Buriram taekwondo championship

สถานที่แข่งขัน ตึก Complex มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
จังหวัด บุรีรัมย์
แข่งขันวันที่ 05/09/2020 ~ 05/09/2020

ชื่อผู้จัด : (คุณเจมส์) ปิดระบบรับสมัคร 31 สิงหาคม 2563 เวลา 24.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 094-529-9619 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร

ทีม มิตรภาพ


ต่อสู้
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วันเกิด รุ่นอายุ ระดับ เพศ รุ่นนำ้หนัก ยอดชำระ
1 ด.ช. ธีรเมธ วรโคตร 04-02-2552 11-12 ปี Class A / Open ชาย -30 Kg. 600
2 ด.ช. ทิวากร ฉัตรานุฉัตร 09-06-2551 11-12 ปี Class A / Open ชาย 30-33 Kg. 600
3 ด.ช. อิทธิพล เจริญผล 10-10-2552 11-12 ปี Class A / Open ชาย 30-33 Kg. 600
4 ด.ช. จอมทัพ วัชรายน 01-11-2552 11-12 ปี Class A / Open ชาย 46+ Kg. 600
5 ด.ญ. ปทิตตา วัชรินทร์ทรานนท์ 15-07-2553 11-12 ปี Class A / Open หญิง 36-39 Kg. 600
6 ด.ญ. วรัญญา สีพา 09-11-2552 11-12 ปี Class A / Open หญิง 39-42 Kg. 600
7 ด.ญ. สุภาภรณ์ ศรีมหาธาตุ 09-11-2552 11-12 ปี Class A / Open หญิง 46+ Kg. 600
8 ด.ช. วงศกร วงชัยแสน 01-02-2552 11-12 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 33-36 Kg. 500
9 ด.ช. ชนาธิป ประโพธิ์ทัง 11-01-2552 11-12 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 33-36 Kg. 500
10 ด.ช. นฎัคกวินฐ์ สมชาย 30-09-2552 11-12 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 46+ Kg. 500
11 ด.ญ. อภิศรา สุปัญญา 01-01-2563 11-12 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 33-36 Kg. 500
12 ด.ช. พุฒิพงษ์ ภิญโญพันธ์ 04-11-2552 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 36-39 Kg. 500
13 ด.ช. ณัฐวัฒน์ มีอ่อนตา 22-02-2551 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 39-42 Kg. 500
14 ด.ช. ปรัชญา หนองโยธา 12-02-2551 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 42-46 Kg. 500
15 ด.ช. ศุภชัย คล่องดี 01-08-2550 13-14 ปี Class A / Open ชาย -33 Kg. 600
16 ด.ช. กวิน คตจำปา 01-01-2552 13-14 ปี Class A / Open ชาย -33 Kg. 600
17 ด.ช. ณัฏฐวัจน์ ดิสสร้อย 23-06-2551 13-14 ปี Class A / Open ชาย 33-37 Kg. 600
18 ด.ช. ธนพัฒน์ เทพธานี 03-09-2550 13-14 ปี Class A / Open ชาย 41-45 Kg. 600
19 ด.ช. เทวฤทธิ์ มัครมย์ 19-08-2549 13-14 ปี Class A / Open ชาย 41-45 Kg. 600
20 ด.ช. ณัฐวุฒิ ฉิมนาค 04-06-2550 13-14 ปี Class A / Open ชาย 41-45 Kg. 600
21 ด.ช. กฤตยชญ์ พร้อมปัจจุ 21-09-2550 13-14 ปี Class A / Open ชาย 45-49 Kg. 600
22 ด.ช. สิริไชย เร่งศิริกุล 20-07-2549 13-14 ปี Class A / Open ชาย 53-57 Kg. 600
23 ด.ช. ภานุกูล พลนิกร 22-10-2550 13-14 ปี Class A / Open ชาย 57-61 Kg. 600
24 ด.ญ. ภัทรธิดา ศรีภูไฟ 04-08-2551 13-14 ปี Class A / Open หญิง -29 Kg. 600
25 ด.ญ. นลินรัตน์ ทองเดช 12-07-2552 13-14 ปี Class A / Open หญิง -29 Kg. 600
26 ด.ญ. พาทินธิดา ปริวัตร 18-04-2550 13-14 ปี Class A / Open หญิง 37-41 Kg. 600
27 ด.ญ. พัณณิตา มาตะราช 09-06-2549 13-14 ปี Class A / Open หญิง 44-47 Kg. 600
28 ด.ญ. กีรติกานต์ ครองยุทธ 12-09-2550 13-14 ปี Class A / Open หญิง 51-55 Kg. 600
29 ด.ช. เมธัส สุปัญญา 16-02-2551 13-14 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 49-53 Kg. 500
30 ด.ช. ชนินทร์ วรโภชน์ 18-02-2550 13-14 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 65+ Kg. 500
31 นาย รพีภัทร คนพินิจ 14-10-2548 15-17 ปี Class A / Open ชาย -45 Kg. 600
32 นาย พีรณัฐ ดวงเทียน 22-12-2548 15-17 ปี Class A / Open ชาย -45 Kg. 600
33 นาย กฤตยชญ์ เจริญมี 31-01-2548 15-17 ปี Class A / Open ชาย 45-48 Kg. 600
34 นาย พีรวิชญ์ ศรีสุภา 01-08-2547 15-17 ปี Class A / Open ชาย 48-51 Kg. 600
35 นาย วราวุฒิ แสงศรีเรือง 10-02-2546 15-17 ปี Class A / Open ชาย 51-55 Kg. 600
36 นาย พีรพัฒน์ ผิวขำ 06-05-2548 15-17 ปี Class A / Open ชาย 55-59 Kg. 600
37 นาย ชุติมันต์ กตะศิลา 12-08-2548 15-17 ปี Class A / Open ชาย 55-59 Kg. 600
38 นาย ภานุวัฒน์ ดียะตาม 29-06-2546 15-17 ปี Class A / Open ชาย 59-63 Kg. 600
39 นาย ธนกร กิ่งจันทร์ 22-04-2547 15-17 ปี Class A / Open ชาย 68-73 Kg. 600
40 นาย จักรพรรดิ์ พลโสดา 02-09-2546 15-17 ปี Class A / Open ชาย 78+ Kg. 600
41 น.ส. พรรณธร คำลาย 12-07-2547 15-17 ปี Class A / Open หญิง 44-46 Kg. 600
42 น.ส. จุฬสุภัททา ปริวัตร 16-09-2547 15-17 ปี Class A / Open หญิง 46-49 Kg. 600
43 น.ส. ธนัญญา เสถียรนาม 11-11-2547 15-17 ปี Class A / Open หญิง 46-49 Kg. 600
44 น.ส. กัญญารัตน์ เผ่าพันธุ์ 30-03-2548 15-17 ปี Class A / Open หญิง 63-68 Kg. 600
45 ด.ญ. ปัณณ์ญาณัช ร่องบุตรศรี 30-08-2558 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง -16 Kg. 500
46 ด.ญ. ปาณิสรา สมถวิลเย็นจิต 30-01-2558 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 16-18 Kg. 500
47 ด.ญ. ภรภัทร ไชยสุข 27-04-2557 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 24-27 Kg. 500
48 ด.ช. วงศกร นุชรังค์ 01-01-2555 7-8 ปี Class A / Open ชาย 18-21 Kg. 500
49 ด.ช. ปัณณวิชญ์ ร่องบุตรศรี 10-05-2555 7-8 ปี Class A / Open ชาย 18-21 Kg. 500
50 ด.ช. ธนวิชญ์ ผาตาล 01-05-2555 7-8 ปี Class A / Open ชาย 24-27 Kg. 500
51 ด.ช. คามิณ ชัยมงคล 21-09-2555 7-8 ปี Class A / Open ชาย 24-27 Kg. 500
52 ด.ช. อาณกร อันปัญญา 20-06-2556 7-8 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 18-21 Kg. 500
53 ด.ญ. กานต์พิชชา วัชรินทร์ทรานนท์ 17-04-2555 7-8 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 21-24 Kg. 500
54 ด.ญ. รมย์ชลี ปานมีศรี 03-11-2555 7-8 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 21-24 Kg. 500
55 ด.ช. จิระณัฐ พาภักดี 25-07-2556 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 18-21 Kg. 500
56 ด.ช. ติณณภพ สาระตุ้ย 18-08-2556 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 18-21 Kg. 500
57 ด.ช. ปกรณ์เกียรติ มัครมย์ 27-08-2555 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 21-24 Kg. 500
58 ด.ช. ณัฏฐ์ศักย์ วงค์ตาผา 12-01-2554 9-10 ปี Class A / Open ชาย -23 Kg. 500
59 ด.ช. ธีรัช โปยขุนทด 17-12-2554 9-10 ปี Class A / Open ชาย 23-25 Kg. 500
60 ด.ช. ชัชฆ์พิมุข ไพรศรี 11-05-2553 9-10 ปี Class A / Open ชาย 25-28 Kg. 500
61 ด.ช. จิรชาติ ดิสสร้อย 09-05-2553 9-10 ปี Class A / Open ชาย 31-34 Kg. 500
62 ด.ญ. รัชนีกร สิริมณีกร 29-06-2554 9-10 ปี Class A / Open หญิง -23 Kg. 500
63 ด.ญ. กุลพรภัสร์ ทองเดช 26-08-2553 9-10 ปี Class A / Open หญิง 23-25 Kg. 500
64 ด.ญ. ภัทรภร ไชยสุข 19-09-2553 9-10 ปี Class A / Open หญิง 23-25 Kg. 500
65 ด.ช. ธนัท ผาจวง 01-01-2554 9-10 ปี Class B / มือใหม่ ชาย -23 Kg. 500
66 ด.ญ. มินตรา ทองมาก 13-07-2554 9-10 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 25-28 Kg. 500
67 ด.ญ. มณฑาทิพย์ วัฒนโชติวงษ์ 18-04-2554 9-10 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 41+ Kg. 500
68 ด.ช. พันธศิลป์ เหมือนแซง 16-10-2553 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 31-34 Kg. 500
69 ด.ช. เอกชัย หวั่นธรรมา 19-09-2553 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 41+ Kg. 500
70 นาย พัชรพล พันรูปเท้า 15-07-2546 OPEN Class A / Open ชาย -54 Kg. 600
71 นาย พีระกฤตย์ ธรานันทเศรษฐ์ 06-01-2545 OPEN Class A / Open ชาย 54-58 Kg. 600
72 นาย ศุภโชค ไชยคุณ 26-04-2545 OPEN Class A / Open ชาย 58-63 Kg. 600
73 นาย วิมุติ ไชยพันธุ์ 15-12-2541 OPEN Class A / Open ชาย 68-74 Kg. 600
74 นาย พีระพัฒน์ จรัสศรี 25-12-2539 OPEN Class A / Open ชาย 87+ Kg. 600
75 น.ส. ปัญญาภรณ์ เผ่าพันธุ์ 13-01-2547 OPEN Class A / Open หญิง 46-49 Kg. 600
รวม 41,600

POOMSAE
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ประเภท รุ่นอายุ สาย เพศ ยอดชำระ
1 ด.ญ.วิชญาพร โพธิราช พุมเซ่เดี่ยว ไม่เกิน 6 ปี เหลือง หญิง 500
2 ด.ช.ปรัชญ์ ชนะทะเล พุมเซ่เดี่ยว ไม่เกิน 6 ปี เหลือง ชาย 500
3 ด.ช.ปองพล ดิสสร้อย พุมเซ่เดี่ยว 7-8 ปี เหลือง ชาย 500
4 ด.ช.จีรภัทร์ ไกรยราช พุมเซ่เดี่ยว 9-10 ปี เหลือง ชาย 500
5 ด.ญ.กานต์พิชชา วัชรินทรานนท์ พุมเซ่เดี่ยว 7-8 ปี เขียว หญิง 500
6 ด.ช.ธนวิชญ์ ผาตาล พุมเซ่เดี่ยว 7-8 ปี เขียว ชาย 500
7 ด.ญ.ปทิตตา วัชรินทรานนท์ พุมเซ่เดี่ยว 9-10 ปี เขียว หญิง 500
8 ด.ช.ณัฏฐศักดิ์ วงศ์ตาผา พุมเซ่เดี่ยว 9-10 ปี เขียว ชาย 500
9 ด.ญ.วรัญญา สีพา พุมเซ่เดี่ยว 11-12 ปี ฟ้า หญิง 500
10 ด.ญ.พาทินธิดา ปริวัตร พุมเซ่เดี่ยว 13-14 ปี ฟ้า หญิง 500
11 ด.ญ.พัทธ์ธีรา สาวะรีพล พุมเซ่เดี่ยว 13-14 ปี ฟ้า หญิง 500
12 ด.ญ.กุลพรภัสร์ ทองเดช พุมเซ่เดี่ยว 9-10 ปี แดง หญิง 500
13 ด.ช.จิรชาติ ดิสสร้อย พุมเซ่เดี่ยว 9-10 ปี แดง ชาย 500
14 ด.ญ.นรินรัตน์ ทองเดช พุมเซ่เดี่ยว 11-12 ปี แดง หญิง 500
15 ด.ช.ศุภชัย คล่องดี พุมเซ่เดี่ยว 13-14 ปี แดง ชาย 500
16 ด.ช.ธีรเมธ วรโคตร พุมเซ่เดี่ยว 11-12 ปี ดำแดง ชาย 500
17 ด.ญ.วิชญาพร โพธิราช
ด.ช.ปรัชญ์ ชนะทะเล
พุมเซ่คู่ผสม ไม่เกิน 6 ปี เหลือง ชาย - หญิง 500
18 ด.ญ.กานต์พิชชา วัชรินทรานนท์
ด.ช.วงศกร นุชรังค์
พุมเซ่คู่ผสม 7-8 ปี เขียว ชาย - หญิง 500
19 ด.ช.ณัฏฐศักดิ์ วงศ์ตาผา
ด.ญ.ปทิตตา วัชรินทรานนท์
พุมเซ่คู่ผสม 9-10 ปี เขียว ชาย - หญิง 500
20 ด.ช.จิรชาติ ดิสสร้อย
ด.ญ.กุลพรภัสร์ ทองเดช
พุมเซ่คู่ผสม 9-10 ปี แดง ชาย - หญิง 500
รวม 10,000
ยอดรวม 51,600

คุณสามารถดูรายชือที่ทำการถอน หรือ ลบได้ที่ด้านล่างครับ

ข้อมูลผู้แข่งขันที่ทำการถอดชือ หรือ ลบ

ต่อสู้
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
1 21/08/2020 182.232.101.223 ด.ช. ณัฐวัฒน์ มีอ่อนตา รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
2 31/08/2020 223.207.88.246 ด.ช. กวิน คตจำปา รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
3 31/08/2020 223.207.88.246 ด.ช. อิทธิพล เจริญผล รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
4 21/08/2020 115.87.128.163 ด.ช. ปทิตตา วัชรินทร์ทรานนท์ รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
5 21/08/2020 115.87.128.163 ด.ช. ปทิตตา วัชรินทร์ทรานนท์ รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
6 31/08/2020 223.207.88.246 ด.ช. กวิน คตจำปา รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
7 31/08/2020 223.207.88.246 ด.ช. อิทธิพล เจริญผล รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
8 31/08/2020 223.207.88.246 ด.ช. กวิน คตจำปา รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
9 31/08/2020 115.87.162.177 ด.ญ. นลินรัตน์ ทองเดช รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
10 21/08/2020 115.87.128.163 ด.ญ. สุภาภรณ์ ศรีมหาธาตุ รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46+ Kg.
11 31/08/2020 115.87.162.177 ด.ช. ณัฏฐวัจน์ ดิสสร้อย รุ่นอายุ 13-14 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
12 31/08/2020 115.87.162.177 ด.ช. ศุภชัย คล่องดี รุ่นอายุ 13-14 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-37 Kg.
13 21/08/2020 115.87.128.163 ด.ช. ธนพัฒน์ เทพธานี รุ่นอายุ 13-14 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 41-45 Kg.
14 21/08/2020 115.87.128.163 ด.ช. ณัฏฐวัจน์ ดิสสร้อย รุ่นอายุ 13-14 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
15 22/08/2020 223.24.164.150 ด.ญ. กีรติกานต์ ครองยุทธ รุ่นอายุ 13-14 ปี ระดับ Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
16 21/08/2020 115.87.128.163 ด.ช. ศุภชัย คล่องดี รุ่นอายุ 13-14 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-37 Kg.
17 22/08/2020 171.6.126.106 ด.ญ. กีรติกานต์ ครองยุทธ รุ่นอายุ 13-14 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
18 31/08/2020 1.47.40.206 นาย ธนกร กิ่งจันทร์ รุ่นอายุ 15-17 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
19 31/08/2020 223.207.88.246 นาย พีรณัฐ ดวงเทียน รุ่นอายุ 15-17 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
20 31/08/2020 115.87.162.177 นาย ชุติมันต์ กตะศิลา รุ่นอายุ 15-17 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
21 31/08/2020 223.207.88.246 นาย จักรพรรดิ์ พลโสดา รุ่นอายุ 15-17 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
22 21/08/2020 115.87.128.163 ด.ช. วงศกร นุชรังค์ รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
23 31/08/2020 1.47.40.206 ด.ช. อาณกร อันปัญญา รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
24 31/08/2020 115.87.162.177 ด.ช. วงศกร นุชรังค์ รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
25 21/08/2020 115.87.128.163 ด.ช. ธนวิชญ์ ผาตาล รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
26 31/08/2020 115.87.162.177 ด.ช. ธนวิชญ์ ผาตาล รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
27 31/08/2020 115.87.162.177 ด.ช. วงศกร นุชรังค์ รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
28 31/08/2020 115.87.162.177 ด.ญ. รมย์ชลี ปานมีศรี รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
29 21/08/2020 115.87.128.163 ด.ช. จิรชาติ ดิสสร้อย รุ่นอายุ 9-10 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
30 21/08/2020 171.6.126.106 ด.ช. มณฑาทิพย์ วัฒนโชติวงษ์ รุ่นอายุ 9-10 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
31 31/08/2020 115.87.162.177 ด.ญ. มินตรา ทองมาก รุ่นอายุ 9-10 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.

ต่อสู้ทีม
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด

Poomse
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
รหัสผ่าน

คุณระบุรหัสผ่านผิดพลาด กรุณาลองใหม่อีกครั้ง