Royal Princess Cup ครั้งที่ 9

สถานที่แข่งขัน ณ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ( รังสิต ) ยิมเนเสี่ยม 5
จังหวัด ปทุมธานี
แข่งขันวันที่ 11/05/2019 ~ 11/05/2019

ชื่อผู้จัด : สถานทูตเกาหลี & บริษัท เวิลดิ์ เบสท์ เทควันโด ปิดระบบรับสมัคร 9 พฤษภาคม 2562 เวลา 21.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 0846607500 ( อ.นัฐ ผู้ประสานงาน ) ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
Class โรงเรียน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วันเกิด รายละเอียด
ต่อสู้
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วันเกิด รายละเอียด

ต่อสู้ทีม
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด

Poomse
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
1 TARA TIASUWON ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 7-8 ปี สาย เขียว เพศ ชาย
2 NATTAPOL KACHASAKUL ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 9-10 ปี สาย เขียว เพศ ชาย
3 WANIT JIRAPAISANKUL ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี สาย ฟ้า เพศ ชาย
4 PAWAN RUANGDAM ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 7-8 ปี สาย ฟ้า เพศ ชาย
5 TACHAKRON TANTIDONTANATE ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 7-8 ปี สาย น้ำตาล เพศ ชาย
6 ATHITTHAN YODKAEW ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-12 ปี สาย น้ำตาล เพศ หญิง
7 RISHIMA SRIVASTAVA ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 13-14 ปี สาย น้ำตาล เพศ หญิง
8 MANUSSAWIN RUANGDAM ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 9-10 ปี สาย แดง เพศ ชาย
9 JIRAKRIT TANTIDONTANATE ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 9-10 ปี สาย แดง เพศ ชาย
10 KAMOLTHEP SONTHINEN ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 9-10 ปี สาย ดำแดง เพศ ชาย
11 PEERAPON TRAGARNWIJIT ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 9-10 ปี สาย ดำแดง เพศ ชาย
12 KODCHAPOP WONGCHAROEN ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-12 ปี สาย ดำแดง เพศ ชาย
13 MILAD DATHONG ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-12 ปี สาย ดำแดง เพศ ชาย
14 THANATSUDA TIASUWON ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-12 ปี สาย ดำแดง เพศ หญิง
15 SUPANUT RUANGDAM ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-12 ปี สาย ดำแดง เพศ ชาย
16 SARISA NAKKASEM ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-12 ปี สาย ดำแดง เพศ หญิง
17 THATCHAPON PLAILEK ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-12 ปี สาย ดำแดง เพศ ชาย
18 KAMOLLAK CHOLKULJANA ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 13-14 ปี สาย ดำแดง เพศ หญิง
19 RATCHADAWAN TAPAENTHONG ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 13-14 ปี สาย ดำแดง เพศ หญิง
20 PEERAPAT TRAGARNWIJIT ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 13-14 ปี สาย ดำแดง เพศ ชาย
21 PUTTIMA ISAMUN ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 15-17 ปี สาย ดำ เพศ หญิง
22 GANOKWAN OUDJAI ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 15-17 ปี สาย ดำ เพศ หญิง
23 NAPRAUK TAKAMWONG ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 13-14 ปี สาย ดำแดง เพศ ชาย
24 SUPAKORN SUTTINARAKORN ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 15-17 ปี สาย ดำ เพศ ชาย
25 HARIT LOYLERTRIT ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-12 ปี สาย เหลือง เพศ ชาย
26 KAMOLTHEP SONTHINEN
PEERAPON TRAGARNWIJIT
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 9-10 ปี สาย ดำแดง เพศ ชาย
27 KODCHAPOP WONGCHAROEN
MILAD DATHONG
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 11-12 ปี สาย ดำแดง เพศ ชาย
28 SUPANUT RUANGDAM
THANATSUDA TIASUWON
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 11-12 ปี สาย ดำแดง เพศ ชาย - หญิง
29 SARISA NAKKASEM
THATCHAPON PLAILEK
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 11-12 ปี สาย ดำแดง เพศ ชาย - หญิง
30 RATCHADAWAN TAPAENTHONG
KAMOLLAK CHOLKULJANA
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 13-14 ปี สาย ดำแดง เพศ หญิง
31 GANOKWAN OUDJAI
PUTTIMA ISMUN
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 15-17 ปี สาย ดำ เพศ หญิง
32 NAPRAUK TAKAMWONG
PEERAPAT TRAGARNWIJIT
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 13-14 ปี สาย ดำแดง เพศ ชาย
33 KODCHAPOP WONGCHAROEN
MILAD DATHONG
THATCHAPON PLAILEK
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 11-12 ปี สาย ดำแดง เพศ ชาย
34 RATCHADAWAN TAPAENTHONG
PEERAPAT TRAGARNWIJIT
KAMOLLAK CHOLKULJANA
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 13-14 ปี สาย ดำแดง เพศ ชาย - หญิง
35 SUPAKORN SUTTINARAKORN
PUTTIMA ISMUN
GANOKWAN OUDJAI
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 15-17 ปี สาย ดำ เพศ ชาย - หญิง

คุณสามารถดูรายชือที่ทำการถอน หรือ ลบได้ที่ด้านล่างครับ

ข้อมูลผู้แข่งขันที่ทำการถอดชือ หรือ ลบ

ทีม PIYAWAT Taekwondo
ต่อสู้
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด

ต่อสู้ทีม
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด

Poomse
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
รหัสผ่าน

คุณระบุรหัสผ่านผิดพลาด กรุณาลองใหม่อีกครั้ง