2nd Pattaya Taekwondo Open Championship 2020

สถานที่แข่งขัน ณ อาคารกรีฑาในร่ม สนามกีฬาแห่งชาติภาคตะวันออก เมืองพัทยา
จังหวัด ชลบุรี
แข่งขันวันที่ 18/01/2020 ~ 18/01/2020

ชื่อผู้จัด : ครูปาร์ค ปิดระบบรับสมัคร 17 มกราคม 2563 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 086-327-2842 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร

ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM


ต่อสู้
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วันเกิด รุ่นอายุ ระดับ เพศ รุ่นนำ้หนัก ยอดชำระ
1 ด.ช. ศุภกร คำพานนท์(ร.ร.มารีวิทยาปราจีนบุรี)​ 14-05-2552 11-12 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 42-46 Kg. 500
2 ด.ญ. ดลชนก สุมาลี 22-12-2552 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 34-38 Kg. 500
3 ด.ช. ศิราวิชญ์ วงศ์วิรัตน์​ (ร.ร.ปราจิณราษฎรอำรุง)​ 01-01-2563 13-14 ปี Class A / Open ชาย 45-49 Kg. 600
4 ด.ญ. ธนัชพร ศรีเทา​ (ร.ร.ปราจิณราษฎรอำรุง)​ 15-01-2550 13-14 ปี Class A / Open หญิง 47-51 Kg. 600
5 ด.ช. จักรพงษ์ ไตรรัตน์(ร.ร.ปราจีนกัลยาณี)​ 25-07-2549 13-14 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 41-45 Kg. 500
6 นาย ปิติภัทร ทองรัก(ร.ร.มารีวิทยากบินทร์บุรี)​ 09-08-2548 15-17 ปี Class A / Open ชาย 48-51 Kg. 600
7 นาย ปัณณทัต คมสราวุธ​ (ร.ร.ปราจิณราษฎรอำรุง)​ 26-09-2548 15-17 ปี Class A / Open ชาย 51-55 Kg. 600
8 ด.ช. นิติธาดา เชยประเสริฐ​ (ร.ร.หทัยชาติ​)​ 15-02-2558 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 18-20 Kg. 500
9 ด.ช. วีรภัทร สุดาดวง​ (โรงเรียนอนุบาลปราจีนบุรี)​ 25-04-2558 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 20-23 Kg. 500
10 ด.ช. ชวณัฎฐ์ ปราชปิติ​ (ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​ 26-02-2558 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 23-26 Kg. 500
11 ด.ช. ณฐพงศ์ อ๊อกเวชะ(ร.ร.อัจฉริยะสามภาษานครนายก)​ 04-04-2557 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 29+ Kg. 500
12 ด.ช. อดุลวิทย์ อิสระเสนารักษ์​ (ร.ร.มาลาสวรรค์พิทยา)​ 01-04-2555 7-8 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 20-23 Kg. 500
13 ด.ช. ณัฐพล รัศมีศร​ (ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​ 25-04-2555 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 23-26 Kg. 500
14 ด.ช. จิรพัส ศรีวิสุทโธ​ (ร.ร.จงหมิน)​ 15-04-2553 9-10 ปี Class A / Open ชาย 28-32 Kg. 500
15 ด.ช. ปิยคุณ เปรมประเสริฐ(ร.ร.อัจฉริยะสามภาษานครนายก)​ 21-09-2554 9-10 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 28-32 Kg. 500
16 ด.ช. ปุญญพัฒน์ ขจรศิลป์(ร.ร.อัจฉะริยะสามภาษานครนายก)​ 22-07-2554 9-10 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 32-36 Kg. 500
17 ด.ช. จิระพัฒน์​ สุดาดวง​ (โรงเรียนอนุบาลปราจีนบุรี)​ 26-10-2553 9-10 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 40+ Kg. 500
18 ด.ช. พิชยพล เพ็งโคตร​ (ร.ร.จักรพงษ์พิทยาลัย)​ 02-12-2553 9-10 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 40+ Kg. 500
19 ด.ญ. ณปภัช ไชยยา​ (ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​ 22-11-2553 9-10 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 28-32 Kg. 500
20 ด.ญ. นลินนิภา ทองรัก(ร.ร.มารีวิทยากบินทร์บุรี)​ 13-07-2553 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 25-28 Kg. 500
21 ด.ญ. เบญญาภา บุญสิทธิ์​ (ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​ 29-07-2553 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 28-32 Kg. 500
22 ด.ญ. ภณิตา สิงห์คาร​ (ร.ร.อัจฉริยะสามภาษานครนายก)​ 27-08-2553 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 40+ Kg. 500
รวม 11,400

POOMSAE
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ประเภท รุ่นอายุ สาย เพศ ยอดชำระ
1 ด.ช.ปิยะคุณ​ เปรมประเสริฐ​ (ร.ร.อัจฉริยะสามภาษานครนายก)​ พุมเซ่เดี่ยว 8-10 ปี เขียว ชาย 500
2 ด.ช.ภทรธร​ ทองอินทร์​ (ร.ร.อัจฉริยะสามภาษานครนายก)​ พุมเซ่เดี่ยว 8-10 ปี เหลือง ชาย 500
3 ด.ช.นันทกิจ​ โชคชัยภักดี​ (ร.ร.ปราจิณราษฎรอำรุง)​ พุมเซ่เดี่ยว 11-14 ปี แดง ชาย 500
4 ด.ช.จักรพงษ์​ ไตรรัตน์​ (ร.ร.ปราจีนกัลยาณี)​ พุมเซ่เดี่ยว 11-14 ปี เขียว ชาย 500
5 น.ส.จิรัฐฐา​ ธีรจิรการจน์ (ร.ร.ปราจิณราษฎรอำรุง)​
ด.ช.พชรพล​ คำกรลือชา​ (ปราจิณราษฎรอำรุง)​
พุมเซ่คู่ผสม freestyle 13 ปีขึ้นไป ดำ ชาย - หญิง 600
6 ด.ช.ปุญญพัฒน์​ ขจรศิลป์​ (ร.ร.อัจฉริยะสามภาษานครนายก)​
ด.ญ.ณปภัช​ ไชยยา​ (ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​
พุมเซ่คู่ผสม 8-10 ปี เขียว ชาย - หญิง 600
7 น.ส.จิรัฐฐา​ ธีรจิรการจน์ (ร.ร.ปราจิณราษฎรอำรุง)​
ด.ช.พชรพล​ คำกรลือชา​ (ปราจิณราษฎรอำรุง)​
พุมเซ่คู่ผสม 15 ปีขึ้นไป ดำ ชาย - หญิง 600
8 ด.ช.กฤษ​ เชาว์เฟื่องกิจ​ (ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​
ด.ญ.ปัทมาพร​ โชคชัยภักดี​ (ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​
พุมเซ่คู่ผสม 11-14 ปี ดำแดง ชาย - หญิง 600
9 ด.ช.กฤษ​ เชาว์เฟื่องกิจ​ (ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​
ด.ญ.ปัทมาพร​ โชคชัยภักดี​ (ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​
พุมเซ่คู่ผสม freestyle ไม่เกิน 13 ปี ดำแดง ชาย - หญิง 600
10 ด.ญ.ภณิตา​ สิงห์คาร​ (ร.ร.อัจฉริยะสามภาษานครนายก)​
ด.ช.ภทรธร​ ทองอินทร์(ร.ร.อัจฉริยะสามภาษานครนายก)​
พุมเซ่คู่ผสม 8-10 ปี เหลือง ชาย - หญิง 600
11 ด.ช.จิระพัฒน์​ สุดาดวง​
ด.ช.พิชยพล​ เพ็งโคตร
ด.ช.อดุลวิทย์​ อิสระเสนารักษ์
พุมเซ่ทีม 3 คน 8-10 ปี เขียว ชาย 700
รวม 6,300
ยอดรวม 17,700

คุณสามารถดูรายชือที่ทำการถอน หรือ ลบได้ที่ด้านล่างครับ

ข้อมูลผู้แข่งขันที่ทำการถอดชือ หรือ ลบ

ต่อสู้
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
1 14/01/2020 49.230.100.149 ด.ญ. ธนัชพร ศรีเทา​ (ร.ร.ปราจิณราษฎรอำรุง)​ รุ่นอายุ 13-14 ปี ระดับ Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 44-47 Kg.
2 16/01/2020 49.230.84.81 ด.ญ. ภณิตา สิงห์คาร​ (ร.ร.อัจฉริยะสามภาษานครนายก)​ รุ่นอายุ 9-10 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 40+ Kg.

ต่อสู้ทีม
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด

Poomse
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
1 15/01/2020 49.230.84.81 ด.ญ.ภณิตา​ สิงห์คาร​ (ร.ร.อัจฉริยะสามภาษานครนายก)​ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย เหลือง เพศ หญิง
รหัสผ่าน

คุณระบุรหัสผ่านผิดพลาด กรุณาลองใหม่อีกครั้ง