เพชรบูรณ์ แชมเปี้ยนชิพ(เขาค้อกรังด์ปรีซ์) ครั้งที่ 12

สถานที่แข่งขัน ณ อาคารหอประชุมโรงเรียนแคมป์สนวิทยาคม อ.เขาค้อ จ.เพชรบูรณ์
จังหวัด เพชรบูรณ์
แข่งขันวันที่ 18/01/2020 ~ 18/01/2020

ชื่อผู้จัด : อาจารย์ยุทธภูมิ (คิว) เปี่ยมศิริ ปิดระบบรับสมัคร 17 มกราคม 2563 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 089 – 676 – 9697 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
ต่อสู้
ลำดับ ทีม รวม
ชาย

หญิง

ทีมชาย

ทีมหญิง
ผู้ดูแล เบอร์โทร
1 ยอแซฟพิจิตร 9 8 1 0 0 นายกฤษฏ์ชานนท์ แสงศิริ 083 - 0446557
2 อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) 16 12 4 0 0 ครูเจต 081-7797559, 082-1999500, 092-9986969
3 PSG TAEKWONDO 26 12 14 0 0 อ.ต่อย 0886954287
4 ยุทธภูมิเทควันโด(เพชรบูรณ์)​ 11 5 6 0 0 ยุทธภูมิ เปี่ยมศิริ 0896769697
5 TIGER THAI TEAM 15 7 8 0 0 ครู​ทิน ครูปาม ครูโจ้ 0814744123
6 SRD Taekwondo 7 5 2 0 0 นาย อัครภัทร กรกิจชุติภัทร 0950579896
7 Special Forces 8 4 4 0 0 ครูเอย์ 0856165195,0918534157
8 KRABI.TKD.GYM 5 3 2 0 0 นาย.วีระชาติ สายสมคุณ 0622148840
9 Sl taekwondo 37 22 15 0 0 นายธารันต์ ชัยสวัสดิ์ 092-4414459
10 SKG Seekasem Takhli 7 5 2 0 0 ครูมิ้ว 061-4941411
11 ศรีอินทราทิตย์ เทควันโด 5 2 3 0 0 ครูหนุ่ม 0969358725
12 STR สุโขทัย 13 8 5 0 0 ครูแก๊ป ครูพลอย 882803928
13 น้ำเมยยิม 7 6 1 0 0 ณัตต์ กำแหงหาญ(ครูแจ๊ค) 0849511366
14 CK Taekwondo by Chanachai Gym 13 12 1 0 0 ศิริพนธ์ 0957406660
15 THE IYARA TAEKWONDO 5 4 1 0 0 ศุภกานต์ ประดุจชนม์ 0986308725
16 โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครสุราษฎร์ธานี 12 7 5 0 0 Pui 0649277789
17 TWIN​ GYM. 6 2 4 0 0 ชุติเดช​ มโนภาส 0969945247​
18 เทควันโด ลำนารายณ์ 9 4 5 0 0 สุภัทร หมื่นอาจ 0866201932
19 โรงเรียนกุลดิศวิทยานุสรณ์ 6 6 0 0 0 ณัชพล พรหมพงษ์ 0828828816
20 Taweesilp Yolo 11 10 7 3 0 0 วสวรรธก์ วงศ์แสงจันทร์ 0970373968
21 SiTT-TKD ศรีสัชนาลัย 10 7 3 0 0 ธนโชติ วงศ์วิเศษ (ครูกั๊ก) 0825939993
22 D.I.A. 27 23 4 0 0 เจริญ เวชประสิทธิ์ 0812961329
23 บัวใหญ่เทควันโด 11 9 2 0 0 นายกฤษณ์ ทองพันธ์ 044462190
24 พิณพลเทควันโด วังทอง 8 5 3 0 0 ชิษนุพงศ์ เจดีย์กันท์ 0932947978
25 SMART TAEKWONDO 5 5 0 0 0 ครูเล็ก 0877861527
26 GTM-CR 4 4 0 0 0 อ.เมฆ 0817164559
รวม 292 194 98 0 0
Class โรงเรียน
ลำดับ ทีม รวม
ชาย

หญิง
ผู้ดูแล เบอร์โทร
1 ยอแซฟพิจิตร 2 1 1 นายกฤษฏ์ชานนท์ แสงศิริ 083 - 0446557
2 PAPEEW GYM 6 5 1 ป้าปิ๋ว 0994491991
3 อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) 1 1 0 ครูเจต 081-7797559, 082-1999500, 092-9986969
4 PSG TAEKWONDO 4 3 1 อ.ต่อย 0886954287
5 ยุทธภูมิเทควันโด(เพชรบูรณ์)​ 4 2 2 ยุทธภูมิ เปี่ยมศิริ 0896769697
6 TIGER THAI TEAM 3 3 0 ครู​ทิน ครูปาม ครูโจ้ 0814744123
7 T.A.F.Phrae 1 1 0 ครูขวัญ 087-5452508
8 SKG Seekasem Takhli 6 4 2 ครูมิ้ว 061-4941411
9 ศรีอินทราทิตย์ เทควันโด 6 4 2 ครูหนุ่ม 0969358725
10 STR สุโขทัย 6 4 2 ครูแก๊ป ครูพลอย 882803928
11 น้ำเมยยิม 1 1 0 ณัตต์ กำแหงหาญ(ครูแจ๊ค) 0849511366
12 THE IYARA TAEKWONDO 4 4 0 ศุภกานต์ ประดุจชนม์ 0986308725
13 TWIN​ GYM. 5 5 0 ชุติเดช​ มโนภาส 0969945247​
14 Taweesilp Yolo 11 1 1 0 วสวรรธก์ วงศ์แสงจันทร์ 0970373968
15 เรกิ - ริว เทควันโด 4 2 2 ชิษนุพงศ์ เจดีย์กันท์ 0932947978
16 พิณพลเทควันโด วังทอง 4 3 1 ชิษนุพงศ์ เจดีย์กันท์ 0932947978
รวม 58 44 14
Poomsae
ลำดับ ทีม รวม พุมเซ่เดี่ยว พุมเซ่คู่ พุมเซ่คู่ผสม พุมเซ่ทีม ผู้ดูแล เบอร์โทร
1 TIGER THAI TEAM 5 5 0 0 0 ครู​ทิน ครูปาม ครูโจ้ 0814744123
2 T.A.F.Phrae 23 18 4 0 1 ครูขวัญ 087-5452508
3 Sl taekwondo 1 1 0 0 0 นายธารันต์ ชัยสวัสดิ์ 092-4414459
4 SKG Seekasem Takhli 14 13 1 0 0 ครูมิ้ว 061-4941411
5 น้ำเมยยิม 13 11 1 0 1 ณัตต์ กำแหงหาญ(ครูแจ๊ค) 0849511366
6 SJS Taekwondo เซนต์โยเซฟศรีเพชรบูรณ์ 36 24 7 0 5 ครูเล็ก 0997836444
7 SiTT-TKD ศรีสัชนาลัย 4 4 0 0 0 ธนโชติ วงศ์วิเศษ (ครูกั๊ก) 0825939993
8 D.I.A. 1 1 0 0 0 เจริญ เวชประสิทธิ์ 0812961329
9 JC Thailand 12 12 0 0 0 ครูเล็ก 0813919448
รวม 109 89 13 0 7