Young Taekwondo Championship 2018

สถานที่แข่งขัน ณ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มีนบุรี
จังหวัด กรุงเทพมหานคร
แข่งขันวันที่ 26/01/2019 ~ 26/01/2019

ชื่อผู้จัด : อ.บุญชรัสมิ์ เจริญสาร ปิดระบบรับสมัคร 19 มกราคม 2562 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 098 3624372 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
ต่อสู้
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วันเกิด รายละเอียด
1 ด.ช. ศรันยพงศ์ พรหมศร ( โรงเรียนปัวยฮั้ว ) 01-01-2562 รุ่นอายุ 11 - 12 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
2 ด.ช. ศุภณัฐ โมลาเลิศ ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562 รุ่นอายุ 11 - 12 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
3 ด.ญ. กิรติกา อ้นเปรม ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562 รุ่นอายุ 11 - 12 ปี ระดับ Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
4 ด.ญ. เมธาพร แดงถาวร ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562 รุ่นอายุ 11 - 12 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
5 ด.ญ. ปวีณา มหาจักร์ ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562 รุ่นอายุ 11 - 12 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
6 ด.ญ. กมลชนก แซ่เตียว ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562 รุ่นอายุ 11 - 12 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
7 ด.ญ. สิริยากร ปั้นโหมด ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562 รุ่นอายุ 11 - 12 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
8 ด.ช. วงศธร ศิริเจริญ ( โรงเรียนเซนต์ราฟาแอล ) 01-01-2562 รุ่นอายุ 11 - 12 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
9 ด.ช. พัทธดล อุบลประเสริฐ ( โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ ) 01-01-2562 รุ่นอายุ 13 - 14 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
10 ด.ช. ธนภัทร แสงจันทร์ ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562 รุ่นอายุ 13 - 14 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
11 ด.ญ. สุชาดา แก้วอากร ( โรงเรียนบ้านคลองหลวง ) 01-01-2562 รุ่นอายุ 13 - 14 ปี ระดับ Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
12 นาย อติวัณณ์ อุดมธาดา ( โรงเรียนศิริจันทร์ศึกษา ) 01-01-2562 รุ่นอายุ 15 - 17 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
13 ด.ญ. ภัทรธิดา โกสุม ( โรงเรียนอนุบาลบ้านไทรงาม ) 01-01-2562 รุ่นอายุ 7 - 8 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
14 ด.ช. วีรภัทร โกสุม ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562 รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
15 ด.ช. ธนาพิพัฒน์ มะลิแย้ม ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562 รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
16 ด.ช. พชรพล ภิรมย์ ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562 รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
17 ด.ช. พุฒิพงศ์ เพ็ชรวารีวิทย์ ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562 รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
18 ด.ญ. พิชญธิดา พรหมศร ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562 รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
19 ด.ญ. วรรณวนัช ปลอดโปร่ง ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562 รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
20 ด.ช. ชิณท์ณภัทร พานดอกไม้ (โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562 รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.

ต่อสู้ทีม
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด

Poomse
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด

คุณสามารถดูรายชือที่ทำการถอน หรือ ลบได้ที่ด้านล่างครับ

ข้อมูลผู้แข่งขันที่ทำการถอดชือ หรือ ลบ

ทีม PREMIER TAEKWONDO
ต่อสู้
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด

ต่อสู้ทีม
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด

Poomse
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
รหัสผ่าน

คุณระบุรหัสผ่านผิดพลาด กรุณาลองใหม่อีกครั้ง