PATTAYA OPEN TAEKWONDO CHAMPIONSHIP

สถานที่แข่งขัน ณ ศูนย์กีฬาแห่งชาติภาคตะวันออก(พัทยา)
จังหวัด ชลบุรี
แข่งขันวันที่ 23/02/2019 ~ 23/02/2019

ชื่อผู้จัด : เมืองพัทยา ปิดระบบรับสมัคร 21 กุมภาพันธ์ 2562 เวลา 18.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 086-327-2842 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
Class โรงเรียน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วันเกิด รายละเอียด
ต่อสู้
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วันเกิด รายละเอียด
1 ด.ช. นันทกิจ โชคชัยภักดี 07-02-2550 รุ่นอายุ 11 - 12 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
2 ด.ญ. ธนัชพร ศรีเทา 15-01-2550 รุ่นอายุ 11 - 12 ปี ระดับ Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -47 Kg.
3 ด.ช. ธนภัทร นาเจริญ(ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​ 16-07-2550 รุ่นอายุ 11 - 12 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
4 ด.ช. เฉลิมพงษ์ กุศลสัตย์ (รร.บ้านเขาหัวนา) 29-05-2550 รุ่นอายุ 11 - 12 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
5 ด.ช. จักรพงษ์ ไตรรัตน์​ (ร.ร.ปราจีนกัลยาณี)​ 25-07-2549 รุ่นอายุ 11 - 12 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -36 Kg.
6 ด.ช. พชรพล คำกรลือชา​ (ร.ร.ปราจิณราษฎรอำรุง)​ 01-08-2548 รุ่นอายุ 13 - 14 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -38 Kg.
7 ด.ช. ศิราวิชญ์ วงศ์วิรัตน์​ (ร.ร.ปราจิณราษฎรอำรุง)​ 13-05-2549 รุ่นอายุ 13 - 14 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -44 Kg.
8 ด.ช. ปัณณทัต คมสราวุธ​ (ร.ร.ปราจิณราษฎรอำรุง)​ 26-09-2548 รุ่นอายุ 13 - 14 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -50 Kg.
9 ด.ช. นันธพงศ์ ตะเภาพงศ์​ (ร.ร.ปราจีนกัลยาณี)​ 05-09-2547 รุ่นอายุ 13 - 14 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 62+ Kg.
10 ด.ช. ณฐพงศ์ อ๊อกเวชะ(ร.ร.อัจฉริยะสามภาษา)​ 04-04-2557 รุ่นอายุ 3 - 4 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 20+ Kg.
11 ด.ช. อดุลวิทย์ อิสระเสนารักษ์ (มาลาสวรรค์พิทยา) 01-04-2555 รุ่นอายุ 5 - 6 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
12 ด.ช. ณัฐพล รัศมีศร​(ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​ 25-04-2555 รุ่นอายุ 5 - 6 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
13 ด.ช. ภทรธร ทองอินทร์​ (ร.ร.อัจฉริยะสามภาษา)​ 30-04-2555 รุ่นอายุ 5 - 6 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
14 ด.ญ. ชนัญชิดา สอดเสน (รร.อนุบาลนครนายก) 04-01-2555 รุ่นอายุ 5 - 6 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
15 ด.ช. จิรพัส ศรีวิสุทโธ(ร.ร.จงหมิน)​ 15-04-2553 รุ่นอายุ 7 - 8 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -27 Kg.
16 ด.ช. ณัฐนันท์ ดาราภิรมย์ (รร.อัจฉริยะสามภาษา) 13-06-2554 รุ่นอายุ 7 - 8 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
17 ด.ช. จิรพัฒน์ สุดาดวง​ (ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​ 26-10-2553 รุ่นอายุ 7 - 8 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
18 ด.ช. ปิยคุณ เปรมประเสริฐ(ร.ร.อัจฉริยะสามภาษา)​ 21-09-2554 รุ่นอายุ 7 - 8 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -24 Kg.
19 ด.ช. ชนกันต์ วัชรสกุณี 14-11-2553 รุ่นอายุ 7 - 8 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -24 Kg.
20 ด.ช. พิพัฐภูมิ เนแกแล(ร.ร.มารีวิทยาปราจีนบุรี)​ 09-12-2553 รุ่นอายุ 7 - 8 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -27 Kg.
21 ด.ช. ศิวะนนท์ ดอนปัด​ (ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​ 08-05-2553 รุ่นอายุ 7 - 8 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
22 ด.ช. ปุญญพัฒน์ ขจรศิลป์​ (ร.ร.อัจฉริยะสามภาษา)​ 22-07-2554 รุ่นอายุ 7 - 8 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -34 Kg.
23 ด.ญ. อธิชนัน นาเจริญ(ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​ 06-05-2554 รุ่นอายุ 7 - 8 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
24 ด.ญ. ณปภัช ไชยยา(ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​ 22-11-2553 รุ่นอายุ 7 - 8 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
25 ด.ญ. ภณิตา สิงห์คาร(ร.ร.อัจฉริยะสามภาษานครนายก)​ 27-08-2553 รุ่นอายุ 7 - 8 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
26 ด.ช. ชริณวุฒิ ช้างน้อย (รร. มาลาสวรรค์พิทยา) 29-11-2552 รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -27 Kg.
27 ด.ช. ธรรมรักษ์ พรยุศรี (มาลาสวรรค์พิทยา) 09-09-2552 รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -36 Kg.
28 ด.ช. ศุภชณาภร ศรีสว่าง (รร.กระเหรี่ยงคอม้า) 14-10-2553 รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -27 Kg.
29 ด.ช. ไกรธร ปิยภัทร์ (รร.บ้านนา “นายกพิทยากร”) 18-05-2549 รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -40 Kg.
30 ด.ช. คุณานนท์ จันทรรัตนบุปผา(ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​ 06-03-2552 รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -40 Kg.
31 ด.ญ. ดลชนก สุมาลี 22-11-2552 รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -32 Kg.

ต่อสู้ทีม
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด

Poomse
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
1 น.ส.จิรัฐฐา​ ธีรจิรกาญจน์​ (ร.ร.ปราจิณราษฎรอำรุง)​ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 15 ปีขึ้นไป สาย ดำ เพศ หญิง
2 ด.ช.พิชยพล​ เพ็งโคตร ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย เหลือง เพศ ชาย
3 ด.ญ.สุพัชชา​ นาเจริญ​ (ร.ร.ปราจิณราษฎรอำรุง)​ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-14 ปี สาย ดำแดง เพศ หญิง
4 เด็กชายสรวิศ เจริญวัย (รร. อัจฉริยะสามภาษา) ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย เหลือง เพศ ชาย
5 เด็กหญิงชฎาพร เขตต์หลุมข้าว (รร. นักบุญยอแซฟอุปถัมภ์ หนองรี) ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย เขียว เพศ หญิง
6 เด็กชายภูวิชญ์ ช้อนทอง (รร. มาลาสวรรค์พิทยา) ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-14 ปี สาย เขียว เพศ ชาย
7 เด็กชายธนกร ทองบัญชาชัย (รร.นวมราชานุสรณ์) ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-14 ปี สาย เหลือง เพศ ชาย
8 เด็กชายอดุลวิทย์ อิสระเสนารักษ์ (รร. มาลาสวรรค์พิทยา) ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 7 ปี สาย เหลือง เพศ ชาย
9 นางสาวธิดาพร เสมี (รร.นครนายกวิทยาคม) ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 15 ปีขึ้นไป สาย เหลือง เพศ หญิง
10 ด.ญ.ปัทมาพร​ โชคชัยภักดี(ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย แดง เพศ หญิง
11 ด.ช.กฤษ​ เชาว์เฟื่องกิจ​ (ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย ฟ้า เพศ ชาย
12 นายธนวัฒน์​ เชาว์ขุนทด ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 15 ปีขึ้นไป สาย แดง เพศ ชาย
13 ด.ช.พิชยพล​ เพ็งโคตร
ด.ช.ชนกันต์​ วัชรสกุณี
ด.ช.พิพัฐภูมิ​ เนแกแล
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย เหลือง เพศ ชาย

คุณสามารถดูรายชือที่ทำการถอน หรือ ลบได้ที่ด้านล่างครับ

ข้อมูลผู้แข่งขันที่ทำการถอดชือ หรือ ลบ

ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
ต่อสู้
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด

ต่อสู้ทีม
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด

Poomse
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
รหัสผ่าน

คุณระบุรหัสผ่านผิดพลาด กรุณาลองใหม่อีกครั้ง