THE KHIGHTS CUP 2020

สถานที่แข่งขัน ณ สโมสรนายทหารชั้นประทวน ( ท่าดินแดง ) กองทัพอากาศ
จังหวัด กรุงเทพมหานคร
แข่งขันวันที่ 20/09/2020 ~ 20/09/2020

ชื่อผู้จัด : อ.กิตติโชติ อมรากุล ( ครูกอล์ฟ ) ปิดระบบรับสมัคร 18 กันยายน 2563 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 0896609993 ,0991907091 นุ่มนิ่ม ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
แสดงรายการผู้เข้าแข่งขันแบบรายการ

ต่อสู้
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด ด.ช. ศิวัฒน์ จังคศิริ 13-12-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM ด.ช. ธนเดช ไตรมหาสุวรรณ์ 11-01-2558
2 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. พุฒิพงษ์ เสียงเย็น 06-06-2557
3 ทีม ดนัย เทควันโด ยิม ด.ช. ชานนท์ วังอรุณ 14-11-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bhawat Gym ด.ช. พชร ทองทวีสิริกุล 01-01-2563
2 ทีม พัชระยิม ด.ช. ปัณณวิชญ์ ทองย้อย 01-01-2563
3 ทีม พัชระยิม ด.ช. ธีรภัทร์ เพชรประเสริฐ 01-01-2563
4 ทีม CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM ด.ช. จิรณัฐ เบ็นไซปา 12-02-2557
5 ทีม Bhawat Gym ด.ช. สิริชัย เสือสกุล 01-01-2563
6 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. ศิวา แซ่เอี้ยว 01-01-2563
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด ด.ช. ศุภวัฒน์ อินทรสุวรรณ์ 09-04-2557
2 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. เปรมภารินทร์ รัตนเชิดชูวงศ์ 19-08-2557
3 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. พรรษิษฐ์ เอกขระ 01-01-2563
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ฺBT TAEKWONDO ด.ช. สุภสิษฐ์ แถมเงิน 05-06-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. ศรุตา สอนพราหม 05-12-2557
2 ทีม พัชระยิม ด.ญ. ธัญวรัตน์ น้อยญาติ 01-01-2563
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. ณฐพร แก้วใหญ่ 01-01-2563
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม MJ Taekwondo ด.ช. วริทธิ์ธร ศรีลางัด 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ช. อภิชัย อนันตวนา 28-06-2555
2 ทีม CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM ด.ช. อชิระ ปานุ่ม 06-12-2555
3 ทีม Triple K Taekwondo ด.ช. กัณฑ์อเนก รัตติกาลสุขะ 09-03-2555
4 ทีม Taekwondo Society ด.ช. ฐิติศักดิ์ บุญถาวร 27-07-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ญ. อชิรดา โตชูวงศ์ 28-09-2555
2 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยาฯ ด.ญ. พิชชาภา วรครุธ 30-06-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด ด.ช. ณัชพล ทองสงคราม 03-08-2556
2 ทีม ฺBT TAEKWONDO ด.ช. กฤษณพงศ์ จันทรปลิน 03-02-2556
3 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. พชร ศุภฤกษ์รัตนา 01-01-2563
4 ทีม MJ Taekwondo ด.ช. ธเนตร ข้องนอก 01-01-2563
5 ทีม MJ Taekwondo ด.ช. รัฐกานต์ คำเกษม 01-01-2563
6 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. สุวพิชญ์ ภู่เจริญ 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bhawat Gym ด.ช. พงศกร เนียมยิ้ม 01-01-2563
2 ทีม Power p ด.ช. ณัฐภัทร เวชสิทธิ์ 14-02-2556
3 ทีม CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM ด.ช. กวินทัพพ์ ชูรัตน์ 28-07-2555
4 ทีม พัชระยิม ด.ช. นิพิฐพนธ์ รื่นภิรมย์ 01-01-2563
5 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. นภสินธุ์ เกษเกษม 05-08-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. พิชรากร พิชยวรกูล (โรงเรียนสหวิทย์) 04-06-2555
2 ทีม CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM ด.ช. ฉัตรดนัย นุตไพโรจน์ 17-03-2556
3 ทีม MJ Taekwondo ด.ช. ศุภวิชญ์ น้อยไผ่ล้อม 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM ด.ช. วิชญะ ธรรมวิชุกร 29-04-2555
2 ทีม Power p ด.ช. มรุเดช สวามีชัย 09-07-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ชินภัทร กรรณลา 16-03-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ญ. ณิชาภา นาคปานเสือ 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Power p ด.ญ. ณัฐพร ทัศบุตร 21-05-2556
2 ทีม Arena preaksa tkd ด.ญ. จิดาภา โสพัต 01-01-2563
3 ทีม MJ Taekwondo ด.ญ. สิรินดา พงษ์สมบูรณ์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PUTTACHAD TAEKWONDO ด.ญ. ปภัชญา สังข์พรหมราช 10-11-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด ด.ช. พชรดนัย พุุฒิพงศ์เลิศ 22-07-2556
2 ทีม PUTTACHAD TAEKWONDO ด.ช. กัมปนาท กะระวะสุ 18-01-2556
3 ทีม CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM ด.ช. กฤษณัท ตนะทิพย์ 28-05-2555
4 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. ศิวัฒน์ แซ่เอี้ยว 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PUTTACHAD TAEKWONDO ด.ช. ณดล นุเทพสุ 08-05-2555
2 ทีม OYP OLYMPIC ด.ช. ฐิติวัฒน์ สุพรรณพงค์ 01-01-2563
3 ทีม พัชระยิม ด.ช. ชาญชนก ขจิตวงศ์ 01-01-2563
4 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. เอกวัส อ่อนสังข์ 01-01-2563
5 ทีม PTK TAEKWONDO ด.ช. ณัฎชนนท์ มีสมศักดิ์ 19-07-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. เกรียงธนัตถ์ จันทร์ศิริ 13-11-2556
2 ทีม ดนัย เทควันโด ยิม ด.ช. ภฤณภัชน์ อำมาตย์มณี ชุ่มอินทรจักร์ 07-01-2556
3 ทีม Triple K Taekwondo ด.ช. ภูวนาถ อนันตวงศ์ 26-03-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Taekwondo Society ด.ช. ณัฐธร สุจิตต์ 10-01-2556
2 ทีม Taekwondo Society ด.ช. อภิพัฒน์ โป่งคำ 07-01-2556
3 ทีม MJ Taekwondo ด.ช. สรนันท์ เนียมศรี 01-01-2563
4 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. มณิอร ถิ่นชัยใหญ่ 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bhawat Gym ด.ช. ปัณณวัฒน์ ปลายชัยภูมิ 01-01-2563
2 ทีม CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM ด.ช. สิปปกร วุฒิพลากร 15-06-2555
3 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. กันตพล ใจบุญ 29-05-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM ด.ช. ธีรเมธ แจงบำรุง 07-03-2555
2 ทีม Triple K Taekwondo ด.ช. พชรพล จินดาพันธ์ 27-08-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ญ. พิมม์ลดา ถวัลย์พัฒน์ 01-01-2563
2 ทีม CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM ด.ญ. ปุญญิศา ธนิกกุลกิตติ์ธเนศ 10-10-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM ด.ญ. พาขวัญ วัจฉละฐิติ 23-02-2556
2 ทีม RANGSIT STAR ด.ญ. พิชญ์สินี เลิศทรงเกียรติ 02-08-2556
3 ทีม ดนัย เทควันโด ยิม ด.ญ. ณฤดา อัจฉริยะธารา 11-10-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PUTTACHAD TAEKWONDO ด.ญ. ปาณิภา เนตรวิเชียร 14-03-2555
2 ทีม MJ Taekwondo ด.ญ. พิชญา น้อยจันทร์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PUTTACHAD TAEKWONDO ด.ญ. ญานิศา กันหาสาย 30-03-2555
2 ทีม MJ Taekwondo ด.ญ. วนิดา งามสม 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bhawat Gym ด.ช. เตชินท์ คงสวน 01-01-2563
2 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ช. ศุภกร กุลศิริ 24-12-2554
3 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ช. สรธร แก้วบรรจักร 12-12-2554
4 ทีม MJ Taekwondo ด.ช. ปิติภัทร ภูละออ 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยาฯ ด.ช. คณิน สารีวงค์ 05-12-2553
2 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ชนะพล มาลีคล้าย 28-10-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยาฯ ด.ช. ฮยอน จูน คิม 03-04-2553
2 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยาฯ ด.ช. วีรุตม์ สุขประเสริฐ 30-08-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยาฯ ด.ช. กตัญญู ศรีมายา 02-07-2553
2 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ธนภัทร นิธิศบวรภ้ค 09-01-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. วิชยุตม์ ศิวิวงษ์ 15-01-2554
2 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ณภัทร ชัยพรหม 18-01-2553
3 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. อธิชนม์ ฤกษ์นอก 07-03-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Triple K Taekwondo ด.ช. ฑีฆายุ รติศานต์พงศ์ 27-05-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยาฯ ด.ญ. ดารัง คิม 16-11-2554
2 ทีม Bhawat Gym ด.ญ. ณัฐปภัสร์ ศรีขำกูล 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยาฯ ด.ญ. ปาลินรดา จีระบุตร 08-06-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยาฯ ด.ญ. ปาณิสรา เชื้อนุช 16-11-2553
2 ทีม ฺBT TAEKWONDO ด.ญ. พิมพ์รพัทธ์ เทียมเศวตร์ 13-07-2553
3 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ญ. Piyaon Leelahapiyarat (ASSUMPTION COLLEGE NAKONRATCHASIMA SPMTKDPKOKAI REDBULL KLANGPLAZA YOTHINNUKUL) 05-10-2553
4 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยาฯ ด.ญ. พิมพ์นารา คล้ายวิเชียร 12-09-2553
5 ทีม Bhawat Gym ด.ญ. กัลยรัตน์ เขมะคาม 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Arena preaksa tkd ด.ญ. ธนัญญา มีเวชสม 01-01-2563
2 ทีม CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM ด.ญ. พรรวินท์ ตันติพันธาวัฒน 24-01-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. ธัชพงศ์ ประชาศิลป์ชัย 01-01-2563
2 ทีม PUTTACHAD TAEKWONDO ด.ช. ณัฐดนัย วงษ์แก้ว 06-10-2553
3 ทีม Arena preaksa tkd ด.ช. ฐิติพันธ์ พรรณมาตย์ 01-01-2563
4 ทีม Titan Gym ​- WMD ​STUDIO​ ด.ช. ศิวกร ซุ่นฮวด 10-05-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. ณัฐชนน แสนหาญ 01-01-2563
2 ทีม พัชระยิม ด.ช. ธีรภัทร อรชร 01-01-2563
3 ทีม ดนัย เทควันโด ยิม ด.ช. ตุน สุนทรวิจารณ์ 06-10-2553
4 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. ปัญจภัสส์ ศรีเหรา 04-06-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. วีรบุรุษ แซ่หวัง 01-01-2563
2 ทีม ดนัย เทควันโด ยิม ด.ช. เจษฎา วังอรุณ 02-06-2554
3 ทีม Titan Gym ​- WMD ​STUDIO​ ด.ช. ธนทัต ปานนอก 08-10-2563
4 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. กันตภูมิ หวังดี 07-03-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. ธนัตถ์ศิษฐ์ โนริทร์ 01-01-2563
2 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. พีรัช ณ ป้อมเพ็ชร 02-12-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PTK TAEKWONDO ด.ช. ภวินท์ ศรีคำขลิบ 03-03-2553
2 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. Supasit Changmuenwai (SPMTKD MEASOMBOON REDBULL KLANGPLAZA YOTHINNUKUL) 16-09-2554
3 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. Thapakon Buddeelert (SPMTKD MEASOMBOON REDBULL KLANGPLAZA YOTHINNUKUL) 02-04-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM ด.ช. อธิป ธาราธิกุล 28-05-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Arena preaksa tkd ด.ญ. ปิยมันตา เกิดมณี 01-01-2563
2 ทีม MJ Taekwondo ด.ญ. วีรณัฐ สังข์พรม 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ญ. อัญมณี เพ็ชรเทศ 01-01-2563
2 ทีม MJ Taekwondo ด.ญ. ภิญทณาษร บำรุงรักษ์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PUTTACHAD TAEKWONDO ด.ญ. สาริศา เสวกสุข 03-12-2552
2 ทีม Arena preaksa tkd ด.ญ. ปริชญา ห้องทองแดง 01-01-2563
3 ทีม MJ Taekwondo ด.ญ. สุกัญญา ข้องนอก 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ฺBT TAEKWONDO ด.ญ. สุพัดตรา ผู้มีสัตย์ 23-09-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. ริธรเดช เจริญพืช 21-07-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bhawat Gym ด.ช. ภควุฒิ มากทรัพย์ 01-01-2563
2 ทีม OYP OLYMPIC ด.ช. มาวิน สอดสุข 12-04-2554
3 ทีม พัชระยิม ด.ช. ติณณ์ แสงดอก 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. ณท จันสอาด 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PUTTACHAD TAEKWONDO ด.ช. ภูผา อุ่นศิลป์ 12-06-2554
2 ทีม พัชระยิม ด.ช. สรรชนก พงษ์ทรัพย์ 01-01-2563
3 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. ปภพ เลฃสุข 04-04-2554
4 ทีม CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM ด.ช. ดบัสวิน ถาวรพร้อม 14-01-2553
5 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. Wittawat Wongsarikan (SPMTKDPKOKAI KLANGPLAZA YOTHINNUKUL) 01-04-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PTK TAEKWONDO ด.ช. สิงหา พันธมนต์ 20-08-2554
2 ทีม สโมสรกีฬาราชเทวี ด.ช. โชติช่วง ญาณฤทธิ์ 01-12-2553
3 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. ยศกร ทรัพย์ทองหลาง 14-08-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สโมสรกีฬาราชเทวี ด.ช. ชัชวาล ญาณฤทธิ์ 01-12-2553
2 ทีม CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM ด.ช. อชิรวิชญ์ สิริธนวัตร์ 29-12-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM ด.ญ. พัทธ์ธีรา ชูกิจสกุลมณี 20-09-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พัชระยิม ด.ญ. ธัญจิรา มะโนภักดิ์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. ณภัทร จันสอาด 01-01-2563
2 ทีม พัชระยิม ด.ญ. กัญจน์ณัฏฐ์ ขจิตวงศ์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. กัญชลิกา เอกขระ 02-12-2553
2 ทีม พัชระยิม ด.ญ. ธัญพิชชา มะโนภักดิ์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special TKD. ด.ญ. กัญชญาษร เอกรังษี 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Triple K Taekwondo ด.ญ. กมลวรรณ ธิปไชย์ 01-12-2554
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Arena preaksa tkd ด.ช. วชิรวิทย์ จันทร์เทพ 01-01-2563
2 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. ศุภกฤต เทียมปาก 06-08-2552
3 ทีม พัชระยิม ด.ช. ภูดิศ ปริวิทธางกูร 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. ณัฐชนน ตรีสุขี 23-03-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. Narawit Jamkaseam (SPMTKD MEASOMBOON REDBULL KLANGPLAZA YOTHINNUKUL) 11-11-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. ภาคิน ดีขุนทด 01-01-2563
2 ทีม ฺBT TAEKWONDO ด.ช. วงศธร ศรีสุวรรณ 28-01-2551
3 ทีม ฺBT TAEKWONDO ด.ช. นฤเบศ แตกสกุล 30-04-2551
4 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. ภูริภัทร โตชูวงศ์ 01-01-2563
5 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. Alongkot Leelahapiyarat (ASSUMPTION COLLEGE NAKONRATCHASIMA SPMTKDPKOKAI REDBULL KLANGPLAZA YOTHINNUKUL) 06-11-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. Suraphat Jaikaruna (SPMTKDPKOKAI REDBULL KLANGPLAZA YOTHINNUKUL) 22-12-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. นันทสิทธิ์ พลเสน 06-04-2551
2 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. ศิวัจน์ เกียรติธนภัสร์(หอวังนนทบุรี) 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bhawat Gym ด.ญ. วิรัญชนา คงสวน 01-01-2563
2 ทีม พัชระยิม ด.ญ. พัชรีรัชต์ น้อยญาติ 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Phaitoon Taekwondo ด.ญ. จรัสรวี ผ่องแผ้ว 01-01-2563
2 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ญ. พรรณรัตน์ อ่อนประดิษฐ์ 01-01-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Arena preaksa tkd ด.ญ. กัญญาณัฐ พรรณมาตย์ 01-01-2563
2 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยาฯ ด.ญ. วีรินทร์ สุขประเสริฐ 02-05-2551
3 ทีม RANGSIT STAR ด.ญ. ฐิติชญาน์ ซองทอง 20-12-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ญ. ณัฐธยาน์ พุทธสระน้อย 24-11-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยาฯ ด.ญ. วิชญาพร ศิริเรือง 14-08-2551
2 ทีม Triple K Taekwondo ด.ญ. กนิษฐา ภูครองทอง 23-05-2551
3 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ญ. Aritha Mungauemklang (SPMTKDPKOKAI KLANGPLAZA YOTHINNUKUL) 25-03-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พัชระยิม ด.ช. ฐิติพันธ์ สังข์ทอง 01-01-2563
2 ทีม Bhawat Gym ด.ช. แจ็ค อนาวิน มอยร์ 01-01-2563
3 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. พชร แก้วใหญ่ 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PTK TAEKWONDO ด.ช. วิศรุต เจริญชัยพิริยกุล 22-11-2551
2 ทีม Taekwondo Society ด.ช. ก้องบุณ เกยานนท์ 25-12-2552
3 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. นิธิศ สอาดชีพ 01-01-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. กุลชานนท์ อุ่นเจริญ 11-12-2551
2 ทีม Triple K Taekwondo ด.ช. กษิดิ์เดช แท่นสำโรง 30-01-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พัชระยิม ด.ช. ทีปกร คนเพียร 01-01-2563
2 ทีม Triple K Taekwondo ด.ช. ปรมินทร์ เยี่ยมชัยภูมิ 05-05-2552
3 ทีม Bhawat Gym ด.ช. อริย์ธัช เนฐิกรพันธ์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. ฐิติพล ทองแจ่ม 01-01-2563
2 ทีม special TKD. ด.ช. บัญญพนต์ เตชะอำไพ 01-01-2563
3 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ไชยภัทร์ กันนุฬา 29-07-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Taekwondo Society ด.ญ. ศุภานัน บุญสุโข 11-10-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PUTTACHAD TAEKWONDO ด.ญ. สุชานรี กุลอ่อน 08-08-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Arena preaksa tkd ด.ญ. ชุตินันท์ จันทร์ทอง 01-01-2563
2 ทีม MJ Taekwondo ด.ญ. พัชรีพร ไชยสิทธิ์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Triple K Taekwondo ด.ญ. ฑิฆัมพร พลอยมุกข์ 24-06-2552
2 ทีม RANGSIT STAR ด.ญ. ปัณณทัต ปัดทาศรี 11-04-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. จักรธร นามวิชา 21-01-2551
2 ทีม Titan Gym ​- WMD ​STUDIO​ ด.ช. วรรักษ์ อรุโณทัย 10-03-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม VK BackEnd. ด.ช. ธนกรณ์ เซี่ยงจ้ง 27-12-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. พิตรพิบูล เลื่อนกุลพงษ์ 01-01-2552
2 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. จิซู ชิน 04-11-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Triple K Taekwondo ด.ช. กิตติพศ อนันตวงศ์ 06-03-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM ด.ญ. กมลพร อิ่นแก้ว 20-07-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Titan Gym ​- WMD ​STUDIO​ ด.ญ. อภิชญา ทองหล้า 03-11-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม VK BackEnd. ด.ญ. มาฆพร ฮะเหยี่ยว 21-02-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special TKD. ด.ญ. ณัฐนันท์ ชื่นคุณากร 28-07-2551
2 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. นภัสวรรณ เพิ่มสมบูรณ์ 24-05-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ฺBT TAEKWONDO ด.ญ. สิริมน เงินชุ่ม 05-02-2552
2 ทีม RANGSIT STAR ด.ญ. กัลยาณี รักษาสกุล 22-10-2552
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM ด.ช. ชนะพล คงนาค 05-05-2550
2 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. วรวุฒิ ชัยโศภิน 14-06-2550
3 ทีม Taekwondo Society ด.ช. กรภัทร์ บุญถาวร 29-05-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. ธน เวชวิชิตชาญกิจ 28-05-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. Panthadet Kongjarean (SPMTKD MEASOMBOON KLANGPLAZA YOTHINNUKUL) 09-03-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. กรวิชญ์ ยะอินทร์ 09-07-2550
2 ทีม Triple K Taekwondo ด.ช. พิเชษฐ์ หาญทอ 17-04-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Anan Taekwondo ด.ช. ณธีพัฒน์ มณีไตรพงค์ 28-07-2549
2 ทีม CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM ด.ช. รามิล เพชรบูรณกุล 08-02-2550
3 ทีม special TKD. ด.ช. ชินวัตร บุญตัน 01-01-2563
4 ทีม พัชระยิม ด.ช. พงศพัศ จันทร 01-01-2563
5 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. ณัฐพนธ์ จันทร์ทัพ 01-01-2550
6 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. สรมัชญ์ รัตนภิรมย์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ฺBT TAEKWONDO ด.ญ. ชนิดาภา ไชยเพชร 03-08-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special TKD. ด.ญ. พัชริสา หมีอยู่ 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Anan Taekwondo ด.ญ. ณัฏฐ์ธัญศา บำรุงประเสริฐ 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ฺBT TAEKWONDO ด.ญ. สุฐิตา ขิบช้าง 16-02-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM ด.ญ. กมลวรรณ ดีมี 22-03-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Triple K Taekwondo ด.ช. สุริยา พันธ์ดี 15-09-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Arena preaksa tkd ด.ช. นาคร บุญมี 01-01-2563
2 ทีม Triple K Taekwondo ด.ช. วัชรากร วิจานสูงเนิน 23-12-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. ณัฎฐมนฑ์ หมึกสม 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bhawat Gym ด.ญ. อัญญ่า มอยร์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. ธนัทดา ทองนาค 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bhawat Gym ด.ช. ศุภณัฐ มากทรัพย์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. นภัสรพี แอลิ 26-05-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. Ahthid Munagsatid (SPMTKDPKOKAI KLANGPLAZA YOTHINNUKUL) 01-02-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Triple K Taekwondo ด.ญ. ลลิตา ดำรงกิจไพศาล 21-08-2548
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พัชระยิม นาย ศุภเศรษฐ์ กาศักดิ์ 01-01-2563
2 ทีม Anan Taekwondo นาย สุรพัศ ฉายวงค์ 01-04-2547
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Anan Taekwondo นาย นาราภัทร ณ นคร 25-03-2546
2 ทีม พัชระยิม นาย สรวิชญ์ ทวีโคตร 01-01-2563
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Triple K Taekwondo นาย ศรายุธ บุญนิธี 27-06-2546
2 ทีม Anan Taekwondo นาย ปาลิต ดาราฉาย 25-05-2547
3 ทีม พัชระยิม นาย ธนวัฒน์ เขื่องสถุ่ง 01-01-2563
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านคลองขลุงเทควันโด นาย วรวิช บัวลม 07-02-2547
2 ทีม Anan Taekwondo นาย ธีรเมธ นาคเอี่ยม 04-01-2548
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Anan Taekwondo นาย ภิญญู คชเผือก 21-08-2546
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Anan Taekwondo น.ส. แพรไพลิน บุญทิม 22-05-2546
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Anan Taekwondo น.ส. สุชัญญา หุ่นพานิช 26-06-2546
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Anan Taekwondo น.ส. จิรัชญา แสงจันทร์ศิริ 22-04-2546
2 ทีม Taekwondo Society น.ส. ฑิตยา บุญถาวร 17-03-2547
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Phaitoon Taekwondo น.ส. ปิยะฉัตรฤทัย ชารีวรรณ 01-01-2563
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) น.ส. สายสวรรค์ พลเสน 13-05-2547
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Titan Gym ​- WMD ​STUDIO​ น.ส. จรัสรวี วอแพง 11-04-2563
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Arena preaksa tkd น.ส. พิมพ์ลภัส อรัญมิตร 01-01-2563
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bhawat Gym น.ส. โสภิตนภา พิมเครือ 01-01-2563
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Titan Gym ​- WMD ​STUDIO​ นาย กิตตินันท์ วอแพง 17-11-2563
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special TKD. น.ส. ศิริญากร แว่นเตื่อรอง 01-01-2563
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
Class โรงเรียน
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. พิชชญภัณฑ์ รัตนเชิดชูวงศ์ 12-08-2559
2 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. Ratthajak Dangnue (SPMTKDPKOKAI KLANGPLAZA YOTHINNUKUL) 10-04-2560
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. Nattakan Tanomnaimung (SPMTKD MEASOMBOON REDBULL KLANGPLAZA YOTHINNUKUL 14-04-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ฺBT TAEKWONDO ด.ช. ธนกร หุ่นพู่ 06-01-2557
2 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. ภูวดล นาคจู 01-01-2563
3 ทีม MJ Taekwondo ด.ช. จิรพนธ์ ธิภาศรี 01-01-2563
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สโมสรกีฬาราชเทวี ด.ช. เฟาซีย์ แท่งทอง 26-10-2557
2 ทีม Titan Gym ​- WMD ​STUDIO​ ด.ช. ธนิก เมธีศุภกร 19-08-2558
3 ทีม MJ Taekwondo ด.ช. กรวิชญ์ พนมผา 01-01-2563
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ฺBT TAEKWONDO ด.ช. ธราวุธ ดอกเตย 30-07-2557
2 ทีม special TKD. ด.ช. กฤษฎา ภูชัยแสง 01-01-2563
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bangkok Giants Taekwondo ด.ช. Pheeraphark Opasthaveesup 16-02-2557
2 ทีม Titan Gym ​- WMD ​STUDIO​ ด.ช. ภคพล ตามรภาค 27-01-2557
3 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. Phattharakhun Phetlum (SPMTKDPKOKAI KLANGPLAZA YOTHINNUKUL) 01-07-2558
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. Pitiphat Ruksakeaw (SPMTKD MEASOMBOON REDBULL KLANGPLAZA YOTHINNUKUL) 18-08-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. ประภัสสร อนันตศรี 18-10-2557
2 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. นีรนารา อัตถาหาญ 13-12-2557
3 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. ภัคธิดา ประเสริฐศิริ 17-07-2558
4 ทีม Arena preaksa tkd ด.ญ. ณิชาภรณ์ เสามั่น 01-01-2563
5 ทีม ฺBT TAEKWONDO ด.ญ. จิดาภา ศรีสุวรรณ 27-11-2558
6 ทีม MJ Taekwondo ด.ญ. อุรชา ทองพูล 01-01-2563
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Titan Gym ​- WMD ​STUDIO​ ด.ช. เสฎฐปภพ สุขุมาลพันธ์​ 08-11-2556
2 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. Chanchai Ruangrat (SPMTKDPKOKAI REDBULL KLANGPLAZA YOTHINNUKUL) 22-08-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม MJ Taekwondo ด.ช. ยิ่งคุณ สมบูรณ์วงษ์ 01-01-2563
2 ทีม Titan Gym ​- WMD ​STUDIO​ ด.ช. วัชรพัฒน์ เทิมแพงพันธุ์​ 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. นาบุญ ธนันชัย 01-01-2563
2 ทีม พัชระยิม ด.ช. ธนกฤต พงษ์กายี 01-01-2563
3 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. Achira Krinsresuk (SPMTKD MEASOMBOON REDBULL KLANGPLAZA YOTHINNUKUL) 05-03-2556
4 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ช. Sirichat Buranatonchai (SPMTKDPKOKAI KLANGPLAZA YOTHINNUKUL) 25-04-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PUTTACHAD TAEKWONDO ด.ญ. ธนพร อุ่นใจ 05-08-2556
2 ทีม MJ Taekwondo ด.ญ. อภิชญา พนมผา 01-01-2563
3 ทีม Thesun Taekwondo Thailand ด.ญ. Pichayarat Dangnue (SPMTKDPKOKAI KLANGPLAZA YOTHINNUKUL) 19-11-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. ภัทรวดี คมคาย 09-09-2555
2 ทีม พัชระยิม ด.ญ. กชสร ทองชื่นจิต 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM ด.ช. ศุภเชษฐ์ ชะเอมกุล 24-06-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM ด.ช. ศิววงศ์ ชะเอมกุล 24-06-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Taekwondo Society ด.ช. ธนวัฒน์ พวงมาลัย 12-07-2554
2 ทีม Taekwondo Society ด.ช. นฤภัทร ประกอบบุญ 21-06-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พัชระยิม ด.ช. ณฐกฤต อูปแก้ว 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พัชระยิม ด.ช. เอกธนา ทองย้อย 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สโมสรกีฬาราชเทวี ด.ญ. มัสนา จันทดูล 07-08-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PUTTACHAD TAEKWONDO ด.ญ. เปมิกา แสงหอย 21-04-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Taekwondo Society ด.ช. ธันยพัฒน์ สุจีรโยธิน 21-11-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
ต่อสู้ทีม
POOMSAE
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ศุภวัฒน์ อินทรสุวรรณ์ เหลือง ชาย สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
2 Nattakrit Monyanondha เขียว ชาย Bangkok Giants Taekwondo
3 ด.ญ..จันทร์ริมา ศรีวรารักษ์ เขียว หญิง NTA Nontawat​Taekwondo ​Academy​
4 ด.ช.ธนเดช ไตรมหาสุวรรณ์ เหลือง ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
5 ด.ช.จิรณัฐ เบ็นไซปา เขียว ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
6 พิชญ์ วังอมรมิตร เขียว ชาย THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 กัณฑ์อเนก รัตติกาลสุขะ แดง ชาย Triple K Taekwondo
2 ชวกร ระตีพูน ขาว ชาย ธนาเทควันโด
3 ด.ช.พานุวัฒน์. ธีรวโรดม เขียว ชาย NTA Nontawat​Taekwondo ​Academy​
4 ด.ญ.พิมลวรรณ แสนหลวงอินทร์ เขียว หญิง NTA Nontawat​Taekwondo ​Academy​
5 ด.ญ.พาขวัญ วัจฉละฐิติ เขียว หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
6 ด.ญ.ปุญญิศา ธนิกกุลกิตติ์ธเนศ เหลือง หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
7 ด.ช.กฤษณัท ตนะทิพย์ เขียว ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
8 ด.ช.ธีรเมธ แจงบำรุง เหลือง ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
9 ด.ช.วิชญะ ธรรมวิชุกร ฟ้า ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
10 ด.ช.อชิระ ปานุ่ม น้ำตาล ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
11 ด.ช.กวินทัพพ์ ชูรัตน์ แดง ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
12 เด็กหญิง ลลิตลดา ลิ้มสุวรรณศิลป์ ขาว หญิง THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
13 ธีรินทร์ญาดา หลวงพิทักษ์ แดง หญิง THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
14 ธีรินทร์ญาดา หลวงพิทักษ์ ดำ หญิง THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
15 ด.ญ.ธนพร ก่อแก้ว ขาว หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
16 ด.ญ.อชิรดา โตชูวงศ์ เหลือง หญิง Thesun Taekwondo Thailand
17 ด.ญ.ภูริมาศ ศิริวัชรไพบูลย์ เหลือง หญิง Thesun Taekwondo Thailand
18 ด.ญ.ณิชชาภา นาคปานเสือ เหลือง หญิง Thesun Taekwondo Thailand
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 จิปกร บุญโต ดำแดง ชาย สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
2 ชนลดา เจริญวงษ์ ฟ้า หญิง Triple K Taekwondo
3 ด.ช. อชิรภัทร์ สิทธิ์ปีวราเดช เขียว ชาย ธนาเทควันโด
4 เกล้ากัลยา กอบพุดซา น้ำตาล หญิง OYP OLYMPIC
5 จิรปรียา เร็คเชี่ยน เขียว หญิง OYP OLYMPIC
6 ญนันทพร สุพรรณพงค์ เขียว หญิง OYP OLYMPIC
7 ดช.ดบัสวิน ถาวรพร้อม เหลือง ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
8 ด.ช.อชิรวิชญ์ สิริธนวัตร์ เขียว ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
9 ด.ญ.พัทธ์ธีรา ชูกิจสกุลมณี เขียว หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
10 ด.ช.อธิป ธาราธิกุล ฟ้า ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
11 ด.ช.อินทัช มายวัน ดำแดง ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
12 ด.ญ.พรรวินท์ ตันติพันธาวัฒน ดำแดง หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
13 กมลทรรศน์ เนฐิกรพันธ์ ฟ้า หญิง Bhawat Gym
14 ด.ช.ฑนวัฒน์ ก่อแก้ว ขาว ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
15 ด.ญ.กมลนภัช หิรัญทรัพย์ เขียว หญิง Thesun Taekwondo Thailand
16 ด.ญ.ปฎีรา กิตติภัทเมธา เขียว หญิง Thesun Taekwondo Thailand
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ.ณัฐนันท์ ชื่นคุณากร เหลือง หญิง special TKD.
2 วิรภัทร มาลีหอม เขียว ชาย สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
3 ชิมณี รัตติกาลสุขะ แดง หญิง Triple K Taekwondo
4 ณัฎฐากร นิยมกูล ดำแดง ชาย NTA Nontawat​Taekwondo ​Academy​
5 ด.ญ.กมลพร อิ่นแก้ว เขียว หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
6 กนิษฐา ภูครองทอง ฟ้า หญิง Triple K Taekwondo
7 จรัสรวี ผ่องแผ้ว ดำแดง หญิง Phaitoon Taekwondo
8 ด.ช.จิซู ชิน เขียว ชาย Thesun Taekwondo Thailand
9 ด.ญ.รมิดา ตั้งวัฒนาพรชัย แดง หญิง Thesun Taekwondo Thailand
10 ด.ญ.วรณัฐฏ์ จันทร์เผ่าแสง ดำแดง หญิง Thesun Taekwondo Thailand
11 ด.ช.ภูริภัทร โตชูวงศ์ เขียว ชาย Thesun Taekwondo Thailand
12 ด.ญ.กรวรรณ ตนัยอัชฌาวุฒ น้ำตาล หญิง ดนัย เทควันโด ยิม
13 โศภิตา พิมเครือ ฟ้า หญิง Bhawat Gym
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ.พัชริสา หมีอยู่ ดำ หญิง special TKD.
2 ณัฐณิชา ส่างแก้ว ขาว หญิง special TKD.
3 ปรดา แก้วพิทักษ์ เหลือง หญิง Triple K Taekwondo
4 พิเชษฐ์ หาญทอ แดง ชาย Triple K Taekwondo
5 ด.ช.ชนะพล คงนาค ดำแดง ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
6 ด.ญ.กมลวรรณ ดีมี ดำแดง หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
7 ณัทรัฏฐ์ สารถี ดำ ชาย THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
8 ด.ญ.ชัญญกัญญ์ ปพนพัทธนันท์ แดง หญิง ดนัย เทควันโด ยิม
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 น.ส.ศิริญากร แว่นเตื่อรอง ขาว หญิง special TKD.
2 ศรายุธ บุญนิธี ดำ ชาย Triple K Taekwondo
3 อิสรีย์ จินตนา ดำ หญิง Triple K Taekwondo
4 ปรานปริยา เค้นชัยภูมิ เหลือง หญิง Triple K Taekwondo
5 บุณยานุช ธิปไชย์ เขียว หญิง Triple K Taekwondo
6 ด.ช.รามิล เพชรบูรณกุล ดำ ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
7 น.ส.ปาลิดา ใจจิตร ดำ หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
8 ณัทรัฏฐ์ สารถี ดำ ชาย THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ประชาชน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.ธนเดช ไตรมหาสุวรรณ์ด.ช.จิรณัฐ เบ็นไซปา เหลือง ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
2 ด.ช.จิรณัฐ เบ็นไซปาด.ญ.พาขวัญ วัจฉละฐิติ เขียว ชาย - หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.กฤษณัท ตนะทิพย์ด.ญ.ปุญญิศา ธนิกกุลกิตติ์ธเนศ เหลือง ชาย - หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
2 ด.ช.กฤษณัท ตนะทิพย์ด.ช.ธีรเมธ แจงบำรุง เขียว ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
3 ด.ช.วิชญะ ธรรมวิชุกรด.ช.ฉัตรดนัย นุตไพโรจน์ ฟ้า ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
4 ด.ช.อชิระ ปานุ่มด.ช.กวินทัพพ์ ชูรัตน์ แดง ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.ดบัสวิน ถาวรพร้อมด.ช.อชิรวิชญ์ สิริธนวัตร์ เหลือง ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
2 ด.ช.อชิรวิชญ์ สิริธนวัตร์ด.ญ.พัทธ์ธีรา ชูกิจสกุลมณี เขียว ชาย - หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
3 ด.ช.อินทัช มายวันด.ญ.พรรวินท์ ตันติพันธาวัฒน ดำแดง ชาย - หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
4 ด.ช.ศิววงศ์ ชะเอมกุลด.ช.ศุภเชฎฐ์ ชะเอมกุล ขาว ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ชิมณี รัตติกาลสุขะกัณฑ์อเนก รัตติกาลสุขะ แดง ชาย - หญิง Triple K Taekwondo
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.ชนะพล คงนาคด.ช.รามิล เพชรบูรณกุล ดำแดง ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.รามิล เพชรบูรณกุลน.ส.ปาลิดา ใจจิตร ดำ ชาย - หญิง CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ ประชาชน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.ฑนวัฒน์ ก่อแก้วด.ช.ศุภเชฎฐ์ ชะเอมกุลด.ช.ศิววงศ์ ชะเอมกุล ขาว ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 โศภิตา พิมเครือกมลทรรศน์ เนฐิกรพันธ์อัญญ่า มอยร์ ฟ้า หญิง Bhawat Gym
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ ประชาชน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม