Bangkok Taekwondo Invitation Championships ครั้งที่ 2

สถานที่แข่งขัน ตั้งฮั่วเส็ง ธนบุรี
จังหวัด กรุงเทพมหานคร
แข่งขันวันที่ 21/07/2019 ~ 21/07/2019

ชื่อผู้จัด : อ.นิวัฒน์ ( อ.อั๋น ) ปิดระบบรับสมัคร 20 กรกฎาคม 2562 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 095-096-9795 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
ต่อสู้
ลำดับ ทีม รวม
ชาย

หญิง

ทีมชาย

ทีมหญิง
ผู้ดูแล เบอร์โทร
รวม
Class โรงเรียน
ลำดับ ทีม รวม
ชาย

หญิง
ผู้ดูแล เบอร์โทร
1 THE MAFIA 1 0 1 ครูเอก 0826442791
2 T.T TAEKWONDO GYM 1 1 0 นายธนวงศ์ ทองสิมา 028684546
3 INTER TAEKWONDO ACADEMY 1 1 0 กัญญรัตน์ เพ็งขำ / เฉลิมชัย เพ็งขำ 02-434-4538
4 TKD.CENTER 2 2 0 ณัฏฐ์ชยธร พลมณี 0816823149
5 โรงเรียนสวนอักษร 33 15 18 ชนินทร์ 0898950920
6 The Winner Thailand Taekwondo 2 2 0 ว่าที่ร.ต.ยศนิธิ วาจาขจรฤทธิ์ -
7 โรงเรียนอนุบาลปราณี ด่านช้าง 4 4 0 นิวัฒน์ ปราบโจร -
8 โรงเรียนกุลวรรณศึกษา 10 9 1 นิวัฒน์ ปราบโจร -
9 โรงเรียนประภามนตรี 8 4 4 นิวัฒน์ ปราบโจร -
10 TKD.S.ONE จันทบุรี 11 6 5 นาย สุริยา อรรถวิล (ครูหนึ่ง) 085-2888924
11 โรงเรียนกงลี้จงซัน 5 2 3 นายธนวงศ์ ทองสิมา 092-536-3623
12 โรงเรียนเบญจวรรณศึกษา 5 3 2 นายธนวงศ์ ทองสิมา 092-536-3623
13 อนุบาลจัตุพร 21 14 7 อนันตชัย ม้ารุ่งอรุณ 0627340265
14 Danchang Fighting Team 6 3 3 แดเนี่ยล มาเชล มิช 0950969795
15 Junior TKD - Yannawatewittayakom 13 13 0 ธนากร บัวสาย 0952100232
16 โรงเรียนสุพัชชา 4 3 1 ครูแบงค์ 089991660
17 CENTER X ASA 3 3 0 ภัทรพงษ์ ศรีขวัญเจ้า 0896849091
18 BCC TAEKWONDO 13 13 0 ครูเพชร 0859273531
19 VK BackEnd. 6 1 5 ปติพงศ์ 0830265640
20 CK Taekwondo 2 2 0 ครูกอล์ฟ 0909874634
21 โรงเรียนอำนวยพิทยา 1 1 0 ประเสริฐ อัครชัยศักดิ์ 064-958-5281
22 โรงเรียนแม่พระฟาติมา 1 1 0 นายประเสริฐ อัครชัยศักดิ์ 064-958-5281
23 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัยธนบุรี 2 1 1 นายธนวงศ์ ทองสิมา 028684546
24 ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่ 5 3 2 วีรวิทย์ ไตรโภคสมบัติ 0959155999
25 โรงเรียนกอบวิทยา 1 1 0 นายประเสริฐ​ อัครชัยศักดิ์ 0649585281
26 โรงเรียนประชาราษฎร์บำเพ็ญ 1 1 0 นายประเสริฐ อัครชัยศักดิ์ 0649585281
27 โรงเรียนเซนต์ดอมินิค 10 10 0 อาจารย์ โน 111111111
28 Special TKD 9 8 1 โค้ช แซม 0809472456
29 TEAMKIM 1 1 0 Kim Taehyeong 0971687281
30 โรงเรียนวลีรัตน์วิทยา 1 0 1 นายธนวงศ์ ทองสิมา 0925363623
รวม 183 128 55
Poomsae
ลำดับ ทีม รวม พุมเซ่เดี่ยว พุมเซ่คู่ พุมเซ่คู่ผสม พุมเซ่ทีม ผู้ดูแล เบอร์โทร
1 INTER TAEKWONDO ACADEMY 2 2 0 0 0 กัญญรัตน์ เพ็งขำ / เฉลิมชัย เพ็งขำ 02-434-4538
2 โรงเรียนกุลวรรณศึกษา 7 7 0 0 0 นิวัฒน์ ปราบโจร -
3 โรงเรียนประภามนตรี 6 6 0 0 0 นิวัฒน์ ปราบโจร -
4 TKD.S.ONE จันทบุรี 4 4 0 0 0 นาย สุริยา อรรถวิล (ครูหนึ่ง) 085-2888924
5 Danchang Fighting Team 3 3 0 0 0 แดเนี่ยล มาเชล มิช 0950969795
6 Junior TKD - Yannawatewittayakom 2 1 0 1 0 ธนากร บัวสาย 0952100232
7 Nta taekwondo 6 6 0 0 0 Nontawat 0835445543
8 VK BackEnd. 1 1 0 0 0 ปติพงศ์ 0830265640
9 Nanhda Taekwondo Club 7 3 0 2 2 AZERN +8562055383907
10 โรงเรียนอำนวยพิทยา 2 2 0 0 0 ประเสริฐ อัครชัยศักดิ์ 064-958-5281
11 โรงเรียนวิชากร 2 2 0 0 0 นายประเสริฐ อัครชัยศักดิ์ 064-958-5281
12 โรงเรียนพร้อมพรรณ 1 1 0 0 0 นายประเสริฐ อัครชัยศักดิ์ 064-958-5281
13 โรงเรียนวัดลาดพร้าว 1 1 0 0 0 นายประเสริฐ อัครชัยศักดิ์ 064-958-5281
14 โรงเรียนบางกอกทวิวิทย์ 1 1 0 0 0 นายประเสริฐ อัครชัยศักดิ์ 064-958-5281
15 ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่ 27 19 0 6 2 วีรวิทย์ ไตรโภคสมบัติ 0959155999
16 Chill Taekwondo 8 8 0 0 0 ครูม้า 062-734-0265
17 Big Ben 12 12 0 0 0 นายธนวงศ์ ทองสิมา 0925363623
18 Special TKD 7 7 0 0 0 โค้ช แซม 0809472456
19 TEAMKIM 1 1 0 0 0 Kim Taehyeong 0971687281
รวม 100 87 0 9 4