Royal Princess Cup ครั้งที่ 9

สถานที่แข่งขัน ณ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ( รังสิต ) ยิมเนเสี่ยม 5
จังหวัด ปทุมธานี
แข่งขันวันที่ 11/05/2019 ~ 11/05/2019

ชื่อผู้จัด : สถานทูตเกาหลี & บริษัท เวิลดิ์ เบสท์ เทควันโด ปิดระบบรับสมัคร 9 พฤษภาคม 2562 เวลา 21.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 0846607500 ( อ.นัฐ ผู้ประสานงาน ) ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
แสดงรายการผู้เข้าแข่งขันแบบรายการ

ต่อสู้
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. ชวินทร์ นังคลา 01-01-2562
2 ทีม SinghaSiam TKD ด.ช. วสุธร สะอาด 20-04-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ช. เอกวัน ใจอารี 01-01-2562
2 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. รชต ตาสุวรรณ์ JSP. 23-04-2556
3 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. ศิวกร โต๊ะประดู่ 01-01-2562
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. ศิริวิรุฒ ศรีพรรณ์ 07-03-2556
2 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ณภัทร บุญยัง โรงเรียนสรรพาวุธวิทยา 01-01-2562
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SinghaSiam TKD ด.ญ. ชญานันท์ สองเมือง 30-08-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SinghaSiam TKD ด.ญ. ณัฐพัชร เจริญพรรุ่งเรือง 08-07-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ช. นันทกร สายดิ่ง 29-09-2556
2 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. ธนวัฒน์ เกิดพร 26-05-2557
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Taekwondo Society ด.ช. พชรพล บุญอารี 30-06-2557
2 ทีม Nta taekwondo ด.ช. ศิวัฒน์ จังคศิิริ 13-12-2556
3 ทีม Langsuan TKD ด.ช. ณภัทร ธยานุวัฒนวงศ์ 24-02-2557
4 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. สุวิชญา รัตนเชิดชูวงศ์ 01-01-2562
5 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ช. คุนันตพงษ์ บุญรอดดิษฐ์ 01-02-2556
6 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. วชิรวิชญ์ ทอกี่ 06-09-2557
7 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. กณวรรธน์ มางสลัด 03-06-2556
8 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. วัณณุวรรณน์ วรรณธุ โรงเรียนรุ่งเรืองวิทยา 01-01-2562
9 ทีม Taekwondo Society ด.ช. กันต์พนม สุวรรณเมฆ 16-12-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. ณพิชญ์ วงษ์มานะสุข 09-01-2557
2 ทีม Bhawat Gym ด.ช. คณพศ โกเนตร์สุวรรณ 09-09-2556
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ศิขิน วงศ์ศิลา 01-01-2557
4 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. ทัตเทพ ศิริรัตน์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P.K.GYM ด.ช. ทัตเทพ รื่นพล 29-11-2556
2 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. วุฒิภัทร มุขภักดี 27-07-2556
3 ทีม Taekwondo Society ด.ช. อภิพัฒน์ โป่งคำ 07-01-2556
4 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. ณัฐเศรษฐ ขุนศรี 11-02-2557
5 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. สิรภพ โชติชูศรี 01-01-2562
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PSK GYM ด.ช. ชินสถิต ชมเชย 01-01-2562
2 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ชินภัทร กรรณลา 16-03-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P.K.GYM ด.ญ. มัทนีญา กมลวัฒนสุนทร 14-02-2557
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ญ. พุฒิดา ดวงก้อน 07-05-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร ด.ญ. ขวัญญาดา กาละ 11-01-2557
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. มณิอร ถิ่นชัยใหญ่ 01-01-2562
2 ทีม SWK.Taekwondo ด.ญ. กวินธิดา อนุสัจจานุรักษ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM ด.ช. เสกสิทธิ์ จันทำ 14-12-2554
2 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN ด.ช. เตชลพัฒน์ ตั้งบูรพาจิตร์ 10-04-2555
3 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ชนะพล มาลีคล้าย 28-10-2554
4 ทีม Major gym ด.ช. วรวุฒิ แซ่เอี้ย 01-01-2562
5 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. ฐิติวัฒน์ ทองอรุณ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. ธนภูมิ แก้วเนตร 01-01-2562
2 ทีม Major gym ด.ช. ณัฐพงษ์ ระดิ่งหิน 01-01-2562
3 ทีม SinghaSiam TKD ด.ช. ภูมิวิทย์ ธัญญาสกุล 28-07-2555
4 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. สายน้ำ สุขเงิน 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ธนภัทร นิธิศบวรภัค 09-01-2554
2 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. ฉัตรพิศุทธิ์ วงศ์มยุรฉัตร 12-03-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. ธีรทัช ทิพย์มโนสิงห์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SinghaSiam TKD ด.ญ. ทัชชญา เที่ยงตรง 25-10-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร ด.ช. ธีรพล แซ่ติ้ง 25-12-2554
2 ทีม Bhawat Gym ด.ช. เตชินท์ คงสวน 04-02-2554
3 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ภูริชญา พึ่งเถื่อน 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร ด.ช. เตชัส จำปีขาว 18-10-2554
2 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. เกียรติกมล เบ็ญจะขันธ์ 01-01-2562
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. พงศกร ดลธรรมชนะกุล (รร.เมืองพัทยา 8) 01-01-2555
4 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. ธนภัทร แก้มกล้า โรงเรียนสรรพาวุธวิทยา 01-01-2562
5 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ณัฐชนนท์ ปานทุ่ม 01-01-2562
6 ทีม SinghaSiam TKD ด.ช. ศิวัช ชาญธาตรี 06-09-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P.K.GYM ด.ช. กฤตัชธ์ ภาคยธนากุล 10-12-2554
2 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร ด.ช. เสฏฐวุฒิ เจียรวนาลี 31-03-2554
3 ทีม เทศบาลบางกระทุ่มพิษณุโลก ด.ช. ศุภวิชญ์ สังรวม 10-11-2554
4 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. ณภัทร แก้วแสนตอ 21-05-2555
5 ทีม Major gym ด.ช. ธนกฤต เอี่ยมศรี 01-01-2562
6 ทีม PSK GYM ด.ช. พัชรดลย์ จันทร์คำเรือง - โรงเรียนประถมศึกษาธรรมศาสตร์ 16-03-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. วิชยุตม์ ศิวิวงษ์ 01-01-2562
2 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ช. กษิดิ์เดช เดือนขุนทด 28-12-2555
3 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. พีรพัฒน์ ศรีวงษ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร ด.ช. ชนาธิป โกยทอง 02-03-2555
2 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. ชนม์พิพัฒน์ ใบกระเบา 01-01-2562
3 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. เจษฎา อาจเอื้อ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ภัทรวัสส์ แซ่เอี้ย (รร.เมืองพัทยา8) 01-01-2562
2 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. กฤชนนท์ บุญศิริ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร ด.ช. เศรษฐ์ชวิศ กาละ 19-04-2555
2 ทีม Major gym ด.ช. ภูภูมิ แกนยางหวาย 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bhawat Gym ด.ญ. ธนพร นุชนารถ 26-09-2554
2 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร ด.ญ. ปริยฉัตร ราชานาค 23-05-2554
3 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ญ. ศุภกานต์ บัวมาศ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร ด.ญ. รินรดา ทองนวล 23-07-2554
2 ทีม Major gym ด.ญ. อลิษา แก่นแก้ว 01-01-2562
3 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. ณัฐชา ปานเคลือบ 15-07-2554
4 ทีม AVENGERS TEAM ด.ญ. กัญญาณัฐ เหลาแหลม โรงเรียนพระหฤทัยคอนแวนต์ 01-01-2562
5 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. ญภา ธนประเวศน์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม S.A.T. TAEKWONDO ด.ญ. จารุณิภา บุพศิริ 26-07-2554
2 ทีม AVENGERS TEAM ด.ญ. อารยา เห็งขุนทด 01-01-2562
3 ทีม PSK GYM ด.ญ. พองาม กาญจนสิงห์ - โรงเรียนประถมศึกษาธรรมศาสตร์ 20-04-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ญ. ปภาดา วาสนา 05-08-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Taekwondo Society ด.ช. ภูมิ บุญอารี 21-08-2555
2 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร ด.ช. พสิษฐ์ ฉิมมณี 05-10-2555
3 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร ด.ช. ศิรินทร์ ภัยวิมุติ 21-06-2554
4 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. อิสกัรดัช สามารถ 01-01-2555
5 ทีม mws-tkd(BKTY) ด.ช. วชิรวิชญ์ ทองคำ 06-10-2554
6 ทีม SANTA GYM ด.ช. พลช สว่างดี 26-04-2555
7 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. ชลภาส ผาปะทะ 13-06-2554
8 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. บุญฤทธิ์ ลักษณาทรัพย์ 24-05-2554
9 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ช. รุ่งเกียรติ เสือพันธ์ุ 21-07-2555
10 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. นภสินธุ์ เกษเกษม 08-05-2555
11 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ธนกฤต อนันต์วงศ์ 25-03-2555
12 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ช. ณัฏฐ์ธนัญ โสพรรณ์ 31-10-2555
13 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ณัฐวรรธน์ นพมณีวิจิตร โรงเรียนรุ่งเรืองวิทยา 01-01-2562
14 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. ปฏิภาณ เลขยันต์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Taekwondo Society ด.ช. รัชชานนท์ สุวรรณเมฆ 22-10-2554
2 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. นวชัย จันทวาสน์ 09-11-2555
3 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร ด.ช. ธีรภัทร เจียรวนาลี 28-02-2555
4 ทีม SANTA GYM ด.ช. ธีรภพ เห็มนนท์ 30-08-2554
5 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. ขุนพล บุญมา 06-02-2555
6 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. ธัชพงศ์ ประชาศิลป์ชัย 01-01-2562
7 ทีม Taekwondo Society ด.ช. พีรณัฐ เดชพร 22-11-2555
8 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. พิชรากร พิชยวรกุล 06-06-2554
9 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ธนกร อนันต์วงศ์ 25-03-2555
10 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. ชุติเทพ ใจขำ 01-01-2562
11 ทีม PSK GYM ด.ช. ภัคพล ศรีสุข - โรงเรียนประถมศึกษาธรรมศาสตร์ 01-01-2562
12 ทีม อรัญเทควันโด ด.ช. ชวิน สกุลรัตนรักษ์ 01-01-2562
13 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. ปุณยพัฒน์ รถทอง 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Nta taekwondo ด.ช. พรรษชล เหมอินทร์ 20-12-2555
2 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ช. ธีร์วัฒน์ ฟักอินทร์ 02-03-2554
3 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. ถิระเดช สอดแจ่ม 15-11-2554
4 ทีม Langsuan TKD ด.ช. พงษ์พิพัฒน์ จิยาเพชร 01-04-2554
5 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ปุณณพัฒน์ โพศิริ 19-09-2554
6 ทีม PSK GYM ด.ช. ภพ เตชะปรีชานนท์ - โรงเรียนประถมศึกษาธรรมศาสตร์ 05-05-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม mws-tkd(BKTY) ด.ช. ภูมิพัฒน์ ทับหัวหนอง 21-12-2555
2 ทีม ด่านช้างเทควันโด ด.ช. ณัฐภัทร พันธ์ชู 20-12-2554
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ภาคภูมิ ศรีสวัสดิ์ 21-08-2554
4 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. สุรชา โสวัน 22-10-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ช. ชลชนก ป้อมบุบผา 28-02-2555
2 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. สิรวิชญ์ บัวผึ้ง 08-10-2554
3 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. ธัชพล พุ่มใจศรี 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JIN`S BLACK BELT TAEKWONDO ด.ช. KRITHIRUN SINTAWANARONG 19-01-2555
2 ทีม 24 Taekwondo ด.ช. พัชรวิทย์ ละอองสกุล 28-05-2554
3 ทีม TKD.NADEE ด.ช. ภานุรุจ ดาแพง 15-05-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SANTA GYM ด.ญ. พชรมล แย้มรัศมี 15-04-2555
2 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. พิชชาภา วรครุธ 30-06-2555
3 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. ดารัง คิม 16-11-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. ชวัลลักษณ์ กาญจณะดี 26-10-2554
2 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร ด.ญ. สุชาดา หนูชนะภัย 07-09-2555
3 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร ด.ญ. ทิพย์ธารา พร้อมปัจจุ 17-01-2555
4 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ญ. ณิชนันท์ รอนยุทธ์ 13-11-2555
5 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. กชมล ปานเทศ 18-06-2555
6 ทีม AVENGERS TEAM ด.ญ. ปุณรดา กันหาเขียว 01-01-2562
7 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ญ. วัลย์นาภัส ลาวิลาส โรงเรียนวัดบางนานอก 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ญ. ขจรจงกล ศรณรงค์ 19-09-2554
2 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ญ. ชนาภา จันทร์ศิริ 10-02-2555
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. ญาณาธร อินทวงศ์ 08-02-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม mws-tkd(BKTY) ด.ญ. รุ่งอรุณ ทับหัวหนอง 08-05-2554
2 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ญ. จุฑานันท์ คงกิติมานนท์ 16-07-2555
3 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ญ. บีทา โบโซร์กิ บาร์ซิ 13-01-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม mws-tkd(BKTY) ด.ญ. นิศารัตน์ อุดมดัน 16-04-2554
2 ทีม SANTA GYM ด.ญ. ฐิติรัตน์ ปานบุญ 24-10-2554
3 ทีม JARAKIT TAEKWONDO ด.ญ. ลินลี่ ชุติกาญจน์ มอร์แกน 28-09-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร ด.ญ. ชนัญชิดา แก้ววิจิตร 07-10-2554
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ญ. จอมขวัญ นามหล้า 11-07-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM ด.ช. รัฐศักดิ์ ศรีบุญจิตต์ 29-11-2553
2 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร ด.ช. เตชินท์ จำปีขาว 13-11-2552
3 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. พงศธร ปัตถามา 09-06-2553
4 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. ธีรนัยน์ แต้ตี่ 01-01-2562
5 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. จิรัฏฐ์ พรหมพงษ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ช. พัฒนพงษ์ ชมภูวงค์ 17-03-2553
2 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. ปณัย กายซิม 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ณภัทร ชัยพรหม 18-01-2553
2 ทีม 24 Taekwondo ด.ช. พงศกร จารุเกียรติกูล 04-03-2553
3 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ช. อัคราช แก้วเบ้า 24-07-2553
4 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. ศตพร วิทยาพูล 01-01-2562
5 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. วิธวินท์ อรุณศรี 01-01-2562
6 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. ศุภกฤต เทียมปาก 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 24 Taekwondo ด.ช. เจษฎาพร กุฎี 22-03-2552
2 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. ศักดิ์สิทธิ์ สมานมิตร 15-12-2552
3 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. กวีพัฒน์ สักเนตร 17-06-2552
4 ทีม SinghaSiam TKD ด.ช. กันตภณ ธัญญาสกุล 24-08-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. เพชรบูรพา สิงหปรีชา 11-01-2552
2 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. ยศกร ชาติมนตรี 01-01-2562
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. หฤษฎ์ ยอดประสิทธิ์ ( รร.อักษร ) 01-01-2553
4 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. ธนภูมิ เพชรเหล็ก JSP. 03-04-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM ด.ญ. กัญญาณัฐ โคหนองบัว 18-08-2552
2 ทีม Bhawat Gym ด.ญ. วิรัญชนา คงสวน 15-09-2552
3 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ญ. อันดา จอนมี 21-06-2552
4 ทีม Major gym ด.ญ. ปัทมวรรณ ยิ้มงาม 01-01-2562
5 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. ศิศิรา อุปลา 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AVENGERS TEAM ด.ญ. อริสรา เห็งขุนทด 01-01-2562
2 ทีม Major gym ด.ญ. พัชญ์พิดา แซ่เฉี่ยน 01-01-2562
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. พรวิภา ชื่นศิริ ( รร.เมืองพัทยา 8 ) 01-01-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ญ. ฐิติชญาณ์ ซองทอง 20-12-2552
2 ทีม AVENGERS TEAM ด.ญ. กิตติมา เหลาริน 01-01-2562
3 ทีม AVENGERS TEAM ด.ญ. สุภัสสร ทองมีสี 01-01-2562
4 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ญ. จิดาภา สุธาพจน์ 12-02-2553
5 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. ธนาวดี อินดา 21-10-2552
6 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. ปิยาพัชร ยานะทวี 06-03-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ญ. แพรวา เรืองงาม 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AVENGERS TEAM ด.ญ. ณัฐวลัญช์ เกตุนิธี 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD FORCE ด.ช. ยุทธนาวี ศรีงาม 29-03-2553
2 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร ด.ช. ธนวรรธน์ อาจกล้า 20-12-2553
3 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. สุภัค วรรณศรี 04-11-2553
4 ทีม CENTER X ASA ด.ช. นพวินท์ ชูเชิดวัฒนศักดิ์ 01-01-2562
5 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. คณินทุ์ รมพิพัฒน์ 01-01-2562
6 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. คณิน สารีวงค์ 01-01-2562
7 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. เธียรรัตน์ พูนสิริเศรษฐ์ 01-01-2562
8 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. ฐนวรรธน์ กาญจนจันทร์ โรงเรียนรุ่งเรืองวิทยา 01-01-2562
9 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. ณัฐพงษ์ จันทรวิรุจ โรงเรียนดาราคาม 01-01-2562
10 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. ชินภัทร ศุภนารถ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร ด.ช. โจชัวร์ คริ้นส์ 27-09-2553
2 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. อามีนุดดีน สามารถ 01-10-2552
3 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. บุริมทิศ จันทรเทศ 01-01-2562
4 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. ปัญจภัสส์ ศรีเหรา 01-01-2552
5 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. รชต น้อยนิวรณ์ 01-01-2562
6 ทีม PSK GYM ด.ช. พฤฒินันท์ จันทร์คำเรือง - โรงเรียนประถมศึกษาธรรมศาสตร์ 23-04-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P.K.GYM ด.ช. ภัทรพล ธนนิธินาถกุล 13-12-2553
2 ทีม WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM ด.ช. กิตติพงษ์ บรรดาสิทธิ์ 03-04-2553
3 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร ด.ช. เตชนา ราชานาค 08-12-2552
4 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. รุจิภาส บุรีรักษ์ 04-03-2553
5 ทีม เทศบาลบางกระทุ่มพิษณุโลก ด.ช. รชต สุขประเสริฐ 22-09-2552
6 ทีม เทศบาลบางกระทุ่มพิษณุโลก ด.ช. ศุภชัย ผสมทรัพย์ 07-08-2552
7 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. ภูปกรณ์ ชาวระนอง 01-01-2562
8 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. พชร แก้วใหญ่ 01-01-2562
9 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. ธีรวุฒิ เกิดพร 10-11-2552
10 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. พลภัทร เล็กใจกล้า โรงเรียนสรรพาวุธวิทยา 01-01-2562
11 ทีม SinghaSiam TKD ด.ช. ณัฐวัฒน์ มิ่งสอน 18-01-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร ด.ช. กรณัฐ กุลมลิวัลย์ 02-08-2553
2 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. ธัญวรัตม์ บุกขุนทด 03-08-2553
3 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. ณัฐชนน ตรีสุขี 01-01-2562
4 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. ธนากร ทองเกลี้ยง 01-01-2562
5 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. พรหมพิริยะ จันทพันธ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. ธนภูมิ ดัดพันธ์ 01-01-2562
2 ทีม PSK GYM ด.ช. ปัณณวิชญ์ เหมือนศรีชัย - โรงเรียนประถมศึกษาธรรมศาสตร์ 01-04-2553
3 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. กิตติกานต์ กิจขจรไพบูลย์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เทศบาลบางกระทุ่มพิษณุโลก ด.ช. ภูพญา ป้อมจักรศิลป์ 24-01-2552
2 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. เมธาวี จำนงค์ 01-01-2562
3 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. อัครพงษ์ บุญสูง 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. ธีรวัฒ บุระกรณ์ 22-07-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. นภูมิ สุขจันทร์ 24-06-2553
2 ทีม Langsuan TKD ด.ช. ภัควิศว์ ชำนาญ 29-01-2552
3 ทีม PSK GYM ด.ช. มรรษกร เหลืองมงคลกุล - โรงเรียนประถมศึกษาธรรมศาสตร์ 10-01-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม S.A.T. TAEKWONDO ด.ญ. ณัฐชยา แสงมูล 29-08-2553
2 ทีม Langsuan TKD ด.ญ. ชรินทร์รัตน์ พรเจริญทรัพย์ 02-06-2552
3 ทีม AVENGERS TEAM ด.ญ. ชมพูนุช สมจิตต์ 01-01-2562
4 ทีม Major gym ด.ญ. สันต์ฤทัย เกษมธนะศักดิ์ 01-01-2562
5 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ญ. พรรณรัตน์ อ่อนประดิษฐ์ 01-01-2562
6 ทีม โรงเรียนอนุบาลหทัยนิรมล ด.ญ. จามีกร นาคประดิษฐ์ 01-01-2562
7 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. กาลขวัญ เหมือนปิ๋ว 02-10-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ญ. ศุภิสรา วงศ์ประสิทธิ์ 09-07-2552
2 ทีม AVENGERS TEAM ด.ญ. ธนพร เทียมคง 01-01-2562
3 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ญ. ชิดชนก ศรศิริ 01-01-2562
4 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ญ. จิราพัชร สนองคุณ 17-01-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม S.A.T. TAEKWONDO ด.ญ. ณัฐวรา แสงมูล 31-05-2552
2 ทีม mws-tkd(BKTY) ด.ญ. กรณ์ภัสสรณ์ เนาวิรัตน์ 19-05-2553
3 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ญ. รวิ มูลมะณี 08-04-2552
4 ทีม Langsuan TKD ด.ญ. จุฬาลักษณ์ วงศ์สว่างศิริ 27-08-2552
5 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ญ. ณัฐธยาน์ พุทธสระน้อย 01-01-2562
6 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ญ. จีรนันท์ คงกิติมานนท์ 18-07-2553
7 ทีม TKD.NADEE ด.ญ. กุลธิดา ศรีผา 22-10-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AVENGERS TEAM ด.ญ. สรณ์สิริ ทองมีสี 01-01-2562
2 ทีม เทศบาลบางกระทุ่มพิษณุโลก ด.ญ. ณัฐวรรณ พรมคำน้อย 27-08-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ญ. ภูชิดา จันทร์แก้ว 21-04-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN ด.ญ. ปภาวี ชะนะหมัด 10-04-2553
2 ทีม S.A.T. TAEKWONDO ด.ญ. พัณณิตา โพธิ์สาลี 07-07-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ช. ธนวัฒน์ เจริญสิงห์ 02-10-2552
2 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. จันปัญญา เสริฐ 06-09-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JIN`S BLACK BELT TAEKWONDO ด.ช. NATTAKAWEE WIWATTANARATTANABUT 29-10-2552
2 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. นิชคุณ บุญมา 18-02-2553
3 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. ทินภัทร ปิยะโสภาพรรณวดี 01-01-2562
4 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. ฮยอน จูน คิม 03-04-2553
5 ทีม Major gym ด.ช. จิรทีปต์ ปรากฎหาญ 01-01-2562
6 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. พรชัย โล่ห์สุวรรณ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Taekwondo Society ด.ช. ก้องบุณ เกยานนท์ 25-12-2552
2 ทีม TKD FORCE ด.ช. ภคิน รอดกลิ่น 23-06-2553
3 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. พีรัช ณ ป้อมเพชร 03-12-2553
4 ทีม mws-tkd(BKTY) ด.ช. ธันวา ศรีสุนนท์ 05-12-2553
5 ทีม F.F.G TKD ด.ช. จักรพงษ์ มโนชัยเจริญกุล 29-09-2551
6 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. กตัญญู ศรีมายา 02-07-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P.K.GYM ด.ช. ภูวเนศ ฉัตรทิน 22-12-2553
2 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN ด.ช. JOHN JOHNSEN 20-06-2553
3 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. วรโชติ อุชุการ 30-01-2553
4 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. ภูตะวัน สบายจิต 01-01-2562
5 ทีม อรัญเทควันโด ด.ช. รัตนชัย เผื่อนขวัญ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร ด.ช. ณัฐพล เยียรวงษ์ 19-05-2553
2 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. กนต์ธร ยอดมณี 01-06-2553
3 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. สุภาภพ เงินขาว 10-09-2552
4 ทีม พัฒนาเทควันโด ด.ช. HA JUN PARK 27-11-2552
5 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. ธนัท กะนีทะ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร ด.ช. รวิกร คลังนิมิตร 07-08-2553
2 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. กรวิชญ์ หนูเทียม 23-07-2553
3 ทีม SANTA GYM ด.ช. เมธี ลายุก 09-02-2553
4 ทีม SANTA GYM ด.ช. Adam Henry Herbik 24-12-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAKIT TAEKWONDO ด.ช. พงษภัค มโนพัฒน์ 18-04-2552
2 ทีม พัฒนาเทควันโด ด.ช. GYU BIN NHO 23-07-2553
3 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ช. ณัชนวินท์ ไชยฉลาด 20-12-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ณัฐวัฐฏ์ จันทวาสน์ 01-10-2552
2 ทีม SANTA GYM ด.ช. วริศ รักษารัตน์ 26-11-2552
3 ทีม JARAKIT TAEKWONDO ด.ช. สรวิชญ์ ดำรง 03-04-2553
4 ทีม SinghaSiam TKD ด.ช. วรรณชนะ สุภาผล 16-06-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร ด.ญ. ศตพร สาคร 27-11-2553
2 ทีม Major gym ด.ญ. ศศิธร สีแหล้ 01-01-2562
3 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ญ. ฐิตารีย์ โนรี 01-08-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bhawat Gym ด.ญ. กัญญาภัค ค้าผล 28-03-2552
2 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. ปาลินรดา จีระบุตร 08-06-2553
3 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ญ. นันทภัสสร สายดิ่ง 30-05-2553
4 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. นันท์นภัส พัชระดำรงเกียรติ 27-11-2553
5 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. ณัฐชญา พันธุกุล 20-10-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร ด.ญ. อภิชญา รองมาลี 01-10-2553
2 ทีม JARAKIT TAEKWONDO ด.ญ. จารุวรรณ สุขสำราญ 03-11-2552
3 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. ปารินทร์ วิวัฒน์เจริญพงศ์ 01-01-2562
4 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. วัลลญา กอพินัย 08-09-2552
5 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. กัญญาภัค อนันต์วงศ์ 15-10-2552
6 ทีม S.A.T. TAEKWONDO ด.ญ. กชกร สำอางค์ 01-01-2562
7 ทีม SinghaSiam TKD ด.ญ. ปุณยาพร คุณศึกษา 30-06-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ด่านช้างเทควันโด ด.ญ. วริศรา พวงสุข 01-04-2553
2 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. ปาณิสรา เชื้อนุช 16-11-2553
3 ทีม Major gym ด.ญ. อัยรินทร์ สุประกอบ 01-01-2562
4 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. ณัฐกฤตา ชัยวัฒน์ 30-01-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. นันทชา สายเชื้อ 01-01-2562
2 ทีม SWK.Taekwondo ด.ญ. โชควิไลวรรณ กิจรวมตระกูล 01-01-2562
3 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ญ. ฐาปนี สุธาเนตร 23-03-2552
4 ทีม TKD.NADEE ด.ญ. ศิริวรรณนภา จันทร์มา 19-08-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JIN`S BLACK BELT TAEKWONDO ด.ญ. PREEDAPORN TRIRATTANAROM 05-11-2552
2 ทีม ยุเอเทควันโดแชมป์บึงกาฬ ด.ญ. ธนภรณ์ สีโนราช 16-06-2552
3 ทีม SANTA GYM ด.ญ. กัญญาพัชร รักษารัตน์ 02-03-2552
4 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ญ. ภคมน นิธิบวรธาดา 21-12-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bhawat Gym ด.ญ. กมนทรรศน์ เสือพยัคฆ์ 06-09-2553
2 ทีม CENTER X ASA ด.ญ. นิรุชา จันเขียด 06-01-2553
3 ทีม AVENGERS TEAM ด.ญ. รมย์ธีรา ทิติ๊บ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ญ. ปภาวดี ศรีสุขสันต์ 20-06-2552
2 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ญ. ศิริพร ปันท่าเรือ 01-01-2562
3 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ญ. พัฐธิชล เบียนสูงเนิน 15-09-2552
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. อนุกูล เพ็งสว่าง 01-01-2562
2 ทีม WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM ด.ช. กชกร อาจม่วง 25-08-2551
3 ทีม mws-tkd(BKTY) ด.ช. ภคพงษ์ ก้อนทอง 19-11-2550
4 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. ศิลาณุวัส เอี่ยมมิ 19-06-2551
5 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. ชัยทัต อัคราวุฒิพันธ์ 01-01-2562
6 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. พัสกร ธรฤทธิ์ 01-01-2562
7 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. กฤตภาส พนิตพงศธร 01-01-2562
8 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ธนรัช บุญศิริวัฒน์วานิช 01-01-2562
9 ทีม Major gym ด.ช. กฤษณะ ผลสุวรรณ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN ด.ช. สุทธิชัย สายสุทธิ์ 10-07-2550
2 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. กิตติกร วงษ์เมือง 11-03-2550
3 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. ก้องภพ กาฬสิงห์ 04-02-2551
4 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. ภาณุกฤษฏิ์ สายราม JSP. 08-06-2550
5 ทีม Major gym ด.ช. ชนชน วงษ์เจริญ 01-01-2562
6 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. ณรงค์ธร ทับทิมเทศ 19-02-2550
7 ทีม เทศบาลบางกระทุ่มพิษณุโลก ด.ช. ฐิติกร พูบขุนทด 11-08-2551
8 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ช. ปิยะศักดิ์ ศิริสลุง 23-10-2550
9 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. ธรวัชร พูลสมบัติ 11-02-2551
10 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. ศรราม แต้ตี่ 01-01-2562
11 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. สรชัช สวาศรี 18-01-2550
12 ทีม TKD.NADEE ด.ช. ณัฐวุฒิ แซ่เจี่ย 31-12-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม S.A.T. TAEKWONDO ด.ช. เอกภพ กองแก้ว 18-10-2551
2 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. ภาคิน ดีขุนทด 01-01-2562
3 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. ธน เวชวิชิตชาญกิจ 01-01-2562
4 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ปรัชญา พึ่งเถื่อน 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม S.A.T. TAEKWONDO ด.ช. ตุลลการ คันทรุขา 09-02-2550
2 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. เมธินทร์ ชื่นประเสริฐ 01-01-2562
3 ทีม เทศบาลบางกระทุ่มพิษณุโลก ด.ช. ชยางกูร อินทร์รุ่ง 12-08-2550
4 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. ธนัญชกร พูลสมบัติ 11-02-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN ด.ช. วชิรวิชญ์ ซ่อนกลาง 27-01-2550
2 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. กรวิชญ์ ยะอินทร์ 09-07-2550
3 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. ปิยะวิชญ์ เกษร 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ธนกร มาลีคล้าย 16-06-2551
2 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. สุรพล ศรีอาระยันพงษ์ 23-08-2550
3 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. ธชรัฐ บัวอุไร JSP. 09-12-2551
4 ทีม WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM ด.ช. ธีรภัทร นิลดวงดี 05-08-2552
5 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. วชิรศักดิ์ บัวมาศ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. นันทสิทธิ์ พลเสน 25-04-2551
2 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ช. เบญจทิวัตถ์ รีพลี 18-02-2550
3 ทีม SinghaSiam TKD ด.ช. ภัคพล สมพันธ์ 07-08-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. ณภัทร นิพิฐพนธ์สกุล 01-01-2562
2 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ช. ชญานิน กุลกุศล 16-12-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN ด.ญ. บุญญิสา เผ่าเจริญ 24-11-2550
2 ทีม mws-tkd(BKTY) ด.ญ. ภนิดา คำภากุล 03-07-2550
3 ทีม AVENGERS TEAM ด.ญ. ทอสิริ สิงห์ทอง 01-01-2562
4 ทีม Major gym ด.ญ. ณัฐนรี ลี๊บำรุง 01-01-2562
5 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ญ. สุพิชชา เครือวัลย์ 05-06-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม mws-tkd(BKTY) ด.ญ. อรวรา เพชรเลื่อน 08-02-2550
2 ทีม AVENGERS TEAM ด.ญ. วาเศรษฐี บุญจีน 01-01-2562
3 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ญ. พรรนิษา อำพันเย็น 19-09-2551
4 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ญ. สุชาวดี ยิ่งสูง 12-12-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AVENGERS TEAM ด.ญ. ศุภานัน รัตนวรรณ โรงเรียนเซนต์โยเซฟบางนา 01-01-2562
2 ทีม TKD.NADEE ด.ญ. อนัญญา สำเภานนท์ 27-09-2551
3 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ญ. ขวัญข้าว สุขเงิน 01-01-2562
4 ทีม SinghaSiam TKD ด.ญ. พรรณพัชร เจริญพรรุ่งเรือง 11-10-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AVENGERS TEAM ด.ญ. ธีรยาภัทร พรมเทศ 01-01-2562
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ญ. ศุภกร ศรีจำปา 31-05-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. นฤมล ครจงโก 12-11-2550
2 ทีม AVENGERS TEAM ด.ญ. อาทิตยา สุขสุเสียง 01-01-2562
3 ทีม P.K.GYM ด.ญ. กัญญากรณ์ คำไพ 14-03-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AVENGERS TEAM ด.ญ. ชนัญธิดา จันทร์สิงห์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bhawat Gym ด.ช. สิรวิชญ์ ยอดคำ 06-11-2551
2 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. ภคนนท์ จันทรังษี 06-08-2551
3 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. ธนัยนันท์ ศรีพยัคฆ์ 01-01-2562
4 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ช. นันทปรีชา สายดิ่ง 07-04-2550
5 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. อดิเทพ ศรีชัยชนะ 01-01-2562
6 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. รัชชานนท์ แสงอรุณ โรงเรียนสรรพาวุธวิทยา 01-01-2562
7 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. จิตติพัฑน์ พึ่งมา โรงเรียนประภามนตรี 2 01-01-2562
8 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. ชโยดม ดอยเงิน 01-01-2552
9 ทีม PSK GYM ด.ช. พอดี กาญจนสิงห์ - โรงเรียนประถมศึกษาธรรมศาสตร์ 23-08-2551
10 ทีม PSK GYM ด.ช. นราธิป เนื่องจันทร์พัฒน์ - โรงเรียนประถมศึกษาธรรมศาสตร์ 08-08-2551
11 ทีม PSK GYM ด.ช. นิติภูมิ ไชยโยธา - โรงเรียนประถมศึกษาธรรมศาสตร์ 26-12-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เทศบาลบางกระทุ่มพิษณุโลก ด.ช. โอบนิธิ หาญเชิงชัย 07-09-2550
2 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. วรวุฒิ ชัยโศภิน 07-06-2550
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. กิตติพงษ์ สิทธิ 01-01-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เทศบาลบางกระทุ่มพิษณุโลก ด.ช. ภูบดินทร์ ป้อมจักรศิลป์ 15-11-2550
2 ทีม Bhawat Gym ด.ช. อริย์ธัช เสือพยัคฆ์ 25-06-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. วุฎฐินันท์ นันชัย 06-08-2551
2 ทีม Taekwondo Society ด.ช. สราวุธ เทียนไชย 17-05-2550
3 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ช. อภินันท์ วิไล 11-02-2550
4 ทีม TKD.NADEE ด.ช. เด็กชายกิตติกร ศรีผา 07-05-2550
5 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ช. กันต์กฤษฎิ ไชยฉลาด 08-11-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม mws-tkd(BKTY) ด.ช. กิตติภณ วริวงษ์ 05-01-2550
2 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ช. วชิรสรณ์ ถาวรกาย 13-05-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD FORCE ด.ช. ฐาปนวิทย์ สุรัตนสัญญา 23-12-2550
2 ทีม Langsuan TKD ด.ช. รณวร เพชรสงค์ 23-06-2551
3 ทีม Major gym ด.ช. ธัชชัย แก้วอิ่ม 01-01-2562
4 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. วรวิทย์ สิงห์แก้ว 01-01-2562
5 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. ศิวกร หมีทอง 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD FORCE ด.ช. ภูมิภากร ห้องหิรัญ 12-12-2550
2 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ช. ณัฐวุฒิ น้อยนาม 28-03-2550
3 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. ฐิติกร อาจเอื้อ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. วีระพล เชื้อคำฮด 01-01-2562
2 ทีม PSK GYM ด.ช. รักษ์ นาครักษ์ - โรงเรียนสารสาสน์วิเทศคลองหลวง 28-07-2551
3 ทีม PSK GYM ด.ช. วีรวัฒน์ สมสวย - โรงเรียนประถมศึกษาธรรมศาสตร์ 12-04-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bhawat Gym ด.ญ. รุจิรัตน์ สุพรรณพงศ์ 22-07-2551
2 ทีม AVENGERS TEAM ด.ญ. อภิญญา สุขสุเสียง 01-01-2562
3 ทีม เทศบาลบางกระทุ่มพิษณุโลก ด.ญ. กานต์กมล ยาห้องกาศ 03-05-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P.K.GYM ด.ญ. แทนอุษา มาลา 01-02-2551
2 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN ด.ญ. ฐิตาภัทร์ แช่มเล็ก 02-11-2551
3 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. วีรินทร์ สุขประเสริฐ 02-05-2551
4 ทีม AVENGERS TEAM ด.ญ. พาลิน มงคลสุเมธา โรงเรียนพระหฤทัยคอนแวนต์ 01-01-2562
5 ทีม PSK GYM ด.ญ. สรัญยา เนื่องจันทร์พัฒน์ - โรงเรียนเทศบาลท่าโขลง ๑ 12-05-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P.K.GYM ด.ญ. เนตรชนก ภาคยธนากุล 28-11-2551
2 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ญ. ณัฐณิชา ทองประเสริฐ 14-09-2550
3 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ญ. จิณท์นิภา บุญรอดดิษฐ์ 24-10-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม S.A.T. TAEKWONDO ด.ญ. ชวัลลักษณ์ ชัยสา 29-05-2551
2 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. วิชญาพร ศิริเรือง 14-08-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 24 Taekwondo ด.ญ. ปุณณภา จารุเกียรติกูล 06-11-2550
2 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. ธนัทดา ทองนาค 01-01-2562
3 ทีม เทศบาลบางกระทุ่มพิษณุโลก ด.ญ. ณัชชา ทิพนัต 23-09-2550
4 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ญ. พลอยนภัส เพ็ชรเจริญ 15-03-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ญ. ปรายฟ้า เอกขระ 07-02-2551
2 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ญ. วนัสนันท์ หลิมผึ้ง JSP. 16-07-2551
3 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ญ. ธีรดา ทองอยู่ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CENTER X ASA ด.ญ. ณัฐกฤตา ป้อมเรือง 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม อรัญเทควันโด ด.ช. เอกสิทธิ์ สกุลรัตนรักษ์ 01-01-2562
2 ทีม CENTER X ASA ด.ช. สิทธิศักดิ์ ชายศรี 24-04-2551
3 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. ณฐภัส อัจฉริยะแพศว์กุล 01-09-2551
4 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. ฤทธิชัย นิยมฤทธิ์ 30-10-2551
5 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. รังสิมันต์ เทพรัตน์ 18-06-2551
6 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ช. ชยังกูร บุญรอดดิษฐ์ 28-09-2551
7 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. กรมศิลป์ ธีรนนท์ 15-06-2550
8 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. ปุญญพัฒน์ แคลลา 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ยุเอเทควันโดแชมป์บึงกาฬ ด.ช. วิริทธิ์พล สักขินาดี 25-09-2550
2 ทีม Langsuan TKD ด.ช. อธิชาเทพ ทองบุตร 27-06-2551
3 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. อภิสิทธิ์ชา ผาปะทะ 19-09-2551
4 ทีม CENTER X ASA ด.ช. ภูมรินทร์ เเก้วหมื่นทรง 20-08-2551
5 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. ศุภกิตต์ เวียกไธสง 02-11-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ยุเอเทควันโดแชมป์บึงกาฬ ด.ช. เดชสิทธิ์ วรโคตร 04-03-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD FORCE ด.ช. ธนทัต ธนะธรรมโกศล 22-08-2551
2 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ศุภกิจ นามบุญชัย 19-07-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. พีรวุฒิ อาบุญงาม 01-01-2562
2 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. พงศ์พิพัฒน์ ดวงลูกแก้ว 30-06-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. ศรัณภัสร์ พัชระดำรงเกียรติ 03-04-2551
2 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ชานล หิรัญญาศุภโชค โรงเรียนสรรพาวุธวิทยา 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bhawat Gym ด.ช. ธนชาติ สุขสมวงศ์ 24-06-2551
2 ทีม ด่านช้างเทควันโด ด.ช. สุภากร เหลืองแดง 01-12-2549
3 ทีม V.S.K. TAEKWONDO ด.ช. สุวิจักษณ์ แต่งผล 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ยุเอเทควันโดแชมป์บึงกาฬ ด.ช. ณฐกร ศรีดี 20-03-2551
2 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร ด.ช. ชวันรัตน์ ตันหยง 11-08-2551
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ธีราพร กล้าหาญ 06-05-2551
4 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. ณัฐพนธ์ จันทร์ทัพ 14-03-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. พรนัชชา วงค์กำภู 01-01-2562
2 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. ณัฎฐมณฑ์ หมึกสม 01-01-2562
3 ทีม S.A.T. TAEKWONDO ด.ญ. ซันนี่ ดังเดน 01-01-2562
4 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ญ. เพิ่มศิริ ยวงมะณี 26-09-2551
5 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ญ. กฤติญา กิตติธรรม 06-09-2550
6 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. ชลธิชา นพแจ่ม 11-07-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ด่านช้างเทควันโด ด.ญ. ธัญยพร นัดไธสง 16-12-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P.K.GYM ด.ญ. กิตติมา หวังไมตรี 30-11-2550
2 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร ด.ญ. สลิลทิพย์ ฉิมมณี 29-03-2551
3 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ญ. แนน สตีเว่น 18-08-2550
4 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ญ. ปรีดาภรณ์ ฝั่งสาคร 13-09-2550
5 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ญ. ชลพินธุ์ วจีอนุรักษ์ 24-05-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. วัลลภา กอพินัย 31-01-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SANTA GYM ด.ญ. วรันธร พราวเนตร 17-09-2550
2 ทีม ยุเอเทควันโดแชมป์บึงกาฬ ด.ญ. จิตต์โสภิณ ณะวงค์ 23-06-2550
3 ทีม เทศบาลบางกระทุ่มพิษณุโลก ด.ญ. ฐิติวรดา เปรมกมล 25-11-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JIN`S BLACK BELT TAEKWONDO ด.ญ. PANITPICHA NIAMHOM 14-07-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม mws-tkd(BKTY) ด.ญ. โชติกา หมันมณี 15-03-2550
2 ทีม ด่านช้างเทควันโด ด.ญ. ปภาวรินท์ ขุณรงค์ 12-03-2550
3 ทีม Nanteera Gym(Hooyin) By FitClub ด.ญ. นันท์หทัย ผุยรอด 01-01-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P.K.GYM ด.ญ. อัญญรัตน์ เพ็ชร์อินทร์ 18-11-2551
2 ทีม Nanteera Gym(Hooyin) By FitClub ด.ญ. มาพิกา วรยศ 12-05-2550
3 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ญ. กัญญาณัฐ ทับเส้นขาว 23-01-2551
4 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ญ. ชญานิศา บุญศิริ 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. นนทพัทธ์ แจ่มจำรัส 01-01-2562
2 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. เตชิต นาคเล็ก 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. พันธุ์ธัช ไชยนงค์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร ด.ช. รัชพล วิจิตรรัตน์ 16-10-2549
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. ชนินทร์ โสภาภักดี 15-11-2548
3 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ช. รชต กระจ่างยุธ 28-08-2549
4 ทีม Taekwondo Society ด.ช. พลากร ปั้นกาญจนโต 07-07-2548
5 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. รัชชานนท์ เกิดวัฒนา 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN ด.ช. ธนภัทร ป้อมใหญ่ 20-11-2549
2 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. ธนภัทร กาฬสิงห์ 09-10-2549
3 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. ณัฐพร แดงนก 01-01-2562
4 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. วันชัย อาเหม็ด 03-12-2548
5 ทีม TKD.NADEE ด.ช. ณัฐพร จันทร์โตศรี 31-10-2549
6 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. ธนาชัย อินดา 04-06-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN ด.ช. มาร์ติน ฟาน เดอะ แฮร์ตเท่น 28-09-2548
2 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. กฤศ อำนวยสิทธิโชค 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN ด.ช. วชิรวิชญ์ แสนสุข 10-05-2548
2 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN ด.ช. บัลลังก์ ทับทิมแดง 12-09-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร ด.ช. อภิรักษ์ เทพมณี 23-04-2548
2 ทีม AVENGERS TEAM ด.ช. ชณพันธ์ สมพงษ์พานิช 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN ด.ญ. ณฐนนท เมืองจันทบุรี 11-09-2549
2 ทีม AVENGERS TEAM ด.ญ. ญาดา แสงทอง 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ญ. กัลธิมา สัทธาพงษ์ 12-12-2549
2 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ญ. บุญสิตา วงศ์กองแก้ว 15-11-2548
3 ทีม AVENGERS TEAM ด.ญ. ศุพิชญา รุ่งสว่าง 01-01-2562
4 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. ณัฎฐณิชา เวชกร 15-12-2548
5 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ญ. วริสรา เพ็ชรส่ง 01-01-2562
6 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. วรวลัญช์ ภัทติวงค์ 18-05-2548
7 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ญ. อชิรญา อรรถชานนท์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN ด.ญ. กันย์สุดา สายสุทธิ์ 17-12-2548
2 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ญ. นิธยาภรณ์ สังกร 23-09-2549
3 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ญ. อาทิตยา ศิริสลุง 25-09-2548
4 ทีม PSK GYM ด.ญ. ศุภาพิชญ์ มิตรสุพรรณ - โรงเรียนหอวัง ปทุมธานี 14-10-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ญ. ศิริลักษณ์ ทูลธรรม 01-01-2562
2 ทีม SinghaSiam TKD ด.ญ. พรชนิตว์ สมบูรณ์ 18-05-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ญ. ณัฏฐชา เอกจิตร 09-03-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SWK.Taekwondo ด.ญ. กัญญาวีร์ กินขุนทด 01-01-2562
2 ทีม WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM ด.ญ. ทวิรัสมิ์ เจริญสาร 07-02-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ช. ชยพล โนรี 10-12-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Taekwondo Society ด.ช. จิรเมธ ลุ้ยประเสริฐ 20-06-2549
2 ทีม TKD.NADEE ด.ช. โชติญาณวัตน์ สระแผง 18-07-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. ปัณณวิชญ์ พัชรกมลวัสส์ 01-01-2562
2 ทีม TKD.NADEE ด.ช. ปัณณวิชญ์ เหลืองอ่อน 05-01-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ช. นักรบ ศรีทองดี 15-08-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CENTER X ASA ด.ช. นภวิทย์ ชูเชิดวัฒนศักดิ์ 01-01-2562
2 ทีม The Asian Taekwondo ด.ช. อิสระ ใหญ่ไล้บาง 14-06-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. ปรารถนา สุขสุแพทย์ 11-01-2549
2 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. Federico Russo 21-11-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE ด.ช. กฤษณะ เวิดสูงเนิน 21-09-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. โธรัยห์ คำเกษ 15-11-2548
2 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ช. บูรพา จันทร์หอม 01-09-2549
3 ทีม P.K.GYM ด.ช. ธนาคาร โชคบัณฑิต 24-06-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CENTER X ASA ด.ช. กอบกุล เเก้วหมื่นทรง 20-06-2548
2 ทีม The Rock Tkd ด.ช. รณกฤต ผางยอยซ้าย 19-04-2549
3 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ช. วัชรพงศ์ อุ่นจิต 29-04-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ญ. อังคณา ภูมมี 01-09-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bhawat Gym ด.ญ. โสภิตนภา พิมเครือ 11-03-2548
2 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ญ. กวินธิดา รักวงศ์สกุล 20-12-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เทศบาลบางกระทุ่มพิษณุโลก ด.ญ. มีนา มานะรัมย์ 08-03-2547
2 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ญ. พรนภัส ประเสริฐพงษ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CENTER X ASA ด.ญ. หัทยา ทีปะลา 25-08-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ญ. พิมพ์พรรณ แรงเพ็ชร์ 04-01-2548
2 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ญ. หทัยชนก ป้อมบุบผา 11-09-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เทศบาลบางกระทุ่มพิษณุโลก ด.ช. ธนกร วัฒนธานินทร์ 13-11-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. สุทธิชัย สนั่นวงศ์ 01-01-2562
2 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. อธิศ แคลลา 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CENTER X ASA ด.ช. ชัยสิทธิ์ ง่วนกิม 08-08-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร ด.ช. อนุชิต ปัญชะนา 15-08-2549
2 ทีม เทศบาลบางกระทุ่มพิษณุโลก ด.ช. รัฐธรรมนูญ ทรงทิพย์ 10-12-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN ด.ช. ชานน ขุนวิจิตร 16-07-2549
2 ทีม CENTER X ASA ด.ช. วานิช เพ็ชระ 14-12-2548
3 ทีม The Rock Tkd ด.ช. ภานุวัฒน์ คงชู 02-09-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. ธนโชติ อุยขำ 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. สิรภพ หรือเจริญ 27-10-2548
2 ทีม CENTER X ASA ด.ช. กฤษณะ ศรีณรงค์ 21-01-2549
3 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. ระพีพัฒน์ สุวรรณคำ 01-01-2562
4 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. อิศวะ ตรีเลิศทิพย์ 13-07-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD FORCE ด.ญ. ณัฐณิชา อินทร์ยอด 04-06-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JIN`S BLACK BELT TAEKWONDO ด.ญ. JUREEPORN EKCHAROONSUCHOTE 20-01-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ยุเอเทควันโดแชมป์บึงกาฬ ด.ญ. ธนพร แก้วใส 08-11-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAKIT TAEKWONDO ด.ญ. เกณิกา ติดยงค์ 13-04-2549
2 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ญ. พรพิมล วิเชียรเลิศ 26-11-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร ด.ญ. ปภาวรินท์ ตันหยง 25-10-2548
2 ทีม Nanteera Gym(Hooyin) By FitClub ด.ญ. ภภัสสร น้ำสมบุญ 05-09-2548
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. สิริมา พุฒนอก 05-08-2548
4 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ญ. สุทธินันท์ เปียสันเที๊ยะ 28-05-2548
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRY8 นาย รัฐภูมิ วงษ์เมือง 08-05-2546
2 ทีม AVENGERS TEAM นาย สิริภิญโญ เกษมกิจวัฒนา 01-01-2562
3 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) นาย วีระภัทร สุตตาภรณ์ 13-09-2546
4 ทีม PSK GYM นาย ศิริเดช แซ่เล้า - โรงเรียนสารสาสน์วิเทศคลองหลวง 27-10-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRY8 นาย ญาณกวี พรหมนทีทอง 08-08-2547
2 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี นาย ณัฐชนนท์ ผิวจันทร์สด 22-11-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN นาย พงศ์สรรค์ วงศ์อภัย 23-12-2547
2 ทีม ธีภัสพร นาย ตฤณ โสภณสกุลวงศ์ 18-06-2547
3 ทีม AVENGERS TEAM นาย สิรภพ หมีทอง 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRY8 นาย รัตน์สุตนธ์ บุญประมุข 11-05-2545
2 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN นาย จิตริน สุวรรณไตร 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN นาย เมธี บุญสงค์ 26-02-2545
2 ทีม RANGSIT STAR นาย ธนดล หอมกระแจะ 05-05-2547
3 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา นาย วัฒนา บุญราศรี 11-02-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม S.A.T. TAEKWONDO นาย อาคริส อธิญญานนท์ 14-09-2545
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา นาย เจษฎา โพธาราเจริญ 01-05-2546
3 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) นาย สรยุทธ แพสูงเนิน 04-08-2547
4 ทีม The Best Fighter Taekwondo นาย ทวีศักดิ์ แซ่ย่าง 01-01-2562
5 ทีม AVENGERS TEAM นาย ฐิตินันท์ สินเกิดสุข 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SANTA GYM นาย รัญชต์ ศรีประชา 11-01-2546
2 ทีม TAWEESILP TRY8 นาย บริพัตร จอนมี 08-09-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SANTA GYM นาย ณัฐวุฒิ ซาตะนัย 25-02-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN น.ส. ชญาดา จำปางาม 10-12-2547
2 ทีม ธีภัสพร น.ส. เชษฐธิดา ลัคนศิยานนท์ 19-11-2547
3 ทีม AVENGERS TEAM น.ส. ชุติมันต์ คำทอง 01-01-2562
4 ทีม PSK GYM น.ส. ชุติกาญจน์ มิตรสุพรรณ - โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 10-08-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN น.ส. ฐิติพร มณีเขียว 16-08-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SWK.Taekwondo น.ส. วรรัก กล่อมเดช 01-01-2562
2 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) น.ส. ธัญญรัตน์ ลิ้มสุวรรณศิลป์ 07-07-2545
3 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) น.ส. ณัฐกานต์ กระจ่างยุธ 20-06-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AVENGERS TEAM น.ส. ชลิตา วิชิตพรชัย 01-01-2547
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา น.ส. พรชนก ปันเป็ง 17-03-2546
3 ทีม TAWEESILP TRY8 น.ส. ญาณภา เรืองงาม 01-01-2562
4 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family น.ส. ณัฐชานันท์ วงษ์เป็นสุข 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN น.ส. ธนาภรณ์ ผลเล็ก 23-11-2546
2 ทีม TAWEESILP TRY8 น.ส. ญาณิศา เรืองงาม 01-01-2562
3 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา น.ส. ชฎารัตน์ ศรีรัตนชุมพล 15-07-2545
4 ทีม TKD.Center.Rajatevee sportclub น.ส. ฐากูร ได้ทุกทาง 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE น.ส. นางสาวสุชิตา มีเรียน 28-12-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม mws-tkd(BKTY) น.ส. หนึ่งฤทัย วิลัยการ 01-06-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม mws-tkd(BKTY) น.ส. สิรภัทร จันทรธีรพจน์ 02-08-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Rock Tkd น.ส. วรรณภา เทียมผาย 15-07-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRY8 น.ส. ศิรประภา ทูลธรรม 27-11-2545
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา น.ส. เบญญาภา ทาสี 18-11-2547
3 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) น.ส. สายสวรรค์ พลเสน 13-08-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO นาย กฤษณ จันดาวัลย์ 03-06-2547
2 ทีม PATTAYA TAEKWONDO นาย เมธาสิทธิ์ เจริญศิล 27-02-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO นาย กฤตนัย ไชยรัตน์ 25-09-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เทควันโดพระประแดง นาย อิทธิพัทธ์ โรจนคงอยู่ 22-07-2546
2 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) นาย สิริมงคล ดวงดี 03-10-2547
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO นาย เควิน เจอม่า 07-06-2545
4 ทีม PSK GYM นาย ฐานพัฒน์ สุรพันธ์ - โรงเรียนสวนกุหลาบรังสิต 07-07-2547
5 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) นาย ธนิสร พงษ์จันนทร์ 26-10-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CENTER X ASA นาย ศรราม ฝังนิล 25-12-2546
2 ทีม ด่านช้างเทควันโด นาย พงษ์พัฒน์ เเผลงฤทธิ์ 14-08-2545
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO นาย วัชสัณห์ สงกล่ำธนาเศรษฐ์ 15-06-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พัฒนาเทควันโด นาย KI SEOK HONG 23-10-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เทควันโดพระประแดง น.ส. อินทิพร โรจนคงอยู่ 22-07-2547
2 ทีม Bhawat Gym น.ส. ปณิตา พลอยงาม 02-01-2547
3 ทีม The Best Fighter Taekwondo น.ส. นันท์นภัส ประเสริฐพงษ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม mws-tkd(BKTY) น.ส. ธัมมิกา จันผลช่วง 22-04-2546
2 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) น.ส. ณัฐณิชา น้อยนาม 26-09-2547
3 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) น.ส. พรพิมล แรงเพ็ชร์ 21-10-2546
4 ทีม mws-tkd(BKTY) น.ส. ปิยะพร จุ่นแสง 23-10-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN น.ส. รุจิยาภา มาติลด้า ทองกี 07-07-2546
2 ทีม mws-tkd(BKTY) น.ส. วาสนา กมลจิตอนุวัต 29-10-2545
3 ทีม PLAY-Q เทควันโดชุมพร น.ส. พรรณนารา ชะเมืองรัมย์ 09-09-2547
4 ทีม AVENGERS TEAM น.ส. ชนม์ชนก ใบกระเบา 01-01-2562
5 ทีม TKD FORCE น.ส. นันท์นลิน ยางสวย 30-07-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRY8 น.ส. กัลยรัตน์ ลิขิตานันทพงศ์ 01-01-2562
2 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) น.ส. ฑิตฐิตา ถาวรกาย 07-12-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P.K.GYM น.ส. ณัฐธิดา บุตรพรม 14-05-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Rock Tkd น.ส. ปรายฟ้า กมลเลิศ 11-10-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Rock Tkd นาย รัฐภูมิ โครตขำ 14-10-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAKIT TAEKWONDO นาย นฤเบศ มิตรดี 21-10-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO นาย พลางกูร สิงห์เชื้อ 13-10-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม mws-tkd(BKTY) นาย ศุภวิชญ์ ลันสุมวงศ์ 20-11-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN นาย วรชาติ ทองรักษ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO นาย พัชรพล สร้อยกระโทก 10-12-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Best Fighter Taekwondo น.ส. ธัญพิชชา อาบุญงาม 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Rock Tkd น.ส. ปรายฝน กมลเลิศ 11-10-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) น.ส. พัณณิตา กุมภาพันธ์ 22-10-2547
2 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) น.ส. วรัชยา ดำริห์ศิลป์ 18-06-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -54 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN นาย ฐาปกรณ์ จำปางาม 07-01-2544
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 54-58 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 58-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 68-74 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 74-80 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พัฒนาเทควันโด นาย CHANYOUNG PARK 20-03-2544
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 80-84 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 84+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bhawat Gym น.ส. ณัฏฐณิชา ปัญญาพูนผล 29-07-2544
2 ทีม TAWEESILP TRY8 น.ส. ชลฐิชา เอี่ยมสอาด 01-01-2545
3 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) น.ส. พรรณพัสสา กุมภาพันธ์ 28-02-2544
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 49-53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 53-57 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 57-62 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Bhawat Gym น.ส. ณิชาภา เองสิริดำรงกุล 17-08-2544
2 ทีม PATTAYA TAEKWONDO น.ส. กัญญารัตน์ ผดุงโรจนวงษ์ 07-09-2544
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 62-67 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 67-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 73+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Asian Taekwondo น.ส. ปนัดดา หล่าชาญ 03-09-2540
Class โรงเรียน
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ธฤติมัต อ่อนอิน 14-04-2558
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P.K.GYM ด.ญ. มานี กมลวัฒนสุนทร 16-10-2558
2 ทีม P.K.GYM ด.ญ. ณดา จันทิมา 26-08-2558
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SANTA GYM ด.ญ. บัวบุษรา สว่างดี 12-01-2558
2 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. ณฐพร แก้วใหญ่ 01-01-2562
3 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ญ. จิ้งถิง ตัน 01-01-2562
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. ปัณณภัทร ยาจิต 19-01-2557
2 ทีม F.F.G TKD ด.ช. สุวิจักขณ์ มโนชัยเจริญกุล 15-08-2557
3 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. ปุญญพัฒน์ นาคแป้น 12-10-2557
4 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. ภัทรพล จิตเย็น 08-01-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P.K.GYM ด.ช. คุณัชญ์ จันทิมา 21-01-2557
2 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. ภาสวินท์ เรืองวารี 11-10-2557
3 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. เปรมภารินทร์ รัตนเชิดชูวงศ์ 19-08-2557
4 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. กวินท์ ชาดี โรงเรียนสรรพาวุธวิทยา 01-01-2562
5 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. ริฟฮาน สามารถ 01-01-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. พิชญ์ วังอมรมิตร 10-08-2557
2 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. นฤต แจ่มแจ้ง 01-01-2562
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. ทีปกร เอื้ออำรุงกุล 05-05-2556
2 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. นิธินันท์ พัฒนจารีรัตน์ 05-10-2556
3 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ธนบดี สมบัติ โรงเรียนพระหฤทัยคอนแวนต์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P.K.GYM ด.ญ. กมลรัตน์ คล้ายภู่ 30-04-2557
2 ทีม CENTER X ASA ด.ญ. อนันตญา ไทยถิ่นงาม 05-05-2556
3 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ญ. ลลิล ลิลา แอเลิร์ด 12-12-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SANTA GYM ด.ญ. อาภาพัชร์ แย้มรัศมี 01-04-2557
2 ทีม ธีภัสพร ด.ญ. วรรณภัทร วรรณภูมิ 03-02-2556
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. วรรณพร ปานเทศ 04-11-2556
4 ทีม อรัญเทควันโด ด.ญ. ชาลิสา สกุลรัตนรักษ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. เอลียาห์ เภตรา 24-04-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม F.F.G TKD ด.ช. จิรวัฒน์ เพียรวรรธนะชน 08-03-2555
2 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. กัญจน์ภัทร ยี่สุ่นแก้ว 20-08-2555
3 ทีม The Best Fighter Taekwondo ด.ช. พิศิษฐ์ นานายน 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM ด.ช. ชนกันต์ ดอกคำ 18-07-2554
2 ทีม TKD FORCE ด.ช. ปภังกร เลิศชัยบวร 05-10-2554
3 ทีม CENTER X ASA ด.ช. ทักษดนย์ กาญญาบุตร 12-04-2554
4 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. วันเฉลิม พันธุ์ศิริ 05-12-2554
5 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. ณท จันสอาด 01-01-2562
6 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. พีรภัทร ยี่สุ่นแก้ว 20-08-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. นลชลกร ร้อยดวง 28-05-2555
2 ทีม WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM ด.ช. รชต อาจม่วง 29-12-2555
3 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. อรุณ จันทร์เจริญ 07-05-2554
4 ทีม Junior Taekwondo ด.ช. ธนวิชย์ บุญมาลีตระกูล 25-02-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CENTER X ASA ด.ช. จีรศักดิ์ สิงห์มะนีทอง 24-01-2555
2 ทีม CENTER X ASA ด.ช. ธัธชา รัตนเลิศรทา 06-09-2554
3 ทีม F.F.G TKD ด.ช. วรเมธ เพียรวรรธนะชน 18-07-2553
4 ทีม Junior Taekwondo ด.ช. สิงหา ลิ่วเฉลิมวงศ์ 30-08-2554
5 ทีม P.K.GYM ด.ช. สิริเพชรร์ชต์ ใจสมุทร 26-09-2554
6 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ยศพัฒน์ เอี่ยมชื่นมงคล โรงเรียนพิพัฒนา 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAKIT TAEKWONDO ด.ช. ศิริพงษ์ คำน้อย 27-07-2555
2 ทีม CENTER X ASA ด.ช. ประกาสิทธิ์ สิรินิธิ 14-06-2554
3 ทีม Junior Taekwondo ด.ช. นันทัชพร ชำนิป่า 10-08-2554
4 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. สิทธิโชค ไชยสิทธิ์ 28-03-2554
5 ทีม ยุเอเทควันโดแชมป์บึงกาฬ ด.ช. พุฒิพงศ์ ประภาธรรม 01-12-2553
6 ทีม PSK GYM ด.ช. นิธิศ ประดิษฐ์ทรัพย์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. อภิชา บำรุงราษฎร์ 07-06-2554
2 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. ศุภกร เตมียงค์ 17-05-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม อรัญเทควันโด ด.ช. ชวิน ไชยศรี 01-01-2562
2 ทีม CENTER X ASA ด.ช. ณัฐวัฒน์ อิ่มเพชร 13-05-2555
3 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. ธนดล ทองน่วม 01-01-2562
4 ทีม PSK GYM ด.ช. นนธวัช ชัยปัน 12-08-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P.K.GYM ด.ญ. เมญาดา กมลวัฒนสุนทร 30-09-2554
2 ทีม JARAKIT TAEKWONDO ด.ญ. กุลจิรา หนูเจียม 18-08-2554
3 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ญ. นรมน ฤทัยภิรักษ์ 05-12-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ญ. คณัสวรรณ เรืองวารี 26-09-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม S.A.T. TAEKWONDO ด.ญ. ซาเดีย ดังเดน 01-01-2555
2 ทีม ยุเอเทควันโดแชมป์บึงกาฬ ด.ญ. กัญญาภัค กงศรี 04-05-2554
3 ทีม WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM ด.ญ. Julie Mansour 01-07-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CENTER X ASA ด.ญ. บุณยาพร ห้วยหงษ์ทอง 10-11-2554
2 ทีม F.F.G TKD ด.ญ. ชาแนลล์ อมิตา ดอว์ 30-10-2553
3 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ญ. บุญญรัตน์ ธินา 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CENTER X ASA ด.ญ. ปริมณภัทร รัตนภู 23-03-2555
2 ทีม Bhawat Gym ด.ญ. ฐิติรัตน์ โกเนตร์สุวรรณ 19-06-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ธีภัสพร ด.ญ. จิรัชญา แก่นจันทร์ 01-01-2556
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CENTER X ASA ด.ช. วชิรเนตร ขำเนตร 20-10-2553
2 ทีม F.F.G TKD ด.ช. ธีรโชติ ใหญ่สูงเนิน 12-08-2551
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. นวพล เลี่ยมทอง 01-01-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.Center.Rajatevee sportclub ด.ช. ชัชวาล ญานฤทธิ์ 01-12-2553
2 ทีม TKD.Center.Rajatevee sportclub ด.ช. โชตช่วง ญานฤทธิ์ 01-12-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Junior Taekwondo ด.ช. รัฐนันท์ ราชมณี 21-12-2552
2 ทีม Junior Taekwondo ด.ช. เตชิต เตชะปรีชา​วงศ์​ 16-07-2553
3 ทีม PSK GYM ด.ช. เนติกร ผิวงาม 19-10-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. วสุธร บุญธรรม 12-06-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Taekwondo Society ด.ช. ธีร์ธาวิน ชลวิจิตร 14-02-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM ด.ช. นัณฑกรณ์ สว่างแสง 19-03-2552
2 ทีม CENTER X ASA ด.ช. นิติธร สังกุญชร 15-09-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. ปุญญพัฒน์ บุญเสนันท์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAKIT TAEKWONDO ด.ญ. จีน่า ศรีพิมพ์ขัด 29-09-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ญ. กัญญาณัฐ เดชวิไชย 01-01-2562
2 ทีม S.A.T. TAEKWONDO ด.ญ. กมลนิตย์ ปาวะรี 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD SALESIAN HUA HIN ด.ญ. เมษ์ยาณีณย์ ซื่อสกุล 09-04-2553
2 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ญ. ชณิดาพร นิลโนรี 25-09-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CENTER X ASA ด.ญ. รัตตัญณู ไทยถิ่นงาม 18-01-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม อรัญเทควันโด ด.ช. อัมรินทร์ ศรีชมภู 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAKIT TAEKWONDO ด.ช. ธนกฤต จันทร์สง่า 22-03-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRY8 ด.ช. นพดา พวงศิลป์ 24-02-2551
2 ทีม JARAKIT TAEKWONDO ด.ช. ธงชัย แซ่เฉี่ย 26-07-2550
3 ทีม JARAKIT TAEKWONDO ด.ช. ศรัณย์กร ทองดอนพุ่ม 10-01-2550
4 ทีม CENTER X ASA ด.ช. ภัทรชัย เที่ยงบริบูรณ์ 02-02-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SANTA GYM ด.ญ. พิชชาภรณ์ ทับทิมเขียว 10-07-2551
2 ทีม TKD FORCE ด.ญ. พฤกษา เรืองศิริ 02-05-2551
3 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ญ. รมิตา ศรีสุข 26-11-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
ต่อสู้ทีม
POOMSAE
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 WANIT JIRAPAISANKUL ฟ้า ชาย PIYAWAT Taekwondo
2 ปิยวัฒน์ กุมภาพงษ์ ฟ้า ชาย Nta taekwondo
3 รณกร ไชยขาว เหลือง ชาย Nta taekwondo
4 อาภาพัชร์ แย้มรัศมี ขาว หญิง SANTA GYM
5 บัวบุษรา สว่างดี ขาว หญิง SANTA GYM
6 ด.ญ.วิศัลย์ศยา หอมทอง เหลือง หญิง สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family
7 กณวรรธน์ . มางสลัด เหลือง ชาย TKD.S.ONE จันทบุรี
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 KRITHIRUN SINTAWANARONG เหลือง ชาย JIN`S BLACK BELT TAEKWONDO
2 TARA TIASUWON เขียว ชาย PIYAWAT Taekwondo
3 PAWAN RUANGDAM ฟ้า ชาย PIYAWAT Taekwondo
4 TACHAKRON TANTIDONTANATE น้ำตาล ชาย PIYAWAT Taekwondo
5 ADISON CHANYAPUTHIPONG เหลือง ชาย OAKMASD TAEKWONDO
6 พชรมล แย้มรัศมี เหลือง หญิง SANTA GYM
7 ด.ญ.กุลจิรา หนูเจียม ขาว หญิง JARAKIT TAEKWONDO
8 ด.ญ.ลินลี่ ชุติกาญจน์ มอร์แกน เหลือง หญิง JARAKIT TAEKWONDO
9 พลช สว่างดี เหลือง ชาย SANTA GYM
10 ธีรภพ เห็มนนท์ เหลือง ชาย SANTA GYM
11 ฐิติรัตน์ ปานบุญ เหลือง หญิง SANTA GYM
12 ศุภวิชญ์ สังรวม เขียว ชาย เทศบาลบางกระทุ่มพิษณุโลก
13 ด.ญ. พิชญา เทพเซ่งหลี ฟ้า หญิง Bhawat Gym
14 ชวัลลักษณ์ กาญจณะดี เหลือง หญิง TKD.S.ONE จันทบุรี
15 ด.ญ.เปมิกา บุตรแสงดี ฟ้า หญิง ชัยนาทเทควันโด
16 Gewalin Tahom เหลือง หญิง World best taekwondo
17 ศุภกานต์ บัวมาศ แดง หญิง The Best Fighter Taekwondo
18 ด.ช. ภพ เตชะปรีชานนท์ - โรงเรียนประถมศึกษาธรรมศาสตร์ เหลือง ชาย PSK GYM
19 ด.ช. พัชรดลย์ จันทร์คำเรือง - โรงเรียนประถมศึกษาธรรมศาสตร์ เขียว ชาย PSK GYM
20 ด.ญ. พองาม กาญจนสิงห์ - โรงเรียนประถมศึกษาธรรมศาสตร์ เขียว หญิง PSK GYM
21 พิศิษฐ์ นานายน เหลือง ชาย The Best Fighter Taekwondo
22 ชวินธร เจริญราษฎร์ เหลือง ชาย โรงเรียนกุลวรรณศึกษา
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 JINA JANG ดำแดง หญิง DAVID HOUSE TAEKWANDO
2 จิปกร บุญโต ดำแดง ชาย Nta taekwondo
3 กัญญารัตน์ มีศรี ดำแดง หญิง Nta taekwondo
4 เด็กหญิง วสุจิดตาญ์ จิระชัยประสิทธิ แดง หญิง WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM
5 PREEDAPORN TRIRATTANAROM เหลือง หญิง JIN`S BLACK BELT TAEKWONDO
6 DHANAWAT KIRATISEVEE เขียว ชาย JIN`S BLACK BELT TAEKWONDO
7 NATTAPOL KACHASAKUL เขียว ชาย PIYAWAT Taekwondo
8 MANUSSAWIN RUANGDAM แดง ชาย PIYAWAT Taekwondo
9 JIRAKRIT TANTIDONTANATE แดง ชาย PIYAWAT Taekwondo
10 KAMOLTHEP SONTHINEN ดำแดง ชาย PIYAWAT Taekwondo
11 PEERAPON TRAGARNWIJIT ดำแดง ชาย PIYAWAT Taekwondo
12 THANANATH KARUN เขียว ชาย JIN`S BLACK BELT TAEKWONDO
13 NATTAKAWEE WIWATTANARATTANABUT เขียว ชาย JIN`S BLACK BELT TAEKWONDO
14 KHANYAKORN LEELAHAKARNJANA เหลือง หญิง JIN`S BLACK BELT TAEKWONDO
15 MARUDECH SRISOOK เหลือง ชาย JIN`S BLACK BELT TAEKWONDO
16 นพนัย นิลวงศ์ เขียว ชาย Nta taekwondo
17 เรมิกา หรั่งศิริ ฟ้า หญิง Nta taekwondo
18 ศศิธร กิตติวุฒิไกร เขียว หญิง TKD SALESIAN HUA HIN
19 ปาณปวีณ์ คชราช ขาว หญิง ยุเอเทควันโดแชมป์บึงกาฬ
20 เจษฎาพร กุฎี น้ำตาล ชาย 24 Taekwondo
21 พงศกร จารุเกียรติกูล ฟ้า ชาย 24 Taekwondo
22 ธันยรัตน์ รอดพันธ์ เขียว หญิง โรงเรียนกุลวรรณศึกษา
23 สุธัญกร ถิระรัตน์ เขียว หญิง เทควันโดพระประแดง
24 KRISADIT CHANYAPUTHIPONG เหลือง ชาย OAKMASD TAEKWONDO
25 กัญญาพัชร รักษารัตน์ เหลือง หญิง SANTA GYM
26 รวิ มูลมะณี น้ำตาล หญิง TAWEESILP TRY8
27 ด.ญ.จารุวรรณ สุขสำราญ เหลือง หญิง JARAKIT TAEKWONDO
28 นภูมิ สุขจันทร์ เหลือง ชาย TAWEESILP TRY8
29 จุฬาลักษณ์ วงศ์สว่างศิริ เขียว หญิง Langsuan TKD
30 ด.ญ.ณัฐกฤตตา แก้วอุดม เหลือง หญิง SANTA GYM
31 ภูพญา ป้อมจักรศิลป์ ฟ้า ชาย เทศบาลบางกระทุ่มพิษณุโลก
32 ศุภิสรา วงศ์ประสิทธิ์ ฟ้า หญิง TAWEESILP TRY8
33 ด.ญ.จีนภัทร แต้ศิลป์สาธิต เขียว หญิง ธีภัสพร
34 GRACE NAKAMOL LEPRE เขียว หญิง ธีภัสพร
35 NADIA LEPRE เขียว หญิง ธีภัสพร
36 HA KYOUNG PARK เขียว หญิง พัฒนาเทควันโด
37 ด.ญ. กรวรรณ สงวนจันทร์ ฟ้า หญิง PATTAYA TAEKWONDO
38 ด.ญ.ณัฏฐณิชา แสงจินดา ฟ้า หญิง PATTAYA TAEKWONDO
39 กัญณัฏฐ์ ศิลป์ไพบูลย์พานิช น้ำตาล หญิง THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
40 ด.ญ.กาลขวัญ เหมือนปิ๋ว เขียว หญิง The Winner Thailand Taekwondo
41 ด.ช. พฤฒินันท์ จันทร์คำเรือง - โรงเรียนประถมศึกษาธรรมศาสตร์ เขียว ชาย PSK GYM
42 ด.ญ.เปมิกา ศาลางาม ฟ้า หญิง TKD.NADEE
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 KHUANRUETHAI PRACHUMKHONG ฟ้า หญิง DAVID HOUSE TAEKWANDO
2 เด็กหญิง วสุษมลญ์ จิระชัยประสิทธิ แดง หญิง WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM
3 ATHITTHAN YODKAEW น้ำตาล หญิง PIYAWAT Taekwondo
4 KODCHAPOP WONGCHAROEN ดำแดง ชาย PIYAWAT Taekwondo
5 MILAD DATHONG ดำแดง ชาย PIYAWAT Taekwondo
6 THANATSUDA TIASUWON ดำแดง หญิง PIYAWAT Taekwondo
7 SUPANUT RUANGDAM ดำแดง ชาย PIYAWAT Taekwondo
8 SARISA NAKKASEM ดำแดง หญิง PIYAWAT Taekwondo
9 THATCHAPON PLAILEK ดำแดง ชาย PIYAWAT Taekwondo
10 PANITPICHA NIAMHOM เขียว หญิง JIN`S BLACK BELT TAEKWONDO
11 HARIT LOYLERTRIT เหลือง ชาย PIYAWAT Taekwondo
12 ญาณธิชา คล่องสากล ดำแดง หญิง Nta taekwondo
13 ปีใหม่ พ่อโคตร แดง หญิง Nta taekwondo
14 ฐิตารีย์ ติดมา ขาว หญิง ยุเอเทควันโดแชมป์บึงกาฬ
15 ด.ญ. ถิรดา กันธะคำ เขียว หญิง Bhawat Gym
16 ด.ญ.โศภิตา พิมเครือ เขียว หญิง Bhawat Gym
17 ปุณณภา จารุเกียรติกูล เขียว หญิง 24 Taekwondo
18 พีรณัฐ​ พรมมา เขียว ชาย โรงเรียนกุลวรรณศึกษา
19 ภคนนท์ จันทรังษี ฟ้า ชาย TAWEESILP TRY8
20 ด.ญ.นภชนก เศรษฐดาธร แดง หญิง ธีภัสพร
21 วรันธร พราวเนตร เหลือง หญิง SANTA GYM
22 ภูบดินทร์ ป้อมจักรศิลป์ น้ำตาล ชาย เทศบาลบางกระทุ่มพิษณุโลก
23 ปุญญพัฒน์ พุ่มเพ็ชร เขียว ชาย TAWEESILP TRY8
24 HA JUN , KIM ฟ้า ชาย พัฒนาเทควันโด
25 ด.ญ. ปัณฑิตา บุญเลิศ เหลือง หญิง PATTAYA TAEKWONDO
26 ด.ญ.โชติกา ลาลี เหลือง หญิง PATTAYA TAEKWONDO
27 ด.ญ. กัญญ์วรา ดาวดวงเด่น ฟ้า หญิง PATTAYA TAEKWONDO
28 ด.ญ. อินทิรา สุขสมจิตร์ เหลือง หญิง PATTAYA TAEKWONDO
29 อจลวิญช์ ฉัตรธนโชติ เหลือง ชาย TKD.S.ONE จันทบุรี
30 วิรภัทร มาลีหอม เหลือง ชาย Nta taekwondo
31 ด.ญ.วรวลัญช์ เริงจินดา เขียว หญิง PATTAYA TAEKWONDO
32 ด.ช. รักษ์ นาครักษ์ - โรงเรียนสารสาสน์วิเทศคลองหลวง เขียว ชาย PSK GYM
33 ด.ช. พอดี กาญจนสิงห์ - โรงเรียนประถมศึกษาธรรมศาสตร์ เขียว ชาย PSK GYM
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 JUREEPORN EKCHAROONSUCHOTE เขียว หญิง JIN`S BLACK BELT TAEKWONDO
2 RISHIMA SRIVASTAVA น้ำตาล หญิง PIYAWAT Taekwondo
3 KAMOLLAK CHOLKULJANA ดำแดง หญิง PIYAWAT Taekwondo
4 RATCHADAWAN TAPAENTHONG ดำแดง หญิง PIYAWAT Taekwondo
5 PEERAPAT TRAGARNWIJIT ดำแดง ชาย PIYAWAT Taekwondo
6 NAPRAUK TAKAMWONG ดำแดง ชาย PIYAWAT Taekwondo
7 จิราแสง โทกุล แดง ชาย Nta taekwondo
8 กุลภัสสรณ์ ไชยรวีวรรณ ดำแดง หญิง SANTA GYM
9 INSEOK JANG ดำแดง ชาย OAKMASD TAEKWONDO
10 นนทพร บุรีรักษ์ ฟ้า หญิง TAWEESILP TRY8
11 ด.ญ.กัญญธิดา เศรษฐดาธร แดง หญิง ธีภัสพร
12 Sora kim ดำแดง หญิง World best taekwondo
13 ด.ญ.พิชญ์สินี วงค์มีฤทธิ์ แดง หญิง PATTAYA TAEKWONDO
14 ด.ญ. ศิโรรัตน์ วรพาน ดำแดง หญิง PATTAYA TAEKWONDO
15 อนัญญา มางสลัด ฟ้า หญิง TKD.S.ONE จันทบุรี
16 ด.ญ.อชิรญาณ์ กลับวิลา แดง หญิง The Winner Thailand Taekwondo
17 ด.ญ.จิดาภา หอมขจร น้ำตาล หญิง The Winner Thailand Taekwondo
18 ด.ช. นิติภูมิ ไชยโยธา -โรงเรียนประถมศึกษาธรรมศาสตร์ เขียว ชาย PSK GYM
19 ด.ญ. ศุภาพิชญ์ มิตรสุพรรณ -โรงเรียนหอวัง ปทุมธานี ฟ้า หญิง PSK GYM
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 PUTTIMA ISAMUN ดำ หญิง PIYAWAT Taekwondo
2 GANOKWAN OUDJAI ดำ หญิง PIYAWAT Taekwondo
3 SUPAKORN SUTTINARAKORN ดำ ชาย PIYAWAT Taekwondo
4 วราภรณ์ บรรเทา ดำ หญิง ธีภัสพร
5 Ruby kim ดำแดง หญิง World best taekwondo
6 ธีรารัตน์ แซ่เฮง เขียว หญิง Junior TKD - Yannawatewittayakom
7 รัตนาภรณ์ จรเสถียร ดำ หญิง Taekwondo Society
8 นางสาว ธมลวรรณ ฉิมพาลี เขียว หญิง F.F.G TKD
9 น.ส.เอสเธอร์ เภตรา ดำแดง หญิง PATTAYA TAEKWONDO
10 สุวดี. สนอง เหลือง หญิง TKD.S.ONE จันทบุรี
11 น.ส.วรรณภา แก้วตา ฟ้า หญิง PATTAYA TAEKWONDO
12 น.ส. พิยดา สมเผ่า ดำ หญิง PATTAYA TAEKWONDO
13 น.ส. สุภสสรา เจตนา แดง หญิง PATTAYA TAEKWONDO
14 ด.ญ.พรรณราย ตั้งศักดิ์สุพรรณ ดำ หญิง The Winner Thailand Taekwondo
15 ด.ญ.วารีนิธิ จันทร์บุญ ดำ หญิง The Winner Thailand Taekwondo
16 ด.ญ.พิชชาพร ทรัพย์สกุลกานต์ ดำ หญิง The Winner Thailand Taekwondo
17 ด.ญ. ชุติกาญจน์ มิตรสุพรรณ - โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ฟ้า หญิง PSK GYM
18 ด.ช. ศิริเดช แซ่เล้า - โรงเรียนสารสาสน์วิเทศคลองหลวง เขียว ชาย PSK GYM
19 สุรธิดา เจริญผล ขาว หญิง TKD.S.ONE จันทบุรี
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ open
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 นายประเสริฐ อัครชัยศักดิ์ แดง ชาย Nta taekwondo
2 กัญญาณัฐ วัดแก้ว ดำ หญิง ธีภัสพร
3 นางสาว กรรณิการ์ บุญเลิศ น้ำตาล หญิง F.F.G TKD
4 สุธิชา สนั่นวงศ์ ขาว หญิง TKD.S.ONE จันทบุรี
5 รุจิราภรณ์ คงหนองลาน ดำ หญิง Nta taekwondo
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช. เตชินทร์ เชาวลิตด.ญ. กวินตรา บุตรสะอาด เขียว ชาย - หญิง F.F.G TKD
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 KAMOLTHEP SONTHINENPEERAPON TRAGARNWIJIT ดำแดง ชาย PIYAWAT Taekwondo
2 จิปกร บุญโตกัญญารัตน์ มีศรี ดำแดง ชาย - หญิง Nta taekwondo
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 KODCHAPOP WONGCHAROENMILAD DATHONG ดำแดง ชาย PIYAWAT Taekwondo
2 SUPANUT RUANGDAMTHANATSUDA TIASUWON ดำแดง ชาย - หญิง PIYAWAT Taekwondo
3 SARISA NAKKASEMTHATCHAPON PLAILEK ดำแดง ชาย - หญิง PIYAWAT Taekwondo
4 กัญญารัตน์ มีศรีญาณธิชา คล่องสากล ดำแดง หญิง Nta taekwondo
5 ด.ญ. ถิรดา กันธะคำด.ญ.โศภิตา พิมเครือ เขียว หญิง Bhawat Gym
6 ภคนนท์ จันทรังษีรวิ มูลมะณี ฟ้า ชาย - หญิง TAWEESILP TRY8
7 ภูพญา ป้อมจักรศิลป์ภูบดินทร์ ป้อมจักรศิลป์ ฟ้า ชาย เทศบาลบางกระทุ่มพิษณุโลก
8 ด.ช. นิติภูมิ ไชยโยธา -โรงเรียนประถมศึกษาธรรมศาสตร์ด.ญ. พองาม กาญจนสิงห์ โรงเรียนประถมศึกษาธรรมศาสตร์ เขียว ชาย - หญิง PSK GYM
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 RATCHADAWAN TAPAENTHONGKAMOLLAK CHOLKULJANA ดำแดง หญิง PIYAWAT Taekwondo
2 NAPRAUK TAKAMWONGPEERAPAT TRAGARNWIJIT ดำแดง ชาย PIYAWAT Taekwondo
3 จิราแสง โทกุลปีใหม่ พ่อโคตร แดง ชาย - หญิง Nta taekwondo
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 GANOKWAN OUDJAIPUTTIMA ISMUN ดำ หญิง PIYAWAT Taekwondo
2 วราภรณ์ บรรเทากัญญาณัฐ วัดแก้ว ดำ หญิง ธีภัสพร
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ open
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 อชิรญา อรรถชานนท์พันธุ์ธัช ไชยนงค์ ดำแดง ชาย - หญิง The Best Fighter Taekwondo
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 จีนภัทร แต้ศิลป์สาธิตGRACE NAKAMOL LEPRENADIA LEPRE เขียว หญิง ธีภัสพร
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 KODCHAPOP WONGCHAROENMILAD DATHONGTHATCHAPON PLAILEK ดำแดง ชาย PIYAWAT Taekwondo
2 ปีใหม่ พ่อโคตรกัญญารัตน์ มีศรีญาณธิชา คล่องสากล ดำแดง หญิง Nta taekwondo
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 RATCHADAWAN TAPAENTHONGPEERAPAT TRAGARNWIJITKAMOLLAK CHOLKULJANA ดำแดง ชาย - หญิง PIYAWAT Taekwondo
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 SUPAKORN SUTTINARAKORN PUTTIMA ISMUNGANOKWAN OUDJAI ดำ ชาย - หญิง PIYAWAT Taekwondo
2 ด.ญ.พรรณราย ตั้งศักดิ์สุพรรณด.ญ.วารีนิธิ จันทร์บุญด.ญ.พิชชาพร ทรัพย์สกุลกานต์ ดำ หญิง The Winner Thailand Taekwondo
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ open
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 อชิรญา อรรถชานนท์พันธุ์ธัช ไชยนงค์วชิรศักดิ์ บัวมาศ ดำแดง ชาย - หญิง The Best Fighter Taekwondo