2nd Pattaya Taekwondo Open Championship 2020

สถานที่แข่งขัน ณ อาคารกรีฑาในร่ม สนามกีฬาแห่งชาติภาคตะวันออก เมืองพัทยา
จังหวัด ชลบุรี
แข่งขันวันที่ 18/01/2020 ~ 18/01/2020

ชื่อผู้จัด : ครูปาร์ค ปิดระบบรับสมัคร 17 มกราคม 2563 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 086-327-2842 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
ต่อสู้
ลำดับ ทีม รวม
ชาย

หญิง

ทีมชาย

ทีมหญิง
ผู้ดูแล เบอร์โทร
1 THE VISION 1 1 0 0 0 วีรวัฒน์ ชื่นศิริพรชัย 0935515156
2 Master Kick Taekwondo 6 4 2 0 0 ส.อ.พีรศักดิ์ เดชาโชติหิรัญสกุล 0917799906
3 RSR TEAM 96 59 37 0 0 รังสฤษฏ์ จำเริญ 0972478341
4 TKD.S.ONE จันทบุรี 2 1 1 0 0 นาย สุริยา อรรถวิล (ครูหนึ่ง) 085-2888924
5 SPEED GYM 5 2 3 0 0 ครูแอน 0906571836
6 The Asian Taekwondo 6 6 0 0 0 สุทธิธีร์ ศรีรชตธนบูลย์ 021294310
7 Theephasporn 3 2 1 0 0 นางสาวธนพร เผ่าวงศากุล 0812074629
8 ชมรมเทควันโดจังหวัดนครพนม 4 3 1 0 0 ทักษดนย์ ต่อยอด 085-4991213
9 Rangsiya Gym 28 11 17 0 0 โค้ชจูน 094-242-323-5
10 ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM 22 16 6 0 0 Chatchapol​ Laothammateep 0652536396​
11 JARAKIT TAEKWONDO 3 3 0 0 0 ว่าที่ ร.ต.จรกฤตย์ ฤทธิ์ณรงค์ 089-817-5323
12 Monkeys Taekwondo 42 19 23 0 0 Kemmanat 084-1211821
13 Bhawat Gym 16 9 7 0 0 นายภาวัต บุญศรีวงศ์ (ครูอ้น), 0983955525, 0814139475
14 THAIOIL ACADEMY TKD 7 5 2 0 0 อ.อุทัย ลำดวง 0871395810
15 โรงเรียนอรุณประดิษฐ 1 0 1 0 0 ว่าที่ ร.ต.จรกฤตย์ ฤทธิ์ณรงค์ 089-817-5323
16 โรงเรียนบ้านหนองยาว (ราษฎร์สามัคคีรังสรรค์) 1 0 1 0 0 ว่าที่ ร.ต.จรกฤตย์ ฤทธิ์ณรงค์ 089-817-5323
17 Special TKD 12 11 1 0 0 โค้ช แซม 0628170055
18 CHATCHANA (ชัชชนะ) 4 2 2 0 0 ครูดอย 0896018184
19 PATTAYA TAEKWONDO 84 61 23 0 0 ครูแบงค์ 086-327-2842
20 SRC ACADEMY (ศรีราชาเทควันโด) 20 6 14 0 0 pasuthon meethong 0917363579
21 PHILLIPS 29 16 13 0 0 SAM PHILLIPS 0845660812
22 AGT. TAEKWONDO. 13 6 7 0 0 ครูอ้อม สุนิสา 0989825809
23 SPIN-KICK (SATTAHIP) 5 4 1 0 0 Rattanasiri Sirisathit 0812061137
24 พัฒนาเทควันโด 1 1 0 0 0 ชอน 0924914986
25 โรงเรียนศรีสุวิช 18 13 5 0 0 Alexandre Berrie 0865535067
26 KTK-พุฒิพัฒน์ ทีม 10 6 4 0 0 ครูวิน 080-663-5662
27 HANSOO 11 6 5 0 0 Benjamin Berrie 0865535067
28 `โรงเรียนอักษรศึกษา 1 0 1 0 0 Benjamin Berrie 0865535067
29 โรงเรียนอักษรเทพประสิทธิ์ 3 3 0 0 0 Alexandre Berrie 0865535067
รวม 454 276 178 0 0
Poomsae
ลำดับ ทีม รวม พุมเซ่เดี่ยว พุมเซ่คู่ พุมเซ่คู่ผสม พุมเซ่ทีม ผู้ดูแล เบอร์โทร
1 ธนาเทควันโด 1 1 0 0 0 นาย ทรงพล จงกลนี 0859127919
2 RSR TEAM 3 3 0 0 0 รังสฤษฏ์ จำเริญ 0972478341
3 The Asian Taekwondo 26 22 0 3 1 สุทธิธีร์ ศรีรชตธนบูลย์ 021294310
4 Theephasporn 9 7 0 1 1 นางสาวธนพร เผ่าวงศากุล 0812074629
5 ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM 11 4 0 6 1 Chatchapol​ Laothammateep 0652536396​
6 JARAKIT TAEKWONDO 1 1 0 0 0 ว่าที่ ร.ต.จรกฤตย์ ฤทธิ์ณรงค์ 089-817-5323
7 Monkeys Taekwondo 15 11 0 2 2 Kemmanat 084-1211821
8 Bhawat Gym 5 4 0 1 0 นายภาวัต บุญศรีวงศ์ (ครูอ้น), 0983955525, 0814139475
9 OAKMASD TAEKWONDO 2 2 0 0 0 DAYTON KANNON 0625078847
10 โรงเรียนบ้านหนองยาว (ราษฎร์สามัคคีรังสรรค์) 1 1 0 0 0 ว่าที่ ร.ต.จรกฤตย์ ฤทธิ์ณรงค์ 089-817-5323
11 PATTAYA TAEKWONDO 10 9 0 0 1 ครูแบงค์ 086-327-2842
12 AGT. TAEKWONDO. 3 2 0 0 1 ครูอ้อม สุนิสา 0989825809
13 พัฒนาเทควันโด 1 1 0 0 0 ชอน 0924914986
รวม 88 68 0 13 7