Eastern taekwondo thailand

สถานที่แข่งขัน ห้องคอนแวนชั่นฮอลล์ โรบินสันศรีราชา จ.ชลบุรี
จังหวัด ชลบุรี
แข่งขันวันที่ 14/11/2020 ~ 14/11/2020

ชื่อผู้จัด : สโมสร SRC ปิดระบบรับสมัคร 12 พฤศจิกายน 2563 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 091-7363579 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร

ทีม CTC CHONBURI TEAM

ต่อสู้ คลาสโรงเรียน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วันเกิด รุ่นอายุ ระดับ เพศ รุ่นนำ้หนัก ยอดชำระ
1 ด.ช. ศรันยภัทร พรมแดน 01-01-2555 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 30-34 Kg. 500
2 ด.ญ. กันย์ชิสา ใจซื่อ 02-02-2555 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 27-30 Kg. 500
3 ด.ช. ปฐวิน ใจซื่อ 24-03-2553 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 25-28 Kg. 500
รวม 1,500

ต่อสู้
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วันเกิด รุ่นอายุ ระดับ เพศ รุ่นนำ้หนัก ยอดชำระ
1 ด.ช. ณัฏฐกิตติ์ เสือสังโฆ 28-02-2551 11-12 ปี Class A / Open ชาย 39-42 Kg. 600
2 ด.ญ. พิมพ์พิชชา ธรรมนิมิตโชค 29-01-2552 11-12 ปี Class A / Open หญิง 36-39 Kg. 600
3 ด.ญ. วรรณพร พระจรสมบัติ 17-07-2552 11-12 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 30-33 Kg. 500
4 ด.ช. ดุลยวัต มีพวงผล 26-06-2552 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 50+ Kg. 500
5 ด.ญ. ณัฐภัสสร นารี 16-02-2549 13-14 ปี Class A / Open หญิง 51-55 Kg. 600
6 น.ส. สราลี ครองสถาน 08-07-2548 15-17 ปี Class A / Open หญิง 49-52 Kg. 600
7 ด.ช. พชรดนัย ต๊ะปัญญา 10-06-2557 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 18-21 Kg. 500
8 ด.ญ. จิรากัญ แสงอรุณ 07-12-2557 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 16-18 Kg. 500
9 ด.ช. พุฒิภัทร์ กาญจนศร 30-05-2556 7-8 ปี Class A / Open ชาย 27-30 Kg. 500
10 ด.ช. ภัทรดนัย ลิ้มกุล 11-09-2555 7-8 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 24-27 Kg. 500
11 ด.ญ. กิตติวรา แซ่ลี้ 31-10-2556 7-8 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 24-27 Kg. 500
12 ด.ช. ฑีฆายุ ไผ่ตง 03-01-2556 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 18-21 Kg. 500
13 ด.ช. ชนายุส ยินดีสุข 27-10-2555 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 21-24 Kg. 500
14 ด.ช. อรรถพร พระจรสมบัติ 03-01-2556 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 30-34 Kg. 500
15 ด.ช. พรหมพิริยะ แซ่เอ้ง 02-12-2553 9-10 ปี Class A / Open ชาย 25-28 Kg. 500
16 ด.ช. กฤติเดช คงรอด 01-01-2553 9-10 ปี Class A / Open ชาย 28-31 Kg. 500
17 ด.ช. ธนภัทร รักษาเคน 26-10-2553 9-10 ปี Class A / Open ชาย 34-37 Kg. 500
18 ด.ช. ภัทรดนัย ต๊ะปัญญา 18-10-2554 9-10 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 28-31 Kg. 500
19 ด.ญ. ธนพร ช่างเหล็ก 29-08-2554 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 41+ Kg. 500
รวม 9,900

POOMSAE
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ประเภท รุ่นอายุ สาย เพศ ยอดชำระ
1 ณภัทร บุปผาพันธ์ พุมเซ่เดี่ยว 15-17 ปี ดำ หญิง 500
2 จิรากัญ แสงอรุณ พุมเซ่เดี่ยว ไม่เกิน 6 ปี เหลือง หญิง 500
3 พชรดนัย ต๊ะปัญญา พุมเซ่เดี่ยว ไม่เกิน 6 ปี เหลือง ชาย 500
4 พุฒิภัทร์ กาญจนศร พุมเซ่เดี่ยว 7-8 ปี แดง ชาย 500
5 กันย์ชิสา ใจซื่อ พุมเซ่เดี่ยว 7-8 ปี เหลือง หญิง 500
6 อธิษฐ์ นารี พุมเซ่เดี่ยว 15-17 ปี ดำ ชาย 500
7 กัณฑ์อเนก รัตติกาลสุขะ พุมเซ่เดี่ยว 7-8 ปี แดง ชาย 500
8 กิตติคุณ พิทักษ์สมบัติ พุมเซ่เดี่ยว 13-14 ปี ดำแดง ชาย 500
9 เบญญาดา งามบุญคำ พุมเซ่เดี่ยว 13-14 ปี เหลือง หญิง 500
10 กิตติวรา แซ่ลี้ พุมเซ่เดี่ยว 7-8 ปี ฟ้า หญิง 500
11 ชนายุส ยินดีสุข พุมเซ่เดี่ยว 7-8 ปี เหลือง ชาย 500
12 ณัฐดนัย อำนวยสิทธิโชค พุมเซ่เดี่ยว 13-14 ปี ดำแดง ชาย 500
13 จิรสิน โพธิ์สุด พุมเซ่เดี่ยว 7-8 ปี น้ำตาล ชาย 500
14 ศุภณัฐ เวชวงค์ พุมเซ่เดี่ยว 7-8 ปี ฟ้า ชาย 500
15 ณัฐภัสสร นารี พุมเซ่เดี่ยว 13-14 ปี ดำแดง หญิง 500
16 กนกกานต์ แท่นทอง
ธนภัทร รักษาเคน
พุมเซ่คู่ผสม 9-10 ปี ดำแดง ชาย - หญิง 600
17 กิตติวรา แซ่ลี้
จิรสิน โพธิ์สุด
พุมเซ่คู่ผสม 7-8 ปี น้ำตาล ชาย - หญิง 600
18 เอกรักษ์ นาคเกิด
ณัฐดนัย อำนวยสิทธิโชค
พุมเซ่คู่ผสม 13-14 ปี ดำแดง ชาย 600
19 กนกกานต์ แท่นทอง
ธนภัทร รักษาเคน
พรหมพิริยะ แซ่เอ้ง
พุมเซ่ทีม 3 คน 9-10 ปี ดำแดง ชาย - หญิง 900
20 ภัทรดนัย ต๊ะปัญญา
พุฒิภัทร์ กาญจนศร
กัณฑ์อเนก รัตติกาลสุขะ
พุมเซ่ทีม 3 คน 7-8 ปี แดง ชาย 900
21 กิตติคุณ พิทักษ์สมบัติ
ณัฐดนัย อำนวยสิทธิโชค
เอกรักษ์ นาคเกิด
พุมเซ่ทีม 3 คน 13-14 ปี ดำแดง ชาย 900
22 ณัฏฐธิดา บัวทอง
เกียรติคุณ ใจซื่อสมบูรณ์
อธิษฐ์ นารี
พุมเซ่ทีม 3 คน 15-17 ปี ดำ ชาย - หญิง 900
รวม 12,900
ยอดรวม 24,300

คุณสามารถดูรายชือที่ทำการถอน หรือ ลบได้ที่ด้านล่างครับ

ข้อมูลผู้แข่งขันที่ทำการถอดชือ หรือ ลบ

ต่อสู้
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
1 12/11/2020 223.204.246.139 ด.ญ. พิมพ์พิชชา ธรรมนิมิตโชค รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
2 11/11/2020 223.204.250.155 ด.ญ. จิรากัญ แสงอรุณ รุ่นอายุ 5-6 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
3 12/11/2020 223.204.246.139 ด.ช. พชรดนัย ต๊ะปัญญา รุ่นอายุ 5-6 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
4 12/11/2020 223.204.246.139 ด.ช. พุฒิภัทร์ กาญจนศร รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
5 12/11/2020 223.204.246.139 ด.ช. ภัทรดนัย ลิ้มกุล รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
6 12/11/2020 223.204.246.139 ด.ช. พุฒิภัทร์ กาญจนศร รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
7 11/11/2020 223.204.246.139 ด.ช. ฑีฆายุ ไผ่ตง รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
8 11/11/2020 223.204.246.139 ด.ช. ภัทรดนัย ลิ้มกุล รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
9 12/11/2020 223.204.246.139 ด.ช. ฑีฆายุ ไผ่ตง รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
10 11/11/2020 223.204.246.139 ด.ช. พรหมพิริยะ แซ่เอ้ง รุ่นอายุ 9-10 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
11 12/11/2020 223.204.246.139 ด.ช. ธนภัทร รักษาเคน รุ่นอายุ 9-10 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
12 11/11/2020 223.204.246.139 ด.ช. กฤติเดช คงรอด รุ่นอายุ 9-10 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
13 11/11/2020 223.204.246.139 ด.ช. ภัทรดนัย ต๊ะปัญญา รุ่นอายุ 9-10 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
14 11/11/2020 223.204.246.139 ด.ช. ภัทรดนัย ต๊ะปัญญา รุ่นอายุ 9-10 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
15 12/11/2020 223.204.246.139 ด.ช. ธนภัทร รักษาเคน รุ่นอายุ 9-10 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.

ต่อสู้ทีม
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด

Poomse
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
1 11/11/2020 223.204.250.155 จิรากัญ แสงอรุณ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี สาย เหลือง เพศ หญิง
รหัสผ่าน

คุณระบุรหัสผ่านผิดพลาด กรุณาลองใหม่อีกครั้ง