Northern Championship กำแพงเพชร ครั้งที่ 5

สถานที่แข่งขัน ณ.หอประชุมทีปังกรณ์รัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร
จังหวัด กำแพงเพชร
แข่งขันวันที่ 06/07/2019 ~ 06/07/2019

ชื่อผู้จัด : อ.ชยุต ปิดระบบรับสมัคร 5 กรกฎาคม 2562 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 0969945247 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
แสดงรายการผู้เข้าแข่งขันแบบรายการ

ต่อสู้
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -14 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Hassadin Gym ด.ช. กษิฎิศ แก้วขัน 01-01-2562
2 ทีม Hassadin Gym ด.ช. พงศ์พิสุทธิ์ บดีรัฐ 01-01-2562
3 ทีม Hassadin Gym ด.ช. ธวัลรัตน์ อ่วมสถิตย์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 14-16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JUSTICE LEAGUE ด.ช. ภาคิน ภูสินธานี SKT 08-10-2558
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -14 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 14-16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKG Seekasem Takhli ด.ช. ธีรภัทร เงินรวม 13-03-2556
2 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. อชิระ ตันตระกูล 24-03-2556
3 ทีม ยอแซฟพิจิตร ด.ช. รชต ตาสุวรรณ์ 23-04-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ยอแซฟพิจิตร ด.ช. ปภัชเดช มินิพันธ์ 05-04-2556
2 ทีม JUSTICE LEAGUE ด.ช. ธนกร ลื่อเฟือง 11-03-2556
3 ทีม Hassadin Gym ด.ช. วฤทย์ รักพ่วง 01-01-2562
4 ทีม JUSTICE LEAGUE ด.ช. ปฐมพร บุญเจ็ก SKT 19-11-2557
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่ PSC ด.ช. สิทธินนท์ ยนต์ประเสริฐ 29-01-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านคลองขลุงเทควันโด ด.ช. ยศกร อ่อนเกตุ 03-10-2556
2 ทีม ยอแซฟพิจิตร ด.ช. กฤษกร กันธรรม 25-02-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ยอแซฟพิจิตร ด.ช. กนกพล กันธรรม 25-02-2556
2 ทีม JUSTICE LEAGUE ด.ช. ศุภณัฐ โชติชัยสุวัฒน 27-12-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านคลองขลุงเทควันโด ด.ญ. พลอยพิมล บุญผง 18-06-2556
2 ทีม Hassadin Gym ด.ญ. สุพิชญา พิมเสน 01-01-2562
3 ทีม JUSTICE LEAGUE ด.ญ. ณัฏฐณิชา กุลสินธ์ SKT 14-02-2557
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Hassadin Gym ด.ญ. จิรัชยา เม่นเกิด 01-01-2562
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JUSTICE LEAGUE ด.ญ. ภูริชญา เจือจาน 14-02-2556
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. กรภัทร สุขจันทร์ 08-01-2554
2 ทีม Chaophraya TKD ด.ช. โชติพงษ์ มุงคุล 01-01-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 26-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 30+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 26-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 30+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Chaophraya TKD ด.ช. ปัณณธร รัศมี 01-01-2555
2 ทีม Hassadin Gym ด.ช. ธนพล ปั้นพิศ 01-01-2562
3 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. นิชคุณ การเพ็ชร 16-02-2555
4 ทีม The Avenger ด.ช. ภูดิส น้อยหารี 04-06-2555
5 ทีม The Avenger ด.ช. กฤตภาส นันตะสุคนธ์ 12-08-2554
6 ทีม STR สุโขทัย ด.ช. จิรพงศ์ ปิณฑะดิษฐ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PSG TAEKWONDO ด.ช. ปรมะ จันทร์ตรี 27-07-2554
2 ทีม SKG Seekasem Takhli ด.ช. ประวิตร สินมา 23-04-2555
3 ทีม STR สุโขทัย ด.ช. ธนพนธ์ พุฒเพ็ง 01-01-2562
4 ทีม The Avenger ด.ช. จิณณ์ บัวสุข 16-08-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKG Seekasem Takhli ด.ช. ชิษณุพงษ์ ฟอร์จูน 18-05-2555
2 ทีม ยอแซฟพิจิตร ด.ช. ปภาเทพ มินิพันธ์ 07-10-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 26-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 30+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKG Seekasem Takhli ด.ช. รัชชานนท์ บุญประเสริฐ 03-09-2554
2 ทีม ยอแซฟพิจิตร ด.ช. ปฏิภัทร เณรสุวรรณ 25-01-2554
3 ทีม Dragon โรงเรียนอนุบาลลาดยาว ด.ช. กฤษติภากร เกษศิลป์ 24-03-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Hassadin Gym ด.ญ. อธิฏ โภคศิริ 07-02-2555
2 ทีม The Avenger ด.ญ. นันท์นภัส จำปาแก้ว 06-02-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Hassadin Gym ด.ญ. ชญาภา อ่วมสถิตย์ 01-01-2562
2 ทีม Chaophraya TKD ด.ญ. บุญยกร วิเชียร 01-01-2554
3 ทีม TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม ด.ญ. ศศิญาดา ซาฮู 01-01-2555
4 ทีม Chaophraya TKD ด.ญ. พรรณอร ทองมีแสง 01-01-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PSG TAEKWONDO ด.ญ. รวิญวรกาญจน์ แมนไทสงค์ 05-11-2554
2 ทีม STR สุโขทัย ด.ญ. พันธ์ประภา เทียนบุตร 01-01-2562
3 ทีม Chaophraya TKD ด.ญ. พรรณปพร เจตน์เสนารักษ์ 01-01-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 26-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 30+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านคลองขลุงเทควันโด ด.ช. กุลฑร บัวฉิม 23-02-2555
2 ทีม JUSTICE LEAGUE ด.ช. หฤษฎ์ นันตา 05-04-2555
3 ทีม JUSTICE LEAGUE ด.ช. ชนกันต์ ซ่อนกลิ่น SKT 05-10-2555
4 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ช. ณัฏฐ์ธนัญ โสพรรณ์ 31-10-2555
5 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. ปัณณวิชญ์ ปรุงจิตต์ 20-12-2555
6 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. ทัตเทพ สุวรรณัง 28-08-2555
7 ทีม TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม ด.ช. นันทพงศ์ เฟื่องดี 17-10-2554
8 ทีม TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม ด.ช. นิชชดล ตัญจพัฒน์กุล 06-10-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ยอแซฟพิจิตร ด.ช. ศินสิทธิ์ ดาราพงศ์สถาพร 31-08-2555
2 ทีม Chaophraya TKD ด.ช. ธนกฤต วงษ์เจริญ 01-01-2555
3 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. ภูมิพัฒน์ ช้างสนิท 24-10-2555
4 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. คิโยะนาริ ชินทานิ 04-11-2555
5 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ช. พชรพล รีพลี 15-08-2554
6 ทีม ยอแซฟพิจิตร ด.ช. เมธาพัฒน์ พิมพ์จันทร์ 11-06-2554
7 ทีม STR สุโขทัย ด.ช. ปรวัฒน์ สุกใส 01-01-2562
8 ทีม RDCตาก ด.ช. นาราชา คำกรเกตุ 05-02-2555
9 ทีม TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม ด.ช. อดิศร อุสาหะ 29-03-2555
10 ทีม The Avenger ด.ช. ภวัต รัตนคำแปง 27-06-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JUSTICE LEAGUE ด.ช. ธนกฤต เคียงคู่ 10-09-2554
2 ทีม TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม ด.ช. ธนกร จิตตุรงค์อาภรณ์ 01-01-2555
3 ทีม JUSTICE LEAGUE ด.ช. รักภูมิ เด่นดวง 24-11-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 26-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านคลองขลุงเทควันโด ด.ช. ยศวิน พิรุณ 14-11-2555
2 ทีม ยอแซฟพิจิตร ด.ช. อธิคม คงยืน 02-01-2555
3 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ช. ไรวินทร์ ลิ้มศิริตระกูล 05-07-2554
4 ทีม STR สุโขทัย ด.ช. กิจชัย จํารัสศรี 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 30+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านคลองขลุงเทควันโด ด.ช. รัตนชัย สันติสำราญวิไล 05-12-2555
2 ทีม Chaophraya TKD ด.ช. กฤตชญา สมทอง 01-01-2554
3 ทีม JUSTICE LEAGUE ด.ช. ปาณัสม์ รวงคำ 28-06-2555
4 ทีม TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม ด.ช. ธนพล จุฬา 10-01-2555
5 ทีม RDCตาก ด.ช. ไอดิน พิมล 19-06-2555
6 ทีม TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม ด.ช. ธนวินท์ แก้วกงพาน 04-01-2555
7 ทีม RDCตาก ด.ช. วีรภัทร โยชุ่ม 25-08-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ยอแซฟพิจิตร ด.ญ. ดลอัปสร เหลือหลาย 11-06-2555
2 ทีม Chaophraya TKD ด.ญ. รัตน์ชนันท์ ฉัตรแก้ว 01-01-2555
3 ทีม Hassadin Gym ด.ญ. อภิสรา เนียมเดช 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ยอแซฟพิจิตร ด.ญ. ชลดา สุวรรณชัย 24-11-2555
2 ทีม PSG TAEKWONDO ด.ญ. ภิญญดา เรืองศรี 04-11-2554
3 ทีม Hassadin Gym ด.ญ. พิสมัย บดีรัฐ 01-01-2562
4 ทีม TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม ด.ญ. ภัททรียา เต็มเปียง 27-09-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Hassadin Gym ด.ญ. อุรชา สี่พร 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 26-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 30+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม STR สุโขทัย ด.ช. ฐากร ฟองภู่ 01-01-2562
2 ทีม The Avenger ด.ช. ณัชพล สุขเรือน 01-01-2552
3 ทีม The Avenger ด.ช. ณัฐกิตติ์ ทวีอภิรดีสำราญ 21-05-2553
4 ทีม ยอแซฟพิจิตร ด.ช. ธนภูมิ เพชรเหล็ก 03-04-2552
5 ทีม The Avenger ด.ช. ภคิน รัตนคำแปง 01-03-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Avenger ด.ช. ปัตยุบัน วัฒนพันธพงษ์ 01-01-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 39+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. กานต์ ตันหราพันธุ์ 16-10-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านคลองขลุงเทควันโด ด.ญ. นภัสสร พวงศิลป์ 01-12-2552
2 ทีม RDC LAMPANG ด.ญ. สุพิชชา ผลาผล 17-01-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านคลองขลุงเทควันโด ด.ญ. เพชรลดา ทองดี 16-02-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 39+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Chaophraya TKD ด.ช. พิชญะ จตุภักดิ์ 01-01-2553
2 ทีม ยอแซฟพิจิตร ด.ช. เกื้อกูล ปูกี 14-05-2553
3 ทีม The Avenger ด.ช. ประกาษิต เตมีซิว 11-11-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.เทศบาลเมืองศรีสัชนาลัย ด.ช. ภูริวัฒน์ ไชยทา 01-01-2562
2 ทีม ยอแซฟพิจิตร ด.ช. พงศภัค ฉ่ำพงษ์ 18-09-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านคลองขลุงเทควันโด ด.ช. เตชิต ชวนะศิลป์ 02-03-2553
2 ทีม SKG Seekasem Takhli ด.ช. ปรมินทร์ กายสิทธิ์ 14-05-2553
3 ทีม Chaophraya TKD ด.ช. วรากร ขำสด 01-01-2553
4 ทีม CTD.​ TAEKWONDO ด.ช. สิทธิ์นนท์ เก้นโชติ 10-04-2552
5 ทีม STR สุโขทัย ด.ช. รัชชานนท์ เกตุจำนงค์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JUSTICE LEAGUE ด.ช. ฌอน ไมเคิล โดเฮอร์ตี้ 20-04-2552
2 ทีม มีไชยโย ยิม ด.ช. ภัทรพงศ์ ลิ้มสง่าวรนันท์ 19-11-2552
3 ทีม The Avenger ด.ช. คุณากร ดีสมปรารถนา 21-01-2552
4 ทีม Hassadin Gym ด.ช. วีรพันธ์ ฉัตรพันธ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PSG TAEKWONDO ด.ช. ทวิชัย ตันชูชีพ 28-12-2552
2 ทีม JUSTICE LEAGUE ด.ช. กนกพล พรมสุวรรณ 02-05-2552
3 ทีม TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม ด.ช. กฤตภาส โหมดห่วง 01-01-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ช. กันต์กฤษฎิ ไชยฉลาด 08-11-2551
2 ทีม JUSTICE LEAGUE ด.ช. ณัฐพนธ์ พลอยโตนด SKT 01-01-2562
3 ทีม The Avenger ด.ช. ชลวีร์ จูดิษฐ์ประเสริฐ 01-07-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 39+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PSG TAEKWONDO ด.ช. กิตติวัฒน์ ขุนจง 29-04-2553
2 ทีม ยุทธภูมิเทควันโด(เพชรบูรณ์)​ ด.ช. กนกพล วิมุกตาคม 17-05-2553
3 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. ธนัท พิมพ์สิน 12-06-2552
4 ทีม STR สุโขทัย ด.ช. สายลม พุ่มพวง 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Avenger ด.ญ. พรรณลักษณ์ เหมืองสอง 01-01-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKG Seekasem Takhli ด.ญ. พิมพ์มาดา สิทธิสูงเนิน 11-12-2552
2 ทีม ยอแซฟพิจิตร ด.ญ. กัญญาณัฐ คัชมาตย์ 23-09-2553
3 ทีม STR สุโขทัย ด.ญ. พีรญา จันทร์สุริยา 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 39+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ยอแซฟพิจิตร ด.ช. วชิระ มงคลประเสริฐ 05-12-2553
2 ทีม TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม ด.ช. ฐาปนวัฒน์ เต็มเปียง 09-11-2553
3 ทีม STR สุโขทัย ด.ช. ปฏิภาณ โตพันธุ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม ด.ช. ธนภัทร์ บุญมีมา 28-07-2552
2 ทีม TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม ด.ช. หฤษฎ์ พิมพาเพ็ชร 28-10-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CTD.​ TAEKWONDO ด.ช. นรากร ภัครบิรรักษ์ 02-04-2552
2 ทีม JUSTICE LEAGUE ด.ช. นพรัตน์ คงนา SKT 26-09-2552
3 ทีม TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม ด.ช. ปัณณวัฒน์ คุ้มวงษ์ 06-10-2552
4 ทีม TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม ด.ช. พีระกัณฑ์ ทิพยะจันทร์ 18-09-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JUSTICE LEAGUE ด.ช. แจมมี่ เดวี่ส์ 24-02-2552
2 ทีม Hassadin Gym ด.ช. คามิน จ่าพันดุง 01-01-2562
3 ทีม JUSTICE LEAGUE ด.ช. ชนาธิป ต๊ะโพธิ์ SKT 20-06-2553
4 ทีม STR สุโขทัย ด.ช. ชาติคุณ คงสิม 18-09-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 39+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JUSTICE LEAGUE ด.ช. ปุญญพัฒน์ ทิพย์อักษร 17-08-2553
2 ทีม JUSTICE LEAGUE ด.ช. ณัฐธัญ พรมมี SKT 01-01-2562
3 ทีม TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม ด.ช. สุวรรณภูมิ​ ทองรักษ์​ 17-12-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม STR สุโขทัย ด.ญ. ญาณิศา ภูมิผล 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Hassadin Gym ด.ญ. ประกายกาญจน์ พุทธราชา 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม STR สุโขทัย ด.ญ. กชกร คงสุข 01-01-2562
2 ทีม RDCตาก ด.ญ. ชลดา สุริยันต์ 13-03-2552
3 ทีม STR สุโขทัย ด.ญ. ศันสนีย์ อินทนพ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 39+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Hassadin Gym ด.ญ. สุประวีณ์ ศรสุวรรณภักดี 01-01-2562
2 ทีม Hassadin Gym ด.ญ. พลอยปภัส แก้วศรีงาม 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 25-29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ยอแซฟพิจิตร ด.ช. พันธุ์ธัช คัชมาตย์ 15-08-2551
2 ทีม Chaophraya TKD ด.ช. นราวิชญ์ จตุภักดิ์ 01-01-2550
3 ทีม The Avenger ด.ช. ธนัท บุนยามิน 10-10-2551
4 ทีม The Avenger ด.ช. พิชญ์ชยุตม์ เหล็กบุญเพชร 01-09-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 29-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Avenger ด.ช. โฆษิตพิพัฒน์ หวนหวาน 09-06-2551
2 ทีม The Avenger ด.ช. รณกฤต มะโนวงค์ 01-01-2551
3 ทีม The Avenger ด.ช. ณัฐวัฒน์ ชาญศึก 01-10-2551
4 ทีม The Avenger ด.ช. ณัฐกฤต เหมืองสอง 09-10-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 32-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม ด.ช. ฐิติกร พูบขุน​ทด​ 31-08-2551
2 ทีม ยอแซฟพิจิตร ด.ช. ภาณุกฤษฏิ์ สายราม 08-06-2550
3 ทีม The Avenger ด.ช. ปุณณวิชย์ สุวรรณนิตย์ 09-04-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Avenger ด.ช. ทชากร เที่ยงทางธรรม 18-10-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 41-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 43-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 45+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. สุนิติ เกิดม่วง 18-01-2551
2 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ช. ชญานิน กุลกุศล 16-12-2550
3 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ช. เบญจทิวัตถ์ รีพลี 18-02-2550
4 ทีม ยอแซฟพิจิตร ด.ช. ธชรัฐ บัวอุไร 09-12-2551
5 ทีม พัชระยิม ด.ช. พงศพัศ จันทร 01-01-2562
6 ทีม Chaophraya TKD ด.ช. ทักษพร บุญจันทร์ 01-01-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 25-29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านคลองขลุงเทควันโด ด.ญ. จิตรานุช คำดี 04-10-2551
2 ทีม STR สุโขทัย ด.ญ. สุทธิกานต์ วงค์อิสสระ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 29-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 32-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PSG TAEKWONDO ด.ญ. โยษิตา กิจคะวงศ 08-07-2550
2 ทีม The Avenger ด.ญ. กนกวรรณ วิมาลัย 22-09-2551
3 ทีม ยุทธภูมิเทควันโด(เพชรบูรณ์)​ ด.ญ. ลักษณ์นารา ชื่นสกุลทิพย์ 01-07-2552
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม ด.ญ. ฐิรกานต์ ทิมขลิบ 01-01-2550
2 ทีม TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม ด.ญ. ณัชชา ทิพนัด 23-09-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 41-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 43-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 45+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 25-29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PSG TAEKWONDO ด.ช. พีรนนท์ แสนเสนาะ 04-12-2550
2 ทีม พัชระยิม ด.ช. ฐิติพันธ์ สังข์ทอง 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 29-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PSG TAEKWONDO ด.ช. เมธรณ์ธันย์ ตุ้มสุข 14-12-2550
2 ทีม Chaophraya TKD ด.ช. ไกรวิชญ์ เจตน์เสนารักษ์ 01-01-2551
3 ทีม STR สุโขทัย ด.ช. เศรษฐิพงศ์ พุฒเพ็ง 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 32-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม STR สุโขทัย ด.ช. อภิเชษฐ์ ไชยทิพย์ 01-01-2562
2 ทีม Chaophraya TKD ด.ช. ปกรณ์ นิ่มตรง 01-01-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 41-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 43-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 45+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 25-29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านคลองขลุงเทควันโด ด.ญ. ้เบญญ์ญาณ์พัช คุ้มสุวรรณ 08-02-2551
2 ทีม TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม ด.ญ. กานต์กมล ยาห้องกาศ 03-05-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 29-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 32-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Chaophraya TKD ด.ญ. ฟ้าใส มูลสวัสดิ์ 01-01-2551
2 ทีม TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม ด.ญ. ภัทราพร ผลปาน 01-01-2550
3 ทีม มีไชยโย ยิม ด.ญ. รณีรัตน์ บัวโคก 19-05-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 41-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 43-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 45+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JUSTICE LEAGUE ด.ญ. รชยา บุญสุข 09-10-2551
2 ทีม The Avenger ด.ญ. มารีย์ เล็กจันทร์ 12-07-2550
3 ทีม Dragon โรงเรียนอนุบาลลาดยาว ด.ญ. รัชฎาพร ศรีวงษา 31-10-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 25-29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 29-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Chaophraya TKD ด.ช. ศตวรรษ นิ่มตรง 01-01-2551
2 ทีม RDCตาก ด.ช. รวมพล บุญมาวงศ์ 01-05-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 32-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JUSTICE LEAGUE ด.ช. นนทพัทธ์ เปลี่ยนเนียม SKT 17-01-2550
2 ทีม The Avenger ด.ช. อริยะวัฒน์ มูลจะลี 03-01-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม ด.ช. ธนดล บุญมีมา 24-09-2550
2 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. ธีร์ธวัช ประมูลสิน 09-11-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 41-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 43-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 45+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 25-29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 29-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JUSTICE LEAGUE ด.ญ. ปัณฑารีย์ เรณุมาร 25-03-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 32-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JUSTICE LEAGUE ด.ญ. ปรีย์วรา ทิพย์อักษร 28-06-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 41-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม ด.ญ. ฐิติวรดา เปรมกมล 25-11-2550
2 ทีม TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม ด.ญ. นัยนา สุขนาค 01-01-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 43-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม ด.ญ. ธัญพิมล ภูวิใจ 01-01-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 45+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Chaophraya TKD ด.ช. ถิรวิทย์ จงกล 01-01-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Chaophraya TKD ด.ช. ภพธรรม ทองมีแสง 01-01-2548
2 ทีม The Avenger ด.ช. ภูมิรพี โรจนวานิชกุล 20-10-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 41-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พัชระยิม ด.ช. ศุภเศรษฐ์ กาศักดิ์ 01-01-2562
2 ทีม JUSTICE LEAGUE ด.ช. ณัฐกฤต อินกลอย SKT 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 44-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ยุทธภูมิเทควันโด(เพชรบูรณ์)​ ด.ช. สรรพวัต บุญปู่ 27-06-2548
2 ทีม Chaophraya TKD ด.ช. ภัทรดนัย จันทรังษี 01-01-2548
3 ทีม พัชระยิม ด.ช. ธนวัฒน์ เขื่องสถุ่ง 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 50-54 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ยอแซฟพิจิตร ด.ช. ปัณณวรรธ บัวชุม 10-01-2548
2 ทีม CTD.​ TAEKWONDO ด.ช. ประภวิษณุ์ บุญมา 01-02-2549
3 ทีม The Avenger ด.ช. ศิละ ศรีวิเศษ 23-03-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 54+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PSG TAEKWONDO ด.ช. โพธิภัทร โพธิ์ระยับ 23-11-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PSG TAEKWONDO ด.ญ. อมราพร พรหมศักดิ์ 23-11-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 32-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ยอแซฟพิจิตร ด.ญ. เพียงลดา สุขฤกษ์ 11-09-2549
2 ทีม TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม ด.ญ. ญาณิจฉรา นาดี 10-01-2549
3 ทีม Chaophraya TKD ด.ญ. ตุลยากร รัศมี 01-01-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 41-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CTD.​ TAEKWONDO ด.ญ. ปภาสุต ปวรคุณชัย 21-04-2549
2 ทีม J. TKD. ด.ญ. กชกร รูปสูง 24-04-2549
3 ทีม The Avenger ด.ญ. รักต์กันท์ ลิ้นทองคำ 13-08-2550
4 ทีม The Avenger ด.ญ. ณภัทร วราทรนิธิศ 28-11-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 45-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 49-53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PSG TAEKWONDO ด.ญ. ปพิชญา มีแหยม 11-11-2548
2 ทีม STR สุโขทัย ด.ญ. รวิภา วงษ์ประดิษฐ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 53+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PSG TAEKWONDO ด.ช. ธนวัฒน์ บุญศรี 14-05-2550
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PSG TAEKWONDO ด.ช. ธีรวัฒน์ ตันชูชีพ 02-01-2550
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 41-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 44-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม ด.ช. รัฐธรรมนูญ ทรงทิพย์ 10-12-2549
2 ทีม ยุทธภูมิเทควันโด(เพชรบูรณ์)​ ด.ช. ศุกรีย์​ ศรีเสน 15-06-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 50-54 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม ด.ช. พีระยุทธ อินแจง 19-11-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 54+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PSG TAEKWONDO ด.ช. เศรษฐพงศ์ ศรีนุกูล 16-03-2549
2 ทีม ยุทธภูมิเทควันโด(เพชรบูรณ์)​ ด.ช. กิตติพศ แก่นแก้ว 14-01-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 32-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 41-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 45-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Chaophraya TKD ด.ญ. เบ็ญจมาศ มะโนลี 01-01-2548
2 ทีม ยอแซฟพิจิตร ด.ญ. พิมพ์มณี ปุ่ยพล 08-09-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 49-53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PSG TAEKWONDO ด.ญ. วันดารินทร์ อินทรเลิศ 11-04-2549
2 ทีม J. TKD. ด.ญ. อชิรญา จำปา 04-05-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 53+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม ด.ช. ศาสดา มีศิริ 11-03-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 41-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 44-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 50-54 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 54+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม STR สุโขทัย ด.ช. ถิ่นไท มีสมบูรณ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 32-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Chaophraya TKD ด.ญ. รดาณัฐ วงษ์เจริญ 01-01-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 41-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 45-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 49-53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 53+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PSG TAEKWONDO ด.ญ. รวิพร ทองแท้ 17-11-2548
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Avenger นาย ปณต พิพัฒนบุณยารัตน์ 02-01-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Avenger นาย พงศธร นิลตะศักดิ์ 18-06-2546
2 ทีม JUSTICE LEAGUE นาย พัชรพฤกษ์ จุลพวก 09-09-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CTD.​ TAEKWONDO นาย ธนพล ถมอินทร์ 01-01-2547
2 ทีม The Avenger นาย ภูริ ดอกไม้ 08-07-2545
3 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) นาย สิริมงคล ดวงดี 05-10-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CTD.​ TAEKWONDO นาย นภพัฒน์ ยอดวันดี 04-09-2547
2 ทีม ยอแซฟพิจิตร นาย ศุภวิชญ์ เกิดประดิษฐ์ 31-01-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CTD.​ TAEKWONDO นาย ตุลวิชญ์ คำสมบูรณ์ 01-10-2545
2 ทีม Chaophraya TKD นาย จตุพร บุญจันทร์ 01-01-2547
3 ทีม JUSTICE LEAGUE นาย ภูดล เจือจาน 02-12-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CTD.​ TAEKWONDO นาย ณัลทวัฒน์ กีตา 03-03-2545
2 ทีม JUSTICE LEAGUE นาย องอาจ เอี่ยมสะอาด 15-10-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDCตาก น.ส. สุนิสา แก้วกุลศรี 09-10-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Avenger น.ส. สุพิชฌาย์ ภิญโญ 10-10-2545
2 ทีม The Avenger น.ส. วรันญา กุณศรี 24-11-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Chaophraya TKD น.ส. อนัญญา ทรัพย์เจริญ 01-01-2546
2 ทีม The Avenger น.ส. รัตนาวดี สุวรรณโกศล 17-04-2548
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PSG TAEKWONDO น.ส. ญาตาวี ผลจักร์ 06-07-2547
2 ทีม ยุทธภูมิเทควันโด(เพชรบูรณ์)​ น.ส. จิรภัทร พันธุ์น้อย 29-08-2547
3 ทีม CTD.​ TAEKWONDO น.ส. สุพิชฌาย์ นุ่นประสิทธิ์ 01-03-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PSG TAEKWONDO น.ส. ณัฐณิชา ชาชิโย 16-07-2546
2 ทีม ยุทธภูมิเทควันโด(เพชรบูรณ์)​ น.ส. ชนิดาภา ทะจะกัน 13-08-2547
3 ทีม STR สุโขทัย น.ส. น้ำฝน ทองนาค 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PSG TAEKWONDO น.ส. นลินทิพย์ เพ็งคุ้ม 12-04-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PSG TAEKWONDO น.ส. จินต์จุฑา สุดแก้ว 01-01-2562
2 ทีม Chaophraya TKD น.ส. ศิรประภา ผลทิพย์ 01-01-2545
3 ทีม STR สุโขทัย น.ส. ชุติภา วงศาเนา 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PSG TAEKWONDO น.ส. ณัฏฐณิชา เมืองมี 26-09-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พัชระยิม น.ส. อภิวัน หมื่นหาวงศ์ 01-01-2562
2 ทีม JUSTICE LEAGUE น.ส. วรรณวิษา พรหมมา 10-07-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Chaophraya TKD น.ส. ศิริลดา จงกล 01-01-2549
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านคลองขลุงเทควันโด นาย คมกฤช ศักดิ์ดี 01-01-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Hassadin Gym นาย นายชนันธร ราชาเดช 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Chaophraya TKD นาย ภูรินทร์ บุญรอด 01-01-2547
2 ทีม Hassadin Gym นาย นายเกียรติศักดิ์ เสตพรรณ 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Avenger น.ส. ชญาณุตม์ ไชยเลิศ 30-08-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
Class โรงเรียน
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -14 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 14-16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -14 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 14-16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG ด.ญ. ภัทราภรณ์ วิโรจน์ศศิธร 02-02-2559
รุ่นอายุ 3-4 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Hassadin Gym ด.ช. พัตตินัทธ์ อินญาวงศ์ 01-01-2562
2 ทีม JUSTICE LEAGUE ด.ช. กันตพัฒน์ ประทานชัย 30-01-2557
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CTD.​ TAEKWONDO ด.ช. ชนธัญ อดุลยาธร 27-10-2556
2 ทีม Hassadin Gym ด.ช. บวรวิทย์ ศรีนรคุตร 01-01-2562
3 ทีม Hassadin Gym ด.ช. ทรรศนนท์ ปัญญาโกษา 01-01-2562
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CTD.​ TAEKWONDO ด.ช. จิรภัทร ขยันการนาวี 17-06-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CTD.​ TAEKWONDO ด.ญ. กุลธรา ติ้งฉิ่น 18-04-2556
2 ทีม Hassadin Gym ด.ญ. ปวีณ์รัตน์ ดอนศรี 01-01-2562
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PSG TAEKWONDO ด.ญ. กัญธิชารัตน์ ภู่เสม 11-01-2557
2 ทีม Hassadin Gym ด.ญ. สุดที่รักษณ์ ศิลาหลัก 01-01-2562
3 ทีม Chaophraya TKD ด.ญ. ณภัทร เหล่าทวีสุข 01-01-2556
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5-6 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Hassadin Gym ด.ญ. นวพร ศรศิลป์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CTD.​ TAEKWONDO ด.ช. นริศ หมื่นสม 16-11-2553
2 ทีม CTD.​ TAEKWONDO ด.ช. วิมเนศ แฮ็คเชลล์ 06-02-2555
3 ทีม PSG TAEKWONDO ด.ช. ธีร์ชยุต สุกายะ 10-07-2555
4 ทีม Chaophraya TKD ด.ช. ภัทรทัศน์ ทองใบ 01-01-2555
5 ทีม โรงเรียนเทพประทาน ด.ช. คณธัช เกษมสุข 22-10-2555
6 ทีม โรงเรียนเทพประทาน ด.ช. ธนดล สุริยะ 17-09-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 26-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 30+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PSG TAEKWONDO ด.ช. ฟาราฮาน นูนคาน 28-03-2555
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PSG TAEKWONDO ด.ญ. ยิ่งลักษณ์ ตันเสนา 08-12-2554
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Hassadin Gym ด.ญ. กานดา กาญจนวณิชย์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 26-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7-8 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 30+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนเทพประทาน ด.ช. ภูวนัตถ์ ยิ้มสามเสน 23-08-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Hassadin Gym ด.ช. ภีรภัทร ศรีเมือง 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CTD.​ TAEKWONDO ด.ช. วิรุณ จินตร์สุภาวงศ์ 06-05-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CTD.​ TAEKWONDO ด.ช. ชีวิน ผึ่งบางแก้ว 07-01-2553
2 ทีม CTD.​ TAEKWONDO ด.ช. ชนาธิป กลิ่นขจร 02-07-2553
3 ทีม โรงเรียนเทพประทาน ด.ช. สิตางค์ สวัสดี 01-09-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Chaophraya TKD ด.ช. นภัสกร ฤทัยประเสริฐศรี 01-01-2553
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 39+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CTD.​ TAEKWONDO ด.ช. พชยกร คำเสือ 19-08-2553
2 ทีม Hassadin Gym ด.ช. วชิรวิทย์ เม่นเกิด 01-01-2562
3 ทีม โรงเรียนเทพประทาน ด.ช. วัฒนากร ทิพย์วงศ์ 06-09-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Hassadin Gym ด.ญ. พิชชาภา พิลึก 01-01-2562
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CTD.​ TAEKWONDO ด.ญ. ภูวษา ภุกันแก้ว 17-06-2553
2 ทีม CTD.​ TAEKWONDO ด.ญ. ณัฐฎณิชา ละออศรี 02-08-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนเทพประทาน ด.ญ. เสาวลักษณ์ แก้วชื่น 05-03-2553
2 ทีม โรงเรียนเทพประทาน ด.ญ. สุธิดา ฤทธิ์ไธสง 19-04-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Chaophraya TKD ด.ญ. ไอริน อาเบะ 01-01-2552
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9-10 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 39+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Hassadin Gym ด.ญ. เสาวลักษณ์ กันจันวงค์ 01-01-2562
2 ทีม Hassadin Gym ด.ญ. คณัสนัน เจียรนันทนา 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนเทพประทาน ด.ช. วิชวิทย์ มางาม 14-02-2550
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 25-29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.เทศบาลเมืองศรีสัชนาลัย ด.ช. นนทกร ฉายวงค์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 29-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CTD.​ TAEKWONDO ด.ช. ไทเทิล บราวน์ 04-12-2550
2 ทีม JUSTICE LEAGUE ด.ช. ทิวัตถ์ ต่ายหัวดง 02-12-2550
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 32-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CTD.​ TAEKWONDO ด.ช. จิณณพัต ลิ้มปาน 13-06-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.เทศบาลเมืองศรีสัชนาลัย ด.ช. บุญญฤทธิ์ ม่วงตาล 01-01-2562
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 41-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CTD.​ TAEKWONDO ด.ช. นันทวัฒน์ ฤทธิ์เต็ม 24-05-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 43-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 45+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CTD.​ TAEKWONDO ด.ช. ณัฐดนัย ละออศรี 07-08-2550
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 25-29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 29-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CTD.​ TAEKWONDO ด.ญ. แพร จินตร์สุภาวงศ์ 28-11-2551
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 32-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนเทพประทาน ด.ญ. ปารียา คำจันทร์ 06-08-2550
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 41-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 43-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11-12 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 45+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 41-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 44-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 50-54 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 54+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 32-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 38-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 41-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 45-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 49-53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13-14 ปี Class C / ใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 53+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
ต่อสู้ทีม
ประเภท Open รุ่นอายุ 11-12 ปี เพศ หญิง จำนวนผู้แข่งขัน 3 คน น้ำหนักไม่เกิน 130 Kg.
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ทีม
1 ด.ญ.ภัทราพร ผลปานด.ญ.ฐิรกานต์ ทิมขลิบด.ญ.ณัชชา ทิพนัด TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม
ประเภท Open รุ่นอายุ 15-17 ปี เพศ หญิง จำนวนผู้แข่งขัน 3 คน น้ำหนักไม่เกิน 160 Kg.
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ทีม
1 ญาตาวี ผลจักร์ณัฐณิชา ชาชิโยณัฏฐณิชา เมืองมี PSG TAEKWONDO
ประเภท Open รุ่นอายุ 15-17 ปี เพศ หญิง จำนวนผู้แข่งขัน 3 คน น้ำหนักไม่เกิน 160 Kg.
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ทีม
1 ญาตาวี ผลจักร์ณัฐณิชา ชาชิโยณัฏฐณิชา เมืองมี PSG TAEKWONDO
2 ณัชชา ศรีชื่นชนากานต์ ครามสูงเนินชนากานต์ บัวกล้า CTD.​ TAEKWONDO
POOMSAE
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 สุพิชญา พิมเสน เขียว หญิง Hassadin Gym
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ธีรภัทร เงินรวม เหลือง ชาย SKG Seekasem Takhli
2 ธีรภัทร เงินรวม เขียว ชาย SKG Seekasem Takhli
3 ชิษณุพงศ์ ฟอร์จูน เขียว ชาย SKG Seekasem Takhli
4 กชพร อภิวงศ์ เหลือง หญิง TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม
5 สุชัญญา แท่นพิทักษ์ ขาว หญิง SKG Seekasem Takhli
6 ด.ญ.พรรษชล นาคอุุดม น้ำตาล หญิง J. TKD.
7 ด.ญ.ภัททรียา เต็มเปียง เขียว หญิง TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม
8 อธิฏ โภคศิริ เขียว หญิง Hassadin Gym
9 ธนพล ปั้นพิศ เขียว ชาย Hassadin Gym
10 กชพร อภิวงศ์ ขาว หญิง TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ทักษอร กรโพธิ์ ฟ้า หญิง SKG Seekasem Takhli
2 พิมพ์มาดา สิทธิสูงเนิน เหลือง หญิง SKG Seekasem Takhli
3 ทักษอร กรโพธิ์ น้ำตาล หญิง SKG Seekasem Takhli
4 ด.ญ.ภัคสุนันท์ วาเพชร แดง หญิง J. TKD.
5 ด.ช.ฐาปนวัฒน์ เต็มเปียง ฟ้า ชาย TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม
6 สมฤทัย ทองดอนง้าว เหลือง หญิง มีไชยโย ยิม
7 สมฤทัย ทองดอนง้าว เขียว หญิง มีไชยโย ยิม
8 สุภัทธนีย์ ภูคะมา เขียว หญิง มีไชยโย ยิม
9 สุภัทธนีย์ ภูคะมา ฟ้า หญิง มีไชยโย ยิม
10 ภัทรพงศ์ ลิ้มสง่าวรนันท์ ฟ้า ชาย มีไชยโย ยิม
11 เมษาวดี แมนวิเศษ ฟ้า หญิง Hassadin Gym
12 คามิน จ่าพันดุง เขียว ชาย Hassadin Gym
13 ปภาวรินทร์ ศุภกิจเจริญ เขียว หญิง Hassadin Gym
14 สิริสิชณ์ ทองหาญ เขียว หญิง Hassadin Gym
15 วรัญญากร ธรรมสอน ขาว หญิง Hassadin Gym
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 รมย์รวินท์ บุญประเสริฐ เหลือง หญิง SKG Seekasem Takhli
2 ด.ญ.ปภาดา มิ่งรัตนมงคล ฟ้า หญิง TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม
3 ด.ช.คณิศร พุ่มเชย เขียว ชาย TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม
4 ด.ญ.​ ฐิติชญา​ พูบขุน​ทด​ ดำแดง หญิง TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม
5 รณีรัตน์ บัวโคก เขียว หญิง มีไชยโย ยิม
6 รณีรัตน์ บัวโคก ฟ้า หญิง มีไชยโย ยิม
7 สุภณัฐ ภูคะมา เขียว ชาย มีไชยโย ยิม
8 สุภณัฐ ภูคะมา ฟ้า ชาย มีไชยโย ยิม
9 ด.ญ.ฉัตราภัทร์ พิมล น้ำตาล หญิง RDCตาก
10 ด.ญ.ลลิตา แก้วกุลศรี เหลือง หญิง RDCตาก
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 นพพรท ผันพักตร์ ขาว ชาย JUSTICE LEAGUE
2 ด.ญ.ปภาดา มิ่งรัตนมงคล น้ำตาล หญิง TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม
3 ด.ช.คณิศร พุ่มเชย ฟ้า ชาย TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม
4 กฤติดา ศรีเพย เหลือง หญิง RDC LAMPANG
5 รัชนก สันติพัฒน์ ดำแดง หญิง Hassadin Gym
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 กรกนก วัฒนกุลชัย ดำแดง หญิง TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 18-30 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ Freestyle ไม่จำกัดอายุ
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ทักษอร กรโพธิ์ ฟ้า หญิง SKG Seekasem Takhli
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 สรวิชญ์ จงจิตสุขวิทยาพิมพ์ระภัส โพธ์แนม เหลือง ชาย - หญิง Hassadin Gym
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 พิมพ์มาดา สิทธิสูงเนินรมย์รวินท์ บุญประเสริฐ เหลือง หญิง SKG Seekasem Takhli
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ.ปภาดา มิ่งรัตนมงคลด.ช.คณิศร พุ่มเชย ฟ้า ชาย - หญิง TIGER THAI / F.T.F /บางกระทุ่ม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 18-30 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 18-30 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม