Takhli Taekwondo Championship 2019

สถานที่แข่งขัน ณ โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ อ.ตาคลี ต.ตาคลี จ.นครสวรรค์
จังหวัด นครสวรรค์
แข่งขันวันที่ 10/08/2019 ~ 10/08/2019

ชื่อผู้จัด : (มิ้ว) ปิดระบบรับสมัคร 9 สิงหาคม 2562 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 0614941411 (มิ้ว) , 084 – 5910523 (ฮาร์ท) ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร

ทีม SKG Seekasem Takhli

ต่อสู้ คลาสโรงเรียน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วันเกิด รุ่นอายุ ระดับ เพศ รุ่นนำ้หนัก ยอดชำระ
1 ด.ช. ณภัทร เจิมไทย 24-10-2555 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 16-18 Kg. 0
2 ด.ญ. กัญญาภัค ทองรักขาว 14-03-2557 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 16-18 Kg. 0
3 ด.ญ. สุชัญญา แท่นพิทักษ์ 05-08-2554 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 21-24 Kg. 0
4 ด.ญ. ภัทธีรากาญจน์ ไชยเพชร 20-05-2553 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง -23 Kg. 0
รวม 0

ต่อสู้
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วันเกิด รุ่นอายุ ระดับ เพศ รุ่นนำ้หนัก ยอดชำระ
1 ด.ช. ปรมินทร์ กายสิทธิ์ 15-05-2551 11-12 ปี Class B / มือใหม่ ชาย -30 Kg. 0
2 ด.ช. พัทธดนัย เรือนปัญจะ 23-01-2551 11-12 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 42-46 Kg. 0
3 ด.ญ. พิญญาพัชญ์ แก้วบุญ 12-03-2556 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 18-21 Kg. 0
4 ด.ช. ธีรภัทร เงินรวม 03-08-2554 7-8 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 18-21 Kg. 0
5 ด.ช. ชิษณุพงศ์ ฟอร์จูน 18-05-2555 7-8 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 21-24 Kg. 0
6 ด.ช. จิรชยุตม์ อินฤทธิ์ 10-09-2555 7-8 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 24-27 Kg. 0
7 ด.ช. รัชชานนท์ บุญประเสริฐ 03-09-2554 7-8 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 30-34 Kg. 0
8 ด.ช. ประวิตร สินมา 19-04-2552 9-10 ปี Class A / Open ชาย -23 Kg. 0
9 ด.ญ. รมย์รวินท์ บุญประเสริฐ 19-11-2551 9-10 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 23-25 Kg. 0
10 ด.ญ. พิมมาดา สิทธิสูงเนิน 11-12-2552 9-10 ปี Class B / มือใหม่ หญิง 28-31 Kg. 0
รวม 0

ต่อสู้ทีม
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ประเภท รุ่นอายุ เพศ จำนวนผู้เข้าแข่งขัน นำ้หนัก ยอดชำระ
1 ชิษณุพงษ์ ฟอร์จูน
ประวิตร สินมา
รัชชานนท์ บุญประเสริฐ
Open 7-8 ปี ชาย 3 110 Kg. 0
รวม 0

POOMSAE
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ประเภท รุ่นอายุ สาย เพศ ยอดชำระ
1 ทักษอร กรโพธิ์ พุมเซ่เดี่ยว 9-10 ปี น้ำตาล หญิง 0
2 ทักษอร กรโพธิ์ พุมเซ่เดี่ยว freestyle 9-10 ปี ฟ้า หญิง 0
3 รมย์รวินท์ บุญประเสริฐ พุมเซ่เดี่ยว 11-12 ปี เหลือง หญิง 0
4 พิมมาดา สิทธิสูงเนิน พุมเซ่เดี่ยว 9-10 ปี เหลือง หญิง 0
5 ชิษณุพงศ์ ฟอร์จูน พุมเซ่เดี่ยว 7-8 ปี เขียว ชาย 0
6 รัชชานนท์ บุญประเสริฐ พุมเซ่เดี่ยว 7-8 ปี เขียว ชาย 0
7 สุชัญญา แท่นพิทักษ์ พุมเซ่เดี่ยว 9-10 ปี ขาว หญิง 0
8 ภัทธีรากาญจน์ ไชยเพชร พุมเซ่เดี่ยว 7-8 ปี ขาว หญิง 0
9 พัทธดนัย เรือนปัญจะ พุมเซ่เดี่ยว 11-12 ปี เหลือง ชาย 0
10 ธีรภัทร เงินรวม พุมเซ่เดี่ยว 9-10 ปี เขียว ชาย 0
11 พิมมาดา สิทธิสูงเนิน
รมย์รวินท์ บุญประเสริฐ
พุมเซ่คู่ผสม 9-10 ปี เหลือง หญิง 0
12 ชิษณุพงศ์ ฟอร์จูน
ธีรถัทร เงินรวม
พุมเซ่คู่ผสม 7-8 ปี เหลือง ชาย 0
13 ภัทธีรากาญจน์ ไชยเพชร
สุชัญญา แท่นพิทักษ์
พุมเซ่คู่ผสม 9-10 ปี ขาว หญิง 0
14 พิมมาดา สิทธิสูงเนิน
พัทธดนัย เรือนปัญจะ
รมย์รวินท์ บุญประเสริฐ
พุมเซ่ทีม 3 คน 9-10 ปี เหลือง ชาย - หญิง 0
รวม 0
ยอดรวม 0

คุณสามารถดูรายชือที่ทำการถอน หรือ ลบได้ที่ด้านล่างครับ

ข้อมูลผู้แข่งขันที่ทำการถอดชือ หรือ ลบ

ต่อสู้
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
1 06/08/2019 184.22.9.219 ด.ช. ชิษณุพงษ์ ฟอร์จูน รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
2 06/08/2019 184.22.9.219 ด.ช. ธีรภัทร เงินรวม รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.

ต่อสู้ทีม
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด

Poomse
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
รหัสผ่าน

คุณระบุรหัสผ่านผิดพลาด กรุณาลองใหม่อีกครั้ง