Bangkok Taekwondo Invitation Championships ครั้งที่ 2

สถานที่แข่งขัน ตั้งฮั่วเส็ง ธนบุรี
จังหวัด กรุงเทพมหานคร
แข่งขันวันที่ 21/07/2019 ~ 21/07/2019

ชื่อผู้จัด : อ.นิวัฒน์ ( อ.อั๋น ) ปิดระบบรับสมัคร 20 กรกฎาคม 2562 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 095-096-9795 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
แสดงรายการผู้เข้าแข่งขันแบบรายการ

ต่อสู้
Class โรงเรียน
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกงลี้จงซัน ด.ช. พุฒิพร ถาวรโกวิทกุล 18-12-2557
2 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. พลัง ใหวสุวรรณ 09-06-2558
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CK Taekwondo ด.ช. ธนากร ภิรมย์วงศ์ 05-01-2558
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ช. อนุทัย เลี่ยมทรัพย์ 16-09-2557
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกงลี้จงซัน ด.ญ. อริสา มาน้อย 28-12-2557
2 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ญ. ธมกร เมืองทองแก้ว 01-01-2562
3 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. ศรุตา สอนพราหม 01-01-2562
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. ประณยา ประภาโส 09-04-2558
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนแม่พระฟาติมา ด.ช. พชรดนัย พุฒิพงศ์เลิศ 01-01-2557
2 ทีม โรงเรียนประภามนตรี ด.ช. ศุภีธร พรนพชากุล 04-06-2557
3 ทีม Special TKD ด.ช. จักรพงศ์ ใจกล้า 29-08-2556
4 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ช. ปัญญวัฒน์ น่วมทะวงศ์ 15-12-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. ภัทรภูมิ วิทยากาญจน์ 09-12-2556
2 ทีม CK Taekwondo ด.ช. วรวิช แซ่โฮ 26-10-2556
3 ทีม โรงเรียนกอบวิทยา ด.ช. ศิวัฒน์ จึงคศิริ 13-12-2556
4 ทีม โรงเรียนประชาราษฎร์บำเพ็ญ ด.ช. ณัชพล ทองสงคราม 19-12-2556
5 ทีม Special TKD ด.ช. เนติพงษ์ แก้วนิล 21-03-2556
6 ทีม โรงเรียนเบญจวรรณศึกษา ด.ช. ธนพัฒน์ พิษณุทะนงศักดิ์ 06-04-2556
7 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ช. ภัทระ เงินดี 20-03-2557
8 ทีม Danchang Fighting Team ด.ช. กิตติ์ณัฏฐภูมิ ปอดีเสมอ 25-04-2557
9 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. ธนวัฒน์ เกิดพร 26-05-2557
10 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. เปรมภารินทร์ รัตนเชิดชูวงศ์ 19-08-2557
11 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. ตอนเช้า เจริญผล 28-05-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. ไกรฤกษ์ โชคสมัย 29-07-2556
2 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. เก้าประยุทธ์ ทองวัน 01-01-2558
3 ทีม Special TKD ด.ช. ปณะวัจน์ ยงค์เดชเชาว์สกุล 17-08-2556
4 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ช. ปราชญ์ปริญ เหล่าภัคดี 08-11-2557
5 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ช. โชติภัทร เมืองทองแก้ว 25-12-2555
6 ทีม โรงเรียนเบญจวรรณศึกษา ด.ช. วงศ์วรุตม์ วีระชาญชัย 10-11-2555
7 ทีม โรงเรียนเซนต์ดอมินิค ด.ช. ณัฐภาคย์ เนื้อนิ่มถาวร 01-10-2555
8 ทีม โรงเรียนเซนต์ดอมินิค ด.ช. พชร กรัตนุตถะ 09-03-2555
9 ทีม โรงเรียนเซนต์ดอมินิค ด.ช. นิธิป อรรณพไกรสร 13-03-2556
10 ทีม Junior TKD - Yannawatewittayakom ด.ช. ตฤณ​ เตชะปรีชา​วงศ์​ 09-09-2556
11 ทีม T.T TAEKWONDO GYM ด.ช. ภัทรดนัย ฉิมสา 03-04-2556
12 ทีม โรงเรียนเซนต์ดอมินิค ด.ช. เศรษฐณัช อรุณประเสริฐกุล 22-10-2555
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ช. ภัควัต กุลโธ 10-06-2557
2 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ช. ยอดเยี่ยม ดีเยี่ยม 17-07-2557
3 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ช. ธีราธร จารุพูนผล 05-02-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. บุณยวีร์ ทิวเสถียร 26-02-2557
2 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ช. เอกชัย พุ่มพวง 09-12-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนสุพัชชา ด.ช. กิตติกานต์ เพรชไพร 31-01-2556
2 ทีม Special TKD ด.ช. ภูริพัฒน์ จันทร์เพ็ง 15-05-2556
3 ทีม โรงเรียนสุพัชชา ด.ช. ชิษณุพงศ์ กาฬภักดี 29-11-2556
4 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ช. พัฒนศักดิ์ ยอดสกุล 02-07-2556
5 ทีม BCC TAEKWONDO ด.ช. ดนัยณัฏฐ์ สมวงษ์ 09-02-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ญ. พิชนก รุจิเทศ 01-01-2562
2 ทีม โรงเรียนเบญจวรรณศึกษา ด.ญ. กัญญาพัชร์ พลคำมาก 17-07-2557
3 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ญ. ศศิณัฎฐ์ ซ้ายเล้ง 20-12-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ญ. ศิวนาถ เงินแย้ม 24-11-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Danchang Fighting Team ด.ญ. อิสสริยา พงษ์พัชรินทร์ 25-12-2556
2 ทีม Danchang Fighting Team ด.ญ. อาคิราลัลล์ พิศิษฐ์รัชกุล 03-10-2556
3 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ญ. พรทิพย์ จันอุดม 21-09-2556
4 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ญ. ปรียาภรณ์ บุฟผาสังข์ 12-08-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Danchang Fighting Team ด.ญ. อินท์ธีรา ลลิตกวินศิลป์ 09-02-2556
2 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. วริสรา สอนสา 19-02-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนประภามนตรี ด.ญ. ชญานี ทองประเสริฐ 28-02-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Danchang Fighting Team ด.ช. กิตติภูมิ ขุนศรี 16-09-2553
2 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ช. พรไพโรจน์ อุทัยศรี 17-08-2554
3 ทีม โรงเรียนอำนวยพิทยา ด.ช. รชต​ กุลสุทธิชัย 01-01-2555
4 ทีม Junior TKD - Yannawatewittayakom ด.ช. คุณานนท์ อนุสรณ์พานิช 22-02-2555
5 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. เนธนัฐ ธีระนุกูล 25-11-2555
6 ทีม โรงเรียนเซนต์ดอมินิค ด.ช. ภสินธุ์ พงศ์พิสุทธิ์วณิช 04-03-2555
7 ทีม โรงเรียนเซนต์ดอมินิค ด.ช. จักรภพ ถ่ายย้วน 27-04-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่ ด.ช. ณัฐภูมิ บุญสิงห์ 07-04-2555
2 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. พมรวิทย์ ศรีเสน่ห์ 03-07-2555
3 ทีม โรงเรียนเบญจวรรณศึกษา ด.ช. เตมิน ชัยนิคม 10-07-2555
4 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ช. ศรัณยภัทร ปานโชติ 18-04-2554
5 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ช. อัคม์เดช นนท์ณกิจ 12-06-2555
6 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ช. ธริต ปสันนจิตต์ 30-03-2554
7 ทีม โรงเรียนเซนต์ดอมินิค ด.ช. นิรัช บุษปวนิช 24-10-2553
8 ทีม Junior TKD - Yannawatewittayakom ด.ช. ธนวิชย์ บุญมาลีตระกูล 25-02-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. อมฤต วิทยากาญจน์ 19-11-2554
2 ทีม Special TKD ด.ช. กฤษกนก แป้นชูผล 24-09-2555
3 ทีม INTER TAEKWONDO ACADEMY ด.ช. ศิริปกรณ์ ศิริธนะวุฒิชัย 18-05-2554
4 ทีม BCC TAEKWONDO ด.ช. ภาคิน ลี 26-10-2554
5 ทีม Junior TKD - Yannawatewittayakom ด.ช. วิสุทธาวริษฏฐ์ พฤกษานุบาล 04-04-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. ชวินธร เจริญราษฎร์ 22-03-2554
2 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. ปิยวุฒิ ขัดผาบ 12-09-2554
3 ทีม TKD.CENTER ด.ช. วริทธิ์นันท์ รุ่งเรืองเวท 01-01-2562
4 ทีม Special TKD ด.ช. เขมภัคค์ จีนาวุฒิ 23-09-2553
5 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ช. ผาทิศ มีแต้ม 11-11-2554
6 ทีม BCC TAEKWONDO ด.ช. ณัฐกันต์ อนุตตรกุล 13-08-2555
7 ทีม โรงเรียนเซนต์ดอมินิค ด.ช. วัทธิกร ชเวงเกียรติ 21-05-2554
8 ทีม Junior TKD - Yannawatewittayakom ด.ช. นันทัชพร ชำนิป่า 10-08-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Special TKD ด.ช. วิทวัส ฐานันดร 05-04-2554
2 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ช. ธาวิน รุ่งเรีองลาภรัศมี 06-03-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนอนุบาลปราณี ด่านช้าง ด.ช. กันต์ชนก เพ็ชรปานกัน 09-12-2554
2 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ช. ธนา ใจมั่น 01-04-2554
3 ทีม BCC TAEKWONDO ด.ช. ปรรณ คงธนาคมธัญกิจ 06-06-2554
4 ทีม โรงเรียนเซนต์ดอมินิค ด.ช. ชนกันต์ ภาพย์พิพัฒน์(กันต์) 02-11-2554
5 ทีม โรงเรียนเซนต์ดอมินิค ด.ช. พัชระพล วิริยะสมบัติ 30-12-2553
6 ทีม Junior TKD - Yannawatewittayakom ด.ช. ตรัณ เลิศชัยทวี 26-10-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกงลี้จงซัน ด.ญ. อริสรา มาน้อย 11-11-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ญ. เปมิกา นามพิรา 17-12-2555
2 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ญ. ณัฐวรรณ มาเสมอ 21-11-2555
3 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. ชวัลลักษณ์ กาญจณะดี 26-10-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่ ด.ญ. สุพิชญา ประทุมชัย 07-07-2554
2 ทีม โรงเรียนสุพัชชา ด.ญ. ณดารัตน์ ซ้ายกระโทก 22-09-2555
3 ทีม โรงเรียนกงลี้จงซัน ด.ญ. เกล้ากวี อึ่งพวง 23-12-2553
4 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ญ. พิมพ์ชนก รอดโต 10-06-2554
5 ทีม โรงเรียนประภามนตรี ด.ญ. กนิษ์ฐริณท์ เทียนปั่น 01-07-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนเบญจวรรณศึกษา ด.ญ. จิรัชญา สุขวัน 26-08-2553
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวลีรัตน์วิทยา ด.ญ. วราภา เฝ้าทรัพย์ 19-02-2553
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่ ด.ช. กิตติธัช หอมละออ 08-10-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.CENTER ด.ช. ทินภัทร ปิยะโสภาพรรณวดี 01-01-2562
2 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ช. อัฑฒกร ฉิมมุจฉา 12-11-2552
3 ทีม TEAMKIM ด.ช. ณภูภณ บุญญาพิชิตเดโช 29-01-2553
4 ทีม CENTER X ASA ด.ช. วชิรเนตร ขำเนตร 25-10-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนประภามนตรี ด.ช. ภาคภูมิ วรรณะพงษ์ 20-03-2552
2 ทีม ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่ ด.ช. วิชานนท์ แสงเพิ้ง 04-08-2552
3 ทีม โรงเรียนสุพัชชา ด.ช. กัญจน์ อยู่เจริญ 19-11-2553
4 ทีม Special TKD ด.ช. ฤกษ์ดี สุขเม่า 11-05-2552
5 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ช. ศิรากร ศรีธาตุ 06-08-2552
6 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ช. นิปุณ พิชัยพงษ์ 12-02-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BCC TAEKWONDO ด.ช. สุกฤษฎิ์ หงส์พร้อมญาติ 11-11-2552
2 ทีม BCC TAEKWONDO ด.ช. เคจานี เซส จอห์นสั้น 02-01-2552
3 ทีม Junior TKD - Yannawatewittayakom ด.ช. เตชิต เตชะปรีชาวงศ์ 16-07-2553
4 ทีม Junior TKD - Yannawatewittayakom ด.ช. ตฤณ เลิศชัยทวี 06-10-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ช. ณัฐปวิชญ์ เผือกผ่องใส 31-10-2553
2 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ช. พลวุฒิ อาดอำนวย 30-09-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนอนุบาลปราณี ด่านช้าง ด.ช. ณัฐดนัย พุ่มดารา 01-03-2552
2 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ช. นนทพันธ์ พะลัง 26-03-2553
3 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ช. บวรกิตติ์ สุวาที 20-05-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BCC TAEKWONDO ด.ช. นิติภูมิ อนุตตรกุล 17-11-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. ธีรเทพ เสนาะสังข์ 31-07-2553
2 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ช. นวัตธร ยากับ 29-09-2552
3 ทีม VK BackEnd. ด.ช. ชนะศักดิ์ นิลบัว 02-04-2553
4 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ช. พงค์พัทธ์ เลื่อนสาคร 30-03-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม VK BackEnd. ด.ญ. ศศิประภา อ่อนน้อย 13-05-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Special TKD ด.ญ. สัชนันทน์ เวชโพธิ์กลาง 01-01-2562
2 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ญ. ศวิตา สังข์ทอง 03-01-2552
3 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ญ. ชฎาพร คชประดิษฐ์ 09-12-2553
4 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. กัญชลิกา เอกขระ 02-12-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนประภามนตรี ด.ญ. อิสรีย์ ประภัสสิริ 01-07-2553
2 ทีม VK BackEnd. ด.ญ. ธนพร ยิ้มประสิทธิ์ 12-10-2552
3 ทีม VK BackEnd. ด.ญ. ปลายฝน ทองโสภา 11-10-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่ ด.ญ. ธนาพร เกรัมย์ 16-09-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE MAFIA ด.ญ. ณิชารัศม์ เกียรติธนภัสร์ 01-01-2562
2 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ญ. สุพิชญา ลักษณะพริ้ม 04-11-2553
3 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ญ. ทัตณิชาพร เปล่งสกุล 02-06-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ญ. ธนกชพร พละกาบ 08-06-2552
2 ทีม VK BackEnd. ด.ญ. กชนันท์ เซี่ยงหวอง 11-09-2552
3 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ญ. ญาณิน สุทธิชาติ 20-02-2552
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BCC TAEKWONDO ด.ช. ชีวานนท์ ทรัพย์ประพฤทธิ์ 07-12-2551
2 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. รังสิมันต์ เทพรัตน์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BCC TAEKWONDO ด.ช. ชร จารุพงศ์โสภน 15-05-2551
2 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. ทีปกร ถัดหลาย 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนอนุบาลปราณี ด่านช้าง ด.ช. ธนดล ชลาไทย 05-11-2550
2 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ช. กาญจนธัช คำศรี 29-06-2550
3 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ช. สิรวิชญ์ หมอไทย 26-06-2551
4 ทีม CENTER X ASA ด.ช. ชัยสิทธิ์ ง่วนกิม 01-08-2550
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนอนุบาลปราณี ด่านช้าง ด.ช. ณัฐชนน เพ็ชรปานกัน 01-10-2550
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Danchang Fighting Team ด.ช. อิทธิพัทธ์ อู่อรุณ 08-03-2551
2 ทีม BCC TAEKWONDO ด.ช. รพีรัฐ เกษมนิธิโชค 13-09-2550
3 ทีม Junior TKD - Yannawatewittayakom ด.ช. ชนพัฒน์ วันดี 18-11-2550
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. พีรณัฐ พรมมา 04-11-2550
2 ทีม โรงเรียนประภามนตรี ด.ช. มาฎาภัทร ศิริพงษ์ 30-11-2550
3 ทีม โรงเรียนกงลี้จงซัน ด.ช. สุเมศว์มงคล ธีรวงศ์วศิน 11-10-2550
4 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ช. กิตติพร ผาสุขวงษ์ 24-08-2550
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ญ. สุพิชฌาย์ วงศ์เทพ 30-08-2551
2 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ญ. อภิญญาพร ศิริพันธุ์ 25-09-2551
3 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ญ. เกวลิน คณะโท 10-04-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ญ. นิรัชพร สร้อยสาย 26-07-2551
2 ทีม อนุบาลจัตุพร ด.ญ. มณีรัตน์ ใสกระจ่าง 01-01-2562
3 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ญ. กานต์ณิชา ทรวดทรง 10-02-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ญ. ธันยรัตน์. รอดพันธ์ 22-12-2551
2 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ญ. สุพิชญา มงคลชื่น 07-12-2550
3 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ญ. ดวงกมล สายใจ 14-07-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม VK BackEnd. ด.ญ. มาฆพร ฮะเหยี่ยว 21-02-2551
2 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ญ. รดา จันทร์แดง 16-04-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนสวนอักษร ด.ญ. จิรภัทร์ คงแสนคำ 26-07-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนประภามนตรี ด.ช. ศักย์ศรณ์ มหาพันธ์ 23-06-2548
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BCC TAEKWONDO ด.ช. อภิรัตน์ อภิปุญญา 06-11-2547
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัยธนบุรี ด.ช. ธชิร สิริภัทวัฒนกุล 24-02-2547
2 ทีม BCC TAEKWONDO ด.ช. ระพิม อัครเดชลือชา 13-10-2547
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CENTER X ASA ด.ช. วานิช เพ็ชระ 14-12-2548
2 ทีม Junior TKD - Yannawatewittayakom ด.ช. ปฐวี ศรีดาเลิศ 14-08-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BCC TAEKWONDO ด.ช. นพรุจ ต่างใจ 01-10-2548
2 ทีม Junior TKD - Yannawatewittayakom ด.ช. ธีรเดช เข็มทอง 20-09-2548
3 ทีม Junior TKD - Yannawatewittayakom ด.ช. นคเรศ วงศ์วิลาศ 05-03-2548
4 ทีม Junior TKD - Yannawatewittayakom ด.ช. เจริญชัย แก้วคำลา 26-03-2548
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัยธนบุรี ด.ญ. วรพรรณ สุขสวัสดิ์ 21-08-2547
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนประภามนตรี ด.ญ. ภัทราพร สิงห์ธวัช 25-04-2549
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
ต่อสู้ทีม
POOMSAE
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 7 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ณัฎธิดา แสงสุวรรณ เหลือง หญิง โรงเรียนกุลวรรณศึกษา
2 ปณิธาน ครามพินิจ ขาว ชาย Danchang Fighting Team
3 อาคิราลัลล์ พิศิษฐ์รัชกุล ขาว หญิง Danchang Fighting Team
4 อินท์ธีรา ลลิตกวินศิลป์ ขาว หญิง Danchang Fighting Team
5 ณัฐณดา บุญขันธ์ ขาว หญิง โรงเรียนวิชากร
6 ณัฐณดล บุญขันธ์ ขาว ชาย โรงเรียนวิชากร
7 นพวิชญ์ อภิศักดิศิริดล ขาว ชาย โรงเรียนประภามนตรี
8 ภัทรานิษฐ์ กลองชิต ขาว หญิง โรงเรียนประภามนตรี
9 ด.ญ.ภัทรานิษฐ์ แซ่เฮ่า เหลือง หญิง ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่
10 ด.ญ.จิรัชญา ตั้งอยู่สุข เหลือง หญิง ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่
11 ด.ญ.อัยรดา วารมา เหลือง หญิง ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่
12 ด.ช.ณฐกร เอกอนุสรณ์ เหลือง ชาย ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่
13 ด.ช.นภัสกรณ์ สมาธิ เหลือง ชาย ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่
14 ดญ.บุณญาพร มาตระกูล เหลือง หญิง ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่
15 ชญานี ทองประเสริฐ ขาว หญิง โรงเรียนประภามนตรี
16 ปาณิสรา ทองอร่าม ขาว หญิง โรงเรียนประภามนตรี
17 ศุภีธร พรนพชากุล ขาว ชาย โรงเรียนประภามนตรี
18 ภัทรนันท์ นิลชาติ ขาว หญิง Big Ben
19 ศุภาพิชญ์ เขื่อนเพชร เหลือง หญิง Big Ben
20 ไกรฤกษ์ โชคสมัย เหลือง ชาย โรงเรียนกุลวรรณศึกษา
21 ปิยะสิทธ์ มิยาโน่ ขาว ชาย โรงเรียนประภามนตรี
22 ด.ช.เนติพงษ์ แก้วนิล น้ำตาล ชาย Special TKD
23 ด.ช.พลลภัตม์ นิยมทรัพย์ เหลือง ชาย Special TKD
24 ชานนท์ จันทร์แฉ่ง เหลือง ชาย Chill Taekwondo
25 ปิยะวัฒน์ กุมภาพงษ์ ฟ้า ชาย Nta taekwondo
26 ภูมิรพี พรหมนารถ เหลือง ชาย TEAMKIM
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 8-9 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ศิริวัฒน์. มีพวกมาก เหลือง ชาย โรงเรียนกุลวรรณศึกษา
2 นพนัย นิลวงศ์ เขียว ชาย โรงเรียนอำนวยพิทยา
3 ปัณณธร ชัยแจ้ง เหลือง ชาย โรงเรียนอำนวยพิทยา
4 เรมิกา หรั่งศิริ ฟ้า หญิง โรงเรียนวัดลาดพร้าว
5 แพทริก กายนิ ขาว ชาย โรงเรียนบางกอกทวิวิทย์
6 ดช.ณัฐภูมิ บุญสิงห์ เหลือง ชาย ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่
7 ด.ญ.สุพิชญา ประทุมชัย เหลือง หญิง ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่
8 ด.ช.บวรเดช เทียนกระจ่าง เขียว ชาย ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่
9 ด.ช.ปฐวี วารมา เหลือง ชาย ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่
10 ด.ญ.ศรีวรินทร์ บำรุงพืช เหลือง หญิง ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่
11 ชวินธร เจริญราษฎร์ เหลือง ชาย โรงเรียนกุลวรรณศึกษา
12 สิรภพ ศรีสุวรรณานุกร เหลือง ชาย โรงเรียนกุลวรรณศึกษา
13 วัลชนก รุจิเทศ ฟ้า หญิง Chill Taekwondo
14 หทัยวัล รุจิเทศ เหลือง หญิง Chill Taekwondo
15 ด.ช.อาศิรวาท มิสระ เขียว ชาย ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่
16 เตชวิศ วงษ์ทน เขียว ชาย Big Ben
17 ลักษณ์วัต โรจนะ น้ำตาล ชาย Big Ben
18 ด.ญ. ณิชานันท์ สันดร เหลือง หญิง Special TKD
19 จิปกร บุญโต ดำแดง ชาย Nta taekwondo
20 เณอกาญจน์ คำศรี เหลือง หญิง Chill Taekwondo
21 สุวนันท์ ศรีเรือง ขาว หญิง Chill Taekwondo
22 ชนนน ใจสุวรรณ์ แดง ชาย INTER TAEKWONDO ACADEMY
23 ชวัลลักษณ์ กาญจณะดี เหลือง หญิง TKD.S.ONE จันทบุรี
24 ปรมะ สอนสา เหลือง ชาย TKD.S.ONE จันทบุรี
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 10-11 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 วิรภัทร มาลีหอม เหลือง ชาย โรงเรียนพร้อมพรรณ
2 ด.ญ ธนารีย์ หริพงษ์ เหลือง หญิง ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่
3 ด.ญ.มณีกร อุ่นอดใจ เขียว หญิง ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่
4 ด.ช.วิชานนท์ แสงเพิ้ง เหลือง ชาย ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่
5 ธันยรัตน์ รอดพันธ์ ฟ้า หญิง โรงเรียนกุลวรรณศึกษา
6 คุณานนท์ เพ็งชะตา เขียว ชาย Big Ben
7 จิรเทพ ดิษฐสุนนท์ เขียว ชาย Big Ben
8 วุฒิปพนต์ ชุณห์วิสิทธิกิจ น้ำตาล ชาย Big Ben
9 ชุติกาญจน์ สนธิ น้ำตาล หญิง Big Ben
10 กัญญารัตน์ มีศรี ดำแดง หญิง Nta taekwondo
11 ปีใหม่ พ่อโคตร แดง หญิง Nta taekwondo
12 โกลัญญา ใจสุวรรณ์ ดำแดง หญิง INTER TAEKWONDO ACADEMY
13 ด.ญ. ธารารัตน์ นุชยิ้มย่อง เหลือง หญิง VK BackEnd.
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 12-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ.ปรียาภา แก้วดวงจิตร์ ดำแดง หญิง ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่
2 ด.ช.ธนภณ ทองเนาวรัตน์ เขียว ชาย ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่
3 ด.ช.บรรณวัชร นาอุดม เขียว ชาย ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่
4 พีรณัฐ พรมมา ดำแดง ชาย โรงเรียนกุลวรรณศึกษา
5 มณีรัตน์ ใสกระจ่าง เหลือง หญิง Chill Taekwondo
6 เพรชรัตน์ ปลอดโปร่ง ขาว หญิง Chill Taekwondo
7 ชัยพร แก้วเกลี้ยง เหลือง ชาย Big Ben
8 ปัญญศิลป์ เกตุสนอง เขียว หญิง Big Ben
9 ตรัยคุณ จักรพล น้ำตาล ชาย Big Ben
10 ด.ญ.พัชริสา หมีอยู่ เขียว หญิง Special TKD
11 ด.ญ.พัชริสา หมีอยู่ น้ำตาล หญิง Special TKD
12 ด.ช.ชินวัตร บุญตัน น้ำตาล ชาย Special TKD
13 ญาณธิชา คล่องสากล ดำแดง หญิง Nta taekwondo
14 จิราแสง โทกุล ดำแดง ชาย Nta taekwondo
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 15 ปีขึ้นไป
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 CHINE SOUKVONGSA ดำ ชาย Nanhda Taekwondo Club
2 MONTA PHIAPHONH ดำ หญิง Nanhda Taekwondo Club
3 SITHANONSAY SOUNDALA น้ำตาล ชาย Nanhda Taekwondo Club
4 น.ส.อริสรา วิทยุ ดำ หญิง ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่
5 ปริศนา เข่งพิมล น้ำตาล หญิง Big Ben
6 น.ส บวรรัตน์ บุญปลอด เหลือง หญิง Special TKD
7 อนันตชัย ม้ารุ่งอรุณ ดำ ชาย Chill Taekwondo
8 ธีรารัตน์ แซ่เฮ้ง เขียว หญิง Junior TKD - Yannawatewittayakom
9 สุวดี สนอง เหลือง หญิง TKD.S.ONE จันทบุรี
10 สุรธิดา เจริญผล ขาว หญิง TKD.S.ONE จันทบุรี
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ ไม่เกิน 7 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ.ภัทรานิษฐ์ แซ่เฮ่าด.ช.ณฐกร เอกอนุสรณ์ เหลือง ชาย - หญิง ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 8-9 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ดช.ณัฐภูมิ บุญสิงห์ด.ช.กิตติธัช หอมละออ เหลือง ชาย ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 10-11 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ ธนารีย์ หริพงษ์ด.ญ.ธนาพร เกรัมย์ เหลือง หญิง ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่
2 ด.ช.บวรเดช เทียนกระจ่างด.ญ.มณีกร อุ่นอดใจ เขียว ชาย - หญิง ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 12-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.ธนภณ ทองเนาวรัตน์ด.ญ.ปภัสสร นันทะรักษ์ เขียว ชาย - หญิง ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 15 ปีขึ้นไป
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 SOUKSAVATH THONNAVONGSAPHOUTHASONE SENGKEOMIXAY ดำ ชาย - หญิง Nanhda Taekwondo Club
2 น.ส.อริสรา วิทยุด.ญ.ปรียาภา แก้วดวงจิตร์ ดำ หญิง ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่
3 KINGSADA SENGVONGDEUANCHINE SOUKVONGSA ดำ ชาย - หญิง Nanhda Taekwondo Club
4 ธีรารัตน์ แซ่เฮ้งกานต์สิริ ยศแก้ว เขียว หญิง Junior TKD - Yannawatewittayakom
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ ไม่เกิน 7 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.ณฐกร เอกอนุสรณ์ด.ช.นภัสกรณ์ สมาธิด.ญ.ภัทรานิษฐ์ แซ่เฮ่า เหลือง ชาย - หญิง ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 8-9 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 10-11 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 12-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.ธนภณ ทองเนาวรัตน์ด.ช.บรรณวัชร นาอุดมด.ญ.ปภัสสร นันทะรักษ์ เขียว ชาย - หญิง ศูนย์สร้างสุขทุกวัยวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 15 ปีขึ้นไป
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 MONTA PHIAPHONKINGSADA SENGVONGDEUANSOUKSAVTH THONNAVONGSA ดำแดง หญิง Nanhda Taekwondo Club
2 CHINE SOUKVONGSAPHOUTHASONE SENGKEOMIXAYSOUKSAVATH PHILAVONG ดำ ชาย Nanhda Taekwondo Club