The 2nd Burapha University Taekwondo Championship

สถานที่แข่งขัน ณ ศูนย์การค้าแปซิฟิค พาร์ค ศรีราชา จังหวัดชลบุรี
จังหวัด ชลบุรี
แข่งขันวันที่ 09/03/2019 ~ 09/03/2019

ชื่อผู้จัด : ดร.รังสฤษฏ์ จำเริญ ,นางสาวฐิตินันท์ ชลวานิช ปิดระบบรับสมัคร 8 มีนาคม 2562 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 089-442-2554 , 083-6194459 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
ต่อสู้
ลำดับ ทีม รวม
ชาย

หญิง

ทีมชาย

ทีมหญิง
ผู้ดูแล เบอร์โทร
1 Taekwondo Society 3 2 1 0 0 นายณัทพงษ์ ศรีไชยกิจ 0865649897
2 ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา 29 16 13 0 0 นายศรณ์กริช โสภาเลิศพิทักษ์ 0932969159
3 TKD.CENTER 32 19 13 0 0 ณัฏฐ์ชยธร พลมณี 0816823149
4 POP TKD JUNIOR 6 6 0 0 0 อ.อัครพร โบสุวรรณ์ (อ.ป๊อป) 0816972999
5 อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) 6 5 1 0 0 ครูเจต 081-7797559, 082-1999500, 092-9986969
6 SRC (ศรีราชาเทควันโด) 12 6 6 0 0 pasuthon meethong 0917363579
7 TUNNARA TAEKWONDO 3 3 0 0 0 บัญชา ธัญนารา 0899916601
8 NEPAL TAEKWONDO ASSOCIATION 9 8 1 0 0 ROSHAN KHAN 0921200515 ครูพร
9 เจริญกัลป์เทควันโด(KTK) 25 13 12 0 0 นาย นิรุต โมกขศักดิ์ 0847735649
10 SWK.Taekwondo 13 8 5 0 0 น.ส.เมรินภา จันทร์เสม 0947874598,0805893034
11 พงษ์พิทักษ์ 8 6 2 0 0 ปรันตวัฒน์ ปิติวัฒนฤทธิ์ 0943546246
12 SPEED GYM 18 11 7 0 0 ชนาธิป 0906571836
13 MTธีรศาสตร์เทควันโด 15 12 3 0 0 ธนิต สุวรรณลักษณ์ 0892035654
14 THE FAST TAEKWONDO 12 10 2 0 0 ฉัตรมงคล จรัสพรแสงทอง 087-7530864
15 CHOI's TAEKWONDO 16 9 7 0 0 NATTHAYA SANGSASITON 0990465463
16 WST Taekwondo 9 5 4 0 0 วรัทยา เถาแตง 086-522-9359
17 PHASAKAN GYM 11 4 7 0 0 Chalalai Chuathong 0865038308
18 Rangsiya Gym 23 10 13 0 0 จูน 0854199562
19 P. Fighters Gym Rayong 6 1 5 0 0 Hathaikhan T 081-781-7869
20 special tkd 24 16 8 0 0 ครูยุทธ 0836010666
21 พันปัญญา KNP taekwondo (KTK) 19 10 9 0 0 ธนศักดิ์ สุขใจ 0843555382
22 THAIOIL ACADEMY TKD 15 10 5 0 0 อ.อุทัย 0888024081
23 SPIN-KICK Taekwondo 10 7 3 0 0 รัตนศิริ ศิริสถิตย์ 0812061137
24 JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN 2 2 0 0 0 อาจารย์จรันร์ / อาจารย์เอก 099-2594192 , 097-9945524
25 SP.TKD เพชรบุรี 10 4 6 0 0 ว่าที่ร้อยตรีสมชาย พูลแก้ว 08-5964-2349
26 NONG KI TAEKWONDO TEAM 22 9 13 0 0 นายกำพล สุธาพจน์ (โค้ชไก่) 0920038860
27 โรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง 26 14 10 1 1 นายทศพล วงษ์พา 0927086692
28 โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครนายก 3 0 3 0 0 ปิยะวุฒิ มังคุด 0879070725
29 TKD Nadee 11 5 6 0 0 น.ส.พิชญา สวนช่วย 0813781129
30 CHATCHANA (ชลบุรี) 16 10 6 0 0 Piyathat Banchompoo 0896018184
31 ไพรัตน์ ยิม (นางรอง) 7 3 4 0 0 ครูเกมส์ 0970140552
32 รร.สาธิตอุดมศึกษา 1 1 0 0 0 Pimsunee Soontornwat 0812061137
33 Monkeys Taekwondo 4 2 2 0 0 Kemmanat 084-1211821
34 CTC CHONBURI TEAM 50 39 11 0 0 ทารัณดา / นิกร 0800907295
35 Brave Taekwondo 5 3 2 0 0 ธนะพัฒน์ ธรรมพัฒนารัตน์ 0869838690
36 connection gym tkd 3 1 2 0 0 น.ส เขมนรินทร์ ทับทาบ (โค้ชพี่น้ำแข็ง) 0971230161
37 RSR TEAM 85 47 36 1 1 อนิรุทธิ์ ชื่นเจริญ 0972478341
38 พุฒิพัฒน์เทควันโด(ktk) 18 9 9 0 0 นายพุฒิพัฒน์ ชัชชญารัศมีกุล 063-539-1935
39 KT.GYM 10 3 7 0 0 นาย รุ่งทวีชัย เทินสะเกษ 089-6890-974
40 TRATTAEKWONDOGYM 9 7 2 0 0 นายเกียรติศักดิ์ จันทร์แสง 087-5451363
41 ธนิตาเทควันโด 7 5 2 0 0 Prasit Srisook 085 553 5534
42 PS Taekwondo 47 38 9 0 0 นายวิษณุ พันพรม 0924474628
43 BOOM TAEKWONDO ,ชมรมเทควันโดโรงเรียนวัดนิมมานรดี 11 6 5 0 0 ครูพร 092-120-0515
รวม 671 405 262 2 2
Poomsae
ลำดับ ทีม รวม พุมเซ่เดี่ยว พุมเซ่คู่ พุมเซ่คู่ผสม พุมเซ่ทีม ผู้ดูแล เบอร์โทร
1 Taekwondo Society 1 1 0 0 0 นายณัทพงษ์ ศรีไชยกิจ 0865649897
2 NEPAL TAEKWONDO ASSOCIATION 5 5 0 0 0 ROSHAN KHAN 0921200515 ครูพร
3 พงษ์พิทักษ์ 19 14 0 4 1 ปรันตวัฒน์ ปิติวัฒนฤทธิ์ 0943546246
4 SPEED GYM 2 2 0 0 0 ชนาธิป 0906571836
5 พันปัญญา KNP taekwondo (KTK) 2 2 0 0 0 ธนศักดิ์ สุขใจ 0843555382
6 NONG KI TAEKWONDO TEAM 7 6 0 0 1 นายกำพล สุธาพจน์ (โค้ชไก่) 0920038860
7 TKD Nadee 2 2 0 0 0 น.ส.พิชญา สวนช่วย 0813781129
8 CTC CHONBURI TEAM 29 19 0 6 4 ทารัณดา / นิกร 0800907295
9 สโมสรบ้านบัวทอง 31 24 0 5 2 นางสาว กนิษฐา กนิษฐสวัสดิ์ 0911812999
10 RSR TEAM 5 5 0 0 0 อนิรุทธิ์ ชื่นเจริญ 0972478341
11 TRATTAEKWONDOGYM 6 6 0 0 0 นายเกียรติศักดิ์ จันทร์แสง 087-5451363
12 BOOM TAEKWONDO ,ชมรมเทควันโดโรงเรียนวัดนิมมานรดี 1 1 0 0 0 ครูพร 092-120-0515
รวม 110 87 0 15 8