THE BEST POOMSAE CHAMPIONSHIP 2020

สถานที่แข่งขัน The Bright พระราม 2
จังหวัด กรุงเทพมหานคร
แข่งขันวันที่ 16/08/2020 ~ 16/08/2020

ชื่อผู้จัด : อ.นน , โค้ชศรี ปิดระบบรับสมัคร 14 สิงหาคม 2563 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 083-544-5543 , 097-283-2666 ประกาศ :
แสดงรายการผู้เข้าแข่งขันแบบรายการ

ต่อสู้
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -00 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
Class โรงเรียน
ต่อสู้ทีม
POOMSAE
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 3-5 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.เอกณัฏฐ์ เทิดทูนไทย เขียว ชาย ZIAN TKD BANGPHAE
2 ด.ช. กัณฐณัฎฐ์ รัตนสังข์ ขาว ชาย สิงห์สยาม
3 ด.ช.ธนเดช ไตรมหาสุวรรณ์ เหลือง ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
4 ด.ช.ธนเดช ไตรมหาสุวรรณ์ เขียว ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
5 ด.ญ.ภัทรวดี ตันติยวุฒิ เหลือง หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
6 ด.ช.วีรภัทร สุดาดวง (ร.ร.อนบาลปราจีนบุรี) เขียว ชาย ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 6-7 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ณัชพล ทองสงคราม ฟ้า ชาย สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
2 ศุภวัฒน์ อินทรสุวรรณ์ เหลือง ชาย สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
3 จิรภัทร ยาวิละชัย เหลือง ชาย สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
4 Myo Mee Ooh (ด.ช วีรากร) เหลือง ชาย โรงเรียนหัวหมาก
5 พานุวัฒน์ ธีรวโรดม เขียว ชาย สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
6 พิมลวรรณ แสนหลวงอินทร์ เขียว หญิง สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
7 จันทร์ริมา ศรีวรารักษ์ เขียว หญิง สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
8 สโรชา เหลืองสะอาด เขียว หญิง TIGERTHAI FAMILY
9 Pannatorn Ruengjitchatchawalya เหลือง หญิง the kick taekwondo team
10 ปัญญฎา นาคะพัฒนกุล เหลือง หญิง KANAWAT TKD POOMSAE
11 ด.ช.ณัฐชนนท์ ทวาเรศ ฟ้า ชาย TIGERTHAI FAMILY
12 อดิศา ชัยชมวงค์ น้ำตาล หญิง Hassadin Gym
13 ด.ญ.ฟ้ารดา เทิดทูนไทย แดง หญิง ZIAN TKD BANGPHAE
14 ด.ช.วัฒน์พล คุณนุช เขียว ชาย ZIAN TKD BANGPHAE
15 ด.ช.ภัทรกฤต พานิชเจริญ เขียว ชาย ZIAN TKD BANGPHAE
16 ด.ญ.สุธินันท์ สมเด็จ เหลือง หญิง ZIAN TKD BANGPHAE
17 Nattakrit Monyanondha เขียว ชาย Bangkok Giants Taekwondo
18 Nattakrit Monyanondha ฟ้า ชาย Bangkok Giants Taekwondo
19 ธิตินันท์ โสภณเฉลิมนันท์ ฟ้า ชาย OYP OLYMPIC แจ้งวัฒนะ
20 ชมษร วงษ์รัตน์ น้ำตาล หญิง OYP OLYMPIC แจ้งวัฒนะ
21 ด.ช.ธนวรรธน์ กำพลวรรณ เขียว ชาย TIGERTHAI FAMILY
22 ด.ช.ภูมิรพี พรหมนารถ เขียว ชาย Olympic Taekwondo TeamKim
23 ด.ช.ภูมิรพี พรหมนารถ ฟ้า ชาย Olympic Taekwondo TeamKim
24 ณพล พรรณธนะ เหลือง ชาย OYP OLYMPIC แจ้งวัฒนะ
25 ด.ณ. ณัฐพัชร เจริญพรรุ่งเรือง เขียว หญิง สิงห์สยาม
26 ด.ช. วสุธร สะอาด เขียว ชาย สิงห์สยาม
27 ด.ญ.กัญญาวีร์ คำสอาด เขียว หญิง พงษ์พิทักษ์
28 ด.ญ.มาตาชนก วงศ์วังจันทร์ เหลือง หญิง T.A.F.Phrae
29 ด.ญ.มาตาชนก วงศ์วังจันทร์ เขียว หญิง T.A.F.Phrae
30 ด.ช.จิรณัฐ เบ็นไซปา เหลือง ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
31 ด.ช.จิรณัฐ เบ็นไซปา เขียว ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
32 ด.ญ.ณฐมน โอตรวรรณะ ขาว หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
33 ด.ญ.ปุญญิศา ธนิกุลกิตติ์ธเนศ เหลือง หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
34 ด.ญ.พาขวัญ วัจฉละฐิติ เขียว หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
35 ปัณธร แดงน้อย เขียว ชาย PCHR TEAM
36 ด.ช.ณฐพงศ์ อ๊อกเวชะ (โรงเรียนอัจฉริยะสามภาษานครนายก) เขียว ชาย ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
37 พลกฤต รอดเกี้ยว แดง ชาย กฤตศิลป์วิทยา
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 8-9 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ปิยะวัฒน์ กุมภาพงษ์ แดง ชาย สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
2 สพลกฤษฏ์ จรัสดำรงค์วัฒน์ น้ำตาล ชาย TIGERTHAI FAMILY
3 ธัญญารัตน์ เรืองเกษา เหลือง หญิง TIGERTHAI FAMILY
4 สุกฤตา ปัญญาไตรรัตน์ น้ำตาล หญิง TIGERTHAI FAMILY
5 พุฒิเศรษฐ์ แก้วรัศมี เขียว ชาย TIGERTHAI FAMILY
6 กัญญาณัฐ ต้นวิบูลย์ เขียว หญิง TIGERTHAI FAMILY
7 ด.ช.ภาณุภัทร มิ่งขวัญ ดำแดง ชาย T.A.F.Phrae
8 Phavida Kwanpakorn เหลือง หญิง the kick taekwondo team
9 Nichaput Jomgate เหลือง หญิง the kick taekwondo team
10 พิสิษฐ์ นิ่มอนุสรณ์กุล เหลือง ชาย KANAWAT TKD POOMSAE
11 พิสิษฐ์ นิ่มอนุสรณ์กุล เขียว ชาย KANAWAT TKD POOMSAE
12 KAROL KLENKIEWICZ แดง ชาย INDUK TAEKWONDO
13 ด.ญ.อลิน เลิศมงคลสวัสดิ์ แดง หญิง TIGERTHAI FAMILY
14 อภิศักดิ์ ชัยชมวงศ์ ดำแดง ชาย Hassadin Gym
15 ฉัตรศิริอร พรรณธนะ เหลือง หญิง OYP OLYMPIC แจ้งวัฒนะ
16 ด.ญ.รังสิยา แพรอัตร์ แดง หญิง ZIAN TKD BANGPHAE
17 ด.ช.ตฤณภัทร พานิชเจริญ เขียว ชาย ZIAN TKD BANGPHAE
18 ด.ช.พรพนม เสนีวงศ์ ณ อยุธยา แดง ชาย ZIAN TKD BANGPHAE
19 ธรรมกรณ์ กฤตเทวาพิทักษ์ ฟ้า ชาย OYP OLYMPIC แจ้งวัฒนะ
20 อธิฏ โภคศิริ ดำแดง หญิง Hassadin Gym
21 รชต กุลสิทธิชัย เหลือง ชาย สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
22 ด.ญ.ธีรินทร์ญาดา หลวงพิทักษ์ แดง หญิง THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
23 ด.ญ. ทัขชญา เที่ยงตรง แดง หญิง สิงห์สยาม
24 ด.ช. ภูมิวิทย์ ธัญญาสกุล ฟ้า ชาย สิงห์สยาม
25 ด.ช. ธนกร สุนทรวัฒน์ เขียว ชาย สิงห์สยาม
26 ด.ช. ณัฐวัฒน์ มิ่งสอน ฟ้า ชาย สิงห์สยาม
27 ด.ญ.ณัฐนรี คำสอาด ดำแดง หญิง พงษ์พิทักษ์
28 ด.ญ.รดาชนก อุ่นจันทึก ฟ้า หญิง พงษ์พิทักษ์
29 ด.ช. ประวัติ ภู่ฤทธิ์ ฟ้า ชาย WCR
30 ด.ช. ชุติพนธ์ ลาภนิตพันธ์ ฟ้า ชาย WCR
31 ด.ช. กิตติอินท์ ยูบรา น้ำตาล ชาย WCR
32 ด.ช. อันดามัน คงสุนทร แดง ชาย WCR
33 ด.ญ. พรพัสสวี ศรีภมร เหลือง หญิง WCR
34 ด.ญ. พรพัสสวี ศรีภมร เขียว หญิง WCR
35 ด.ญ.พชรมน ประสิทธิแพทย์ เหลือง หญิง Methasith Taekwondo Rayong
36 ด.ญ.รัญชนา โตสุพรรณ์ ดำแดง หญิง Methasith Taekwondo Rayong
37 ด.ช.ภาณุภัทร มิ่งขวัญ แดง ชาย T.A.F.Phrae
38 TANAWAT DECHANUNT แดง ชาย THE HEROES TAEKWONDO
39 SEKSIT CHANTHAM น้ำตาล ชาย THE HEROES TAEKWONDO
40 CHANAKAN DOKKAM เขียว ชาย THE HEROES TAEKWONDO
41 THATCHAPONG HAETANURAK เหลือง ชาย THE HEROES TAEKWONDO
42 NONTAPAT SRIMAI แดง ชาย THE HEROES TAEKWONDO
43 ด.ช. อชิรภัทร์ สิทธิ์ปีวราเดช เขียว ชาย ธนาเทควันโด
44 ด.ช. อชิรภัทร์ สิทธิ์ปีวราเดช ฟ้า ชาย ธนาเทควันโด
45 TANAWAT DECHANUNT ดำแดง ชาย THE HEROES TAEKWONDO
46 NONTAPAT SRIMAI ดำแดง ชาย THE HEROES TAEKWONDO
47 ด.ช.กฤษณัท ตนะทิพย์ เขียว ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
48 ด.ช.อชิระ ปานุ่ม น้ำตาล ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
49 ด.ช.อชิรวิชญ์ สิริธนวัตร์ เหลือง ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
50 ด.ช.วิชญะ ธรรมวิชุกร ฟ้า ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
51 ด.ช.กวินทัพพ์ ชูรัตน์ แดง ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
52 ด.ญ.พัทธ์ธีรา ชูกิจสกุลมณี เขียว หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
53 ด.ญ.มนัสนันท์ สุขสำอางค์ ฟ้า หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
54 ศุภกฤษต์ กลั่นสุคนธ์ เขียว ชาย TIGERTHAI FAMILY
55 Ty Soamboonsrup เหลือง ชาย CIST Team
56 Chawakawin Khajornsakwongwai เหลือง ชาย CIST Team
57 Natpreerawat Chayamornchattarakoop เหลือง ชาย CIST Team
58 สริตา ศิวะยุทธกิจ ฟ้า หญิง PCHR TEAM
59 ธีร์ติมาร์ ดำรักษ์ ฟ้า ชาย PCHR TEAM
60 ชญานิษฐ ทัศเจริญสุข น้ำตาล หญิง PCHR TEAM
61 ด.ญ.ภณิตา​ สิงห์คาร​ (ร.ร.อัจฉริยะสามภาษานครนายก)​ เขียว หญิง ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
62 ด.ช.อดุลวิทย์ อิสระเสนารักษ์ ฟ้า ชาย ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
63 ด.ช.ภทรธร​ ทองอินทร์​ (ร.ร.อัจฉริยะสามภาษานครนายก)​ น้ำตาล ชาย ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
64 ด.ช.ปุญญพัฒน์​ ขจรศิลป์​ (ร.ร.อัจฉริยะสามภาษานครนายก)​ น้ำตาล ชาย ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
65 Mathilda Magin เหลือง หญิง CIST Team
66 สิงหา ลิ่วเฉลิมวงศ์ เขียว ชาย Junior TKD - เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการยานนาเวศ
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 10-11 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 จิปกร บุญโต ดำแดง ชาย สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
2 เรมิกา หรั่งศิริ น้ำตาล หญิง สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
3 มีนนรี สารบุญมา เขียว หญิง สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
4 ปัณณธร​ ชัยแจ้ง เขียว ชาย สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
5 นพนัย​ นิลวงศ์ ฟ้า ชาย สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
6 ภคิน รอดกลิ่น แดง ชาย สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
7 เกล้ากัลยา กอบพุดซา น้ำตาล หญิง OYP OLYMPIC แจ้งวัฒนะ
8 กฤตเมธ หลุ่งเป้า น้ำตาล ชาย TIGERTHAI FAMILY
9 ณดี เสวกจินดา น้ำตาล หญิง TIGERTHAI FAMILY
10 ธนภัทร ทองประเสริฐ แดง ชาย TIGERTHAI FAMILY
11 ปุณณวัต สุนทรพิธ เขียว ชาย TIGERTHAI FAMILY
12 เจษฏา คำมูล เหลือง ชาย TIGERTHAI FAMILY
13 ปิยภัทร คนผิวเกลี้ยง แดง หญิง TIGERTHAI FAMILY
14 กมลพรรณ คงศักดิ์ ฟ้า หญิง TIGERTHAI FAMILY
15 ปุญวิชย์ สมวิทูร ดำแดง ชาย KANAWAT TKD POOMSAE
16 ภวิน แถมนามโฮง ฟ้า ชาย KANAWAT TKD POOMSAE
17 พุทธภูมิ วีรแพทยโกศล น้ำตาล ชาย KANAWAT TKD POOMSAE
18 ปรวิทย์ นาคะพัฒนากุล น้ำตาล ชาย KANAWAT TKD POOMSAE
19 ปรวิทย์ นาคะพัฒนากุล แดง ชาย KANAWAT TKD POOMSAE
20 นวินญา คมขำ ฟ้า หญิง KANAWAT TKD POOMSAE
21 นวินญา คมขำ เขียว หญิง KANAWAT TKD POOMSAE
22 ชมพูนุท สีหเดชวีระ เหลือง หญิง KANAWAT TKD POOMSAE
23 ธีรศาสนติ์ ศรีพสุธา เหลือง ชาย KANAWAT TKD POOMSAE
24 PATRICK KLENKIEWICZ แดง ชาย INDUK TAEKWONDO
25 ดรัลรัตน์ กางกรณ์ เหลือง หญิง OYP OLYMPIC แจ้งวัฒนะ
26 ภีรภัทร ศรีเมือง น้ำตาล ชาย Hassadin Gym
27 วีรพันธ์ ฉัตรพันธ์ ดำแดง ชาย Hassadin Gym
28 ปุณญวีร์ ญาณรังษี น้ำตาล หญิง Hassadin Gym
29 ด.ญ.ญาณิศา มิเกลี้ยง ดำแดง หญิง ZIAN TKD BANGPHAE
30 ด.ญ.พิมมาดา โตประพันธ์ ดำแดง หญิง ZIAN TKD BANGPHAE
31 ปุญญวี กาญจนสำราญวงศ์ แดง ชาย OYP OLYMPIC แจ้งวัฒนะ
32 ด.ช.ณภูภณ บุญญาพิชิตเดโช เขียว ชาย Olympic Taekwondo TeamKim
33 ด.ช.ณภูภณ บุญญาพิชิตเดโช ฟ้า ชาย Olympic Taekwondo TeamKim
34 Pachara Saengsamran เหลือง ชาย Saint Gabriel's college
35 ด.ญ.กัญณัฎฐ์ ศิลป์ไพบูลย์พานิช แดง หญิง THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
36 ด.ช. กันตภณ ธัญญาสกุล แดง ชาย สิงห์สยาม
37 ด.ช. ปภาวินท์ ภาคนาคา เขียว ชาย สิงห์สยาม
38 ด.ญ. ปุณยาพร คุณศึกษา เขียว หญิง สิงห์สยาม
39 ด.ข. ภูวิศ พลดงนอก เขียว ชาย สิงห์สยาม
40 ด.ข. อดิศร พรานพนัส ขาว ชาย สิงห์สยาม
41 ด.ช. ตรีรดิศ มธุรธร แดง ชาย สิงห์สยาม
42 ด.ช.ณัฐชนน อุ่นจีนทึก ดำแดง ชาย พงษ์พิทักษ์
43 ด.ญ. นันทิพร ระฆัง ขาว หญิง สิงห์สยาม
44 ด.ช. ปริญญา ภู่ฤทธิ์ ฟ้า ชาย WCR
45 ด.ญ. กัญญาพัชร ไหมเจริญ ขาว หญิง WCR
46 ด.ญ. สุชานันท์ อินท์แจ้ง ฟ้า หญิง WCR
47 ด.ช.ปรรณยมินทร์ พงษ์กระสินธุ์ ดำแดง ชาย Methasith Taekwondo Rayong
48 ด.ญ.ชญานิสรา พงษ์พัว เขียว หญิง Methasith Taekwondo Rayong
49 PANUPONG PHOSANTHIA แดง ชาย THE HEROES TAEKWONDO
50 PIYA PIYAWONGRUNGRUENG น้ำตาล ชาย THE HEROES TAEKWONDO
51 DANAIPORN THONGPRAJUKAEW ฟ้า ชาย THE HEROES TAEKWONDO
52 VAYUPAK BANGKHRAN น้ำตาล ชาย THE HEROES TAEKWONDO
53 ด.ช.คณิศร ตันติยวุฒิ เขียว ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
54 ด.ช.ดบัสวิน ถาวรพรหม ขาว ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
55 ด.ช.อชิระ ปานุ่ม น้ำตาล ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
56 ด.ช.อินทัช มายวัน แดง ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
57 ด.ช.อินทัช มายวัน ดำแดง ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
58 ด.ช.ดบัสวิน ถาวรพรหม เหลือง ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
59 ด.ญ.กมลพร อิ่นแก้ว เหลือง หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
60 ด.ญ.พรรวินท์ ตันติพันธาวัฒน ดำแดง หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
61 ด.ช.กิตติพัฒน์ ลือโลก เหลือง ชาย T.A.F.Phrae
62 ด.ช.กิตติพัฒน์ ลือโลก เขียว ชาย T.A.F.Phrae
63 ปุณิกา อยู่บุรี ดำแดง หญิง PCHR TEAM
64 ด.ช.จิระพัฒน์​ สุดาดวง​ (ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​ เขียว ชาย ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
65 ด.ช.จิรพัส ศรีวิสุทโธ(ร.ร.จงหมิน) แดง ชาย ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
66 ด.ช.กฤษ​ เชาว์เฟื่องกิจ​ (ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​ ดำแดง ชาย ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
67 ด.ญ.ณปภัช​ ไชยยา​ (ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​ น้ำตาล หญิง ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
68 พลอยวรัตน์ ธันยไชยกร เขียว หญิง กฤตศิลป์วิทยา
69 พิชชากร เรือโป๊ะ ดำแดง ชาย กฤตศิลป์วิทยา
70 จิรัญญาฉัตร ยอดตา ดำแดง หญิง กฤตศิลป์วิทยา
71 ด.ญ.เบญญาภา บุญสิทธิ์ (ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี) เหลือง หญิง ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
72 ด.ญ.ปุญญธิดา ใจเที่ยง(ร.ร.มารีวิทยากินทร์บุรี) เหลือง หญิง ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 12-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 วิรภัทร มาลีหอม เขียว ชาย สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
2 กัญญารัตน์ มีศรี ดำแดง หญิง สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
3 ณัฎฐฺากร นิยมกูล ดำแดง ชาย สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
4 จารุวรินทร์ ศรีสงคราม ดำแดง หญิง TIGERTHAI FAMILY
5 รินรดา น้ำทองไทย แดง หญิง TIGERTHAI FAMILY
6 ณภัทร ชูหิรัญ เขียว ชาย TIGERTHAI FAMILY
7 ดีรญา จงสอน ฟ้า หญิง TIGERTHAI FAMILY
8 ธนัชชา ลิ้นทอง ดำแดง หญิง TIGERTHAI FAMILY
9 ศุภสิทธิ์ สังข์สวัสดิ์ ดำแดง ชาย KANAWAT TKD POOMSAE
10 พุทธภูมิ วีรแพทยโกศล ฟ้า ชาย KANAWAT TKD POOMSAE
11 ด.ญ.เบญญทิพย์ นาเวียง ดำแดง หญิง T.A.F.Phrae
12 ด.ญ.ชนิกานต์ ชิโนทัย ดำแดง หญิง T.A.F.Phrae
13 ด.ช.ภาณุพล มิ่งขวัญ ดำแดง ชาย T.A.F.Phrae
14 Sarisa Thaitonglang ดำแดง หญิง the kick taekwondo team
15 Paphangkorn Teerasorakrai ดำแดง ชาย the kick taekwondo team
16 Weeraphiya Jomket เหลือง หญิง the kick taekwondo team
17 ปุญวิชย์ สมวิทูร ดำแดง ชาย KANAWAT TKD POOMSAE
18 JUREEPORN EKCHAROONSUCHOTE ดำแดง หญิง JIN`S BLACK BELT TAEKWONDO
19 ชยกร ตันติชุติมา ดำแดง ชาย KANAWAT TKD POOMSAE
20 พิศิษฐ์ นิ่มอนุสรณ์กุล เหลือง ชาย KANAWAT TKD POOMSAE
21 MANASSANAN NGAMCHAROENRUJEE ฟ้า หญิง INDUK TAEKWONDO
22 ด.ญ.อรชพร เลิศมงคลสวัสดิ์ น้ำตาล หญิง TIGERTHAI FAMILY
23 ด.ญ.ภัทรวดี ผาสุข ดำแดง หญิง TIGERTHAI FAMILY
24 ด.ญ.นวนันท์ เทวฤทธิ์ เขียว หญิง TIGERTHAI FAMILY
25 ด.ญ.วัลย์วรี ไชยสุทธิ์ ฟ้า หญิง TIGERTHAI FAMILY
26 ปาณิสรา กาเผือก เขียว หญิง OYP OLYMPIC แจ้งวัฒนะ
27 ปัณวิชญ์ จันทรมณี ดำแดง ชาย OYP OLYMPIC แจ้งวัฒนะ
28 ด.ช.วรเมธ บุญสุข ดำแดง ชาย ZIAN TKD BANGPHAE
29 ด.ช.ศศกร แก้วพ่วง ดำแดง ชาย ZIAN TKD BANGPHAE
30 ด.ช.ณัฏฐนันท์ ลิบอิ่ม ดำแดง ชาย ZIAN TKD BANGPHAE
31 วรินทร ขาวปลอด แดง ชาย OYP OLYMPIC แจ้งวัฒนะ
32 Praewnara Saengsamran เหลือง หญิง Rajinibon school
33 อดุลวิทย์ ถิ่นถลาง ดำแดง ชาย OYP OLYMPIC แจ้งวัฒนะ
34 ด.ญ. พรรณพัชร เจริญพรรุ่งเรือง แดง หญิง สิงห์สยาม
35 ด.ช. ภาณุวิชญ์ แก้วละออ เขียว ชาย สิงห์สยาม
36 ด.ช. ธนาธิป กำลังกล้า เขียว ชาย สิงห์สยาม
37 ด.ช. ธนกฤต นวนจันทร์ ขาว ชาย สิงห์สยาม
38 ด.ญ.ธันยาพร คำสอาด ดำแดง หญิง พงษ์พิทักษ์
39 ด.ช.พิพัฒน์พล พิณแพทย์ ดำแดง ชาย พงษ์พิทักษ์
40 ด.ช. รัชพล ใยบัว ดำแดง ชาย WCR
41 ด.ญ. ชรันดา แสงแดง ดำแดง หญิง WCR
42 ด.ญ. ชุติกาญจน์ ลาภนิตยพันธ์ ดำแดง หญิง WCR
43 ด.ช.กฤษฎ์ วาทนิยะกุล แดง ชาย T.A.F.Phrae
44 ด.ช.กฤษฎ์ วาทนิยะกุล ดำแดง ชาย T.A.F.Phrae
45 ด.ช.ธนกฤต ใจแก้ว ดำแดง ชาย Methasith Taekwondo Rayong
46 ด.ช.ธนัท แจ้งประวัติ ดำแดง ชาย Methasith Taekwondo Rayong
47 ด.ญ.ปรรณยวีณ์ พงษ์กระสินธุ์ ดำแดง หญิง Methasith Taekwondo Rayong
48 KRITTAPHAT INDARIT แดง ชาย THE HEROES TAEKWONDO
49 ด.ช.ชนะพล คงนาค ดำแดง ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
50 ด.ญ.กมลวรรณ ดีมี แดง หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
51 ปุณยนุช อยู่บุรี ดำแดง หญิง PCHR TEAM
52 ด.ญ.ปัทมาพร​ โชคชัยภักดี​ ( ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี​)​ ดำแดง หญิง ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
53 ด.ช.ศิราวิชญ์ วงศ์วิรัตน์(ร.ร.ปราจิณราษฎรอำรุง) แดง ชาย ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
54 ณฐภัทร จำปาวงษ์ ดำแดง ชาย กฤตศิลป์วิทยา
55 วิรุฬกาล วิรุณพันธ์ ดำแดง หญิง กฤตศิลป์วิทยา
56 พรรษวัฏ รอดเกี้ยว แดง ชาย กฤตศิลป์วิทยา
57 ด.ญ.ธนัชพร ศรีเทา (ร.ร.ปราจิณราษำรอำรุง) แดง หญิง ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 กัญญาณัฐ วัดแก้ว ดำ หญิง Theephasporn
2 พิมธิดา ธรรมรักษา ดำ หญิง Theephasporn
3 วราภรณ์ บรรเทา ดำ หญิง Theephasporn
4 สารัช ดำ ชาย TreeHouse Taekwondo
5 ศิริชัย เต่าทอง ดำ ชาย TIGERTHAI FAMILY
6 อาทิตยา พลีพลากร ดำ หญิง TIGERTHAI FAMILY
7 อัษฏกร ลิ้นทอง ดำ ชาย TIGERTHAI FAMILY
8 ศุภสิทธิ์ สังข์สวัสดิ์ ดำ ชาย KANAWAT TKD POOMSAE
9 ชยกร ตันติชุติมา ดำแดง ชาย KANAWAT TKD POOMSAE
10 รัชนก สันติพัฒน์ ดำ หญิง Hassadin Gym
11 Sarisa Thaitonglang ดำแดง หญิง the kick taekwondo team
12 Paphangkorn Teerasorakrai ดำแดง ชาย the kick taekwondo team
13 นายณัทรัฎฐ์ สารถี ดำแดง ชาย THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
14 ด.ช.รามิล เพชรบูรณกุล ดำ ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
15 น.ส.ปาลิดา ใจจิตร ดำ หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
16 IN SEOK JANG ดำ ชาย ICS TAEKWONDO
17 น.ส.จิรัฐฐา​ ธีรจิรการจน์ (ร.ร.ปราจิณราษฎรอำรุง)​ ดำ หญิง ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
18 นายพชรพล คำกรลือชา (ร.ร.ปราจิณราษฎรอำรุง) ดำ ชาย ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
19 นายนราธร ถนอมกุล เขียว ชาย Methasith Taekwondo Rayong
20 ธีรารัตน์ แซ่เฮ้ง แดง หญิง Junior TKD - เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการยานนาเวศ
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 18-30 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 จิราวัฒน์ เกิดทองคำ ดำ ชาย TIGERTHAI FAMILY
2 กรรณสิรา แสงฉาย แดง หญิง TIGERTHAI FAMILY
3 กชกร พันธุ์ปัญญา ดำ หญิง TIGERTHAI FAMILY
4 ธีรารัตน์ แซ่เฮ้ง แดง หญิง Junior TKD - เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการยานนาเวศ
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 30-40 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ศิรวัฒน์ ไกรเลิศพูลผล ดำ ชาย สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 40-50 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ free style ไม่เกิน 10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 กฤตเมธ หลุ่งเป้า ขาว ชาย TIGERTHAI FAMILY
2 ด.ญ.ณัฐนรี คำสอาด ดำแดง หญิง พงษ์พิทักษ์
3 ด.ช.ณัฐชนน อุ่นจีนทึก ดำแดง ชาย พงษ์พิทักษ์
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ free style 11-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ณัฎฐฺากร นิยมกูล ดำแดง ชาย สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
2 กัญญารัตน์ มีศรี ดำแดง หญิง สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
3 ปิยภัทร คนผิวเกลี้ยง ขาว หญิง TIGERTHAI FAMILY
4 ธนภัทร ทองประเสริฐ ขาว ชาย TIGERTHAI FAMILY
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ free style 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ศิริชัย เต่าทอง ขาว ชาย TIGERTHAI FAMILY
2 IN SEOK JANG ดำ ชาย ICS TAEKWONDO
3 จารุวรินทร์ ศรีสงคราม ดำแดง หญิง TIGERTHAI FAMILY
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ free style 18 ปีขึ้นไป
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 จิรภัทร ทองมาก ขาว ชาย TIGERTHAI FAMILY
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 3-5 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.ธนเดช ไตรมหาสุวรรณ์ด.ญ.ภัทรวดี ตันติยวุฒิ เหลือง ชาย - หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 6-7 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ.ลลิตลดา ลิ้มสุวรรณศิลป์ ด.ช.พิชญ์ วังอมรมิตร ขาว ชาย - หญิง THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
2 ด.ช.จิรณัฐ เบ็นไซปาด.ญ.ปุญญิศา ธนิกุลกิตติ์ธเนศ เหลือง ชาย - หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
3 ด.ช.จิรณัฐ เบ็นไซปาด.ญ.พาขวัญ วัจฉละฐิติ เขียว ชาย - หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 8-9 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 สุกฤตา ปัญญาไตรรัตน์สพลกฤษฏ์ จรัสดำรงค์วัฒน์ น้ำตาล ชาย - หญิง TIGERTHAI FAMILY
2 อภิศักดิ์ ชัยชมวงศ์อดิศา ชัยชมวงศ์ ฟ้า ชาย - หญิง Hassadin Gym
3 ด.ช.พรพนม เสนีวงศ์ ณ อยุธยาด.ญ.ฟ้ารดา เทิดทูนไทย แดง ชาย - หญิง ZIAN TKD BANGPHAE
4 ด.ช.กฤษณัท ตนะทิพย์ด.ญ.พัทธ์ธีรา ชูกิจสกุลมณี เขียว ชาย - หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
5 ด.ช.วิชญะ ธรรมวิชุกรด.ญ.มนัสนันท์ สุขสำอางค์ ฟ้า ชาย - หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
6 Ty SoamboonsrupMathilda Magin เหลือง ชาย - หญิง CIST Team
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 10-11 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ณดี เสวกจินดากฤตเมธ หลุ่งเป้า น้ำตาล ชาย - หญิง TIGERTHAI FAMILY
2 รินรดา น้ำทองไทยธนภัทร ทองประเสริฐ แดง ชาย - หญิง TIGERTHAI FAMILY
3 พิชชา ชูหิรัญปุณณวัต สุนทรพิธ เขียว ชาย - หญิง TIGERTHAI FAMILY
4 ธัญญารัตน์ เรืองเกษาเจษฏา คำมูล เหลือง ชาย - หญิง TIGERTHAI FAMILY
5 ภวิน แถมนามโฮง นวินญา คมขำ ฟ้า ชาย - หญิง KANAWAT TKD POOMSAE
6 ธีรศาสนติ์ ศรีพสุธาชมพูนุท สีหเดชวีระ เหลือง ชาย - หญิง KANAWAT TKD POOMSAE
7 ด.ช.พรพนม เสนีวงศ์ ณ อยุธยาด.ญ.รังสิยา แพรอัตร์ แดง ชาย - หญิง ZIAN TKD BANGPHAE
8 ไทยธนนท์ โสภณเฉลิมนันท์เกล้ากัลยา กอบพุดซา น้ำตาล ชาย - หญิง OYP OLYMPIC แจ้งวัฒนะ
9 ด.ช.ดบัสวิน ถาวรพรหมด.ญ.กมลพร อิ่นแก้ว เหลือง ชาย - หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
10 ด.ช.อินทัช มายวันด.ญ.พรรวินท์ ตันติพันธาวัฒน ดำแดง ชาย - หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
11 ด.ช.คณิศร ตันติยวุฒิด.ญ.กมลพร อิ่นแก้ว เขียว ชาย - หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
12 ปริพัฒน์ วัชรจิระกุลจิรัญญาฉัตร ยอดตา ดำแดง ชาย - หญิง กฤตศิลป์วิทยา
13 ด.ช. กิตติอินท์ ยูบราด.ญ.กัญญาพัชร ไหมเจริญ น้ำตาล ชาย - หญิง WCR
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 12-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ณัฎฐฺากร นิยมกูลกัญญารัตน์ มีศรี ดำแดง ชาย - หญิง สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
2 ด.ช.ภาณุพล มิ่งขวัญด.ญ.ศศิชญาณ์ แก้วประเสริฐ ดำแดง ชาย - หญิง T.A.F.Phrae
3 Sarisa ThaitonglangPaphangkorn Teeerasorakrai ดำแดง ชาย - หญิง the kick taekwondo team
4 ด.ช.วรเมธ บุญสุขด.ญ.ญาณิศา มิเกลี้ยง ดำแดง ชาย - หญิง ZIAN TKD BANGPHAE
5 ด.ช.ปรรณยมินทร์ พงษ์กระสินธุ์ด.ญ.ปรรณยวีณ์ พงษ์กระสินธุ์ ดำแดง ชาย - หญิง Methasith Taekwondo Rayong
6 ด.ช.ชนะพล คงนาคด.ญ.พรรวินท์ ตันติพันธาวัฒน ดำแดง ชาย - หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
7 ปุณยนุช อยู่บุรีนฤชา บำรุงเชาว์เกษม ดำแดง ชาย - หญิง PCHR TEAM
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 อาทิตยา พลีพลากรจิรภัทร ทองมาก ดำ ชาย - หญิง TIGERTHAI FAMILY
2 อัษฏกร ลิ้นทองธนัชชา ลิ้นทอง ดำ ชาย - หญิง TIGERTHAI FAMILY
3 ด.ช.ณัฏฐนันท์ ลิบอิ่มด.ญ.พิมมาดา โตประพันธ์ ดำแดง ชาย - หญิง ZIAN TKD BANGPHAE
4 Sarisa ThaitonglangPaphangkorn Teeerasorakrai ดำแดง ชาย - หญิง the kick taekwondo team
5 นายณัทรัฎฐ์ สารถีด.ญ.กัญณัฎฐ์ ศิลป์ไพบูลย์พานิช ดำแดง ชาย - หญิง THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
6 ด.ช.รามิล เพชรบูรณกุลน.ส.ปาลิดา ใจจิตร ดำ ชาย - หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 18-30 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 กชกร พันธุ์ปัญญาจิราวัฒน์ เกิดทองคำ ดำ ชาย - หญิง TIGERTHAI FAMILY
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 30-40 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 40-50 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ free style ไม่เกิน 10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ free style 11-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ธนภัทร ทองประเสริฐรินรดา น้ำทองไทย ขาว ชาย - หญิง TIGERTHAI FAMILY
2 ด.ช.พิพัฒน์พล พิณแพทย์ด.ญ.ธันยาพร คำสอาด ดำแดง ชาย - หญิง พงษ์พิทักษ์
3 ด.ช. รัชพล ใยบัวด.ญ. ชุติกาญจน์ ลาภนิตยพันธ์ ไม่จำกัดสาย ชาย - หญิง WCR
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ free style 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ free style 18 ปีขึ้นไป
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 3-5 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 6-7 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ.ณฐมน โอตรวรรณะด.ญ.ปุญญิศา ธนิกุลกิตติ์ธเนศด.ญ.พาขวัญ วัจฉละฐิติ เหลือง หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 8-9 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 Phavida KwanpakornPannatorn RuengjitchatchawalyaNichaput Jomgate เหลือง หญิง the kick taekwondo team
2 ด.ช.เอกณัฏฐ์ เทิดทูนไทยด.ช.ตฤณภัทร พานิชเจริญด.ช.วัฒน์พล คุณนุช เขียว ชาย ZIAN TKD BANGPHAE
3 DANAIPORN THONGPRAJUKAEWPANUPONG PHOSANTHIAPIYA PIYAWONGRUNGRUENG ฟ้า ชาย THE HEROES TAEKWONDO
4 ด.ช.สิปปกร วุฒิพลากรด.ช.ธีรเมท แจงบำรุงด.ช.อธิป ธาราธิกุล ฟ้า ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
5 Ty SoamboonsrupChawakawin KhajornsakwongwaiNatpreerawat Chayamornchattarakoop เหลือง ชาย CIST Team
6 ด.ช.ปุญญพัฒน์​ ขจรศิลป์​ (ร.ร.อัจฉริยะสามภาษานครนายก)​ด.ช.ภทรธร​ ทองอินทร์(ร.ร.อัจฉริยะสามภาษานครนายก)​ด.ช.อดุลวิทย์​ อิสระเสนารักษ์ (ร.ร.มาลาสวรรค์พิทยา) น้ำตาล ชาย ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 10-11 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ศุภกฤษต์ กลั่นสุคนธ์เจษฏา คำมูลปุณณวัต สุนทรพิธ เขียว ชาย TIGERTHAI FAMILY
2 ธนภัทร ทองประเสริฐสพลกฤษฏ์ จรัสดำรงค์วัฒน์กฤตเมธ หลุ่งเป้า แดง ชาย TIGERTHAI FAMILY
3 รินรดา น้ำทองไทยปิยภัทร คนผิวเกลี้ยงณดี เสวกจินดา แดง หญิง TIGERTHAI FAMILY
4 ปรวิทย์ นาคะพัฒนากุล พุทธภูมิ วีรแพทยโกศลภวิน แถมนามโฮง น้ำตาล ชาย KANAWAT TKD POOMSAE
5 ภีรภัทร ศรีเมืองอภิศักดิ์ ชัยชมวงศ์วีรพันธ์ ฉัตรพันธ์ ฟ้า ชาย Hassadin Gym
6 ด.ญ.กมลพร อิ่นแก้วด.ญ.พัทธ์ธีรา ชูกิจสกุลมณีด.ญ.มนัสนันท์ สุขสำอางค์ เขียว หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
7 พงศภัค คุณากรเด็กชายปฏิญญา อยู่บุรีนฤชา บำรุงเชาว์เกษม ดำแดง ชาย PCHR TEAM
8 ธนพงษ์ เพ็งจางค์ปัญจพล จันทาศรีศิริเทพ เรืองรอง แดง ชาย กฤตศิลป์วิทยา
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 12-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ.ชนิกานต์ ชิโนทัยด.ญ.เบญญทิพย์ นาเวียงด.ญ.ศศิชญาณ์ แก้วประเสริฐ ดำแดง หญิง T.A.F.Phrae
2 ด.ช.ศศกร แก้วพ่วงด.ช.ณัฏฐนันท์ ลิบอิ่มด.ช.วรเมธ บุญสุข ดำแดง ชาย ZIAN TKD BANGPHAE
3 อดุลวิทย์ ถิ่นถลางสิรภพ ไชยชิตปัณณวิชญ์ จันทรมณี ดำแดง ชาย OYP OLYMPIC แจ้งวัฒนะ
4 ด.ช.อินทัช มายวันด.ช.ชนะพล คงนาคด.ช.รามิล เพชรบูรณกุล ดำแดง ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 วราภรณ์ บรรเทาพิมธิดา ธรรมรักษากัญญาณัฐ วัดแก้ว ดำ หญิง Theephasporn
2 รัชนก สันติพัฒน์ปุณญวีร์ ญาณรังศีอธิฏ โภคศิริ ฟ้า หญิง Hassadin Gym
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 18-30 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.ศศกร แก้วพ่วงด.ช.ณัฏฐนันท์ ลิบอิ่มนายพชรพล สว่างเมฆ ดำ ชาย ZIAN TKD BANGPHAE
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 30-40 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 40-50 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม