Buriram taekwondo championship

สถานที่แข่งขัน ตึก Complex มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
จังหวัด บุรีรัมย์
แข่งขันวันที่ 05/09/2020 ~ 05/09/2020

ชื่อผู้จัด : (คุณเจมส์) ปิดระบบรับสมัคร 31 สิงหาคม 2563 เวลา 24.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 094-529-9619 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร

ทีม The Champion


ต่อสู้
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วันเกิด รุ่นอายุ ระดับ เพศ รุ่นนำ้หนัก ยอดชำระ
1 ด.ช. ณัฐภูมิ ศรีพิมล 02-10-2551 11-12 ปี Class A / Open ชาย 30-33 Kg. 600
2 ด.ญ. จิราภา แซ่หุ่น 03-05-2551 11-12 ปี Class A / Open หญิง -30 Kg. 600
3 ด.ญ. อริสา แซ่ลี้ 24-01-2551 11-12 ปี Class A / Open หญิง -30 Kg. 600
4 ด.ญ. พริษฐณพร แหยมชอบใจ 12-06-2551 11-12 ปี Class A / Open หญิง 36-39 Kg. 600
5 ด.ญ. สุมาวิตา ลี 30-03-2551 11-12 ปี Class A / Open หญิง 39-42 Kg. 600
6 ด.ญ. ณัฐธิดา สุุโข 09-03-2551 11-12 ปี Class A / Open หญิง 46+ Kg. 600
7 ด.ช. นิพิฐพนธ์ ปิ่นสุวรรณ 12-12-2551 11-12 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 33-36 Kg. 500
8 ด.ญ. ภัททาวัลย์ ปิติเรืองสิทธิ์ 18-07-2552 11-12 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 30-33 Kg. 500
9 ด.ญ. ณณารัชชา พรหมเด่น 15-03-2552 11-12 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 46+ Kg. 500
10 ด.ญ. ่jeessie fawn carson 13-03-2552 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 46+ Kg. 500
11 ด.ช. เทพจอมพล ไชยสิทธิ์ 05-05-2550 13-14 ปี Class A / Open ชาย 41-45 Kg. 600
12 ด.ช. พลกฤต เขาโคกกรวด 14-06-2549 13-14 ปี Class A / Open ชาย 45-49 Kg. 600
13 ด.ช. ปภพพนต์ พัทธ์ธนัทนันท์ 31-05-2549 13-14 ปี Class A / Open ชาย 45-49 Kg. 600
14 ด.ช. เซราฟิน โซโต้โรตริเกซ์ 20-01-2549 13-14 ปี Class A / Open ชาย 49-53 Kg. 600
15 ด.ช. ปฎิพล ใจจุลละ 13-01-2549 13-14 ปี Class A / Open ชาย 53-57 Kg. 600
16 ด.ช. อังศุธร ขำค้า 25-01-2550 13-14 ปี Class A / Open ชาย 65+ Kg. 600
17 ด.ญ. วรวลัญช์ ปินตา 22-08-2550 13-14 ปี Class A / Open หญิง 37-41 Kg. 600
18 ด.ญ. ณัฐชยา อ่อนน้ำคำ 29-06-2549 13-14 ปี Class A / Open หญิง 51-55 Kg. 600
19 ด.ช. แทนรัก กอสง่าลักษณ์ 10-04-2550 13-14 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 33-37 Kg. 500
20 นาย Iivo Peter Alvey Ranne 31-07-2548 15-17 ปี Class A / Open ชาย 45-48 Kg. 600
21 นาย ณัฐณพัส ชัญญ์วรัญญ์ 24-05-2547 15-17 ปี Class A / Open ชาย 48-51 Kg. 600
22 นาย นิธิกร ลำเภา 19-05-2548 15-17 ปี Class A / Open ชาย 51-55 Kg. 600
23 นาย พรรษกร นามจำปา 22-12-2546 15-17 ปี Class A / Open ชาย 51-55 Kg. 600
24 นาย ชิษณุพงศ์ โพธิ์สวัสดิ์ 28-05-2547 15-17 ปี Class A / Open ชาย 55-59 Kg. 600
25 นาย ตฤณ อิ่มสะนา 29-03-2546 15-17 ปี Class A / Open ชาย 55-59 Kg. 600
26 นาย ถิรวัตน์ ทูลเกียรติวัฒนา 21-06-2546 15-17 ปี Class A / Open ชาย 55-59 Kg. 600
27 นาย ภาณุวัตร ไกลทอง 06-11-2546 15-17 ปี Class A / Open ชาย 59-63 Kg. 600
28 นาย วรัท ลิ้มศักดิ์ชัยกิจ 23-04-2548 15-17 ปี Class A / Open ชาย 68-73 Kg. 600
29 น.ส. วชิรภัทร อย่ศิริ 30-08-2547 15-17 ปี Class A / Open หญิง 42-44 Kg. 600
30 น.ส. ชุติกาญจน์ จงกลรัตนวัฒนา 10-01-2546 15-17 ปี Class A / Open หญิง 52-55 Kg. 600
31 น.ส. นภัค ลาปะ 20-01-2548 15-17 ปี Class A / Open หญิง 55-59 Kg. 600
32 น.ส. โจซีฟิน โซโต้โรดริเกซ์ 13-09-2547 15-17 ปี Class A / Open หญิง 59-63 Kg. 600
33 นาย ภาวัต สายรัตน์ 14-09-2548 15-17 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 78+ Kg. 500
34 น.ส. ศุภิสรา จิตไธสง 20-10-2548 15-17 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 44-46 Kg. 500
35 น.ส. มณฑกานต์ มอญขาม 30-03-2548 15-17 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 44-46 Kg. 500
36 ด.ช. ชิษนุพัตน์ พงศ์พณิช 01-12-2555 7-8 ปี Class A / Open ชาย 21-24 Kg. 500
37 ด.ช. รัฐนันท์ เติมจิตรอารีย์ 01-02-2555 7-8 ปี Class A / Open ชาย 21-24 Kg. 500
38 ด.ญ. นันท์นภัส ศรีพิมล 15-12-2555 7-8 ปี Class A / Open หญิง 18-21 Kg. 500
39 ด.ญ. ไปรยา เติมจิตรอารีย์ 01-02-2555 7-8 ปี Class A / Open หญิง 18-21 Kg. 500
40 ด.ญ. ปัณฑ์ณัฐ พัทธ์ธนัทนันท์ 22-02-2556 7-8 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 21-24 Kg. 500
41 ด.ญ. ทัตธนันท์ ชัญญ์วรัญญ์ 17-11-2556 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 18-21 Kg. 500
42 ด.ช. ปัญญวัฒน์ ธนประเสริฐศรี 14-03-2554 9-10 ปี Class A / Open ชาย -23 Kg. 500
43 ด.ช. พงศ์ภัช พรหมเด่น 15-04-2554 9-10 ปี Class A / Open ชาย 23-25 Kg. 500
44 ด.ช. กีรติ หยกพวง 16-04-2553 9-10 ปี Class A / Open ชาย 25-28 Kg. 500
45 ด.ญ. ณัฏฐ์ธิดา โฉสงเนิน 23-11-2554 9-10 ปี Class A / Open หญิง -23 Kg. 500
46 ด.ช. ศุุภณัฐ แก้วเพชร 29-07-2553 9-10 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 31-34 Kg. 500
47 ด.ญ. ณิชนันทน์ ปิ่นสุวรรณ 11-02-2554 9-10 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 23-25 Kg. 500
48 ด.ญ. ณิชานันท์ วะนันโท 17-07-2553 9-10 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 41+ Kg. 500
49 ด.ช. อธิวัฒน วรรณโกษิตย์ 14-10-2553 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย -23 Kg. 500
50 ด.ช. ภาคิน พรมโสภา 02-08-2554 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 31-34 Kg. 500
51 ด.ญ. อุรัสญา ขำค้า 20-11-2553 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 41+ Kg. 500
52 นาย รัชพล เส็งหะพันธ์ 16-03-2545 OPEN Class A / Open ชาย -54 Kg. 600
53 นาย ปณชัย ใจจุลละ 11-12-2546 OPEN Class A / Open ชาย 54-58 Kg. 600
54 นาย ปรมัตถ์ แก้วการไร่ 24-10-2544 OPEN Class A / Open ชาย 58-63 Kg. 600
55 นาย เสฏฐวุฒิ ศรีทับทิม 25-04-2545 OPEN Class A / Open ชาย 63-68 Kg. 600
56 นาย รัฐพล แก้วขวัญข้า 05-07-2537 OPEN Class A / Open ชาย 87+ Kg. 600
57 น.ส. ศภรัตน์ ทูลเกียรติวัฒนา 29-12-2544 OPEN Class A / Open หญิง -46 Kg. 600
58 น.ส. พลอยลภัส ชัยประสิทธิ์ 05-12-2545 OPEN Class A / Open หญิง 53-57 Kg. 600
รวม 32,400

POOMSAE
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ประเภท รุ่นอายุ สาย เพศ ยอดชำระ
1 ชิษนุพัตน์ พงศ์พณิช พุมเซ่เดี่ยว 7-8 ปี แดง ชาย 500
2 กชนิภา คลังเกษม พุมเซ่เดี่ยว 7-8 ปี แดง หญิง 500
3 ณัฐธิดา สโข พุมเซ่เดี่ยว 11-12 ปี ดำแดง หญิง 500
4 ณัชชา สุภาษิต พุมเซ่เดี่ยว 15-17 ปี ดำ หญิง 500
5 พิมพิชชา มหิทธิโชติ พุมเซ่เดี่ยว 15-17 ปี ดำ หญิง 500
6 กานต์สินี อภิธนพงษ์เจริญ พุมเซ่เดี่ยว free style 11-14 ปี ดำแดง หญิง 500
7 ภัทรกร อย่ศิริ พุมเซ่เดี่ยว free style 11-14 ปี ดำแดง ชาย 500
8 วัชรวรรณ พลบุบผา พุมเซ่เดี่ยว 7-8 ปี เขียว หญิง 500
9 อนัญพร สกุลทอง พุมเซ่เดี่ยว ไม่เกิน 6 ปี เหลือง หญิง 500
10 ณัฏฐ์ธิดา โฉสงเนิน พุมเซ่เดี่ยว 9-10 ปี น้ำตาล หญิง 500
11 ภัททาวัลย์ ปิติเรืองสิทธิ์ พุมเซ่เดี่ยว 11-12 ปี น้ำตาล หญิง 500
12 ณิฌา โรจน์รัตน์ศิริกุล พุมเซ่เดี่ยว 9-10 ปี ฟ้า หญิง 500
13 เบญญาภา ทองมี พุมเซ่เดี่ยว 9-10 ปี เหลือง หญิง 500
14 ้Haley Anne Carson พุมเซ่เดี่ยว 7-8 ปี เขียว หญิง 500
15 Jessis Fawn Carson พุมเซ่เดี่ยว 11-12 ปี เขียว หญิง 500
16 ชิษนุพัตน์ พงศ์พณิช
กชนิภา คลังเกษม
พุมเซ่คู่ผสม 7-8 ปี แดง ชาย - หญิง 500
17 ภัทรกร อย่ศิริ
กานต์สินี อภิธนพงษ์เจริญ
พุมเซ่คู่ผสม free style 11-14 ปี ดำแดง ชาย - หญิง 500
18 ณัชชา สุภาษิต
ณัฐธิดา สโข
พิมพิชา มหิทธิโชติ
พุมเซ่ทีม 3 คน 15-17 ปี ดำ หญิง 900
รวม 9,400
ยอดรวม 41,800

คุณสามารถดูรายชือที่ทำการถอน หรือ ลบได้ที่ด้านล่างครับ

ข้อมูลผู้แข่งขันที่ทำการถอดชือ หรือ ลบ

ต่อสู้
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
1 19/08/2020 49.228.10.95 ด.ญ. ภัททาวัลย์ ปิติเรืองสิทธิ์ รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
2 31/08/2020 49.228.51.96 ด.ญ. อริสา แซ่ลี้ รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
3 31/08/2020 49.228.51.96 ด.ญ. ภัททาวัลย์ ปิติเรืองสิทธิ์ รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
4 23/08/2020 49.228.50.5 ด.ช. ณณารัชชา พรหมเด่น รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46+ Kg.
5 26/08/2020 49.228.50.5 ด.ช. Jssie fawn carson รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46+ Kg.
6 21/08/2020 184.22.192.111 ด.ญ. อุรัสญา ขำค้า รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
7 31/08/2020 49.228.51.96 ด.ช. เทพจอมพล ไชยสิทธิ์ รุ่นอายุ 13-14 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-37 Kg.
8 31/08/2020 49.228.51.96 ด.ช. เทพจอมพล ไชยสิทธิ์ รุ่นอายุ 13-14 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
9 31/08/2020 49.228.51.96 ด.ญ. ณัฐชยา อ่อนน้ำคำ รุ่นอายุ 13-14 ปี ระดับ Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
10 31/08/2020 49.228.51.96 ด.ช. แทนรัก กอสง่าลักษณ์ รุ่นอายุ 13-14 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
11 31/08/2020 49.228.51.96 ด.ญ. แทนรัก กอสง่าลักษณ์ รุ่นอายุ 13-14 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-37 Kg.
12 30/08/2020 49.228.155.98 นาย ปณชัย ใจจุลละ รุ่นอายุ 15-17 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
13 30/08/2020 49.228.155.98 นาย ณัฐณพัส ชัญญ์วรัญญ์ รุ่นอายุ 15-17 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
14 31/08/2020 49.228.51.96 นาย ถิรวัตน์ ทูลเกียรติวัฒนา รุ่นอายุ 15-17 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
15 30/08/2020 49.228.155.98 นาย Iivo Peter Alvey Ranne รุ่นอายุ 15-17 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
16 31/08/2020 49.228.51.96 นาย ถิรวัตน์ ทูลเกียรติวัฒนา รุ่นอายุ 15-17 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
17 31/08/2020 49.228.51.96 นาย วรัท ลิ้มศักดิ์ชัยกิจ รุ่นอายุ 15-17 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
18 23/08/2020 49.228.50.5 นาย อัครญา ขำค้า รุ่นอายุ 15-17 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
19 30/08/2020 49.228.155.98 นาย พรรษกร นามจำปา รุ่นอายุ 15-17 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
20 31/08/2020 49.228.51.96 น.ส. วชิรภัทร อย่ศิริ รุ่นอายุ 15-17 ปี ระดับ Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
21 21/08/2020 49.228.10.95 น.ส. โจซีฟิน โซโต้โรดริเกซ์ รุ่นอายุ 15-17 ปี ระดับ Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
22 30/08/2020 49.228.155.98 ด.ญ. ปัณฑ์ณัฐ พัทธ์ธนัทนันท์ รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
23 21/08/2020 49.228.10.95 ด.ช. ภาคิน พรมโสภา รุ่นอายุ 9-10 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
24 30/08/2020 49.228.155.98 ด.ญ. ณิชานันท์ วะนันโท รุ่นอายุ 9-10 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
25 21/08/2020 49.228.10.95 ด.ช. ภาคิน พรมโสภา รุ่นอายุ 9-10 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
26 31/08/2020 49.228.51.96 ด.ญ. อุรัสญา ขำค้า รุ่นอายุ 9-10 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
27 31/08/2020 49.228.51.96 ด.ญ. อรัสญา ขำค้า รุ่นอายุ 9-10 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
28 23/08/2020 49.228.50.5 นาย พศวัต สุขสวัสดิ์ ณ อยุธยา รุ่นอายุ OPEN ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 54-58 Kg.

ต่อสู้ทีม
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด

Poomse
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
1 19/08/2020 49.228.10.95 ชิษนุพัตน์ พงศ์พณิช ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 7-8 ปี สาย แดง เพศ ชาย
รหัสผ่าน

คุณระบุรหัสผ่านผิดพลาด กรุณาลองใหม่อีกครั้ง