Takhli Taekwondo Championship 2019

สถานที่แข่งขัน ณ โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ อ.ตาคลี ต.ตาคลี จ.นครสวรรค์
จังหวัด นครสวรรค์
แข่งขันวันที่ 10/08/2019 ~ 10/08/2019

ชื่อผู้จัด : (มิ้ว) ปิดระบบรับสมัคร 9 สิงหาคม 2562 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 0614941411 (มิ้ว) , 084 – 5910523 (ฮาร์ท) ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร

ทีม ชัยนาทเทควันโด


ต่อสู้
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วันเกิด รุ่นอายุ ระดับ เพศ รุ่นนำ้หนัก ยอดชำระ
1 ด.ช. ธนันธร พรมจาด 03-03-2550 11-12 ปี Class A / Open ชาย 30-33 Kg. 0
2 ด.ช. จารุพิชญ์ สนธิพรรค 01-06-2551 11-12 ปี Class A / Open ชาย 50+ Kg. 0
3 ด.ญ. จินต์จุฑา ประดา 30-03-2550 11-12 ปี Class A / Open หญิง -30 Kg. 0
4 ด.ญ. ธนัชญา ถิตย์สถาน 09-10-2550 11-12 ปี Class A / Open หญิง 30-33 Kg. 0
5 ด.ญ. ณัฐกานต์ เกิดน้อย 05-08-2550 11-12 ปี Class A / Open หญิง 33-36 Kg. 0
6 ด.ช. กันตวิชญ์ จันทะเวช 24-12-2551 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย -30 Kg. 0
7 ด.ญ. นิธินันท์ ชมรอด 24-06-2550 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 50+ Kg. 0
8 ด.ช. ภูวฤทธิ์ เวชสิทธิ์ 14-12-2548 13-14 ปี Class A / Open ชาย -33 Kg. 0
9 ด.ช. พิริยกร เวชสิทธิ์ 05-08-2548 13-14 ปี Class A / Open ชาย 39-43 Kg. 0
10 ด.ญ. ตรีทิพยนิภา เคนทอง 05-06-2548 13-14 ปี Class A / Open หญิง 39-43 Kg. 0
11 น.ส. จุฑามาศ วงษ์โต 25-04-2546 15-17 ปี Class A / Open หญิง 44-46 Kg. 0
12 น.ส. พรรชนันท์ เจริญรัตนวิจิตร 17-03-2546 15-17 ปี Class A / Open หญิง 59-63 Kg. 0
13 ด.ช. โสภณวิชญ์ กันเกตุ 23-05-2556 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 18-21 Kg. 0
14 ด.ญ. พิมพ์ลภัทร โพธ์วงษ์ 01-10-2556 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง -16 Kg. 0
15 ด.ญ. พรชนก อินปัญญา 02-06-2554 7-8 ปี Class A / Open หญิง 21-24 Kg. 0
16 ด.ช. พศิน ม่วงเพชร 02-12-2554 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย -18 Kg. 0
17 ด.ญ. ณัฐณิชา อุ่นสนิท 21-11-2554 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 27-30 Kg. 0
18 ด.ช. ปิลันธสุทธิ์ จิ๋วแหยม 14-04-2553 9-10 ปี Class B / มือใหม่ ชาย 31-34 Kg. 0
19 ด.ช. นราธิป กรสังข์ 13-04-2553 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 41+ Kg. 0
20 ด.ช. ทีฆายุ มูลมาก 06-06-2552 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 41+ Kg. 0
21 น.ส. ณัฐวดี ประจง 15-04-2544 OPEN Class A / Open หญิง 49-53 Kg. 0
รวม 0

ต่อสู้ทีม
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ประเภท รุ่นอายุ เพศ จำนวนผู้เข้าแข่งขัน นำ้หนัก ยอดชำระ
1 จินต์จุฑา ประดา
ธนัชญา ถิตย์สถาน
ตรีทิพยนิภา เคนทอง
Open 11-12 ปี หญิง 3 130 Kg. 0
รวม 0

POOMSAE
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ประเภท รุ่นอายุ สาย เพศ ยอดชำระ
1 กุลรดา มองทรัพย์ พุมเซ่เดี่ยว 7-8 ปี ฟ้า หญิง 0
2 เปมิกา บุตรแสงดี พุมเซ่เดี่ยว 7-8 ปี น้ำตาล หญิง 0
3 ณัฐพสิทธิ เฉลิมวรรณ พุมเซ่เดี่ยว 11-12 ปี ฟ้า ชาย 0
4 ด.ญ. เปมิกา บุตรแสงดี
ด.ญ. กุลรดา มองทรัพย์
พุมเซ่คู่ผสม 7-8 ปี ฟ้า หญิง 0
รวม 0
ยอดรวม 0

คุณสามารถดูรายชือที่ทำการถอน หรือ ลบได้ที่ด้านล่างครับ

ข้อมูลผู้แข่งขันที่ทำการถอดชือ หรือ ลบ

ต่อสู้
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
1 09/08/2019 171.96.234.114 ด.ญ. จิตรวรรณ สุขอ่ำ รุ่นอายุ 11-12 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.

ต่อสู้ทีม
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด

Poomse
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
รหัสผ่าน

คุณระบุรหัสผ่านผิดพลาด กรุณาลองใหม่อีกครั้ง