Eastern taekwondo thailand

สถานที่แข่งขัน ห้องคอนแวนชั่นฮอลล์ โรบินสันศรีราชา จ.ชลบุรี
จังหวัด ชลบุรี
แข่งขันวันที่ 14/11/2020 ~ 14/11/2020

ชื่อผู้จัด : สโมสร SRC ปิดระบบรับสมัคร 12 พฤศจิกายน 2563 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 091-7363579 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร

ทีม The Shark Team Taekwondo

ต่อสู้ คลาสโรงเรียน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วันเกิด รุ่นอายุ ระดับ เพศ รุ่นนำ้หนัก ยอดชำระ
1 ด.ญ. ธนัชญา สาทพันธ์ 17-11-2552 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 36-39 Kg. 500
2 ด.ญ. ภิราภร อุทัยวงศ์ 29-10-2552 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 36-39 Kg. 500
3 ด.ญ. ชนิสรณ์ บุญเฉลิม 17-02-2552 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 36-39 Kg. 500
4 ด.ช. นาราภัทร อรุณเพ็ง 01-01-2563 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 16-18 Kg. 500
5 ด.ช. เอริค อองรี มาร์แตง 22-12-2557 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 18-21 Kg. 500
6 ด.ช. กิตติธรา ใจยะวัง 05-12-2557 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 18-21 Kg. 500
7 ด.ญ. ปุณยาพร วงศ์วิริยะมงคล 03-09-2558 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง -16 Kg. 500
8 ด.ช. ธรรม์ธีร์ ภรณ์ภูริปัญญา 16-06-2556 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 21-24 Kg. 500
9 ด.ช. ชวกร เจริญจิตร 01-10-2555 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 24-27 Kg. 500
10 ด.ช. ณัฏฐ์ ดีนานดี 23-05-2556 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 34+ Kg. 500
11 ด.ช. เอกธนา ทองย้อย 01-01-2563 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 41+ Kg. 500
รวม 5,500

ต่อสู้
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วันเกิด รุ่นอายุ ระดับ เพศ รุ่นนำ้หนัก ยอดชำระ
1 ด.ช. พีรพัฒน์ ศรีตรีสัตย์ 01-01-2563 11-12 ปี Class A / Open ชาย -30 Kg. 600
2 ด.ช. ฐิติพันธ์ สังข์ทอง 01-01-2563 11-12 ปี Class A / Open ชาย 30-33 Kg. 600
3 ด.ช. ตุลธร จริตพจน์ 12-10-2551 11-12 ปี Class A / Open ชาย 33-36 Kg. 600
4 ด.ช. กรกฤต ราชสมบูรณ์ 11-08-2551 11-12 ปี Class A / Open ชาย 33-36 Kg. 600
5 ด.ช. พีรวัส จำเนียรสิริ 01-01-2563 11-12 ปี Class A / Open ชาย 42-46 Kg. 600
6 ด.ช. ทีปกร คนเพียร 01-01-2563 11-12 ปี Class A / Open ชาย 46-50 Kg. 600
7 ด.ช. สรรพวัติ พุ่มมะลิ 22-09-2552 11-12 ปี Class A / Open ชาย 50+ Kg. 600
8 ด.ญ. พัชรีรัชต์ น้อยญาติ 01-01-2563 11-12 ปี Class A / Open หญิง -30 Kg. 600
9 ด.ช. ณฐกร แซ่ย่าง 09-08-2552 11-12 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 46-50 Kg. 500
10 ด.ช. ชนสรณ์ ชาวดอน 01-01-2563 13-14 ปี Class A / Open ชาย 35-39 Kg. 600
11 ด.ช. ชญานนท์ ชาวดอน 01-01-2563 13-14 ปี Class A / Open ชาย 35-39 Kg. 600
12 ด.ช. จิรภัทร เจียหลิม 09-09-2550 13-14 ปี Class A / Open ชาย 39-43 Kg. 600
13 ด.ช. กิติชัย ภาโว 12-01-2550 13-14 ปี Class A / Open ชาย 39-43 Kg. 600
14 ด.ช. ดรัณภพ คำวงศ์ 01-01-2563 13-14 ปี Class A / Open ชาย 47-51 Kg. 600
15 ด.ช. สิโรดม แช่มชอง 01-02-2550 13-14 ปี Class A / Open ชาย 51-55 Kg. 600
16 ด.ช. พงศพัศ จันทร 01-01-2563 13-14 ปี Class A / Open ชาย 59-63 Kg. 600
17 ด.ญ. ฏิปาสวี ดีนานดี 07-11-2550 13-14 ปี Class A / Open หญิง 33-35 Kg. 600
18 ด.ญ. ณัฐชญา บุญพันธ์ 19-04-2550 13-14 ปี Class A / Open หญิง 39-43 Kg. 600
19 ด.ช. ธิติ อายุเจริญ 21-08-2550 13-14 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 47-51 Kg. 500
20 นาย สรวิชญ์ ทวีโคตร 01-01-2563 15-17 ปี Class A / Open ชาย 51-55 Kg. 600
21 นาย อัครชัย สิริกาญจนวณิช 18-12-2548 15-17 ปี Class A / Open ชาย 51-55 Kg. 600
22 นาย ธนวัฒน์ เขื่องสถุ่ง 01-01-2563 15-17 ปี Class A / Open ชาย 55-59 Kg. 600
23 นาย ยศววธน์ ชาคำสัย 21-06-2547 15-17 ปี Class A / Open ชาย 63-68 Kg. 600
24 นาย เชิดชัย หมื่นหาวงศ์ 01-01-2563 15-17 ปี Class A / Open ชาย 68-73 Kg. 600
25 นาย นิโคล่า โวลเป 11-07-2548 15-17 ปี Class A / Open ชาย 68-73 Kg. 600
26 นาย สรรเพรญ พุ่มมะลิ 30-09-2546 15-17 ปี Class A / Open ชาย 78+ Kg. 600
27 น.ส. ใหม่ แมคเคล 12-08-2546 15-17 ปี Class A / Open หญิง -42 Kg. 600
28 น.ส. กนกวรรณ หงษ์ภักดี 02-01-2547 15-17 ปี Class A / Open หญิง 44-46 Kg. 600
29 น.ส. ขวัญฤดี เย็นใจเฉื่อย 10-09-2546 15-17 ปี Class A / Open หญิง 46-49 Kg. 600
30 น.ส. ชนิกานต์ พัฒนะกูล 26-06-2547 15-17 ปี Class A / Open หญิง 49-52 Kg. 600
31 น.ส. ฉัตรชฎาภรณ์ บุญพันธ์ 05-05-2547 15-17 ปี Class A / Open หญิง 52-55 Kg. 600
32 น.ส. ปพิชญา ถาวรสุขเจริญ 03-07-2546 15-17 ปี Class A / Open หญิง 55-59 Kg. 600
33 ด.ช. ปัณณวิชญ์ ทองย้อย 01-01-2563 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 18-21 Kg. 500
34 ด.ช. ธีรภัทร์ เพชรประเสริฐ 01-01-2563 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 21-24 Kg. 500
35 ด.ญ. ธัญวรัตน์ น้อยญาติ 01-01-2563 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 16-18 Kg. 500
36 ด.ช. ฉัตรชนก บุรีทาน 10-12-2555 7-8 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 21-24 Kg. 500
37 ด.ช. นิพิฐพนธ์ รื่นภิรมย์ 01-01-2563 7-8 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 24-27 Kg. 500
38 ด.ช. ชาญชนก ขจิตวงศ์ 01-01-2563 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 21-24 Kg. 500
39 ด.ช. นิติศักดิ์ สมานไชย 08-12-2554 9-10 ปี Class A / Open ชาย -23 Kg. 500
40 ด.ช. ปารมี ชมภูวงศ์ 04-07-2554 9-10 ปี Class A / Open ชาย 23-25 Kg. 500
41 ด.ช. Kai Kondo 11-05-2554 9-10 ปี Class A / Open ชาย 25-28 Kg. 500
42 ด.ช. ธนพนธ์ บํารุงสุข 01-02-2553 9-10 ปี Class A / Open ชาย 25-28 Kg. 500
43 ด.ช. วัชรพล พันพรม 04-01-2553 9-10 ปี Class A / Open ชาย 28-31 Kg. 500
44 ด.ญ. ภัทรดารา สำราญอาตม์ 09-02-2554 9-10 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 25-28 Kg. 500
45 ด.ช. สรรชนก พงษ์ทรัพย์ 01-01-2563 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 28-31 Kg. 500
46 ด.ญ. ธัญจิรา มะโนภักดิ์ 01-01-2563 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 25-28 Kg. 500
47 ด.ญ. ธัญพิชชา มะโนภักดิ์ 01-01-2563 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 31-34 Kg. 500
รวม 26,500

POOMSAE
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ประเภท รุ่นอายุ สาย เพศ ยอดชำระ
1 นนธวัช หอมสุววรรณ พุมเซ่เดี่ยว 9-10 ปี ฟ้า ชาย 500
2 มารี เอมิลี่ มาร์แตง พุมเซ่เดี่ยว 7-8 ปี เหลือง หญิง 500
รวม 1,000
ยอดรวม 33,000

คุณสามารถดูรายชือที่ทำการถอน หรือ ลบได้ที่ด้านล่างครับ

ข้อมูลผู้แข่งขันที่ทำการถอดชือ หรือ ลบ

ต่อสู้
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
1 12/11/2020 184.22.186.186 ด.ช. สิโรดม เเช่มชอง รุ่นอายุ 13-14 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
2 12/11/2020 184.22.186.186 นาย ยศวรรธน์ ชาคําสัย รุ่นอายุ 15-17 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
3 12/11/2020 184.22.186.186 น.ส. ปพิชญา ถาวรสุขเจริญ รุ่นอายุ 15-17 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
4 12/11/2020 14.207.23.189 ด.ช. นิติศักดิ์ สมานไชย รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.

ต่อสู้ทีม
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด

Poomse
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
รหัสผ่าน

คุณระบุรหัสผ่านผิดพลาด กรุณาลองใหม่อีกครั้ง