THE CENTURY CLASSSIC #3

สถานที่แข่งขัน ณ เซ็นจูรี่ เดอะมูฟวี่ พลาซ่า ( อนุสาวรีย์ชัย )
จังหวัด กรุงเทพมหานคร
แข่งขันวันที่ 27/01/2019 ~ 30/11/-0001

ชื่อผู้จัด : อ.นัท ปิดระบบรับสมัคร 26 มกราคม 2562 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 089-6849091 , 0846607500 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
แสดงรายการผู้เข้าแข่งขันแบบรายการ

ต่อสู้
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนชัยพิทยพัฒน์ ด.ช. พศิน ปิงเมือง 12-02-2557
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PASINEE-JITTRIN TAEKWONDOสายไหม ด.ช. ภคินทร์ กองลาภ 01-01-2562
2 ทีม เล็ก เทควันโด ด.ช. พีระพัฒน์ โรจน์เมธีกุล 10-10-2558
3 ทีม ศูนย์เยวชนเทเวศร์ ด.ช. ธนเดช พูลทองคำ 01-01-2562
4 ทีม โรงเรียนชัยพิทยพัฒน์ ด.ช. จิรเมธ มาตยาคุณ 02-03-2557
5 ทีม ดนัย เทควันโด ด.ช. ภัทระ เงินดี 20-03-2557
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนชัยพิทยพัฒน์ ด.ช. กวิน โอภาสสุริยัน 03-09-2557
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนชัยพิทยพัฒน์ ด.ญ. ปวันพัสตร์ วัชโรทัย 01-01-2562
2 ทีม ดนัย เทควันโด ด.ญ. พิชนก รุจิเทศ 18-07-2557
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนชัยพิทยพัฒน์ ด.ญ. ณชชนก จันทยาง 01-01-2562
2 ทีม ดนัย เทควันโด ด.ญ. ศศิณัฎฐ์ ซ้ายเล้ง 20-12-2557
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนชัยพิทยพัฒน์ ด.ญ. วรัญชลี รากะสง 17-08-2557
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม อนุบาลช้างน้อย ด.ช. ณัฐเศรษฐ โพธิ์สวรรค์ 07-11-2556
2 ทีม ดนัย เทควันโด ด.ช. ปัญญวัฒน์ น่วมทะวงศ์ 15-12-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เล็ก เทควันโด ด.ช. ธนวินทร์ ะปัญจทรัพย์ 04-06-2556
2 ทีม โรงเรียนชัยพิทยพัฒน์ ด.ช. รณกร อัตถากรโกวิท 04-12-2556
3 ทีม โรงเรียนชัยพิทยพัฒน์ ด.ช. ปรเมษฐ์ ฝาชัยภูมิ 01-01-2562
4 ทีม ดนัย เทควันโด ด.ช. โชติภัทร เมืองทองแก้ว 25-12-2555
5 ทีม ดนัย เทควันโด ด.ช. ณัฐวัฒิ อินทร์กองทรัพย์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เล็ก เทควันโด ด.ช. ลภัสดนย์ ภาคีพันธ์ 09-04-2555
2 ทีม อนุบาลช้างน้อย ด.ช. ธนพิพัฒน์ พัฒนศักดิกุล 04-12-2555
3 ทีม อนุบาลช้างน้อย ด.ช. ธนบรม ปั้นอุดม 25-02-2556
4 ทีม อนุบาลช้างน้อย ด.ช. ปัณณวิชญ์ บรรจงแสวง 07-03-2556
5 ทีม อนุบาลช้างน้อย ด.ช. อธิพัชร์ จันโน 21-09-2556
6 ทีม โรงเรียนชัยพิทยพัฒน์ ด.ช. ธนเดช โอฬารกิจเจริญ 03-12-2556
7 ทีม ดนัย เทควันโด ด.ช. อัคม์เดช นนท์ณกิจ 12-06-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เล็ก เทควันโด ด.ช. ธเนศพล ธนะปัญจทรัพย์ 07-08-2556
2 ทีม อนุบาลช้างน้อย ด.ช. พิสิษฐ์ วิสุทธิรานนท์ 09-11-2555
3 ทีม โรงเรียนชัยพิทยพัฒน์ ด.ช. ศุภสัณห์ โดยเจริญ 20-09-2556
4 ทีม โรงเรียนชัยพิทยพัฒน์ ด.ช. นฤเบศ ศิริมาศ 19-10-2555
5 ทีม โรงเรียนชัยพิทยพัฒน์ ด.ช. ทรงกฤต พระวิวงศ์ 19-09-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. ชวินธร เจริญราษฎร์ 20-03-2554
2 ทีม ศูนย์เยวชนเทเวศร์ ด.ช. จิรศักดิ์ สิงห์มะนีทอง 01-01-2562
3 ทีม อนุบาลช้างน้อย ด.ช. แทนคุณ มงคลนิมิตร 11-08-2555
4 ทีม โรงเรียนชัยพิทยพัฒน์ ด.ช. ชนกันต์ รากะสง 03-08-2555
5 ทีม รร.วรรัตน์ ตลิ่งชัน ด.ช. ภูผา พูลพิพัฒน์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เล็ก เทควันโด ด.ช. ชลมารค ดนุสรณ์กุล 08-03-2556
2 ทีม โรงเรียนชัยพิทยพัฒน์ ด.ช. สุธนัท ผมหอม 04-08-2555
3 ทีม โรงเรียนซางตาครู้สศึกษา ด.ช. ปกรณ์ เจริญศิลป์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เล็ก เทควันโด ด.ญ. เอกิสสา ดาวกุลน้อย 21-10-2556
2 ทีม ศูนย์เยวชนเทเวศร์ ด.ญ. อนันตญา ไทยถิ่นงาม 01-01-2562
3 ทีม อนุบาลช้างน้อย ด.ญ. ผลิตา ผลิตะพูลศรี 12-08-2555
4 ทีม โรงเรียนชัยพิทยพัฒน์ ด.ญ. ภัทรภร วรปรีดา 18-06-2556
5 ทีม ดนัย เทควันโด ด.ญ. ณัฐณิชา อยู่ดิษฐ์ 05-07-2556
6 ทีม ดนัย เทควันโด ด.ญ. หทัยวัล รุจิเทศ 03-05-2555
7 ทีม ดนัย เทควันโด ด.ญ. ปรียาภรณ์ บุฟผาสังข์ 12-08-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม อนุบาลช้างน้อย ด.ญ. วริศา เมฆรัศมี 04-09-2556
2 ทีม ดนัย เทควันโด ด.ญ. พรทิพย์ จันอุดม 21-09-2556
3 ทีม โรงเรียนซางตาครู้สศึกษา ด.ญ. บุญญารัศมิ์ บุญธัญญธนโชติ 01-01-2562
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ดนัย เทควันโด ด.ญ. ตุลดา อินโต 03-10-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ดนัย เทควันโด ด.ญ. จิรารัชช์ ปั่นดลสุข 30-06-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม รร.วรรัตน์ ตลิ่งชัน ด.ช. ธนธัช ธนบดิ์ไพโรจน์ 02-07-2553
2 ทีม ศูนย์เยวชนเทเวศร์ ด.ช. ทักษดนย์ กาญญาบุตร 01-01-2562
3 ทีม ดนัย เทควันโด ด.ช. พรไพโรจน์ อุทัยศรี 17-08-2554
4 ทีม โรงเรียนเด็กสายรุ้ง ด.ช. กฤติกร ธนนท์ธนากิจ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เล็ก เทควันโด ด.ช. วัชรพงศ์ ทวิไลย 08-05-2554
2 ทีม ศูนย์เยวชนเทเวศร์ ด.ช. วชิรเนตร ขำเนตร 01-01-2562
3 ทีม ดนัย เทควันโด ด.ช. พาทิศ มีแต้ม 11-11-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนมหาชัยคริสเตียน ด.ช. จิรพนธ์ แก้วกำเนิด 25-12-2553
2 ทีม ศูนย์เยวชนเทเวศร์ ด.ช. ธัธชา รัตนเลิศรทา 01-01-2562
3 ทีม โรงเรียนชัยพิทยพัฒน์ ด.ช. ฐิติวัฒน์ ไชยเเสน 07-10-2553
4 ทีม โรงเรียนนวพัฒน์วิทยา ด.ช. ชนาโรจน์ มานะธัญชสีห์ 08-11-2554
5 ทีม โรงเรียนซางตาครู้สศึกษา ด.ช. กันตณัฐ โรจน์ประสิทธิ์พร 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พระหฤทัยนนทบุรี ด.ช. ปัญญ์ แซ่เอง 01-01-2562
2 ทีม โรงเรียนมหาชัยคริสเตียน ด.ช. พศวีย์ รอดสว่าง 29-06-2554
3 ทีม ดนัย เทควันโด ด.ช. พีรวิชญ์ บุญเกิดหาญภัคดี 22-04-2553
4 ทีม ดนัย เทควันโด ด.ช. ปวีณ์วัตน์ รอดย่านน้ำ 01-01-2562
5 ทีม โรงเรียนซางตาครู้สศึกษา ด.ช. ณัฐคุณ เกษะประกร 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เซนต์แมรี่ ด.ช. กวีวัฒน์ เนื่องนาคา 01-01-2562
2 ทีม โรงเรียนซางตาครู้สศึกษา ด.ช. ธนัท แสงรุ่งเรืองกิจ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์เยวชนเทเวศร์ ด.ช. ณัฐวัตน์ อิ่มเพชร 01-01-2562
2 ทีม โรงเรียนชัยพิทยพัฒน์ ด.ช. พิตรพิบูล กรฤต 01-01-2562
3 ทีม โรงเรียนนวพัฒน์วิทยา ด.ช. จิรายุ จันทรา 26-01-2555
4 ทีม โรงเรียนนวพัฒน์วิทยา ด.ช. ปารย์ชวิน วงษ์สมศรี 28-04-2555
5 ทีม ศูนย์เยวชนเทเวศร์ ด.ช. ณฤไทย หอมยามเย็น 01-01-2562
6 ทีม ดนัย เทควันโด ด.ช. ชวินทร์ ศศิเขมณัฎฐ์ 04-02-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เล็ก เทควันโด ด.ญ. สรัญทร นูญจันทร์ 12-02-2554
2 ทีม โรงเรียนมหาชัยคริสเตียน ด.ญ. นัฐชานันท์ มงคลตรีลักษณ์ 06-01-2555
3 ทีม โรงเรียนชัยพิทยพัฒน์ ด.ญ. จิรชยา ลีนิล 27-10-2554
4 ทีม เซนต์แมรี่ ด.ญ. ญาณิศา จิตบรรเทิงพันธ์ 01-01-2562
5 ทีม ดนัย เทควันโด ด.ญ. ธีรนันท์ อินทร์กองทรัพย์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เล็ก เทควันโด ด.ญ. อมรรัตน์ นูญจันทร์ 26-04-2554
2 ทีม โรงเรียนชัยพิทยพัฒน์ ด.ญ. ปวันรัตน์ วัชโรทัย 24-05-2553
3 ทีม เซนต์แมรี่ ด.ญ. รวิสรา ฉวีพูนเพิ่มทรัพย์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์เยวชนเทเวศร์ ด.ญ. บุณยาพร ห้วยหงษ์ทอง 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์เยวชนเทเวศร์ ด.ญ. ปริมณภัส รัตนภู 01-01-2562
2 ทีม โรงเรียนซางตาครู้สศึกษา ด.ญ. นพรดา สอิ้งทอง 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เซนต์แมรี่ ด.ช. กรวิชญ์ ทับพันธ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พระหฤทัยนนทบุรี ด.ช. วิทวิน เวชมงคลกร 01-01-2562
2 ทีม พระหฤทัยนนทบุรี ด.ช. วิทวัส เวชมงคลกร 01-01-2562
3 ทีม ศูนย์เยวชนเทเวศร์ ด.ช. กษิดิ์เดช ตามะลี 01-01-2562
4 ทีม ดนัย เทควันโด ด.ช. สรวิชญ์ มากสินธุ์ 15-10-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พระหฤทัยนนทบุรี ด.ช. ชวัลวิทย์ สละพันธ์ 01-01-2562
2 ทีม โรงเรียนซางตาครู้สศึกษา ด.ช. ณเดช เจริญศิลป์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พระหฤทัยนนทบุรี ด.ช. วันชนะ รจน์รังษี 01-01-2562
2 ทีม พระหฤทัยนนทบุรี ด.ช. ธงรบ มิ่งขวัญ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนแสงโสม ด.ช. พัณณ์ณภพ ธีระตันติกานนท์ 01-01-2562
2 ทีม โรงเรียนวรรัตน์ศึกษา นนทบุรี ด.ช. อัครพล ปะตาทะยัง 10-10-2551
3 ทีม รร.วรรัตน์ ตลิ่งชัน ด.ช. พัทธดนย์ ปิ่นมอญ 31-01-2552
4 ทีม เล็ก เทควันโด ด.ช. กิตตินันท์ เหลาชัย 16-05-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนเผดิมศึกษา ด.ช. ชานนท์ เจริญมงคลชัย 11-10-2552
2 ทีม โรงเรียนวรรัตน์ศึกษา นนทบุรี ด.ช. พีรพัฒน์ ฉันสำราญ 04-06-2551
3 ทีม โรงเรียนมหาชัยคริสเตียน ด.ช. สืบสกุล ปิ่นทองพันธ์ 10-07-2552
4 ทีม ศูนย์เยวชนเทเวศร์ ด.ช. นิติธร สังกุญชร 01-01-2562
5 ทีม โรงเรียนซางตาครู้สศึกษา ด.ช. พัชรพล สุธีวรางค์กุล 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เซนต์ราฟาแอล ด.ช. ยศภัทร นาคยศ 01-01-2562
2 ทีม เซนต์ราฟาแอล ด.ช. ธีร์รวริทธิ์ จุ่นเงิน 01-01-2562
3 ทีม โรงเรียนวรรัตน์ศึกษา นนทบุรี ด.ช. ภาสวุฒิ สุขน้อย 25-12-2551
4 ทีม ศูนย์เยวชนเทเวศร์ ด.ช. ภัทรชัย เที่ยงบริบูรณ์ 01-01-2562
5 ทีม โรงเรียนชัยพิทยพัฒน์ ด.ช. กันติทัต จันทร์สุธรรม 01-01-2562
6 ทีม ดนัย เทควันโด ด.ช. ณจรัญ เซี่ยงจ๊ง 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เซนต์โยเซฟคอนเวนต์ ด.ญ. พัชรพรรณ พิรัชวิสุทธิ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เซนต์แมรี่ ด.ญ. ภคพร เขียวจันทร์แสง 01-01-2562
2 ทีม โรงเรียนชัยพิทยพัฒน์ ด.ญ. กฤตพร รัตนพาไชย 23-06-2551
3 ทีม ดนัย เทควันโด ด.ญ. ฐิติกานต์ สิลาโส 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ญ. ธันยรัตน์ รอดพันธ์ 22-12-2551
2 ทีม โรงเรียนชัยพิทยพัฒน์ ด.ญ. รัชฏาพร วงศ์เกลี้ยง 31-12-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวรรัตน์ศึกษา นนทบุรี ด.ญ. ภัสพร เพ็ชรรัตน์ 28-02-2552
2 ทีม โรงเรียนสมิทธิพงษ์ ด.ญ. ธาราทิพย์ ทศรัตน์ 09-01-2552
3 ทีม เล็ก เทควันโด ด.ญ. วรรณลี ทวิไลย 04-09-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนสมิทธิพงษ์ ด.ญ. ริสา วัชราวนิชกุล 20-11-2551
2 ทีม ศูนย์เยวชนเทเวศร์ ด.ญ. ศศินิภา อ้นสุวรรณ 26-06-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เล็ก เทควันโด ด.ญ. ลักษิกา คำปิว 08-01-2552
2 ทีม ศูนย์เยวชนเทเวศร์ ด.ญ. นิรุชา จันเขียด 06-01-2553
3 ทีม ศูนย์เยวชนเทเวศร์ ด.ญ. รัตตัญญู ไทยถิ่นงาม 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวรรัตน์ศึกษา นนทบุรี ด.ญ. เขมจิรา ราชกิจ 04-06-2552
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เซนต์แมรี่ ด.ช. พันธ์เก้า สายวงศ์ 01-01-2562
2 ทีม ศูนย์เยวชนเทเวศร์ ด.ช. ภาสวิชญ์ ปงกาลัง 01-01-2562
3 ทีม โรงเรียนชัยพิทยพัฒน์ ด.ช. ศุภพล เนตรแก้ว 13-09-2550
4 ทีม ดนัย เทควันโด ด.ช. กรวุฒิ ลิ้มเสมา 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์เยวชนเทเวศร์ ด.ช. ภูมิรินทร์ แก้วหมื่นทรง 20-08-2551
2 ทีม โรงเรียนมหาชัยคริสเตียน ด.ช. พลธณัฎฐ์ กลั่นชื่น 24-01-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนชัยพิทยพัฒน์ ด.ช. ภัทรดนัย พรจิรานุลักษณ์ 17-10-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พระหฤทัยนนทบุรี ด.ช. ปิติ จตุรภัทร์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนเด็กสายรุ้ง ด.ช. อนุชิต ขุนสอาดศรี 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เซนต์ราฟาแอล ด.ช. ภัทรกร เหลือสิน 01-01-2562
2 ทีม ศูนย์เยวชนเทเวศร์ ด.ช. นภวิทย์ ชูเชิดวัฒนศักดิ์ 26-12-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เซนต์ราฟาแอล ด.ช. สิริรัชชวิชญ์ จุ่นเงิน 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พระหฤทัยนนทบุรี ด.ญ. บงกช เสตถาภิรมย์ 01-01-2562
2 ทีม โรงเรียนซางตาครู้สศึกษา ด.ญ. วีรภัทรา ปรีสวัสดิ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พระหฤทัยนนทบุรี ด.ญ. กานพลู ภักดีศิริวงษ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พระหฤทัยนนทบุรี ด.ญ. ญณัท หร่ำแค 01-01-2562
2 ทีม พระหฤทัยนนทบุรี ด.ญ. พิมพ์มาดา คำทองแก้ว 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์เยวชนเทเวศร์ ด.ญ. หัทยา ทีปะลา 25-08-2549
2 ทีม Nanteera Gym(Hooyin) By FitClub ด.ญ. นันท์หทัย ผุยรอเ 01-01-2551
3 ทีม เล็ก เทควันโด ด.ญ. จิรนันท์ รอดชีวะ 23-04-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พระหฤทัยนนทบุรี ด.ช. พีรวิชญ์ โรจน์โสทร 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์เยวชนเทเวศร์ ด.ช. กอบกุล แก้วหมื่นทรง 20-06-2548
2 ทีม ศูนย์เยวชนเทเวศร์ ด.ช. กฤษณะ ศรีณรงค์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวรรัตน์ศึกษา นนทบุรี ด.ญ. วาริพินทุ์ ปิ่นสอน 14-12-2548
2 ทีม โรงเรียนวรรัตน์ศึกษา นนทบุรี ด.ญ. จุฑามาศ สุทธิโชติ 26-11-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พระหฤทัยนนทบุรี ด.ญ. พิมมาดา ลิ้มประภัสสร 01-01-2562
2 ทีม เล็ก เทควันโด ด.ญ. สุวรา สูนจันทร์ 02-04-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
Class โรงเรียน
ต่อสู้ทีม