Taekwondo Friendly Championship 2019

สถานที่แข่งขัน สมาคมชาวปักษ์ใต้ ถ.กาญจนาภิเษก
จังหวัด กรุงเทพมหานคร
แข่งขันวันที่ 17/08/2019 ~ 17/08/2019

ชื่อผู้จัด : อ.เพชร ปิดระบบรับสมัคร 16 สิงหาคม 2562 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 081 – 6823149, 082 – 2995445 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
แสดงรายการผู้เข้าแข่งขันแบบรายการ

ต่อสู้
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-17 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 17-19 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 19+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-17 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 17-19 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKG Seekasem Takhli ด.ญ. กัญญาภัค ทองรักขาว 14-03-2558
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 19+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CK TAEKWONDO ด.ช. วรวิช แซ่โฮ่ 26-10-2556
2 ทีม P. Fighters Gym Rayong ด.ช. รณพีร์ เทียมจันทร์ (แม๊ก) 01-07-2556
3 ทีม สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด ด.ช. ศิวัฒน์ จังคศิริ 01-01-2557
4 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนนี ด.ช. พุฒิพัฒน์ บุญวงศ์ 24-05-2556
5 ทีม tkd center นครชัยศรี ด.ช. ณัฐวัฒน์ อินกองทรัพย์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. อัศเมธ ศรีชัยภูมิ 12-01-2556
2 ทีม SUPER KICK GYM ด.ช. ศิรวิทย์ พงษ์อนันต์ 20-03-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKG Seekasem Takhli ด.ญ. ภิญญาพัชญ์ แก้วบุญ 12-03-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พัชระยิม ด.ช. ธีรภัทร์ เพชรประเสริฐ 01-01-2562
2 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. พฤธิกร บุญเกิด 01-01-2562
3 ทีม T.T TAEKWONDO GYM ด.ช. ภัทรดนัย ฉิมสา 03-04-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.CENTER ด.ช. วุฒิพงษ์ คงเจริญ 01-01-2562
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. เกรียงธนัตถ์ จันทร์ศิริ 13-11-2556
2 ทีม ไทยทชายิม ด.ช. ศุภกฤฒ อัตนวานิช 01-03-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. รเมธ ธราธรธนธัช 13-01-2556
2 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ชินภัทร กรรณลา 16-03-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ญ. พิมพ์ณดา ถวัลย์พัฒน์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ญ. กชพร ควรชม 17-01-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN ด.ช. เตชลพัฒน์ ตั้งบูรพาจิตร์ 01-01-2562
2 ทีม m.j taekwondo ด.ช. ฐิติศักดิ์ บุญถาวร 27-07-2555
3 ทีม PST.ACADEMY OF TAEKWONDO ด.ช. เกียรติกมล เบ็ญจะขันธ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนนี ด.ช. จิรพงศ์ จีนงี่ 26-05-2554
2 ทีม Major gym ด.ช. วรวุฒิ แซ่เอี้ย 07-09-2554
3 ทีม THE HEROES TAEKWONDO ด.ช. TANAWAT DECHANUNT 01-01-2562
4 ทีม PST.ACADEMY OF TAEKWONDO ด.ช. นวชาติ เมืองโคตร 01-01-2562
5 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. นราธิป จันทร์รัตนวงศ์ 09-08-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนนี ด.ช. มัณฑนากรณ์ ศรีสนอง 21-08-2554
2 ทีม THE HEROES TAEKWONDO ด.ช. KANISORN POOCHAROEN 01-01-2562
3 ทีม PST.ACADEMY OF TAEKWONDO ด.ช. พีรพัฒน์ ศรีวงษ์ 01-01-2562
4 ทีม PST.ACADEMY OF TAEKWONDO ด.ช. ธนภูมิ เเก้วเนตร 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 26-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ธนภัทร นิธิศบวรภัค 09-01-2554
2 ทีม TKD.CENTER ด.ช. ธีรทัช ทิพย์มโนสิงห์ 01-01-2562
3 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ธนกร หนูหยู 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 30+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนนี ด.ญ. รสสุคนธ์ อินทรชนบท 24-08-2554
2 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. สิริพรรณ พันธุ์โพธิ์ 12-07-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนนี ด.ญ. ชนม์ชนก กะหมายสม 08-08-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม m.j taekwondo ด.ญ. จิรภิญญา พันฤทธิ์ 08-03-2555
2 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ญ. กัญญาณัฐ เหลาแหลม (โรงเรียนพระหฤทัยคอนแวนต์) 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 26-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 30+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม m.j taekwondo ด.ช. กฤษฎา คงมี 19-12-2553
2 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ภูริชญา พึ่งเถื่อน 01-01-2562
3 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ปกรณ์ ยังมั่น 01-01-2562
4 ทีม SUPER KICK GYM ด.ช. ปฤณ พุ่มสงวน 23-01-2555
5 ทีม T.T TAEKWONDO GYM ด.ช. ประรัฐวิธรณ์ ธรรมเจริญ 22-05-2555
6 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. พัชรพล ชูเกตุ 06-06-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด ด.ช. ดนุพล หน่อคำ 16-04-2554
2 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนนี ด.ช. นาวา จองเฉลิมชัย 22-09-2554
3 ทีม m.j taekwondo ด.ช. ถิรายุ เดือนฉาย 04-03-2555
4 ทีม Major gym ด.ช. ณัฐพงษ์ ระดิ่งหิน 14-07-2554
5 ทีม SUPER KICK GYM ด.ช. ศิริวัฒน์ ชมชื่นจิตร์ 05-12-2555
6 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ช. อภิชัย อนันตวนา 28-06-2555
7 ทีม พัชระยิม ด.ช. ธีรภัทร อรชร 01-01-2562
8 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ช. พทรธร เกิดสว่าง 06-03-2555
9 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. วิชยุตร์ วารี 01-01-2562
10 ทีม tkd center นครชัยศรี ด.ช. กฤติกร ธนนธ์ธนากิจ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด ด.ช. ธนกร ประสวนศรี 02-10-2554
2 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนนี ด.ช. ปภาวิชญ์ วงศ์ดวงจร 14-09-2554
3 ทีม m.j taekwondo ด.ช. กฤตชัย อินถนอม 27-02-2555
4 ทีม THE HEROES TAEKWONDO ด.ช. PANUPONG PHOSANTHIA 01-01-2562
5 ทีม Major gym ด.ช. ธนกฤต เอี่ยมศรี 01-01-2562
6 ทีม SKG Seekasem Takhli ด.ช. ชิษณุพงศ์ ฟอร์จูน 18-05-2555
7 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. ธนภัทร บุญประคม 01-01-2562
8 ทีม SUPER KICK GYM ด.ช. ธนโชติ พงศ์พันธ์ 03-05-2554
9 ทีม tkd center นครชัยศรี ด.ช. ศิริมงคล มงคลภทรสุข 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 26-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SRC (ศรีราชาเทควันโด) ด.ช. ชนม์พิพัฒน์ ใบกระเบา 01-01-2562
2 ทีม THE HEROES TAEKWONDO ด.ช. DANAIPORN THONGPRAJUKAEW 01-01-2562
3 ทีม SUPER KICK GYM ด.ช. ปราชญ์ ปลีหจินดา 11-01-2554
4 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. ภูมิธนาศิต อยู่รอย 30-10-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 30+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนนี ด.ช. ณัฐดนัย ชูศรีหะรัญ 20-06-2554
2 ทีม m.j taekwondo ด.ช. นิธิกร วัฒนากมลกุล 10-03-2555
3 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ช. ภวิศ ปู่โครง 17-03-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SRC (ศรีราชาเทควันโด) ด.ญ. บุณรดา กันหาเขียว 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. ญภา ธนประเวศน์ 01-01-2562
2 ทีม tkd center นครชัยศรี ด.ญ. ธีรนันท์ อินกองทรัพย์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 26-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 30+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พัชระยิม ด.ช. ชาญชนก ขจิตวงศ์ 01-01-2562
2 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. กรวิชญ์ พรไธสง 01-01-2555
3 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ณัฐชนนท์ ปานทุ่ม 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. ปุณยพัฒน์ รถทอง 01-01-2562
2 ทีม TKD.CENTER ด.ช. นันทพัทธ์ เพ็งรุ่ง 01-01-2562
3 ทีม พัชระยิม ด.ช. นิพิฐพนธ์ รื่นภิรมย์ 01-01-2562
4 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. อิสกันดัร สามารถ 01-01-2555
5 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. บุญฤทธิ์ ลักษณาทรัพย์ 01-01-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด ด.ช. ปฏิภาณ กอนไชย 09-11-2554
2 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. พริษฐ์ เธียรสิทธิพงศ์ 17-03-2554
3 ทีม Major gym ด.ช. ชลธี ศิริเชษฐ์ 11-01-2562
4 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. นวชัย จันทวาสน์ 09-11-2555
5 ทีม TKD.CENTER ด.ช. อภิชาติพงษ์ ศรีริวิ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 26-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด ด.ช. ปวิทย์ทัศน์ พงษ์เพ็ง 10-03-2555
2 ทีม m.j taekwondo ด.ช. กรณ์ แก้ววิเชียร 29-12-2554
3 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนนี ด.ช. ธัชวินทร์ จันทิมา 01-01-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 30+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SUPER KICK GYM ด.ช. ภูริณัฐส์ มาลยานนท์ 18-08-2554
2 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ช. ปุณณสิทธิ์ อ่อนแสง 02-09-2554
3 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. กิจณัฐษัณ ทรัพย์เอกภักดิ์ 01-01-2562
4 ทีม OYP OLYMPIC ด.ช. ธรรมกรณ์ กฤตย์เทวาพิทักษ์ 01-12-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Somapapattana Taekwondo by petchsiam tkd ด.ญ. ณัฎฐา หนูเนื้อ 01-01-2562
2 ทีม พัชระยิม ด.ญ. พลอยภาดา นองเจริญ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Petchsiam Taekwondo ด.ญ. ญาณิศา ภู่นิเทศ 01-01-2562
2 ทีม Somapapattana Taekwondo by petchsiam tkd ด.ญ. มนัสนันท์ ชมจันทร์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด ด.ญ. ขจรจงกล ศรณรงค์ 19-09-2554
2 ทีม พัชระยิม ด.ญ. กัญจน์ณัฏฐ์ ขจิตวงศ์ 01-01-2562
3 ทีม SRC (ศรีราชาเทควันโด) ด.ญ. ธัญญรัตน์ สมสังข์ 01-01-2562
4 ทีม Chaiyasit TKD ด.ญ. เยียรยง สุวรรณฤทธิ์ 01-01-2562
5 ทีม tkd center นครชัยศรี ด.ญ. เกวรินทร์ จันสีนวล 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 26-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ญ. ชนากานต์ เกียตาด 11-02-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 30+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SWK.Taekwondo ด.ญ. ธัญพิชชา เอียดแก้ว 01-01-2562
2 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ญ. วริษา เทพเรือง 12-10-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. ธีรนัยน์ แต้ตี่ 01-01-2562
2 ทีม m.j taekwondo ด.ช. อรรคพันธ์ พฤษภา 12-06-2553
3 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. พงศธร ปัตถามา 01-01-2553
4 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ฐนวรรธน์ กาญจนจันทร์ (โรงเรียนรุ่งเรืองวิทยา) 01-01-2562
5 ทีม ไทยทชายิม ด.ช. วิศวะ ชัยยะ 02-12-2552
6 ทีม ไทยทชายิม ด.ช. ธนะพัฒน์ เก่งเดชา 02-07-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. ณัฐชนน เกตุนิธี 01-01-2562
2 ทีม P. Fighters Gym Rayong ด.ช. เตชินท์ ฟุ้งขจร (ลีโอ) 27-04-2553
3 ทีม SUPER KICK GYM ด.ช. ชินณพัฒน์ ปวริญญานนท์ 15-09-2552
4 ทีม PST.ACADEMY OF TAEKWONDO ด.ช. ปณัย กายซิม 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN ด.ช. วรัญญุ อ่อนใจ 01-01-2562
2 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ณภัทร ชัยพรหม 18-01-2553
3 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ช. ธาวิน ขรีดาโอ๊ะ 04-09-2553
4 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนนี ด.ช. กฤติน สุทธิสอาด 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม m.j taekwondo ด.ช. ปัณณธร สว่างโรจน์ 17-08-2553
2 ทีม THE HEROES TAEKWONDO ด.ช. SASAKORN SANQUANPAK 01-01-2562
3 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. ศักดิ์สิทธิ์ สมานมิตร 01-01-2553
4 ทีม TKD.NADEE ด.ช. นิธิกร สุขสว่าง 18-04-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนนี ด.ช. ชยานันต์ กะหมายสม 08-09-2553
2 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. ชยังกูร เทพเรือง 17-01-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 39+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. กิตติศักดิ์ ควรชม 09-09-2552
2 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ตุลย์จักร์ ชัชเมธานนท์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Gym Rayong ด.ญ. พิมพ์อร ทองเทศ (ปราย) 15-10-2552
2 ทีม m.j taekwondo ด.ญ. จิรปรียา ชินราช 21-07-2554
3 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. อธิติณา แก้วธรรม 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Major gym ด.ญ. ปัทมวรรณ ยิ้มงาม 13-02-2562
2 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ญ. กานติ์ชนิต มณีคำ 01-01-2562
3 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. อิสยาภรณ์ บุญมาวัฒนโรจน์ 31-12-2552
4 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ญ. เบญญาภา ประวะเสนัง 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม m.j taekwondo ด.ญ. กันยกร อินถนอม 28-09-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 39+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKG Seekasem Takhli ด.ช. ประวิตร สินมา 13-08-2553
2 ทีม พัชระยิม ด.ช. ฐิณภูชิชย์ นองเจริญ 01-01-2562
3 ทีม CENTER X ASA ด.ช. นพวินท์ ชูเชิดวัฒนศักดิ์ 11-08-2552
4 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ณัฐพงษ์ จันทรวิรุจ (โรงเรียนดาราคาม) 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. บุริมทิศ จันทรเทศ 01-01-2562
2 ทีม SUPER KICK GYM ด.ช. บุณยาภัทร ชัยพรแก้ว 27-10-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. ภัทรนันฏ์ บุตรพงศาพันธ์ 05-08-2552
2 ทีม พัชระยิม ด.ช. พีรพัฒน์ ศรีตรีสัตย์ 01-01-2562
3 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. อามีนุดดีน สามารถ 01-01-2553
4 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ช. พีรวิชญ์ สุทธิโพธิ์ 30-08-2553
5 ทีม tkd center นครชัยศรี ด.ช. ปวีณ์วัฒน์ รอดย่านน้ำ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนนี ด.ช. วุฒิกร ภู่สะอาด 14-02-2552
2 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ช. รชต ลิ้มตระการพงษ์ 07-11-2552
3 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ช. วัชรวิศว์ นามะโน 23-05-2552
4 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. รุจิภาส บุรีรักษ์ 01-01-2553
5 ทีม PST.ACADEMY OF TAEKWONDO ด.ช. ธนากร ทองเกลี้ยง 01-01-2562
6 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. พชร แก้วใหญ่ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. กิตติกานต์ กิจขจรไพบูลย์ 01-01-2562
2 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ช. กาจพน เชาว์ดี 06-02-2552
3 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ช. ณฤเชษฐ พูลเชื้อ 02-06-2552
4 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. ธัญวรัตม์ บุกขุนทด 01-01-2553
5 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. เพชรบูรพา สิงหปรีชา 01-01-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 39+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Gym Rayong ด.ญ. ฐิตาภรณ์ แก้วอ่อน (ปลายฝน) 13-10-2553
2 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ญ. ศุภิสรา วงศ์ประสิทธิ์ 01-01-2553
3 ทีม tkd center นครชัยศรี ด.ญ. กัลยดา สุขสำราญ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ญ. ชวิกา คุ้มวงษ์ดี 01-01-2562
2 ทีม P. Fighters Gym Rayong ด.ญ. หทัยรัตน์ ฟุ้งขจร (นาโน) 09-03-2552
3 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN ด.ญ. ฐิตาภัทร์ แช่มเล็ก 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 39+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN ด.ญ. ปภาวี ชะนะหมัด 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไทยทชายิม ด.ช. ณัชฐปกรณ์ บุญคง 22-11-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.CENTER ด.ช. ไกรวิชญ์ หงส์ทอง 01-01-2562
2 ทีม พัชระยิม ด.ช. สรรชนก พงษ์ทรัพย์ 01-01-2562
3 ทีม Taekwondo Society ด.ช. ก้องบุณ เกยานนท์ 25-12-2552
4 ทีม SUPER KICK GYM ด.ช. กฤษฏ์ พูลขวัญ 12-03-2552
5 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. พรชัย โล่ห์สุวรรณ์ (โรงเรียนทรงวิทยา) 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Gym Rayong ด.ช. สายฟ้า โตไทยสงฆ์ (กาฟิว) 04-04-2552
2 ทีม CENTER X ASA ด.ช. ชัยวัฒน์ ศรีสวัสดิ์ 18-05-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Somapapattana Taekwondo by petchsiam tkd ด.ช. ณัฏฐพล ภู่ทอง 01-01-2562
2 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. ธนัท กะนีทะ 01-01-2562
3 ทีม TKD.CENTER ด.ช. ศิรสิทธิ์ วันเพ็ญ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Petchsiam Taekwondo ด.ช. ภัทรกวี จันทร์ขจร 01-01-2562
2 ทีม Taekwondo Society ด.ช. จิรายุ สุนทรานนท์ 08-05-2552
3 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. กรวิชญ์ หนูเทียม 01-01-2553
4 ทีม CENTER X ASA ด.ช. ธนวิชญ์ รุ่งอุดมลาภ 07-03-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 39+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. สุทธลักษณ์ กวางไพร 01-01-2562
2 ทีม Somapapattana Taekwondo by petchsiam tkd ด.ช. ณัฐพัชร์ คงภูรินาถ 01-01-2562
3 ทีม TKD.CENTER ด.ช. มหาสมุทร ชำนาญกิจ 01-01-2562
4 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ช. วงศ์ณพดล ดำมี 31-08-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนนี ด.ญ. ลภัสรดา ดอกขัน 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ญ. ณัฐฐ์ณิศา ศรีสกุลชัย 16-09-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SWK.Taekwondo ด.ญ. โชควิไลวรรณ กิจรวมตระกูล 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนนี ด.ญ. ณิชนันทน์ โปร่งใจ 30-09-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 39+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ญ. ศิริพร ปันท่าเรือ 01-01-2562
2 ทีม SWK.Taekwondo ด.ญ. สุพิชชา เอียดแก้ว 01-01-2562
3 ทีม SRC (ศรีราชาเทควันโด) ด.ญ. รมย์ธีรา ทิติ๊บ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. ปวรปรัชญ์ โป่งแก้ว 01-01-2562
2 ทีม TKD.CENTER ด.ช. ณัฐชนนท์ กลางณรงค์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 25-29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. คณิต วงศ์แก้ว 01-01-2562
2 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. รัชชานนท์ แสงอรุณ (โรงเรียนสรรพาวุธวิทยา) 01-01-2562
3 ทีม TKD.CENTER ด.ช. วิธวินท์ อรุณศรี 01-01-2562
4 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. ธีรวุฒิ เกิดพร 10-11-2552
5 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. ปุญญพัฒน์ บุณยพุทธิ 01-01-2552
6 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. ศตพร วิทยาพูล 01-01-2562
7 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. กฤตภาส พนิตพงศธร 01-01-2562
8 ทีม พัชระยิม ด.ช. ภูดิศ ปริวิทธางกูร 01-01-2562
9 ทีม SMARTTAEKWONDO ด.ช. ธนัท บุนยามิน 26-10-2551
10 ทีม CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM ด.ช. ชนะพล คงนาค 05-05-2550
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 29-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. อนุกูล เพ็งสว่าง 01-01-2562
2 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. กรกฎ บุญปลื้ม 01-01-2551
3 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. วัชรพงศ์ ศรีเจริญ 27-11-2551
4 ทีม m.j taekwondo ด.ช. พงศกร ผาหลัก 02-03-2552
5 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. ศุภกร แซ่โล้ว 07-06-2551
6 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. มีทรัพย์ ทิพย์มณเฑียร 01-01-2562
7 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN ด.ช. สุทธิชัย สายสุทธิ์ 01-01-2562
8 ทีม New GEN ด.ช. ณรงค์กมล ห่านศรีวิจิตร 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 32-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. ศิรวิทย์ จงกิจวรกุล 27-06-2551
2 ทีม m.j taekwondo ด.ช. พศวีร์ มาลากุล 21-01-2552
3 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. อรรถพล ลาลุน 01-01-2562
4 ทีม TKD.NADEE ด.ช. ณัฐวุฒิ แซ่เจีย 31-12-2551
5 ทีม OYP OLYMPIC ด.ช. อธิธัช ลู 27-01-2551
6 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. ณรงค์ธร ทับทิมเทศ 19-02-2550
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. ภาคิน ดีขุนทด 01-01-2562
2 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. ศราวุธ จอนสวัสดิ์ 14-09-2550
3 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. เธียรเทพ จีระบำรุงโรจน์ 20-10-2552
4 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. สมบูรณ์โชค โตสมวงษ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ชัยกฤต จิพยัคฆ์ 21-06-2550
2 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN ด.ช. วชิรวิชญ์ ซ่อนกลาง 01-01-2562
3 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. ชยพล เหมพันธ์ 01-01-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 41-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ช. นันท์วัฒน์ ประกิตตระกูล 26-12-2552
2 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ธนกร มาลีคล้าย 16-06-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 43+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พัชระยิม ด.ช. พงศพัศ จันทร 01-01-2562
2 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. สุรพล ศรีอาระยันพงษ์ 01-01-2551
3 ทีม New GEN ด.ช. วุฒิวัฒน์ ธนาพงษ์ชัยปรีชา 01-01-2562
4 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. กรวิชญ์ ยะอินทร์ 09-07-2550
5 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. แทนคุณ ดีเสมอ 01-01-2562
6 ทีม OYP OLYMPIC ด.ช. สิรภพ ไชยชิต 01-02-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 25-29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. ปิยาพัชร ยานะทวี 06-03-2552
2 ทีม Major gym ด.ญ. แพรวา จันลองรัตน์ 11-09-2550
3 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. ทอสิริ สิงห์ทอง 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 29-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด ด.ญ. สุพิชชา เครือวัลย์ 05-06-2551
2 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. รัชชนิชา มะโรงรัตน์ 24-04-2550
3 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN ด.ญ. บุญญิสา เผ่าเจริญ 01-01-2562
4 ทีม Major gym ด.ญ. ณัฐนรี ลี๊บำรุง 04-04-2550
5 ทีม ชัยนาทเทควันโด ด.ญ. จินต์จุฑา ประดา 30-03-2550
6 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ญ. กนกวรรณ ไถวเลิศ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 32-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. ศรีกัญพารัตน์ แหลมหลัก 01-01-2562
2 ทีม TKD.NADEE ด.ญ. อนัญญา สำเภานนท์ 27-09-2551
3 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ญ. พาลิน มงคลสุเมธา (โรงเรียนพระหฤทัยคอนแวนต์) 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. จอมภัค คล้ายประยูร 01-01-2562
2 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. จิตติพัฒน์ วัฒโน 01-01-2551
3 ทีม ชัยนาทเทควันโด ด.ญ. ณัฐกานต์ เกิดน้อย 05-08-2550
4 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ญ. โกลัญญา แซ่ตั้ง 01-01-2562
5 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ญ. ศุภานัน รัตนวรรณ (Saint Joseph Bangna School) 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. ธีรยาภัทร พรมเทศ 01-01-2562
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด ด.ญ. ศุภกร ศรีจำปา 31-05-2550
3 ทีม ไดโนคิก ขอนแก่น ด.ญ. คเณพร วรรณรัตน์ 01-01-2562
4 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. ศศิฏา อาบสุวรรณ์ 29-01-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 41-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด ด.ญ. ณัฐนรี พ่วงชื่น 01-06-2551
2 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. นาราภัทร ยิ้มนุ้ย 01-01-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 43+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไดโนคิก ขอนแก่น ด.ญ. กุลธิดา วงค์คุย 01-01-2562
2 ทีม พัชระยิม ด.ญ. เพชรดา ศรีจันทึก 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKG Seekasem Takhli ด.ช. ปรมินทร์ กายสิทธิ์ 14-05-2550
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 25-29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พัชระยิม ด.ช. ฐิติพันธ์ สังข์ทอง 01-01-2562
2 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ธนรัช บุญศิริวัฒน์วานิช 01-01-2562
3 ทีม CENTER X ASA ด.ช. ณัชพล วงศรีปราการ 01-01-2562
4 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. จิตติพัฑน์ พึ่งมา (โรงเรียนประภามนตรี 2) 01-01-2562
5 ทีม tkd center นครชัยศรี ด.ช. ฐฺิติวัลค์ สิลาโส 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 29-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. ณัฐนันท์ บุตรพงศาพันธ์ 26-05-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 32-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พัชระยิม ด.ช. พีรวัส จำเนียรสิริ 01-01-2562
2 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ติณณภพ นิตยอภัย 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE MAFIA ด.ช. ฉัตรเฉลิม ทองดอนแช่ม 01-01-2562
2 ทีม พัชระยิม ด.ช. วรนิตย์ ทองขาว 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE MAFIA ด.ช. ศิวัจน์ เกียรติธนภัสร์ 01-01-2562
2 ทีม Petchsiam Taekwondo ด.ช. เอกวิญญ์ กีร์ตะเมคินทร์ 01-01-2562
3 ทีม SRC (ศรีราชาเทควันโด) ด.ช. ศิวกร หมีทอง 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 41-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 43+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ช. กฤติเดช บัวแย้ม 19-07-2550
2 ทีม ไดโนคิก ขอนแก่น ด.ช. จิรเมธ ทิณเกิด 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. ชนัญธิดา ภัทติวงค์ 28-03-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 25-29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ญ. สิรภัทร เขียวชะอุ่ม 01-01-2562
2 ทีม tkd center นครชัยศรี ด.ญ. ฐิติกานต์ สิลาโส 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 29-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไดโนคิก ขอนแก่น ด.ญ. ญาณิศา สถิตย์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 32-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. ณัฎฐมณฑ์ หมึกสม 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Gym Rayong ด.ญ. ศศิกานต์ วงษ์จันทร์ (แอม) 01-03-2551
2 ทีม ไดโนคิก ขอนแก่น ด.ญ. เมธาวี แมค คอร์แมค 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 41-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 43+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด ด.ญ. จินดาภา เต๊ะหนอน 30-10-2550
2 ทีม ไทยทชายิม ด.ญ. กฤษณาพร อัตนวานิช 23-02-2550
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 25-29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 29-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 32-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. ภูมิภัทร วิตตานนท์ 19-01-2550
2 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ช. จุติณัฏฐ์ ตุลย์วัฒนางกูร 28-03-2551
3 ทีม CENTER X ASA ด.ช. ภูมิรินทร์ แก้วหมื่นทรง 20-08-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 41-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 43+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. บารมี ศรีวาลี 01-01-2562
2 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. สุวิจักษณ์ แต่งผล 01-01-2562
3 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. พีรณัฐ พรมมา 17-08-2550
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 25-29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 29-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ญ. ชณิดาพร นิลโนรี 01-01-2562
2 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. ลภัทรดา แจ่มสุข 01-01-2562
3 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN ด.ญ. นิชาภัทร สายสุทธิ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 32-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด ด.ญ. แนน สตีเว่น 18-08-2550
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 41-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนนี ด.ญ. วรกมล วิชิตชัยชาคร 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 43+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. เดชพนต์ หงษไกร 01-01-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Major gym ด.ช. กิตติพันธ์ ทวีรัชต์กุลภัทร 29-09-2549
2 ทีม TKD.NADEE ด.ช. ณัฐปคัลภ์ กิรติขจรกุล 03-07-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. นนทภัทร ยิ้มนุ้ย 01-01-2549
2 ทีม พัชระยิม ด.ช. ดรัณภพ คำวงศ์ 01-01-2562
3 ทีม SRC (ศรีราชาเทควันโด) ด.ช. อนุชา ขุนหาร 01-01-2562
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 41-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Somapapattana Taekwondo by petchsiam tkd ด.ช. ธีรพัฒน์ ทองสิมา 01-01-2562
2 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN ด.ช. ธนภัทร ป้อมใหญ่ 01-01-2562
3 ทีม ไดโนคิก ขอนแก่น ด.ช. คณิศร โต๊ะงาม 01-01-2562
4 ทีม พัชระยิม ด.ช. ศุภเศรษฐ์ กาศักดิ์ 01-01-2562
5 ทีม ชัยนาทเทควันโด ด.ช. พิริยกร เวชสิทธิ์ 05-08-2548
6 ทีม Taekwondo Society ด.ช. พลากร ปั้นกาญจนโต 07-07-2548
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 44-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN ด.ช. วชิรวิชญ์ แสนสุข 01-01-2562
2 ทีม พัชระยิม ด.ช. ธนวัฒน์ เขื่องสถุ่ง 01-01-2562
3 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN ด.ช. มาร์ติน ฟาน เดอะ แฮร์ตเท่น 01-01-2562
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 50-54 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พัชระยิม ด.ช. สรวิชญ์ ทวีโคตร 01-01-2562
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 54+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. รวัฒน์ มูลมะณี 01-01-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 32-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. วรวลัญช์ ภัทติวงค์ 18-05-2548
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SRC (ศรีราชาเทควันโด) ด.ญ. ศุพิชญา รุ่งสว่าง 01-01-2562
2 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ญ. บุญสิตา วงศ์กองแก้ว 01-01-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 41-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN ด.ญ. กันย์สุดา สายสุทธิ์ 01-01-2562
2 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ญ. ประภัสสร ศรีอาระยันพงษ์ 01-01-2549
3 ทีม ชัยนาทเทควันโด ด.ญ. ตรีทิพยนิภา เคนทอง 05-06-2548
4 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ญ. นิธยาภรณ์ สังกร 01-01-2549
5 ทีม พัชระยิม ด.ญ. ณัฏฐณิชา ลาภทิพย์ 01-01-2562
6 ทีม TKD.NADEE ด.ญ. ธนพรรณ สุขสว่าง 14-11-2548
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 45-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด ด.ญ. ภัสราภรณ์ กอนไชย 07-02-2548
2 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ญ. กวินธิดา รักวงศ์สกุล 01-01-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 49-53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไดโนคิก ขอนแก่น ด.ญ. สุจิรา วิทักษ์บุตร 01-01-2562
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 53+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม m.j taekwondo ด.ช. กรภัทร์ บุญถาวร 29-05-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Taekwondo Society ด.ช. จิราเมธ ลุ้ยประเสริฐ 20-06-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 41-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 44-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. อัศวิน พลอยปทุม 01-01-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 50-54 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 54+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. ธนิก จงกิจวรกุล 23-11-2548
2 ทีม CENTER X ASA ด.ช. กอบกุล แก้วหมื่นทรง 20-06-2548
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 32-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 41-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 45-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. สาธิตา อุ่นศิลป์ 01-01-2562
2 ทีม SUPER KICK GYM ด.ญ. นูรีน ธรรมธวัช 14-05-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 49-53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 53+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 41-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 44-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CENTER X ASA ด.ช. นภวิทย์ ชูเชิดวัฒนศักดิ์ 26-12-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 50-54 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 54+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. ศุภกฤต หวังกลีบสุคนธ์ 01-01-2562
2 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. สิรภพ หรือเจริญ 27-10-2548
3 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. ธนโชติ อุยขำ 01-01-2562
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 32-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 41-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ญ. กรพัชร์ จุ้ยสำราญ 01-01-2562
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 45-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 49-53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 53+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN นาย วันชนะ วรรณพฤกษ์ 01-01-2545
2 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด นาย ศุภกิตต์ พึ่งสุรภาพ 01-01-2562
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE MAFIA นาย พลเทพ นาวีชลนิยม 01-01-2562
2 ทีม SRC (ศรีราชาเทควันโด) นาย สิรภพ หมีทอง 01-01-2562
3 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN นาย วรเมธ มีแทน 01-01-2546
4 ทีม New GEN นาย วัชธิกร สุขธิติพัฒน์ 01-01-2562
5 ทีม ทวีศิลป์ 8 นาย รัตน์สุคนธ์ บุญประมุข 01-01-2546
6 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN นาย พงศ์สรรค์ วงศ์อภัย 01-01-2562
7 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family นาย ธนะภูมิ ชูตระกูล 01-01-2562
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด นาย คุณานนท์ ชะนะนิล 09-04-2548
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN นาย เมธี บุญสงค์ 01-01-2562
2 ทีม New GEN นาย กมลณัฐ สุขสวย 01-01-2562
3 ทีม OYP OLYMPIC นาย ณัฐชนน อินทำ 01-01-2562
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด นาย วัฒนา บุญราศรี 11-02-2547
2 ทีม New GEN นาย อิทธิพัทธ์​ สุขธิติพัฒน์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไดโนคิก ขอนแก่น นาย อัศม์เดช อัคราช 01-01-2562
2 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด นาย ปรีดี สุเตนัน 12-07-2545
3 ทีม New GEN นาย ยศวีร์ ธนาพงษ์ชัยปรีชา 01-01-2562
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN น.ส. ฐิติพร มณีเขียว 01-01-2562
2 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN น.ส. ชญาดา จำปางาม 01-01-2562
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม m.j taekwondo น.ส. ฑิตยา บุญถาวร 17-03-2547
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SRC (ศรีราชาเทควันโด) น.ส. ชาลิตา วิชิตพรชัย 01-01-2562
2 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด น.ส. ธนวรรณ โกฏค้างพลู 01-01-2562
3 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด น.ส. ชฎารัตน์ ศรีรัตนชุมพล 15-07-2545
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไดโนคิก ขอนแก่น น.ส. กนกอร สุทธศรี 01-01-2562
2 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN น.ส. ธนาภรณ์ ผลเล็ก 01-01-2562
3 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด น.ส. อลีนา อิ่มแสงจันทร์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SRC (ศรีราชาเทควันโด) น.ส. ชนม์ชนก ใบกระเบา 01-01-2562
2 ทีม TKD.NADEE น.ส. สุชิตา มีเทียน 28-12-2546
3 ทีม OYP OLYMPIC น.ส. บุณยานุช งามจำรัส 01-01-2562
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Taekwondo Society น.ส. รัตนาภรณ์ จรเสถียร 12-05-2545
2 ทีม TKD.NADEE น.ส. วราภรณ์ ต๊วนพานิช 14-01-2546
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชัยนาทเทควันโด น.ส. พรรชนันท์ เจริญรัตนวิจิตร 17-03-2546
2 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด น.ส. มัสลิน เหล็งสกุล 25-01-2545
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด น.ส. เบญญาภา ทาสี 08-11-2547
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE HEROES TAEKWONDO นาย SIRAWIT SINSOK 01-01-2562
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SUPER KICK GYM นาย ปัณณวัชร์ เพิ่มทรัพย์ 05-01-2547
2 ทีม โรงเรียนสามโคก องค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี นาย สหรัฐ ชวะพงษ์ 01-01-2546
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนสามโคก องค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี นาย ณภัทร ขัมพะบูรณ์ 16-12-2545
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Taekwondo Society นาย สิรวุฒิ แซ่เตียว 11-11-2547
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนสามโคก องค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี น.ส. ฑิฆัมพร พงษ์ฉาย 15-12-2545
2 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN น.ส. ีรุจิยาภา ทองกี 01-01-2562
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัยธนบุรี น.ส. วรพรรณ สุขสวัสดิ์ 11-08-2545
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัยธนบุรี น.ส. มนัสนันท์ กอสนาน 11-07-2546
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Chaiyasit TKD น.ส. สิริญาภรณ์ สุวรรณฤทธิ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15-17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
Class โรงเรียน
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-17 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CK TAEKWONDO ด.ช. ธนกร ภิรมย์วงศ์ 05-01-2558
2 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. บรรยวัสถ์ แท่นรัตน์ 01-01-2562
3 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. Nattapat chaeysaard Teparak kindergarten school 01-01-2562
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 17-19 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 19+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-17 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนนี ด.ญ. ธารทิพย์ เมืองที่รัก 01-01-2562
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 17-19 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 19+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. ปองธรรม ไชยยันบูรณ์ 01-01-2562
2 ทีม M Studio ด.ช. เทวา ทิมประเสริฐ 16-02-2556
3 ทีม เดอะคริสตัล ชัยพฤกษ์ ด.ช. ณฐพงศ์ พิลางาม 27-10-2557
4 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. ธนวัฒน์ เกิดพร 26-05-2557
5 ทีม M Studio ด.ช. ขวัญดี ดวงใจ 01-03-2556
6 ทีม SRC (ศรีราชาเทควันโด) ด.ช. อัยการ บุญเสริม 01-01-2562
7 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนนี ด.ช. ภานุพงศ์ มธุรส 04-10-2556
8 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. ริฟฮาน สามารถ 01-01-2557
9 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. ปัณณภัต ยาจิต 01-01-2557
10 ทีม OYP OLYMPIC แจ้งวัฒนะ ด.ช. ธิตินันท์ โสภณเฉลิมนันท์ 22-11-2556
11 ทีม SUPER KICK GYM ด.ช. อัฟฟาน บาชารัช 20-06-2557
12 ทีม Petchsiam Taekwondo ด.ช. ชยางกูร กีร์ตะเมคินทร์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนบอสโกพิทักษ์ ด.ช. พิชาภพ โรยแสง 01-01-2562
2 ทีม M Studio ด.ช. ปฤณ อภินนท์กูล 28-03-2556
3 ทีม THE MAFIA ด.ช. ปกรณ์ เปี่ยมเจริญ 01-01-2562
4 ทีม TKD.CENTER ด.ช. กันตินันท์ ปิยะวานิชย์ 01-01-2562
5 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. หนึ่งณพัฒน์ นิ่มศรีตระกูล 01-01-2562
6 ทีม Taekwondo Society ด.ช. กันต์พนม สุวรรณเมฆ 22-12-2556
7 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนนี ด.ช. สายชล พานัง 18-12-2556
8 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. วัณณุวรรธน์ วรรณธุ (โรงเรียนรุ่งเรื่องวิทยา) 01-01-2562
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. ทวีชัย ขันติภิญโญ 01-01-2562
2 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. ธนกร พลละคร 01-01-2562
3 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. ศิรวีร์ สีห์จรรยภัค 01-01-2562
4 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ช. ภาณุวัฒว์ ปู่โครง 23-03-2557
5 ทีม Taekwondo Society ด.ช. อภิพัฒน์ โป่งคำ 07-01-2556
6 ทีม Taekwondo Society ด.ช. ณัฐธร สุจิตต์ 10-01-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ศราวุธ ภูมีเเสง 01-01-2562
2 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. ณัฏฐ์นันทน์ รื่นกลิ่น ( รร.อนุบาลสุภัทรา ) 01-01-2562
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.CENTER ด.ช. กฤติเดช ออสกุล 01-01-2562
2 ทีม พัชระยิม ด.ช. ปกรณ์เกียรติ์ รุ่งหิรัญ 01-01-2562
3 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. เป็นต่อ ศิริ 01-01-2562
4 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ธนบดี สมบัติ (โรงเรียนพระหฤทัยคอนแวนต์) 01-01-2562
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SWK.Taekwondo ด.ญ. วรางค์ศิกานต์ ตั้งสุทธิวงษ์ 01-01-2562
2 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนนี ด.ญ. กัญญาณัฐ ลิ้มวีระ 16-09-2556
3 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. ณฐพร แก้วใหญ่ 01-01-2562
4 ทีม Junior TKD - Yannawatewittayakom ด.ญ. พีรดา อร่ามกนก 01-01-2556
5 ทีม SUPER KICK GYM ด.ญ. ชนัญชิดา ชมชื่นจิตร์ 13-06-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SWK.Taekwondo ด.ญ. กวินธิดา อนุสัจจานุรักษ์ 01-01-2562
2 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. อิงฟ้า อัคราวุฒิพันธ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนนี ด.ญ. ปุณณ์ภิญญา โชจอหอ 29-11-2556
2 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ญ. ธนิดา ปิ่นทอง 01-01-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ญ. ปุณยาพร กวางไพร 01-01-2562
2 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ญ. ธัญญามาศ นกอยู่ ( รร.อนุบาลสุภัทรา ) 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนโกวิทธำรง ด.ช. เมทัต ต่อช่อฟ้า 01-01-2562
2 ทีม Somapapattana Taekwondo by petchsiam tkd ด.ช. เปมทัต สัจจรักษ์ 01-01-2562
3 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. พศุตม์ พัวพันธ์ 01-01-2562
4 ทีม OYP OLYMPIC แจ้งวัฒนะ ด.ช. ฐิติวัฒน์ สุพรรณพงค์ 24-12-2555
5 ทีม M Studio ด.ช. ธนทัด บุญทอง 16-10-2555
6 ทีม M Studio ด.ช. พัฒน์ชนท์ คุ้มวิเชียร 19-10-2555
7 ทีม M Studio ด.ช. ชิษนุ ซื่อตรงสุวรรณ 05-03-2554
8 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. จิรวุฒิ ตั้งสุทธิวงษ์ 01-01-2562
9 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ช. ศุภกร กุลศิริ 24-12-2554
10 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ช. สรธร แก้วบรรจักร 12-12-2554
11 ทีม โรงเรียนเทพพิทักษ์ ด.ช. ณฐกร เรืองงาม 01-01-2562
12 ทีม รร.วรรัตน์ ตลิ่งชัน ด.ช. ภคพล ชาวระหาญ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. กนกณัฐ มาชมสมบูรณ์ 01-01-2562
2 ทีม Somapapattana Taekwondo by petchsiam tkd ด.ช. ศุภชาญจณ์ กลับดี 01-01-2562
3 ทีม TKD.CENTER ด.ช. คณิศร อุส่าหพานิช 01-01-2562
4 ทีม เดอะคริสตัล ชัยพฤกษ์ ด.ช. พิชญุตม์ วรรณทรัพย์ 03-07-2555
5 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. จิระศักดิ์ นาคลมัย 12-11-2554
6 ทีม พัชระยิม ด.ช. ติณณ์ แสงดอก 01-01-2562
7 ทีม THE HEROES TAEKWONDO ด.ช. PUNNAWIT HONGSUWANKAS 01-01-2562
8 ทีม CENTER X ASA ด.ช. ทักษดนย์ กาญญาบุตร 12-09-2554
9 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. จิรเมธ กุลวัติ 15-04-2555
10 ทีม SUPER KICK GYM ด.ช. ปกรณ์ มาตขาว 01-04-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนโกวิทธำรง ด.ช. เวหา ภาณุทัชสินทร 01-01-2562
2 ทีม Somapapattana Taekwondo by petchsiam tkd ด.ช. ณธกร​ ข่วงอา​รินทร์​ 01-01-2562
3 ทีม เดอะคริสตัล ชัยพฤกษ์ ด.ช. ธชรัส สุวัฒนนนท์ 04-10-2554
4 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. ปริญ ศิริเมธานณ 24-01-2555
5 ทีม รร.วรรัตน์ ตลิ่งชัน ด.ช. ธนพฤทธ์ อินทะอุด 01-01-2562
6 ทีม Junior TKD - Yannawatewittayakom ด.ช. ธนวิชย์ บุญมาลีตระกูล 01-01-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 26-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. ปิยวุฒิ ขัดผาบ 12-09-2554
2 ทีม Somapapattana Taekwondo by petchsiam tkd ด.ช. กฤษณะเทพ โสมาภา 01-01-2562
3 ทีม TSR Taekwondo ด.ช. กรวินท์ จักราวินท์ 26-06-2554
4 ทีม M Studio ด.ช. ภูริณัฐ แมงทับทอง 07-02-2555
5 ทีม โรงเรียนเทพพิทักษ์ ด.ช. อันดามัน แก้วเสน่หา 01-01-2562
6 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. ถิระเดช สอดแจ่ม 01-01-2556
7 ทีม CENTER X ASA ด.ช. จีรศักดิ์ สิงห์มะนีทอง 24-01-2555
8 ทีม CENTER X ASA ด.ช. ประกาสิทธิ์ สิรินิธิ 14-06-2554
9 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. บุรพัฒน์ นามตะ 01-01-2562
10 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนนี ด.ช. ธีร์เมธา โชจอหอ 01-01-2562
11 ทีม SUPER KICK GYM ด.ช. อิศรา เนตรรักษ์ 25-02-2555
12 ทีม รร.ภารตวิทยาลัย ด.ช. ธนวรรธน์ มามีเกตุ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 30+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนโกวิทธำรง ด.ช. ธนโชติ เต็มบาง 01-01-2562
2 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. รัฐภูมิ สุพราช 01-01-2562
3 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. ธรรมรัตน์ ปิ่นทอง 01-01-2555
4 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ช. แทนบุญ พรหมขจร 14-01-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ญ. ชนัตกานต์ มาชมสมบูรณ์ 01-01-2562
2 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. นภัสนันท์ ไกรนฤมล 01-01-2562
3 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. นันท์นภัส ไกรนฤมล 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนบอสโกพิทักษ์ ด.ญ. หทัยกรณ์ ลัคนทินวงศ์ 01-01-2562
2 ทีม SWK.Taekwondo ด.ญ. ปาณิสรา ฤทธิ์เจริญ 01-01-2562
3 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ญ. บุญญารัศมิ์ บุญธัญญธนโชติ 01-01-2562
4 ทีม รร.ภารตวิทยาลัย ด.ญ. ณัฏฐณิกานต์ ทูลยอดพันธุ์ 01-01-2562
5 ทีม โรงเรียนกงลี้จงซัน ด.ญ. เกล้ากวี อึ่งพวง 22-12-2553
6 ทีม โรงเรียนกงลี้จงซัน ด.ญ. อริสรา มาน้อย 11-11-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. ชุติมา มงคล 01-01-2562
2 ทีม โรงเรียนเทพพิทักษ์ ด.ญ. ฐิติภา สุภาษิต 01-01-2562
3 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. .ณัฏฐชัย ก้อนนาค 01-01-2562
4 ทีม รร.ภารตวิทยาลัย ด.ญ. กัญญาวีร์ ทองมลีวรรณ์ 01-01-2562
5 ทีม CENTER X ASA ด.ญ. บุณยาพร ห้วยหงษ์ทอง 10-11-2554
6 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. สถิรดา ทับเอม 01-01-2562
7 ทีม รร.ภารตวิทยาลัย ด.ญ. เบญญาภา วงค์ลือโลก 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 26-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. กนกดารินทร์ คำเกิด 01-01-2562
2 ทีม รร.ภารตวิทยาลัย ด.ญ. ชมพูนุช สองสี 01-01-2562
3 ทีม CENTER X ASA ด.ญ. ปริมณภัส รัตนภู 23-03-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 30+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SWK.Taekwondo ด.ญ. วิชญาพร อุยขำ 01-01-2562
2 ทีม SUPER KICK GYM ด.ญ. วรดา เดชขำ 31-08-2554
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนโกวิทธำรง ด.ช. พุทธินันท์ รัตนวิจัย 01-01-2562
2 ทีม โรงเรียนโกวิทธำรง ด.ช. นิติพัฒน์ นาทอง 01-01-2562
3 ทีม Somapapattana Taekwondo by petchsiam tkd ด.ช. ธีรพัฒน์ ราชพัฒน์ 01-01-2562
4 ทีม โรงเรียนเทพพิทักษ์ ด.ช. ธนัธ กรองทอง 01-01-2562
5 ทีม รร.วรรัตน์ ตลิ่งชัน ด.ช. ธนธัช ธนบดีไพโรจน์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนโกวิทธำรง ด.ช. เตโชดม บุตรดี 01-01-2562
2 ทีม โรงเรียนโกวิทธำรง ด.ช. วรากร นาคงาม 01-01-2562
3 ทีม โรงเรียนเทพพิทักษ์ ด.ช. ชยพัทธ์ เหมือนด้วง 01-01-2562
4 ทีม รร.ภารตวิทยาลัย ด.ช. ภาสวิชญ์ คำทุม 01-01-2562
5 ทีม รร.วรรัตน์ ตลิ่งชัน ด.ช. สิรวิทย์ มาแสงชัย 01-01-2562
6 ทีม กัลยาณมิตรเทควันโด ด.ช. กานต์นิธิ บุตรเกสร 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. พีรัชชัย ศรีทอง 01-01-2562
2 ทีม CENTER X ASA ด.ช. วชิรเนตร ขำเนตร 20-10-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนโกวิทธำรง ด.ช. โซกุล เดบการกี 01-01-2562
2 ทีม โรงเรียนโกวิทธำรง ด.ช. กมลภพ มูลนิล 01-01-2562
3 ทีม โรงเรียนโกวิทธำรง ด.ช. ภัคพล บัวใหญ่ 01-01-2562
4 ทีม เดอะคริสตัล ชัยพฤกษ์ ด.ช. พลภูมิ เมฆบัณฑิตกุล 15-01-2552
5 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. พิตรพิบูล ถนอมพงษ์ 01-01-2562
6 ทีม ASSUMPTION THONBURI ด.ช. ศิวัชพงษ์ เสถียรชัยศิริ 24-06-2553
7 ทีม Petchsiam Taekwondo ด.ช. วกุล พรหมเพ็ง 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.CENTER ด.ช. ธนกฤต อุส่าหพานิช 01-01-2562
2 ทีม โรงเรียนเทพพิทักษ์ ด.ช. ปัณณทัต ก้อนเพชร์ 01-01-2562
3 ทีม รร.ภารตวิทยาลัย ด.ช. กัลยกฤต ทวีวัฒน์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนเทพพิทักษ์ ด.ช. วิญานนท์ อิ่มทองนุช 01-01-2562
2 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนนี ด.ช. ธัชษกร ธนสารโกศล 06-06-2552
3 ทีม รร.ภารตวิทยาลัย ด.ช. ภูมิรพี รักษาแดน 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 39+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนโกวิทธำรง ด.ช. ซูเดรส วิเย 01-01-2562
2 ทีม โรงเรียนเทพพิทักษ์ ด.ช. ฐากูร พลอยสุข 01-01-2562
3 ทีม CENTER X ASA ด.ช. นิติธร สังกุญชร 15-09-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. ธัญญลักษณ์ ขวัญซ้าย 01-01-2562
2 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ญ. ไอรดา สงวน 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SUPER KICK GYM ด.ญ. ชมณิชา ชมชื่นจิตร์ 24-12-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนโกวิทธำรง ด.ญ. โซนุ เดบการกี 01-01-2562
2 ทีม SRC (ศรีราชาเทควันโด) ด.ญ. ลักษณ์มิตรา เวสนุสิทธิ์ 01-01-2562
3 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ญ. กัญญาณัฐ เดชวิไชย (โรงเรียนรุ่งเรืองอุปถัมถ์) 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ญ. ธันยรัตน์ รอดพันธ์ 22-12-2551
2 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. ลินธิชา สมญา 01-01-2562
3 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ญ. อนุชิดา สงวน 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 39+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนโกวิทธำรง ด.ญ. ปรียาภัทร แย้มบริบูรณ์ 01-01-2562
2 ทีม CENTER X ASA ด.ญ. นิรุชา จันเขียด 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 25-29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 29-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 32-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 41-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 43+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนโกวิทธำรง ด.ช. อนุรักษ์ กองสูง 01-01-2562
2 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. สิรภพ สมอารมณ์ 01-01-2562
3 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. นพดา พวงศิลป์ 01-01-2551
4 ทีม CENTER X ASA ด.ช. ภัทรชัย เที่ยงบริบูรณ์ 02-02-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 25-29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 29-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 32-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนบอสโกพิทักษ์ ด.ญ. สมัชญา จิตรรีชา 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 41-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนบอสโกพิทักษ์ ด.ญ. ปารมินทร์ สุวรรณวัฒนะ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 43+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนโกวิทธำรง ด.ญ. ธนภรณ์ ทาสะโก 01-01-2562
2 ทีม โรงเรียนโกวิทธำรง ด.ญ. โซนา เดบการกี 01-01-2562
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 41-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 44-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนบอสโกพิทักษ์ ด.ช. ศุภณัฐ บุนนาค 01-01-2562
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 50-54 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 54+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CENTER X ASA ด.ช. กฤษณะ ศรีณรงค์ 21-01-2549
2 ทีม CENTER X ASA ด.ช. วานิช เพ็ชระ 14-12-2548
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 32-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 41-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 45-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 49-53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CENTER X ASA ด.ญ. หัทยา ทีปะลา 25-08-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 53+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SRC (ศรีราชาเทควันโด) ด.ญ. รักฐิตา ไชยรักษ์ 01-01-2562
ต่อสู้ทีม
POOMSAE
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 จันทร์ริมา ศรีวรารักษ์ เหลือง หญิง Nta taekwondo
2 รณกร ไชยขาว เหลือง ชาย สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด
3 ธนิดา ปิ่นทอง เหลือง หญิง ทวีศิลป์ 8
4 อัญชิษฐา จันทนสมิต (รร.อนุบาลสุภัทรา) ขาว หญิง The Best Fighter Taekwondo
5 ด.ช.ศุภกฤฒ อัตนวานิช เขียว ชาย ไทยทชายิม
6 อริสา มาน้อย เหลือง หญิง โรงเรียนกงลี้จงซัน
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ภูมิพัฒน์ กฤษปณากุล เหลือง ชาย Petchsiam Taekwondo
2 พิมลวรรณ แสนหลวงอินทร์ เหลือง หญิง Nta taekwondo
3 ปิยวัฒน์ กุมภาพงษ์ น้ำตาล ชาย Nta taekwondo
4 ด.ช.ดุริยะ ถาวรชีพ เขียว ชาย ไทยทชายิม
5 KANISORN POOCHAROEN ฟ้า ชาย THE HEROES TAEKWONDO
6 PANUPONG PHOSANTHIA น้ำตาล ชาย THE HEROES TAEKWONDO
7 PIYA PIYAWONGRUNGRUENG น้ำตาล ชาย THE HEROES TAEKWONDO
8 PIYA PIYAWONGRUNGRUENG ฟ้า ชาย THE HEROES TAEKWONDO
9 TANAWAT DECHANUNT ดำแดง ชาย THE HEROES TAEKWONDO
10 ธรรมรัตน์ ปิ่นทอง เหลือง ชาย ทวีศิลป์ 8
11 THATCHAPHONG HAETANURAK เขียว ชาย THE HEROES TAEKWONDO
12 ด.ญ.พรชรินทร์ ชิ้วนฤภัย เขียว หญิง สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family
13 DANAIPORN THONGPRAJUKAEW ฟ้า ชาย THE HEROES TAEKWONDO
14 สิงหา ลิ่วเฉลิมวงศ์ เขียว ชาย Junior TKD - Yannawatewittayakom
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ปุณณวิชญ์ ดำขำ เขียว ชาย Nta taekwondo
2 ด.ช.ธนะพัฒน์ เก่งเดชา ดำแดง ชาย ไทยทชายิม
3 ด.ช.วิศวะ ชัยยะ ดำแดง ชาย ไทยทชายิม
4 ธัญวรัตม์ บุกขุนทด ฟ้า ชาย ทวีศิลป์ 8
5 ศุภิสรา วงศ์ประสิทธิ์ ฟ้า หญิง ทวีศิลป์ 8
6 รุจิภาส บุรีรักษ์ เขียว ชาย ทวีศิลป์ 8
7 จิปกร บุญโต ดำแดง ชาย Nta taekwondo
8 รวิ มูลมะณี น้ำตาล หญิง ทวีศิลป์ 8
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 นัยน์ปพร หาญไพบูลย์ ดำแดง หญิง Petchsiam Taekwondo
2 ณฐพล มีพาด ดำแดง ชาย Petchsiam Taekwondo
3 กวินธิดา เขตอินทร์ ฟ้า หญิง Petchsiam Taekwondo
4 กัญญารัตน์ มีศรี ดำแดง หญิง Nta taekwondo
5 จิราแสง โทกุล ดำแดง ชาย Nta taekwondo
6 ปีใหม่ พ่อโครต แดง หญิง Nta taekwondo
7 ปุญญพัฒน์ พุ่มเพ็ชร ฟ้า ชาย ทวีศิลป์ 8
8 ภคนนท์ จันทรังษี น้ำตาล ชาย ทวีศิลป์ 8
9 ด.ญ.กฤษณาพร อัตนวานิช ฟ้า หญิง ไทยทชายิม
10 ชนะพล คงนาค ดำแดง ชาย CKT TAEKWONDO FIGHTING GYM
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ธนา เขียวลายเลิศ ดำแดง ชาย Petchsiam Taekwondo
2 ด.ช.เอกสุวัชร์ เครือวัลย์บงกช ฟ้า ชาย ไทยทชายิม
3 นนทพร บุรีรักษ์ ฟ้า หญิง ทวีศิลป์ 8
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 วราภรณ์ บรรเทา ดำแดง หญิง ธีภัสพร
2 กัญญาณัฐ วัดแก้ว ดำแดง หญิง ธีภัสพร
3 พิมธิดา ธรรมรักษา ดำแดง หญิง ธีภัสพร
4 นางสาว ธีรารัตน์ แซ่เฮ้ง ฟ้า หญิง Junior TKD - Yannawatewittayakom
5 ปฎิมา คงพารา ดำแดง หญิง Petchsiam Taekwondo
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ธิตินันท์ โสภณเฉลิมนันท์ไทยธนนท์ โสภณเฉลิมนันท์ เขียว ชาย OYP OLYMPIC
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ณฐพล มีพาดนัยน์ปพร หาญไพบูลย์ ดำแดง ชาย - หญิง Petchsiam Taekwondo
2 ด.ช.เจษฎา เพ็งปานด.ญ.ชนัญธิดา ภัทติวงค์ ดำแดง ชาย - หญิง The Winner Thailand Taekwondo
3 ภคนนท์ จันทรังษีรวิ มูลมะณี น้ำตาล ชาย - หญิง ทวีศิลป์ 8
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 กวินธิดา เขตอินทร์ธนา เขียวลายเลิศ ดำแดง ชาย - หญิง Petchsiam Taekwondo
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ปริญานันท์ ดิษฐประยูร ( รร.อนุบาลสุภัทรา )ณทยา บุญฤทธิ์ ( รร.อนุบาลสุภัทรา )เมธิตา สินสืบผล ( รร.อนุบาลสุภัทรา ) เหลือง หญิง The Best Fighter Taekwondo
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 วราภรณ์ บรรเทากัญญาณัฐ วัดแก้วพิมธิดา ธรรมรักษา ดำแดง หญิง ธีภัสพร