Young Taekwondo Championship 2018

สถานที่แข่งขัน ณ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มีนบุรี
จังหวัด กรุงเทพมหานคร
แข่งขันวันที่ 26/01/2019 ~ 30/11/-0001

ชื่อผู้จัด : อ.บุญชรัสมิ์ เจริญสาร ปิดระบบรับสมัคร 19 มกราคม 2562 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 098 3624372 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
แสดงรายการผู้เข้าแข่งขันแบบรายการ

ต่อสู้
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ปกรณ์ ทองศิริ 26-08-2558
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-17 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special tkd ด.ช. สุทธิพงษ์ วงศ์เวทย์เสถียร 16-05-2557
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 17-19 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 19+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P.T.K. GYM ด.ช. จตุรภัทร ขำอุไร 17-03-2558
2 ทีม TAWEESILP YOLO 11 ด.ช. ณัฐเศษฐ ขุนศรี 11-02-2557
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-17 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 17-19 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 19+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม whitefighter ด.ช. ภูริชญาพัฒน์ จำนงค์สาตร 23-04-2556
2 ทีม CHEWKAR TAEKWONDO ด.ช. ณัฐพงศ์ กล่อมใสยาศน์ 10-02-2557
3 ทีม KTG TAEKWONDO ด.ช. ธรธร สุขสุมิตร 20-05-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สิงห์สยาม ด.ช. ภูมิวิทย์ ธัญญาสกุล 28-07-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ช. กษิดิ์เดช เดือนขุนทด 28-12-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สิงห์สยาม ด.ญ. ทัชชญา เที่ยงตรง 25-10-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม WST Taekwondo ด.ช. ธนกร วัฒนสุวกุล 27-01-2557
2 ทีม MT TEAM ด.ช. ณรงศักดิ์ ชิตเชื้อ 27-08-2557
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P.T.K. GYM ด.ช. กันตพัฒน์ เขียวหวาน 11-10-2556
2 ทีม P.T.K. GYM ด.ช. สงกรานต์ ทองหล่อ 12-04-2556
3 ทีม whitefighter ด.ช. ณัฐรัฐ บุญทวี 21-04-2556
4 ทีม CHEWKAR TAEKWONDO ด.ช. วรวิช แซ่โฮ่ 26-10-2556
5 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. ธนวัฒน์ เกิดพร 26-05-2557
6 ทีม Believe Taekwondo ด.ช. อติกานต์ แสงโสดา 06-09-2556
7 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. คณพศ โกเนตร์สุวรรณ 01-01-2562
8 ทีม เทควันโด เทพารักษ์ ด.ช. วิมุต แพงไพรี 01-01-2556
9 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ณัฎฐชัย ทองศิริ 16-10-2556
10 ทีม โรงเรียนลาซาล จันทบุรี ด.ช. กณวรรย์ มางสลัด 01-01-2562
11 ทีม สิงห์สยาม ด.ช. พีรดนย์ ถาเหง่า 23-07-2556
12 ทีม สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด ด.ช. ศิวัฒน์ จึงคศิริ 28-12-2556
13 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ช. รุ่งเกียรติ เสือพันธ์ุ 21-07-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.C.M. TAEKWONDO ACADEMY ด.ช. เทพอดิศร เรืองแสน 20-04-2556
2 ทีม ยอดปฏิภาณยิม ด.ช. กันต์นภัทร รัฐอมฤต 17-08-2555
3 ทีม P.T.K. GYM ด.ช. ธนันพิชญ์ เลิศวรวณิช 11-02-2556
4 ทีม P.T.K. GYM ด.ช. ธนันพัทธ์ เลิศวรวณิช 11-02-2556
5 ทีม MT TEAM ด.ช. วสุธร สะอาด 20-04-2556
6 ทีม SKP-Nakorn Romkaow Taekwondo ด.ช. ปองคุณ รัตนาสถิตกุล 05-08-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. ณิชกุล นวลผ่อง รร.รักษ์วิทยา 17-01-2556
2 ทีม โรงเรียนป้วยฮั้ว ด.ช. กันตินันท์ พานดอกไม้ 01-01-2562
3 ทีม Believe Taekwondo ด.ช. ธรรศ เตียสกุล 20-05-2556
4 ทีม โรงเรียนป้วยฮั้ว ด.ช. พหุสุวรรณ ทวีอริยพณิชกุล 01-01-2562
5 ทีม โรงเรียนเซ็นต์เทเรซ่า ด.ช. ภูมิพัฒน์ คงสุวรรณ 19-10-2556
6 ทีม WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM ด.ช. รชต อาจม่วง 29-12-2555
7 ทีม TAWEESILP YOLO 11 ด.ช. ศิริวิรุฒ ศรีพรรณ์ 07-03-2556
8 ทีม p.k.gym ด.ช. ทัตเทพ รื่นพล 29-11-2556
9 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ช. ภาคิน ถอมพงษ์ชชาติ 25-04-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนเซ็นต์เทเรซ่า ด.ช. สถาพร ริ้วทอง 19-01-2556
2 ทีม F.T.F GYM ด.ช. คุณากร ทิมขลิบ 24-02-2556
3 ทีม Power p ด.ช. คุณนานันต์ อัครพงค์ศิริกุล 13-04-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ชินภัทร กรรณลา 16-03-2556
2 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. ณฐพงศ์ อ๊อกเวชะ(ร.ร.อัจฉริยะสามภาษา)​ 04-04-2557
3 ทีม TAWEESILP YOLO 11 ด.ช. รชต รัตนอาภา 06-02-2556
4 ทีม special tkd ด.ช. คุณกิตติ ตันติราพันธ์ 22-12-2555
5 ทีม special tkd ด.ช. ภูริพัฒน์ จันทร์เพ็ง 01-01-2562
6 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ช. ชลชนก ป้อมบุบผา 28-02-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม p.k.gym ด.ญ. มัทนีญา กมลวัฒนสุนทร 14-02-2557
2 ทีม สิงห์สยาม ด.ญ. ชญานันท์ สองเมือง 30-08-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม p.k.gym ด.ญ. ปุณยนุช ฮีมินกุล 02-07-2556
2 ทีม 72 พรรษา ด.ญ. พรนับพัน ศรีทองสม 09-03-2556
3 ทีม Believe Taekwondo ด.ญ. ญานิศา ไตรรักษ์ฐาปนกุล 03-05-2556
4 ทีม เทควันโด เทพารักษ์ ด.ญ. ณิณณิฌา ผิวดี 09-06-2557
5 ทีม เทควันโด เทพารักษ์ ด.ญ. ปุณณ์ภัสสร บรรณปกรณ์ 12-12-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ยอดปฏิภาณยิม ด.ญ. จุฑารัตน์ รัตนศิริวัฒนกุล 19-02-2556
2 ทีม เทควันโด เทพารักษ์ ด.ญ. เจตนิพิฐ บัญญิตรัชต 01-01-2556
3 ทีม Liwtkd ด.ญ. พรยมล แก่นนาคำ 09-09-2556
4 ทีม โรงเรียนลาซาล จันทบุรี ด.ญ. รวิสรา สอนสา 01-01-2562
5 ทีม Power p ด.ญ. ณัฐพร ทัศบุตร 21-05-2556
6 ทีม สิงห์สยาม ด.ญ. แพรววนิต เดชฉิมพลี 22-04-2555
7 ทีม MT TEAM ด.ญ. ชัญญา สุขสวัสดิ์ 19-04-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม p.k.gym ด.ญ. ดารารัตน์ ครุฑสิงฆ์ 26-06-2556
2 ทีม MT TEAM ด.ญ. ณัฐพัชร เจริญพรรุ่งเรือง 08-07-2556
3 ทีม special tkd ด.ญ. ศุภกานต์ คำทอง 10-02-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม MT TEAM ด.ญ. พิชญ์สินี พิลาลัย 18-09-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ชนะพล มาลีคล้าย 28-10-2554
2 ทีม WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM ด.ช. รัฐศักดิ์ ศรีบุญจิตต์ 29-11-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. อธิชนม์ ฤกษ์นอก 07-03-2554
2 ทีม ไพรัตน์ยิม / ยอแซฟพิจิตร ด.ช. ฉัตรพิศุทธิ์ วงศ์มยุรฉัตร 21-03-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ธนภัทร นิธิศบวรภัค 09-01-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ยอดปฏิภาณยิม ด.ช. ตรัยมีน จารุโกมลศิลป์ 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร่มเกล้า Liw ด.ญ. เลิศลักษณ์ ปุณหะกิจ 03-02-2554
2 ทีม Believe Taekwondo ด.ญ. ณลดา เพชรชนะ 18-11-2554
3 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. กัลยรัตน์ เขมะคาม 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Liwtkd ด.ช. ภัทรอนันต์ พุ่มเกษร 29-03-2554
2 ทีม whitefighter ด.ช. ณัฐนันท์ โสภณ 16-11-2554
3 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. เอื้ออังกูร สอาดใจ 23-06-2554
4 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. เตชินทร์ คงสวน 01-01-2562
5 ทีม WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM ด.ช. เสกสิทธิ์ จันทำ 14-12-2554
6 ทีม P.T.K. GYM ด.ช. ธนกร บุญดาว 13-06-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. วรมินทร์ จันชูกลิ่น รร.รักษ์วิทยา 11-04-2554
2 ทีม ร.ร.วัดธาตุทอง ด.ช. ดนุพล หน่อคำ 16-04-2554
3 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. รัฐนันท์ เติมจิตรอารีย์ 01-02-2555
4 ทีม สิงห์สยาม ด.ช. กิตติพงศ์พันธ์ ศรศรี 23-07-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-Nakorn Romkaow Taekwondo ด.ช. วิศรุต ฤทธิ์เดช 11-02-2555
2 ทีม Believe Taekwondo ด.ช. ธรรมรักษ์ วงศ์สวัสดิ์ 29-09-2555
3 ทีม Believe Taekwondo ด.ช. ไพรสิทธิ์ สมัยสมภพ 30-03-2554
4 ทีม สิงห์สยาม ด.ช. ตรีรดิศ มธุธร 02-02-2553
5 ทีม WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM ด.ช. กิตติพงษ์ บรรดาสิทธิ์ 03-04-2553
6 ทีม p.k.gym ด.ช. กฤตัชญ์ ภาคยธนากุล 10-12-2554
7 ทีม special tkd ด.ช. จิรัฏฐ์ ธนวัฒน์ณิชกุล 04-09-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านนาเทควันโด นครนายก ด.ช. จิรัฏฐ์ ทรัพย์เจริญ 11-03-2555
2 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. วิชยุตม์ ศิวิวงษ์ 15-01-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Believe Taekwondo ด.ช. ณัฏฐกิตติ์ พันธุ์ไพโรจน์ 06-01-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Liwtkd ด.ช. พลศรุต ปานอ่อน 09-11-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AVT TAEKWONDO TEAM ด.ช. ณัฐนันท์ ดาราภิรมย์ 13-06-2554
2 ทีม Power p ด.ช. มนัสวิน ทัศบุตร 26-01-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม whitefighter ด.ญ. อภิชญาภา จำนงค์สาตร 24-12-2561
2 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. ไปรยา เติมจิตรอารีย์ 01-02-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ญ. ศรัญญา พรหมบุตร 12-05-2554
2 ทีม Wat Bueng Bua School ด.ญ. เบญญาภา สายใจบุญ 22-12-2555
3 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. ปริณดา แสวงสุข 17-01-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านนาเทควันโด นครนายก ด.ญ. สุดาภัค เพาะบุญ 07-01-2555
2 ทีม Wat Bueng Bua School ด.ญ. พัทธ์ธีรา สายใจบุญ 10-01-2555
3 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. ณัฐชา ปานเคลือบ 15-07-2554
4 ทีม Believe Taekwondo ด.ญ. กชมน กลาหงษ์ 05-03-2555
5 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. ณัฐปภัสร์ ศรีขำกูล 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม WST Taekwondo ด.ญ. รัตนรัตน์ เพ็งทา 31-10-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.วัดธาตุทอง ด.ช. ยศวิชญ์ โกไศยกานนท์ 02-11-2555
2 ทีม Believe Taekwondo ด.ช. ณปภัทช์ ศรีใคร 19-10-2555
3 ทีม TAWEESILP 8 เมืองปทุมธานี ด.ช. อิสกันดัร สามารถ 08-08-2555
4 ทีม special tkd ด.ช. พลลภัตม์ นิยมทรัพย์ 25-12-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ช. พีรพัฒน์ ภิญโญชีพ 26-07-2554
2 ทีม p.k.gym ด.ช. ธิติพัทธ์ กำลังหาญ 29-10-2554
3 ทีม โรงเรียนป้วยฮั้ว ด.ช. ปิยะ เกื้อสม 01-01-2562
4 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ศิริชัย เเซ่เก้า 14-03-2555
5 ทีม โรงเรียนป้วยฮั้ว ด.ช. กรวิชญ์ จ้อยเล็ก 01-01-2562
6 ทีม เทควันโด เทพารักษ์ ด.ช. เมฆา สุขสุมิตร 01-01-2555
7 ทีม TAWEESILP YOLO 11 ด.ช. กฤตกร วงษ์สุวรรณ์ 19-11-2555
8 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. เมธาวิน อู่ประไพ 01-01-2562
9 ทีม สิงห์สยาม ด.ช. ธนากร สุนทรวัฒน์ 12-09-2554
10 ทีม TKD FORCE ด.ช. ปภังกร เลิศชัยบวร 05-10-2554
11 ทีม P.T.K. GYM ด.ช. ชยพล สนั่นวงศ์สังข์ 20-08-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. ศุภกร อิ่มทั่ว รร.รักษ์วิทยา 06-07-2555
2 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ช. พัฒนชัย เบ้าคำ 04-09-2554
3 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ช. วรรณสิงห์ อาสนะ 18-04-2555
4 ทีม F.T.F GYM ด.ช. ปฐมรักข์ รูปพรม 12-05-2555
5 ทีม โรงเรียนป้วยฮั้ว ด.ช. เดชาธร ฮองเฮงเส็ง 01-01-2562
6 ทีม โรงเรียนป้วยฮั้ว ด.ช. ดวงหรัณย์ ลิ้มรั้ว 01-01-2562
7 ทีม WST Taekwondo ด.ช. พงศ์พิเชษฐ์ หอมมะลิ 01-12-2554
8 ทีม โรงเรียนป้วยฮั้ว ด.ช. ธัชชัย ทิมสา 01-01-2562
9 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ช. ธนภูมิ อยู่เสถียร 17-02-2555
10 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ช. อภิชัย อนันตวนา 28-06-2555
11 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ช. ศุภโชค ศิริสวัสดิ์ศิลป์ 23-09-2554
12 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. ณัฐพล รัศมีศร​(ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​ 25-04-2555
13 ทีม Believe Taekwondo ด.ช. ธีร์ดนัย เจริญสุขศิริ 02-04-2554
14 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. เตชสิทธิ์ เวชสรรเสริญ 01-01-2562
15 ทีม เทควันโด เทพารักษ์ ด.ช. ริชโชค ศรีสะอาด 27-07-2555
16 ทีม TAWEESILP YOLO 11 ด.ช. ขุนพล บุญมา 06-02-2555
17 ทีม สิงห์สยาม ด.ช. ศิวัช ชาญธาตรี 06-09-2554
18 ทีม เทควันโด เทพารักษ์ ด.ช. ฐิรัฏฐ์ แสงจันทร์ศีริ 14-08-2555
19 ทีม P.T.K. GYM ด.ช. วริทธิ์ โกศัลวัฒน์ 05-05-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Liwtkd ด.ช. ปัณณวิชญ์ สระเกิด 01-03-2555
2 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. ธนภัทร บุญประคม 31-05-2554
3 ทีม บ้านนาเทควันโด นครนายก ด.ช. โสภณวิชญ์ ทึมหาญ 01-12-2554
4 ทีม V.C.M. TAEKWONDO ACADEMY ด.ช. ธนัท พุ่มทอง 28-01-2554
5 ทีม ร.ร.วัดธาตุทอง ด.ช. ธนกร ประสวนศรี 02-10-2554
6 ทีม ร.ร.วัดธาตุทอง ด.ช. ปฎิภาณ กอนไชย 09-11-2554
7 ทีม Master Kick Taekwondo ด.ช. ภัคพล อำนวยพร 01-01-2561
8 ทีม F.T.F GYM ด.ช. ธนกร จิตรุงค์อาภรณ์ 06-02-2555
9 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. ปิยคุณ เปรมประเสริฐ(ร.ร.อัจฉริยะสามภาษา)​ 21-09-2554
10 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. ชนกันต์ วัชรสกุณี 14-11-2554
11 ทีม โรงเรียนเซ็นต์เทเรซ่า ด.ช. นาธาร สโมทัย 01-12-2554
12 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. ภทรธร ทองอินทร์​ (ร.ร.อัจฉริยะสามภาษา)​ 30-04-2555
13 ทีม โรงเรียนลาซาล จันทบุรี ด.ช. อชิระ ทิมแสง 01-01-2562
14 ทีม TAWEESILP YOLO 11 ด.ช. ณภัทร แก้วแสนตอ 21-05-2555
15 ทีม special tkd ด.ช. จักรพรรดิ์ ภูผา 16-09-2553
16 ทีม special tkd ด.ช. ชยพล แพงศรี 02-01-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ช. นรวร ยุพงษ์ 05-06-2555
2 ทีม Master Kick Taekwondo ด.ช. กฤษฎ์ มากชู 01-01-2561
3 ทีม โรงเรียนป้วยฮั้ว ด.ช. พงศนาถ แดงถาวร 01-01-2562
4 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ช. เยอร์เลมี่ การ์ซีอาร์ 19-07-2554
5 ทีม WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM ด.ช. Mustafa Ali 27-01-2554
6 ทีม โรงเรียนลาซาล จันทบุรี ด.ช. ภัทรพิศิษฏ์ สุวรรณรัตน์ 01-01-2562
7 ทีม ร.ร.วัดธาตุทอง ด.ช. กฤติกร คำพาที 17-02-2555
8 ทีม สิงห์สยาม ด.ช. เตชิต ขันธรรม 19-10-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านนาเทควันโด นครนายก ด.ช. ธนานัน พึ่งสมบัติ 08-07-2555
2 ทีม โรงเรียนป้วยฮั้ว ด.ช. ไตรทศ บุญขัน 01-01-2562
3 ทีม โรงเรียนป้วยฮั้ว ด.ช. นราธิป สีทอง 01-01-2562
4 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ช. ภันเต ถนอมพงษ์ชาติ 10-12-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD FORCE ด.ช. ณัฐกิตติ์ อาษา 22-04-2554
2 ทีม บ้านนาเทควันโด นครนายก ด.ช. ศุภากร วิชาเรือง 21-07-2554
3 ทีม P.T.K. GYM ด.ช. ธนวุฒิ มุสิกรัตน์ 04-03-2554
4 ทีม SKP-Nakorn Romkaow Taekwondo ด.ช. ภูมิพริษฐ์ จตุรพิธสกุล 16-06-2554
5 ทีม WST Taekwondo ด.ช. จิรภัทร วัฒนสุวกุล 27-03-2554
6 ทีม โรงเรียนลาซาล จันทบุรี ด.ช. ชนาธิป จันทมิตร 01-01-2562
7 ทีม โรงเรียนลาซาล จันทบุรี ด.ช. ปรมะ สอนสา 01-01-2562
8 ทีม Believe Taekwondo ด.ช. ธนัช โพธิสกุล 13-03-2555
9 ทีม พรสวรรค์รุ่งเรืองเทควันโด ด.ช. มั่งมี บุญเกิด 10-05-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD FORCE ด.ช. สงกรานต์ - 12-04-2554
2 ทีม F.T.F GYM ด.ช. พีรพัฒน์ ชลประทิน 27-06-2555
3 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ภัทรพล ผลจันทร์ 12-01-2554
4 ทีม บ้านนาเทควันโด นครนายก ด.ช. ถิรวัฒน์ บุญมี 12-12-2555
5 ทีม Believe Taekwondo ด.ช. กาศิก อธิจักราวุธ 14-04-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PETCHARAWUT ด.ญ. พิชชาภา วรครุธ 30-06-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Liwtkd ด.ญ. กรจิรา มีพงษ์ 13-10-2554
2 ทีม ชนะชัยยิม ด.ญ. ณัฏฐณิชา วรรณนิยม 12-08-2555
3 ทีม PREMIER TAEKWONDO ด.ญ. ภัทรธิดา โกสุม ( โรงเรียนอนุบาลบ้านไทรงาม ) 01-01-2562
4 ทีม 72 พรรษา ด.ญ. ภคพร ศรีทองสม 25-07-2554
5 ทีม Believe Taekwondo ด.ญ. อาภาภัทร สมวงศ์ 11-08-2555
6 ทีม ชนะชัยยิม ด.ญ. ณิชกานต์ ตั้งฤทัยภักดิ์ รร.รักษ์วิทยา 23-09-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พรสวรรค์รุ่งเรืองเทควันโด ด.ญ. เมญาดา ทรัพย์นิธิ 27-05-2554
2 ทีม ชนะชัยยิม ด.ญ. กนกวรรณ พนาดร รร.รักษ์วิทยา 17-09-2555
3 ทีม F.T.F GYM ด.ญ. ศศิญาดา ซาฮู 13-06-2555
4 ทีม ร.ร.วัดธาตุทอง ด.ญ. ขจรจงกล ศรณรงค์ 19-09-2554
5 ทีม 72 พรรษา ด.ญ. ปุณณภาณัฏฐ์ ดิษาภิรมย์ 15-07-2554
6 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. พาขวัญ คะจิตรแขม 04-08-2554
7 ทีม MT TEAM ด.ญ. ขจีพรรณ ชิตเชื้อ 24-04-2554
8 ทีม AVT TAEKWONDO TEAM ด.ญ. ชนัญธิดา สอดเสน 04-01-2555
9 ทีม SanamChai ด.ญ. ศิริวรรณ มั่นใจ 29-07-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ญ. ปาลิดา อินทัตสิงห์ 14-12-2554
2 ทีม SKP-Nakorn Romkaow Taekwondo ด.ญ. ชุติกาญจน์ เรืองรุ่ง 21-10-2554
3 ทีม โรงเรียนป้วยฮั้ว ด.ญ. พัณณิตา สว่างแจ้ง 01-01-2562
4 ทีม โรงเรียนป้วยฮั้ว ด.ญ. เพชรน้ำหนึ่ง อึ้งสกุล 01-01-2562
5 ทีม สิงห์สยาม ด.ญ. สิตาพร ฤทธิเดช 25-09-2553
6 ทีม โรงเรียนวัดไผ่ล้อม (ศิษย์หลวงพ่อพูล) ด.ญ. เพชรไพริน เรืองจ้อย 06-12-2555
7 ทีม SanamChai ด.ญ. จิตติมา มาก่อ 05-01-2555
8 ทีม PETCHARAWUT ด.ญ. ดารัง คิม 16-11-2554
9 ทีม special tkd ด.ญ. ณิชานันท์ สันดร 19-03-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พรสวรรค์รุ่งเรืองเทควันโด ด.ญ. ธันยลัลน์ สุขแสงจันทร์ 08-03-2554
2 ทีม 72 พรรษา ด.ญ. รมิดา จันทสิทธิ์ 04-03-2554
3 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. ฐิติรัตน์ โกเนตร์สุวรรณ 01-01-2562
4 ทีม โรงเรียนวัดไผ่ล้อม (ศิษย์หลวงพ่อพูล) ด.ญ. บุญยาพร ผันพิทักษ์วงษ์ 23-08-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม ด.ญ. บัณฑิตา แนวกำพล รร.รักษ์วิทยา 26-06-2554
2 ทีม ร.ร.วัดธาตุทอง ด.ญ. จอมขวัญ นามหล้า 11-07-2554
3 ทีม Master Kick Taekwondo ด.ญ. นันท์นภัทร พยัคโฆ 01-01-2562
4 ทีม โรงเรียนป้วยฮั้ว ด.ญ. ศิรินทิพย์ หลักทอง 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 72 พรรษา ด.ญ. ณรดา เตชะกิจเกรียงไกร 19-08-2554
2 ทีม โรงเรียนเซ็นต์เทเรซ่า ด.ญ. กนกลักษณ์ เมธีวรวงศ์ 31-05-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. จิรวัฒน์ เรืองศรีมั่น 07-04-2552
2 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. ณัฐชนน เกตุนิธี 26-11-2553
3 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. ปวรปรัชญ์ โป่งแก้ว 15-01-2552
4 ทีม V.C.M. TAEKWONDO ACADEMY ด.ช. วชิรวิชญ์ แค่มจันทึก 17-12-2552
5 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. วันชัย เกียรติพงษ์ยิ้ม 21-05-2552
6 ทีม PREMIER TAEKWONDO ด.ช. วีรภัทร โกสุม ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562
7 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. จิรพัส ศรีวิสุทโธ(ร.ร.จงหมิน)​ 15-04-2553
8 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. ธีรนัยน์ แต้ตี่ 16-06-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. พัชรพล โนนสละ 23-05-2553
2 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. ศักดิ์สิทธิ์ สมานมิตร 15-12-2552
3 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. ศตพร วิทยาพูล 23-02-2552
4 ทีม whitefighter ด.ช. เตชิต สง่าวงค์ 18-01-2552
5 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. ศุภกฤต เทียมปาก 06-08-2552
6 ทีม PREMIER TAEKWONDO ด.ช. ธนาพิพัฒน์ มะลิแย้ม ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562
7 ทีม Master Kick Taekwondo ด.ช. ณัฎฐ์ บ่อผลพูนหิรัญ 01-01-2562
8 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ณภัทร ชัยพรหม 18-01-2553
9 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. พงศกร ฝาพิมาย 06-08-2552
10 ทีม WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM ด.ช. กชกร อาจม่วง 25-08-2551
11 ทีม Liwtkd ด.ช. อัครพงษ์ ใจเยี่ยม 09-04-2552
12 ทีม The Rock Tkd one ด.ช. วิธวิน พิบูล 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. จิรศักดิ์ เจิ้ง 01-05-2552
2 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. กฤษ เชาว์เฟื่องกิจ(ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​ 22-09-2552
3 ทีม ยอดปฏิภาณยิม ด.ช. ธนากร ศรีดาเลิศ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 72 พรรษา ด.ช. อนันตสิน กาเจริญ 11-10-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Believe Taekwondo ด.ช. ธรรมราช วงศ์สวัสดิ์ 14-03-2552
2 ทีม สิงห์สยาม ด.ช. ภัคพล สมพันธ์ 07-08-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM ด.ญ. กัญญาณัฐ โคหนองบัว 18-08-2552
2 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. วิรัญชนา คงสวน 01-01-2562
3 ทีม P. Fighters Gym Rayong ด.ญ. พิมพ์อร ทองเทศ 15-10-2552
4 ทีม The Rock Tkd one ด.ญ. ปิยธิดา พิบูล 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. ธนาวดี อินดา 20-10-2552
2 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ญ. เบญญาภา ปะวะเสนัง 07-10-2553
3 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. ปิยาพัชร ยานะทวี 06-03-2552
4 ทีม TAWEESILP YOLO 11 ด.ญ. อันดา จอนมี 21-06-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Liwtkd ด.ญ. ปิยฐกาญ พรมพันห่าง 05-11-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-Nakorn Romkaow Taekwondo ด.ญ. พีรดา เจมี่ ลีออง 13-04-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD FORCE ด.ช. ยุทธนาวี ศรีงาม 29-03-2553
2 ทีม บ้านนาเทควันโด นครนายก ด.ช. นทีเทพ พรหมบุตร 20-10-2552
3 ทีม whitefighter ด.ช. ณัฐชนน โสภณ 01-12-2552
4 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. พงศธร ปัตถามา 09-06-2553
5 ทีม เทควันโด เทพารักษ์ ด.ช. ไทจิ ฟูจิสึกะ 27-08-2553
6 ทีม TAWEESILP YOLO 11 ด.ช. สุภัค วรรณศรี 04-11-2553
7 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. คณิน สารีวงค์ 05-12-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Gym Rayong ด.ช. เตชินท์ ฟุ้งขจร 27-04-2553
2 ทีม P. Fighters Gym Rayong ด.ช. แทนคุณ วิรัญโท 27-08-2552
3 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. อามีนุดดีน สามารถ 01-10-2552
4 ทีม F.T.F GYM ด.ช. ณัฐวัฒน์ มากงาม 25-05-2553
5 ทีม วิถีเพชร ด.ช. บูรพา เสริมสิน 02-07-2552
6 ทีม PREMIER TAEKWONDO ด.ช. พชรพล ภิรมย์ ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562
7 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. กิตติเชษฐ์ มนต์พรพรรษ 06-06-2552
8 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. สถิตคุณ สอาดใจ 20-11-2552
9 ทีม Anan Taekwondo ด.ช. กรวิชญ์ กานดา 07-02-2552
10 ทีม AVT TAEKWONDO TEAM ด.ช. ชริณวุฒิ ช้างน้อย 29-11-2552
11 ทีม ร.ร.วัดธาตุทอง ด.ช. อภิญญาณ สวัสดิการ 01-01-2562
12 ทีม พรสวรรค์รุ่งเรืองเทควันโด ด.ช. อภิมัณยุ เพ็งจันดี 03-03-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Liwtkd ด.ช. ภัทรดิษฐ์ พุ่มเกษร 21-05-2552
2 ทีม F.T.F GYM ด.ช. อาชวิน ปิ่นทอง 11-04-2552
3 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. ธัญวรัตม์ บุกขุนทด 03-08-2553
4 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. ณัฐชนน ตรีสุขขี 23-03-2552
5 ทีม PREMIER TAEKWONDO ด.ช. พุฒิพงศ์ เพ็ชรวารีวิทย์ ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562
6 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ช. วัชรวิศว์ นามะโน 23-05-2552
7 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. ธีรวุฒิ เกิดพร 10-11-2552
8 ทีม เกษตรจูเนียร์ ด.ช. ศตคุณ ซื่อตรง 19-05-2553
9 ทีม เกษตรจูเนียร์ ด.ช. สุรพิชญ หาญพานิชกิจการ 27-08-2552
10 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. ภูปกรณ์ ชาวระนอง 01-11-2553
11 ทีม Power p ด.ช. ศุภากร แก้วศรีนาก 24-09-2552
12 ทีม special tkd ด.ช. ศักรนันทน์ คำทอง 02-03-2552
13 ทีม p.k.gym ด.ช. ภัทรพล ธนนิธินาถกุล 13-12-2553
14 ทีม Soul Chumthang ด.ช. ณรงค์กมล ห่านศรีวิจิตร 09-02-2552
15 ทีม พรสวรรค์รุ่งเรืองเทควันโด ด.ช. ชยพล ปานสุข 10-05-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. เพชรบูรพา สิงหปรีชา 11-01-2552
2 ทีม V.C.M. TAEKWONDO ACADEMY ด.ช. นัฐชานนท์ ยงค์พีระกุล 22-09-2552
3 ทีม ยอดปฏิภาณยิม ด.ช. ยุติวิชญ์ พรมแสง 01-01-2561
4 ทีม F.T.F GYM ด.ช. กฤตภาส โหมดห่วง 05-02-2553
5 ทีม whitefighter ด.ช. ศิรภัส ดวงเงิน 28-01-2553
6 ทีม AVT TAEKWONDO TEAM ด.ช. ธรรมรักษ์ พรยุศรี 09-09-2552
7 ทีม สิงห์สยาม ด.ช. กันตภณ ธัญญาสกุล 24-08-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Soul Chumthang ด.ช. ชยณัฐ ขอเจริญสุข 24-06-2552
2 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. อภิภพ อาษานอก 17-07-2552
3 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. จิรพัชร อยู่ทอง รร.รักษ์วิทยา 18-01-2553
4 ทีม พรสวรรค์รุ่งเรืองเทควันโด ด.ช. ณภทรพล หงษ์ทอง 01-11-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. นภูมิ สุขจันทร์ 24-06-2553
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. ธีรวัฒ บุระกรณ์ 20-07-2552
3 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ช. นันท์วัฒน์ ประกิตตระกูล 26-12-2552
4 ทีม P.T.K. GYM ด.ช. รวิศวร์ บุญดาว 13-01-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Master Kick Taekwondo ด.ช. พงศ์พัศ ลีเพชรรัตน์ 01-01-2562
2 ทีม WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM ด.ช. ธีรภัทร นิลดวงดี 05-08-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Gym Rayong ด.ญ. สุมณฑา สีอาจ 21-07-2552
2 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ญ. พรรณรัตน์ อ่อนประดิษฐ์ 14-04-2552
3 ทีม PREMIER TAEKWONDO ด.ญ. พิชญธิดา พรหมศร ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562
4 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. กาลขวัญ เหมือนปิ๋ว 02-10-2553
5 ทีม SKP-Nakorn Romkaow Taekwondo ด.ญ. เพชรฎาภรณ์ พัฒน์นันทหิรัญ 06-08-2553
6 ทีม สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด ด.ญ. เรมิกา หรั่งศิริ 07-05-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ญ. ศุภิสรา วงศ์ประสิทธิ์ 09-07-2552
2 ทีม SKP-Nakorn Romkaow Taekwondo ด.ญ. ธนธรณ์ พวยอ้วน 01-08-2552
3 ทีม WST Taekwondo ด.ญ. สุพิชญา แจ่มจรูญ 25-11-2553
4 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ญ. ชิดชนก ศรศิริ 10-09-2553
5 ทีม WST Taekwondo ด.ญ. ภคมล ขันคำ 04-05-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PREMIER TAEKWONDO ด.ญ. วรรณวนัช ปลอดโปร่ง ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562
2 ทีม เกษตรจูเนียร์ ด.ญ. ภัคจิรา ภาระ 12-02-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ญ. แพรวา เรืองงาม 22-09-2552
2 ทีม พรสวรรค์รุ่งเรืองเทควันโด ด.ญ. ตมิศา คุณาวุฒิ 23-10-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สิงห์สยาม ด.ญ. ณัฐริกา อ่อนเฉวียง 28-05-2551
2 ทีม พรสวรรค์รุ่งเรืองเทควันโด ด.ญ. บงกชชมพู โสภะ 08-04-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Master Kick Taekwondo ด.ช. พงศ์ภรณ์ ลีเพชรรัตน์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PETCHARAWUT ด.ช. ฮยอน จูน คิม 03-04-2553
2 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ช. พีรวิชญ์ ภิญโญชีพ 04-05-2553
3 ทีม บ้านนาเทควันโด นครนายก ด.ช. ภูมิพัฒน์ ธนศักดิ์ศุภเลิศ 01-12-2553
4 ทีม F.T.F GYM ด.ช. หฤษฎ์ พิมพาเพ็ชร 28-10-2553
5 ทีม PREMIER TAEKWONDO ด.ช. ชิณท์ณภัทร พานดอกไม้ (โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562
6 ทีม TAWEESILP YOLO 11 ด.ช. นิชคุณ บุญมา 18-02-2553
7 ทีม โรงเรียนประชาอุทิศ (จันทาอนุสรณ์) ด.ช. วงศกร เนตรคุณโพธิ์เจริญ 31-10-2552
8 ทีม สิงห์สยาม ด.ช. ณัฐวัฒน์ มิ่งสอน 18-01-2553
9 ทีม SanamChai ด.ช. LOUIS GUILLAUME 25-07-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Master Kick Taekwondo ด.ช. ธนชาติ เอี่ยมวัน 01-01-2561
2 ทีม โรงเรียนป้วยฮั้ว ด.ช. ศิวกร หนูวรรณะ 01-01-2562
3 ทีม SKP-Nakorn Romkaow Taekwondo ด.ช. กฤษดา บุญสิริเเสงมงคล 28-09-2552
4 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ช. รชต ไชยศิลา 07-11-2552
5 ทีม SKP-JITTRIN TAEKWONDO ด.ช. ศุภกฤต เเซ่เก้า 25-07-2552
6 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. พิพัฐภูมิ เนแกแล 09-12-2553
7 ทีม ยอดปฏิภาณยิม ด.ช. จิรทีปต์ ปรากฏหาญ 25-12-2552
8 ทีม TKD FORCE ด.ช. ภคิน รอดกลิ่น 23-06-2553
9 ทีม TAWEESILP 8 เมืองปทุมธานี ด.ช. รุจิภาส บุรีรักษ์ 04-03-2553
10 ทีม AVT TAEKWONDO TEAM ด.ช. สรวิศ เจริญวัย 26-08-2553
11 ทีม special tkd ด.ช. อภิสิทธิ์ ฝังใจ 19-06-2552
12 ทีม พรสวรรค์รุ่งเรืองเทควันโด ด.ช. ชยพล ภัคภูริปัญญา 09-09-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. ศตคุณ อิ่มทั่ว รร.รักษ์วิทยา 12-08-2552
2 ทีม whitefighter ด.ช. ดุษฎีกร สว่างศรี 03-12-2561
3 ทีม whitefighter ด.ช. ภวัต ศุภางค์ศานต์ 12-08-2552
4 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ช. นภสินธุ์ สินไชย 29-05-2552
5 ทีม SKP-Nakorn Romkaow Taekwondo ด.ช. จีรทีปต์ เรืองรุ่ง 16-10-2552
6 ทีม เทควันโด เทพารักษ์ ด.ช. ธรรศกร อิ่มสะอาด 22-05-2552
7 ทีม โรงเรียนเซ็นต์เทเรซ่า ด.ช. บัญญวริศ หาพุทธา 18-08-2552
8 ทีม special tkd ด.ช. วรพงษ์ วงศ์เวทย์เสถียร 16-05-2552
9 ทีม สิงห์สยาม ด.ช. เตพัฒน์ ขันธรรม 05-12-2551
10 ทีม AVT TAEKWONDO TEAM ด.ช. ศุภัชณากร ศรีสว่าง 14-10-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. ธีรภัทร บุญประคม 09-02-2553
2 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ช. ศุภวิชญ์ บุญเสริม 25-12-2552
3 ทีม F.T.F GYM ด.ช. รัชชานนท์ สายยัง 11-12-2553
4 ทีม special tkd ด.ช. รชต เดียวลักษณ์ 27-10-2552
5 ทีม MT TEAM ด.ช. ธนาธิป กำลัง 10-02-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD FORCE ด.ช. ธัญญ์วัตร กรณ์มงคลพัชร์ 12-04-2553
2 ทีม p.k.gym ด.ช. ชาญวิทย์ สิทธิการ 13-08-2553
3 ทีม ไพรัตน์ยิม / ยอแซฟพิจิตร ด.ช. พิชัย ประทานพร 20-01-2553
4 ทีม ไพรัตน์ยิม / ยอแซฟพิจิตร ด.ช. นันทวัฒน์ สมบูรณ์ศิริ 05-04-2553
5 ทีม โรงเรียนเซ็นต์เทเรซ่า ด.ช. อภิชา เชยรัมย์ 05-11-2552
6 ทีม พรสวรรค์รุ่งเรืองเทควันโด ด.ช. ณัฎฐธีร์ กฤษ์สมโภชน์ 22-11-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P.T.K. GYM ด.ช. ศิรณะ แซ่ซู้ 22-12-2551
2 ทีม Believe Taekwondo ด.ช. เรน มิฮาระ 22-09-2552
3 ทีม F.T.F GYM ด.ช. สุวิจักขณ์ จิตรุงค์อาภรณ์ 21-08-2552
4 ทีม The Rock Tkd one ด.ช. ธีรดนย์ ถัดหมัง 01-01-2562
5 ทีม The Rock Tkd one ด.ช. ธนกฤต แก้วพูล 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-Nakorn Romkaow Taekwondo ด.ช. ภากร เสนากัสป์ดวงเเก้ว 16-01-2553
2 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. ด.ช.จิรพัฒน์ สุดาดวง​ (ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​ 26-10-2553
3 ทีม สิงห์สยาม ด.ช. ภูริภัทร แสงศิลา 14-01-2553
4 ทีม สิงห์สยาม ด.ช. ตรัยคุณ ฤทธิเดช 27-12-2551
5 ทีม ยอดปฏิภาณยิม ด.ช. พัสกร แก้ววันทา 01-01-2562
6 ทีม พรสวรรค์รุ่งเรืองเทควันโด ด.ช. ปวินท์ กุลละวณิชย์ 26-06-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PETCHARAWUT ด.ญ. ปาลินรดา จีระบุตร 08-06-2553
2 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ญ. ชนิดาภา แก้วจินดา 12-06-2552
3 ทีม ยอดปฏิภาณยิม ด.ญ. ศศิธร สีแห้ล 16-03-2553
4 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. กมลรส เฉลิมพงษ์ 01-01-2562
5 ทีม PETCHARAWUT ด.ญ. นันท์นภัส พัชระดำรงเกียรติ 27-11-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนป้วยฮั้ว ด.ญ. อภิญญา วัดอ่อน 01-01-2562
2 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ญ. ธนภัค อยู่เสถียร 16-11-2552
3 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ญ. ณปภัช ไชยยา(ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​ 22-11-2553
4 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ญ. เยเซเนีย การ์ซีอาร์ 18-05-2553
5 ทีม พรสวรรค์รุ่งเรืองเทควันโด ด.ญ. ณัฎฐนันท์ ฤกษ์สมโภชน์ 12-11-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD FORCE ด.ญ. ศิระมนต์ ทองกัญชร 30-05-2552
2 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ญ. ณัฐธยาน์ พุทธสระน้อย 24-11-2551
3 ทีม ยอดปฏิภาณยิม ด.ญ. อัยรินทร์ สุประกอบ 30-08-2552
4 ทีม 72 พรรษา ด.ญ. ธารพระพร ศรีเกื้อกลิ่น 03-10-2552
5 ทีม โรงเรียน ตังเอ็ง จันทบุรี ด.ญ. วัญญา มาดา 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ญ. ชุติกาญจน์ จำวิเศษ 05-02-2553
2 ทีม ยอดปฏิภาณยิม ด.ญ. ฐิตินันท์ พรมแสง 01-01-2561
3 ทีม F.T.F GYM ด.ญ. กิตติกา วงค์สะทำ 11-08-2553
4 ทีม WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM ด.ญ. Safa Ali 15-03-2552
5 ทีม โรงเรียนลาซาล จันทบุรี ด.ญ. นภัสวรรณ เพิ่มสมบูรณ์ 01-01-2562
6 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ญ. ดลชนก สุมาลี 22-11-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special tkd ด.ญ. กันยาวีร์ เชยจิตร 02-11-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PETCHARAWUT ด.ญ. รติมา แซ่คู 20-06-2552
2 ทีม โรงเรียนเซ็นต์เทเรซ่า ด.ญ. ปิ่นทิพย์ บุญเต็ม 13-12-2552
3 ทีม โรงเรียนลาซาล จันทบุรี ด.ญ. กุลนันท์ เขมะคาม 01-01-2562
4 ทีม Power p ด.ญ. ขวัญทิชา ทองใบ 23-09-2552
5 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ญ. ภณิตา สิงห์คาร(ร.ร.อัจฉริยะสามภาษานครนายก)​ 27-08-2553
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. ชัยวัฒน์ แสงเทศ 14-11-2551
2 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. ศิลาณุวัส เอี่ยมมิ 19-06-2551
3 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. สรชัช สวาศรี 18-01-2550
4 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. คณิต วงศ์แก้ว 02-11-2550
5 ทีม whitefighter ด.ช. ณัฐวัฒน์ สิทธิ์ประสงค์ 31-12-2550
6 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. ศุภฤกษ์ เพ็ชรโยธิน 03-01-2551
7 ทีม ยอดปฏิภาณยิม ด.ช. กฤษณะ ผลสุวรรณ 30-12-2550
8 ทีม ยอดปฏิภาณยิม ด.ช. ชนชน วงษ์เจริญ 28-07-2551
9 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. รชต พันธุศักดิ์ 02-06-2551
10 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. ยศวีร์ โกไศยกานนท์ 03-05-2551
11 ทีม ไพรัตน์ยิม / ยอแซฟพิจิตร ด.ช. ณรงค์ธร ทับทิมเทศ 19-02-2550
12 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. นันทกิจ โชคชัยภักดี 07-02-2550
13 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. ศิรวิทย์ จงกิจวรกุล 27-06-2551
14 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. วัชรพงศ์ ศรีเจริญ 27-11-2551
15 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ช. วสุ สุยังกุล 14-06-2551
16 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. ยศวินท์ โกไศยกานนท์ 03-05-2551
17 ทีม TAWEESILP YOLO 11 ด.ช. ธนิท แสงก่ำ 06-07-2551
18 ทีม special tkd ด.ช. พิสิษฐ์ วารินทร์ 11-12-2550
19 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. วรภพ สีหะวงษ์ 03-04-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. ธรธันย์ น้อยแท้ รร.รักษ์วิทยา 16-10-2550
2 ทีม Anan Taekwondo ด.ช. ศักดา เนื่องจำนงค์ 21-11-2551
3 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. กฤติภัทร สมเหนือ 04-08-2550
4 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. อรรถพล ลาลุน 30-06-2551
5 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. พัชรพล สมานอมตกุล 19-10-2551
6 ทีม Liwtkd ด.ช. รัชพล โสวัสสะ 17-11-2551
7 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. ศรราม แต้ตี่ 06-12-2550
8 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. ธรวัชร พูลสมบัติ 11-02-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PREMIER TAEKWONDO ด.ช. ศรันยพงศ์ พรหมศร ( โรงเรียนปัวยฮั้ว ) 01-01-2562
2 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. ธน เวชวิชิตชาญกิจ 05-05-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ธนกร มาลีคล้าย 16-06-2551
2 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. สมบูรณ์โชค โตสมวงษ์ 29-03-2550
3 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. กรวิชญ์ ยะอินทร์ 09-07-2550
4 ทีม พรสวรรค์รุ่งเรืองเทควันโด ด.ช. สิทธิภัทร พุ่มนุช 15-05-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ชัยกฤต จิพยัคฆ์ 21-06-2550
2 ทีม PREMIER TAEKWONDO ด.ช. ศุภณัฐ โมลาเลิศ ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562
3 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. ธนัญชกร พูลสมบัติ 11-02-2551
4 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. สิษฐิภาคย์ ประพันธ์พักตร์ 13-07-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. สุรพล ศรีอาระยันพงษ์ 23-08-2550
2 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. นันทสิทธิ์ พลเสน 06-06-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Liwtkd ด.ช. ยศกร แก่นนาคำ 27-01-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม MT TEAM ด.ช. วรกันต์ เขียวแก้ว 05-09-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Anan Taekwondo ด.ญ. นิชา ศรีสะอาด 27-08-2551
2 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. ไอยริสสา สุขสวัสดิ์ 06-03-2551
3 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ญ. กนกวรรณ ไถวเลิศ 15-02-2550
4 ทีม V.C.M. TAEKWONDO ACADEMY ด.ญ. วรพร พูลนิล 09-10-2551
5 ทีม ยอดปฏิภาณยิม ด.ญ. ณัฐนรี ลี้บำรุง 04-04-2550
6 ทีม ยอดปฏิภาณยิม ด.ญ. ปิยวรรณ พันธุ์สว่าง 05-08-2551
7 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. รัชชนิชา มะโรงรัตน์ 24-04-2550
8 ทีม ไพรัตน์ยิม / ยอแซฟพิจิตร ด.ญ. พรรนิษา อำพันเย็น 19-07-2551
9 ทีม Liwtkd ด.ญ. พิชญาพร ธานีรัตน์ 23-05-2551
10 ทีม ไพรัตน์ยิม / ยอแซฟพิจิตร ด.ญ. สุชาวดี ยิ่งสูง 12-12-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ญ. ณัฐวลัญช์ เกตุนิธี 23-02-2552
2 ทีม ยอดปฏิภาณยิม ด.ญ. ปภาดา กุลสุวรรณ์ 01-01-2561
3 ทีม ไพรัตน์ยิม / ยอแซฟพิจิตร ด.ญ. กัญญาวดี อ่อนชาติ 13-09-2551
4 ทีม Anan Taekwondo ด.ญ. พิธุนิภา คำพันดุง 18-10-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ญ. กชกร ดวนใหญ่ 28-04-2551
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ญ. ศุภกร ศรีจำปา 31-05-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม p.k.gym ด.ญ. กัญญากรณ์ คำไพ 14-03-2551
2 ทีม PREMIER TAEKWONDO ด.ญ. กิรติกา อ้นเปรม ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. นฤมล ครจงโก 12-11-2550
2 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. เบญจมาศ เล็กอุทัยพานิช 08-03-2550
3 ทีม ชมรมเทควันโดบ้านครัว ด.ญ. ชณัญญา สมพงษ์พานิช 03-09-2550
4 ทีม ศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติ๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ญ. ณัฐวรีย์ พิมพ์ทอง 28-04-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. ฐิติวรดา สงวนเผ่า 10-01-2550
2 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ญ. ธนัชพร ศรีเทา 15-01-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. ณชพัฒน์ ตราชูวณิช รร.รักษ์วิทยา 30-10-2550
2 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. ปุญญพัฒน์ พุ่มเพ็ชร 05-10-2550
3 ทีม ชนะชัยยิม ด.ช. ปัณณวัฒน์ บัวหลวง รร.เชวงศักดิ์ศึกษา 21-10-2551
4 ทีม whitefighter ด.ช. ณภัทร์ คณะวาปี 10-12-2550
5 ทีม SKP-Nakorn Romkaow Taekwondo ด.ช. นะชาลี หาเรือนพุฒ 24-08-2551
6 ทีม SKP-Nakorn Romkaow Taekwondo ด.ช. อนาวิล หมัดศิริ 26-11-2551
7 ทีม SKP-Nakorn Romkaow Taekwondo ด.ช. กฤตภาส วงเวียน 25-07-2551
8 ทีม โรงเรียนลาซาล จันทบุรี ด.ช. สิรวิชญ์ ยอดคำ 01-01-2562
9 ทีม เทควันโด เทพารักษ์ ด.ช. นิรัตน์ หลักแหล่ง 22-02-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Liwtkd ด.ช. พิชญ์ ประพฤติดี 21-06-2550
2 ทีม TKD FORCE ด.ช. ธนกร กาญจนะโกมล 22-09-2551
3 ทีม whitefighter ด.ช. อชิร ศุภางค์ศานติ 13-02-2551
4 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. ปฏิภาณ โพธิ์ศรี 29-04-2550
5 ทีม เกษตรจูเนียร์ ด.ช. ชลกฤษ วัชรรัตนพล 15-10-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD FORCE ด.ช. ธนทัต ธนะธรรมโกศล 22-08-2551
2 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. เมธาวี จำนงค์ 08-10-2551
3 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. วุฒิพงศ์ บำรุงพงศ์ 15-04-2550
4 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. ธนพล บำรุงสาลี 24-12-2550
5 ทีม ร.ร.วัดธาตุทอง ด.ช. อารีณัฐ สันกลาง 07-03-2550
6 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ช. ศุภวัฒน์ ศิริสวัสดิ์ศิลป์ 19-07-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พรสวรรค์รุ่งเรืองเทควันโด ด.ช. ธนกฤต โกฎค้างพลู 15-10-2550
2 ทีม TKD FORCE ด.ช. วุฒิภัทร เอี่ยมมงคล 02-04-2550
3 ทีม TAWEESILP YOLO 11 ด.ช. วุฎฐินันท์ นันชัย 06-08-2551
4 ทีม Anan Taekwondo ด.ช. ปณิธาน สิริฤกษ์ดี 23-03-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เล็กโกเมศอนุสรณ์ ด.ช. กฤติเดช บัวแย้ม 19-09-2550
2 ทีม WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM ด.ช. Abdulrahman Ali 19-11-2549
3 ทีม special tkd ด.ช. เดชาธร สอาดวงษ์ 07-02-2550
4 ทีม TKD FORCE ด.ช. ฐาปนวิทย์ สุรัตนสัญญา 23-12-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD FORCE ด.ช. ปณิธาน ศรีทา 02-02-2551
2 ทีม 72 พรรษา ด.ช. ธีรเศรษฐ์ เมธาภูษิตานันท์ 22-07-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ญ. สุพิชชา เครือวัลย์ 05-06-2551
2 ทีม PREMIER TAEKWONDO ด.ญ. เมธาพร แดงถาวร ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562
3 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. ชนัญธิดา ภัทติวงค์ 28-03-2551
4 ทีม เกษตรจูเนียร์ ด.ญ. เบญญพัฒน์ ใบหอม 28-12-2550
5 ทีม Liwtkd ด.ญ. วิภาวดี ทับทิม 05-01-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ญ. นิชาภา อินทัตสิงห์ 16-09-2551
2 ทีม p.k.gym ด.ญ. แทนอุษา มาลา 01-02-2551
3 ทีม PETCHARAWUT ด.ญ. ชนัญชิดา สิงห์จันทร์ 16-10-2552
4 ทีม Liwtkd ด.ญ. ขวัญกุมภาพร อินสว่าง 04-02-2551
5 ทีม MT TEAM ด.ญ. พรรณพัชร เจริญพรรุ่งเรือง 11-10-2550
6 ทีม TKD FORCE ด.ญ. พัทธ์ธีรา แก้วภิรมย์ 06-03-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. วิชญาพร ศิริเรือง 14-08-2551
2 ทีม whitefighter ด.ญ. ชฏาณา สบายสุวรรณ 08-08-2551
3 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ญ. ชุติพัฒน์ วัฒนชัยนันท์ 09-06-2550
4 ทีม SKP-Nakorn Romkaow Taekwondo ด.ญ. สะกินา ธนสารดิลก 22-10-2551
5 ทีม PREMIER TAEKWONDO ด.ญ. ปวีณา มหาจักร์ ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562
6 ทีม เกษตรจูเนียร์ ด.ญ. พริศา ลิขิตรวี 23-02-2550
7 ทีม 72 พรรษา ด.ญ. เนตรจินดา คูณผล 04-10-2551
8 ทีม p.k.gym ด.ญ. เนตรชนก ภาคยธนากุล 28-11-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ญ. ปรายฟ้า เอกขระ 07-02-2551
2 ทีม PREMIER TAEKWONDO ด.ญ. กมลชนก แซ่เตียว ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562
3 ทีม PREMIER TAEKWONDO ด.ญ. สิริยากร ปั้นโหมด ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Anan Taekwondo ด.ญ. ภาราดา เหลืองแดง 14-05-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สิงห์สยาม ด.ญ. พรชนิตว์ สมบูรณ์ 18-05-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม p.k.gym ด.ญ. อัญญรัตน์ เพ็ชร์อินทร์ 18-11-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD FORCE ด.ช. ธนาธิป ทัพน้อย 21-06-2551
2 ทีม PETCHARAWUT ด.ช. ธีร์ธวัช พรมหอม 23-07-2551
3 ทีม ยอดปฏิภาณยิม ด.ช. โยชิอากิ มัตสึนางะ 04-03-2551
4 ทีม WST Taekwondo ด.ช. ธีรเดช เถาแตง 02-12-2551
5 ทีม WST Taekwondo ด.ช. พีรพัฒน์ พรพิทักษ์นุกูล 11-11-2551
6 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. .ธนภัทร นาเจริญ 16-07-2550
7 ทีม AVT TAEKWONDO TEAM ด.ช. เฉลิมพงษ์ กุศลสัตย์ 29-05-2550
8 ทีม 72 พรรษา ด.ช. กิตติพัศ บูรณะศิริ 11-07-2551
9 ทีม 72 พรรษา ด.ช. ปัณณวิชญ์ แจ่มเจริญ 29-07-2551
10 ทีม special tkd ด.ช. ภูวเดช มีสัตย์ 11-09-2550
11 ทีม สิงห์สยาม ด.ช. ภานุวิชญ์ แก้วละออง 14-11-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ยอดปฏิภาณยิม ด.ช. อนุสิษฐ์ รัตนศิริวัฒนกุล 15-06-2551
2 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. ภูตะวัน สบายจิต 21-06-2551
3 ทีม ไพรัตน์ยิม / ยอแซฟพิจิตร ด.ช. ศุภกิตต์ เวียกไธสง 14-10-2550
4 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. ทีปกร ถัดหลาย 01-01-2562
5 ทีม TKD FORCE ด.ช. ปัณธรณ์ เหมศรีสวัสดิ์ 09-03-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ช. ณัฐกร สินไชย 18-01-2551
2 ทีม PREMIER TAEKWONDO ด.ช. วงศธร ศิริเจริญ ( โรงเรียนเซนต์ราฟาแอล ) 01-01-2562
3 ทีม ไพรัตน์ยิม / ยอแซฟพิจิตร ด.ช. จิรกร สมบูรณ์ศิริ 11-12-2551
4 ทีม Believe Taekwondo ด.ช. ณัฏฐพล ธนปัญญานันท์ 08-04-2551
5 ทีม โรงเรียนวัดไผ่ล้อม (ศิษย์หลวงพ่อพูล) ด.ช. สวิตต์ ปาณิวรรณ 18-03-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม วิถีเพชร ด.ช. สุทธิรักษ์ ไหมดี 16-04-2551
2 ทีม ไพรัตน์ยิม / ยอแซฟพิจิตร ด.ช. ภูมิรพี จิ๋วอยู่ 29-05-2551
3 ทีม โรงเรียนลาซาล จันทบุรี ด.ช. อจลวิชญ์ ฉัตรธนโชติ 01-01-2562
4 ทีม 72 พรรษา ด.ช. ภูมิรพี จันทสิทธิ์ 24-07-2551
5 ทีม พรสวรรค์รุ่งเรืองเทควันโด ด.ช. ณฐนนท์ มานิช 25-08-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Believe Taekwondo ด.ช. คั่น มิฮาระ 18-03-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD FORCE ด.ช. ภูมิภากร ห้องหิรัญ 12-12-2550
2 ทีม โรงเรียนป้วยฮั้ว ด.ช. พงศ์สวัสดิ์ วัดอ่อน 01-01-2562
3 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. ธนชาติ สุขสมวงศ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special tkd ด.ช. ชินวัตร บุญตัน 01-01-2562
2 ทีม TAWEESILP YOLO 11 ด.ช. เจษฏา พาหัน 24-04-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PETCHARAWUT ด.ญ. วีรินทร์ สุขประเสริฐ 02-05-2551
2 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ญ. รุ่งทิวา ทองปลั่ง 26-12-2551
3 ทีม ร.ร.วัดธาตุทอง ด.ญ. เพิ่มศิริ ยวงมะณี 26-09-2551
4 ทีม ไพรัตน์ยิม / ยอแซฟพิจิตร ด.ญ. กฤติญา กิตติธรรม 01-01-2562
5 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ญ. สิริภัทร เขียวชะอุ่ม 01-01-2562
6 ทีม SanamChai ด.ญ. พลอยชมพู คณาวัฒนกุล 20-02-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม p.k.gym ด.ญ. กิตติมา หวังไมตรี 30-11-2550
2 ทีม ชนะชัยยิม ด.ญ. มนสิชา หลวงมั่ง รร.รักษ์วิทยา 08-02-2551
3 ทีม ร.ร.วัดธาตุทอง ด.ญ. วรินทร ปัญทจักร 23-02-2551
4 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. นุชประวีณ์ คะจิตรแขม 01-07-2551
5 ทีม ไพรัตน์ยิม / ยอแซฟพิจิตร ด.ญ. ชลพินธุ์ วจีอนุรักษ์ 24-05-2551
6 ทีม ชนะชัยยิม ด.ญ. ปราณปริยา ตั้งฤทัยภักดิ์ รร.รักษ์วิทยา 19-02-2551
7 ทีม F.T.F GYM ด.ญ. อภิชา ตาลเยี่ยน 22-08-2551
8 ทีม ร.ร.วัดธาตุทอง ด.ญ. แนน สตีเว่น 18-08-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ญ. ทิพย์วาที ลีตี 16-01-2550
2 ทีม 72 พรรษา ด.ญ. ณัฐชา อ่อนแก้ว 23-09-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียน ตังเอ็ง จันทบุรี ด.ญ. พัชริสา หมีอยู่ 01-01-2562
2 ทีม โรงเรียนลาซาล จันทบุรี ด.ญ. ศิริพัส แสงเมือง 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.วัดธาตุทอง ด.ญ. จินดาภา เต๊ะหนอน 30-10-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.วัดธาตุทอง ด.ญ. พลอยอัมลิน ทับทิม 24-03-2551
2 ทีม WST Taekwondo ด.ญ. ขนิษฐา จันทร์หอม 03-04-2550
3 ทีม special tkd ด.ญ. วิริฒิภา สุทธิสัย 12-04-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Tiger Thai Nirun Taekwondo ด.ญ. ภคมน อุ่นหมี 09-03-2550
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. พีรดนย์ อินดา 13-12-2549
2 ทีม whitefighter ด.ช. รพีภัทร์ หมั่นเขตรกิจ 19-03-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. ธันวฤทธิ์ แสงกร่ำ 10-12-2548
2 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. ธเนศ ไถวเลิศ 18-11-2548
3 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. ชนินทร์ โสภาภักดี 15-11-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. ธนาชัย อินดา 04-06-2548
2 ทีม บ้านนาเทควันโด นครนายก ด.ช. ชาญศักดิ์ รอดพล 30-06-2548
3 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. วันชัย อาเหม็ต 03-12-2548
4 ทีม PREMIER TAEKWONDO ด.ช. พัทธดล อุบลประเสริฐ ( โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ ) 01-01-2562
5 ทีม SKP-Nakorn Romkaow Taekwondo ด.ช. ธนวิชญ์ วงเวียน 08-07-2549
6 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. พชรพล คำกรลือชา​ (ร.ร.ปราจิณราษฎรอำรุง)​ 01-08-2548
7 ทีม Liwtkd ด.ช. รู้คุณ โยธา 13-04-2549
8 ทีม ชมรมเทควันโดบ้านครัว ด.ช. อนาวิน ทองเชิด 01-02-2548
9 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. เมธินทร์ ชื่นประเสริฐ 31-12-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม วิถีเพชร ด.ช. ศราตราวุธ เอกทัศน์ 10-04-2548
2 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. ศิราวิชญ์ วงศ์วิรัตน์​ (ร.ร.ปราจิณราษฎรอำรุง)​ 13-05-2549
3 ทีม Liwtkd ด.ช. จักรี จูปราง 06-04-2549
4 ทีม Master Kick Taekwondo ด.ช. ธนกร หน่อแก้ว 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. ปัณณทัต คมสราวุธ​ (ร.ร.ปราจิณราษฎรอำรุง)​ 26-09-2548
2 ทีม Anan Taekwondo ด.ช. ธนวัฒน์ สิริจินดาวิโรจน์ 19-03-2549
3 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. พีรณัฐ สุภีกิจ 15-02-2548
4 ทีม พรสวรรค์รุ่งเรืองเทควันโด ด.ช. ภาคินณภัทร พลจันทร์ 15-04-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.C.M. TAEKWONDO ACADEMY ด.ช. วรนพ พูลนิล 04-08-2548
2 ทีม ชมรมเทควันโดบ้านครัว ด.ช. ชณพันธุ์ สมพงษ์พานิช 07-07-2548
3 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. รวัฒน์ มูลมะณี 25-02-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม p.k.gym ด.ช. ธนาคาร โชคบัณฑิต 24-06-2549
2 ทีม PREMIER TAEKWONDO ด.ช. ธนภัทร แสงจันทร์ ( โรงเรียนป้วยฮั้ว ) 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Anan Taekwondo ด.ช. ธีรเมธ นาคเอี่ยม 04-01-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Liwtkd ด.ญ. เมธชนุตม์ สมจิตร 24-10-2549
2 ทีม TAWEESILP YOLO 11 ด.ญ. ไตรรัตนา เพ็ญพานิชย์ 10-03-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. ณัฏฐณิชา เวชกร 15-12-2548
2 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ญ. วริสรา เพชรส่ง 05-07-2549
3 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ญ. ประภัสสร ศรีอาระยันพงษ์ 04-08-2548
4 ทีม PREMIER TAEKWONDO ด.ญ. สุชาดา แก้วอากร ( โรงเรียนบ้านคลองหลวง ) 01-01-2562
5 ทีม The Winner Thailand Taekwondo ด.ญ. วรวลัญช์ ภัทติวงค์ 18-05-2548
6 ทีม whitefighter ด.ญ. ณัฎฐ์นรี ทองฤทธิ์ 02-04-2549
7 ทีม พรสวรรค์รุ่งเรืองเทควันโด ด.ญ. สุพิชฌาย์ จุลศิริ 27-01-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Anan Taekwondo ด.ญ. ณิฌากร ผิวดี 03-05-2549
2 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ญ. ภัทรธิดา หลงสมบูรณ์ 12-06-2549
3 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ญ. นิธยาภรณ์ สังกร 23-09-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Liwtkd ด.ญ. นันท์นภัส สารีวงษ์ 04-10-2548
2 ทีม ชมรมเทควันโดบ้านครัว ด.ญ. ฐากูร ได้ทุกทาง 01-01-2548
3 ทีม Master Kick Taekwondo ด.ญ. ลลิต์ภัทร พยัคโฆ 01-01-2561
4 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ญ. ภัสราภรณ์ กอนไชย 07-02-2548
5 ทีม Master Kick Taekwondo ด.ญ. มัททวะศิริ มรรคกุลชัย 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ญ. ภรภัทร โมอุ่ม 13-02-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ญ. สายสวรรค์ พลเสน 14-07-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. พีรพงษ์ ก้อนสันเทียะ 01-06-2549
2 ทีม SanamChai ด.ช. ปลวัชร คนซื่อ 18-09-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. รัฐกาล เรืองจิตเดช 29-08-2549
2 ทีม AVT TAEKWONDO TEAM ด.ช. ภูวิชญ์ ช้อนทอง 27-11-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม p.k.gym ด.ช. ณภัทร ธนนิธินาถกุล 22-08-2549
2 ทีม AVT TAEKWONDO TEAM ด.ช. ธนกร ทองบัญชาชัย 06-06-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. ชัชวุฒิ วัฒนชัยนันท์ 20-07-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.วัดธาตุทอง ด.ช. นคร โพ๊ะชิ 27-04-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Anan Taekwondo ด.ช. ณธีพัฒน์ มณีไตรพงศ์ 28-07-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Anan Taekwondo ด.ญ. ณัฏฐ์ธัญศา บำรุงประเสริฐ 14-10-2548
2 ทีม Liwtkd ด.ญ. ณัฐธิชา สืบมงคล 14-12-2548
3 ทีม เทควันโด เทพารักษ์ ด.ญ. ธนัญญา บุญม่วงตานี 09-12-2548
4 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ญ. บุญสิตา วงศ์กองแก้ว 15-11-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Anan Taekwondo ด.ญ. ณัฐพัชร์ ปฐมภัคพาณิช 02-10-2549
2 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ญ. กวินธิดา รักวงศ์สกุล 20-12-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.C.M. TAEKWONDO ACADEMY ด.ญ. นภสร ภิญโญ 20-12-2548
2 ทีม Anan Taekwondo ด.ญ. ญาณิน นามสีฐาน 01-01-2548
3 ทีม P. Fighters Gym Rayong ด.ญ. สุธารทิพย์ สีอาจ 24-05-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ยอดปฏิภาณยิม ด.ญ. ตรีดาว ศรีสังข์ 01-01-2561
2 ทีม WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM ด.ญ. ชญาเกศ เขียวแก้ว 23-09-2548
3 ทีม โรงเรียนวัดไผ่ล้อม (ศิษย์หลวงพ่อพูล) ด.ญ. สิริภัสสร ละลี 11-07-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.C.M. TAEKWONDO ACADEMY ด.ช. ปภากร เพชรประดับ 19-10-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ช. กฤษณ์ ศรีประเสริฐ 29-12-2549
2 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ช. ฤทธิการณ์ ศรีจินดา 09-01-2549
3 ทีม AVT TAEKWONDO TEAM ด.ช. ไกรธร ปิยภัทร 18-05-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เทควันโด เทพารักษ์ ด.ช. ธนกฤต มังคละคุปต์ 01-01-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม WST Taekwondo ด.ช. ศรัญยู สารีผล 13-07-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Tiger Thai Nirun Taekwondo ด.ช. สุทัศ ปัญญาไตรรัตน์ 26-04-2548
2 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. ศราวุธ ราชคำ 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.วัดธาตุทอง ด.ช. โธรัยห์ คำเกษ 15-11-2548
2 ทีม special tkd ด.ช. กรรวี จันลำ 01-01-2562
3 ทีม ร.ร.วัดธาตุทอง ด.ช. บัณฑิต กองพลพรหม 10-11-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เทควันโด เทพารักษ์ ด.ญ. วรรณธิดา จิตพึงธรรม 01-01-2548
2 ทีม TKD FORCE ด.ญ. ณัฐณิชา อินทร์ยอด 04-06-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนลาซาล จันทบุรี ด.ญ. นวภัทร บุญตา 01-01-2562
2 ทีม โรงเรียนลาซาล จันทบุรี ด.ญ. อนัญญา มางสลัด 01-01-2562
3 ทีม โรงเรียน ตังเอ็ง จันทบุรี ด.ญ. โสภิตนภา พิมเครือ 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม ด.ญ. นันท์นภัส ยุวเสวี รร.วันทามารีอา 24-11-2549
2 ทีม โรงเรียน ตังเอ็ง จันทบุรี ด.ญ. ณัฏฐ์นรี ศรีภิรมย์ 01-01-2562
3 ทีม Martial arts tkd ด.ญ. ภัทราพร อิศรากูล 22-11-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family ด.ญ. พศวีร์ ศรียารักษ์ 20-04-2548
2 ทีม บ้านนาเทควันโด นครนายก ด.ญ. จิชญานันท์ ชำนาญกิจ 21-10-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD BP ด.ญ. มินตรา ญาณปัญญา 22-02-2548
2 ทีม เทควันโด เทพารักษ์ ด.ญ. อัจจิตา ใจงานเที่ยงเท้ 01-01-2549
3 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. กชพร ค้าผล 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ นาย ศุภสิทธิ์์ เล็กอุทัยพานิช 01-01-2561
2 ทีม THE FAST TAEKWONDO นาย ชินวัฒน์ ขวัญสุข 08-11-2547
3 ทีม ร่มเกล้า Liw นาย นภาพล ปุณหะกิจ 24-08-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Anan Taekwondo นาย นาราภัทร ณ นคร 25-03-2546
2 ทีม THE FAST TAEKWONDO นาย ธณากร พรหมสุขศรี 28-07-2546
3 ทีม ร่มเกล้า Liw นาย ปัณณวัชร์ โชติฐิติมานันท์ 21-08-2546
4 ทีม PREMIER TAEKWONDO นาย อติวัณณ์ อุดมธาดา ( โรงเรียนศิริจันทร์ศึกษา ) 01-01-2562
5 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา นาย ชินกฤต เรืองจิตเดช 11-06-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ นาย พีรธัช โนนสละ 11-11-2546
2 ทีม ทวีศิลป์ 8 นาย รัตน์สุคนธ์ บุญประมุข 11-05-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา นาย คุณานนท์ ชะนะนิล 09-04-2547
2 ทีม WST Taekwondo นาย ตฤณ อิ่มสะนา 29-03-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม วิถีเพชร นาย ไตรรัตน์ กลิ่นสุคนธ์ 08-08-2547
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา นาย สิทธิพงศ์ กลางแผง 08-05-2545
3 ทีม เกษตรจูเนียร์ นาย พลากร โศกค้อ 18-04-2545
4 ทีม พรสวรรค์รุ่งเรืองเทควันโด นาย สิทธิพล บุญเหลือ 14-10-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Anan Taekwondo นาย ภิญญู คชเผือก 21-08-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม V.C.M. TAEKWONDO ACADEMY นาย ศักรินทร์ สร้อยจิตร 20-02-2547
2 ทีม Master Kick Taekwondo นาย กฤษดา กาชัย 01-01-2561
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP YOLO 11 นาย พีระวิทย์ ข้อสังข์ 22-08-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CHEWKAR TAEKWONDO น.ส. ณัฐมน กล่อมใสยาศน์ 10-05-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Anan Taekwondo น.ส. แพรไพลิน บุญทิม 22-05-2546
2 ทีม RANGSIT STAR น.ส. ณิธาภัทร ชัยพรหม 25-11-2546
3 ทีม ร่มเกล้า Liw น.ส. ฐิตินันท์ เขียวพฤก 30-05-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Anan Taekwondo น.ส. จิรัชญา แสงจันทร์สิริ 22-04-2546
2 ทีม P. Fighters Gym Rayong น.ส. หทัยกาญจน์ ทองเทศ 09-03-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวีศิลป์ 8 น.ส. ชลฐิชา เอี่ยมสอาด 08-11-2545
2 ทีม TAWEESILP TRIO น.ส. ญาณภา เรืองงาม 31-01-2546
3 ทีม Anan Taekwondo น.ส. ปิยาพัชร รุประสงค์ 19-06-2547
4 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) น.ส. ธัญญรัตน์ ลิ้มสุวรรณศิลป์ 18-03-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRIO น.ส. ญาณิศา เรืองงาม 31-01-2546
2 ทีม ร่มเกล้า Liw น.ส. สุดาลิน เพ็ชรักษ์ 31-08-2545
3 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา น.ส. พรชนก ปันเป็ง 17-03-2546
4 ทีม วิถีเพชร น.ส. ปภัสรา เข็มกลัด 03-01-2545
5 ทีม WST Taekwondo น.ส. สุวรรณา เทวารัมย์ 20-12-2545
6 ทีม เกษตรจูเนียร์ น.ส. นันทิภัทร ภาระ 10-05-2546
7 ทีม โรงเรียนสมุทรปราการ น.ส. นางสาว กัญญาวีร์ อุ่ยศรีธนาภิรมย์ 10-07-2546
8 ทีม Anan Taekwondo น.ส. สุชัญญา หุ่นพานิช 26-06-2546
9 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) น.ส. ศศิกรานต์ ฐานวรพรพงศ์ 16-05-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวีศิลป์ 8 น.ส. รัตติยาภรณ์ สุดสุข 16-11-2545
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา น.ส. ชฎารัตน์ ศรีรัตนชุมพล 15-07-2545
3 ทีม ชนะชัยยิม น.ส. ธนัชพร อยู่ญาติมาก รร.เตรียมอุดมปราณบุรี 19-05-2546
4 ทีม The Rock Tkd one น.ส. ศุภาพิชญ์ สงแทน 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRIO น.ส. พรนิมิตร อ่อนประดิษฐ์ 26-11-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-67 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา น.ส. วริศรา แสนพินิจ 30-07-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 67+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา น.ส. เบญญาภา ทาสี 18-11-2547
2 ทีม The Rock Tkd one น.ส. วรรณภา เทียมผาย 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชนะชัยยิม นาย ธัชพล นาคบุญ รร.เตรียมอุดมปราณบุรี 21-01-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SKP-Nakorn Romkaow Taekwondo นาย กรธวัช​ มหัทธีรนางกูร 25-06-2544
2 ทีม SKP-Nakorn Romkaow Taekwondo นาย รัชชานนท์ นพดลธิยากูล 25-01-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Anan Taekwondo นาย ปาลิต ดาราฉาย 25-05-2547
2 ทีม ยอดปฏิภาณยิม นาย นิติพัฒน์ สิงหะ 01-01-2561
3 ทีม เทควันโด เทพารักษ์ นาย กฤตภาส ชิตานนท์ 01-01-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD FORCE นาย ภัทรพล ช่างวิทยการ 16-07-2546
2 ทีม ชนะชัยยิม นาย กันต์ธีภพ ปิ่นทอง รร.รักษ์วิทยา 22-10-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม วิถีเพชร นาย ธีรธรรม์ สุวรรณรัตน์ 18-05-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.วัดธาตุทอง นาย สงกรานต์ มะโนรัตน์ 13-04-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD BP นาย ศาณุพิชญ์ วริทธิ์นิพัทธา 13-06-2546
2 ทีม TAWEESILP YOLO 11 นาย บริพัตร จอนมี 08-09-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD BP น.ส. โชษิตา ญาติยินดี 30-07-2545
2 ทีม โรงเรียนลาซาล จันทบุรี น.ส. ปณิตา พลอยงาม 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด น.ส. สุพัตรา วงษ์เจริญ 01-02-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD FORCE น.ส. นันท์นลิน ยางสวย 30-07-2545
2 ทีม p.k.gym น.ส. ณัฐธิดา บุตรพรม 14-05-2547
3 ทีม ทวีศิลป์ 8 น.ส. นษิตา สุขจันทร์ 02-04-2546
4 ทีม โรงเรียน ตังเอ็ง จันทบุรี น.ส. บวรรัตน์ บุญปลอด 01-01-2562
5 ทีม เทควันโด เทพารักษ์ น.ส. จิราพร สุรพงษ์ 27-05-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เทควันโด เทพารักษ์ น.ส. จินตนา ชัยยิ่ง 01-01-2547
2 ทีม TAWEESILP TRIO น.ส. กัลยรัตน์ ลิขิตานันทพงศ์ 10-10-2544
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM น.ส. Sarah Ali 20-10-2546
2 ทีม โรงเรียนลาซาล จันทบุรี น.ส. ชนิกานต์ สิทธิวิภัทร 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Master Kick Taekwondo น.ส. มนัสวี แก้ววิลัย 01-01-2562
2 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) น.ส. วรัชยา ดำริห์ศิลป์ 18-06-2546
3 ทีม โรงเรียนวัดไผ่ล้อม (ศิษย์หลวงพ่อพูล) น.ส. อติพร ศิริบุญรอด 02-02-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-67 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 67+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Rock Tkd one น.ส. ปรายฟ้า กมลเลิศ 01-01-2562
2 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี น.ส. ปรีชญา ปัญญาวงศ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -54 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์เยาวชน ไทย ญี่ปุ่น ดินแดง นาย ณฐกร ธารธนานนท์ 01-01-2561
2 ทีม RMUTP นาย ทศขจร ศรีสอาด 01-01-2562
3 ทีม The Rock Tkd one นาย รณกร ฉิมโพธิ์กลาง 01-01-2562
4 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา นาย ธีรภัทร์ แม่นพรม 06-01-2543
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 54-58 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เกษตรจูเนียร์ นาย จิรทีป พิมสาร 07-10-2544
2 ทีม SKP-Nakorn Romkaow Taekwondo นาย บารมี บุญเพิ่ม 10-05-2544
3 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) นาย กิตติทัศน์ ลิ้มสุวรรณศิลป์ 10-01-2544
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 58-62 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์เยาวชน ไทย ญี่ปุ่น ดินแดง นาย ทิพากร ชุมฝาง 01-01-2561
2 ทีม ร.ร.วัดธาตุทอง นาย ทวีศักดิ์ แก้วสม 27-01-2544
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 62-67 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์เยาวชน ไทย ญี่ปุ่น ดินแดง นาย ฐิติภูมิ ชัยเลิศ 01-01-2561
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 67-72 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RMUTP นาย อินทัช โชติมา 01-01-2562
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 72-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 78-84 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 84+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Power p นาย ภราดร ใจจำนงค์ 26-03-2526
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม F.T.F GYM น.ส. ธนัชชา ศิริรัตน์ 05-02-2542
2 ทีม โรงเรียนลาซาล จันทบุรี น.ส. ณัฏฐณิชา ปัญญาพูนผล 01-01-2562
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 63-67 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 67-72 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 72+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
Class โรงเรียน
ต่อสู้ทีม
POOMSAE
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ.ปัณพร รักสุวรรณนิมิต เขียว หญิง KTG TAEKWONDO
2 ด.ญ.ฟ้ารดา เทิดทูนไทย เขียว หญิง โรงเรียนสมศักดิ์วิทยา
3 ด.ช.อรรฆภัคค์ ปฐมสุริยะพร เหลือง ชาย โรงเรียนสมศักดิ์วิทยา
4 ด.ช.ธนดล สุขศิริ เหลือง ชาย CLC TAEKWONDO
5 ธรรศ เตียสกุล เหลือง ชาย Believe Taekwondo
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.วชิรวิชญ์ จำปาอ่อน เหลือง ชาย CLC TAEKWONDO
2 ด.ช.ปิยปราชญ์ แสงอากาศ เหลือง ชาย KTG TAEKWONDO
3 ด.ช.ณรงค์เอก มีโค่น เขียว ชาย KTG TAEKWONDO
4 ด.ช พิจักษณ์ เดชคง เขียว ชาย KTG TAEKWONDO
5 ด.ญ.เขมิกา อิศรางกูร ณ อยุธยา น้ำตาล หญิง KTG TAEKWONDO
6 สุกฤตา ปัญญาไตรรัตน์ เขียว หญิง Tiger Thai Nirun Taekwondo
7 ด.ช.กันต์พจน์ ธนพิชชานันท์ เหลือง ชาย KTG TAEKWONDO
8 ด.ญ.ชญาดา ปฐมสุริยะพร เหลือง หญิง โรงเรียนสมศักดิ์วิทยา
9 ด.ญ.รังสิยา แพรอัตร์ เขียว หญิง โรงเรียนสมศักดิ์วิทยา
10 ด.ช.พรพนม เสนีย์วงศ์ ณ อยุธยา น้ำตาล ชาย โรงเรียนสมศักดิ์วิทยา
11 ด.ญ.อธิชนัน​ นาเจริญ เหลือง หญิง ชมรมเทควันโดจังหวัดปราจีนบุรี
12 ด.ญ คัมภิรดา ชินสาย ฟ้า หญิง Power p
13 ด.ช.ปุญพัฒน์ ขจรศิลป์(ร.ร.อัจฉะริยะสามภาษา)​ เหลือง ชาย ชมรมเทควันโดจังหวัดปราจีนบุรี
14 ด.ญ.นันท์นภัส วัชรถาวรศักดิ์ เหลือง หญิง KTG TAEKWONDO
15 ด.ช.คเชนทร์ ชาญเชิงค้า เหลือง ชาย CLC TAEKWONDO
16 ด.ญ.ณัฐนันท์ มากงาม เหลือง หญิง F.T.F GYM
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ชยุตตรา ลายสุวรรณชัย น้ำตาล หญิง V.C.M. TAEKWONDO ACADEMY
2 วชิรวิชญ์ แค่มจันทึก น้ำตาล ชาย V.C.M. TAEKWONDO ACADEMY
3 เด็กหญิงรุ่งธิวา ภาคภูมิ เหลือง หญิง สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family
4 ด.ช.รัชชานนท์ มีลาภ เขียว ชาย CLC TAEKWONDO
5 ด.ช.ยศกร ศรีภิรมณ์ เหลือง ชาย CLC TAEKWONDO
6 ด.ช.ณฐพงศ์ เฉลาจินดารัตน์ ฟ้า ชาย CLC TAEKWONDO
7 ด.ช.ธัญยกฤษณ์ จันทรวรพันธ์ ดำแดง ชาย KTG TAEKWONDO
8 ด.ช.เปรม จิรวณิชย์เจริญ แดง ชาย KTG TAEKWONDO
9 ด.ญ.มนัสพร กะโห้ทอง เขียว หญิง KTG TAEKWONDO
10 ด.ญ.ปภาดา มิ่งรัตนมงคล ฟ้า หญิง F.T.F GYM
11 รวิ มูลมะณี ฟ้า หญิง TAWEESILP 8 เมืองปทุมธานี
12 ปิยภัทร คนผิวเกลี้ยง เขียว หญิง Tiger Thai Nirun Taekwondo
13 ด.ญ.ญาณิศา มิเกลี้ยง ดำแดง หญิง เซียนเทควันโด บางแพ
14 ด.ช.พรพนม เสนีย์วงศ์ ณ อยุธยา น้ำตาล ชาย โรงเรียนสมศักดิ์วิทยา
15 ด.ช.พิชยพล​ เพ็งโคตร เหลือง ชาย ชมรมเทควันโดจังหวัดปราจีนบุรี
16 กัญญาภัค. ค้าผล เหลือง หญิง TKD.S.ONE จันทบุรี
17 ทัธพิชา อยู่รอต เหลือง หญิง โรงเรียนลาซาล จันทบุรี
18 ด.ญ.จันทร์เจ้าฉาย ชูประสิทธิ์ เขียว หญิง KTG TAEKWONDO
19 ริธรเดช เจริญพืช เหลือง ชาย โรงเรียน ตังเอ็ง จันทบุรี
20 ธรรมราช วงศ์สวัสดิ์ น้ำตาล ชาย Believe Taekwondo
21 ชฎาพร เขตต์หลุมข้าว เขียว หญิง AVT TAEKWONDO TEAM
22 วรางคณา. กองจินดา เหลือง หญิง โรงเรียน ตังเอ็ง จันทบุรี
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 วรพร พูลนิล แดง หญิง V.C.M. TAEKWONDO ACADEMY
2 ด.ช.ภาคิณ ยินดี เหลือง ชาย CLC TAEKWONDO
3 ภคนนท์ จันทรังษี เหลือง ชาย TAWEESILP 8 เมืองปทุมธานี
4 ด.ญ.มนพัทธ์ ท่าศิลา เขียว หญิง NEUTRAL GYM.
5 พีรวัส วงษ์ถิรสิทธิ์ เขียว ชาย Tiger Thai Nirun Taekwondo
6 ด.ช.รุจิภาส วิเชียรรัตน์ แดง ชาย เซียนเทควันโด บางแพ
7 ด.ช.ศศกร แก้วพ่วง ดำแดง ชาย เซียนเทควันโด บางแพ
8 ด.ญ.พิมมาดา โตประพันธ์ ดำแดง หญิง เซียนเทควันโด บางแพ
9 ด.ช.จินิพัทธ์ ธนพิชชานันท์ เขียว ชาย KTG TAEKWONDO
10 ด.ช.จักพันธ์ ทัศนลีลพร ฟ้า ชาย โรงเรียนสมศักดิ์วิทยา
11 ด.ช.ธนดล จันทร์แสวง เหลือง ชาย โรงเรียนสมศักดิ์วิทยา
12 ด.ญ.ปัทมาพร​ โชคชัยภักดี แดง หญิง ชมรมเทควันโดจังหวัดปราจีนบุรี
13 ด.ญ. จิรัชญา ตัณฑ์พูนเกียรติ เขียว หญิง 72 พรรษา
14 ด.ญ. คุณัญญา ตั้งชัยพิพัฒน์ เขียว หญิง 72 พรรษา
15 ด.ช.เจษฎา เพ็งปาน ดำแดง ชาย ศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติ๘๔พรรษา(บางบอน)
16 ณัฐณิชา ศรีงาม เหลือง หญิง TKD.S.ONE จันทบุรี
17 ญาณาธิป ทองทวี ขาว ชาย โรงเรียนลาซาล จันทบุรี
18 ทิฆัมพร ขอเจริญสุข ดำแดง หญิง Soul Chumthang
19 ภัทรานันท์ อินทุ่ม ฟ้า หญิง Soul Chumthang
20 สริญญา ศิริรัตน์ น้ำตาล หญิง Soul Chumthang
21 โศภิตา พิมเครือ เหลือง หญิง โรงเรียน ตังเอ็ง จันทบุรี
22 ด.ช.เทพพิทักษ์ ผิวทอง น้ำตาล ชาย โรงเรียนประชาอุทิศ (จันทาอนุสรณ์)
23 ลลิตวดี ห่านศรีวิจิตร แดง หญิง Soul Chumthang
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 นภสร ภิญโญ แดง หญิง V.C.M. TAEKWONDO ACADEMY
2 วรนพ พูลนิล แดง ชาย V.C.M. TAEKWONDO ACADEMY
3 ด.ช.จิราเจตน์ ขันทะชา ดำแดง ชาย CLC TAEKWONDO
4 ด.ญ.บุญญาลักษณ์ ลี้เลิศล้ำ ดำแดง หญิง KTG TAEKWONDO
5 ด.ช.พสิษฐ์ บัวเพรช ดำแดง ชาย KTG TAEKWONDO
6 ด.ญ.ปาย จิรวณิชย์เจริญ เขียว หญิง KTG TAEKWONDO
7 ด.ช.กันต์ธร พาหูถิตย์ เหลือง ชาย CLC TAEKWONDO
8 ด.ช.ณัฏฐนันท์ ลิบอิ่ม ดำแดง ชาย เซียนเทควันโด บางแพ
9 ด.ช.ศุภวิชญ์ นามโคตร ดำแดง ชาย ชมรมเทควันโดจังหวัดปราจีนบุรี
10 ด.ช.จักพันธ์ ทัศนลีลพร ฟ้า ชาย โรงเรียนสมศักดิ์วิทยา
11 ด.ช.รุจิภาส วิเชียรรัตน์ แดง ชาย เซียนเทควันโด บางแพ
12 ด.ญ.ปัทมาพร​ โชคชัยภักดี แดง หญิง ชมรมเทควันโดจังหวัดปราจีนบุรี
13 ณภัทร สงวนตั้ง ดำแดง ชาย Soul Chumthang
14 ชนิสรา ถาดไธสงค์ น้ำตาล หญิง Soul Chumthang
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 นางสาวชญาดา เชาวินัย น้ำตาล หญิง TKD FORCE
2 น.ส.เกวลิน ขุนเจริญ เหลือง หญิง สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family
3 ณัฐฉรียา. ขวัญอยู่ แดง หญิง V.C.M. TAEKWONDO ACADEMY
4 นรินทร์ทิพย์ พงษ์อุดมปัญญา เขียว หญิง สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family
5 นส. ชลิดา ทองเพชร เขียว หญิง สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family
6 นางสาว บงกชชกรณ์ กุมพันธ์ ดำ หญิง สามพราน&โรงเรียนวัดไร่ขิง Family
7 ด.ช.ภานรินทร์ เชวรัมย์ แดง ชาย เซียนเทควันโด บางแพ
8 นายพชรพล สว่างเมฆ ดำ ชาย เซียนเทควันโด บางแพ
9 ด.ญ.สุพัชชา​ นาเจริญ ดำ หญิง ชมรมเทควันโดจังหวัดปราจีนบุรี
10 น.ส.จิรัฐฐา​ ธีรจิรกาญจน์ ดำ หญิง ชมรมเทควันโดจังหวัดปราจีนบุรี
11 น.ส. สุพิชฌาย์ ทับทิม แดง หญิง 72 พรรษา
12 ด.ญ.พรรณราย ตั้งศักดิ์สุพรรณ ดำ หญิง ศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติ๘๔พรรษา(บางบอน)
13 เสฏฐพันธ์ แสงโสดา เหลือง ชาย Believe Taekwondo
14 จิรประภา เสนาสนะ ดำ หญิง TKD.S.ONE จันทบุรี
15 ปาริชาต อู่ประไพ เหลือง หญิง TKD.S.ONE จันทบุรี
16 นันทพัทธ์ ศรีวัระ ดำ ชาย Soul Chumthang
17 ปวีณ์สุดา คูณขุนทด แดง หญิง Soul Chumthang
18 จิรัฏฐ์ นามกระจ่าง น้ำตาล ชาย โรงเรียนลาซาล จันทบุรี
19 ธิดาพร เสมี เหลือง หญิง AVT TAEKWONDO TEAM
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ประชาชน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 นายจิระพงศ์​ เขตหลัก ดำ ชาย ชมรมเทควันโดจังหวัดปราจีนบุรี
2 ด.ช.ภานรินทร์ เชวรัมย์ แดง ชาย เซียนเทควันโด บางแพ
3 นายพชรพล สว่างเมฆ ดำ ชาย เซียนเทควันโด บางแพ
4 น.ส. ณิชากร ทับทิม แดง หญิง 72 พรรษา
5 นางสาว จีรวรรณ เสนาสนะ ดำ หญิง TKD.S.ONE จันทบุรี
6 น.ส. ณิชากร ทับทิม ดำ หญิง 72 พรรษา
7 นาย ณัฐภัทร โลราช ดำ ชาย Power p
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ.ฟ้ารดา เทิดทูนไทย ด.ญ.รังสิยา แพรอัตร์ เขียว หญิง โรงเรียนสมศักดิ์วิทยา
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.พิชยพล​ เพ็งโคตรด.ญ.อธิชนัน​ นาเจริญ เหลือง ชาย - หญิง ชมรมเทควันโดจังหวัดปราจีนบุรี
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.ณัฏฐนันท์ ลิบอิ่มด.ช.ศศกร แก้วพ่วง ดำแดง ชาย เซียนเทควันโด บางแพ
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 วรนพ พูลนิลนภสร ภิญโญ แดง ชาย - หญิง V.C.M. TAEKWONDO ACADEMY
2 ปิยาภรณ์ จันทร์แจ้งกรวีร์ จารีย์ ดำแดง ชาย - หญิง วิถีเพชร
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.ศุภวิชญ์​ นามโคตรด.ญ.สุพัชชา​ นาเจริญ ดำแดง ชาย - หญิง ชมรมเทควันโดจังหวัดปราจีนบุรี
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ ประชาชน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 นายจิระพงศ์​ เขตหลักน.ส.จิรัฐฐา​ ธีรจิรกาญจน์ ดำ ชาย - หญิง ชมรมเทควันโดจังหวัดปราจีนบุรี
2 นางสาว ณัฐริกา กองคำบุตรเด็กหญิง ทวิรัสมิ์ เจริญสาร แดง หญิง WANGTHONGLANG TAEKWONDO TEAM
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.ธนเสฏฐ์ ยศฐเศรษฐ์ด.ญ.พิมมาดา โตประพันธ์ด.ญ.ญาณิศา มิเกลี้ยง ดำแดง ชาย - หญิง เซียนเทควันโด บางแพ
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 สรวิชญ์ วีระเดชภัชวินธ์ พิพัฒน์บดีชาญณรงค์ นกนาค ดำแดง ชาย วิถีเพชร
2 ด.ช.อรรฆภัคค์ ปฐมสุริยะพรด.ญ.ชญาดา ปฐมสุริยะพรด.ช.ธนดล จัทร์แสวง เหลือง ชาย - หญิง โรงเรียนสมศักดิ์วิทยา
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 นันท์นภัส บุญขจายวราลี เกื้อนุ้ยวัชราภา ริ้วทองชุ่ม ดำแดง หญิง Soul Chumthang
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ ประชาชน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม