น่าน เทควันโดกระซิบรัก ครั้งที่ 4

สถานที่แข่งขัน อาคารวิทยบริการ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
จังหวัด น่าน
แข่งขันวันที่ 20/03/2021 ~ 20/03/2021

ชื่อผู้จัด : ชนัญชิดา เหมือนโพธิ์ ( ครูอัญ ) ปิดระบบรับสมัคร 18 มีนาคม 2564 เวลา 20.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 092-195-2666 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
5-6 ปี A:0 M:0 F:0 B:1 M:0 F:1 C:1 M:0 F:1 7-8 ปี A:5 M:4 F:1 B:9 M:6 F:3 C:17 M:11 F:6
9-10 ปี A:13 M:9 F:4 B:9 M:7 F:2 C:11 M:11 F:0 11-12 ปี A:18 M:13 F:5 B:17 M:11 F:6 C:8 M:5 F:3
13-14 ปี A:26 M:21 F:5 B:8 M:4 F:4 C:12 M:8 F:4 15-17 ปี A:40 M:26 F:14 B:6 M:5 F:1 C:11 M:4 F:7
OPEN A:7 M:5 F:2 B:0 M:0 F:0 C:0 M:0 F:0 Total A:109 B:50 C:60
ต่อสู้
ลำดับ ทีม รวม
ชาย

หญิง

ทีมชาย

ทีมหญิง
ผู้ดูแล เบอร์โทร
1 ยอแซฟพิจิตร 5 5 0 0 0 นายกฤษฏ์ชานนท์ แสงศิริ 083 - 0446557
2 เยาวลักษณ์เทควันโด 3 3 0 0 0 อธิปไตย ไชยวงศ์ +66897572941
3 H.M.A Lamphun 6 6 0 0 0 ครูบอย 0832047368
4 PSG TAEKWONDO 14 4 10 0 0 อ.ต่อย 0886954287
5 CNT NAN 11 8 3 0 0 ชนาธิป (ครูมุ้ย) 0921952666
6 Hassadin Gym 4 3 1 0 0 นางสาวอรวรรณ์ พิมพ์งาม 0882826828
7 SRD Taekwondo 11 10 1 0 0 นาย อัครภัทร กรกิจชุติภัทร 0930215940
8 SPECIAL FORCE 31 23 8 0 0 ครูเอย์ 0856165195,0918534157
9 โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครสุราษฎร์ธานี 7 1 6 0 0 ปุ้ย 0649277789
10 ศรีอินทราทิตย์ เทควันโด 5 2 3 0 0 ครูหนุ่ม 0969358725
11 B-DELLS TAEKWONDO UTTARADIT 8 4 4 0 0 ส.ต.อ.กันตพัฒน์ ศัลยพงษ์(ครูโบ๊ท) 0909144311
12 NTK Taekwondo Gym 10 3 7 0 0 ณัฐกานต์ ทั่วประโคน 0909630465
13 SUN TZU WARRIOR 11 10 1 0 0 COACH OAK 0622873636
14 KITSANA TAEKWONDO 7 6 1 0 0 กฤษณะ ปาคำ 0937708151
15 TNSU-LANNA​ MARTIAL​ ART​S CHIANGMAI​ 13 6 7 0 0 ณัฐ​พงษ์​/การ์ตูน​ 0901762890​
16 CMSS TAEKWONDO 6 6 0 0 0 ปติณญา(อาย) 0996199014
17 K-MASTER TAEKWONDO UNITED 2 1 1 0 0 CHAIWAT C. 0925594074
18 INTHANON TEAM 1 1 0 0 0 ครูเจมส์ 0810206385
19 RDC Lampang 6 6 0 0 0 นายภัทรพงษ์ เสนา(ครูแบงค์) 0623639154
20 aspเทควันโด 4 1 3 0 0 วีระศักดิ์ พัตรพิบูล 0845000814
21 ศรีอินทราทิตย์เทควันโด-ศรีสัชนาลัย 10 8 2 0 0 ครูกั๊ก +66802015157
22 GTM-Chaingrai 11 8 3 0 0 โค้ชเจ๋ง พงศธร +66817164559
23 SMART TAEKWONDO 15 10 5 0 0 ครูเล็ก 0897005197
24 บัวใหญ่ เทควันโด 5 5 0 0 0 นายกฤษณ์ ทองพันธ์ 044462190
25 J.S.W. RDC LAMPANG 13 10 3 0 0 ครูเจ๋ง 0918579549
รวม 219 150 69 0 0
Class โรงเรียน
ลำดับ ทีม รวม
ชาย

หญิง
ผู้ดูแล เบอร์โทร
1 ยอแซฟพิจิตร 4 4 0 นายกฤษฏ์ชานนท์ แสงศิริ 083 - 0446557
2 CNT NAN 7 4 3 ชนาธิป (ครูมุ้ย) 0921952666
3 Hassadin Gym 2 2 0 นางสาวอรวรรณ์ พิมพ์งาม 0882826828
4 SPECIAL FORCE 3 3 0 ครูเอย์ 0856165195,0918534157
5 ศรีอินทราทิตย์ เทควันโด 15 12 3 ครูหนุ่ม 0969358725
6 B-DELLS TAEKWONDO UTTARADIT 11 7 4 ส.ต.อ.กันตพัฒน์ ศัลยพงษ์(ครูโบ๊ท) 0909144311
7 NTK Taekwondo Gym 5 3 2 ณัฐกานต์ ทั่วประโคน 0909630465
8 KITSANA TAEKWONDO 11 6 5 กฤษณะ ปาคำ 0937708151
9 TNSU-LANNA​ MARTIAL​ ART​S CHIANGMAI​ 3 2 1 ณัฐ​พงษ์​/การ์ตูน​ 0901762890​
10 INTHANON TEAM 5 3 2 ครูเจมส์ 0810206385
11 ศรีอินทราทิตย์เทควันโด-ศรีสัชนาลัย 1 0 1 ครูกั๊ก +66802015157
12 SMART TAEKWONDO 3 3 0 ครูเล็ก 0897005197
13 J.S.W. RDC LAMPANG 10 5 5 ครูเจ๋ง 0918579549
รวม 80 54 26
Poomsae
ลำดับ ทีม รวม พุมเซ่เดี่ยว พุมเซ่คู่ พุมเซ่คู่ผสม พุมเซ่ทีม ผู้ดูแล เบอร์โทร
1 ยอแซฟพิจิตร 9 9 0 0 0 นายกฤษฏ์ชานนท์ แสงศิริ 083 - 0446557
2 H.M.A Lamphun 8 5 0 3 0 ครูบอย 0832047368
3 CNT NAN 9 9 0 0 0 ชนาธิป (ครูมุ้ย) 0921952666
4 Hassadin Gym 2 2 0 0 0 นางสาวอรวรรณ์ พิมพ์งาม 0882826828
5 T.A.F.Phrae 16 12 0 2 2 ครูขวัญ 087-5452508
6 ศรีอินทราทิตย์ เทควันโด 2 2 0 0 0 ครูหนุ่ม 0969358725
7 B-DELLS TAEKWONDO UTTARADIT 8 8 0 0 0 ส.ต.อ.กันตพัฒน์ ศัลยพงษ์(ครูโบ๊ท) 0909144311
8 NTK Taekwondo Gym 2 2 0 0 0 ณัฐกานต์ ทั่วประโคน 0909630465
9 SUN TZU WARRIOR 1 1 0 0 0 COACH OAK 0622873636
10 K-MASTER TAEKWONDO UNITED 1 1 0 0 0 CHAIWAT C. 0925594074
11 RDC Lampang 3 3 0 0 0 นายภัทรพงษ์ เสนา(ครูแบงค์) 0623639154
12 ศรีอินทราทิตย์เทควันโด-ศรีสัชนาลัย 2 2 0 0 0 ครูกั๊ก +66802015157
13 GTM-Chaingrai 1 1 0 0 0 โค้ชเจ๋ง พงศธร +66817164559
14 SMART TAEKWONDO 1 1 0 0 0 ครูเล็ก 0897005197
รวม 65 58 0 5 2