The Mafia Begin Championship 2020

สถานที่แข่งขัน ตั้งฮั่วเส็ง ธนบุรี
จังหวัด กรุงเทพมหานคร
แข่งขันวันที่ 15/02/2020 ~ 15/02/2020

ชื่อผู้จัด : อ.เอก ปิดระบบรับสมัคร 14 กุมภาพันธ์ 2563 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 0826442791 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
แสดงรายการผู้เข้าแข่งขันแบบรายการ

ต่อสู้
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SRC ACADEMY (ศรีราชาเทควันโด) ด.ช. กิตติชัย เมธาวี 01-01-2562
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKG Seekasem Takhli ด.ญ. มิมิว ตรีสังข์ 20-04-2558
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CK TAEKWONDO ด.ช. วรวิช แซ่โฮ่ 26-10-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. สุวิชญา รัตนเชิดชูวงศ์ 01-01-2563
2 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. สุวพิชญ์ ภู่เจริญ 01-01-2563
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Swan taekwondo ด.ช. ฐานพัฒน์ อึ้งประเสริฐ 25-12-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKG Seekasem Takhli ด.ญ. กัญญาภัค ทองรักขาว 14-03-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ภคินทร์ กองลาภ 01-01-2563
2 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. อณิรุจต์ กาวรรณ์ 17-07-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. ณฐพงศ์ นาคเงิน 13-01-2557
2 ทีม The N.P. Taekwondo ด.ช. ธนกฤต ผ่องใส 01-01-2557
3 ทีม Ausaha Taekwondo ด.ช. ภัทรกร กล่ำกล่อมจิตต์ 21-06-2557
4 ทีม SKG Seekasem Takhli ด.ช. สเมธิศ อ่วมแพ 28-06-2556
5 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. อนุชิต ไชยะโอชะ 08-01-2557
6 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. คามิน คำตั๋น 01-01-2563
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR by Salamander ด.ช. อิทธิพล เดชเฉลิมนิธิ 27-05-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE ด.ญ. นุชวรา ดาแพง 25-06-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.CENTER@NAKHONCHAISI ด.ช. ณัฐวัฒน์ อินทร์กองทรัพย์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. ดานิช เงาะ 26-08-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. วิศรุต ฤทธิ์เดช 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม HEROES TAEKWONDO ด.ช. KANISORN POOCHAROEN 01-01-2563
2 ทีม Ausaha Taekwondo ด.ช. ทอดยอด อุสาหะ 28-09-2556
3 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ณัฐวรรธน์ นพมณีวิจิตร (โรงเรียนรุ่งเรืองวิทยา) 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The N.P. Taekwondo ด.ช. ธนาคิม บุญพิโย 01-01-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The N.P. Taekwondo ด.ช. เกื้อฐากูน ปุลาโต 01-01-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม M.J taekwondo ด.ญ. จิรภิญญา พันฤทธิ์ 08-03-2555
2 ทีม Big Bear Taekwondo ด.ญ. สุภาทิพ เขียวสด 28-02-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ภูริชญา พี่งเถื่อน 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SATOเทควันโด ด.ช. ปริญญา สระสมศรี 01-01-2563
2 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ช. สรธร แก้วบรรจักร 12-12-2554
3 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ช. ศุภกร กุลศิริ 24-12-2554
4 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ศิลา ยังมั่น 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ณภัทร บุญยัง (โรงเรียนสรรพาวุธวิทยา) 01-01-2563
2 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. ธัชพงศ์ ประชาศิลป์ชัย 01-01-2563
3 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ช. อภิชัย อนันตวนา 28-06-2555
4 ทีม Swan taekwondo ด.ช. ฐากูร อึ้งประเสริฐ 25-12-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKG Seekasem Takhli ด.ช. ชิษณุพงศ์ ฟอร์จูน 18-05-2555
2 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. ภาคิณ แช่มนิ่ม 08-03-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ช. เยอร์เลมี่ การ์ซีอาร์ 19-10-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม specal TKD. ด.ช. วิทวัส ฐานันดร 01-01-2563
2 ทีม mws-tkd(BKTY) ด.ช. ภูมิพัฒน์ ทับหัวหนอง 21-12-2555
3 ทีม specal TKD. ด.ช. คุณกิตติ ตันติราพันธ์ 22-12-2555
4 ทีม TKD.CENTER ด.ช. วริทธิ์นันท์ รุ่งเรืองเวท 01-01-2563
5 ทีม RSR by Salamander ด.ช. พสิษฐ์ จำปาทอง 27-10-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม D.T.C. (ดอนเมือง อคาเดมี่) ด.ญ. อชิรดา โตชูวงศ์ 22-09-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Premier taekwondo ด.ญ. ภัทรธิดา โกสุม ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2563
2 ทีม ชนะชัยยิม ด.ญ. เบญญาภา สายใจบุญ 22-12-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม specal TKD. ด.ญ. ศุภกานต์ คำทอง 10-02-2555
2 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ญ. กชพร ควรชม 17-01-2556
3 ทีม ชนะชัยยิม ด.ญ. พัทธ์ธีรา สายใจบุญ 10-01-2555
4 ทีม SanamChai(สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม) ด.ญ. จิตติมา มาก่อ 01-01-2563
5 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. มณิอร ถิ่นชัยใหญ่ 01-01-2563
6 ทีม Ausaha Taekwondo ด.ญ. พัสวี ทองปาน 05-01-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PHASAKAN GYM ด.ญ. สิรินดา ยิ้มสกุล 10-10-2554
2 ทีม PHASAKAN GYM ด.ญ. ชนัญชิดา บุญสีลา 29-05-2554
3 ทีม SRC ACADEMY (ศรีราชาเทควันโด) ด.ญ. ธัญญรัตน์ สมสังข์ 01-01-2563
4 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. ญภา ธนประเวศน์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SanamChai(สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม) ด.ช. ธีร์ พงษ์ภาสุระ 01-01-2563
2 ทีม mws-tkd(BKTY) ด.ช. สิทธิเดช จิรพรประเสริฐ 23-03-2556
3 ทีม specal TKD. ด.ช. จักรพงศ์ ใจกล้า 29-08-2556
4 ทีม specal TKD. ด.ช. ศุภณัฐ วงษ์สุข 11-11-2556
5 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. กฤตภาส ประภวานนท์ 01-02-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PHASAKAN GYM ด.ช. รชต กะวะระพฤษ 15-01-2556
2 ทีม SanamChai(สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม) ด.ช. ธนกฤต สังขพรรณ 01-01-2563
3 ทีม VADHANA(เขตวัฒนา) ด.ช. พงศธร เดชรอด 05-07-2555
4 ทีม ไอทีซันนี่ ราชบุรี ด.ช. ญาณกิตต์ คล้ายแสงจันทร์ 08-07-2555
5 ทีม SATOเทควันโด ด.ช. ปัณณภพ บุ้งทอง 01-01-2563
6 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. เทวา ทิมประเสริฐ 16-02-2556
7 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. กิตติชัย หุบทอง (เต่า) 07-02-2555
8 ทีม D.T.C. (ดอนเมือง อคาเดมี่) ด.ช. เอกวัส อ่อนสังข์ 01-01-2563
9 ทีม Taekwondo Society ด.ช. กันต์พนม สุวรรณเมฆ 16-12-2556
10 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. อดิศร ตบไธสง 01-01-2556
11 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ณัฐชนนท์ ปานทุ่ม 01-01-2563
12 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ปุณณวิช นิตยอภัย 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SanamChai(สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม) ด.ช. พันวา เวชชลานนท์ 01-01-2563
2 ทีม ไอทีซันนี่ ราชบุรี ด.ช. ภูพิรัญญ์ ปุษยตานนท์ 23-09-2555
3 ทีม SATOเทควันโด ด.ช. ธนัตถ์ศิษฐ์ โนรินทร์ 01-01-2563
4 ทีม Big Bear Taekwondo ด.ช. ณัฐกร วรรณจันทร์ 25-02-2556
5 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. ธีระพจน์ สุวรรณกูล 02-04-2556
6 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. ศุภกร สุทธิโชติ 23-02-2555
7 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. ปริญ ศิริเมธานณ 24-01-2555
8 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. ณัฐวุฒิ จันทรคาม 01-01-2555
9 ทีม D.T.C. (ดอนเมือง อคาเดมี่) ด.ช. ณัฎชนนท์ มีสมศักดิ์ 01-01-2563
10 ทีม Taekwondo Society ด.ช. อภิพัฒน์ โป่งคำ 07-01-2556
11 ทีม ไอทีซันนี่ ราชบุรี ด.ช. ธนวินท์ วงศาโรจน์ 12-04-2555
12 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. ณท จันสอาด 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม mws-tkd(BKTY) ด.ช. พัทธนันท์ ชนะกุล 12-04-2555
2 ทีม Big Bear Taekwondo ด.ช. พีรชัย นาคคง 07-05-2556
3 ทีม specal TKD. ด.ช. กฤตกนก แป้นชูผล 24-09-2555
4 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ช. สุรพัฒน์ ชาตินะธุ 01-01-2563
5 ทีม RSR by Salamander ด.ช. ปุณณวิช ทองคำฟู 20-10-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไอทีซันนี่ ราชบุรี ด.ช. จิตติพัฒน์ ยนปลัดยศ 06-12-2554
2 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. คุณากร หอมชื่นชม 01-01-2555
3 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. พงษ์พิพัฒน์ เผือกน้อย 08-03-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SanamChai(สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม) ด.ช. อิทธิกร ลีลาจารุวรรณ 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม คลองกุ่มเทควันโด ด.ช. ราเชน แสนวิเศษ 23-09-2555
2 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. ดนัย ทุน 07-08-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Petchsiam Taekwondo ด.ญ. ญาณิศา ภู่นิเทศ 25-05-2555
2 ทีม Ausaha Taekwondo ด.ญ. สุชาวดี เพชรแท้ 04-08-2555
3 ทีม SKG Seekasem Takhli ด.ญ. พิชามญชุ์ บงกชมาศ 26-10-2555
4 ทีม D.T.C. (ดอนเมือง อคาเดมี่) ด.ญ. ณิชาภา นาคปานเสือ 01-01-2563
5 ทีม โรงเรียนกงลี้จงซัน ด.ญ. อริสรา มาน้อย 11-11-2554
6 ทีม VADHANA(เขตวัฒนา) ด.ญ. หฤทชนัน รัตนวัน 03-09-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไอทีซันนี่ ราชบุรี ด.ญ. สุธินี อยู่กำเนิด 07-10-2554
2 ทีม ชนะชัยยิม ด.ญ. ภัทรวดี กลับเป็นสุข 08-12-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR by Salamander ด.ญ. พรกมล แจ่มศรี 04-07-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. ณัชรัตน์ ประสิทธิ์นาวา (เอพริ่ว) 20-04-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE ด.ญ. กนกกร แซ่เตีย 02-01-2555
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.CENTER@NAKHONCHAISI ด.ช. กฤติกร ธนนท์ธนากิจ 01-01-2563
2 ทีม HEROES TAEKWONDO ด.ช. Seksit Chantham 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The N.P. Taekwondo ด.ช. สวัสดิ์ คำพา 01-01-2554
2 ทีม TKD.CENTER ด.ช. ฐิติวัฒน์ ทองอรุณ 01-01-2563
3 ทีม SRC ACADEMY (ศรีราชาเทควันโด) ด.ช. kai kondo 01-01-2563
4 ทีม M.J taekwondo ด.ช. อรรคพันธ์ พฤษภา 12-06-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม HEROES TAEKWONDO ด.ช. PANUPONG PHOSANTHIA 01-01-2563
2 ทีม CHATCHANA (ชัชชนะ) ด.ช. กฤติธี บุญยัง 20-05-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. วรโชติ สังสะโอภาส 24-09-2554
2 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. ธาดาฤทธิ์ พรหมดี 01-01-2563
3 ทีม TKD.CENTER ด.ช. พรหมพิริยะ จันทพันธ์ 01-01-2563
4 ทีม HEROES TAEKWONDO ด.ช. DANAIPORN THONGPRAJUKAEW 01-01-2563
5 ทีม SATOเทควันโด ด.ช. ณัฐกิตติ์ มะลิวรรณ 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม D.T.C. (ดอนเมือง อคาเดมี่) ด.ช. ยศวัฒน์ มาลี 01-01-2563
2 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ช. อัคราช แก้วเบ้า 01-01-2563
3 ทีม SRC ACADEMY (ศรีราชาเทควันโด) ด.ช. ชนม์ฬพัฒน์ ใบกระเบา 01-01-2563
4 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ธนกร หนูหยู 01-01-2563
5 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. เมธัส ศรีจันทร์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม M.J taekwondo ด.ญ. จิรปรียา ชินราช 21-07-2554
2 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. ศิศิรา อุปลา 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.CENTER@NAKHONCHAISI ด.ญ. กัลยดา สุขสำราญ 01-01-2563
2 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ญ. พิมพ์รพัทธ์ เทียมเศวตร์ 13-07-2553
3 ทีม D.T.C. (ดอนเมือง อคาเดมี่) ด.ญ. อัญมณี เพ็ชรเทศ 01-01-2563
4 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. กาลขวัญ เหมือนปิ๋ว 02-10-2553
5 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. อธิติณา แก้วธรรม 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ณัฐวรรธน์ นพมณีวิจิตร (โรงเรียนรุ่งเรืองวิทยา) 01-01-2563
2 ทีม Master Kick Taekwondo ด.ช. พงศ์ภรณ์ คุณูปถัมภ์ 30-12-2553
3 ทีม specal TKD. ด.ช. วสุธา บัวพันธุ์ 24-12-2554
4 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. อนา​วิล​ พรหมชนะ​ 04-09-2554
5 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. ชนะศักดิ์ ลบเอี่ยม 01-01-2563
6 ทีม M.J taekwondo ด.ช. กฤษฎา คงมี 19-12-2553
7 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. วิชยุตม์ วารี 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SanamChai(สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม) ด.ช. กฤชณัฎฐ์ นรเศรษฐ์ตระกูล 01-01-2563
2 ทีม TKD.CENTER@NAKHONCHAISI ด.ช. พัทธดนย์ พุ่มรินทร์ 01-01-2563
3 ทีม specal TKD. ด.ช. จิรัฎฐ์ ธนวัฒน์ณิชกุล 04-09-2554
4 ทีม TKD.CENTER ด.ช. ทินภัทร ปิยะโสภาพรรณวดี 01-01-2563
5 ทีม SKG Seekasem Takhli ด.ช. ประวิตร สินมา 23-04-2553
6 ทีม M.J taekwondo ด.ช. อติเทพ บำรุงราษฎร์ 02-07-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. บุริมทิศ จันทรเทศ 01-01-2563
2 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. รัฐภูมิ เอกทุ่งบัว 01-01-2563
3 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. กฤษดา บุญศิริเเสงมงคล 01-01-2563
4 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ช. พัฒนพงษ์ ชมภูวงค์ 01-01-2563
5 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. พริษฐ์ เธียรสิทธิพงศ์ 17-03-2554
6 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. พรชัย โล่ห์สุวรรณ์ (โรงเรียนทรงวิทยา) 01-01-2563
7 ทีม WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM ด.ช. กิตติพงษ์ บรรดาสิทธิ์ 03-04-2553
8 ทีม โรงเรียนกงลี้จงซัน ด.ช. วรัตถ์ อุ่นในธรรม 31-05-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม mws-tkd(BKTY) ด.ช. ธันวา ศรีสุนนท์ 05-12-2553
2 ทีม Assumption College English Program ด.ช. คุณยศ ตรุษทิม 13-01-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. กิตติกานต์ กิจขจรไพบูลย์ 01-01-2563
2 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. ชานนท์ นารีนุช 26-05-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. ชยังกูร เทพเรือง 17-01-2553
2 ทีม THE WINNING TAEKWOMDO ด.ช. กวีวัฒน์ เนื่องนาคา 01-01-2563
3 ทีม TKD.NADEE ด.ช. ภานุรุจ ดาเเพง 15-05-2554
4 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. สัณหวัช ปามิ 21-10-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ช. ฟิลม์ เรืองวงค์ 19-01-2553
2 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ตุลย์จักร์ ชัชเมธานนท์ 01-01-2563
3 ทีม โรงเรียนกงลี้จงซัน ด.ช. อชิตะ เจียมจันทรฺคุปต์ 19-01-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. ธนพร นุชนารถ (ฝ้าย) 26-09-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม specal TKD. ด.ญ. ณิชานันท์ สันดร 19-03-2553
2 ทีม Big Bear Taekwondo ด.ญ. อานิสตา พิธานชัยชนะ 16-07-2554
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. เสาวภา ครุฑรัมย์ (ต้นข้าว) 20-02-2553
4 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. ณัฐนิชา แสงเพชร 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SRC ACADEMY (ศรีราชาเทควันโด) ด.ญ. ปัญญรัตน์ หอทอง 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE ด.ญ. ธัญพิชชา เอียดเเก้ว 12-07-2554
2 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ญ. สุพัดตรา ผู้มีสัตย์ 23-09-2554
3 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ญ. วริษา เทพเรือง 12-10-2554
4 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. สรณ์ศิริ ทองมีสี 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. ลัลล์นลิน โหงวจือเส็ง 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SanamChai(สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม) ด.ช. ปลื้มปรัชญช์ ศรีธิ 01-01-2563
2 ทีม TKD.CENTER@NAKHONCHAISI ด.ช. ณัฐนนท์ วงศ์ศิริพิพัฒนกุล 01-01-2563
3 ทีม Big Bear Taekwondo ด.ช. ณัฏชนน พานิชเฮง 10-06-2554
4 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. ธีรทัศน์ ยื้มถนอม 16-09-2553
5 ทีม Taekwondo Society ด.ช. รัชชานนท์ สุวรรณเมฆ 22-10-2554
6 ทีม THE WINNING TAEKWOMDO ด.ช. อัครวัฒน์ พัชราพงศ์ศักดา 01-01-2563
7 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ธันวา พร่ำสอนง่าย 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไอทีซันนี่ ราชบุรี ด.ช. ธนากร ศรีเดช 12-05-2552
2 ทีม Thong TKD Team ด.ช. ปพนพัชร์ แคล้วโยธาธิษณ์ 12-07-2553
3 ทีม Big Bear Taekwondo ด.ช. ธนปพน ยอดศรีเมือง 31-10-2553
4 ทีม Big Bear Taekwondo ด.ช. คมสัน อนุรักษา 02-12-2554
5 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. จักรทิพย์ ตั้งจงสิริ 14-11-2554
6 ทีม INTER TAEKWONDO ACADEMY ด.ช. ศิริปกรณ์ ศิริธนะวุฒิชัย 18-05-2554
7 ทีม SKG Seekasem Takhli ด.ช. ชินริว ตรีสังข์ 23-03-2553
8 ทีม D.T.C. (ดอนเมือง อคาเดมี่) ด.ช. ณัฐชนน แสนหาญ 01-01-2563
9 ทีม X.TEAM GYM ชุมชนกรมแพทย์ทหารบก ด.ช. พลเสฎฐ์ จารุภัตติ์ 17-02-2554
10 ทีม TKD.NADEE ด.ช. ภูวดล เชี่ยวชาญธรรม 10-06-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BCC TAEKWONDO ด.ช. สุกฤษฎิ์ หงส์พร้อมญาติ 01-01-2563
2 ทีม specal TKD. ด.ช. เขมภัคค์ จีนาวุฒิ 23-09-2553
3 ทีม D.T.C. (ดอนเมือง อคาเดมี่) ด.ช. สิงหา พันธมนต์ 01-01-2563
4 ทีม TKD.NADEE ด.ช. ภูมิพัฒน์ เชี่ยวชาญธรรม 10-06-2552
5 ทีม THE WINNING TAEKWOMDO ด.ช. ปัญญ์ แซ่เอง 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SanamChai(สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม) ด.ช. ณกร พงษ์ภาสุระ 01-01-2563
2 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. สุรุจ โชติกิจวุฒิกุล 24-06-2553
3 ทีม Big Bear Taekwondo ด.ช. ภานุพงศ์ นาคคง 14-09-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE WINNING TAEKWOMDO ด.ช. ปริญวัช จิตจาตุรันต์ 01-01-2563
2 ทีม RSR KANCHANABURI ด.ช. เจษฎา กุศลสุข 19-10-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PHASAKAN GYM ด.ช. อรรคเดช กันโพธิ์ 13-05-2552
2 ทีม NATTAKORN GYM ด.ช. ปุณณสิทธิ์ อ่อนแสง 02-09-2554
3 ทีม Petchsiam Taekwondo ด.ช. ภัทรกวี จันทร์ขจร 06-04-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BCC TAEKWONDO ด.ช. สุพสิน หงส์พร้อมญาติ 01-01-2563
2 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ชวัลวิทย์ เสือแก้ว (กาซิม) 05-07-2552
3 ทีม RSR KANCHANABURI ด.ช. ธนดล บุญทวี 15-06-2553
4 ทีม RSR by Salamander ด.ช. อวิรุทร์ รินทะไชย 28-03-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม mws-tkd(BKTY) ด.ญ. กวินธิดา พิทักษ์บวร 09-02-2554
2 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ญ. ไอรดา สงวน 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. ณชนก เจิมขุนทด 01-01-2563
2 ทีม THE WINNING TAEKWOMDO ด.ญ. สรัญทร นูญจันทร์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Big Bear Taekwondo ด.ญ. ญาณภัส แก้วประถม 20-02-2553
2 ทีม THE WINNING TAEKWOMDO ด.ญ. อมรรัตน์ นูญจันทร์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไอทีซันนี่ ราชบุรี ด.ญ. บุญญิสา รอบรู้ 14-12-2553
2 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ญ. ภูษณิศา ศรีเสวต (โรงเรียนพิพัฒนา) 01-01-2563
3 ทีม Big Bear Taekwondo ด.ญ. อัญพัชธ์ ปฐมพัชร์ชโลธร 02-03-2554
4 ทีม VADHANA(เขตวัฒนา) ด.ญ. ภูริชญา วิลาวรรณ 02-12-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. ลินธิชา สมญา 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ญ. ศิริพร ปันท่าเรือ 01-01-2563
2 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ญ. จณิสตา พรมกำเหนิด 30-04-2553
3 ทีม NATTAKORN GYM ด.ญ. ณัฐนิชา อนันตะกิจไพบูลย์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. จิตติพัฒน์ พึ่งมา (โรงเรียนประภามนตรี 2) 01-01-2563
2 ทีม Master Kick Taekwondo ด.ช. ณัฎฐ์ บ่อผลพูนหิรัญ 09-01-2552
3 ทีม Big Bear Taekwondo ด.ช. อานนท์ นามวงษ์ 02-05-2552
4 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. ปุญญพัฒน์ บุณยพุทธิ 01-01-2552
5 ทีม Premier taekwondo ด.ช. พุฒิพงศ์ เพ็ชรวารีวิทย์ ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2563
6 ทีม Premier taekwondo ด.ช. วีรภัทร โกสุม ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2563
7 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. จิรเดช เเสงชาติ 04-10-2552
8 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. ศตพร วิทยาพูล 01-01-2563
9 ทีม specal TKD. ด.ช. ศักรนันทน์ คำทอง 01-01-2563
10 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. กฤตภาส พนิตพงศธร 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. อนุกูล เพ็งสว่าง 01-01-2563
2 ทีม Thong TKD Team ด.ช. วีระนันท์ จันทร์เผ่าแสง 20-07-2551
3 ทีม specal TKD. ด.ช. จิรายุ น้อยบัวงาม 12-02-2552
4 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. ธนานนท์ สุขล้วน 31-07-2552
5 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. ปองกานต์ ด้วงกัน 09-09-2552
6 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ช. ชวิศ ประเสริฐกุล 04-10-2551
7 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. ธนโชติ ยอดสิงห์ 01-01-2552
8 ทีม คลองกุ่มเทควันโด ด.ช. พีรพัฒน์ ประเสริฐสัง 18-06-2552
9 ทีม TKD.CENTER ด.ช. ยศกร ชาติมนตรี 01-01-2563
10 ทีม D.T.C. (ดอนเมือง อคาเดมี่) ด.ช. ภูริภัทร โตชูวงศ์ 01-01-2563
11 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ศรัณรินทร์ อรัญญาเกษมสุข (การ์ฟิวส์) 01-01-2551
12 ทีม CHATCHANA (ชัชชนะ) ด.ช. วนันต์ชัย อำไพประสิทธิ์ 11-07-2552
13 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. วัชรพงศ์ ศรีเจริญ 27-11-2551
14 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. กรกฏ บุญปลื้ม 01-01-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. ภาคิน ดีขุนทด 01-01-2563
2 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ช. นฤเบศ แตกสกุล 30-04-2551
3 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ช. วงศธร ศรีสุวรรณ 28-01-2551
4 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. ภัทรพล ไทรน้อย 01-01-2563
5 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. อรรถพล ลาลุน 01-01-2563
6 ทีม TIGER THAI YPG ด.ช. ธนดล ทองเผือก 01-01-2563
7 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. ศิรวิทย์ จงกิจวรกุล 27-06-2551
8 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. ชณากร แซ่หลิ่ม 29-04-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ช. นันธศักดิ์ มุกแก้ว 15-03-2551
2 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. เธียรเทพ จีระบำรุงโรจน์ 20-10-2552
3 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ปรัชญา พึ่งเถื่อน 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ช. นันท์วัฒน์ ประกิตตระกูล 26-12-2552
2 ทีม THE MAFIA ด.ช. ศิวิจน์ เกียรติธนภัสร์ 01-01-2563
3 ทีม TIGER THAI YPG ด.ช. นิติธาดา ปรีชาพงค์มิตร 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Tiger Thai Bangyai ด.ช. พิชญะ คนึงเหตุ 24-03-2550
2 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. กิตติศักดิ์ ควรชม 09-09-2552
3 ทีม TUNNARA TAEKWONDO ด.ช. อัฑฒกร ชัชวงษ์ 16-08-2551
4 ทีม TUNNARA TAEKWONDO ด.ช. ณัฐภัทร อริสนั่น 22-01-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม NATTAKORN GYM ด.ช. อินทัช วงษ์รักไทย 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. ปิยาพัชร ยานะทวี 06-03-2552
2 ทีม The N.P. Taekwondo ด.ญ. พริบพันดาว ราตรีโชค 01-01-2552
3 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. ภคมล ขันคำ 04-05-2552
4 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. ณัฎฐชญา รอดเพ็ง 01-01-2563
5 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ญ. สิรภัทร เขียวชะอุ่ม 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SATOเทควันโด ด.ญ. ชนนิกานต์ ขุนเดช 01-01-2563
2 ทีม ชนะชัยยิม ด.ญ. วงษ์ฤทัย สุบุญมา 18-05-2552
3 ทีม คลองกุ่มเทควันโด ด.ญ. ณัฐกานต์ มานะกรโกวิท 02-08-2552
4 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. อภิญญา สุขสุเสียง 01-01-2563
5 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ญ. พาลิน มงคลสุเมธา (โรงเรียนพระหฤทัยคอนแวนต์) 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. ประภาวรินทร์ มโนธรรม 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE ด.ญ. อนัญญา สำเภานนท์ 27-09-2551
2 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. ขวัญข้าว เยาวรักษ์ 01-01-2563
3 ทีม Ausaha Taekwondo ด.ญ. พฤกษา อุทัยธรรม 08-01-2552
4 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. ศรีกัญพารัตน์ แหลมหลัก 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. จิตติพัฒน์ วัฒโน 01-01-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE ด.ช. นนท์นภัทร ปัดชา 30-12-2551
2 ทีม Big Bear Taekwondo ด.ช. ศุภชัย ใจแข็งดี 09-10-2552
3 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. ศุภวิชญ์ อุทชัยยา 01-01-2563
4 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. ภัทรนันฏ์ บุตรพงศาพันธ์ 05-08-2552
5 ทีม SKG Seekasem Takhli ด.ช. ปรมินทร์ กายสิทธิ์ 14-05-2551
6 ทีม TKD.CENTER ด.ช. รชต น้อยนิวรณ์ 01-01-2563
7 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ช. ธนวัฒน์ เจริญสิงห์ 01-01-2563
8 ทีม Taekwondo Society ด.ช. ก้องบุณ เกยานนท์ 25-12-2552
9 ทีม THE WINNING TAEKWOMDO ด.ช. กรวิชญ์ ทับพันธ์ 01-01-2563
10 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. ปภณชาญ ทองเนียม 08-08-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. คุณภัทร หอมชื่นชม 01-01-2552
2 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. ณัฐนันท์ บุตรพงศาพันธ์ 26-05-2551
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. สุทิวัส ครุฑรัมย์(ดัง) 19-04-2551
4 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ช. วัชรวิศว์ นามะโน 23-05-2552
5 ทีม THE WINNING TAEKWOMDO ด.ช. วันชนะ รจน์รังษี 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. ภูตะวัน สบายจิต 01-01-2563
2 ทีม Big Bear Taekwondo ด.ช. ณ้ฏฐกิตติ์ พานิชเฮง 14-11-2551
3 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ติณณภพ นิตยอภัย 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Taekwondo Society ด.ช. จิรายุ สุนทรานนท์ 08-05-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SATOเทควันโด ด.ช. กิตติภูมิ ถาวร 01-01-2563
2 ทีม Petchsiam Taekwondo ด.ช. เอกวิญญ์ กีร์ตะเมคินทร์ 01-01-2563
3 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. ภูริวัฒน์ แสงสว่าง 29-01-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKG Seekasem Takhli ด.ช. พัทธดนัย เรือนปัญจะ 23-01-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. สุวิจักษณ์ แต่งผล 01-01-2563
2 ทีม Master Kick Taekwondo ด.ช. พงศ์พัศ คุณูปถัมภ์ 20-03-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SanamChai(สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม) ด.ญ. พลอยชมพู คณาวัฒนกุล 01-01-2563
2 ทีม VADHANA(เขตวัฒนา) ด.ญ. เพิ่มศิริ ยวงมะณี 26-09-2551
3 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ญ. กัญญาณัฐ เดชวิไชย (โรงเรียนรุ่งเรืองอุปถัมถ์) 01-01-2563
4 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. ธัญทิพย์ จิตสว่าง 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Premier taekwondo ด.ญ. วรรณวนัช ปลอดโปร่ง ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. ช่อทิพย์ ม่วงกล่ำ 01-01-2563
2 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. นันทชา สายเชื้อ 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. สะกินนา ธนสารดิลก 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม mws-tkd(BKTY) ด.ช. พลวรรธ์ งิ้วงาม 30-09-2552
2 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ช. ธนยศ เล่าลือเกียรติ์ 01-01-2563
3 ทีม SATOเทควันโด ด.ช. สุรศักดิ์ เหล็กทอง 01-01-2563
4 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. ธนพัฒน์ ชิดไทย 01-01-2563
5 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. ภัทร เผือกน้อย 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไอทีซันนี่ ราชบุรี ด.ช. เกษมศักดิ์ หมวดวัด 21-02-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BCC TAEKWONDO ด.ช. ชีวานนท์ ทรัพย์ประพฤทธิ์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไอทีซันนี่ ราชบุรี ด.ช. Carli Felix Danyael Estrada 04-09-2551
2 ทีม specal TKD. ด.ช. รชต สีหงษ์ 04-04-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thong TKD Team ด.ช. วัชรวีร์ อิสมัญ 24-02-2552
2 ทีม SKG Seekasem Takhli ด.ช. ธนภูมิ สังพรศรี 10-04-2552
3 ทีม คลองกุ่มเทควันโด ด.ช. ทักษดนย์ กรุษฉ่ำ 22-09-2551
4 ทีม VADHANA(เขตวัฒนา) ด.ช. ณัฐวุฒิ พวงอินทร์ 10-09-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. อชิระ เชียงกางกุล 30-01-2552
2 ทีม RSR KANCHANABURI ด.ช. ทีรัฐชานนท์ ด้วงประเสริฐ 26-11-2550
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BCC TAEKWONDO ด.ช. รพีรัฐ เกษมนิธิโชค 01-01-2563
2 ทีม SKG Seekasem Takhli ด.ช. ภูรินท์ บงกชมาศ 24-09-2551
3 ทีม ศูนย์เยาวชนเทเวศร์ ด.ช. ภัทรชัย เที่ยงบริบูรณ์ 02-02-2551
4 ทีม NATTAKORN GYM ด.ช. ณัฐวัฒิ รักแจ้ง 01-01-2563
5 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. ศุภกรณ์ กาวรรณ์ 10-12-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE ด.ญ. เปมิกา ศาลางาม 09-01-2552
2 ทีม Nta taekwondo ด.ญ. กัญภร ประเสริฐสุข 06-03-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SRC ACADEMY (ศรีราชาเทควันโด) ด.ญ. ชลธิชา วิมล 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE ด.ญ. กุลธิดา ศรีผา 22-10-2552
2 ทีม ไอทีซันนี่ ราชบุรี ด.ญ. ธันวารัตน์ ปิ่นเกตุ 17-12-2551
3 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. ศุภิสรา มูลขำ 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม FAIFAH โดย TMB ด.ญ. ธารา ไชยหงส์ 04-04-2550
2 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. ธัญชนก ฉัตรแสงเจริญ (โมเดล) 01-01-2551
3 ทีม ไอทีซันนี่ ราชบุรี ด.ญ. อมิตา เหลืองศิริ 31-03-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Nta taekwondo ด.ญ. นภัทขพร ก้อนกลีบ 01-01-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE ด.ญ. สุพิชชา เอียดเเก้ว 20-03-2552
2 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. ธวัลรัตน์ อนันต์เอื้อ (ออมสิน) 01-01-2552
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. พิราภรณ์ ดลธรรมชนะกุล 01-01-2552
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม specal TKD. ด.ช. พิสิษฐ์ วารินทร์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE MAFIA ด.ช. ศิวัจน์ เกียรติธนภัสร์ 01-01-2563
2 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. สมบูรณ์โชค โตสมวงษ์ 01-01-2563
3 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. ศราวุธ จอนสวัสดิ์ 14-09-2550
4 ทีม Master Kick Taekwondo ด.ช. ธนกร หน่อแก้ว 09-10-2549
5 ทีม TKD.NADEE ด.ช. กิตติกร ศรีผา 07-05-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TUNNARA TAEKWONDO ด.ช. ธีรภัทร ชัชวงษ์ 15-08-2549
2 ทีม specal TKD. ด.ช. เดชาธร สอาดวงษ์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม X.TEAM GYM ชุมชนกรมแพทย์ทหารบก ด.ช. ณัฐยศ บุญเลิศ 25-06-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. คัคคนางค์ อยู่บัว 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. รัชชนิชา มะโรงรัตน์ 24-04-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. คัคคนานค์ อยู่บัว 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ญ. ภัทรธิดา หลงสมบุญ 01-01-2563
2 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ญ. กัลธิมา สัทธาพงษ์ 01-01-2563
3 ทีม Premier taekwondo ด.ญ. กิรติกา อ้นเปรม ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2563
4 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ญ. ชนิดาภา ไชยเพชร 03-08-2550
5 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. ประภัสสร มโนธรรม 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PHASAKAN GYM ด.ญ. วรฤทัย ยี่วาศรี 16-05-2550
2 ทีม Premier taekwondo ด.ญ. สุชาดา แก้วอากร ( โรงเรียนสมุทรปราการ ) 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. อาทิตยา สุขสุเสียง 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PHASAKAN GYM ด.ญ. อรดา อินสองใจ 03-12-2548
2 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ญ. สุฐิตา ขิบช้าง 16-02-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Master Kick Taekwondo ด.ญ. ลลิต์ภัทร พยัคโฆ 23-08-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม X.TEAM GYM ชุมชนกรมแพทย์ทหารบก ด.ช. เกล้านพคุณ ขำเฟื่อง 18-03-2550
2 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. พิสิษฐ์ ผลิอรุณ 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม specal TKD. ด.ช. ภูวเดช มีสัตย์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SanamChai(สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม) ด.ช. กมลชัย ท้าวเครือ 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SanamChai(สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม) ด.ช. จิรพิพัฒน์​ สีดำ 01-01-2563
2 ทีม Thong TKD Team ด.ช. รัชชานนท์ เป้งไชยโม 08-10-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SRC ACADEMY (ศรีราชาเทควันโด) ด.ช. ศิวกร หมีทอง 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Tiger Thai Bangyai ด.ช. ปริชวิสาร พรามบรรพต 19-08-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ช. ราเชนทร์ สังข์วร 01-01-2563
2 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. ญาณวุฒิ สุวรรณศิลป์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม specal TKD. ด.ช. ชินวัตร บุญตัน 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. ณัฎฐมณฑ์ หมึกสม 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม specal TKD. ด.ญ. พัชริสา หมีอยู่ 01-01-2563
2 ทีม SanamChai(สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม) ด.ญ. จิราภา มาก่อ 01-01-2563
3 ทีม SanamChai(สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม) ด.ญ. สุจารี สระเสริม 01-01-2563
4 ทีม ชนะชัยยิม ด.ญ. สหัสสชา ศรีระษา 27-04-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม VADHANA(เขตวัฒนา) ด.ญ. ฟาติมา อิคราม 21-07-2549
2 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. สาธิตา อุ่นศิลป์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. ธนัทดา ทองนาค 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไอทีซันนี่ ราชบุรี ด.ช. พชรดนัย สุภาพ 06-08-2550
2 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. พันกวี กาวรรณ์ 03-11-2548
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์เยาวชนเทเวศร์ ด.ช. ชัยสิทธ์ ง่วนกิม 01-08-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BCC TAEKWONDO ด.ช. ปุญญวัจน์ จุนเจือทรัพย์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR by Salamander ด.ช. รัชชกร แสงสว่าง 16-11-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไอทีซันนี่ ราชบุรี ด.ช. พุฒิพงศ์ อรุณพูนทวี 19-04-2550
2 ทีม SATOเทควันโด ด.ช. อรรถพันธ์ เลิศพันธุ์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์เยาวชนเทเวศร์ ด.ช. วานิช เพ็ชระ 14-12-2549
2 ทีม RSR by Salamander ด.ช. คุณานนท์ วรคันทักษ์ 25-01-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BCC TAEKWONDO ด.ช. นพรุจ ต่างใจ 01-01-2563
2 ทีม X.TEAM GYM ชุมชนกรมแพทย์ทหารบก ด.ช. อังคีร์ เปรมกระโทก 01-08-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม mws-tkd(BKTY) ด.ญ. กานต์ธิดา พิทักษ์บวร 30-05-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม X.TEAM GYM ชุมชนกรมแพทย์ทหารบก ด.ญ. ณภัทร โตษยานนท์ 02-07-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไอทีซันนี่ ราชบุรี ด.ญ. ณัฐพร อรุณพูนทวี 24-08-2548
2 ทีม ไอทีซันนี่ ราชบุรี ด.ญ. วิลาสินี ทองสุข 25-04-2550
3 ทีม คลองกุ่มเทควันโด ด.ญ. ธนัญญา รำพึงกิจ 19-01-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE ด.ญ. ดาวกะรัต สายแวว 04-08-2550
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม X.TEAM GYM ชุมชนกรมแพทย์ทหารบก ด.ญ. ณัชชาวีณ์ ทวีโชติอภิวิชญ์ 25-06-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม FAIFAH โดย TMB ด.ญ. อารีน่า วงศ์ศรี 12-07-2548
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Premier taekwondo นาย พัทธดล อุบลประเสริฐ (โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ ) 01-01-2562
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Premier taekwondo นาย อติวัณณ์ อุดมธาดา ( โรงเรียนสมุทรปราการ ) 01-01-2563
2 ทีม ชนะชัยยิม นาย สรวิชญ์ สุทธิโชติ 29-06-2547
3 ทีม X.TEAM GYM ชุมชนกรมแพทย์ทหารบก นาย อัศวพล ใสโยธา 11-11-2546
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PHASAKAN GYM นาย นนท์ธีร์ ปานะถึก 01-02-2548
2 ทีม PHASAKAN GYM นาย ธฤต สุดประเสริฐ 13-01-2547
3 ทีม THE MAFIA นาย พลเทพ นาวีชลนิยม 01-01-2563
4 ทีม SRC ACADEMY (ศรีราชาเทควันโด) นาย สิรภพ หมีทอง 01-01-2563
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family นาย ธันย์สุธี เลิศสำราญ 01-01-2563
2 ทีม TUNNARA TAEKWONDO นาย ธนพัฒน์ นามณฑา 06-06-2546
3 ทีม TUNNARA TAEKWONDO นาย กิตติพัทธ์ ศรีแว่นแก้ว 17-09-2547
4 ทีม The Winner Thailand Taekwondo นาย ธนิก จงกิจวรกุล 23-11-2548
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO นาย อิศวะ ตรีเลิศทิพย์ (คิว) 13-07-2548
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Winner Thailand Taekwondo น.ส. วรวลัญช์ ภัทติวงค์ 18-05-2548
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SRC ACADEMY (ศรีราชาเทควันโด) น.ส. ชาลิตา วิชิตพรชัย 01-01-2563
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PHASAKAN GYM น.ส. ญาณวัฒนา เสนสี 27-08-2546
2 ทีม Big Bear Taekwondo น.ส. ชนากานต์ ศิริมูน 21-03-2546
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม nepal national team น.ส. susma shrestha 27-04-2540
2 ทีม specal TKD. น.ส. บวรรัตน์ บุญปลอด 01-01-2563
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม nepal national team น.ส. sita tamang 22-09-2536
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม INTER TAEKWONDO ACADEMY น.ส. มณีวรรณ วะโรรส 07-04-2548
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม VADHANA(เขตวัฒนา) นาย ณัฐภัทร ถินนอก 31-08-2548
2 ทีม nepal national team นาย Sangbim Chaudhary 01-01-2563
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม FAIFAH โดย TMB นาย สรวิชญ์ ทรัพย์กล่ำ 13-01-2547
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BCC TAEKWONDO นาย ระพิม อัครเดชลือชา 01-01-2563
2 ทีม SATOเทควันโด นาย ธนกฤต โกละกะ 01-01-2563
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI FAMILY นาย เกียรติศักดิ์ อารมย์ปลื้ม 07-06-2548
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Master Kick Taekwondo นาย อรรภภัทร์ เชาว์ประดิษฐ์ 01-05-2548
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SanamChai(สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม) นาย ณธายุ สอนศรี 01-01-2563
2 ทีม X.TEAM GYM ชุมชนกรมแพทย์ทหารบก นาย ศุภกร พาเรโท โห 23-10-2546
3 ทีม VADHANA(เขตวัฒนา) นาย สงกรานต์ มะโนรัตน์ 13-04-2547
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม น.ส. ณภัทร ประภวานนท์ 05-12-2547
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม X.TEAM GYM ชุมชนกรมแพทย์ทหารบก น.ส. ปิยากร สืบชีวินสุข 18-03-2546
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SRC ACADEMY (ศรีราชาเทควันโด) นาย อดิศร วิเศษศรีร 01-01-2563
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม X.TEAM GYM ชุมชนกรมแพทย์ทหารบก น.ส. วรรัตน์ รุ่งโรจน์ 27-03-2548
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม FAIFAH โดย TMB น.ส. ชมนิภา เทียมพันธ์ 29-10-2547
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม FAIFAH โดย TMB น.ส. มิเกล สุขเกษม 18-01-2546
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO น.ส. วิภาภรณ์ ยมพมาศ 01-01-2563
2 ทีม FAIFAH โดย TMB น.ส. ซากีเราะห์ อุสมา 02-11-2546
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -54 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 54-58 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SWCOM นาย สมปอง อบอุ่นจิตสกุล 13-01-2538
2 ทีม PATTAYA TAEKWONDO นาย ประคิมชัย โรมรัน (คิม) 29-09-2545
3 ทีม คลองกุ่มเทควันโด นาย Ryo Eiamrerai 09-03-2542
4 ทีม THE MAFIA นาย พลเทพ นาวีชลนิยม 01-01-2563
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 58-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE MAFIA นาย ฐิตินันท์ สินเกิดสุข 01-01-2563
2 ทีม SWCOM นาย สงการต์ ทองดี 01-01-2563
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SWCOM นาย ธนวัฒน์ รัศมิ์ชินฤทธ์ 01-01-2563
2 ทีม THE MAFIA นาย ฐิตินันท์ สินเกิดสุข 01-01-2563
3 ทีม nepal national team นาย Akash Ghale 01-01-2563
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 68-74 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SWCOM นาย มงคลฤทธิ์ ฉิ่งล็ก 09-01-2540
2 ทีม SWCOM นาย จักรพรรดิ์ งามสอาด 01-01-2563
3 ทีม Master Kick Taekwondo นาย กฤษดา กาชัย 23-02-2545
4 ทีม nepal national team นาย Sudeer Shrestha 01-01-2563
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 74-80 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 80-87 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 87+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SWCOM นาย ภาณุพงษ์ อังศิริ 15-05-2541
2 ทีม THE MAFIA นาย พงศกร เกษสุวรรณ 01-01-2563
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 49-53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 53-57 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 57-62 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 62-67 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 67-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 73+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
Class โรงเรียน
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. ธนิศร ทับทิมทอง 01-01-2563
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CK TAEKWONDO ด.ช. ธนกร ภิรมย์วงศ์ 05-01-2558
2 ทีม specal TKD. ด.ช. ณธัช สรรเสริญ 15-05-2558
3 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ช. สุภสิษฐ์ แถมเงิน 05-06-2557
4 ทีม โรงเรียนกงลี้จงซัน ด.ช. ปัญจารี ต๊ะทองด้วง 13-03-2557
5 ทีม THE WINNING TAEKWOMDO ด.ช. จิรเมธ มาตยาคุณ 01-01-2563
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SRC ACADEMY (ศรีราชาเทควันโด) ด.ช. ปุญญพัฒน์ หาญสวัสดิ์ 01-01-2563
2 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ธนบูลย์ สุนทรพจน์ 01-01-2563
3 ทีม M.J taekwondo ด.ช. ปรเมศวร์ กลั่นคุ้ม 30-05-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. กัณกรณ์ กิตติรวีโชติ 01-01-2563
2 ทีม M.J taekwondo ด.ช. ธรรมคุณ มีแก้ว 16-10-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ศิรพัฒน์ ออละเอี่ยม 01-01-2563
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BCC TAEKWONDO ด.ช. ดนัยณัฏฐ์ สมวงษ์ 01-01-2563
2 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. เป็นต่อ ศิริรักษ์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกงลี้จงซัน ด.ญ. อริสา มาน้อย 28-12-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม M.J taekwondo ด.ญ. กมลชนก ผาหลัก 02-09-2556
2 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ญ. มนต์ลดา พรหมเอาะ 01-01-2563
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. มนิดา น้อยบุญสุก 01-01-2563
2 ทีม WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM ด.ญ. SARA ABO RAFI 12-09-2557
3 ทีม M.J taekwondo ด.ญ. สาริศา เจติโคตร 21-02-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE ด.ญ. นุชวรา ดาเเพง 25-06-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ญ. ปุณยาพร กวางไพร 01-01-2563
2 ทีม Ausaha Taekwondo ด.ญ. ณัฐณิชา พันธัง 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม specal TKD. ด.ช. พชร ลีวิส 04-09-2555
2 ทีม Petchsiam Taekwondo ด.ช. นันทพงศ์ สีหานาม 18-01-2556
3 ทีม VADHANA(เขตวัฒนา) ด.ช. วรภพ ภาคภูมิ 26-03-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SATOเทควันโด ด.ช. nicolas kanla 01-01-2563
2 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ช. วิริทธิพล พุทธิชาต 18-10-2555
3 ทีม SanamChai(สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม) ด.ช. ธีวินทร์ พงษ์ภาสุระ 01-01-2563
4 ทีม โรงเรียนเบญจวรรณศึกษา ด.ช. วงศ์วรุฒน์ วีระชาญชัย 10-11-2555
5 ทีม THE WINNING TAEKWOMDO ด.ช. เตชิต ขุมเพ็ชร 01-01-2563
6 ทีม THE WINNING TAEKWOMDO ด.ช. พชร ธีราพัฒนานนท์ 01-01-2563
7 ทีม THE WINNING TAEKWOMDO ด.ช. นนทภัทร มุทุกันต์ 01-01-2563
8 ทีม THE WINNING TAEKWOMDO ด.ช. นราภัทร มุทุกันต์ 01-01-2563
9 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. ศุภวิชญ์ ยศปัญญา ( โรงเรียน ประถมพฤกษา ) 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. นัฐปคัลภ์ ทองนุกูล 01-01-2563
2 ทีม SATOเทควันโด ด.ช. ชินทัต เงาเรือง 01-01-2563
3 ทีม Petchsiam Taekwondo ด.ช. จิตติพัฒน์ ธารีพืชน์ 25-09-2555
4 ทีม KK.TKD ศูนย์เยาวชนวัดฉัตรแก้วจงกลณี ด.ช. วรทย์ ดรุณสนธยา 01-10-2554
5 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. ภฤศยศ สุวรรณนาคร 16-02-2555
6 ทีม Thong TKD Team ด.ช. กฤติน เรืองอภิรมย์ 01-06-2555
7 ทีม X.TEAM GYM ชุมชนกรมแพทย์ทหารบก ด.ช. ฐิติกร วันทุมมา 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BCC TAEKWONDO ด.ช. โตษิน เกษสุวรรณ 01-01-2563
2 ทีม Thong TKD Team ด.ช. กันตพล ใจบุญ 29-05-2556
3 ทีม Swan taekwondo ด.ช. สกาย บันดารี 27-09-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BCC TAEKWONDO ด.ช. พัชรวิชญ์ ธรรมมล 01-01-2563
2 ทีม Big Bear Taekwondo ด.ช. รามิล เลอศักดิ์ประสิทธิ์ 05-08-2556
3 ทีม THE WINNING TAEKWOMDO ด.ช. รัชพล นันทะนารท 01-01-2563
4 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. กฤษฏ์ โอภาสสดใส 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BCC TAEKWONDO ด.ช. ภาคิน ลี 01-01-2563
2 ทีม โรงเรียนอำนวยศิษย์ศึกษา ด.ช. ณัฐภัทร สังข์อร่าม 14-11-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. ธนดล ทองน่วม 01-01-2563
2 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. ณัติรุจน์ สิริหรรษาศักดิ์ 01-01-2563
3 ทีม BCC TAEKWONDO ด.ช. ปรรณ คงธนาคมธัญกิจ 01-01-2563
4 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. ภูมิภาส เพลินจิตร 01-01-2563
5 ทีม ศูนย์เยาวชนเทเวศร์ ด.ช. ณัฐวัฒน์ อิ่มเพชร 13-05-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE WINNING TAEKWOMDO ด.ญ. อมรรัตน์ ภักดี 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SanamChai(สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม) ด.ญ. ศรินทร์ลดา พงษ์ภาสุระ 01-01-2563
2 ทีม HEROES TAEKWONDO ด.ญ. Yarinda Panpuak 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bangkok Giants Taekwondo ด.ญ. Husnul Wafiah Mohd Kamal Ansari 11-03-2555
2 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ญ. ณัชชา ไชยบูรณ์ 01-01-2563
3 ทีม โรงเรียนกงลี้จงซัน ด.ญ. เกล้ากวี อึ่งพวง 22-12-2553
4 ทีม โรงเรียนอำนวยศิษย์ศึกษา ด.ญ. สุภชา สีทองคำ 07-07-2554
5 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. ญาณีนุช เหลืองละเอียด 01-01-2563
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์เยาวชนเทเวศร์ ด.ญ. ปริมณภัส รัตนภู 23-03-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE WINNING TAEKWOMDO ด.ญ. ชญาณ์นันท์ จำปาทอง 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. ฐิติพันธ์ โกศลกีรติกุล 04-10-2554
2 ทีม SATOเทควันโด ด.ช. ปัณณรุจน์ พัทรวงศ์รักษ์ 01-01-2563
3 ทีม VADHANA(เขตวัฒนา) ด.ช. กวินภพ ภาคภูมิ 25-03-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ผดุงกิจ ด.ช. เสฏฐวุฒิ ปีติกุลธรรม 23-08-2554
2 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. อัครัช เอกลาภ 13-01-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ผดุงกิจ ด.ช. วิกรม ยนตจักรวิถี 18-11-2554
2 ทีม Thong TKD Team ด.ช. กฤตภาส เรืองอภิรมย์ 19-02-2553
3 ทีม WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM ด.ช. MOHAMED ABO RAFI 23-11-2554
4 ทีม Swan taekwondo ด.ช. ธนกฤษ นาคแก้ว 18-07-2553
5 ทีม THE WINNING TAEKWOMDO ด.ช. วรโชติ กลมกล่อม 01-01-2563
6 ทีม ศูนย์เยาวชนเทเวศร์ ด.ช. วชิรเนตร ขำเนตร 20-10-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BCC TAEKWONDO ด.ช. เคจานี เซส จอห์นสัน 01-01-2563
2 ทีม Big Bear Taekwondo ด.ช. ศักดิ์กมล เนาว์ประโคน 06-09-2554
3 ทีม ฺB.T ปัญจพร ด.ช. ธนกฤต สุขจุ้ย 24-03-2553
4 ทีม Thong TKD Team ด.ช. ปภาวิน เจริญวัฒนาเลิศ 09-11-2554
5 ทีม THE WINNING TAEKWOMDO ด.ช. ชนัต มานะกิจกำธร 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Saint Louis School Chachoengsao ด.ช. ธนวัฒน์ อัครพุฒิมาพงษ์ 19-09-2553
2 ทีม KK.TKD ศูนย์เยาวชนวัดฉัตรแก้วจงกลณี ด.ช. ภูริณัฐ บรรดาศักดิ์ 01-01-2563
3 ทีม THE WINNING TAEKWOMDO ด.ช. เมตตา สุวรรณกุล 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม INTER TAEKWONDO ACADEMY ด.ช. เตชินท์ ธัญรนนท์ 12-05-2554
2 ทีม THE WINNING TAEKWOMDO ด.ช. พันธ์ุธัช เกษโกศล 01-01-2563
3 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. กฤตยศ เต็มประสิทธิ์ศัก 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. ชนะพล ไทรชมภู 01-01-2563
2 ทีม ผดุงกิจ ด.ช. ภาคิน ศรีเมือง 01-06-2554
3 ทีม INTER TAEKWONDO ACADEMY ด.ช. ด.ช. อามีร์ โฮเยิน ซาฮีร์ 13-12-2554
4 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. เพชรแท้ สุวรรณ ( โรงเรียน ประถมพฤกษา ) 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BCC TAEKWONDO ด.ช. นิติภูมิ อนุตตรกุล 01-01-2563
2 ทีม BCC TAEKWONDO ด.ช. คริษฐ์ เอกอุดมสิน 01-01-2563
3 ทีม SATOเทควันโด ด.ช. บรรณต ไอยารัตน์ 01-01-2563
4 ทีม SATOเทควันโด ด.ช. ปิยังกูร ทรัพย์สังข์ 01-01-2563
5 ทีม โรงเรียนสุธรรมศึกษา ด.ช. ธนกร ชัยเจริญ 30-06-2553
6 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. คุณานนท์ คนใหญ่ ( โรงเรียน ประถมพฤกษา ) 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ญ. นรินทร์ทิพย์ นิลทัด ( โรงเรียน ประถมพฤกษา ) 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม M.J taekwondo ด.ญ. สวรส สกุลชัยโชติรส 27-02-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SanamChai(สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม) ด.ญ. รัตนวรรณ์ นรมั่ง 01-01-2563
2 ทีม Thong TKD Team ด.ญ. คุณัญญา อยู่หว่าง 05-03-2553
3 ทีม THE WINNING TAEKWOMDO ด.ญ. วิญาดา อุ่นใจ 01-01-2563
4 ทีม ศูนย์เยาวชนเทเวศร์ ด.ญ. บุณยาพร ห้วยหงษ์ทอง 10-11-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE WINNING TAEKWOMDO ด.ญ. พิชชาภา ธีราพัฒนานนท์ 01-01-2563
2 ทีม THE WINNING TAEKWOMDO ด.ญ. ภคพร เขียวจันทร์แสง 01-01-2563
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนอำนวยศิษย์ศึกษา ด.ญ. พัชริพร จันทนนท์ 08-01-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Swan taekwondo ด.ญ. ป่านเงิน ศรีนาค 10-07-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SATOเทควันโด ด.ช. นที เนตรทิพย์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม D.T.C. (ดอนเมือง อคาเดมี่) ด.ช. วิชวิน รัตนอุดม 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ผดุงกิจ ด.ช. ภูดิส กรประภากุล 01-07-2551
2 ทีม WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM ด.ช. นัณฑกรณ์ สว่างแสง 19-03-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BCC TAEKWONDO ด.ช. พุทธคุณ แก้วชัยเจริญกิจ 01-01-2563
2 ทีม VADHANA(เขตวัฒนา) ด.ช. ณภัทร กอนมน 20-10-2551
3 ทีม THE WINNING TAEKWOMDO ด.ช. ธณัฐชัย มูสิแก้ว 01-01-2563
4 ทีม THE WINNING TAEKWOMDO ด.ช. วรรณพณธ์ ผลมีทรัพย์ 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SanamChai(สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม) ด.ญ. ณิชานันท์ อินทร์อ่วม 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ญ. ณฐา ปัญจบุตร 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Saint Louis School Chachoengsao ด.ญ. ชุติมา อึ๊งเจริญ 26-03-2552
2 ทีม WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM ด.ญ. TALA ABO RAFI 20-10-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม specal TKD. ด.ญ. ณัฐนันท์ ชื่นคุณากร 01-01-2563
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Thong TKD Team ด.ญ. พิชชานันท์ บุญเรือง 27-03-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ผดุงกิจ ด.ญ. ภริดาภัทร ประสพดี 01-10-2551
2 ทีม THE WINNING TAEKWOMDO ด.ญ. ญณัท หร่ำแค 01-01-2563
ต่อสู้ทีม
POOMSAE
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 Shayan Nubaid ขาว ชาย Bangkok Giants Taekwondo
2 Shayan Nubaid เหลือง ชาย Bangkok Giants Taekwondo
3 Vedant Vaibhav Chauhan ขาว ชาย Bangkok Giants Taekwondo
4 กัญญาภัค ทองรักขาว เหลือง หญิง SKG Seekasem Takhli
5 อริสา มาน้อย เหลือง หญิง โรงเรียนกงลี้จงซัน
6 อริสา มาน้อย เหลือง หญิง โรงเรียนกงลี้จงซัน
7 สุเมธิศ อ่วมแพ เหลือง ชาย SKG Seekasem Takhli
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 Anjalika Changmai เหลือง หญิง Bangkok Giants Taekwondo
2 Anjalika Changmai เขียว หญิง Bangkok Giants Taekwondo
3 ด.ช.รามิล เลอศักดิ์ประสิทธิ์ ขาว ชาย Big Bear Taekwondo
4 NONTAPAT SRIMAI ฟ้า ชาย HEROES TAEKWONDO
5 KANISORN POOCHAROEN น้ำตาล ชาย HEROES TAEKWONDO
6 RONNAPI SETTAPONGPANIT เขียว ชาย TreeHouse Taekwondo
7 KRIN JESDANGKUL เขียว ชาย TreeHouse Taekwondo
8 KRITAPAS ONPRATHIN ฟ้า ชาย TreeHouse Taekwondo
9 ชิษณุพงศ์ ฟอร์จูน เขียว ชาย SKG Seekasem Takhli
10 พิชามญชุ์ บงกชมาศ เหลือง หญิง SKG Seekasem Takhli
11 ปิยะนันท์ ศาลางาม เหลือง หญิง TKD.NADEE
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ.ปฏีรา กิตติภัทเมธา เหลือง หญิง Thong TKD Team
2 ด.ญ.กมลนภัช หิรัญทรัพย์ เหลือง หญิง Thong TKD Team
3 ด.ญ. อัญพัชธ์ ปฐมพัชร์ชโลธร เขียว หญิง Big Bear Taekwondo
4 สุธัญกร ถิระรัตน์ เหลือง หญิง เทควันโดพระประแดง
5 PANUPONG PHOSANTHIA แดง ชาย HEROES TAEKWONDO
6 ประวิตร สินมา เขียว ชาย SKG Seekasem Takhli
7 พิมพ์มาดา สิทธิสูงเนิน ฟ้า หญิง SKG Seekasem Takhli
8 ภัทธีรากาญจน์ ไชยเพชร เหลือง หญิง SKG Seekasem Takhli
9 ภัทธีรากาญจน์ ไชยเพชร เขียว หญิง SKG Seekasem Takhli
10 ปภัสร์ฐภัค ปุญชรัชมิ์ธร เหลือง หญิง SKG Seekasem Takhli
11 KAMOLLAK HOMCHUAN เขียว หญิง TreeHouse Taekwondo
12 KAVINTIDA VANAYOTHIN ฟ้า หญิง TreeHouse Taekwondo
13 NATASCHA FONGMANEE ฟ้า หญิง TreeHouse Taekwondo
14 ธีรภัทร เงินรวม เขียว ชาย SKG Seekasem Takhli
15 ศิริวรรณนภา จันทร์มา เหลือง หญิง TKD.NADEE
16 ชินริว ตรีสังข์ ขาว ชาย SKG Seekasem Takhli
17 ด.ญ.คุณัญญา อยู่หว่าง เหลือง หญิง Thong TKD Team
18 กฤตภาส เปรมปรีดิ์ เหลือง ชาย RSR KANCHANABURI
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ.ณัฐนันท์ ชื่นคุณากร เหลือง หญิง specal TKD.
2 ด.ญ.พิชชานันท์ บุญเรือง เหลือง หญิง Thong TKD Team
3 ด.ช.นรวิชญ์ นิลศาสตร์ เหลือง ชาย Thong TKD Team
4 ด.ช.จิซู ชิน เขียว ชาย Thong TKD Team
5 ด.ญ.รมิดา ตั้งวัฒนาพรชัย แดง หญิง Thong TKD Team
6 ด.ญ.วรณัฐฏ์ จันทร์เผ่าแสง ดำแดง หญิง Thong TKD Team
7 ภูษณิศา ธารีพืชน์ ดำแดง หญิง Petchsiam Taekwondo
8 ทักษอร กรโพธิ์ น้ำตาล หญิง SKG Seekasem Takhli
9 ทักษอร กรโพธิ์ ดำแดง หญิง SKG Seekasem Takhli
10 รมย์รวินท์ บุญประเสริฐ ฟ้า หญิง SKG Seekasem Takhli
11 รมย์รวินท์ บุญประเสริฐ ดำแดง หญิง SKG Seekasem Takhli
12 ด.ญ.กนกวรรณ สงวนจันทร์ (อิม) แดง หญิง PATTAYA TAEKWONDO
13 ภูรินท์ บงกชมาศ เหลือง ชาย SKG Seekasem Takhli
14 ด.ญ.เปมิกา ศาลางาม น้ำตาล หญิง TKD.NADEE
15 มาริสา สนั่นเกียรติเจริญ เหลือง หญิง TKD.NADEE
16 เด็กหญิงธีรดา ทองอยู่ ฟ้า หญิง สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ.พัชริสา หมีอยู่ เขียว หญิง specal TKD.
2 กัลธิมา สัทธาพงษ์ เหลือง หญิง เทควันโดพระประแดง
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 Virsunit Changmai เหลือง ชาย Bangkok Giants Taekwondo
2 Virsunit Changmai เขียว ชาย Bangkok Giants Taekwondo
3 นางสาวพลังบุญ สมุทรหล้า ดำ หญิง Thong TKD Team
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ open
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 Sita Tamang ดำ หญิง nepal national team
2 Rimon Maharjan ดำ ชาย nepal national team
3 Prem Bahadur Limbu ดำ ชาย nepal national team
4 น.ส.ชนากานต์ ศิริมูน ดำ หญิง Big Bear Taekwondo
5 น.ส.กุลรัตน์ เหลืองประเสริฐ เขียว หญิง The Best Fighter Taekwondo
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ชิษณุพงศ์ ฟอร์จูนภัทธีรากาญจน์ ไชยเพชร เขียว ชาย - หญิง SKG Seekasem Takhli
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.จิซู ชินด.ญ.กมลนภัช หิรัญทรัพย์ เหลือง ชาย - หญิง Thong TKD Team
2 ด.ญ.รมิดา ตั้งวัฒนาพรชัยด.ญ.วรณัฐฏ์ จันทร์เผ่าแสง แดง หญิง Thong TKD Team
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 เด็กชายสมบูรณ์โชค โตสมวงษ์เด็กหญิงวริสรา เพ็ชรส่ง ดำ ชาย - หญิง สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ open
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ.กมลนภัช หิรัญทรัพย์ด.ญ.พิชชานันท์ บุญเรืองด.ญ.ปฎีรา กิตติภัทเมธา เหลือง หญิง Thong TKD Team
2 PIYA PIYAWONGRUNGRUENGDANAIPORN THONGPRAJUKAEWPANUPONG PHOSANTHIA ฟ้า ชาย HEROES TAEKWONDO
3 RONNAPI SETTAPONGPANITKRIN JESDANGKULKAMOLLAK HOMCHUAN เขียว ชาย - หญิง TreeHouse Taekwondo
4 KAVINTIDA VANAYOTHINNATASCHA FONGMANEEKRITAPAS ONPRATHIN ฟ้า ชาย - หญิง TreeHouse Taekwondo
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ open
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม