Eastern taekwondo thailand

สถานที่แข่งขัน ห้องคอนแวนชั่นฮอลล์ โรบินสันศรีราชา จ.ชลบุรี
จังหวัด ชลบุรี
แข่งขันวันที่ 14/11/2020 ~ 14/11/2020

ชื่อผู้จัด : สโมสร SRC ปิดระบบรับสมัคร 12 พฤศจิกายน 2563 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 091-7363579 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร

ทีม P. Fighters Rayong


ต่อสู้
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วันเกิด รุ่นอายุ ระดับ เพศ รุ่นนำ้หนัก ยอดชำระ
1 ด.ญ. สุมณฑา สีอาจ (น้ำมนต์) 01-01-2563 11-12 ปี Class A / Open หญิง -30 Kg. 600
2 ด.ญ. จิดาภา เงินบุคคล (ปู) 01-01-2563 11-12 ปี Class A / Open หญิง 36-39 Kg. 600
3 ด.ช. สายฟ้า โตไทยสงฆ์ (กาฟิวส์) 01-01-2563 11-12 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 33-36 Kg. 500
4 ด.ญ. หทัยรัตน์ ฟุ้งขจร (นาโน) 01-01-2563 11-12 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 33-36 Kg. 500
5 ด.ช. ธนวัฒน์ ฝ่ายศูนย์ (อิคคิว) 01-01-2563 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 39-42 Kg. 500
6 ด.ช. รณพีร์ เทียมจันทร์ (แม๊ก) 01-01-2563 7-8 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 18-21 Kg. 500
7 ด.ญ. จิณณ์ณณัช วงค์พิทักษ์ (เฟิร์ส) 01-01-2563 7-8 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 21-24 Kg. 500
8 ด.ญ. สุวพิชชา ทองมูล (ภูพิงค์) 01-01-2563 7-8 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 21-24 Kg. 500
9 ด.ญ. พรปวีร์ ภาษี (ลูกตาล) 01-01-2563 7-8 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 21-24 Kg. 500
10 ด.ญ. นภัสกมล นวลรัตน์ (ไข่มุก) 01-01-2563 7-8 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 34+ Kg. 500
11 ด.ช. นฤพนธ์ สินสมุทร (เกล้า) 01-01-2563 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 18-21 Kg. 500
12 ด.ช. บรรณวัฒน์ จันทร์ชมกลิ่น (ปัญ) 01-01-2563 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 21-24 Kg. 500
13 ด.ช. ณัชพล เจริญสุข (ทาม) 01-01-2563 9-10 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 25-28 Kg. 500
14 ด.ช. ธนกฤต ชูรัตน์ (อันปัน) 01-01-2563 9-10 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 25-28 Kg. 500
15 ด.ช. สรวิชญ์ ประกอบสุข (กีตาร์) 01-01-2563 9-10 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 41+ Kg. 500
16 ด.ญ. ฐิตาภรณ์ แก้วอ่อน (ปลายฝน) 01-01-2563 9-10 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 28-31 Kg. 500
17 ด.ช. กิตติคุณ สุพรรณโรจน์ (อิคคิว) 01-01-2563 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 23-25 Kg. 500
18 ด.ช. จิตติพัฒน์ พลีวรรณ์ (ตอง) 01-01-2563 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 28-31 Kg. 500
19 ด.ช. ศรัณย์กร แสวงหาทรัพย์ (มิวสิค) 05-08-2553 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 31-34 Kg. 500
20 ด.ญ. ชัญญานุช ตุ่มไทย (เพลง) 01-01-2563 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 28-31 Kg. 500
21 ด.ญ. พิมพ์ลักษณ์ อินทรจินดา (พอใจ) 01-01-2563 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 37-41 Kg. 500
รวม 10,700
ยอดรวม 10,700

คุณสามารถดูรายชือที่ทำการถอน หรือ ลบได้ที่ด้านล่างครับ

ข้อมูลผู้แข่งขันที่ทำการถอดชือ หรือ ลบ

ต่อสู้
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
1 12/11/2020 223.204.224.247 ด.ญ. สุมณฑา สีอาจ (น้ำมนต์) รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
2 11/11/2020 182.232.185.152 ด.ญ. สุมณฑา สีอาจ (น้ำมนต์) รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
3 12/11/2020 223.204.224.247 ด.ญ. สุมณฑา สีอาจ (น้ำมนต์) รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
4 12/11/2020 182.232.195.83 ด.ญ. พรปวีณ์ ภาษี (ลูกตาล) รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
5 11/11/2020 182.232.185.152 ด.ญ. นภัสกมล นวลรัตน์ (ไข่มุก) รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
6 12/11/2020 182.232.195.83 ด.ญ. พิมพ์ลักษณ์ อินทรจินดา (พอใจ) รุ่นอายุ 9-10 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.

ต่อสู้ทีม
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด

Poomse
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
รหัสผ่าน

คุณระบุรหัสผ่านผิดพลาด กรุณาลองใหม่อีกครั้ง