมคเฟอร์สัน 27-09-2549
3 ทีม มิตรภาพ ด.ญ. พัณณิตา มาตะราช 09-06-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ASHIRA ด.ญ. สุขวัญ สุขกลมสิริ 29-04-2549
2 ทีม SHIN A MON 101 ด.ญ. รุจิรา จิตรเอื้อ 17-02-2549
3 ทีม KORAT NMC ด.ญ. อินทิรา จอมเกาะ 01-01-2550
4 ทีม INTEL TAEKWONDO ด.ญ. ทักษพร คุรุวาสี 27-06-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม มิตรภาพ ด.ญ. กีรติกานต์ ครองยุทธ 12-09-2550
2 ทีม The Champion ด.ญ. ณัฐชยา อ่อนน้ำคำ 29-06-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 59+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Champion ด.ช. แทนรัก กอสง่าลักษณ์ 10-04-2550
2 ทีม โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครราชสีมา ด.ช. ธัญฐรเทพ อุทยาน 14-11-2549
3 ทีม The Sense Gym ด.ช. ณัฐพัชร์ จันทสิงห์ 21-05-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 41-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สุรินทร์ภักดี ด.ช. คณิศร วงศ์ใหญ่ 28-03-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 45-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สุรินทร์ภักดี ด.ช. พรวิวัฒน์ เปลี่ยนสี 20-04-2550
2 ทีม SPMTKDตลาดแม่สมบูรณ์โรงเรียนโยธินนุกูลโรงเรียนอัสสัมชัญนครราชสีมา โรงเรียนอนุบาลกอไก่THESUN RedBull ด.ช. ปัณฑเดช คงเจริญ 09-03-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 49-53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม NMC TAEKWONDO KORAT ด.ช. รังสิมันต์ สวนจะบก 27-05-2549
2 ทีม SPMTKDตลาดแม่สมบูรณ์โรงเรียนโยธินนุกูลโรงเรียนอัสสัมชัญนครราชสีมา โรงเรียนอนุบาลกอไก่THESUN RedBull ด.ช. อาทิตย์ เมืองสถิตย์ 11-06-2549
3 ทีม มิตรภาพ ด.ช. เมธัส สุปัญญา 16-02-2551
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 53-57 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 57-61 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บัวใหญ่ เทควันโด ด.ช. ชัยชนะ ผาผุย 16-02-2550
2 ทีม SHIN A MON 101 ด.ช. มานพศักดิ์ เลิศลำหวาน 01-08-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 61-65 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Tiger army ด.ช. จีวอน ยัง 04-04-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 65+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม มิตรภาพ ด.ช. ชนินทร์ วรโภชน์ 18-02-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 29-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สุรินทร์ภักดี ด.ญ. พิชญาภา สีหยดยอ 19-10-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บัวใหญ่ เทควันโด ด.ญ. เขมจิรา ผาริการ 09-09-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 41-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KORAT TAEKWONDO ด.ญ. อาภาชุดา ประดิษฐ์ 20-06-2549
2 ทีม บัวใหญ่ เทควันโด ด.ญ. พิไลวรรณ จีนเกิด 07-02-2550
3 ทีม KORAT TAEKWONDO ด.ญ. อักษร สุขรักษ์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 44-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม NONG KI TAEKWONDO TEAM ด.ญ. พันธุดา ศรีสวัสดิ์ 24-06-2550
2 ทีม บัวใหญ่ เทควันโด ด.ญ. ภาวิมล พลมะสี 06-07-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Tiger army ด.ญ. ชุติมา พูลผล 02-05-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SHIN A MON 101 ด.ญ. จิราพัชร สุพร 26-04-2550
2 ทีม โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครราชสีมา ด.ญ. สุทธาสินี สุนทรโรจน์ 19-01-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 59+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม มิตรภาพ นาย รพีภัทร คนพินิจ 14-10-2548
2 ทีม มิตรภาพ นาย พีรณัฐ ดวงเทียน 22-12-2548
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ยอแซฟพิจิตร นาย สิทธิศักดิ แก้วอ่อน 09-12-2548
2 ทีม The Champion นาย Iivo Peter Alvey Ranne 31-07-2548
3 ทีม มิตรภาพ นาย กฤตยชญ์ เจริญมี 31-01-2548
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Dion Ubon Taekwondo Gym นาย ปกรณ์ ละออเอี่ยม 08-11-2547
2 ทีม The Champion นาย ณัฐณพัส ชัญญ์วรัญญ์ 24-05-2547
3 ทีม มิตรภาพ นาย พีรวิชญ์ ศรีสุภา 01-08-2547
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Champion นาย นิธิกร ลำเภา 19-05-2548
2 ทีม ยอแซฟพิจิตร นาย ธันวา ไฝ่ทอง 01-09-2546
3 ทีม The Champion นาย พรรษกร นามจำปา 22-12-2546
4 ทีม มิตรภาพ นาย วราวุฒิ แสงศรีเรือง 10-02-2546
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Champion นาย ชิษณุพงศ์ โพธิ์สวัสดิ์ 28-05-2547
2 ทีม The Champion นาย ตฤณ อิ่มสะนา 29-03-2546
3 ทีม มิตรภาพ นาย พีรพัฒน์ ผิวขำ 06-05-2548
4 ทีม มิตรภาพ นาย ชุติมันต์ กตะศิลา 12-08-2548
5 ทีม The Champion นาย ถิรวัตน์ ทูลเกียรติวัฒนา 21-06-2546
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชมรมเทควันโดจังหวัดนครพนม นาย ศุภณัฏฐ์ ภาคย์นิภารัตน์ 09-09-2548
2 ทีม The Champion นาย ภาณุวัตร ไกลทอง 06-11-2546
3 ทีม มิตรภาพ นาย ภานุวัฒน์ ดียะตาม 29-06-2546
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ASHIRA นาย สิรวิชญ์ ทิพยวิชิน 20-03-2546
2 ทีม ASHIRA นาย ชาคร กาวินา 22-02-2546
3 ทีม SHIN A MON 101 นาย กันตพงศ์ สกุลณา 24-01-2546
4 ทีม ชมรมเทควันโดจังหวัดนครพนม นาย อนุชิต สุนทรประทุม 11-08-2547
5 ทีม ยอแซฟพิจิตร นาย วิศวะ สุขทรัพย์ 14-12-2548
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Champion นาย วรัท ลิ้มศักดิ์ชัยกิจ 23-04-2548
2 ทีม มิตรภาพ นาย ธนกร กิ่งจันทร์ 22-04-2547
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JC Thailand นาย ทรงพล ลีกระจ่าง 12-04-2547
2 ทีม มิตรภาพ นาย จักรพรรดิ์ พลโสดา 02-09-2546
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ASHIRA น.ส. ปราณปรียา โชคสวัสดิ์ 03-08-2547
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Champion น.ส. วชิรภัทร อย่ศิริ 30-08-2547
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม มิตรภาพ น.ส. พรรณธร คำลาย 12-07-2547
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ASHIRA น.ส. สิดาพร นนสีราช 01-03-2546
2 ทีม มิตรภาพ น.ส. จุฬสุภัททา ปริวัตร 16-09-2547
3 ทีม มิตรภาพ น.ส. ธนัญญา เสถียรนาม 11-11-2547
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ASHIRA น.ส. แพรพลอย เทียมมาลา 11-01-2546
2 ทีม F M T UBON​ น.ส. ปพิชญา รัตนา 03-08-2547
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ASHIRA น.ส. พิมพลอย เทียมมาลา 11-01-2546
2 ทีม The Champion น.ส. ชุติกาญจน์ จงกลรัตนวัฒนา 10-01-2546
3 ทีม นางรองเทควันโด น.ส. บุญยวีร์ ปัญญามีศรีกูล 09-06-2547
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ASHIRA น.ส. จตุพร สุวรรณภักดี 24-08-2548
2 ทีม The Champion น.ส. นภัค ลาปะ 20-01-2548
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ASHIRA น.ส. กัญญาพัชร บำรุง 19-02-2547
2 ทีม SHIN A MON 101 น.ส. นิชาภา เรืองโรจน 13-12-2546
3 ทีม KORAT TAEKWONDO น.ส. ชลธิชา โปร่งจันทึก 25-05-2546
4 ทีม The Champion น.ส. โจซีฟิน โซโต้โรดริเกซ์ 13-09-2547
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KORAT TAEKWONDO น.ส. ณภัชกมล คำดีพงษ์ 25-07-2548
2 ทีม SHIN A MON 101 น.ส. ลลิตา ขอรสกลาง 05-11-2546
3 ทีม นางรองเทควันโด น.ส. ญาดา ศรีไชโยรักษ์ 27-12-2548
4 ทีม มิตรภาพ น.ส. กัญญารัตน์ เผ่าพันธุ์ 30-03-2548
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KORAT TAEKWONDO นาย ธนภัทร โสภา 05-07-2547
2 ทีม NMC TAEKWONDO KORAT นาย กฤตภาส วิมลเศรษฐ 14-07-2546
3 ทีม โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครราชสีมา นาย เมฆินทร์ กุมพิโร 03-08-2548
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KORAT TAEKWONDO นาย ธนกฤต พี่พิมาย 10-12-2548
2 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO นาย อานนท์ เเก้วนอก 24-02-2546
3 ทีม NMC TAEKWONDO KORAT นาย ก้องภพ ก้อนแก้ว 08-07-2548
4 ทีม The King Kong Taekwondo นาย พบธรรม ปาล 27-02-2547
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พยัคฆ์เทควันโด บุรีรัมย์ นาย ปรเมศ ลุนบุตร 19-07-2546
2 ทีม พยัคฆ์เทควันโด บุรีรัมย์ นาย สุวรรณชาติ พงษ์สกุล 06-10-2546
3 ทีม SHIN A MON 101 นาย จิราพงศ์ ทีตอ 31-05-2546
4 ทีม The Champion นาย ภาวัต สายรัตน์ 14-09-2548
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Champion น.ส. ศุภิสรา จิตไธสง 20-10-2548
2 ทีม The Champion น.ส. มณฑกานต์ มอญขาม 30-03-2548
3 ทีม ARK GYM น.ส. กนกวรรณ ทับสมบัติ 18-03-2545
4 ทีม ARK GYM น.ส. อัฐศรา ชอยางคะบุตร 19-08-2543
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RATSIMA TAEKWONDO น.ส. พรนภัส พุ่มปาน 09-03-2547
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Tiger army น.ส. ฮีจิน ยัง 12-04-2546
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RATSIMA TAEKWONDO น.ส. จิรภัทร ขันนอก 28-04-2547
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -54 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชมรมเทควันโด มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี นาย พงศ์​ภรณ์​ ทอง​วงษ์​ 15-12-2542
2 ทีม The Champion นาย รัชพล เส็งหะพันธ์ 16-03-2545
3 ทีม มิตรภาพ นาย พัชรพล พันรูปเท้า 15-07-2546
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 54-58 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สุรินทร์ภักดี นาย พิสิษฐ์ ระเมียดดี 29-10-2545
2 ทีม F M T UBON​ นาย วชิราวุธ โสดามาตย์ 12-10-2545
3 ทีม ASHIRA นาย กษิด์เดช ทิพยวิชิน 19-04-2545
4 ทีม KORAT TAEKWONDO นาย ปริญญา น่าบัณฑิต 15-01-2542
5 ทีม KORAT TAEKWONDO นาย อิทธิพัทธ์ เผื่อนพินิจ 12-07-2545
6 ทีม SHIN A MON 101 นาย ภาณุพงศ์ ศรีแสงใส 29-11-2545
7 ทีม The Champion นาย ปณชัย ใจจุลละ 11-12-2546
8 ทีม มิตรภาพ นาย พีระกฤตย์ ธรานันทเศรษฐ์ 06-01-2545
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 58-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ASHIRA นาย รัฐศาสตร์ โสแพง 11-03-2545
2 ทีม ASHIRA นาย จอห์น แมคเฟอร์สัน 16-10-2504
3 ทีม F M T UBON​ นาย ธีระภัทร์ ชุมสาร 23-02-2543
4 ทีม NMC TAEKWONDO KORAT นาย ภานรินทร์ จันมณี 18-07-2544
5 ทีม The Champion นาย ปรมัตถ์ แก้วการไร่ 24-10-2544
6 ทีม มิตรภาพ นาย ศุภโชค ไชยคุณ 26-04-2545
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม F M T UBON​ นาย ศุภกร มั่นพันธุ์ 02-11-2543
2 ทีม KORAT TAEKWONDO นาย สิรภพ วัฒนะมหาตม์ 17-06-2542
3 ทีม The Champion นาย เสฏฐวุฒิ ศรีทับทิม 25-04-2545
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 68-74 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC korat นาย กันตพัฒน์ มนัสกิจอัมพร 01-01-2563
2 ทีม มิตรภาพ นาย วิมุติ ไชยพันธุ์ 15-12-2541
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 74-80 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 80-87 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 87+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชมรมเทควันโด มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี นาย จิรวัฒน์ กาวนอก 16-01-2543
2 ทีม SHIN A MON 101 นาย นายวัชระ จันทร์ดิษฐ์ 25-07-2540
3 ทีม The Champion นาย รัฐพล แก้วขวัญข้า 05-07-2537
4 ทีม มิตรภาพ นาย พีระพัฒน์ จรัสศรี 25-12-2539
5 ทีม KORAT NMC นาย อภิสิทธิ์ ฝอยทองพรมราช 27-06-2544
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Champion น.ส. ศภรัตน์ ทูลเกียรติวัฒนา 29-12-2544
2 ทีม F M T UBON​ น.ส. อัจฉริยา ศิริพร 02-09-2544
3 ทีม KORAT TAEKWONDO น.ส. ณัฐชา คงพันธุ์พฤกษา 15-07-2548
4 ทีม KORAT TAEKWONDO น.ส. ฐิติรัตน์ จิระเบญจวัฒน์ 26-10-2548
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม มิตรภาพ น.ส. ปัญญาภรณ์ เผ่าพันธุ์ 13-01-2547
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 49-53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JC Thailand น.ส. ชยิสรา ศิริหล้า 01-01-2541
2 ทีม SHIN A MON 101 น.ส. วนิศรา สีโฆตะเพชร 28-01-2545
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 53-57 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ASHIRA น.ส. อชิรา กาวินา 31-07-2545
2 ทีม The Champion น.ส. พลอยลภัส ชัยประสิทธิ์ 05-12-2545
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 57-62 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 62-67 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 67-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 73+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
Class โรงเรียน
ต่อสู้ทีม
POOMSAE
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.ธนวัชร์ ศรีเสนาศักดิ์ เหลือง ชาย นางรองเทควันโด
2 ด.ญ.บวรลักษณ์ วิสุทธิรัตนกุล ขาว หญิง นางรองเทควันโด
3 ด.ญ.กัลญาทัศน์ฌิตา แป้นรินทร์ เหลือง หญิง นางรองเทควันโด
4 นิชนันท์ ทองอินจันทร์ เหลือง หญิง NMC TAEKWONDO KORAT
5 ดช.ภาคภูมิ ชื่นชม ขาว ชาย The King Kong Taekwondo
6 อนัญพร สกุลทอง เหลือง หญิง The Champion
7 จิณณพัต เอื้้อวิศวกุล ขาว ชาย NMC TAEKWONDO KORAT
8 ณพิชญา คำศรี เหลือง หญิง ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
9 ด.ญ.วิชญาพร โพธิราช เหลือง หญิง มิตรภาพ
10 ด.ช.ปรัชญ์ ชนะทะเล เหลือง ชาย มิตรภาพ
11 ธีรดา กระแจะจันทร์ ขาว หญิง NMC TAEKWONDO KORAT
12 นิธิรัฐ ถนอมทรัพย์ ขาว หญิง RATSIMA TAEKWONDO
13 ด.ช.พีรพัฒน์ ศรีจันทร์ เหลือง ชาย The Sense Gym
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ชิษนุพัตน์ พงศ์พณิช แดง ชาย The Champion
2 กชนิภา คลังเกษม แดง หญิง The Champion
3 พีรญา ภัดพลกรัง ฟ้า หญิง NMC TAEKWONDO KORAT
4 ลภัสกร ทองสร้อย เขียว ชาย NMC TAEKWONDO KORAT
5 ด.ญ.ลอร่า ปานชนก เดน ไฮเยอ เหลือง หญิง The King Kong Taekwondo
6 ด.ช. วิวิธวินทร์ พรมมาวัน เหลือง ชาย The King Kong Taekwondo
7 ด.ช.กฤติเดช ศรีวัฒนทรัพย์ เขียว ชาย The King Kong Taekwondo
8 ด.ช.วรกร ทองมากฐิติ ฟ้า ชาย The King Kong Taekwondo
9 ด.ช.ศิวะกร หมีกุละ ฟ้า ชาย The King Kong Taekwondo
10 เด็กหญิงภิญญามาศ ซ่อนกลิ่น เหลือง หญิง Tiger army
11 ด.ช.ญาณภัทร มัทปะนัง ดำแดง ชาย The King Kong Taekwondo
12 วัชรวรรณ พลบุบผา เขียว หญิง The Champion
13 ปุณณพัฒน์ หาญณรงค์ น้ำตาล ชาย ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
14 นวนันท์ อินทร์งาม น้ำตาล หญิง ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
15 สุพรรณษา คตจำปา ฟ้า หญิง ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
16 ธนัท ผาจวง ฟ้า ชาย ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
17 ณัฐวัฒน์ โฉมไธสง ฟ้า ชาย ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
18 ปกรณ์เกียรติ มัครมย์ เขียว ชาย ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
19 ด.ช. อลัน เมติริเนียน เหลือง ชาย JC Thailand
20 ด.ช.ปองพล ดิสสร้อย เหลือง ชาย มิตรภาพ
21 ด.ญ.กานต์พิชชา วัชรินทรานนท์ เขียว หญิง มิตรภาพ
22 ด.ช.ธนวิชญ์ ผาตาล เขียว ชาย มิตรภาพ
23 ้Haley Anne Carson เขียว หญิง The Champion
24 ด.ช.กานต์นิธิ กิ่งแก้ว ดำแดง ชาย JC Thailand
25 ด.ช.ธีรทร พาโคกทม เขียว ชาย The Sense Gym
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ภูริตา ป้านภูมิ ดำแดง หญิง NMC TAEKWONDO KORAT
2 ปุณณภัทร กระแจะจันทร์ น้ำตาล ชาย NMC TAEKWONDO KORAT
3 ด.ช.ศราวุษ ศรีกงพาน ขาว ชาย The King Kong Taekwondo
4 ด.ช.รัชชานนท์ ใสสะอาด เหลือง ชาย The King Kong Taekwondo
5 ด.ช.วรเมธ เทียบแสน เขียว ชาย The King Kong Taekwondo
6 ด.ช.กฤติธี สิงคลีประภา ฟ้า ชาย The King Kong Taekwondo
7 ด.ช.ปธานิน จันทร์งูเหลือม ดำแดง ชาย The King Kong Taekwondo
8 ณัฏฐ์ธิดา โฉสงเนิน น้ำตาล หญิง The Champion
9 นนท์ปวิธ อินทร์งาม น้ำตาล ชาย ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
10 ด.ช.ภรัณยู กลางแก้ว เขียว ชาย พยัคฆ์เทควันโด บุรีรัมย์
11 มณฑาทิพย์ วัฒนโชติวงษ์ ฟ้า หญิง ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
12 ชินกฤต วงศ์ตระกูลพิพัฒน์ ฟ้า ชาย ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
13 ธัญญ์ชยา ผาจวง ดำแดง หญิง ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
14 สิรินันต์ ภัทรไพฑูรย์ ดำแดง หญิง ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
15 ด.ช.ชุติเดช ภควรัตนโชค ดำแดง ชาย JC Thailand
16 ด.ช.ภคิน พรหมพุทธา ดำแดง ชาย JC Thailand
17 ด.ญ.เอลิส โรสันทรัล เหลือง หญิง JC Thailand
18 ด.ญ.เอมิลี่ โรสันทรัล เหลือง หญิง JC Thailand
19 ณภัทร หลักหนองบัว เขียว ชาย พยัคฆ์เทควันโด บุรีรัมย์
20 ณิฌา โรจน์รัตน์ศิริกุล ฟ้า หญิง The Champion
21 ด.ญ.ปณาลี กิ่งสีดา ฟ้า หญิง NONG KI TAEKWONDO TEAM
22 เบญญาภา ทองมี เหลือง หญิง The Champion
23 ด.ช.จีรภัทร์ ไกรยราช เหลือง ชาย มิตรภาพ
24 ด.ญ.ปทิตตา วัชรินทรานนท์ เขียว หญิง มิตรภาพ
25 ด.ช.ณัฏฐศักดิ์ วงศ์ตาผา เขียว ชาย มิตรภาพ
26 ด.ญ.กุลพรภัสร์ ทองเดช แดง หญิง มิตรภาพ
27 ด.ช.จิรชาติ ดิสสร้อย แดง ชาย มิตรภาพ
28 ด.ช.รัชพล ลิ้มพิพัฒน์ถาวร ขาว ชาย นางรองเทควันโด
29 ด.ช.ภูริณัฐฐิ์ ไชยทิพย์ เขียว ชาย The Sense Gym
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.ธนเดช เกื้อหนองขุ่น ขาว ชาย นางรองเทควันโด
2 ณัฐธิดา สโข ดำแดง หญิง The Champion
3 ลฏาภา ศีลจรรยา ดำแดง หญิง NMC TAEKWONDO KORAT
4 ด.ญ.ธนภรณ์ พันธุ์สัมฤทธิ์ เหลือง หญิง NONG KI TAEKWONDO TEAM
5 พีรดนย์ พรพิมานแมน แดง ชาย NMC TAEKWONDO KORAT
6 ปัญญาภรณ์ ชำนิกุล ฟ้า หญิง Bee Gym Martial Arts School
7 ด.ช.ภูวดล เศษชัง เขียว ชาย The King Kong Taekwondo
8 ด.ช.จักริน พึ่มชัย ฟ้า ชาย The King Kong Taekwondo
9 แอนดรูว์ เซอแบลเล่อ น้ำตาล ชาย NMC TAEKWONDO KORAT
10 เด็กหญิงสุภัสรีญา กิตติพร้อมพงษ์ ขาว หญิง Tiger army
11 ด.ญ.สรัลชนา ก๊อกพิมพ์ น้ำตาล หญิง The King Kong Taekwondo
12 ด.ญ.สุปภานดี หาญกุล ดำแดง หญิง The King Kong Taekwondo
13 ด.ช.เอกภวิษย์ วิศิษฎ์ชัยนนท์ ดำแดง ชาย The King Kong Taekwondo
14 ภัททาวัลย์ ปิติเรืองสิทธิ์ น้ำตาล หญิง The Champion
15 ภาณุเมศวร์ ปารย์ปริพัฒน์ ฟ้า ชาย ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
16 ซินา วาเนสสา เอกเกอร์คิง ดำแดง หญิง ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
17 ปัณณวิชญ์ สุดสะอาด เขียว ชาย APM TAKEWONDO KHONKAEN
18 ไอโกะ ศรีษะโคตร เขียว หญิง APM TAKEWONDO KHONKAEN
19 ด.ญ.ชมพูสิกข์สิทธิ ดำแดง หญิง JC Thailand
20 ด.ช.จิรณัฐ คตถมาตย์ ดำแดง ชาย JC Thailand
21 ธชรัฐ บัวอุไร เขียว ชาย ยอแซฟพิจิตร
22 ด.ญ.มัลลิกา ปาล ขาว หญิง The King Kong Taekwondo
23 ด.ญ.วรัญญา สีพา ฟ้า หญิง มิตรภาพ
24 ด.ญ.นรินรัตน์ ทองเดช แดง หญิง มิตรภาพ
25 ด.ช.ธีรเมธ วรโคตร ดำแดง ชาย มิตรภาพ
26 Jessis Fawn Carson เขียว หญิง The Champion
27 ด.ญ.พิมพ์ชนก แอบพิมาย เหลือง หญิง The Sense Gym
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.ปัณณธร กลิ่นสมหวัง ดำแดง ชาย นางรองเทควันโด
2 วีริสา ป้านภูมิ ดำแดง หญิง NMC TAEKWONDO KORAT
3 ด.ช.ปภังกร  วิสุทธิรัตนกุล ขาว ชาย นางรองเทควันโด
4 นาวิน ปิ่ณฑะสูตร ดำแดง ชาย NMC TAEKWONDO KORAT
5 กันยากร ทรงต่อศรีสกุล ดำแดง หญิง NMC TAEKWONDO KORAT
6 ด.ช.ฐปณวัฒน์ ใสสะอาด ฟ้า ชาย The King Kong Taekwondo
7 ด.ช. สิรภพ มานาทิพย์มงคล แดง ชาย The King Kong Taekwondo
8 ด.ญ.สุชัญญา บุญรินทร์ ดำแดง หญิง The King Kong Taekwondo
9 ญาน่า วัลยเพชร์ วอซาสกา ดำแดง หญิง ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
10 วรินธร ชูชัยรัตน์ ดำแดง หญิง ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
11 พิรพัฒน์ โอภาชาติ ดำแดง ชาย ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
12 เลออน เบาไมสเตอร์ ดำแดง ชาย ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
13 สหรัตน์ แสงสุวรรณ์ ดำแดง ชาย ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
14 ด.ช.กฤศ อินทรวิศิษฐ์ ดำแดง ชาย JC Thailand
15 ด.ญ.อรปรียา ผลาเหิม ดำแดง หญิง JC Thailand
16 ด.ญ.เพ็ชรมณี ตันมณีรุ่งโรจน์ แดง หญิง JC Thailand
17 เด็กหญิงอินทิรา จอมเกาะ ดำแดง หญิง KORAT NMC
18 ด.ญ.อรชพร ชัยบัง ดำแดง หญิง JC Thailand
19 ด.ญ.กีรติกานต์ คอบค้อ ดำแดง หญิง JC Thailand
20 ภาณุกฤษฏิ์ สายราม เขียว ชาย ยอแซฟพิจิตร
21 ภาณุกฤษฏิ์ สายราม ฟ้า ชาย ยอแซฟพิจิตร
22 ด.ญ.พาทินธิดา ปริวัตร ฟ้า หญิง มิตรภาพ
23 ด.ญ.พัทธ์ธีรา สาวะรีพล ฟ้า หญิง มิตรภาพ
24 ด.ช.ศุภชัย คล่องดี แดง ชาย มิตรภาพ
25 ด.ช.ณัฐพัชร์ จันทสิงห์ เขียว ชาย The Sense Gym
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 นโม กลิ่นศรีสุข ดำแดง หญิง NMC TAEKWONDO KORAT
2 ณัชชา สุภาษิต ดำ หญิง The Champion
3 พิมพิชชา มหิทธิโชติ ดำ หญิง The Champion
4 ฐิติปัณฑ์ธร ทานุมา เหลือง ชาย ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
5 ชมนภา บุตรกัณหา ดำ หญิง ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
6 พิชญา พันรูปท้าว ดำ ชาย ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
7 นายธีร์ปิยะ พิริยะนิติ ดำ ชาย JC Thailand
8 นายฆนพัต ระเบียบแหวน ดำ ชาย JC Thailand
9 นางสาว รัตนประภา อารมรัมย์ เขียว หญิง พยัคฆ์เทควันโด บุรีรัมย์
10 นางสาวอรรถยา สินแก้ว ดำ หญิง KORAT NMC
11 นายพบธรรม ปาล ขาว ชาย The King Kong Taekwondo
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ประชาชน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ free style ไม่เกิน 10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ free style 11-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 กานต์สินี อภิธนพงษ์เจริญ ดำแดง หญิง The Champion
2 ภัทรกร อย่ศิริ ดำแดง ชาย The Champion
3 ด.ญ.สุชัญญา บุญรินทร์ ไม่จำกัดสาย หญิง The King Kong Taekwondo
4 พิรพัฒน์ โอภาชาติ ดำแดง ชาย ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
5 ด.ช.ศรัณยพงศ์ คำแก้ว ไม่จำกัดสาย ชาย The King Kong Taekwondo
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ free style 15 ปีขึ้นไป
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 วรภพ ขันละไว ดำ ชาย ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ.วิชญาพร โพธิราชด.ช.ปรัชญ์ ชนะทะเล เหลือง ชาย - หญิง มิตรภาพ
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ชิษนุพัตน์ พงศ์พณิชกชนิภา คลังเกษม แดง ชาย - หญิง The Champion
2 ด.ญ.ลอร่า ปานชนก เดน ไฮเยอด.ช.วิวิธวินทร์ พรมมาวัน เหลือง ชาย - หญิง The King Kong Taekwondo
3 ด.ช.ปกรณ์เกียรติ อสัมภินวงศ์ด.ญ.ธิดารัตน์ ศรีหริ่ง ดำแดง ชาย - หญิง The King Kong Taekwondo
4 ด.ญ.กานต์พิชชา วัชรินทรานนท์ด.ช.วงศกร นุชรังค์ เขียว ชาย - หญิง มิตรภาพ
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.จักริน พึ่มชัยด.ญ. ธัญญ์ชยา มานาทิพย์มงคล ฟ้า ชาย - หญิง The King Kong Taekwondo
2 ด.ช.ปิยะนันท์ ประสงค์ศิลป์ด.ญ.สุปภานดี หาญกุล ดำแดง ชาย - หญิง The King Kong Taekwondo
3 นวนันท์ อินทร์งามนนท์ปวิธ อินทร์งาม น้ำตาล ชาย - หญิง ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
4 สิรินันต์ ภัทรไพฑูรย์ศักดิ์วรินทร์ โอภาชาติ ดำแดง ชาย - หญิง ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
5 ด.ช.ณัฏฐศักดิ์ วงศ์ตาผาด.ญ.ปทิตตา วัชรินทรานนท์ เขียว ชาย - หญิง มิตรภาพ
6 ด.ช.จิรชาติ ดิสสร้อยด.ญ.กุลพรภัสร์ ทองเดช แดง ชาย - หญิง มิตรภาพ
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.อติเทพ ผิวผาด.ญ.เมทิกา สุขใจ แดง ชาย - หญิง The King Kong Taekwondo
2 มณฑาทิพย์ วัฒนโชติวงษ์ภาณุเมศวร์ ปารย์ปริพัฒน์ ฟ้า ชาย - หญิง ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
3 ปัณณวิชญ์ สุดสะอาดไอโกะ ศรีษะโคตร เขียว ชาย - หญิง APM TAKEWONDO KHONKAEN
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 นาวิน ปิ่ณฑะสูตรภูริตา ป้านภูมิ ดำแดง ชาย - หญิง NMC TAEKWONDO KORAT
2 ด.ช.ฐปณวัฒน์ ใสสะอาดด.ญ.สรัลชนา ก๊อกพิมพ์ น้ำตาล ชาย - หญิง The King Kong Taekwondo
3 ด.ช.เอกภวิษย์ วิศิษฎ์ชัยนนท์ด.ญ.สุชัญญา บุญรินทร์ ดำแดง ชาย - หญิง The King Kong Taekwondo
4 ซินา วาเนสสา เอกเกอร์คิงสหรัตน์ แสงสุวรรณ์ ดำแดง ชาย - หญิง ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ณัชชา สุภาษิตพิชญา พันรูปท้าว ดำ ชาย - หญิง ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ ประชาชน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.จิรพัฒน์ คตถมาตย์น.ส.ฐิติมา สุธากุลวิรัฐ ดำ ชาย - หญิง JC Thailand
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ free style ไม่เกิน 10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ free style 11-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ภัทรกร อย่ศิริกานต์สินี อภิธนพงษ์เจริญ ดำแดง ชาย - หญิง The Champion
2 ด.ช.ฐปณวัฒน์ ใสสะอาดด.ญ.สรัลชนา ก๊อกพิมพ์ ไม่จำกัดสาย ชาย - หญิง The King Kong Taekwondo
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ free style 15 ปีขึ้นไป
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.กฤติธี สิงคลีประภาด.ช.วรกร ทองมากฐิติด.ช.ศิวะกร หมีกุละ ฟ้า ชาย The King Kong Taekwondo
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.ศราวุษ ศรีกงพานด.ช.วิวิธวินทร์ พรมมาวันด.ช.รัชชานนท์ ใสสะอาด เหลือง ชาย The King Kong Taekwondo
2 ด.ช.กฤติเดช ศรีวัฒนทรัพย์ด.ช.วรเมธ เทียบแสนด.ช.ภูวดล เศษชัง เขียว ชาย The King Kong Taekwondo
3 ด.ช.ปกรณ์เกียรติ อสัมภินวงศ์ด.ช.ญาณภัทร มัทปะนังด.ช.ปธานิน จันทร์งูเหลือม ดำแดง ชาย The King Kong Taekwondo
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ.สรัลชนา ก๊อกพิมพ์ด.ญ. ธัญญ์ชยา มานาทิพย์มงคล ด.ญ.ธิดารัตน์ ศรีหริ่ง แดง หญิง The King Kong Taekwondo
2 ด.ช.เอกภวิษย์ วิศิษฎ์ชัยนนท์ด.ช.อติเทพ ผิวผาด.ช.ปิยะนันท์ ประสงค์ศิลป์ ดำแดง ชาย The King Kong Taekwondo
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช. สิรภพ มานาทิพย์มงคลด.ช.อติเทพ ผิวผาด.ช.ศรัณยพงศ์ คำแก้ว แดง ชาย The King Kong Taekwondo
2 ด.ญ.เมทิกา สุขใจด.ญ.สุปภานดี หาญกุลด.ญ.สุชัญญา บุญรินทร์ ดำแดง หญิง The King Kong Taekwondo
3 ด.ช.จิรพัฒน์ คตถมาตย์ด.ช.จิรณัฐ คตถมาตย์นายฆนพัต ระเบียบแหวน ดำแดง ชาย JC Thailand
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ณัชชา สุภาษิตณัฐธิดา สโขพิมพิชา มหิทธิโชติ ดำ หญิง The Champion
2 กนิษฐา กิ่งแก้ววีริสา ป้านภูมินโม กลิ่นศรีสุข ดำ หญิง NMC TAEKWONDO KORAT
3 สหรัตน์ แสงสุวรรณ์พิชญา พันรูปท้าวเลออน เบาไมสเตอร์ ดำ ชาย ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ ประชาชน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 5 คน รุ่นอายุ free style ไม่เกิน 10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.ปกรณ์เกียรติ อสัมภินวงศ์ด.ญ.ธิดารัตน์ ศรีหริ่งด.ช.ปธานิน จันทร์งูเหลือมด.ญ. ธัญญ์ชยา มานาทิพย์มงคล ด.ช.ญาณภัทร มัทปะนัง ไม่จำกัดสาย ชาย - หญิง The King Kong Taekwondo
ประเภท พุมเซ่ทีม 5 คน รุ่นอายุ free style 11-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.เอกภวิษย์ วิศิษฎ์ชัยนนท์ด.ญ.สุปภานดี หาญกุลด.ช.ปิยะนันท์ ประสงค์ศิลป์ด.ญ.เมทิกา สุขใจด.ช.อติเทพ ผิวผา ไม่จำกัดสาย ชาย - หญิง The King Kong Taekwondo
2 ศักดิ์วรินทร์ โอภาชาติสิรินันต์ ภัทรไพฑูรย์ซินา วาเนสสา เอกเกอร์คิงพิรพัฒน์ โอภาชาติธัญญ์ชยา ผาจวง ดำแดง ชาย - หญิง ชมรมเทควันโดจังหวัดอุดรธานี
ประเภท พุมเซ่ทีม 5 คน รุ่นอายุ free style 15 ปีขึ้นไป
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม