The 1st Heroes Taekwondo Beginners International Championship 2019

สถานที่แข่งขัน ณ ฮาร์เบอร์แลนด์ ตึกคอมชลบุรี
จังหวัด ชลบุรี
แข่งขันวันที่ 14/12/2019 ~ 14/12/2019

ชื่อผู้จัด : Cassandra ปิดระบบรับสมัคร 9 ธันวาคม 2562 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
แสดงรายการผู้เข้าแข่งขันแบบรายการ

ต่อสู้
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -17 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -19 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 19+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BALCHAKI TAEKWONDO ด.ช. อภิพัสส์ เอี่ยมสอาด 16-01-2558
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม T.T TAEKWONDO GYM ด.ญ. อริสา มาน้อย 28-12-2557
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -17 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -19 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 19+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 29+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ชินภัทร กรรณลา 16-03-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. กัญญ์วรา พันธ์พานิช 01-01-2562
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 29+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RATSIMA TAEKWONDO ด.ช. ชนกชล เจริญสุข 23-09-2556
2 ทีม BALCHAKI TAEKWONDO ด.ช. คริสโตเฟอร์ สเตทชนิด 15-11-2556
3 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. พุฒิพงศ์ เสียงเย็น 06-06-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. ธรณัส ผจงภักดีกุล 01-01-2562
2 ทีม BALCHAKI TAEKWONDO ด.ช. ณภัทร ศัลย์พงษ์ 10-09-2556
3 ทีม D.T.C. (ดอนเมือง อคาเดมี่) ด.ช. เอกวัส อ่อนสังข์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม VS TAEKWONDO (LAOS) ด.ช. BARAMEE SOUNDARA 01-01-2562
2 ทีม Heroes Taekwondo Chonburi ด.ช. เอื้ออังกูร สุวรรนาวุธ 14-02-2556
3 ทีม D.T.C. (ดอนเมือง อคาเดมี่) ด.ช. ณัฎชนนท์ มีสมศักดิ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. ธนภัทร ดาสงเคราะห์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 29+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Heroes Taekwondo Chonburi ด.ช. ปุญญพัฒน์ จักขุจันทร์ 16-08-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม VS TAEKWONDO (LAOS) ด.ญ. NAGORN KETMAYOON 01-01-2562
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม VS TAEKWONDO (LAOS) ด.ญ. VIDAPHONE PHANPHENGDY 01-01-2562
2 ทีม P. Fighters Rayong ด.ญ. พรปวีณ์ ภาษี (ลูกตาล) 13-08-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Rayong ด.ญ. ณปภัช สิทธิพงศ์(เกรซ) 14-08-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Rayong ด.ญ. นภัสกมล นวลรัตน์(ไข่มุก) 30-09-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 29+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RATSIMA TAEKWONDO ด.ช. ชยากร พันชา 12-01-2555
2 ทีม P. Fighters Rayong ด.ช. รณพีร์ เทียมจันทร์ (แม๊ก) 01-07-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RATSIMA TAEKWONDO ด.ช. พิรชัช ม่วงมณี 28-11-2554
2 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ชนะพล มาลีคล้าย 28-10-2554
3 ทีม M.j taekwondo ด.ช. ถิรายุ เดือนฉาย 04-03-2555
4 ทีม Major gym ด.ช. ณัฐพงษ์ ระดิ่งหิน 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Triple K Taekwondo ด.ช. กัณฑ์อเนก รัตติกาลสุขะ 09-03-2555
2 ทีม specal TKD. ด.ช. จิรัฎฐ์ ธนวัฒน์ณิชกุล 01-01-2562
3 ทีม M.j taekwondo ด.ช. กฤตชัย อินถนอม 27-02-2555
4 ทีม Major gym ด.ช. ธนกฤต เอี่ยมศรี 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. ธาดาฤทธิ์ พรหมดี 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม specal TKD. ด.ช. วิธิณัฐ ใจฉ่ำ 01-01-2562
2 ทีม M.j taekwondo ด.ช. นิธิกร วัฒนากมลกุล 10-03-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม D.T.C. (ดอนเมือง อคาเดมี่) ด.ญ. อชิรดา โตชูวงศ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. กัญญ์วรา พันธ์พานิช 01-01-2562
2 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. ศรา ศรีประพัฒน์ 01-01-2562
3 ทีม P. Fighters Rayong ด.ญ. กชมล วงค์มีศรี (น้ำมนต์) 27-02-2555
4 ทีม specal TKD. ด.ญ. ศุภกานต์ คำทอง 01-01-2562
5 ทีม Major gym ด.ญ. อลิษา แก่นแก้ว 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. ญานิศา จันทร์ทอง 01-01-2562
2 ทีม D.T.C. (ดอนเมือง อคาเดมี่) ด.ญ. อัญมณี เพ็ชรเทศ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม VS TAEKWONDO (LAOS) ด.ช. KHAMHOUNG RASACHAK 01-12-2555
2 ทีม KOVAI TAEKWONDO ACADEMY INDIA ด.ช. MOHAMMED AAOIL AZEEZ ANISHA 01-01-2562
3 ทีม KOVAI TAEKWONDO ACADEMY INDIA ด.ช. AADARSH VIJAYAKUMAR 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. ณัฐธัญ รื่นเริงใจ 01-01-2562
2 ทีม P. Fighters Rayong ด.ช. พลวรรธน์ จันทร์ชมกลิ่น (ปัญ) 12-11-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Heroes Taekwondo Chonburi ด.ช. ณัฐดนัย จันทร์ส้ม 02-07-2555
2 ทีม P. Fighters Rayong ด.ช. ธนกฤต ชูรัตน์(อันปัน) 27-11-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม specal TKD. ด.ช. ณัฐนนท์ สมมิตร 01-01-2562
2 ทีม D.T.C. (ดอนเมือง อคาเดมี่) ด.ช. สิงหา พันธมนต์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม specal TKD. ด.ช. วิทวัส ฐานันดร 01-01-2562
2 ทีม RATSIMA TAEKWONDO ด.ช. กฤตติน คำสัตย์ 17-07-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Heroes Taekwondo Chonburi ด.ช. ยศภัทร สีชัง 14-09-2554
2 ทีม Triple K Taekwondo ด.ช. ฑีฆายุ รติศานต์พงศ์ 27-05-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BALCHAKI TAEKWONDO ด.ญ. มีญาวฎี ตรีเกียรติกุล 18-11-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KOVAI TAEKWONDO ACADEMY INDIA ด.ญ. NIVETHITHA VIJAY KUMAR RANJITKUMAR 01-01-2562
2 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. มาริสา ชวาร์ฟ 01-01-2562
3 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. ณชนก เจิมขุนทด 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม VS TAEKWONDO (LAOS) ด.ญ. VANNOLY FIJITANI 01-01-2562
2 ทีม P. Fighters Rayong ด.ญ. พลอยณภัทร พัทธเสมา(พลอย) 20-06-2554
3 ทีม Triple K Taekwondo ด.ญ. ชนลดา เจริญวงษ์ 25-05-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BALCHAKI TAEKWONDO ด.ช. นนน เรืองวงค์ 02-12-2553
2 ทีม M.j taekwondo ด.ช. กฤษฎา คงมี 19-12-2553
3 ทีม Major gym ด.ช. วรวุฒิ แซ่เอี้ย 07-09-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Triple K Taekwondo ด.ช. กรวิชญ์ ตัญกาญจน์ 09-07-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. ณฐพงศ์ ทองคง 01-01-2562
2 ทีม P. Fighters Rayong ด.ช. เตชินท์ ฟุ้งขจร(ลีโอ) 27-04-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Rayong ด.ช. สายฟ้า โตไทยสงฆ์ (กาฟิวส์) 04-04-2552
2 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ณภัทร ชัยพรหม 18-01-2553
3 ทีม specal TKD. ด.ช. ศักรนันทน์ คำทอง 01-01-2562
4 ทีม specal TKD. ด.ช. จิรายุ น้อยบัวงาม 01-01-2562
5 ทีม M.j taekwondo ด.ช. ปัณณธร สว่างโรจน์ 17-08-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BALCHAKI TAEKWONDO ด.ช. กิตติกวิน แสงทอง 24-05-2552
2 ทีม D.T.C. (ดอนเมือง อคาเดมี่) ด.ช. ภวินท์ ศรีขำขลิบ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -40 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 40+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม specal TKD. ด.ช. กัณพัฒน์ อ่าวนิล 01-01-2562
2 ทีม BALCHAKI TAEKWONDO ด.ช. ปุริมปรัชญ์ อักษรจันทร์ 21-12-2553
3 ทีม P. Fighters Rayong ด.ช. สรวิชญ์ ประกอบสุข(กีตาร์) 20-05-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Rayong ด.ญ. พิมพ์อร ทองเทศ (ปราย) 15-10-2552
2 ทีม BALCHAKI TAEKWONDO ด.ญ. เกวริณ ภู่ทอง 27-05-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RATSIMA TAEKWONDO ด.ญ. อิสรีย์ ยุดกลาง 16-09-2553
2 ทีม P. Fighters Rayong ด.ญ. ฐิตาภรณ์ แก้วอ่อน (ปลายฝน) 13-10-2553
3 ทีม P. Fighters Rayong ด.ญ. สุมณฑา สีอาจ (น้ำมนต์) 21-07-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ญ. ฐิติชญาณ์ ซองทอง 20-12-2552
2 ทีม M.j taekwondo ด.ญ. กันยกร อินถนอม 28-09-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Rayong ด.ญ. จิดาภา เงินบุคคล (ปู) 09-10-2552
2 ทีม P. Fighters Rayong ด.ญ. หทัยรัตน์ ฟุ้งขจร(นาโน) 09-03-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -40 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 40+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BALCHAKI TAEKWONDO ด.ช. โอบนิธิ ดาวสอน 30-08-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Rayong ด.ช. วิศรุต เงินบุคคล (แชมป์) 27-09-2552
2 ทีม MNPtaekwondo ด.ช. ปรินวิช เถาแตง 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Heroes Taekwondo Chonburi ด.ช. อัครวินท์ หล่อรวมจิต 25-12-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Heroes Taekwondo Chonburi ด.ช. เกรียงไกร มาสม 04-01-2552
2 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. ภัทรพล ไทรน้อย 01-01-2562
3 ทีม สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด ด.ช. ภูชิต สุทโทพันธุ์ 25-09-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -40 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม VS TAEKWONDO (LAOS) ด.ช. VIRIYA KANLAYA 01-01-2562
2 ทีม Triple K Taekwondo ด.ช. กษิดิ์เดช แท่นสำโรง 30-01-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 40+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม VS TAEKWONDO (LAOS) ด.ช. TAE EUN KIM 01-01-2562
2 ทีม specal TKD. ด.ช. ปิยพล ภาสภรวิวัฒน์ 01-01-2562
3 ทีม P. Fighters Rayong ด.ช. พาสิษฐ์ จันทร์ชมกลิ่น (เปรม) 18-03-2552
4 ทีม Triple K Taekwondo ด.ช. ปรมินทร์ เยี่ยมชัยภูมิ 05-05-2552
5 ทีม D.T.C. (ดอนเมือง อคาเดมี่) ด.ช. ฐิติพล ทองแจ่ม 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม VS TAEKWONDO (LAOS) ด.ญ. ANNISA RASACHAK 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม VS TAEKWONDO (LAOS) ด.ญ. ALISA KHAMHOUNG 01-01-2562
2 ทีม specal TKD. ด.ญ. สัชนันทน์ เวชโพธิ์กลาง 01-01-2562
3 ทีม BALCHAKI TAEKWONDO ด.ญ. ฐิติตาพร ม่วงศรี 18-03-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KOVAI TAEKWONDO ACADEMY INDIA ด.ญ. TEJASMRUTHI SHIVARAM 01-01-2562
2 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. ศุภิสรา มูลขำ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม VS TAEKWONDO (LAOS) ด.ญ. DAOCHEANY RATTANA 01-01-2562
2 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. ช่อทิพย์ ม่วงกล่ำ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -40 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 40+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Triple K Taekwondo ด.ญ. ฑิฆัมพร พลอยมุกข์ 24-06-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. ศุภวิชญ์ อุทชัยยา 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BALCHAKI TAEKWONDO ด.ช. วุฒิภัทร พุฒธิกุล 23-03-2551
2 ทีม MNPtaekwondo ด.ช. ชัยสิทธ์ เรี่ยวแรง 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Tarkeshwor Nagar Nepal ด.ช. AAGRAHA GHIMIRE 01-01-2562
2 ทีม D.T.C. (ดอนเมือง อคาเดมี่) ด.ช. สรณัฐ เทศขำ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม MNPtaekwondo ด.ช. กฤตขจร ทรัพย์แสนดี 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 46+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. ญาณวุฒิ สุวรรณศิลป์ 01-01-2562
2 ทีม D.T.C. (ดอนเมือง อคาเดมี่) ด.ช. สรมัชญ์ รัตนภิรมย์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. ณัฎฐชญา รอดเพ็ง 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. คัคคนางค์ อยู่บัว 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. ประภาวรินทร์ มโนธรรม 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. ขวัญข้าว เยาวรักษ์ 01-01-2562
2 ทีม Triple K Taekwondo ด.ญ. ชิมณี รัตติกาลสุขะ 12-12-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. คัคคนานค์ อยู่บัว 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. มัชฌิมา ไชยวงศ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 46+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Rayong ด.ช. ไกรภพ สินนอก (ทิวสน) 29-10-2551
2 ทีม BALCHAKI TAEKWONDO ด.ช. ธีรภัทร์ คำตา 07-10-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Rayong ด.ช. ธนวัฒน์ วงค์มีศรี(พีพี) 11-11-2551
2 ทีม D.T.C. (ดอนเมือง อคาเดมี่) ด.ช. วิศรุต เจริญชัยพิริยกุล 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. เสฏฐวุฒิ เข็มมาลัย 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 46+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม VS TAEKWONDO (LAOS) ด.ญ. NATTALIN NOUANSYVONG 01-01-2562
2 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. พิมพ์ลภัส มูลขำ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Heroes Taekwondo Chonburi ด.ญ. เบญญาภา เลิศนิมิตเทวัญ 31-01-2551
2 ทีม Triple K Taekwondo ด.ญ. กนิษฐา ภูครองทอง 23-05-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 46+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม specal TKD. ด.ช. ธรณินทร์ คำทวี 01-01-2562
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม VS TAEKWONDO (LAOS) ด.ช. VILAXAY PHILA 01-01-2562
2 ทีม Triple K Taekwondo ด.ช. ณธภัส ดีสุ่ย 23-10-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Tarkeshwor Nagar Nepal ด.ช. BIPAN SAJWAL 01-01-2562
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Triple K Taekwondo ด.ช. วัชรากร วิจานสูงเนิน 23-12-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -57 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก -61 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม specal TKD. ด.ช. ชินวัตร บุญตัน 01-01-2562
2 ทีม Triple K Taekwondo ด.ช. พิเชษฐ์ หาญทอ 17-04-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก -65 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 65+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. ประภัสสร มโนธรรม 01-01-2562
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Tarkeshwor Nagar Nepal ด.ญ. RINA MAYA TAMANG 01-01-2562
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -57 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก -61 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก -65 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 65+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Tarkeshwor Nagar Nepal นาย BIJAY TAMANG 01-01-2562
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก -73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก -78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Heroes Taekwondo Chonburi นาย พีรเชษฐ์ ณัฎฐ์ปทุม 27-07-2547
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัยธนบุรี น.ส. มนัสนันท์ กอสนาน 11-07-2546
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม MNPtaekwondo น.ส. จันทมณี ทรัพย์แสนดี 01-01-2562
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Heroes Taekwondo Chonburi น.ส. วาสนา ใสสอาด 12-02-2547
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัยธนบุรี น.ส. ฐิติรัตน์ พิพัฒน์ไพศาล 24-08-2546
2 ทีม P. Fighters Rayong น.ส. พรนิภา เคล้าคล่อง(ปิงปอง) 17-07-2548
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก -63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym น.ส. วริศรา วรรัตน์วัฒนกุล 01-01-2562
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก -68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
Class โรงเรียน
ต่อสู้ทีม
POOMSAE
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 4 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 เด็กหญิง อริสา มาน้อย เหลือง หญิง T.T TAEKWONDO GYM
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 7 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 KHAMHOUNG RASACHAK เหลือง ชาย VS TAEKWONDO (LAOS)
2 VIDAPHONE PHANPHENGDY ขาว หญิง VS TAEKWONDO (LAOS)
3 NAGORN KETMANYOON ขาว หญิง VS TAEKWONDO (LAOS)
4 BARAMEE SOUNDARA ขาว ชาย VS TAEKWONDO (LAOS)
5 MOHAMMED AAQIL AZEEZ ANISHA เหลือง ชาย KOVAI TAEKWONDO ACADEMY INDIA
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ANNISA RASACHAK เหลือง หญิง VS TAEKWONDO (LAOS)
2 TAE EUN KIM เหลือง ชาย VS TAEKWONDO (LAOS)
3 ALISA KHAMHOUNG เหลือง หญิง VS TAEKWONDO (LAOS)
4 DAOCHEANY RATTANA เหลือง หญิง VS TAEKWONDO (LAOS)
5 VIRIYA KANLAYA เหลือง ชาย VS TAEKWONDO (LAOS)
6 VANNOLY FIJITANI เหลือง หญิง VS TAEKWONDO (LAOS)
7 NIVETHITHA VIJAY KUMAR RANJITKUMAR เหลือง หญิง KOVAI TAEKWONDO ACADEMY INDIA
8 TEJASMRUTHI SHIVARAM เหลือง หญิง KOVAI TAEKWONDO ACADEMY INDIA
9 AADARSH VIJAYAKUMAR เหลือง ชาย KOVAI TAEKWONDO ACADEMY INDIA
10 อัครวินท์ หล่อรวมจิต เหลือง ชาย Heroes Taekwondo Chonburi
11 ด.ช.กนกเทพ ไชยวัฒน์ เหลือง ชาย specal TKD.
12 ด.ช. อชิรภัทร์ สิทธิ์ปีวราเดช เหลือง ชาย T.T.N.
13 ด.ช.อชิรภัทร์ สิทธิ์ปีวราเดช เขียว ชาย T.T.N.
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 NATTALIN NOUANSYVONG เหลือง หญิง VS TAEKWONDO (LAOS)
2 AAGRAHA GHIMIRE แดง ชาย Tarkeshwor Nagar Nepal
3 ด.ญ. ชิมณี รัตติกาลสุขะ น้ำตาล หญิง Triple K Taekwondo
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ.พัชริสา หมีอยู่ เขียว หญิง specal TKD.
2 VILAXAY PHILA เหลือง ชาย VS TAEKWONDO (LAOS)
3 BIPAN SAJWAL แดง ชาย Tarkeshwor Nagar Nepal
4 RINA MAYA TAMANG แดง หญิง Tarkeshwor Nagar Nepal
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 BIJAY TAMANG แดง ชาย Tarkeshwor Nagar Nepal