5th Assumption College Thonburi Taekwondo Championship 2019

สถานที่แข่งขัน โรงเรียนอัสสัมชัญธนบุรี
จังหวัด กรุงเทพมหานคร
แข่งขันวันที่ 20/04/2019 ~ 20/04/2019

ชื่อผู้จัด : โรงเรียนอัสสัมชัญธนบุรี ปิดระบบรับสมัคร 19 เมษายน 2562 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 086-9943119 คุณอัง 086-5649897 อ.นิว ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
Class โรงเรียน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วันเกิด รายละเอียด
1 ด.ช. ภีมวรรธน์ ไฉไลสถาพร 26-08-2555 รุ่นอายุ 5-6 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
2 ด.ช. ภูดิส ไตรรงค์ทอง 05-08-2554 รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
3 ด.ญ. มัญชุสา ภัทรกิจพิบูลย์ 02-08-2554 รุ่นอายุ 7-8 ปี ระดับ Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ต่อสู้
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วันเกิด รายละเอียด

ต่อสู้ทีม
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด

Poomse
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
1 ธนภูมิ อลีนจิตพงษ์ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 5-6 ปี สาย ขาว เพศ ชาย
2 เอม่อน ระลึก ฮอกกี้ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 5-6 ปี สาย ขาว เพศ ชาย
3 ธนกร ชลิตพงษ์สาธิต ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 5-6 ปี สาย ขาว เพศ ชาย
4 ธนภัทร สิริวรภัทร ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 5-6 ปี สาย ขาว เพศ ชาย
5 โสภณวิชญ์ ร่วมบุญ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 5-6 ปี สาย ขาว เพศ ชาย
6 วันชนก เพ็งจันทร์ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 5-6 ปี สาย ขาว เพศ ชาย
7 พีรวิชญ์ ปรมีศนาภรณ์ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 5-6 ปี สาย ขาว เพศ ชาย
8 ชญานนท์ ชาญชัย ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 5-6 ปี สาย ขาว เพศ ชาย
9 นภรุจ ลิ้มศิริ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 5-6 ปี สาย ขาว เพศ ชาย
10 ธีรฤทธิ์ จิตบุญทวีสุข ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 5-6 ปี สาย ขาว เพศ ชาย
11 กิตติ์ธนัตถ์ โตสกุลวงศ์ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 4 ปี สาย ขาว เพศ ชาย
12 ภูวรินทร์ ปลั่งแสงมาศ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 4 ปี สาย ขาว เพศ ชาย
13 ภัทรพงศ์ กำไร ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 4 ปี สาย ขาว เพศ ชาย
14 ณัฐวัฒน์ ชัญญพิพัฒน์ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 4 ปี สาย ขาว เพศ ชาย
15 ภูษิปป์ ไถจะโปะ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 5-6 ปี สาย ขาว เพศ ชาย
16 ณฐพงศ์ สมัครการ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 5-6 ปี สาย ขาว เพศ ชาย
17 นพ ศรีหล่มสัก ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 5-6 ปี สาย เหลือง เพศ ชาย
18 พัทธดนย์ ผาเพชร ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 5-6 ปี สาย เหลือง เพศ ชาย
19 รดา ชำนาญวาด ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 5-6 ปี สาย ขาว เพศ หญิง
20 พิชญ์สินี สภาสาธุกุล ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 4 ปี สาย ขาว เพศ หญิง
21 วรินญา ประสงค์ทรัพย์ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 5-6 ปี สาย ขาว เพศ หญิง
22 จุฑามาศ คำพุก ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 5-6 ปี สาย ขาว เพศ หญิง
23 ปัณณ์พัฒน์ ทองเหลือดี ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 5-6 ปี สาย ขาว เพศ ชาย
24 พนิตตา จิระกิจกุล ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 4 ปี สาย ขาว เพศ หญิง
25 ณัชชารินทร์ อัญญธนากร ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 5-6 ปี สาย ขาว เพศ หญิง
26 ณัฐธยาน์ นะวะมะวัฒน์ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 5-6 ปี สาย ขาว เพศ หญิง
27 ชญาญ์พัฎฐ์ ทองพรหม ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 5-6 ปี สาย ขาว เพศ หญิง
28 มัญชุสา ภัทรกิจพิบูลย์ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 7-8 ปี สาย เหลือง เพศ หญิง
29 ด.ช.อธิภัค พันธนะอังกูร ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 7-8 ปี สาย ขาว เพศ ชาย
30 พริษฐ์ จิระกิจกุล ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 7-8 ปี สาย เหลือง เพศ ชาย
31 กฤติพงศ์ สารสุวรรณ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 7-8 ปี สาย เหลือง เพศ ชาย
32 ภีมวรรธน์ ไฉไลสถาพร ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 5-6 ปี สาย เหลือง เพศ ชาย
33 นัฐพงษ์ ศรีทองนพวงศ์ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 4 ปี สาย ขาว เพศ ชาย
34 พิมพ์ลภัส เพียรสหะกิจ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 7-8 ปี สาย เหลือง เพศ หญิง

คุณสามารถดูรายชือที่ทำการถอน หรือ ลบได้ที่ด้านล่างครับ

ข้อมูลผู้แข่งขันที่ทำการถอดชือ หรือ ลบ

ทีม โรงเรียนอนุบาลเด่นหล้า
ต่อสู้
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด

ต่อสู้ทีม
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด

Poomse
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
รหัสผ่าน

คุณระบุรหัสผ่านผิดพลาด กรุณาลองใหม่อีกครั้ง