Bangkok Taekwondo Invitation Championships ครั้งที่ 2

สถานที่แข่งขัน ตั้งฮั่วเส็ง ธนบุรี
จังหวัด กรุงเทพมหานคร
แข่งขันวันที่ 21/07/2019 ~ 21/07/2019

ชื่อผู้จัด : อ.นิวัฒน์ ( อ.อั๋น ) ปิดระบบรับสมัคร 20 กรกฎาคม 2562 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 095-096-9795 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร

ทีม ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่

ต่อสู้ คลาสโรงเรียน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วันเกิด รุ่นอายุ ระดับ เพศ รุ่นนำ้หนัก ยอดชำระ
1 ด.ช. ณัฐภูมิ บุญสิงห์ 07-04-2555 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 21-24 Kg. 0
2 ด.ญ. สุพิชญา ประทุมชัย 07-07-2554 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 21-24 Kg. 0
3 ด.ช. กิตติธัช หอมละออ 08-10-2553 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย -23 Kg. 0
4 ด.ช. วิชานนท์ แสงเพิ้ง 04-08-2552 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ ชาย 25-28 Kg. 0
5 ด.ญ. ธนาพร เกรัมย์ 16-09-2552 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ หญิง 31-34 Kg. 0
รวม 0

POOMSAE
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ประเภท รุ่นอายุ สาย เพศ ยอดชำระ
1 น.ส.อริสรา วิทยุ พุมเซ่เดี่ยว 15 ปีขึ้นไป ดำ หญิง 0
2 ด.ญ.ปรียาภา แก้วดวงจิตร์ พุมเซ่เดี่ยว 12-14 ปี ดำแดง หญิง 0
3 ด.ญ.ภัทรานิษฐ์ แซ่เฮ่า พุมเซ่เดี่ยว ไม่เกิน 7 ปี เหลือง หญิง 0
4 ด.ญ.จิรัชญา ตั้งอยู่สุข พุมเซ่เดี่ยว ไม่เกิน 7 ปี เหลือง หญิง 0
5 ด.ญ.อัยรดา วารมา พุมเซ่เดี่ยว ไม่เกิน 7 ปี เหลือง หญิง 0
6 ด.ช.ณฐกร เอกอนุสรณ์ พุมเซ่เดี่ยว ไม่เกิน 7 ปี เหลือง ชาย 0
7 ด.ช.นภัสกรณ์ สมาธิ พุมเซ่เดี่ยว ไม่เกิน 7 ปี เหลือง ชาย 0
8 ดช.ณัฐภูมิ บุญสิงห์ พุมเซ่เดี่ยว 8-9 ปี เหลือง ชาย 0
9 ด.ญ.สุพิชญา ประทุมชัย พุมเซ่เดี่ยว 8-9 ปี เหลือง หญิง 0
10 ด.ช.บวรเดช เทียนกระจ่าง พุมเซ่เดี่ยว 8-9 ปี เขียว ชาย 0
11 ด.ช.ปฐวี วารมา พุมเซ่เดี่ยว 8-9 ปี เหลือง ชาย 0
12 ดญ.บุณญาพร มาตระกูล พุมเซ่เดี่ยว ไม่เกิน 7 ปี เหลือง หญิง 0
13 ด.ญ ธนารีย์ หริพงษ์ พุมเซ่เดี่ยว 10-11 ปี เหลือง หญิง 0
14 ด.ญ.มณีกร อุ่นอดใจ พุมเซ่เดี่ยว 10-11 ปี เขียว หญิง 0
15 ด.ช.ธนภณ ทองเนาวรัตน์ พุมเซ่เดี่ยว 12-14 ปี เขียว ชาย 0
16 ด.ช.บรรณวัชร นาอุดม พุมเซ่เดี่ยว 12-14 ปี เขียว ชาย 0
17 ด.ญ.ศรีวรินทร์ บำรุงพืช พุมเซ่เดี่ยว 8-9 ปี เหลือง หญิง 0
18 ด.ช.วิชานนท์ แสงเพิ้ง พุมเซ่เดี่ยว 10-11 ปี เหลือง ชาย 0
19 ด.ช.อาศิรวาท มิสระ พุมเซ่เดี่ยว 8-9 ปี เขียว ชาย 0
20 ด.ญ.ภัทรานิษฐ์ แซ่เฮ่า
ด.ช.ณฐกร เอกอนุสรณ์
พุมเซ่คู่ผสม ไม่เกิน 7 ปี เหลือง ชาย - หญิง 0
21 ดช.ณัฐภูมิ บุญสิงห์
ด.ช.กิตติธัช หอมละออ
พุมเซ่คู่ผสม 8-9 ปี เหลือง ชาย 0
22 ด.ญ ธนารีย์ หริพงษ์
ด.ญ.ธนาพร เกรัมย์
พุมเซ่คู่ผสม 10-11 ปี เหลือง หญิง 0
23 ด.ช.บวรเดช เทียนกระจ่าง
ด.ญ.มณีกร อุ่นอดใจ
พุมเซ่คู่ผสม 10-11 ปี เขียว ชาย - หญิง 0
24 ด.ช.ธนภณ ทองเนาวรัตน์
ด.ญ.ปภัสสร นันทะรักษ์
พุมเซ่คู่ผสม 12-14 ปี เขียว ชาย - หญิง 0
25 น.ส.อริสรา วิทยุ
ด.ญ.ปรียาภา แก้วดวงจิตร์
พุมเซ่คู่ผสม 15 ปีขึ้นไป ดำ หญิง 0
26 ด.ช.ณฐกร เอกอนุสรณ์
ด.ช.นภัสกรณ์ สมาธิ
ด.ญ.ภัทรานิษฐ์ แซ่เฮ่า
พุมเซ่ทีม 3 คน ไม่เกิน 7 ปี เหลือง ชาย - หญิง 0
27 ด.ช.ธนภณ ทองเนาวรัตน์
ด.ช.บรรณวัชร นาอุดม
ด.ญ.ปภัสสร นันทะรักษ์
พุมเซ่ทีม 3 คน 12-14 ปี เขียว ชาย - หญิง 0
รวม 0
ยอดรวม 0

คุณสามารถดูรายชือที่ทำการถอน หรือ ลบได้ที่ด้านล่างครับ

ข้อมูลผู้แข่งขันที่ทำการถอดชือ หรือ ลบ

ต่อสู้
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด

ต่อสู้ทีม
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด

Poomse
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
รหัสผ่าน

คุณระบุรหัสผ่านผิดพลาด กรุณาลองใหม่อีกครั้ง