Eastern taekwondo thailand

สถานที่แข่งขัน ห้องคอนแวนชั่นฮอลล์ โรบินสันศรีราชา จ.ชลบุรี
จังหวัด ชลบุรี
แข่งขันวันที่ 14/11/2020 ~ 14/11/2020

ชื่อผู้จัด : สโมสร SRC ปิดระบบรับสมัคร 12 พฤศจิกายน 2563 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 091-7363579 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร

ทีม special TKD.

ต่อสู้ คลาสโรงเรียน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วันเกิด รุ่นอายุ ระดับ เพศ รุ่นนำ้หนัก ยอดชำระ
1 ด.ช. ณธัช สรรเสริญ (พูม่า) 15-05-2558 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 18-21 Kg. 500
2 ด.ช. ชัชชาติ เกศวพิทักษ์ 01-01-2563 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 21-24 Kg. 500
3 ด.ช. ณัฐรัตน์ แจ่มจำรัส (โอ๊ค) 25-08-2558 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 27+ Kg. 500
4 ด.ญ. ชัญญา จิโรเนลลา 01-01-2563 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 21-24 Kg. 500
5 ด.ช. จิตรภณ กิติคุณ 01-01-2563 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 27-30 Kg. 500
6 ด.ช. ธนกฤต แซ่เตียว (ดราฟ) 22-10-2555 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 34+ Kg. 500
7 ด.ญ. ณัฐพุทธิญา เสมอพันธุ์ (เฌอบัว) 18-03-2555 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 27-30 Kg. 500
8 ด.ช. ปิยพล ภาสภรวิวัฒน์ 01-01-2563 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 41+ Kg. 500
รวม 4,000

ต่อสู้
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วันเกิด รุ่นอายุ ระดับ เพศ รุ่นนำ้หนัก ยอดชำระ
1 ด.ช. จิรายุ น้อยบัวงาม (เจมส์) 12-02-2552 11-12 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 39-42 Kg. 500
2 ด.ช. วรพงษ์ วงศ์เวทย์เสถียร (เคน) 16-05-2552 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 33-36 Kg. 500
3 ด.ช. บัญญพนต์ เตชะอำไพ 01-01-2563 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 46-50 Kg. 500
4 ด.ญ. ณัฐนันท์ ชื่นคุณากร 01-01-2563 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 46-50 Kg. 500
5 ด.ช. เดชาธร สอาดวงษ์ (เวฟ) 07-02-2550 13-14 ปี Class A / Open ชาย 51-55 Kg. 600
6 ด.ช. ชินวัตร บุญตัน 01-01-2563 13-14 ปี Class A / Open ชาย 59-63 Kg. 600
7 ด.ญ. พัชริสา หมีอยู่ 01-01-2563 13-14 ปี Class A / Open หญิง 47-51 Kg. 600
8 น.ส. ศิริญากร แว่นเตื่อรอง 01-01-2563 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 52-55 Kg. 500
9 ด.ช. ชยพล แพงศรี (คอปเตอร์) 02-01-2555 7-8 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 24-27 Kg. 500
10 ด.ช. วิธิณัฐ ใจฉ่ำ 01-01-2563 7-8 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 34+ Kg. 500
11 ด.ช. จักรพงศ์ ใจกล้า (พีช) 29-08-2556 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 18-21 Kg. 500
12 ด.ช. พชร ลีวิส (เพชร) 04-09-2555 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 18-21 Kg. 500
13 ด.ช. ศุภณัฐ วงษ์สุข (โจ) 11-11-2556 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 18-21 Kg. 500
14 ด.ช. เนติพงษ์ แก้วนิล 01-01-2563 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 21-24 Kg. 500
15 ด.ช. กฤษฎา ภูชัยแสง 01-01-2563 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 21-24 Kg. 500
16 ด.ช. ธนภัทร สุพรรณคำ (นาย) 05-11-2555 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 21-24 Kg. 500
17 ด.ช. ธนภัทร มากทรัพย์ (อาเน็ค) 18-03-2556 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 24-27 Kg. 500
18 ด.ช. กฤตกนก แป้นชูผล (เทม) 24-09-2555 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 27-30 Kg. 500
19 ด.ญ. พิมพ์ดารา ว่องวณิชพันธุ์ 01-01-2563 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 21-24 Kg. 500
20 ด.ช. จิรัฎฐ์ ธนวัฒน์ณิชกุล (ไปร์ท) 04-09-2554 9-10 ปี Class A / Open ชาย 25-28 Kg. 500
21 ด.ช. พลลภัตน์ นิยมทรัพย์ (นะโม) 25-12-2554 9-10 ปี Class B / มือใหม่ ชาย -23 Kg. 500
22 ด.ช. วสุธา บัวพันธุ์ (เน็ต) 24-12-2554 9-10 ปี Class B / มือใหม่ ชาย -23 Kg. 500
23 ด.ญ. ณิชานันท์ สันดร (เก้า) 19-03-2553 9-10 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 28-31 Kg. 500
24 ด.ช. ภูริทัต จิตต์อนงค์ 01-01-2563 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 23-25 Kg. 500
25 ด.ช. ณัฐนนท์ สมมิตร 01-01-2563 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 28-31 Kg. 500
26 ด.ช. เนตั้น แอลพิเนดา 01-01-2563 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 41+ Kg. 500
27 ด.ญ. ปวรรัตน์ จ้านเกลื่อน (ดิว) 11-11-2553 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 28-31 Kg. 500
28 ด.ญ. กัญชญาษร เอกรังษี 01-01-2563 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 37-41 Kg. 500
29 ด.ญ. อัญชสา บุญพานิช (เครป) 15-10-2553 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 41+ Kg. 500
รวม 14,800

POOMSAE
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ประเภท รุ่นอายุ สาย เพศ ยอดชำระ
1 ณัฐนันท์ ชื่นคุณากร พุมเซ่เดี่ยว 11-12 ปี เขียว หญิง 500
2 ด.ช.ณัฏฐชัย อุดม พุมเซ่เดี่ยว 11-12 ปี เหลือง ชาย 500
3 ด.ญ.พัชริสา หมีอยู่ พุมเซ่เดี่ยว 13-14 ปี ดำ หญิง 500
4 ด.ญ.พัชริสา หมีอยู่
ด.ญ.ณัฐนันท์ ชื่นคุณากร
ด.ญ.ไอริชเรเว่น แอลพิเนดา
พุมเซ่ทีม 3 คน 13-14 ปี เขียว หญิง 900
รวม 2,400
ยอดรวม 21,200

คุณสามารถดูรายชือที่ทำการถอน หรือ ลบได้ที่ด้านล่างครับ

ข้อมูลผู้แข่งขันที่ทำการถอดชือ หรือ ลบ

ต่อสู้
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
1 12/11/2020 182.52.219.84 ด.ช. บัญญพนต์ เตชะอำไพ รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
2 01/10/2020 182.52.218.164 ด.ญ. ณัฐนันท์ ชื่นคุณากร รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
3 12/11/2020 182.52.219.62 ด.ญ. ณัฐนันท์ ชื่นคุณากร รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
4 05/11/2020 182.52.217.240 ด.ญ. พัชริสา หมีอยู่ รุ่นอายุ 13-14 ปี ระดับ Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
5 12/11/2020 124.122.34.4 ด.ช. เดชาธร สอาดวงษ์ (เวฟ) รุ่นอายุ 13-14 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
6 11/11/2020 182.52.218.28 ด.ช. ชัชชาติ เกศวพิทักษ์ รุ่นอายุ 5-6 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
7 11/11/2020 182.52.218.28 ด.ญ. ชัญญา จิโรเนลลา รุ่นอายุ 5-6 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
8 03/11/2020 182.52.216.209 ด.ช. เนติพงษ์ แก้วนิล รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
9 11/11/2020 182.52.218.28 ด.ช. จิตรภณ กิติคุณ รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
10 11/11/2020 182.52.218.28 ด.ช. ปิยพล ภาสภรวิวัฒน์ รุ่นอายุ 9-10 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.

ต่อสู้ทีม
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด

Poomse
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
1 11/11/2020 182.52.218.28 ด.ญ.ไอริชเรเว่น แอลพิเนดา ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 13-14 ปี สาย เขียว เพศ หญิง
รหัสผ่าน

คุณระบุรหัสผ่านผิดพลาด กรุณาลองใหม่อีกครั้ง