5th Assumption College Thonburi Taekwondo Championship 2019

สถานที่แข่งขัน โรงเรียนอัสสัมชัญธนบุรี
จังหวัด กรุงเทพมหานคร
แข่งขันวันที่ 20/04/2019 ~ 20/04/2019

ชื่อผู้จัด : โรงเรียนอัสสัมชัญธนบุรี ปิดระบบรับสมัคร 19 เมษายน 2562 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 086-9943119 คุณอัง 086-5649897 อ.นิว ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
แสดงรายการผู้เข้าแข่งขันแบบรายการ

ต่อสู้
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ช. กฤษณพงศ์ จันทรปลิน 03-02-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. พัชรพล ชูเกตุ 06-06-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. อัศเมธ ศรีชัยภูมิ 12-01-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR​ Samutprakarn ด.ช. เด็นนิส เฮริ่ง 20-01-2556
2 ทีม โรงเรียนสีวลีคลองหลวง ด.ช. กัมปนาท กะระวะสุ 18-01-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. ณพิชญ์ วงษ์มานะสุข 09-01-2557
2 ทีม RSR​ Samutprakarn ด.ช. จิรภาส วิริยะ​จิต​สมบูรณ์​ 02-01-2557
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. ศิริวิรุฒ ศรีพรรณ์ 07-03-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. ณัฐเศรษฐ ขุนศรี 11-02-2557
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. วุฒิภัทร มุขภักดี 27-07-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนอนุบาลทานตะวัน ด.ช. พงศ์พิช น้อยเข็มเงิน 11-05-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PTRsTaekwondo ด.ญ. ภัทรานิษฐ์ แซ่เฮ้า 18-03-2557
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. นราธิป จันทร์รัตนวงศ์ 09-08-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม m.j taekwondo ด.ช. ปัณณธร สว่างโรจน์ 17-08-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 38+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม m.j taekwondo ด.ญ. จิรปรียา ชินราช 21-07-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์เยาวชนทวีวัฒนา ด.ญ. อภิชญา ศิริธรรมจักษ์ 12-12-2553
2 ทีม m.j taekwondo ด.ญ. จิรภิญญา พันฤทธิ์ 08-03-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 38+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม m.j taekwondo ด.ช. ฐิติศักดิ์ บุญถาวร 27-07-2555
2 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. ณัฐวีร์ ศรีดี 21-03-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR​ Samutprakarn ด.ช. คมศักดิ์ บุญเอื้อ​ 04-05-2554
2 ทีม CHOI's TAEKWONDO ด.ช. THONGRUK RATTANAVICHA 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR​ Samutprakarn ด.ช. ภูเมธ​ พรหมพรรษ์ 30-03-2554
2 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. บุริมทิศ จันทรเทศ 01-01-2562
3 ทีม m.j taekwondo ด.ช. กฤตชัย อินถนอม 10-01-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Assumption College English Program ด.ช. คุณยศ ตรุษทิม 13-01-2554
2 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. ยศภัทร สายพิรุณ 05-03-2554
3 ทีม m.j taekwondo ด.ช. กรวิทย์ จิ๋วรักษา 12-02-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนอนุบาลทานตะวัน ด.ช. พิชคุณ คงธนกิจ 07-10-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PTRsTaekwondo ด.ช. บวรเดช เทียนกระจ่าง 10-01-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 38+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม T.T TAEKWONDO GYM ด.ญ. ธันยาภัทร์ วิศวพิพัฒน์ 05-05-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CHOI's TAEKWONDO ด.ญ. ORNAKAMANEE JEAMTHIRANART 01-01-2562
2 ทีม T.T TAEKWONDO GYM ด.ญ. สิริวรกาญจ์ หลอมทอง 14-07-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 38+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม T.T TAEKWONDO GYM ด.ญ. อัญมณี โอลิเวีย ค๊อกซ์ 05-10-2554
2 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ญ. ปภาดา วาสนา 05-08-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม cs เทควันโด ด.ช. ธนัญญ์นัตต์ กู๊ด 18-11-2555
2 ทีม RSR​ Samutprakarn ด.ช. นัทธ์ฐภัค อุ่นพิกุล 11-11-2555
3 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. ชลภาส ผาปะทะ 13-06-2554
4 ทีม TKD FORCE ด.ช. ปภังกร เลิศชัยบวร 05-10-2554
5 ทีม THAIOIL ACADEMY TAEKWONDO ด.ช. ธนกฤต เจริญพร 09-07-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. ธัชพงศ์ ประชาศิลป์ชัย 01-01-2562
2 ทีม CHOI's TAEKWONDO ด.ช. RODJANATKRIT CHAISUWAN 01-01-2562
3 ทีม PARADISE TAEKWONDO ด.ช. ธนา พุ่มศิริ 06-08-2554
4 ทีม THAIOIL ACADEMY TAEKWONDO ด.ช. ณัฐกิตติ์ รุ่งศิริ 11-02-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม cs เทควันโด ด.ช. โกเล ระรื่น 14-02-2554
2 ทีม cs เทควันโด ด.ช. โกกิ ระรื่น 14-02-2554
3 ทีม CHOI's TAEKWONDO ด.ช. KAWINPAT CHAKAN 01-01-2562
4 ทีม ศูนย์เยาวชนทวีวัฒนา ด.ช. กฤษฎิ์เชษฐ์ พนมพันธ์สถาพร 30-12-2554
5 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. ณภัทร แก้วแสนตอ 21-05-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม m.j taekwondo ด.ช. กรณ์ แก้ววิเชียร 29-12-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 24 Taekwondo Teams ด.ช. เจษฎาพร แก้วสุนทรชัย 14-09-2553
2 ทีม PTRsTaekwondo ด.ช. นภัสกรณ์ สมาธิ 07-08-2555
3 ทีม THE WINNING TAEKWONDO ด.ช. กวีวัฒน์ เนื่องนาคา 01-05-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 24 Taekwondo Teams ด.ช. พัชรวิทย์ ละอองสกุล 28-05-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 38+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 24 Taekwondo Teams ด.ช. พิจักษณ์ ธัมม์นวลจันทร์ 12-02-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PTRsTaekwondo ด.ญ. จิรัชยา ตั้งอยู่สุข 17-11-2555
2 ทีม โรงเรียนสีวลีคลองหลวง ด.ญ. ปาณิภา เนตรวิเชียร 14-03-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนสีวลีคลองหลวง ด.ญ. ปภัชญา สังข์พรหมราช 10-11-2554
2 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ญ. บีทา โบโซร์กิ บาร์ซิ 13-01-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 38+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 27-29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 24 Taekwondo Teams ด.ช. เจษฎาพร กุฎี 22-03-2552
2 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. รัชชานนท์ สุราอามาตย์ 24-01-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 29-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. กวีพัฒน์ สักเนตร 17-06-2552
2 ทีม RSR​ Samutprakarn ด.ช. ภูเบศภ์ กีรติภ์เกษม 23-09-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 32-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 36-40 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 40+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ญ. พิมพ์รพัทธ์ เทียมเศวตร์ 13-07-2553
2 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. อิสยาภรณ์ บุญมาวัฒนโรจน์ 31-12-2552
3 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ญ. อันดา จอนมี 21-06-2552
4 ทีม THAIOIL ACADEMY TAEKWONDO ด.ญ. ศริญญา ดำรงกุลไพศาล 08-04-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์เยาวชนทวีวัฒนา ด.ญ. ชนกนันท์ ปานสวัสดิ์ 02-04-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 27-29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 29-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์เยาวชนทวีวัฒนา ด.ญ. วิรดา ดวงจันทร์ 02-05-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 32-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 36-40 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 40+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CENTER X ASA ด.ช. นพวินท์ ชูเชิดวัฒนศักดิ์ 11-08-2552
2 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. สุภัค วรรณศรี 04-11-2553
3 ทีม TKD FORCE ด.ช. ยุทธนาวี ศรีงาม 29-03-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์เยาวชนทวีวัฒนา ด.ช. ณัฐสรุจ บุญเสริม 26-02-2552
2 ทีม CHOI's TAEKWONDO ด.ช. THONGTHAI RATTANAVICHA 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CHOI's TAEKWONDO ด.ช. PASIN DAMRONGTHAVEESAK 01-01-2562
2 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. จิตติพัฒน์ ดลบันดาลโชค 23-07-2553
3 ทีม TKD FORCE ด.ช. ภคิน รอดกลิ่น 23-06-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 27-29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 24 Taekwondo Teams ด.ช. พงศกร จารุเกียรติกูล 04-03-2553
2 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. ศิวกร พุทธรักษา 18-01-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 29-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 32-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 36-40 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CENTER X ASA ด.ช. ธนวิชญ์ รุ่งอุดมลาภ 07-03-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 40+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์เยาวชนทวีวัฒนา ด.ญ. กวิสรา สมจิตต์ 04-01-2553
2 ทีม T.T TAEKWONDO GYM ด.ญ. กัลยาวรรณ ดาดี 16-11-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR​ Samutprakarn ด.ญ. จิดาภา วิริยะ​จิต​สมบูรณ์​ 22-01-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 27-29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. นัทธมน ดุษฎี 16-08-2553
2 ทีม m.j taekwondo ด.ญ. กันยกร อินถนอม 28-09-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 29-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์เยาวชนทวีวัฒนา ด.ญ. ลภัสรดา ดอกขัน 28-10-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 32-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 36-40 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ญ. ภูชิดา จันทร์แก้ว 21-04-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 40+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม MATCH 41 ด.ญ. นิภาวรรณ พลายยงค์ 18-05-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม m.j taekwondo ด.ช. กฤษฏา คงมี 19-12-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE WINNING TAEKWONDO ด.ช. กรวิชญ์ ทับพันธ์ 01-06-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 27-29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE WINNING TAEKWONDO ด.ช. ชวัลวิทย์ สละพันธ์ 01-04-2552
2 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. พงศพัศ สามา 19-01-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 29-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CHOI's TAEKWONDO ด.ช. SORNRUCHMOKE CHAISUWAN 01-01-2562
2 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. วรโชติ อุชุการ 30-01-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 32-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CHOI's TAEKWONDO ด.ช. NATTAPONG WONGSAROJNAKUL 01-01-2562
2 ทีม THAIOIL ACADEMY TAEKWONDO ด.ช. นิธิศ เจริญพร 12-03-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 36-40 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 40+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. สุทธิลักษณ์ กวางไพร 01-01-2562
2 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. สุวิจักษณ์ แต่งผล 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนสีวลีคลองหลวง ด.ญ. สุชานรี กุลอ่อน 08-08-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 27-29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนสีวลีคลองหลวง ด.ญ. สาริศา เสวกสุข 03-12-2552
2 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ญ. ปพิชญา เสนาพันธุ์ 02-11-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 29-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 24 Taekwondo Teams ด.ญ. พัชราวดี โตเลี้ยง 01-01-2552
2 ทีม โรงเรียนสีวลีคลองหลวง ด.ญ. ชาคริยา สุวิรัตนพันธ์ุ 03-04-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 32-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 36-40 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CENTER X ASA ด.ญ. นิรุชา จันเขียด 06-01-2553
2 ทีม INTER TAEKWONDO ACADEMY ด.ญ. ณิชานันท์ วะนันโท 17-07-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 40+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ญ. พัฐธิชล เบียนสูงเนิน 15-09-2552
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CHOI's TAEKWONDO ด.ช. PABHUNGKORN JEAMTHIRANART 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ช. วงศธร ศรีสุวรรณ 28-01-2551
2 ทีม CHOI's TAEKWONDO ด.ช. PANUS POLMANEE 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ช. นันธศักดิ์ มุกแก้ว 15-03-2551
2 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. กิตติกร วงษ์เมือง 11-03-2550
3 ทีม CHOI's TAEKWONDO ด.ช. VARANTHORN CHANAKULNITHIPRISORN 01-01-2562
4 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. วชิรวิทย์ ศรีเพชรมงคล 22-03-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 34-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 38-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CHOI's TAEKWONDO ด.ช. DHANABHUMI SUTTHISAWANG 01-01-2562
2 ทีม TKD FORCE ด.ช. ฐาปนวิทย์ สุรัตนสัญญา 23-12-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 46+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PSS Taekwondo(สโมสรกีฬาเทควันโดโรงเรียนปากเกร็ด) ด.ช. นพณัฐ กลิ่นหอม 14-03-2550
2 ทีม TKD FORCE ด.ช. ปณิธาน ศรีทา 02-02-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์เยาวชนทวีวัฒนา ด.ญ. วรดา ดวงจันทร์ 30-07-2551
2 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. ขวัญชนก วรรณแสง 13-10-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 34-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. พรปวีณ์ ลาวัลย์วิสุทธิ์ 08-01-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 38-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. ศศิฏา อาบสุวรรณ์ 29-01-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 46+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ญ. สุฐิตา ขิบช้าง 16-02-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์เยาวชนทวีวัฒนา ด.ช. ปฐพี อินอำภา 14-04-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม MATCH 41 ด.ช. ปิยวัตน์ ทองคำ 11-12-2550
2 ทีม m.j taekwondo ด.ช. กรภัทร์ บุญถาวร 29-05-2549
3 ทีม TKD FORCE ด.ช. ปัณธรณ์ เหมศรีสวัสดิ์ 09-03-2551
4 ทีม THAIOIL ACADEMY TAEKWONDO ด.ช. ณัฐพัชร์ เฉลิมโยธิน 01-01-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ช. นฤเบศ แตกสกุล 30-04-2551
2 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ช. ชวิศ ประเสริฐกุล 04-10-2551
3 ทีม RSR​ Samutprakarn ด.ช. พลอินทุ์ เขมปัญญานุรักษ์ 04-04-2550
4 ทีม CENTER X ASA ด.ช. ภูมรินทร์ เเก้วหมื่นทรง 20-08-2551
5 ทีม TKD FORCE ด.ช. ธนกร กาญจนะโกมล 22-09-2551
6 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. ก้องภพ กาฬสิงห์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 34-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. วิวัฒน์ เสริมดี 05-03-2551
2 ทีม Taekwondo Society ด.ช. สราวุธ เทียนไชย 17-05-2550
3 ทีม TKD FORCE ด.ช. ธนทัต ธนะธรรมโกศล 22-08-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 38-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์เยาวชนทวีวัฒนา ด.ช. ภัทรพล พินผึ้ง 24-04-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 46+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม MATCH 41 ด.ช. ธนพงศ์ จริตกาย 01-10-2550
2 ทีม CHOI's TAEKWONDO ด.ช. UKKARACH VANITCHANONT 01-01-2562
3 ทีม TKD FORCE ด.ช. ภูมิภากร ห้องหิรัญ 12-12-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 34-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PTRsTaekwondo ด.ญ. ปภัสสร นันทะรักษ์ 01-09-2551
2 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ญ. ณัฐณิชา ทองประเสริฐ 14-09-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 38-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 24 Taekwondo Teams ด.ญ. ปุณณภา จารุเกียรติกูล 06-11-2550
2 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ญ. ชนิดาภา ไชยเพชร 03-08-2550
3 ทีม Taekwondo Society ด.ญ. ศุภากร งามประเสริฐ 03-05-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 46+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ญ. กมลชนก เงินกรุง 06-08-2550
2 ทีม CENTER X ASA ด.ญ. ณัฐกฤตา ป้อมเรือง 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. ณฐภัส อัจฉริยแพศว์กุล 13-09-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 24 Taekwondo Teams ด.ช. ธนากร ธนาเจริญผล 26-09-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR​ Samutprakarn ด.ช. ภัฏติส์กุล เขมปัญญานุรักษ์ 10-07-2551
2 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. อภิสิทธิ์ชา ผาปะทะ 19-09-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 34-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 38-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE WINNING TAEKWONDO ด.ช. ปิติ จตุรภัทร์ 01-01-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 46+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนสีวลีคลองหลวง ด.ช. ชยพัทธ์ สุขมิตร 25-02-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 24 Taekwondo Teams ด.ญ. ธนวรรณ ธัมม์นวลจันทร์ 31-03-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 34-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CHOI's TAEKWONDO ด.ญ. KHEMJIRA KHUPPARAT 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 38-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 46+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. สิวา ไชยวุฒิ 14-03-2550
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. ณัฐวุฒิ ทองเปี่ยม 13-08-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 41-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 45-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 49-53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 53-57 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 57-61 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 61-65 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 65+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 29-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ญ. ปาณิสรา พรหมนทีทอง 25-04-2549
2 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. เพชรดา ทรงศิลป์ 13-08-2549
3 ทีม THAIOIL ACADEMY TAEKWONDO ด.ญ. กมลพร คงสืบเสาะ 11-09-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 41-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 45-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 49-53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 53-57 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 57-61 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 61+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม INTER TAEKWONDO ACADEMY ด.ญ. มณีวรรณ วะโรรส 07-04-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Taekwondo Society ด.ช. จิรเมธ ลุ้ยประเสริฐ 20-06-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์เยาวชนทวีวัฒนา ด.ช. ภาณุวัฒ อินอำภา 13-07-2549
2 ทีม PTRsTaekwondo ด.ช. ธนภณ ทองเนาวรัตน์ 18-09-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 41-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PTRsTaekwondo ด.ช. บรรณวัชร นาอุดม 09-04-2549
2 ทีม CENTER X ASA ด.ช. นภวิทย์ ชูเชิดวัฒนศักดิ์ 26-12-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 45-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 49-53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 53-57 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 57-61 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 61-65 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 65+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CENTER X ASA ด.ช. กอบกุล เเก้วหมื่นทรง 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 29-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. มนัญชยา เพียรบัญญัติ 29-09-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR​ Samutprakarn ด.ญ. ชัญญานุช ดิเรกโภค 20-10-2549
2 ทีม THAIOIL ACADEMY TAEKWONDO ด.ญ. ปภานัน ชอบสะอาด 12-07-2549
3 ทีม THAIOIL ACADEMY TAEKWONDO ด.ญ. ปภานัน ชอบสะอาด 12-07-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 41-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. กันยารัตน์ สายพิรุณ 04-07-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 45-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CENTER X ASA ด.ญ. หัทยา ทีปะลา 25-08-2549
2 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ญ. ศิริลักษณ์ ทูลธรรม 11-03-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 49-53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 53-57 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 57-61 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 61+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 41-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 45-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 49-53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR​ Samutprakarn ด.ช. กฤษฏ์ ตันสุริยวงศ์​ 08-09-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 53-57 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนดนตรียามาฮ่า เพชรเกษม บางแค ด.ช. กษิดิ์เดช ภูศรี 14-10-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 57-61 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CHOI's TAEKWONDO ด.ช. NUTTAWAT CHOKPANARAT 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 61-65 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 65+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 41-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR​ Samutprakarn ด.ญ. ณัฐชา พูลผล 22-09-2549
2 ทีม PARADISE TAEKWONDO ด.ญ. นลินญา สังข์สุวรรณ 07-12-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 45-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 49-53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ญ. กรุณา สามา 09-05-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 53-57 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 57-61 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 61-65 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 65+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 3J Taekwondo นาย นนทชัย เลาวะยานนท์ 22-05-2547
2 ทีม TAWEESILP ROMPO นาย รัฐภูมิ วงษ์เมือง 08-05-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO นาย ญาณกวี พรหมนทีทอง 08-08-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 3J Taekwondo นาย สิรภพ หมีทอง 29-04-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CHOI's TAEKWONDO นาย THANAPATTRA SUTTHISAWANG 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THAIOIL ACADEMY TAEKWONDO นาย ภัทรพล บุญเกิด 01-01-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO น.ส. ศศิกานต์ วงษ์เมือง 14-10-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CENTER X ASA นาย ศรราม ฝังนิล 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Taekwondo Society นาย สิรวุฒิ แซ่เตียว 11-11-2547
2 ทีม TAWEESILP ROMPO นาย บริพัตร จอนมี 08-09-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD FORCE น.ส. นันท์นลิน ยางสวย 30-07-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนดนตรียามาฮ่า เพชรเกษม บางแค นาย เจตณัฐ ศรีบุญเรือง 03-12-2545
2 ทีม THAIOIL ACADEMY TAEKWONDO นาย พุฒิพงษ์ เฉลิมโยธิน 01-01-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนดนตรียามาฮ่า เพชรเกษม บางแค นาย ภูมิ แอลเทิท อิงคามระธร 27-06-2545
2 ทีม TSR Taekwondo นาย สุทธิพงศ์ โสภา 24-10-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนดนตรียามาฮ่า เพชรเกษม บางแค นาย วรินทร กิจพ่อค้า 01-02-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE WINNING TAEKWONDO นาย กฤตัชญ์ พัฒนกุล 01-01-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE WINNING TAEKWONDO น.ส. พิมมาดา ลิ้มประภัสสร 01-01-2562
2 ทีม PARADISE TAEKWONDO น.ส. กฤตพร ทัศนสว่างคุณ 07-10-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
Class โรงเรียน
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PTRsTaekwondo ด.ช. ณฐพงศ์ เอกอนุสรณ์ 12-09-2558
2 ทีม M Studio ด.ช. ดรัณ วิมลเฉลา 05-09-2558
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ช. สุภสิษฐ์ แถมเงิน 06-06-2557
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Taekwondo Society ด.ช. พรชพล บุญอารี 30-06-2557
2 ทีม CHOI's TAEKWONDO ด.ช. KRITCHAPHOL SINTHUPRASERT 01-01-2562
3 ทีม M Studio ด.ช. เทวา ทิมประเสริฐ 16-02-2556
4 ทีม M Studio ด.ช. ปฤณ อภินนท์กุล 28-03-2556
5 ทีม TKD FORCE ด.ช. ชิษณุพงศ์ ปรารมภ์ 14-03-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Taekwondo Society ด.ช. ณัฐธร สุจิตต์ 10-01-2556
2 ทีม PTRsTaekwondo ด.ช. ณฐกร เอกอนุสรณ์ 04-02-2556
3 ทีม TSR Taekwondo ด.ช. ณัชภูมิ เย็นยีเอส 12-05-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Taekwondo Society ด.ช. อภิพัฒน์ โป่งคำ 07-01-2556
2 ทีม โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า ด.ช. ภีมวรรธน์ ไฉไลสถาพร 26-08-2555
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PTRsTaekwondo ด.ญ. อัยรดา วารมา 03-04-2556
2 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ญ. กชพร ควรชม 17-01-2556
3 ทีม TKD FORCE ด.ญ. ภัทรธิดา กลิ่นยา 11-12-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CHOI's TAEKWONDO ด.ช. CHUDCHANUN CHAROENSUK 01-01-2562
2 ทีม M Studio ด.ช. พัฒน์ชนม์ คุ้มวิเชียร 19-10-2555
3 ทีม M Studio ด.ช. ธนทัต บุญทอง 16-10-2555
4 ทีม M Studio ด.ช. นธิเดช เติมวัฒนาภักดี 19-10-2555
5 ทีม THAIOIL ACADEMY TAEKWONDO ด.ช. ปัณณ์ณพัฒน์ มหพันธ์ 19-02-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. จิระศักดิ์ นาคลมัย 12-11-2554
2 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. ปริญ ศิริเมธานณ 24-01-2555
3 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. เจอร์โรม ชาร์ล ลี 29-03-2555
4 ทีม Taekwondo Society ด.ช. ภูมิ บุญอารี 21-08-2555
5 ทีม Taekwondo Society ด.ช. พีรณัฐ เดชพร 22-11-2555
6 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. นพวรรธน์ พิพัฒน์โชติ 01-04-2555
7 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ช. สวัสดี สระแก้ว 14-04-2555
8 ทีม โรงเรียนสีวลีคลองหลวง ด.ช. ภูเบศธ ยังเลิศ 21-08-2555
9 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. วันเฉลิม พันธุ์ศิริ 05-12-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. พีรณัฐ เจนสมานชัยกุล 02-02-2555
2 ทีม CHOI's TAEKWONDO ด.ช. RUTSHAPHOL CHAENGCHAROEN 01-01-2562
3 ทีม โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า ด.ช. ภูดิส ไตรรงค์ทอง 05-08-2554
4 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. นลชลกร ร้อยดวง 28-05-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. รัฐวิทย์ ประภาวีรกาญจน์ 13-09-2554
2 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. ภัทรพล สุนทรประทุม 04-01-2555
3 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. วรัญญู คงสมปี 30-04-2554
4 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. รณกร นิมมานปรีชากุล 27-04-2554
5 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. ภูบดี คงคา 13-02-2554
6 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. ธนโชติ แพรกจินดา 17-12-2554
7 ทีม M Studio ด.ช. ภูริณัฐ แมงทับทอง 07-02-2555
8 ทีม TSR Taekwondo ด.ช. เจตน์สฤษฎิ์ พยัฆศิริ 23-12-2554
9 ทีม TSR Taekwondo ด.ช. กรวินท์ จักราวินท์ 26-06-2554
10 ทีม TSR Taekwondo ด.ช. กรวิชญ์ จักราวินท์ 26-06-2554
11 ทีม INTER TAEKWONDO ACADEMY ด.ช. ศิริปกรณ์ ศิริธนะวุฒิชัย 18-05-2554
12 ทีม T.T TAEKWONDO GYM ด.ช. ภานุพัฒน์ กรประภากุล 16-01-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. ศุภกร เตมียงค์ 17-05-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 38+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. วสุอนันต์ มงคลสวะไชย 09-04-2554
2 ทีม Assumption College English Program ด.ช. ณภัทร อภิชาติธนากูล 27-03-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CHOI's TAEKWONDO ด.ญ. KHEMJIRA BOONSONG 01-01-2562
2 ทีม M Studio ด.ญ. พิชชารัสมิ์ โพธิ์พึ่ง 02-03-2555
3 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ญ. ณิชนันท์ รอนยุทธ์ 13-11-2555
4 ทีม TKD FORCE ด.ญ. กฤดาการ ศรีงาม 23-12-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนสีวลีคลองหลวง ด.ญ. ญานิศา กันหาสาย 30-03-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CHOI's TAEKWONDO ด.ญ. PATTARAMON KLUSRITAKOOL 01-01-2562
2 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ญ. ภัททิยา ตระกูลลาภพันธุ์ 21-09-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TSR Taekwondo ด.ญ. ลลนา ศิลาทะ 27-07-2554
2 ทีม โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า ด.ญ. มัญชุสา ภัทรกิจพิบูลย์ 02-08-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 38+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนสีวลีคลองหลวง ด.ช. ณัฐดนัย วงษ์แก้ว 06-10-2553
2 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. ณธาร อังศุวิรุฬห์ 25-04-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. เจอร์ราร์ด พอล ลี 20-07-2553
2 ทีม โรงเรียนปิยวัฒนศาสตร์ ด.ช. พรกรัณย์ นอขุนทด 27-12-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 27-29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนดนตรียามาฮ่า เพชรเกษม บางแค ด.ช. ปณัย หนูแก้ว 10-10-2551
2 ทีม Taekwondo Society ด.ช. ก้องบุณ เกยานนท์ 25-12-2552
3 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. รัฐพล อุดมสารี 17-09-2552
4 ทีม โรงเรียนปิยวัฒนศาสตร์ ด.ช. อิทธิชัย อุ่นคำ 15-07-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 29-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม M Studio ด.ช. ณัทกฤช โพธิ์พึ่ง 25-09-2552
2 ทีม Taekwondo Society ด.ช. ปัณณวัฒน์ จงจัดกลาง 10-06-2552
3 ทีม THE WINNING TAEKWONDO ด.ช. ภักดี ทองสมบูรณ์ 01-01-2553
4 ทีม THE WINNING TAEKWONDO ด.ช. ธงรบ มิ่งขวัญ 01-01-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 32-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 36-40 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CHOI's TAEKWONDO ด.ช. CHATPEERAT SONGSOONTORN 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 40+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CHOI's TAEKWONDO ด.ช. PHUMET KROEKNONTHACHOTI 01-01-2562
2 ทีม PTRsTaekwondo ด.ช. ปฐวี วารมา 21-10-2553
3 ทีม CHOI's TAEKWONDO ด.ช. PERAWAT BOONWONG 01-01-2562
4 ทีม M Studio ด.ช. ปรีติ บูรณประพฤกษ์ 20-01-2552
5 ทีม โรงเรียนปิยวัฒนศาสตร์ ด.ช. พชรวศิน ไทยกลาง 09-02-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 27-29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 29-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนดนตรียามาฮ่า เพชรเกษม บางแค ด.ญ. วีรินทร์ จงจิตเจริญพร 21-02-2552
2 ทีม Assumption College English Program ด.ญ. ชนัดดา พืชผล 02-10-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 32-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 36-40 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 40+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ญ. ปภาวรินต์ ภิญโญวัฒยากร 02-08-2552
2 ทีม Taekwondo Society ด.ญ. ธัญญาภรณ์ เตวโนทัย 28-09-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์กีฬาราชดำเนิน ด.ช. อภิวิชญ์ ปิ่นแก้ว 06-11-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. ภูมิภัทร วิตตานนท์ 19-01-2550
2 ทีม โรงเรียนสีวลีคลองหลวง ด.ช. ภูชิฆุ์ ยังเลิศ 18-07-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 34-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม T.T TAEKWONDO GYM ด.ช. ภูดิส กรประภากุล 11-07-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 38-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนดนตรียามาฮ่า เพชรเกษม บางแค ด.ช. วจนาถ ปิยชาติวงศ์ 02-10-2549
2 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. ณัฐปภัสร์ วังเย็นสถิต 06-03-2551
3 ทีม T.T TAEKWONDO GYM ด.ช. ปุญญพัฒน์ จันทร์ดี 03-10-2551
4 ทีม TKD FORCE ด.ช. ธนภัทร อึ่งอร่าม 27-05-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 46+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม T.T TAEKWONDO GYM ด.ช. ธนวัฒน์ สำลีสง่า 13-03-2550
2 ทีม โรงเรียนปิยวัฒนศาสตร์ ด.ช. ณัฐภูมิ พ้องพงษ์ศรี 06-08-2550
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 34-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 38-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. ชนกนันท์ โชวันดี 20-08-2550
2 ทีม TSR Taekwondo ด.ญ. ภาวิตา สินทอง 02-12-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 46+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ญ. ณัฐนพิน เกตุมงคลสิทธิ์ 12-09-2550
ต่อสู้ทีม
POOMSAE
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 4 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 กิตติ์ธนัตถ์ โตสกุลวงศ์ ขาว ชาย โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
2 ภูวรินทร์ ปลั่งแสงมาศ ขาว ชาย โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
3 ภัทรพงศ์ กำไร ขาว ชาย โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
4 ณัฐวัฒน์ ชัญญพิพัฒน์ ขาว ชาย โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
5 พิชญ์สินี สภาสาธุกุล ขาว หญิง โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
6 พนิตตา จิระกิจกุล ขาว หญิง โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
7 นัฐพงษ์ ศรีทองนพวงศ์ ขาว ชาย โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 5-6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 กชพร เเสนใส ขาว หญิง cs เทควันโด
2 ด.ช.ณฐกร เอกอนุสรณ์ เหลือง ชาย PTRsTaekwondo
3 ธนภูมิ อลีนจิตพงษ์ ขาว ชาย โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
4 เอม่อน ระลึก ฮอกกี้ ขาว ชาย โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
5 ธนกร ชลิตพงษ์สาธิต ขาว ชาย โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
6 ธนภัทร สิริวรภัทร ขาว ชาย โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
7 โสภณวิชญ์ ร่วมบุญ ขาว ชาย โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
8 วันชนก เพ็งจันทร์ ขาว ชาย โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
9 พีรวิชญ์ ปรมีศนาภรณ์ ขาว ชาย โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
10 ชญานนท์ ชาญชัย ขาว ชาย โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
11 นภรุจ ลิ้มศิริ ขาว ชาย โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
12 ธีรฤทธิ์ จิตบุญทวีสุข ขาว ชาย โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
13 ภูษิปป์ ไถจะโปะ ขาว ชาย โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
14 ณฐพงศ์ สมัครการ ขาว ชาย โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
15 นพ ศรีหล่มสัก เหลือง ชาย โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
16 พัทธดนย์ ผาเพชร เหลือง ชาย โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
17 รดา ชำนาญวาด ขาว หญิง โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
18 วรินญา ประสงค์ทรัพย์ ขาว หญิง โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
19 จุฑามาศ คำพุก ขาว หญิง โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
20 ปัณณ์พัฒน์ ทองเหลือดี ขาว ชาย โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
21 ณัชชารินทร์ อัญญธนากร ขาว หญิง โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
22 ณัฐธยาน์ นะวะมะวัฒน์ ขาว หญิง โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
23 ชญาญ์พัฎฐ์ ทองพรหม ขาว หญิง โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
24 ด.ช. อัษรา วงศ์เจริญ ขาว ชาย T.T.N.
25 ด.ช. นนทพัทธ์ วงศ์เครือวัลย์ เขียว ชาย T.T.N.
26 ภีมวรรธน์ ไฉไลสถาพร เหลือง ชาย โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
27 ประติภา ผ่องใส เหลือง หญิง PARADISE TAEKWONDO
28 ภัทรดนัย อัมพรดนัย เหลือง ชาย PARADISE TAEKWONDO
29 ศุภากร เอมระดี เขียว ชาย PARADISE TAEKWONDO
30 ด.ญ. ธัญพิชชา รัตนพงศ์อำไพ เขียว หญิง T.T.N.
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ลัลน์ลิตา อุดมทรัพย์ ขาว หญิง cs เทควันโด
2 ภูวเสฏฐ์ เมธาเมาลีภควัต เขียว ชาย ASSUMPTION THONBURI
3 ชุติเดช เอกวิจิตรคำแหง เหลือง ชาย ASSUMPTION THONBURI
4 ITTIPAT HONGCHINTAKUL เขียว ชาย CHOI's TAEKWONDO
5 ITTIPAT HONGCHINTAKUL ฟ้า ชาย CHOI's TAEKWONDO
6 BOONPIPAT CHAIYO เหลือง ชาย CHOI's TAEKWONDO
7 KANTEERA RODMUANG เหลือง หญิง CHOI's TAEKWONDO
8 AUNNAYA PATTARAKIJPIBOON เขียว หญิง CHOI's TAEKWONDO
9 PANNAWAT CHANTAVIJAIKUL ฟ้า ชาย CHOI's TAEKWONDO
10 PANNAWAT CHANTAVIJAIKUL น้ำตาล ชาย CHOI's TAEKWONDO
11 PANYAPAT CHANTAVIJAIKUL น้ำตาล ชาย CHOI's TAEKWONDO
12 PANYAPAT CHANTAVIJAIKUL แดง ชาย CHOI's TAEKWONDO
13 SUPISITH PHENGLENGPON ดำแดง ชาย CHOI's TAEKWONDO
14 มัญชุสา ภัทรกิจพิบูลย์ เหลือง หญิง โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
15 ด.ช.อธิภัค พันธนะอังกูร ขาว ชาย โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
16 พริษฐ์ จิระกิจกุล เหลือง ชาย โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
17 กฤติพงศ์ สารสุวรรณ เหลือง ชาย โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
18 ด.ช. ธนพัฒน์ พิมพ์สกุล ขาว ชาย T.T.N.
19 กนกพัฒน์ เจตินัย ฟ้า ชาย INTER TAEKWONDO ACADEMY
20 พิมพ์ลภัส เพียรสหะกิจ เหลือง หญิง โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
21 ด.ช.อชิรภัทร์ สิทธิ์ปีวราเดช ขาว ชาย T.T.N.
22 ศุภกานต์ บัวมาศ แดง หญิง The Best Fighter Taekwondo
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 มัญชุพร โป่งคำ เหลือง หญิง Taekwondo Society
2 เจษฎาพร กุฎี น้ำตาล ชาย 24 Taekwondo Teams
3 พงศกร จารุเกียรติกูล ฟ้า ชาย 24 Taekwondo Teams
4 AUNNAYA PATTARAKIJPIBOON เขียว หญิง CHOI's TAEKWONDO
5 MINTITA BENJARONGLERTWARA น้ำตาล หญิง CHOI's TAEKWONDO
6 MINTITA BENJARONGLERTWARA แดง หญิง CHOI's TAEKWONDO
7 MINTITA BENJARONGLERTWARA ดำแดง หญิง CHOI's TAEKWONDO
8 NAPAT ARPHAMONGKOL เหลือง หญิง CHOI's TAEKWONDO
9 JIRAPHAT SARISDIWONGSE ดำแดง ชาย CHOI's TAEKWONDO
10 ด.ช.กุลณัญช์ ลอดสุโข เขียว ชาย MATCH 41
11 ทศวรรณ กุลพานิช เขียว หญิง TSR Taekwondo
12 มนัสนันท์ ทองบริสุทธิ์ ฟ้า หญิง TSR Taekwondo
13 ด.ญ. เจสสิก้า แฮนด์ซัน เหลือง หญิง T.T.N.
14 ด.ช. รัฐนันท์ ทรัพย์มั่น ฟ้า ชาย T.T.N.
15 ด.ช. ศุภกร ปิ่นทองธรรม น้ำตาล ชาย T.T.N.
16 อาชาวิน วงศ์รักษา ฟ้า ชาย Soul Chumthang
17 ธันยรัตน์ รอดพันธ์ เหลือง หญิง โรงเรียนกุลวรรณศึกษา
18 ธีระ หล่อเพ็ญศรี เหลือง ชาย โรงเรียนกุลวรรณศึกษา
19 พิชชาอร ปริญญาวิวัฒน์กุล ดำแดง หญิง INTER TAEKWONDO ACADEMY
20 ธีระ พุ่มศิริ เขียว ชาย PARADISE TAEKWONDO
21 ด.ช. ชญตว์ นิตย์นรา ขาว ชาย โรงเรียนโสมาภา 2
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ปุณณภา จารุเกียรติกูล เขียว หญิง 24 Taekwondo Teams
2 NAPAT ARPHAMONGKOL เหลือง หญิง CHOI's TAEKWONDO
3 KAWINPOB AMNUAYWITTAYAKUL แดง ชาย CHOI's TAEKWONDO
4 KAWINPOB AMNUAYWITTAYAKUL ดำแดง ชาย CHOI's TAEKWONDO
5 PATTARADANAI THONGSINKASEM ดำแดง ชาย CHOI's TAEKWONDO
6 ด.ญ.นภสร กันธะ ขาว หญิง MATCH 41
7 ด.ญ.ชยาภรณ์ ศิริยศ ขาว หญิง MATCH 41
8 ด.ญ.ชนัญชิดา ลอดสุโข เขียว หญิง MATCH 41
9 ด.ช. ฐิติพันธ์ สังข์ทอง แดง ชาย T.T.N.
10 ด.ช. ภัทรกร ปิ่นทองธรรม น้ำตาล ชาย T.T.N.
11 พีรณัฐ​ พรมมา เหลือง ชาย โรงเรียนกุลวรรณศึกษา
12 ด.ญ.สุชาวลี ถาวรผล เหลือง หญิง MATCH 41
13 ด.ช.รามิล เพชรบูรณกุล น้ำตาล ชาย 3J Taekwondo
14 ด.ช. วัทธิกร นิตย์นรา ขาว ชาย โรงเรียนโสมาภา 2
15 สิปปวิชญ์ พงษ์วชิรินทร์ เหลือง ชาย PARADISE TAEKWONDO
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ.หทัยพร กันธะ ขาว หญิง MATCH 41
2 SIRIYAKORN DEE-UDOMWONGSA เขียว หญิง CHOI's TAEKWONDO
3 SIRIYAKORN DEE-UDOMWONGSA ฟ้า หญิง CHOI's TAEKWONDO
4 THANASORN KLUNGCHAMNAN ดำแดง ชาย CHOI's TAEKWONDO
5 SIWAT VATTANATUNYAKARN ดำแดง ชาย CHOI's TAEKWONDO
6 ด.ช.บดินทร์ วาแสนดี ดำแดง ชาย MATCH 41
7 ด.ญ.ณัฐสินี ศรีนุต แดง หญิง SKN TKD(โรงเรียนสวนกุหลาบนนทบุรี)
8 ด.ญ. ธิติธาร คิดบรรจง น้ำตาล หญิง T.T.N.
9 ณภัทร สงวนตั้ง ดำแดง ชาย Soul Chumthang
10 ปวีณ์สุดา คูณขุนทด แดง หญิง Soul Chumthang
11 ด.ญ.อรทัย อาศรัยผล เหลือง หญิง MATCH 41
12 ด.ช.พัชรวุฒิ พงษ์พณิชย์พันธุ์ แดง ชาย PSS Taekwondo(สโมสรกีฬาเทควันโดโรงเรียนปากเกร็ด)
13 ด.ช.ณัฐภณ ศรีนุต เขียว ชาย MATCH 41
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 SIRIPASSORN DEE-UDOMWONGSA เขียว หญิง CHOI's TAEKWONDO
2 SIRIPASSORN DEE-UDOMWONGSA ฟ้า หญิง CHOI's TAEKWONDO
3 PALAT CHIRAKRAISOTHORN แดง ชาย CHOI's TAEKWONDO
4 PALAT CHIRAKRAISOTHORN ดำ ชาย CHOI's TAEKWONDO
5 นาย ชยพล คิดบรรจง น้ำตาล ชาย T.T.N.
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ ไม่เกิน 4 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 5-6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 BOONPIPAT CHAIYOKANTEERA RODMUANG เหลือง ชาย - หญิง CHOI's TAEKWONDO
2 PANNAWAT CHANTAVIJAIKULPANYAPAT CHANTAVIJAIKUL ฟ้า ชาย CHOI's TAEKWONDO
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 พิชชาอร ปริญญาวิวัฒน์กุลโกลัญญา ใจสุวรรณ์ ดำแดง หญิง INTER TAEKWONDO ACADEMY
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 SIWAT VATTANATUNYAKARNPATTARADANAI THONGSINKASEM ดำแดง ชาย CHOI's TAEKWONDO
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 JIRAPHAT SARISDIWONGSEKAWINPOB AMNUAYWITTAYAKUL ดำแดง ชาย CHOI's TAEKWONDO
2 SIRIYAKORN DEE-UDOMWONGSASIRIPASSORN DEE-UDOMWONGSA เขียว หญิง CHOI's TAEKWONDO
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 THANASORN KLUNGCHAMNANPALAT CHIRAKRAISOTHORN ดำ ชาย CHOI's TAEKWONDO
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ ไม่เกิน 4 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 5-6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 BOONPIPAT CHAIYOKANTEERA RODMUANGAUNNAYA PATTARAKIJPIBOON เหลือง ชาย - หญิง CHOI's TAEKWONDO
2 PANNAWAT CHANTAVIJAIKULPANYAPAT CHANTAVIJAIKUL SUPISITH PHENGLENGPON น้ำตาล ชาย CHOI's TAEKWONDO
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 JIRAPHAT SARISDIWONGSESIWAT VATTANATUNYAKARNPATTARADANAI THONGSINKASEM ดำแดง ชาย CHOI's TAEKWONDO
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 KAWINPOB AMNUAYWITTAYAKULTHANASORN KLUNGCHAMNANPALAT CHIRAKRAISOTHORN ดำ ชาย CHOI's TAEKWONDO