รายการ :2nd Pattaya Taekwondo Open Championship 2020
สถานที่แข่งขัน :ณ อาคารกรีฑาในร่ม สนามกีฬาแห่งชาติภาคตะวันออก เมืองพัทยา
จังหวัด :ชลบุรี
แข่งวันที่ :18/01/2020 ~ 18/01/2020

ผู้จัด :ครูปาร์ค
ปิดระบบรับสมัคร :17 มกราคม 2563 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ :086-327-2842
ประกาศ :นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร


3-4 ปี A:0 M:0 F:0 B:0 M:0 F:0 C:4 M:4 F:0 5-6 ปี A:0 M:0 F:0 B:0 M:0 F:0 C:25 M:15 F:10
7-8 ปี A:4 M:2 F:2 B:21 M:15 F:6 C:66 M:39 F:27 9-10 ปี A:24 M:17 F:7 B:44 M:31 F:13 C:63 M:44 F:19
11-12 ปี A:24 M:12 F:12 B:22 M:15 F:7 C:46 M:24 F:22 13-14 ปี A:33 M:15 F:18 B:8 M:7 F:1 C:17 M:7 F:10
15-17 ปี A:34 M:20 F:14 B:13 M:5 F:8 C:0 M:0 F:0 OPEN A:6 M:4 F:2 B:0 M:0 F:0 C:0 M:0 F:0
TOTAL
A:125 B:108 C:221

ลำดับ ทีม รวม ชาย หญิง ทีมชาย ทีมหญิง ผู้ดูแล เบอร์โทร
1 THE VISION 1 1 0 0 0 วีรวัฒน์ ชื่นศิริพรชัย 0935515156
2 Master Kick Taekwondo 6 4 2 0 0 ส.อ.พีรศักดิ์ เดชาโชติหิรัญสกุล 0917799906
3 RSR TEAM 96 59 37 0 0 รังสฤษฏ์ จำเริญ 0972478341
4 TKD.S.ONE จันทบุรี 2 1 1 0 0 นาย สุริยา อรรถวิล (ครูหนึ่ง) 085-2888924
5 SPEED GYM 5 2 3 0 0 ครูแอน 0906571836
6 The Asian Taekwondo 6 6 0 0 0 สุทธิธีร์ ศรีรชตธนบูลย์ 021294310
7 Theephasporn 3 2 1 0 0 นางสาวนภัสสร เผ่าวงศากุล 0812074629
8 ชมรมเทควันโดจังหวัดนครพนม 4 3 1 0 0 ทักษดนย์ ต่อยอด 085-4991213
9 Rangsiya Gym 28 11 17 0 0 โค้ชจูน 094-242-323-5
10 ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM 22 16 6 0 0 Chatchapol​ Laothammateep 0652536396​
11 JARAKIT TAEKWONDO 3 3 0 0 0 ว่าที่ ร.ต.จรกฤตย์ ฤทธิ์ณรงค์ 089-817-5323
12 Monkeys Taekwondo 42 19 23 0 0 Kemmanat 084-1211821
13 Bhawat Gym 16 9 7 0 0 นายภาวัต บุญศรีวงศ์ (ครูอ้น), 0983955525, 0814139475
14 THAIOIL ACADEMY TKD 7 5 2 0 0 อ.อุทัย ลำดวง 0871395810
15 โรงเรียนอรุณประดิษฐ 1 0 1 0 0 ว่าที่ ร.ต.จรกฤตย์ ฤทธิ์ณรงค์ 089-817-5323
16 โรงเรียนบ้านหนองยาว (ราษฎร์สามัคคีรังสรรค์) 1 0 1 0 0 ว่าที่ ร.ต.จรกฤตย์ ฤทธิ์ณรงค์ 089-817-5323
17 Special TKD 12 11 1 0 0 โค้ช แซม 0628170055
18 CHATCHANA (ชัชชนะ) 4 2 2 0 0 ครูดอย 0896018184
19 PATTAYA TAEKWONDO 84 61 23 0 0 ครูแบงค์ 086-327-2842
20 SRC ACADEMY (ศรีราชาเทควันโด) 20 6 14 0 0 pasuthon meethong 0917363579
21 PHILLIPS 29 16 13 0 0 SAM PHILLIPS 0900818639
22 AGT. TAEKWONDO. 13 6 7 0 0 ครูอ้อม สุนิสา 0989825809
23 SPIN-KICK (SATTAHIP) 5 4 1 0 0 Rattanasiri Sirisathit 0812061137
24 พัฒนาเทควันโด 1 1 0 0 0 ชอน 0924914986
25 โรงเรียนศรีสุวิช 18 13 5 0 0 Alexandre Berrie 0865535067
26 KTK-พุฒิพัฒน์ ทีม 10 6 4 0 0 ครูวิน 080-663-5662
27 HANSOO 11 6 5 0 0 Benjamin Berrie 0865535067
28 `โรงเรียนอักษรศึกษา 1 0 1 0 0 Benjamin Berrie 0865535067
29 โรงเรียนอักษรเทพประสิทธิ์ 3 3 0 0 0 Alexandre Berrie 0865535067
รวม 454 276 178 0 0

ลำดับ ทีม รวม พุมเซ่เดี่ยว พุมเซ่คู่ พุมเซ่คู่ผสม พุมเซ่ทีม ผู้ดูแล เบอร์โทร
1 ธนาเทควันโด 1 1 0 0 0 นาย ทรงพล จงกลนี 0859127919
2 RSR TEAM 3 3 0 0 0 รังสฤษฏ์ จำเริญ 0972478341
3 The Asian Taekwondo 26 22 0 3 1 สุทธิธีร์ ศรีรชตธนบูลย์ 021294310
4 Theephasporn 9 7 0 1 1 นางสาวนภัสสร เผ่าวงศากุล 0812074629
5 ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM 11 4 0 6 1 Chatchapol​ Laothammateep 0652536396​
6 JARAKIT TAEKWONDO 1 1 0 0 0 ว่าที่ ร.ต.จรกฤตย์ ฤทธิ์ณรงค์ 089-817-5323
7 Monkeys Taekwondo 15 11 0 2 2 Kemmanat 084-1211821
8 Bhawat Gym 5 4 0 1 0 นายภาวัต บุญศรีวงศ์ (ครูอ้น), 0983955525, 0814139475
9 OAKMASD TAEKWONDO 2 2 0 0 0 DAYTON KANNON No number available
10 โรงเรียนบ้านหนองยาว (ราษฎร์สามัคคีรังสรรค์) 1 1 0 0 0 ว่าที่ ร.ต.จรกฤตย์ ฤทธิ์ณรงค์ 089-817-5323
11 PATTAYA TAEKWONDO 10 9 0 0 1 ครูแบงค์ 086-327-2842
12 AGT. TAEKWONDO. 3 2 0 0 1 ครูอ้อม สุนิสา 0989825809
13 พัฒนาเทควันโด 1 1 0 0 0 ชอน 0924914986
88 68 0 13 7