Lampang Taekwondo Championship 2018

สถานที่แข่งขัน ณ โรงยิมเนเซี่ยม มหาวิทยาลัยราชภัฏ ลำปาง
จังหวัด ลำปาง
แข่งขันวันที่ 14/10/2018 ~ 14/10/2018

ชื่อผู้จัด : อ.โบ้ ปิดระบบรับสมัคร 13 ตุลาคม 2561 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 089-4303085 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
ต่อสู้
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วันเกิด รายละเอียด
1 ด.ช. สุภนัย เกตุเพชร 18-02-2549 รุ่นอายุ 11 - 12 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
2 ด.ญ. ณัชชา ทิพนัด 23-09-2550 รุ่นอายุ 11 - 12 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
3 ด.ช. โอบนิธิ หาญเชิงชัย 07-09-2550 รุ่นอายุ 11 - 12 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
4 ด.ช. รัฐธรรมนูญ ทรงทิพย์ 10-12-2549 รุ่นอายุ 11 - 12 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
5 ด.ช. สรรพสิทธิ์ บุญชาวนา 13-12-2549 รุ่นอายุ 11 - 12 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
6 ด.ญ. ธัญพิมล ภูวิใจ 26-06-2550 รุ่นอายุ 11 - 12 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
7 ด.ญ. นันฑิกานต์ ยามา 31-05-2549 รุ่นอายุ 11 - 12 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
8 ด.ญ. กรกนก วัฒนกุลชัย 06-09-2547 รุ่นอายุ 13 - 14 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
9 ด.ญ. มีนา มานะรัมย์ 08-03-2547 รุ่นอายุ 13 - 14 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
10 ด.ช. พรรษิษฐ์ ศิริศักดิ์ชัยมงคล 01-01-2556 รุ่นอายุ 5 - 6 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
11 ด.ช. ดุจษฏีภัทร รัตนอุดมวรรณา 20-12-2554 รุ่นอายุ 5 - 6 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
12 ด.ช. ปฐมรักข์ รูปพรม 12-05-2555 รุ่นอายุ 5 - 6 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
13 ด.ช. คุณากร ทิมขลิบ 24-02-2556 รุ่นอายุ 5 - 6 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
14 ด.ช. พีรพัฒน์ ชลประทิน 27-06-2555 รุ่นอายุ 5 - 6 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
15 ด.ญ. หริณยาพร ทองชาวนา 06-07-2555 รุ่นอายุ 5 - 6 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
16 ด.ญ. ณัฐนันท์ มากงาม 08-10-2555 รุ่นอายุ 5 - 6 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
17 ด.ญ. กชพร อภิวงศ์ 24-09-2555 รุ่นอายุ 5 - 6 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
18 ด.ญ. ภัททรียา เต็มเปียง 27-09-2555 รุ่นอายุ 5 - 6 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
19 ด.ช. ณัฐวัฒน์ มากงาม 25-05-2553 รุ่นอายุ 7 - 8 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
20 ด.ช. กฤตภาส โหมดห่วง 01-01-2553 รุ่นอายุ 7 - 8 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
21 ด.ช. ฐาปนวัฒน์ เต็มเปียง 09-11-2553 รุ่นอายุ 7 - 8 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
22 ด.ช. หฤษฎ์ พิมพาเพ็ชร 28-10-2553 รุ่นอายุ 7 - 8 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
23 ด.ช. พชรดนัย พรศิริ 05-09-2555 รุ่นอายุ 7 - 8 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
24 ด.ญ. พิพรรณพร สุกกล่ำ 23-03-2553 รุ่นอายุ 7 - 8 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
25 ด.ญ. กิตติกา วงศ์สะทำ 11-08-2553 รุ่นอายุ 7 - 8 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
26 ด.ช. ฐิติกร พูบขุนทด 01-01-2552 รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
27 ด.ญ. กานต์กมล ยาห้องกาศ 18-03-2552 รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
28 ด.ช. คณิศร พุ่มเชย 24-09-2552 รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
29 ด.ช. ภูพญา ป้อมจักรศิลป์ 24-01-2552 รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
30 ด.ช. ภูบดินทร์ ป้อมจักรศิลป์ 15-11-2550 รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
31 ด.ช. ภัทรดนัย เหล่าต้น 10-12-2550 รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
32 ด.ญ. ฐิติวรดา เปรมกมล 25-11-2551 รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
33 ด.ญ. เขมจิรา กลมพุก 17-01-2551 รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
34 ด.ญ. พิชชาพร สุกกล่ำ 08-08-2551 รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.

ต่อสู้ทีม
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
1 รชต สุขประเสริฐ
ณัฐวัฒน์ มากงาม
กฤตภาส โหมดห่วง
ประเภท Open รุ่นอายุ ไม่เกิน 8 ปี เพศ ชาย จำนวนผู้แข่งขัน 3 คน น้ำหนักไม่เกิน 80 Kg.

Poomse
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
1 กานต์กมล ยาห้องกาศ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย ดำแดง เพศ หญิง
2 รชต สุขประเสริฐ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย น้ำตาล เพศ ชาย
3 สรรพสิทธิ์ บุญชาวนา ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-14 ปี สาย เหลือง เพศ ชาย
4 ฐิติชญา พูบขุนทด ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-14 ปี สาย แดง เพศ หญิง
5 ปาณิสรา อภิวงศ์ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย เหลือง เพศ หญิง
6 กชกร วัฒนกุลชัย ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-14 ปี สาย เขียว เพศ หญิง
7 ภัททรียา เต็มเปียง ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 7 ปี สาย ขาว เพศ หญิง
8 ภูบดินทร์ ป้อมจักรศิลป์ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-14 ปี สาย เขียว เพศ ชาย
9 ภูพญา ป้อมจักรศิลป์ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย เขียว เพศ ชาย
10 ด.ญ.ณัฐนันท์ มากงาม ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 7 ปี สาย เหลือง เพศ หญิง
11 คณิศร พุ่มเชย ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย เหลือง เพศ ชาย
12 ธัญพิมล ภูวิใจ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-14 ปี สาย เหลือง เพศ หญิง
13 นันฑิกานต์ ยามา ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 15 ปีขึ้นไป สาย เหลือง เพศ หญิง
14 กิตติกา วงศ์สะทำ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย เหลือง เพศ หญิง
15 ณัชชา ทิพนัด ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-14 ปี สาย ดำ เพศ หญิง
16 ฐาปนวัฒน์ เต็มเปียง ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 7 ปี สาย เหลือง เพศ ชาย
17 ด.ช.ปฐมรักข์ รูปพรม ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 7 ปี สาย เหลือง เพศ ชาย
18 รชต สุขประเสริฐ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย แดง เพศ ชาย
19 ภัทรดนัย เหล่าต้น
พิชชาพร สุกกล่ำ
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย เหลือง เพศ ชาย - หญิง
20 ภัททรียา เต็มเปียง
กชพร อภิวงศ์
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ ไม่เกิน 7 ปี สาย เหลือง เพศ หญิง
21 ฐาปนวัฒน์ เต็มเปียง
ปาณิสรา อภิวงศ์
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย เหลือง เพศ ชาย - หญิง
22 มีนา มานะรัมย์
ฐิติวรดา เปรมกมล
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 11-14 ปี สาย เหลือง เพศ หญิง
23 ฐิติชญา พูบขุนทด
กานต์กมล ยาห้องกาศ
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย น้ำตาล เพศ หญิง
24 กชกร วัฒนกุลชัย
กรกนก วัฒนกุลชัย
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 11-14 ปี สาย เขียว เพศ หญิง
25 ภูพญา ป้อมจักรศิลป์
ภูบดินทร์ ป้อมจักรศิลป์
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย เขียว เพศ ชาย
26 ณัชชา ทิพนัด
กานต์กมล ยาห้องกาศ
ฐิติชญา พูบขุนทด
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 11-14 ปี สาย ดำแดง เพศ ชาย - หญิง
27 กชพร อภิวงศ์
ฐาปนวัฒน์ เต็มเปียง
ภัททรียา เต็มเปียง
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ ไม่เกิน 7 ปี สาย เหลือง เพศ ชาย - หญิง
28 ภูบดินทร์ ป้อมจักรศิลป์
ภูพญา ป้อมจักรศิลป์
เขมจิรา พุกเจริญ
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 11-14 ปี สาย เขียว เพศ หญิง

คุณสามารถดูรายชือที่ทำการถอน หรือ ลบได้ที่ด้านล่างครับ

ข้อมูลผู้แข่งขันที่ทำการถอดชือ หรือ ลบ

ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
ต่อสู้
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
1 30/11/-0001 ด.ช. โอบนิธิ หาญเชิงชาย รุ่นอายุ 11 - 12 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
2 30/11/-0001 ด.ญ. หริญยาพร ทองชาวนา รุ่นอายุ 5 - 6 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
3 30/11/-0001 ด.ญ. หิรัญยาพร ทองชาวนา รุ่นอายุ 5 - 6 ปี ระดับ Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
4 07/10/2018 223.207.247.111 ด.ญ. กานต์กมล ยาห้องกาศ รุ่นอายุ 9 - 10 ปี ระดับ Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.

ต่อสู้ทีม
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด

Poomse
ลำดับ วันที่ลบ IP ชื่อ - นามสกุล รายละเอียด
1 30/11/-0001 ปาณิศรา อภิวงศ์ ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 8-10 ปี สาย เขียว เพศ หญิง
2 30/11/-0001 ภัทรียา เตรียมเปียง
กชพร อภิวงศ์
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ ไม่เกิน 7 ปี สาย เหลือง เพศ หญิง
รหัสผ่าน

คุณระบุรหัสผ่านผิดพลาด กรุณาลองใหม่อีกครั้ง