The Paseo Park Taekwondo Championship 2020

สถานที่แข่งขัน เดอะพาซิโอ กาญจนาภิเษก
จังหวัด กรุงเทพมหานคร
แข่งขันวันที่ 12/12/2020 ~ 12/12/2020

ชื่อผู้จัด : นายกฤษณะ อ้อมแก้ว ปิดระบบรับสมัคร 11 ธันวาคม 2563 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 063-2455263 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร

ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร

ต่อสู้ คลาสโรงเรียน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วันเกิด รุ่นอายุ ระดับ เพศ รุ่นนำ้หนัก ยอดชำระ
1 ด.ช. Ayden HAGUAIS 22-05-2559 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 15-18 Kg. 500
2 ด.ช. กรภัทร ประกฤติภูมิ 30-03-2558 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย -16 Kg. 500
3 ด.ช. อโณทัย อ้นทอง 09-08-2557 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 16-18 Kg. 500
4 ด.ญ. ณัฐณิชา หนูกลิ่น 12-04-2558 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง -16 Kg. 500
5 ด.ช. กิตติกวิน ศรีสุจริต 17-07-2556 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 18-21 Kg. 500
6 ด.ช. พสิษฐ์ ฉิมมณี 05-10-2555 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 24-27 Kg. 500
7 ด.ช. ชิโร่ บัวระภา 22-11-2555 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 24-27 Kg. 500
8 ด.ช. เอเชีย จันทร์สิงห์ 02-05-2555 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 24-27 Kg. 500
9 ด.ช. ชยพล อุบลน้อย 13-05-2556 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 30-34 Kg. 500
10 ด.ญ. สุวภัทร ตรีพิมล 13-10-2555 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 24-27 Kg. 500
11 ด.ญ. ปัญญวีย์ ปัญญเกียรติกุล 24-01-2556 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 34+ Kg. 500
12 ด.ญ. อัฉราพร ชูจันทร์ทอง 21-11-2554 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 23-25 Kg. 500
13 ด.ญ. ประกายกาญจน์ เกิดปัญญา 19-06-2554 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 25-28 Kg. 500
14 ด.ญ. กัญพัชญ์ วรรณนิยม 07-10-2553 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 28-31 Kg. 500
รวม 7,000

ต่อสู้
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วันเกิด รุ่นอายุ ระดับ เพศ รุ่นนำ้หนัก ยอดชำระ
1 ด.ญ. สลิลทิพย์ ฉิมมณี 29-03-2551 11-12 ปี Class A / Open หญิง 36-39 Kg. 600
2 ด.ช. เตชนา ราชานาค 08-12-2552 11-12 ปี Class B / มือใหม่ ชาย -30 Kg. 500
3 ด.ช. อติคุณ จินเจิม 20-02-2552 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 33-36 Kg. 500
4 ด.ช. ธนธรณ์ หม่องศักดิ์ 29-01-2550 13-14 ปี Class A / Open ชาย 51-55 Kg. 600
5 ด.ช. เกียรติศักดิ์ พลรักษ์เขตต์ 01-10-2549 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 43-47 Kg. 500
6 ด.ญ. พชรกร ผุดแจ้ง 30-04-2550 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 63+ Kg. 500
7 น.ส. จิดาภา เพชรกำเนิด 12-08-2546 15-17 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 46-49 Kg. 500
8 ด.ช. ธนเมศฐ์ เมธีเศรษฐภัทร์ 15-09-2557 5-6 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 18-21 Kg. 500
9 ด.ญ. ขวัญญาดา กาละ 11-01-2557 5-6 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 27+ Kg. 500
10 ด.ช. ศักดิ์ธัช ทองรักษ์ 14-06-2556 7-8 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 27-30 Kg. 500
11 ด.ช. เศรษฐ์ชวิศ กาละ 19-04-2555 7-8 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 34+ Kg. 500
12 ด.ญ. ทิพย์ธารา พร้อมปัจจุ 17-01-2555 7-8 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 21-24 Kg. 500
13 ด.ญ. ณัฐนันท์ สวัสดีจันทร์ 15-07-2555 7-8 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 21-24 Kg. 500
14 ด.ญ. ณฐมน สมบัตินา 27-08-2555 7-8 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 24-27 Kg. 500
15 ด.ช. พฤธา ไชยพงค์ 01-05-2555 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 27-30 Kg. 500
16 ด.ญ. อรวรรณ ประกฤติภูมิ 11-12-2556 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง -18 Kg. 500
17 ด.ช. Eagan HAGUAIS 14-05-2553 9-10 ปี Class A / Open ชาย 28-31 Kg. 600
18 ด.ญ. ปริยฉัตร ราชานาค 23-05-2554 9-10 ปี Class A / Open หญิง 23-25 Kg. 600
19 ด.ช. ธนวรรธน์ อาจกล้า 20-12-2553 9-10 ปี Class B / มือใหม่ ชาย -23 Kg. 500
20 ด.ช. มาร์โค่ กาลพัฒน์ ชิทาดินี่ 11-11-2553 9-10 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 31-34 Kg. 500
21 ด.ช. ศิรเวท พลสิงห์ 22-12-2553 9-10 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 34-37 Kg. 500
22 ด.ช. รวิกร คลังนิมิตร 07-08-2553 9-10 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 37-41 Kg. 500
23 ด.ญ. รินรดา ทองนวล 23-07-2554 9-10 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 25-28 Kg. 500
24 ด.ญ. ศตพร สาคร 22-11-2553 9-10 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 28-31 Kg. 500
25 ด.ช. วรเดช กล่อมสงค์ 14-08-2553 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 25-28 Kg. 500
26 ด.ช. ศิริชัย ชูรังสฤษฎิ์ 22-10-2553 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 28-31 Kg. 500
27 ด.ญ. กวิสรา แก้วช้าง 10-06-2553 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 41+ Kg. 500
รวม 13,900

POOMSAE
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ประเภท รุ่นอายุ สาย เพศ ยอดชำระ
1 ด.ญ.ณิชชา หนูชนะภัย พุมเซ่เดี่ยว 7-8 ปี ฟ้า หญิง 500
2 ด.ญ.ปัญญวีย์ ปัญญเกียรติกุล พุมเซ่เดี่ยว 7-8 ปี เหลือง หญิง 500
3 น.ส.วรรณภา ภูมิจันดา พุมเซ่เดี่ยว 15-17 ปี เหลือง หญิง 500
4 ด.ญ.อรวรรณ ประกฤติภูมิ พุมเซ่เดี่ยว 7-8 ปี เขียว หญิง 500
5 ด.ญ.ธิดารัตน์ ผิวขำ พุมเซ่เดี่ยว 13-14 ปี น้ำตาล หญิง 500
รวม 2,500
ยอดรวม 23,400

คุณสามารถดูรายชือที่ทำการถอน หรือ ลบได้ที่ด้านล่างครับ

ข้อมูลผู้แข่งขันที่ทำการถอดชือ หรือ ลบ

ต่อสู้
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
1 11/12/2020 182.232.171.137 ด.ช. เตชนา ราชานาค รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
2 10/12/2020 49.230.65.79 ด.ช. เตชนา ราชานาค รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
3 11/12/2020 182.232.171.137 ด.ญ. สลิลทิพย์ ฉิมมณี รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
4 11/12/2020 182.232.171.137 ด.ช. อติคุณ จินเจิม รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
5 09/12/2020 58.11.96.18 ด.ช. กวินทรา จันทร์เลม็ด รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
6 09/12/2020 171.6.229.87 ด.ญ. กนกพร บัวทอง รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
7 08/12/2020 110.168.243.175 ด.ญ. กนกพร บัวทอง รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
8 10/12/2020 171.6.224.11 ด.ญ. กวินทรา จันทร์เลม็ด รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
9 10/12/2020 49.230.166.81 ด.ช. อนุชิต ปัญชะนา รุ่นอายุ 13-14 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
10 07/12/2020 110.168.243.175 ด.ช. จิรภัทร เพชรกำเนิด รุ่นอายุ 13-14 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
11 10/12/2020 49.230.166.81 ด.ช. เด่นภูมิ ไชยมงคล รุ่นอายุ 13-14 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
12 11/12/2020 182.232.171.137 ด.ช. เกียรติศักดิ์ พลรักษ์เขตต์ รุ่นอายุ 13-14 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
13 10/12/2020 171.6.224.11 ด.ญ. กัญญาวีร์ จันทร์เลม็ด รุ่นอายุ 13-14 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
14 08/12/2020 110.168.243.175 น.ส. จิดาภา เพชรกำเนิด รุ่นอายุ 15-17 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
15 10/12/2020 49.230.65.79 ด.ช. Ayden HAGUAIS รุ่นอายุ 3-4 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
16 10/12/2020 49.230.65.79 ด.ช. ธนเมศฐ์ เมธีเศรษฐภัทร์ รุ่นอายุ 5-6 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
17 08/12/2020 110.169.9.180 ด.ช. ธนเมศฐ์ เมธีเศรษฐภัทร์ รุ่นอายุ 5-6 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
18 07/12/2020 110.169.9.235 ด.ญ. ณัฐณิชา หนูกลิ่น รุ่นอายุ 5-6 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
19 10/12/2020 49.230.65.79 ด.ช. อโณทัย อ้นทอง รุ่นอายุ 5-6 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
20 10/12/2020 49.230.65.79 ด.ช. กรภัทร ประกฤติภูมิ รุ่นอายุ 5-6 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
21 10/12/2020 49.230.65.79 ด.ญ. ณัฐณิชา หนูกลิ่น รุ่นอายุ 5-6 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
22 09/12/2020 58.11.96.18 ด.ช. พฤธา ไชยพงค์ รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
23 08/12/2020 58.11.96.18 ด.ช. ศักดิ์ธัช ทองรักษ์ รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
24 08/12/2020 110.169.9.180 ด.ช. ศักดิ์ธัช ทองรักษ์ รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
25 10/12/2020 49.230.166.81 ด.ช. ศิริภัทร ภัยวิมุติ รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
26 10/12/2020 49.230.65.79 ด.ช. ชยพล อุบลน้อย รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
27 10/12/2020 49.230.65.79 ด.ช. ชิโร่ บัวระภา รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
28 10/12/2020 49.230.65.79 ด.ช. เอเชีย จันทร์สิงห์ รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
29 10/12/2020 49.230.65.79 ด.ช. กิตติกวิน ศรีสุจริต รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
30 09/12/2020 171.6.229.87 ด.ญ. ปัญญวีย์ ปัญญเกียรติกุล รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
31 08/12/2020 171.6.246.132 ด.ญ. นิชานันท์ เจริญสุข รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
32 10/12/2020 49.230.65.79 ด.ญ. สุวภัทร ตรีพิมล รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
33 10/12/2020 182.232.250.185 ด.ญ. นิชานันท์ เจริญสุข รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
34 10/12/2020 182.232.250.185 ด.ญ. ปัญญวีย์ ปัญญเกียรติกุล รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
35 10/12/2020 182.232.250.185 ด.ช. สุุรวิชญ์ สุขโสดา รุ่นอายุ 9-10 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
36 10/12/2020 49.230.65.79 ด.ช. ธนวรรธน์ อาจกล้า รุ่นอายุ 9-10 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
37 10/12/2020 49.230.65.79 ด.ญ. ปริยฉัตร ราชานาค รุ่นอายุ 9-10 ปี ระดับ Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
38 09/12/2020 58.11.96.18 ด.ช. วรเดช กล่อมสงค์ รุ่นอายุ 9-10 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
39 10/12/2020 49.230.166.81 ด.ช. ศิรินทร์ ภัยวิมุติ รุ่นอายุ 9-10 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
40 10/12/2020 49.230.65.79 ด.ญ. อัฉราพร ชูจันทร์ทอง รุ่นอายุ 9-10 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
41 09/12/2020 58.11.96.18 ด.ญ. กัญพัชญ์ วรรณนิยม รุ่นอายุ 9-10 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
42 08/12/2020 110.168.243.175 ด.ญ. กวินทรา จันทร์เลม็ด รุ่นอายุ 9-10 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
43 11/12/2020 182.232.171.137 ด.ญ. ประกายกาญจน์ เกิดปัญญา รุ่นอายุ 9-10 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.

ต่อสู้ทีม
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด

Poomse
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
1 08/12/2020 110.169.9.180 ด.ญ.ธิดารัตน์ ผิวขำ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 15-17 ปี สาย น้ำตาล เพศ หญิง
รหัสผ่าน

คุณระบุรหัสผ่านผิดพลาด กรุณาลองใหม่อีกครั้ง