Buriram taekwondo championship

สถานที่แข่งขัน ตึก Complex มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
จังหวัด บุรีรัมย์
แข่งขันวันที่ 05/09/2020 ~ 05/09/2020

ชื่อผู้จัด : (คุณเจมส์) ปิดระบบรับสมัคร 31 สิงหาคม 2563 เวลา 24.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 094-529-9619 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร

ทีม The King Kong Taekwondo


ต่อสู้
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วันเกิด รุ่นอายุ ระดับ เพศ รุ่นนำ้หนัก ยอดชำระ
1 นาย พบธรรม ปาล 27-02-2547 15-17 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 59-63 Kg. 500
2 ด.ช. ภาาคภูมิ ชื่นชม 06-03-2559 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 15-18 Kg. 500
3 ด.ช. กฤติธี สิงคลีประภา 24-02-2547 7-8 ปี Class A / Open ชาย 27-30 Kg. 500
4 ด.ช. ศิวะกร หมีกุละ 21-04-2555 7-8 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 21-24 Kg. 500
รวม 2,000

POOMSAE
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ประเภท รุ่นอายุ สาย เพศ ยอดชำระ
1 ดช.ภาคภูมิ ชื่นชม พุมเซ่เดี่ยว ไม่เกิน 6 ปี ขาว ชาย 500
2 ด.ช.ศราวุษ ศรีกงพาน พุมเซ่เดี่ยว 9-10 ปี ขาว ชาย 500
3 ด.ญ.ลอร่า ปานชนก เดน ไฮเยอ พุมเซ่เดี่ยว 7-8 ปี เหลือง หญิง 500
4 ด.ช. วิวิธวินทร์ พรมมาวัน พุมเซ่เดี่ยว 7-8 ปี เหลือง ชาย 500
5 ด.ช.รัชชานนท์ ใสสะอาด พุมเซ่เดี่ยว 9-10 ปี เหลือง ชาย 500
6 ด.ช.กฤติเดช ศรีวัฒนทรัพย์ พุมเซ่เดี่ยว 7-8 ปี เขียว ชาย 500
7 ด.ช.ภูวดล เศษชัง พุมเซ่เดี่ยว 11-12 ปี เขียว ชาย 500
8 ด.ช.วรเมธ เทียบแสน พุมเซ่เดี่ยว 9-10 ปี เขียว ชาย 500
9 ด.ช.วรกร ทองมากฐิติ พุมเซ่เดี่ยว 7-8 ปี ฟ้า ชาย 500
10 ด.ช.ศิวะกร หมีกุละ พุมเซ่เดี่ยว 7-8 ปี ฟ้า ชาย 500
11 ด.ช.กฤติธี สิงคลีประภา พุมเซ่เดี่ยว 9-10 ปี ฟ้า ชาย 500
12 ด.ช.จักริน พึ่มชัย พุมเซ่เดี่ยว 11-12 ปี ฟ้า ชาย 500
13 ด.ช.ฐปณวัฒน์ ใสสะอาด พุมเซ่เดี่ยว 13-14 ปี ฟ้า ชาย 500
14 ด.ญ.สรัลชนา ก๊อกพิมพ์ พุมเซ่เดี่ยว 11-12 ปี น้ำตาล หญิง 500
15 ด.ช. สิรภพ มานาทิพย์มงคล พุมเซ่เดี่ยว 13-14 ปี แดง ชาย 500
16 ด.ญ.สุปภานดี หาญกุล พุมเซ่เดี่ยว 11-12 ปี ดำแดง หญิง 500
17 ด.ช.ญาณภัทร มัทปะนัง พุมเซ่เดี่ยว 7-8 ปี ดำแดง ชาย 500
18 ด.ช.ปธานิน จันทร์งูเหลือม พุมเซ่เดี่ยว 9-10 ปี ดำแดง ชาย 500
19 ด.ช.เอกภวิษย์ วิศิษฎ์ชัยนนท์ พุมเซ่เดี่ยว 11-12 ปี ดำแดง ชาย 500
20 ด.ญ.สุชัญญา บุญรินทร์ พุมเซ่เดี่ยว free style 11-14 ปี ไม่จำกัดสาย หญิง 500
21 ด.ญ.สุชัญญา บุญรินทร์ พุมเซ่เดี่ยว 13-14 ปี ดำแดง หญิง 500
22 ด.ช.ศรัณยพงศ์ คำแก้ว พุมเซ่เดี่ยว free style 11-14 ปี ไม่จำกัดสาย ชาย 500
23 นายพบธรรม ปาล พุมเซ่เดี่ยว 15-17 ปี ขาว ชาย 500
24 ด.ญ.มัลลิกา ปาล พุมเซ่เดี่ยว 11-12 ปี ขาว หญิง 500
25 ด.ญ.ลอร่า ปานชนก เดน ไฮเยอ
ด.ช.วิวิธวินทร์ พรมมาวัน
พุมเซ่คู่ผสม 7-8 ปี เหลือง ชาย - หญิง 500
26 ด.ช.จักริน พึ่มชัย
ด.ญ. ธัญญ์ชยา มานาทิพย์มงคล
พุมเซ่คู่ผสม 9-10 ปี ฟ้า ชาย - หญิง 500
27 ด.ช.ฐปณวัฒน์ ใสสะอาด
ด.ญ.สรัลชนา ก๊อกพิมพ์
พุมเซ่คู่ผสม 13-14 ปี น้ำตาล ชาย - หญิง 500
28 ด.ช.อติเทพ ผิวผา
ด.ญ.เมทิกา สุขใจ
พุมเซ่คู่ผสม 11-12 ปี แดง ชาย - หญิง 500
29 ด.ช.ปกรณ์เกียรติ อสัมภินวงศ์
ด.ญ.ธิดารัตน์ ศรีหริ่ง
พุมเซ่คู่ผสม 7-8 ปี ดำแดง ชาย - หญิง 500
30 ด.ช.ปิยะนันท์ ประสงค์ศิลป์
ด.ญ.สุปภานดี หาญกุล
พุมเซ่คู่ผสม 9-10 ปี ดำแดง ชาย - หญิง 500
31 ด.ช.เอกภวิษย์ วิศิษฎ์ชัยนนท์
ด.ญ.สุชัญญา บุญรินทร์
พุมเซ่คู่ผสม 13-14 ปี ดำแดง ชาย - หญิง 500
32 ด.ช.ฐปณวัฒน์ ใสสะอาด
ด.ญ.สรัลชนา ก๊อกพิมพ์
พุมเซ่คู่ผสม free style 11-14 ปี ไม่จำกัดสาย ชาย - หญิง 500
33 ด.ช.ศราวุษ ศรีกงพาน
ด.ช.วิวิธวินทร์ พรมมาวัน
ด.ช.รัชชานนท์ ใสสะอาด
พุมเซ่ทีม 3 คน 9-10 ปี เหลือง ชาย 900
34 ด.ช.กฤติเดช ศรีวัฒนทรัพย์
ด.ช.วรเมธ เทียบแสน
ด.ช.ภูวดล เศษชัง
พุมเซ่ทีม 3 คน 9-10 ปี เขียว ชาย 900
35 ด.ช.กฤติธี สิงคลีประภา
ด.ช.วรกร ทองมากฐิติ
ด.ช.ศิวะกร หมีกุละ
พุมเซ่ทีม 3 คน 7-8 ปี ฟ้า ชาย 900
36 ด.ช. สิรภพ มานาทิพย์มงคล
ด.ช.อติเทพ ผิวผา
ด.ช.ศรัณยพงศ์ คำแก้ว
พุมเซ่ทีม 3 คน 13-14 ปี แดง ชาย 900
37 ด.ญ.สรัลชนา ก๊อกพิมพ์
ด.ญ. ธัญญ์ชยา มานาทิพย์มงคล
ด.ญ.ธิดารัตน์ ศรีหริ่ง
พุมเซ่ทีม 3 คน 11-12 ปี แดง หญิง 900
38 ด.ช.ปกรณ์เกียรติ อสัมภินวงศ์
ด.ช.ญาณภัทร มัทปะนัง
ด.ช.ปธานิน จันทร์งูเหลือม
พุมเซ่ทีม 3 คน 9-10 ปี ดำแดง ชาย 900
39 ด.ช.เอกภวิษย์ วิศิษฎ์ชัยนนท์
ด.ช.อติเทพ ผิวผา
ด.ช.ปิยะนันท์ ประสงค์ศิลป์
พุมเซ่ทีม 3 คน 11-12 ปี ดำแดง ชาย 900
40 ด.ญ.เมทิกา สุขใจ
ด.ญ.สุปภานดี หาญกุล
ด.ญ.สุชัญญา บุญรินทร์
พุมเซ่ทีม 3 คน 13-14 ปี ดำแดง หญิง 900
41 ด.ช.ปกรณ์เกียรติ อสัมภินวงศ์
ด.ญ.ธิดารัตน์ ศรีหริ่ง
ด.ช.ปธานิน จันทร์งูเหลือม
ด.ญ. ธัญญ์ชยา มานาทิพย์มงคล
ด.ช.ญาณภัทร มัทปะนัง
พุมเซ่ทีม 5 คน free style ไม่เกิน 10 ปี ไม่จำกัดสาย ชาย - หญิง 900
42 ด.ช.เอกภวิษย์ วิศิษฎ์ชัยนนท์
ด.ญ.สุปภานดี หาญกุล
ด.ช.ปิยะนันท์ ประสงค์ศิลป์
ด.ญ.เมทิกา สุขใจ
ด.ช.อติเทพ ผิวผา
พุมเซ่ทีม 5 คน free style 11-14 ปี ไม่จำกัดสาย ชาย - หญิง 900
รวม 25,000
ยอดรวม 27,000

คุณสามารถดูรายชือที่ทำการถอน หรือ ลบได้ที่ด้านล่างครับ

ข้อมูลผู้แข่งขันที่ทำการถอดชือ หรือ ลบ

ต่อสู้
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
1 31/08/2020 159.192.141.153 นาย พบธรรม ปาล รุ่นอายุ 15-17 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
2 31/08/2020 203.172.173.13 ด.ช. ภาาคภูมิ ชื่นชม รุ่นอายุ 3-4 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
3 31/08/2020 159.192.141.153 ด.ช. ศิวะกร หมีกุละ รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
4 31/08/2020 159.192.141.153 ด.ช. กฤติธี สิงคลีประภา รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
5 31/08/2020 182.52.134.182 ด.ช. ด.ช. กฤติธี สิงคลีประภา รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.

ต่อสู้ทีม
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด

Poomse
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
1 20/08/2020 1.47.69.75 ด.ช.จักริน พึ่มชัย ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-12 ปี สาย ฟ้า เพศ ชาย
รหัสผ่าน

คุณระบุรหัสผ่านผิดพลาด กรุณาลองใหม่อีกครั้ง