Lampang Taekwondo Championship 2018

สถานที่แข่งขัน ณ โรงยิมเนเซี่ยม มหาวิทยาลัยราชภัฏ ลำปาง
จังหวัด ลำปาง
แข่งขันวันที่ 14/10/2018 ~ 14/10/2018

ชื่อผู้จัด : อ.โบ้ ปิดระบบรับสมัคร 13 ตุลาคม 2561 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 089-4303085 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
ต่อสู้
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วันเกิด รายละเอียด
1 ด.ช. อัจฉริยะ เกิดแก้ว 28-07-2549 รุ่นอายุ 11 - 12 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
2 ด.ช. ปัณณทัต พาพันธ์ 24-08-2555 รุ่นอายุ 5 - 6 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
3 ด.ช. กิตตินันท์ บุญมูล 04-05-2554 รุ่นอายุ 7 - 8 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
4 ด.ช. ณปภัช สมัครเขตรการ 18-07-2551 รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
5 ด.ช. ศิวกรณ์ พานทอง 15-01-2552 รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
6 ด.ช. ปิติพล สุนทรสัตถาพร 12-08-2551 รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
7 ด.ญ. ณิชกุล อยู่สุ่ม 02-04-2551 รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
8 ด.ญ. ปรียาภรณ์ เกิดก่อวงษ์ 24-01-2551 รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
9 ด.ญ. กัลยกร กัณทะวงษ์ 26-06-2551 รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.

ต่อสู้ทีม
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด

Poomse
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
1 ด.ช.อัจฉริยะ เกิดแก้ว ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-14 ปี สาย ดำแดง เพศ ชาย
2 ด.ช.ปัณณทัต พาพันธ์ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 7 ปี สาย เหลือง เพศ ชาย
3 ด.ญ.ณิชกุล อยู่สุ่ม ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย เหลือง เพศ หญิง
4 ด.ญ.ปรียาภรณ์ เกิดก่อวงษ์ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย เหลือง เพศ หญิง
5 ด.ช.ณปภัช สมัครเขตรการ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย เขียว เพศ ชาย
6 ด.ญ.กัลยกร กัณทะวงษ์ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย เหลือง เพศ หญิง
7 ด.ช.ศิวกรณ์ พานทอง ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย เขียว เพศ ชาย
8 ด.ช.ปิติพล สุนทรสัตถาพร ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย เหลือง เพศ ชาย
9 ด.ช.กิตตินันท์ บุญมูล ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 7 ปี สาย เหลือง เพศ ชาย
10 ด.ช.ปัณณทัต พาพันธ์
ด.ช.กิตตินันท์ บุญมูล
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ ไม่เกิน 7 ปี สาย เหลือง เพศ ชาย
11 ด.ญ.ณิชกุล อยู่สุ่ม
ด.ญ.กัลยกร กัณทะวงษ์
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย เหลือง เพศ หญิง
12 ด.ช.ปิติพล สุนทรสัตถาพร
ด.ญ.ปรียาภรณ์ เกิดก่อวงษ์
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย เหลือง เพศ ชาย - หญิง
13 ด.ช.ณปภัช สมัครเขตรการ
ด.ช.ศิวกรณ์ พานทอง
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย เขียว เพศ ชาย
14 ด.ญ.ณิชกุล อยู่สุ่ม
ด.ญ.ปรียาภรณ์ เกิดก่อวงษ์
ด.ญ.กัลยกร กัณทะวงษ์
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย เหลือง เพศ หญิง

คุณสามารถดูรายชือที่ทำการถอน หรือ ลบได้ที่ด้านล่างครับ

ข้อมูลผู้แข่งขันที่ทำการถอดชือ หรือ ลบ

ทีม น้ำเมยยิม
ต่อสู้
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
1 30/11/-0001 ด.ช. ณปภัช สมัตรเขตรการณ์ รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
2 30/11/-0001 ด.ช. ศิวกรณ์ พานทอง รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
3 30/11/-0001 ด.ช. ณปภัช สมัครเขตรการณ์ รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
4 30/11/-0001 ด.ญ. กัลยกร กัณทะวงษ์ รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
5 30/11/-0001 ด.ญ. ปรียาภรณ์ เกิดก่อวงศ์ รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
6 11/10/2018 125.24.243.81 ด.ญ. ณิชกุล อยู่สุ่ม รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.

ต่อสู้ทีม
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด

Poomse
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
1 30/11/-0001 อัจฉริยะ เกิดแก้ว ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-14 ปี สาย ดำแดง เพศ ชาย
2 30/11/-0001 ด.ญ.ปรียาภรณ์ เกิดก่อวงศ์ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย เหลือง เพศ หญิง
3 30/11/-0001 ด.ช.ณปภัช สมัครเขตรการณ์ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย เขียว เพศ ชาย
4 30/11/-0001 ด.ช.ปิติพล สุนทรสัตถาพร
ด.ญ.ปรียาภรณ์ เกิดก่อวงศ์
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย เหลือง เพศ ชาย - หญิง
5 30/11/-0001 ด.ช.ณปภัช สมัครเขตรการณ์
ด.ช.ศิวกรณ์ พานทอง
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย เขียว เพศ ชาย
6 30/11/-0001 ด.ญ.ณิชกุล อยู่สุ่ม
ด.ญ.ปรียาภรณ์ เกิดก่อวงศ์
ด.ญ.กัลยกร กัณทะวงษ์
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย เหลือง เพศ หญิง
รหัสผ่าน

คุณระบุรหัสผ่านผิดพลาด กรุณาลองใหม่อีกครั้ง