PATTAYA OPEN TAEKWONDO CHAMPIONSHIP

สถานที่แข่งขัน ณ ศูนย์กีฬาแห่งชาติภาคตะวันออก(พัทยา)
จังหวัด ชลบุรี
แข่งขันวันที่ 23/02/2019 ~ 23/02/2019

ชื่อผู้จัด : เมืองพัทยา ปิดระบบรับสมัคร 21 กุมภาพันธ์ 2562 เวลา 18.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 086-327-2842 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
แสดงรายการผู้เข้าแข่งขันแบบรายการ

ต่อสู้
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ธฤติมัด อ่อนอิน P8. 14-04-2558
2 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. อดิศักดิ์ ชุมทอง 01-01-2562
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. วัชรวินทร์ กำเนิดศุข P36. 23-11-2558
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 20+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. ณฐพงศ์ อ๊อกเวชะ(ร.ร.อัจฉริยะสามภาษา)​ 04-04-2557
2 ทีม Sl taekwondo ด.ช. ชิตภณ ผ่องสาร 29-07-2557
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. Taya Bryan BR1. 03-11-2557
2 ทีม พงษ์พิทักษ์ ด.ญ. กัญญาวีร์ คำสอาด 04-07-2558
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. ภัคนันต์ ทรงฮง P3. 14-11-2558
4 ทีม CONNECTION GYM ด.ญ. ภูริชญา เที่ยงตรง 10-03-2558
5 ทีม พีสุโซ เทควันโด พัทยา ด.ญ. ชลณิชา แท่นแก้ว 12-05-2557
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม อรัญเทควันโด ด.ญ. ชาลิสา สกุลรัตนรักษ์ 15-06-2558
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 20+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. ชัยชนะ กันติ๊บ 01-01-2562
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Sl taekwondo ด.ช. ติณณภพ นวลเพ็ชร์ 05-02-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ช. กษิดิ์เดช เดือนขุนทด 28-12-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 28+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. ภัทรศยา วิบูลย์ศักดิ์ชัย P67. 12-11-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. เอลียาห์ เภตรา P56. 24-04-2557
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 28+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AIR FORCE TAEKWONDO ACADEMY ด.ช. บรูซ ธาซัง หมื่นชัยพรหม 20-06-2557
2 ทีม special tkd ด.ช. พงศกรณ์ อานามนารถ 21-04-2557
3 ทีม CONNECTION GYM ด.ช. ภานุรุจ รื่นรวย 23-08-2555
4 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. กฤศณัฎฐ์ โพธิ์ฉัตรแก้ว 01-01-2562
5 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ช. ปัณณวิชญ์ จันทรนิมิ รร.อนุบาลระยอง 01-01-2562
6 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ช. กลวัชร แก้วเกร็ด 01-01-2562
7 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ช. ธีรธรรม ทองโท 01-01-2562
8 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. เดชพลต์ ลัดกระพุ่ม (ศพด.วัดชัยมงคล) 01-01-2557
9 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. กัญจน์กวินท์ หอมมณี (ศพด.วัดชัยมงคล) 01-01-2557
10 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. สุวพิชญ์ ภู่เจริญ 01-01-2562
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. Monty Cole BR2. 21-07-2555
2 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. ณพิชญ์ วงษ์มานะสุข 09-01-2557
3 ทีม SPS TAEKWONDO ด.ช. ทีปรัฏฐ์ เดียวประเสริฐ 08-01-2557
4 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. อดุลวิทย์ อิสระเสนารักษ์ (มาลาสวรรค์พิทยา) 01-04-2555
5 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. ธีธนัต ลิมป์รุ่งโรจน์ 01-01-2562
6 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. ธีรเมท ยามาโมโต้ 20-02-2556
7 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ช. กฤติเดช อินทรา รร.สาธิตเทศบาลนครระยอง 01-01-2562
8 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ช. อเล็กซ์ซานเดอร์ บัคคาวาลาฟ 01-01-2562
9 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ช. รุ่งเกียรติ เสือพันธ์ุ 21-07-2555
10 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ณัฐภัทร ภักดีราช ( ศพด.วัดชัยมงคล ) 01-01-2562
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ช. รชต ปิติไหว 21-01-2556
2 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. ณัฐพล รัศมีศร​(ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​ 25-04-2555
3 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. ศิริวิรุฒ ศรีพรรณ์ 07-03-2556
4 ทีม ลูกประดู่ ด.ช. ธีรภัทร ใจรื่น 13-03-2556
5 ทีม CONNECTION GYM ด.ช. ภีมนภัทร อรัญบาลา 08-08-2555
6 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. จรณ์ พาลี (ศพด.วัดชัยมงคล) 01-01-2557
7 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. ธนวัฒน์ รีวีแอร์ 01-01-2562
8 ทีม พีสุโซ เทควันโด พัทยา ด.ช. ปันณกัญจน์ เสือสีนวล 24-09-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. วุฒิภัทร มุขภักดี 27-07-2556
2 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. ภทรธร ทองอินทร์​ (ร.ร.อัจฉริยะสามภาษา)​ 30-04-2555
3 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. ณัฐเศษฐ ขุนศรี 11-02-2557
4 ทีม อรัญเทควันโด ด.ช. ชวิน สกุลรัตนรักษ์ 19-08-2556
5 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. นิธินันท์ พัฒนจารีรัตน์ 05-10-2556
6 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ช. ภาคิน ถนอมพงษ์ชาติ 25-04-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 28+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม อรัญเทควันโด ด.ช. ชวิน ไชยศรี 15-04-2556
2 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ช. MARK JACOB VILLACORTE 01-01-2562
3 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ช. ภวัครพัฒน์ พัฒนะมนตรี รร.เรนโบว์ แลนด์ 01-01-2562
4 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ตุลา สายสุด (ศพด.วัดชัยมงคล) 01-01-2557
5 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. ศุภากร โชคครองสมุทร 01-01-2562
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AIR FORCE TAEKWONDO ACADEMY ด.ญ. กรภัทร์ โภควณิช 10-11-2557
2 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. Hailey Van Opstal BR3. 22-08-2556
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. Ruby Cole BR4. 19-02-2558
4 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. ชญาภรณ์ ศรลาโคตร์ P35. 18-06-2556
5 ทีม special tkd ด.ญ. วิวารี รักษาทรัพย์ 16-12-2556
6 ทีม ลูกประดู่ ด.ญ. รักเอย สนามไชย 29-11-2556
7 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ญ. ปริยาภัทร ต้นทอง 01-01-2562
8 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. กานต์ธิดา ธเนศบุตร (ศพด.วัดชัยมงคล) 01-01-2557
9 ทีม Justice League Team ด.ญ. จิณณ์ณณัช วงค์พิทักษ์ 15-11-2556
10 ทีม พีสุโซ เทควันโด พัทยา ด.ญ. ญาณพัทธ์ สัมฤทธิ์โพธิ์ทอง 18-09-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. วรรณพร ปานเทศ P10. 04-11-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ญ. ชนัญชิดา สอดเสน (รร.อนุบาลนครนายก) 04-01-2555
2 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ญ. ชนิกานต์ มากสวาท รร.สาธิตเทศบาลนครระยอง 01-01-2562
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. ณัฐธิดา ศิริภิรมย์กล P25. 09-10-2556
2 ทีม CHATCHANA (ชลบุรี) ด.ญ. กิตติวรา แซ่ลี้ 31-10-2556
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. ปิยวดี นามประมา P92. 23-10-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 28+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. ฐิติวัฒน์ ทองอรุณ 01-08-2554
2 ทีม Justice League Team ด.ช. นนทพัทธ์ ไชยเผือก 01-01-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Justice League Team ด.ช. สุริญภักดี ขันทะชา 08-03-2554
2 ทีม CHATCHANA (ชลบุรี) ด.ช. กฤติธี บุญยัง 20-05-2554
3 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. ธนภูมิ เเก้วเนตร 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. จิรพัส ศรีวิสุทโธ(ร.ร.จงหมิน)​ 15-04-2553
2 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ช. DAVID GORCSA 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. พรวิภา ชื่นศิริ ( รร.เมืองพัทยา 8 ) 01-01-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. ณัฏฐณิชา แสงจินดา P16. 28-10-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CONNECTION GYM ด.ช. ชนะศักดิ์ ลบเอี่ยม 23-08-2554
2 ทีม SPS TAEKWONDO ด.ช. ธีรเมธ นาหนองตูม 11-09-2555
3 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. เกียรติกมล เบ็ญจะขันธ์ 01-01-2562
4 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ช. ธีรภัทร จันทร์สว่าง รร.อนุบาลระยอง 01-01-2562
5 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. พงศกร ดลธรรมชนะกุล (ศพด.วัดชัยมงคล) 01-01-2555
6 ทีม ฺBhawat Gym ด.ช. เตชินท์ คงสวน 04-02-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AIR FORCE TAEKWONDO ACADEMY ด.ช. จิรภัทร สุดแสวง 23-10-2554
2 ทีม พงษ์พิทักษ์ ด.ช. ปารมี ชมภูวงศ์ 04-09-2554
3 ทีม SPS TAEKWONDO ด.ช. ราชนาวี สุขแจ่ม 31-05-2555
4 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. นวชาติ เมืองโคตร 01-01-2562
5 ทีม Justice League Team ด.ช. kai kondo 01-01-2562
6 ทีม special tkd ด.ช. จิรัฎฐ์ ธนวัฒน์ณิชกุล 04-09-2554
7 ทีม Justice League Team ด.ช. กันตภณ รักศรี 20-05-2554
8 ทีม Justice League Team ด.ช. เมธาสิทธิ์ ศรีเชื้อ 28-01-2554
9 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. รอส มิดเดลทัน ( รร.เมืองพัทยา 8 ) 01-01-2555
10 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. นวพล เลี่ยมทอง ( รร.เมืองพัทยา 8 ) 01-01-2554
11 ทีม Justice League Team ด.ช. ธีรเดช ขวาขันธ์ 14-06-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPS TAEKWONDO ด.ช. นพณัฐ แสงงาม 30-12-2554
2 ทีม Justice League Team ด.ช. ดนุภัทร วรวิสันต์ 25-09-2554
3 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. คุณานนท์ ชนะรอด 01-01-2562
4 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. ณชดล ช้างเขียว 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. สิทธิโชติ ไชยสิทธิ์ P19. 28-03-2554
2 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. พงศกร โพธิ์ศรี P24. 11-05-2554
3 ทีม Sl taekwondo ด.ช. นพวิทย์ มาลัย 11-10-2554
4 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. สุรชา โสวัน P37. 22-10-2554
5 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. ธาดาฤทธิ์ พรหมดี 18-09-2554
6 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. วัชรากร บุญชาติ P55. 02-06-2554
7 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. ไมเคิล ฮอร์วัต 01-01-2562
8 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. ธีร์รัช ลิมป์รุ่งโรจน์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPS TAEKWONDO ด.ช. นิธินันท์ พานเทียน 31-05-2555
2 ทีม Justice League Team ด.ช. ชนม์พิพัฒน์ ใบกระเบา 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AIR FORCE TAEKWONDO ACADEMY ด.ช. ธนคุณ เหล่าเทพ 02-09-2554
2 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ภัทรภณ สนั่นเมือง P22. 16-11-2554
3 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. พลภัทร ชนะรอด 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. ณัฐนันท์ ดาราภิรมย์ (รร.อัจฉริยะสามภาษา) 13-06-2554
2 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. จิรพัฒน์ สุดาดวง​ (ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​ 26-10-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ญ. ศรัญญา พรหมบุตร 12-05-2554
2 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. ธนพร อ่วมสิน ( รร.เมืองพัทยา 8 ) 01-01-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AIR FORCE TAEKWONDO ACADEMY ด.ญ. แองเจลีน่า กาญ่า หมื่นชัยพรหม 27-07-2554
2 ทีม SPS TAEKWONDO ด.ญ. ปุณพสุ เส้งโสตะ 30-03-2554
3 ทีม ฺBhawat Gym ด.ญ. ณัฐปภัสร์ ศรีขำกูล 24-09-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPS TAEKWONDO ด.ญ. พิชชานันท์ แก้วขาว 25-11-2554
2 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ญ. MEESUK REANGNISAI 01-01-2562
3 ทีม ฺBhawat Gym ด.ญ. กัลยรัตน์ เขมะคาม 18-04-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. กฤตกร วงษ์สุวรรณ์ 19-11-2555
2 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ธนกฤต อนันต์วงศ์ P26. 25-03-2555
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ธนกร อนันต์วงศ์ P27. 25-03-2555
4 ทีม special tkd ด.ช. พลลภัตม์ นิยมทรัพย์ 25-12-2554
5 ทีม special tkd ด.ช. ฉัตรชนก บุรีทาน 10-12-2555
6 ทีม thaioil academy tkd ด.ช. ธนกฤต เจริญพร 09-07-2555
7 ทีม ธีภัสพร BYS. ด.ช. ณกร งามวิไล 21-10-2555
8 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. อภิวัฒน์ กำทองดี P59. 06-06-2555
9 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ธัมชัย จิรกรธรากุล P62. 01-05-2555
10 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ช. วินรพัชร์ พัฒนสิริกานต์ รร. อนุบาลระยอง 01-01-2562
11 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ช. PHUTTHIPONG WONGPINTA 01-01-2562
12 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ภัทรบุตร พิศิลป์ (ศพด.วัดชัยมงคล) 01-01-2555
13 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ภัทรภูมิ พงษ์กสิกิจ P89. 28-08-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ช. วรรณสิงห์ อาสนะ 18-04-2555
2 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. กัญฑ์อเนก มั่นปาน 28-10-2554
3 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. ขุนพล บุญมา 06-03-2555
4 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ภัทรพล ทรงฮง P4. 25-10-2554
5 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ปรมะ โสมวิเศษ P23. 11-01-2555
6 ทีม Sl taekwondo ด.ช. รัชพล พรมเฮียง 15-12-2555
7 ทีม Sl taekwondo ด.ช. ณัฐสิทธิ์ เสนาะวาที 19-10-2555
8 ทีม thaioil academy tkd ด.ช. ณัฐกิตติ์ รุ่งศิริ 11-02-2554
9 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. สรวิชณ์ ทองพาสี P63. 24-07-2555
10 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ช. ณัฐวรรธน์ เสตะพงษ์สัตย์ รร.อนุบาลระยอง 01-01-2562
11 ทีม Justice League Team ด.ช. Chen hua rui 01-01-2562
12 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. วัชรกร สมบูรณ์ประเสริฐ (ศพด.วัดชัยมงคล) 01-01-2555
13 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ดนุพัฒน์ อกอุ่น (ศพด.วัดชัยมงคล) 01-01-2555
14 ทีม พงษ์พิทักษ์ ด.ช. ประภวัต โภคประเสริฐ 31-07-2554
15 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. ปภพ เลฃสุข 01-01-2562
16 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. มนัส นิยมฤทธิ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. ปิยคุณ เปรมประเสริฐ(ร.ร.อัจฉริยะสามภาษา)​ 21-09-2554
2 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. ชนกันต์ วัชรสกุณี 14-11-2553
3 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. ณภัทร แก้วแสนตอ 21-05-2555
4 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ปุณณพัฒน์ โพศิริ P38. 19-09-2554
5 ทีม อรัญเทควันโด ด.ช. ปัฐพีวัฒน์ ขอพิมาย 16-10-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ช. โสภณวิชญ์ ทึมหาญ 01-12-2554
2 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. Matteo Simonini BR5. 19-11-2554
3 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. พิพัฐภูมิ เนแกแล(ร.ร.มารีวิทยาปราจีนบุรี)​ 09-12-2553
4 ทีม special tkd ด.ช. นนธวัช หอมสุวรรณ 13-05-2554
5 ทีม CONNECTION GYM ด.ช. อาชัญ ติปยานนท์ 15-11-2554
6 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ปิยะวัฒน์ นาดี P58. 19-10-2554
7 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ภากภูมิ ศรีสวัสดิ์ P65. 21-08-2554
8 ทีม ลูกประดู่ ด.ช. พงศกร พิมพา 24-06-2554
9 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ธีรพงษ์ หอมสุข P69. 06-10-2554
10 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ช. ภันเต ถนอมพงษ์ชาติ 10-12-2554
11 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. กมลภพ เถาว์ราม (ศพด.วัดชัยมงคล) 01-01-2555
12 ทีม Justice League Team ด.ช. กิตตินนท์ สุโน 17-04-2554
13 ทีม พีสุโซ เทควันโด พัทยา ด.ช. คณิศร แซมเพ็ชร 02-12-2553
14 ทีม พีสุโซ เทควันโด พัทยา ด.ช. อเล็กซานเดอร์ มึลเลอร์ 20-09-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. ศิวะนนท์ ดอนปัด​ (ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​ 08-05-2553
2 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ณัฐพงษ์ มุ้ยท้องคุ้งP32. 23-03-2554
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. สิรวิชญ์ บัวผึ้ง P39. 08-10-2554
4 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. แทนกาย สมสูงเนิน P64. 10-08-2554
5 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ช. ณฐกร วิริยสถิตกุลย์ 01-01-2562
6 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ศุภวิชญ์ นภาสีคราม (ศพด.วัดชัยมงคล) 01-01-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ช. ศุภากร วิชาเรือง 21-07-2554
2 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ช. ชลชนก ป้อมบุบผา 28-02-2555
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ภัทรวัสส์ แซ่เอี้ย (ศพด.วัดชัยมงคล) 01-01-2555
4 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. อเล็กซ์ คล๊าค 01-01-2562
5 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. ปุญญพัฒน์ ขจรศิลป์​ (ร.ร.อัจฉริยะสามภาษา)​ 22-07-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ญ. พรพัสสวี ศรีภมร 06-06-2555
2 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ญ. อธิชนัน นาเจริญ(ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​ 06-05-2554
3 ทีม SPS TAEKWONDO ด.ญ. นันท์นภัส พวงกลิ่น 23-12-2554
4 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. กชมล ปานเทศ P9. 18-06-2555
5 ทีม Justice League Team ด.ญ. ปุณรดา กันหาเขียว 01-01-2562
6 ทีม special tkd ด.ญ. ศุภกานต์ คำทอง 10-02-2555
7 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. พิชามญช์ สร้อยสน 03-02-2555
8 ทีม CONNECTION GYM ด.ญ. สุภัทรา บาลไธสง 24-11-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. กัญญ์วรา พันธุ์พานิช 24-03-2554
2 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. ศรา ศรีประพัฒน์ 29-12-2555
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. ปุณิกา ทรัพย์สิน P91. 31-05-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ญ. ปาลิดา อินทัตสิงห์ 14-12-2554
2 ทีม AIR FORCE TAEKWONDO ACADEMY ด.ญ. พรรณปพร คานศรี 08-08-2554
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. ญาณาธร อินทวงศ์ P11. 08-02-2554
4 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ญ. LIYUAN MA 01-01-2562
5 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ญ. ปัญญ์ณิชา เอี่ยมฉ่ำ รร.สาธิตเทศบาลนครระยอง 01-01-2562
6 ทีม Justice League Team ด.ญ. ปัญจรัตน์ ตั่งมั่น 01-01-2562
7 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. แพรวา นนธิจันทร์ (ศพด.วัดชัยมงคล) 01-01-2555
8 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. ประภาวรินทร์ โสสิงห์ (ศพด.วัดชัยมงคล) 01-01-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ญ. บีทา โบโซร์กิ บาร์ชิ 13-01-2554
2 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ญ. KANYAPATH PLUIMTANOM 01-01-2562
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. ณัติณชา มิถุนาวงศ์ P66. 04-11-2554
4 ทีม ลูกประดู่ ด.ญ. ณัฐนิชา พิมพา 24-02-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ญ. ณปภัช ไชยยา(ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​ 22-11-2553
2 ทีม Justice League Team ด.ญ. นันท์นภัทร พยัคโฆ 23-08-2554
3 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ญ. อลิส อลิสา บิอาร์เนส์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ญ. ปภาดา วาสนา 05-08-2554
2 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ญ. ภณิตา สิงห์คาร(ร.ร.อัจฉริยะสามภาษานครนายก)​ 27-08-2553
3 ทีม special tkd ด.ญ. พิมพ์อัปสร สุดใจรัก 25-08-2554
4 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. นาตาชา กานนต์ P12. 21-02-2554
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Sl taekwondo ด.ช. จิรภัทร อนันต์สวัสดิ์ 28-03-2553
2 ทีม METHASITH TAEKWONDO RAYONG ด.ช. กรกันต์ เทพศิลปวิสุทธิ์ 06-12-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. ศุภวิชญ์ ทองเกลี้ยง 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AIR FORCE TAEKWONDO ACADEMY ด.ช. พีรพัฒน์ คำหอมรื่น 31-03-2553
2 ทีม AIR FORCE TAEKWONDO ACADEMY ด.ช. สุขสยาม ยวงทอง 17-09-2552
3 ทีม ธีภัสพร BYS. ด.ช. ชนาธิป ยิ้มสุด 30-11-2553
4 ทีม METHASITH TAEKWONDO RAYONG ด.ช. ปรรณยมินทร์ พงษ์กระสินธุ์ 06-11-2552
5 ทีม Sl taekwondo ด.ช. รัชพล สว่างศรี 14-02-2562
6 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. หฤษฎ์ ยอดประสิทธิ์ ( รร.อักษร ) 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Sl taekwondo ด.ช. รุจิภาส นวลเพ็ชร 27-06-2552
2 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. ปัณณวิช เตชะจำนงกิจ 01-01-2562
3 ทีม CHATCHANA (ชลบุรี) ด.ช. วนันต์ชัย อำไพประสิทธิ์ 11-07-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -40 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 40+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ญ. อันดา จอนมี 21-06-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AIR FORCE TAEKWONDO ACADEMY ด.ญ. ณภัทร แก้วนุกูล 26-04-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Justice League Team ด.ญ. ทิพกฤตา ขันทะชา 13-03-2552
2 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ญ. ชนัญญา วรรณคำ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ญ. ธนภรณ์ แดงรัศมี 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -40 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 40+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ช. นทีเทพ พรหมบุตร 20-10-2552
2 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. สุภัค วรรณศรี 04-11-2553
3 ทีม SPS TAEKWONDO ด.ช. คณิสร ลือบางใหญ่ 22-04-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Gym ด.ช. เตชินท์ ฟุ้งขจร 27-04-2553
2 ทีม พงษ์พิทักษ์ ด.ช. ณัฐชนน อุ่นจันทึก 06-11-2553
3 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ช. ศุภวิชญ์ ชูผล 01-01-2562
4 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. ปนัย กายซิม 01-01-2562
5 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. ธีรภทัร อามาตมนตรี 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม อรัญเทควันโด ด.ช. เอกสิทธิ์ สกุลรัตนรักษ์ 01-09-2552
2 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. ชริณวุฒิ ช้างน้อย (รร. มาลาสวรรค์พิทยา) 29-11-2552
3 ทีม ลูกประดู่ ด.ช. ีีี้ีีีีรักคุณ สนามไชย 11-01-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. กวีพัฒน์ สักเนตร 17-06-2552
2 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. ธนากร ทองเกลียง 14-06-2552
3 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. ทรงภพ สร้อยสน 24-08-2552
4 ทีม Justice League Team ด.ช. สหรัฐ สายสมบัติ 07-06-2553
5 ทีม ฺBhawat Gym ด.ช. พรรษชล บุญพลอย 18-02-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. ภัทรพล ไทรน้อย 11-04-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. ธรรมรักษ์ พรยุศรี (มาลาสวรรค์พิทยา) 09-09-2552
2 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. อกฤษณ์ หอมสุวรรณ์ 01-01-2562
3 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ช. TANKHUN REANGNISAI 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -40 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPS TAEKWONDO ด.ช. กุลสมิทธิ์ ชาญเกียรติก้อง 08-12-2553
2 ทีม CHATCHANA (ชลบุรี) ด.ช. นพรุจ ทองทวี 27-10-2552
3 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. ศุภกิตติ์ บังทองหลาง 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 40+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPS TAEKWONDO ด.ช. นันทพัทธ์ แสงงาม 18-07-2553
2 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ช. MIRANO PRINECS 01-01-2562
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. MOHAMAD ESLAM ( รร.บ้านรถไฟ ) 01-01-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Gym ด.ญ. พิมพ์อร ทองเทศ 15-10-2552
2 ทีม AIR FORCE TAEKWONDO ACADEMY ด.ญ. อรกัญญา นวลเอียด 25-09-2553
3 ทีม SPS TAEKWONDO ด.ญ. นวรัตน์ อ้วนล่ำ 16-08-2553
4 ทีม Sl taekwondo ด.ญ. พรปภัทร สว่างศรี 10-05-2553
5 ทีม thaioil academy tkd ด.ญ. ศริญญา ดำรงกุลไพศาล 08-04-2553
6 ทีม ฺBhawat Gym ด.ญ. วิรัญชนา คงสวน 15-09-2552
7 ทีม Justice League Team ด.ญ. จินต์จุฑา หลักคำ 24-12-2553
8 ทีม Justice League Team ด.ญ. นลินนิภา จิตรเพียร 06-11-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Gym ด.ญ. สุมณฑา สีอาจ 21-07-2552
2 ทีม AIR FORCE TAEKWONDO ACADEMY ด.ญ. ณัฐฐธิดา แซ่เจ็ง 22-09-2552
3 ทีม Sl taekwondo ด.ญ. วิจิตรา ตั้งวิริยะสกุล 15-07-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ญ. จิดาภา สุธาพจน์ 12-02-2553
2 ทีม SPS TAEKWONDO ด.ญ. พรรณณิภา เกียรติคุณ 18-11-2553
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. ปภาวดี พวงดอกไม้ P34. 19-10-2552
4 ทีม Sl taekwondo ด.ญ. ภัทรภร นนธิราช 05-10-2552
5 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ญ. นัทธนันท์ แถวถึก 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. ศุภัสสร มะเลโลหิตร 13-02-2552
2 ทีม CHATCHANA (ชลบุรี) ด.ญ. กัญญาณัฐ กัลยาประสิทธิ์ 12-05-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ญ. ฐานุตรา นวลศรีใส 01-01-2562
2 ทีม พีสุโซ เทควันโด พัทยา ด.ญ. ปภาวรินท์ เวชษี 01-04-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -40 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 40+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ญ. เสฏฐีญาดา ปรุงทอง 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. นิชคุณ บุญมา 18-02-2553
2 ทีม SPS TAEKWONDO ด.ช. ปรมินทร์ หล้าเพชร 13-10-2553
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. จันปัญญา เสริฐ P18. 06-09-2553
4 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ช. พชรภณ คงเจริญ รร.สาธิตเทศบาลนครระยอง 01-01-2562
5 ทีม Justice League Team ด.ช. ธารธรรม กันทะวงศ์ 01-01-2562
6 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ช. PHITTHAYUD WONGPINTA 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พงษ์พิทักษ์ ด.ช. ปกรณ์เกียรติ โภคประเสริฐ 19-08-2552
2 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ณัฐกร พรมโยธา P60. 04-02-2552
3 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ช. พิทยุตม์ วารีชล 01-01-2562
4 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. สุภทัต บุญมี P90. 30-09-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPS TAEKWONDO ด.ช. ธนภัทร มิตรเจริญรัตน์ 02-06-2552
2 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. ณฐพงศ์ ทองคง 17-08-2552
3 ทีม อรัญเทควันโด ด.ช. รัตนชัย เผื่อนขวัญ 23-09-2553
4 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. ศุภชณาภร ศรีสว่าง (รร.กระเหรี่ยงคอม้า) 14-10-2553
5 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. วรโชติ อุชุการ 30-01-2553
6 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. สิรวิชญ์ นาคประพันธ์ 01-01-2562
7 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ช. ชิติพัทธ์ สอนขำ รร.กวงฮั้วระยอง 01-01-2562
8 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. ฤทธิชัย นิยมฤทธิ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. พงศพัศ สามา 19-01-2552
2 ทีม special tkd ด.ช. อภิสิทธิ์ ฝังใจ 19-06-2552
3 ทีม special tkd ด.ช. กันตพงศ์ ณรงค์รักเดช 02-10-2552
4 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. Franck Degand 01-01-2562
5 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ช. YUTIDHORN NAGANIDHI 01-01-2562
6 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ช. ปุณณวิช บุญรินทร์ 01-01-2562
7 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. โสภณ มั่งมี ( รร.อักษร ) 01-01-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. สุภาภพ เงินขาว 10-09-2552
2 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. กนต์ธร ยอดมณี 01-03-2553
3 ทีม whitefighter ด.ช. ภวัต ศุภาางค์ศานต์ 12-08-2552
4 ทีม SPS TAEKWONDO ด.ช. จิรพัฒน์ มหาเทียน 10-08-2553
5 ทีม SPS TAEKWONDO ด.ช. ธัญเทพ เอียดแก้ว 21-04-2552
6 ทีม special tkd ด.ช. รชต เตียวลักษณ์ 27-10-2552
7 ทีม Sl taekwondo ด.ช. ปณชัย เดชะ 23-12-2553
8 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. ศุวพิชญ์ ดุลพินิจพัฒนะ 11-06-2552
9 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ช. บวรยศ กวินเธียรธนา รร.กวงฮั้วระยอง 01-01-2562
10 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ช. เสฎฐวุฒิ มลิวรรณ์ รร. อนุบาลระยอง 01-01-2562
11 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ไววิทย์ สายสุด ( รร.เมืองพัทยา 8 ) 01-01-2553
12 ทีม พีสุโซ เทควันโด พัทยา ด.ช. ปีใหม่ นันทศิลป์ 01-01-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special tkd ด.ช. กิตธิพัฒน์ โชติเฉลิม 04-09-2552
2 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ช. พิชัยราชันต์ สัมปันนัง 01-01-2562
3 ทีม thaioil academy tkd ด.ช. นิธิศ เจริญพร 12-03-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -40 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. ไกรธร ปิยภัทร์ (รร.บ้านนา “นายกพิทยากร”) 18-05-2549
2 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. คุณานนท์ จันทรรัตนบุปผา(ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​ 06-03-2552
3 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ช. วชิรสรณ์ ถาวรกาย 13-05-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 40+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Justice League Team ด.ช. ธีรเดช คงอ่วม 01-01-2562
2 ทีม CONNECTION GYM ด.ช. พีระพัฒ กุดนอก 06-12-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. Saowapha Krutram BR6. 22-01-2553
2 ทีม special tkd ด.ญ. ณิชานันท์ สันดร 19-03-2553
3 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. ชฎาพร หาญณรงค์ 01-01-2554
4 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ญ. สรัลพร รุ่งเรือง 01-01-2562
5 ทีม Justice League Team ด.ญ. ใบบุญ ทองบ้านทุ่ม 06-11-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AIR FORCE TAEKWONDO ACADEMY ด.ญ. ธาราวัลย์ ใจทอง 23-10-2553
2 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. ณัฐชญา พันธกุล P40. 20-10-2553
3 ทีม พีสุโซ เทควันโด พัทยา ด.ญ. สุธาสินี วงษ์สิทธิชัย 07-07-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ญ. ปพิชญา เสนาพันธ์ 02-11-2553
2 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. ณัฐกฤตา ชัยวัฒน์ P17. 30-01-2552
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. กัญญาภัค อนันต์วงศ์ P28. 15-10-2552
4 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. วัลลญา กอพินัย P31. 08-09-2552
5 ทีม Justice League Team ด.ญ. ชมพูนุช สมจิตต์ 01-01-2562
6 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ญ. แองเจลีน่า รอสส์ 01-01-2562
7 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ญ. สุวิชาดา ยอดมณี รร.สาธิตเทศบาลนครระยอง 01-01-2562
8 ทีม พีสุโซ เทควันโด พัทยา ด.ญ. อริสเซีย ดีเคลน 01-01-2553
9 ทีม พีสุโซ เทควันโด พัทยา ด.ญ. มนัชญา เสือสีนวล 15-12-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -29 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม whitefighter ด.ญ. อริญขยา มีสาย 25-02-2552
2 ทีม SPS TAEKWONDO ด.ญ. ภทรษร โยวรัช 04-05-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Gym ด.ญ. จิดาภา เงินบุคคล 09-10-2552
2 ทีม AIR FORCE TAEKWONDO ACADEMY ด.ญ. กวินทิพย์ ขาวสอาด 17-06-2552
3 ทีม Sl taekwondo ด.ญ. วรินทร์ จอมวิญญา 01-01-2552
4 ทีม special tkd ด.ญ. สัชนันทน์ เวชโพธิ์กลาง 29-03-2553
5 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ญ. ดลชนก สุมาลี 22-11-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ญ. ชุติมาพร อยู่เย็น 01-01-2562
2 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ญ. เกสรา เศกใจเสือ 01-01-2562
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -40 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ญ. ภูชิดา จันทร์แก้ว 21-04-2552
2 ทีม Justice League Team ด.ญ. รมย์ธีรา ทิติ๊บ 01-01-2562
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. จุฬารัตน์ สังคำ P45. 02-05-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 40+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ญ. ปภาวดี ศรีสุขสันต์ 08-06-2552
2 ทีม SPS TAEKWONDO ด.ญ. ณัฐมน ถั่วทอง 27-09-2552
3 ทีม ฺBhawat Gym ด.ญ. กุลนันท์ เขมะคาม 16-05-2552
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม whitefighter ด.ช. ณัฐวัฒน์ สิทธิ์ประสงค์ 31-12-2550
2 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. นันทกิจ โชคชัยภักดี 07-02-2550
3 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. ธนิท แสงก่ำ 06-07-2551
4 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. พัสกร ธรฤทธิ์ 04-06-2551
5 ทีม Sl taekwondo ด.ช. ณภัทร อนันต์สวัสดิ์ 23-10-2550
6 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. ธนเทพ บุญประเสริฐ 01-01-2562
7 ทีม Justice League Team ด.ช. ชัยทัต อัคราวุฒิพันธ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AIR FORCE TAEKWONDO ACADEMY ด.ช. วัชรพงษ์ เศียรนอก 15-12-2550
2 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. กิตติกร วงษ์เมือง 11-03-2550
3 ทีม Sl taekwondo ด.ช. ศุภวิชญ์ วงค์เสนา 15-02-2550
4 ทีม Sl taekwondo ด.ช. ศิริพงษ์ สิรินนท์ธนชัย 15-12-2550
5 ทีม METHASITH TAEKWONDO RAYONG ด.ช. ธนกฤต ใจแก้ว 19-11-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. ภัทรเดช เนียรศิริ 01-01-2562
2 ทีม CHATCHANA (ชลบุรี) ด.ช. รัชชานนท์ พรมวัง 13-10-2550
3 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. สิวา ชัยวุฒิ 10-03-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Justice League Team ด.ช. ปณิธาน สิริฤกษ์ดี 23-03-2550
2 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. นิติพัฒน์ อามาตมนตรี 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม METHASITH TAEKWONDO RAYONG ด.ช. กรเทพ เทพศิลปวิสุทธิ์ 04-10-2549
2 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. ณัฐวุฒิ สุดสาคร 01-01-2562
3 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. ชโยดม แช่มชอง 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 51+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPS TAEKWONDO ด.ช. นิธิกรณ์ พานเทียน 10-06-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. คัคคนางค์ อยู่บัว 01-01-2550
2 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ญ. ปวีณอร ลิม 01-01-2562
3 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ญ. มุฑิตา ซินลี่ 01-01-2562
4 ทีม Justice League Team ด.ญ. วาเศรษฐี บุญจีน 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. ประภาวรินทร์ มโนธรรม 01-01-2550
2 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ญ. ณิชารีย์ วงศ์รัตนชาติ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม METHASITH TAEKWONDO RAYONG ด.ญ. ปรรณยวีณ์ พงษ์กระสินธุ์ 10-06-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. คัคคนานค์ อยู่บัว 20-07-2550
2 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ญ. ชนัญธิดา กฤษดำ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SWK.Taekwondo ด.ญ. ลักษณพร แสดขุดทด 12-07-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ญ. ธนัชพร ศรีเทา 15-01-2550
2 ทีม Sl taekwondo ด.ญ. กีรัตยา ประสานวงศ์ 21-06-2550
3 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ญ. โสรยร อุดมนา 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 51+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Justice League Team ด.ญ. เจริญรัตน์ ถิรศิริ 01-01-2562
2 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ญ. กัญจลักษณ์ ชื่นชูกลิ่น 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. Suthiwat Krutram BR7. 19-04-2551
2 ทีม AIR FORCE TAEKWONDO ACADEMY ด.ช. ณัฐวรรธน์ แซ่เจ็ง 14-02-2551
3 ทีม พงษ์พิทักษ์ ด.ช. ตุลธร จริตพจน์ 12-10-2551
4 ทีม Sl taekwondo ด.ช. ธนกานต์ แสงคล้อย 06-11-2551
5 ทีม thaioil academy tkd ด.ช. ณัฐพัชร์ เฉลิมโยธิน 01-01-2551
6 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. ศุภวิชย์ อุทชัยยา 01-01-2550
7 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. บูรพา จำปามูล 01-01-2562
8 ทีม ฺBhawat Gym ด.ช. สิรวิชญ์ ยอดคำ 06-11-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม whitefighter ด.ช. อชิร ศุภางค์ศานต์ 13-02-2551
2 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. ก้องภพ กาฬสิงห์ 04-02-2551
3 ทีม Justice League Team ด.ช. ภูมิลำเนา หลักคำ 25-05-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. บูรพา แสนโคตร์ 02-04-2550
2 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ช. อัษฎายุธ มากสวาท รร.สาธิตเทศบาลนครระยอง 01-01-2562
3 ทีม ฺBhawat Gym ด.ช. อริย์ธัช เสือพยัคฆ์ 25-06-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พงษ์พิทักษ์ ด.ช. พิพัฒน์พล พิณแพทย์ 13-12-2551
2 ทีม AIR FORCE TAEKWONDO ACADEMY ด.ช. พงษภัทร โภควณิช 22-10-2551
3 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. วุฏฐินันท์ นันชัย 06-08-2551
4 ทีม SPS TAEKWONDO ด.ช. กุลวริศร์ ชาญเกียรติก้อง 10-01-2551
5 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. พงศ์พิพัฒน์ ดวงลูกแก้ว P15. 30-06-2551
6 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ช. ฐิติวัสส์ เลาหประภานนท์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ช. SUTIRAK KAEWPHALUEK 01-01-2562
2 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. ธีรภัทร โสดาราม 01-01-2562
3 ทีม Justice League Team ด.ช. ศิวกร หมีทอง 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ช. วิชธนันท์ แย้มกลิ่น รร.สาธิตเทศบาลนครระยอง 01-01-2562
2 ทีม CONNECTION GYM ด.ช. วิชัย จะทอ 28-03-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 51+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พงษ์พิทักษ์ ด.ช. วรปรัชญ์ คำสอาด 15-09-2550
2 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ช. ภัทรวรินทร์ ศิริเคน รร.กวงฮั้วระยอง 01-01-2562
3 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. อดิเทพ ชุมทอง 01-01-2562
4 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. ชิณณ์ อาซูมะ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPS TAEKWONDO ด.ญ. อริสา ภูวา 22-04-2551
2 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. ณัฎฐ์ชญา รอดเพ็ง 01-01-2550
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. ชลธิชา นพแจ่ม P68. 11-07-2551
4 ทีม ฺBhawat Gym ด.ญ. รุจิรัตน์ สุพรรณพงศ์ 22-07-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ญ. นิชาภา อินทัตสิงห์ 16-09-2551
2 ทีม Sl taekwondo ด.ญ. พรนัชชา ทองสุก 11-11-2551
3 ทีม Justice League Team ด.ญ. ใบบุญ คุณาวุฒิ 08-08-2551
4 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. ขวัญข้าว เยาวรักษ์ 01-01-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ญ. ชนมน ใจคำ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. มัชฌิมา ไชยวงศ์ 22-10-2550
2 ทีม thaioil academy tkd ด.ญ. กมลพร คงสืบเสาะ 11-09-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Sl taekwondo ด.ญ. ณัฐนรา หมื่นชะนะ 05-11-2551
2 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ญ. อัญชิสา สุขสำราญ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 51+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPS TAEKWONDO ด.ญ. พิพรรษพร แก้วขาว 12-08-2551
2 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) ด.ญ. หทัยชนก ป้อมบุบผา 11-09-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. ธนภัทร นาเจริญ(ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​ 16-07-2550
2 ทีม SPS TAEKWONDO ด.ช. ณัฐภัทร แสนสุนนท์ 15-12-2551
3 ทีม SPS TAEKWONDO ด.ช. พีรพัฒน์ แก้วใสย์ 06-08-2551
4 ทีม special tkd ด.ช. กรกช ปัญญะผล 13-10-2551
5 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ธนากร เพ็ญโคกสูง P43. 25-08-2550
6 ทีม อรัญเทควันโด ด.ช. อัมรินทร์ ศรีชมภู 28-09-2551
7 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. เฉลิมพงษ์ กุศลสัตย์ (รร.บ้านเขาหัวนา) 29-05-2550
8 ทีม thaioil academy tkd ด.ช. พงศ์อธิป หงษ์สิงห์ 27-08-2551
9 ทีม ฺBhawat Gym ด.ช. ชาคริต หล่อทรง 23-01-2551
10 ทีม ฺBhawat Gym ด.ช. คุนนภัทร ไชยเวียง 04-10-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม อรัญเทควันโด ด.ช. ธนภัทร ไตรกิ่ง 16-11-2550
2 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. ทีปกร ถัดหลาย 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. Nao Calaschibetta BR8. 27-04-2551
2 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. จักรพงษ์ ไตรรัตน์​ (ร.ร.ปราจีนกัลยาณี)​ 25-07-2549
3 ทีม พงษ์พิทักษ์ ด.ช. ภาคิน วงษ์สิงห์ 19-02-2551
4 ทีม whitefighter ด.ช. ดุษฎีกร สว่างศรี 03-07-2551
5 ทีม SPS TAEKWONDO ด.ช. พิพัฒน์ พวงกลิ่น 05-12-2550
6 ทีม ฺBhawat Gym ด.ช. เจษฎา ตาทอง 01-07-2551
7 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ชนาธิป ผดุงโรจนวงษ์ P93. 12-10-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ศุภกิจ นามบุญชัย P7. 19-07-2550
2 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ช. BEN ERIC BACH 01-01-2562
3 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ช. FRANCOIS DE SAEDELEER 01-01-2562
4 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. อจลวิชญ์ ฉัตรธนโชติ 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. วรปรัชญ์ ศิริมา P14. 10-09-2550
2 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. เพียวภูมิ คงรอด P44. 08-11-2551
3 ทีม Rangsiya Gym ด.ช. อัศม์กร รักธรรม 01-01-2550
4 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ช. สิทธิพร อภินันทน์ถิระ รร.อุดมวิทยานุกูล 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 51+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ธีรพร กล้าหาญ P42. 06-05-2551
2 ทีม Sl taekwondo ด.ช. คมชาญ ปานจันทร์ 15-08-2551
3 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ช. กัณฑ์ภิคม พัทธ์วรารักษ์ รร.อุดมวิทยานุกูล 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ญ. รุ่งทิวา ทองปลั่ง 26-12-2551
2 ทีม Sl taekwondo ด.ญ. จรรยพรรณ แสงคล้อย 10-09-2550
3 ทีม Sl taekwondo ด.ญ. จิณัฐฐิพา สังข์กิตติทวิกร 11-01-2551
4 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ญ. อลีน่า คล๊าค 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม whitefighter ด.ญ. ชุติกาญจน์ มีสาย 05-08-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ญ. ณัฐณิชา ทองประเสริฐ 14-09-2550
2 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. วัลลภา กอพินัย P30. 31-01-2551
3 ทีม CONNECTION GYM ด.ญ. นภัสกร สุขแสงแปล่ง 28-01-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special tkd ด.ญ. เกรียรติญาภา โพธิ์เงิน 09-02-2551
2 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ญ. PHORNNUTCHA ASIA MICKIE 01-01-2562
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 51+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. พชรพล คำกรลือชา​ (ร.ร.ปราจิณราษฎรอำรุง)​ 01-08-2548
2 ทีม Sl taekwondo ด.ช. จิรวัฒน์ ดิษฐี 06-09-2548
3 ทีม Sl taekwondo ด.ช. กรวิชญ์ ประสานวงศ์ 09-04-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ช. ชาญศักดิ์ รอดพล 30-06-2548
2 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. กันต์ระพี รัตนพงษ์ 22-02-2549
3 ทีม Justice League Team ด.ช. สุขิตกุล จองคำ 01-01-2562
4 ทีม Justice League Team ด.ช. ธนกร หน่อแก้ว 09-10-2549
5 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. อัศวิน วิษณุทันต์ 01-01-2562
6 ทีม Justice League Team ด.ช. ณัฐพร แดงนก 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. ศิราวิชญ์ วงศ์วิรัตน์​ (ร.ร.ปราจิณราษฎรอำรุง)​ 13-05-2549
2 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. ธนภัทร กาฬสิงห์ 09-10-2549
3 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. มนัสวิน ทับขัน 01-01-2562
4 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. ธวัชชัย บุตรส 01-01-2562
5 ทีม Justice League Team ด.ช. สิริภิญโญ เกษมกิจวัฒนา 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. ปัณณทัต คมสราวุธ​ (ร.ร.ปราจิณราษฎรอำรุง)​ 26-09-2548
2 ทีม METHASITH TAEKWONDO RAYONG ด.ช. รพีภัทร โตสุพรรณ์ 18-07-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Sl taekwondo ด.ช. กิตติธัช จาดคำ 21-10-2548
2 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. วรโชติ ล่ำชัยประเสริฐ 01-01-2562
3 ทีม Justice League Team ด.ช. ชณพันธุ์ สมพงษ์พานิช 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -56 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. ฐิติวัฒน์ เขียวชอุ่ม 01-01-2562
2 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ช. ฐิติวัฒน์ หอมเกษร 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก -59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Sl taekwondo ด.ช. เหมรัศมิ์ ทูคำมี 08-09-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก -62 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 62+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ญ. ปาณิสรา พรหมนทีทอง 25-04-2549
2 ทีม SPS TAEKWONDO ด.ญ. ณัฐกานต์ เสวกสุข 19-05-2549
3 ทีม CHATCHANA (ชลบุรี) ด.ญ. ธนพร เงินเมย 18-07-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Justice League Team ด.ญ. ณิฌากร ผิวดี 03-05-2549
2 ทีม Sl taekwondo ด.ญ. อรพัสตร์ คำอินยุทธ 27-06-2548
3 ทีม Justice League Team ด.ญ. ชุติมันต์ คำทอง 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AIR FORCE TAEKWONDO ACADEMY ด.ญ. สวิชญา ธงไชยฤทธิ์ 24-03-2548
2 ทีม Justice League Team ด.ญ. มัททวะศิริ มรรคกุลชัย 09-09-2549
3 ทีม Sl taekwondo ด.ญ. กันยาวีร์ ใจกล้า 09-03-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ญ. ศิริลักษณ์ ทูลธรรม 03-10-2549
2 ทีม Justice League Team ด.ญ. ลลิต์ภัทร พยัคโฆ 23-08-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ธีภัสพร BYS. ด.ญ. ปณาลี ธีระวรวุฒิ 17-04-2549
2 ทีม CONNECTION GYM ด.ญ. เขมรินทร์ ทับทาบ 03-10-2548
3 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ญ. กิตติมาส บุญเดช 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -56 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก -59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก -62 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. วริศรา วรรัตน์วัฒนกุล 28-12-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 62+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ช. ธนวิชญ์ อุณฑพันธุ์ 01-01-2562
2 ทีม CHATCHANA (ชลบุรี) ด.ช. เอกรักษ์ นาคเกิด 14-02-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ชโยดม โรมรัน P5. 24-03-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AIR FORCE TAEKWONDO ACADEMY ด.ช. สรัณย์ อินทรภู่ 02-02-2549
2 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ช. อนาวินท์ เดชคุ้ม 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. Arseny Badun P70. 27-09-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AIR FORCE TAEKWONDO ACADEMY ด.ช. ปีติภัทร์ เกษมโชค 31-05-2548
2 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. Federico Russo P57. 21-11-2548
3 ทีม CHATCHANA (ชลบุรี) ด.ช. กิตติธัช แซ่ลี้ 06-10-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -56 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ภควัต ถิตานนท์ P48. 05-06-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก -59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พีสุโซ เทควันโด พัทยา ด.ช. ไมเคิล เจมส์ 31-10-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก -62 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 62+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM ด.ช. นันธพงศ์ ตะเภาพงศ์​ (ร.ร.ปราจีนกัลยาณี)​ 05-09-2547
2 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. อิศวะ ตรีเลิศทิพย์ P49. 13-07-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Justice League Team ด.ญ. ณัฐพัชร์ ปฐมภัคพาณิช 02-10-2549
2 ทีม Rangsiya Gym ด.ญ. ประภัสสร มโนธรรม 01-01-2549
3 ทีม thaioil academy tkd ด.ญ. ปภานัน ชอบสะอาด 12-07-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Gym ด.ญ. สุธารทิพย์ สีอาจ 24-05-2548
2 ทีม พงษ์พิทักษ์ ด.ญ. อเล็กซ์ซันดร้า แพทเตอร์สัน 21-02-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ญ. เกษราพร รุ่งแจ่มแจ้ง 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -56 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม A.E.C. Pattaya Team ด.ญ. เซเลีย โรเซล 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก -59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก -62 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 62+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. ณัฐชนนท์ ผิวจันทร์สด 01-01-2562
2 ทีม พีสุโซ เทควันโด พัทยา ด.ช. ขัตติย บุญประเสริฐ 07-01-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -56 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ช. ชลชาติ อุ่มพิมาย P46. 26-11-2549
2 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. ปรเมษ แสงเขียว 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก -59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก -62 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 62+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special tkd ด.ช. กรรวี จันลำ 28-04-2548
2 ทีม special tkd ด.ช. ชินวัตร บุญตัน 29-03-2549
3 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN ด.ช. ระพีพัฒน์ สุวรรณคำ 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -38 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. ญาทิชา เดชาวีระโชติ P47. 09-12-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม special tkd ด.ญ. พัชริสา หมีอยู่ 23-03-2549
2 ทีม Monkeys Taekwondo ด.ญ. JASMIN MATHIS 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG ด.ญ. ปทิตตา พูลบำเพ็ญ รร. สองภาษาระยอง REPS 01-01-2562
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ญ. กรุณา สามา 09-05-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -56 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก -59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Gym ด.ญ. พนิดา เคล้าคล่อง 17-07-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก -62 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 62+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD BP ด.ญ. มินตรา ญาณปัญญา 22-02-2548
2 ทีม PATTAYA TAEKWONDO ด.ญ. สิริมา พุฒนอก P28. 05-08-2548
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO นาย รัฐภูมิ วงษ์เมือง 05-08-2546
2 ทีม Sl taekwondo นาย ศุภณัฐ มาพบบุญ 10-04-2546
3 ทีม A.E.C. Pattaya Team นาย นนทพัทธ์ เขียวชอุ่ม 01-01-2562
4 ทีม A.E.C. Pattaya Team นาย ณัฐดนัย มิตรธรรมพิทักษ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ธีภัสพร BYS. นาย ตฤณ โสภณสกุลวงศ์ 18-06-2547
2 ทีม TAWEESILP ROMPO นาย ญาณกวี พรหมนทีทอง 08-08-2547
3 ทีม Justice League Team นาย นาราภัทร ณ นคร 25-03-2546
4 ทีม Sl taekwondo นาย ชาล อะโหสี 04-08-2547
5 ทีม A.E.C. Pattaya Team นาย สหรัฐ วงศ์รัตนชาติ 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Justice League Team นาย สิรภพ หมีทอง 01-01-2562
2 ทีม Justice League Team นาย ณัฐฐกร นามช่างต่อ 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO นาย ชโยดม โรมรัน P6. 29-09-2545
2 ทีม Justice League Team นาย เจษฏาภรณ์ ทองอินทร์ 01-01-2562
3 ทีม August นาย Teekatas Tasanapak 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO นาย เควิน เจอม่า P21. 07-06-2545
2 ทีม Sl taekwondo นาย ธนิท ทูคำมี 03-09-2547
3 ทีม thaioil academy tkd นาย ภัทรพล บุญเกิด 01-01-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO นาย วัชสัณห์ สงกล่ำธนาเศรษฐื สงกล่ำธนาเศรษฐื P1. 15-06-2547
2 ทีม PATTAYA TAEKWONDO นาย วรเมธ ศิริมา P13. 24-09-2546
3 ทีม Justice League Team นาย ฐิตินันท์ สินเกิดสุข 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Justice League Team นาย ภิญญู คชเผือก 21-08-2546
2 ทีม thaioil academy tkd นาย ณัฏฐ์เมธี วิภาวัสวุฒิกุล 01-01-2548
3 ทีม A.E.C. Pattaya Team นาย ชีระวิทย์ ไทยพินิจ 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก -73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม A.E.C. Pattaya Team นาย อเล็กซ์ ทิมมอนส์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก -78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Monkeys Taekwondo นาย VICTOR MATHIS 01-01-2562
2 ทีม Justice League Team นาย กฤษดา กาชัย 23-02-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Justice League Team นาย อิธิเดช ยศปัญญา 27-09-2545
2 ทีม Monkeys Taekwondo นาย RICHARD YUTTANA ORTH 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ธีภัสพร BYS. น.ส. เชษฐธิดา ลัคนศิยานนท์ 19-11-2547
2 ทีม SPS TAEKWONDO น.ส. อศิวรรณ ศรีทอง 21-10-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Justice League Team น.ส. อาภาวรรณ ชุนหะศรี 01-01-2562
2 ทีม TAWEESILP ROMPO น.ส. ศศิกานต์ วงษ์เมือง 14-10-2547
3 ทีม A.E.C. Pattaya Team น.ส. กนกวรรณ หงษ์ภักดี 01-01-2562
4 ทีม A.E.C. Pattaya Team น.ส. ใหม่ แมคเคล 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Gym น.ส. หทัยกาญจน์ ทองเทศ 09-03-2545
2 ทีม SWK.Taekwondo น.ส. วรรัก กล่อมเดช 24-07-2547
3 ทีม Justice League Team น.ส. รัชนี ฐานทนิต 01-01-2562
4 ทีม A.E.C. Pattaya Team น.ส. จุฬาลักษ์ โคตรบรรเทา 01-01-2562
5 ทีม A.E.C. Pattaya Team น.ส. สริดา นันทประดิษฐ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AIR FORCE TAEKWONDO ACADEMY น.ส. ธััญสิรี บุญวัตร์ 20-03-2545
2 ทีม Justice League Team น.ส. ชลิตา วิชิตพรชัย 01-01-2562
3 ทีม Justice League Team น.ส. จิรัชญา แสงจันทร์สิริ 22-04-2546
4 ทีม Sl taekwondo น.ส. ญาณิศา ศรีแจ่มใส 20-09-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AIR FORCE TAEKWONDO ACADEMY น.ส. ชัชชญา ใจหอม 11-04-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AIR FORCE TAEKWONDO ACADEMY น.ส. กัลยกร ยวงทอง 02-03-2546
2 ทีม A.E.C. Pattaya Team น.ส. สิปาง ปรางทอง 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก -63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Justice League Team น.ส. มนัสวี แก้ววิลัย 15-12-2547
2 ทีม Justice League Team น.ส. พิชชาอร จงกิจสถาพร 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก -68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม A.E.C. Pattaya Team น.ส. อรรัมภา มิตรธรรมพิทักษ์ 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO น.ส. ศิรประภา ทูลธรรม 27-11-2545
2 ทีม A.E.C. Pattaya Team น.ส. วรรณรพี สุขแก้ว 01-01-2562
3 ทีม Rangsiya Gym น.ส. ธิดารัตน์ การดี 01-01-2545
4 ทีม CONNECTION GYM น.ส. เขมนรินทร์ ทับทาบ 24-06-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พีสุโซ เทควันโด พัทยา นาย อัครัช กลอยเดช 18-02-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO นาย กฤตนัย ไชยรัตน์ P50. 25-09-2547
2 ทีม PATTAYA TAEKWONDO นาย เมธาสิทธิ์ เจริญศิล P51. 27-02-2547
3 ทีม PATTAYA TAEKWONDO นาย กฤษณ จันดาวัลย์ P53. 03-06-2547
4 ทีม CONNECTION GYM นาย Jonathan Doillon 21-08-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN TAEKWONDO SAMUTPRAKAN นาย จิตริน สุวรรณไตร 01-01-2562
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ฺBhawat Gym นาย พรรษกร บุญพลอย 17-07-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก -73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก -78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO นาย บริพัตร จอนมี 08-09-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPS TAEKWONDO น.ส. นวนันท์ ธรรมขัน 22-12-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Justice League Team น.ส. ชนม์ชนก ใบกระเบา 01-01-2562
2 ทีม Justice League Team น.ส. จิราพร สุระพงษ์ 27-05-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) น.ส. ฑิตฐิตา ถาวรกาย 07-12-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก -63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO น.ส. กัญญารัตน์ ผดุงโรจนวงษ์ P52. 07-09-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก -68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO นาย พลางกุร สิงห์เชื้อ P54. 13-10-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก -73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก -78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD BP นาย ศาณุพิชญ์ วริทธิ์นิพัทธา 13-03-2546
2 ทีม PATTAYA TAEKWONDO นาย พัชรพล สร้อยกระโทก P20. 10-12-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO น.ส. มลธิชา สามารถ P33. 22-05-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD BP น.ส. โชษิตา ญาติยินดี 30-07-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PATTAYA TAEKWONDO น.ส. ขวัญฟ้า เจริญราช P61. 13-05-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก -63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ADB TAEKWONDO (กองพันป้องกันฐานบิน ลพบุรี) น.ส. วรัชยา ดำริห์ศิลป์ 18-06-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก -68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -54 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -58 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CONNECTION GYM นาย ฐีรางกูร นุ้ยเทศ 17-01-2541
2 ทีม The Asian Taekwondo นาย พิษณุ อมรไพโรจน์ 02-10-2540
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THANITATKD นาย สพลดนัย พิมพ์จันทร์ 23-03-2543
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -74 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AIR FORCE TAEKWONDO ACADEMY นาย ธนาดล โพธิ์ศิริ 25-09-2544
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -80 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -87 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 87+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก -49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก -53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Justice League Team น.ส. ปาลีรัศม์ นพอมรวรานนท์ 19-09-2541
2 ทีม Monkeys Taekwondo น.ส. MAYRISA SUNGKABUD 01-01-2562
3 ทีม Monkeys Taekwondo น.ส. SUCHANAD SANAMCHAI 01-01-2562
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก -57 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก -62 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก -67 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก -73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 73+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Asian Taekwondo น.ส. ปนัดดา หล่าชาญ 03-09-2540
2 ทีม Justice League Team น.ส. วรรณิษา วิเศษสัตย์ 06-03-2542
Class โรงเรียน
ต่อสู้ทีม
POOMSAE
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 7 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ.รดาชนก อุ่นจันทึก เขียว หญิง พงษ์พิทักษ์
2 ด.ญ.ณัฐนรี คำสอาด ดำแดง หญิง พงษ์พิทักษ์
3 ด.ญ.กัญญาวีร์ คำสอาด ขาว หญิง พงษ์พิทักษ์
4 เด็กชายอดุลวิทย์ อิสระเสนารักษ์ (รร. มาลาสวรรค์พิทยา) เหลือง ชาย ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
5 ด.ญ.ณิชาภัทร สอนขำ รร.กวงฮั้วระยอง เขียว หญิง BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG
6 ด.ญ.ณิชชาอร สายจำปา เหลือง หญิง BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG
7 ด.ญ.ประภากระมล บุญประสิทธิ์ รร.สาธิตเทศบาลนครระยอง เหลือง หญิง BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 8-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 นาตาชา ญาญ่า โอคอนเนอร์ เหลือง หญิง Sl taekwondo
2 สุภัสรา มงคลนาวิน เขียว หญิง The Asian Taekwondo
3 ภาคิน วงษ์ดีไทย ฟ้า ชาย The Asian Taekwondo
4 ศิวะ เรนกายา จันมร์ตารา สาการ้น น้ำตาล ชาย The Asian Taekwondo
5 ภณ สุวรรณฤทธิ์ แดง ชาย The Asian Taekwondo
6 ธัญนันท์ เจียรสุวรรณภาส น้ำตาล หญิง The Asian Taekwondo
7 ปุญญา จรรย์แสง รุจกิจยานนท์ ดำแดง หญิง The Asian Taekwondo
8 ด.ช.พิชยพล​ เพ็งโคตร เหลือง ชาย ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
9 ด.ญ.ธันยพร คำสอาด ดำแดง หญิง พงษ์พิทักษ์
10 ด.ญ.ศิวปรียา กำลังหาญ ดำแดง หญิง พงษ์พิทักษ์
11 เด็กชายสรวิศ เจริญวัย (รร. อัจฉริยะสามภาษา) เหลือง ชาย ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
12 เด็กหญิงชฎาพร เขตต์หลุมข้าว (รร. นักบุญยอแซฟอุปถัมภ์ หนองรี) เขียว หญิง ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
13 ด.ญ.ปัทมาพร​ โชคชัยภักดี(ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​ แดง หญิง ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
14 ด.ช.กฤษ​ เชาว์เฟื่องกิจ​ (ร.ร.อนุบาลปราจีนบุรี)​ ฟ้า ชาย ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
15 ด.ช. ภัทรพัฒน์ สุขศิริ เหลือง ชาย METHASITH TAEKWONDO RAYONG
16 MAYAWEE JADE GORMLEY เหลือง หญิง Monkeys Taekwondo
17 JESSICA LEE CROSSWHITE เหลือง หญิง Monkeys Taekwondo
18 ณชดล ช้างเขียว เหลือง ชาย A.E.C. Pattaya Team
19 ด.ช. ศุภวิชญ์ ชูผล เหลือง ชาย BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG
20 ด.ช.บวรยศ กวินเธียรธนา รร.กวงฮั้วระยอง เหลือง ชาย BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG
21 ด.ญ.ปัณพร​ เรืองเลิศตระกูล รร.อนุบาลระยอง เหลือง หญิง BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG
22 ด.ช.พชรภูมิ คงเจริญ รร.สาธิตเทศบาลนครระยอง เหลือง ชาย BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG
23 ด.ช.พชรภณ คงเจริญ รร.สาธิตเทศบาลนครระยอง เหลือง ชาย BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG
24 ด.ช. เสฎฐวุฒิ มลิวรรณ์ รร.อนุบาลระยอง เหลือง ชาย BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG
25 ด.ญ.ปัญญ์ณิชา เอี่ยมฉ่ำ รร.สาธิตเทศบาลนครระยอง เหลือง หญิง BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG
26 ด.ญ.สุวิชาดา ยอดมณี รร.สาธิตเทศบาลนครระยอง เขียว หญิง BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG
27 ด.ญ.สุทธิกานต์ เกื้อหนุน P73. ฟ้า หญิง PATTAYA TAEKWONDO
28 ด.ญ.กัลปภา ม่วงสาย P74. เหลือง หญิง PATTAYA TAEKWONDO
29 ด.ญ.กนกวรรณ สงวนจันทร์ P84. ฟ้า หญิง PATTAYA TAEKWONDO
30 ด.ญ.ธนพร นุชนารถ ฟ้า หญิง ฺBhawat Gym
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ขวัญพิชชา พูลสุข ดำแดง หญิง ธีภัสพร BYS.
2 เปรมา ศุภภิรมย์ ฟ้า หญิง The Asian Taekwondo
3 ปารมี จรรย์แสง รุจกิจยานนท์ ดำแดง หญิง The Asian Taekwondo
4 NUTCHA JUNGSAI เหลือง หญิง Monkeys Taekwondo
5 ด.ช.ภาคิน วงษ์สิงห์ เหลือง ชาย พงษ์พิทักษ์
6 ด.ช.พิพัฒน์พล พิณแพทย์ เขียว ชาย พงษ์พิทักษ์
7 INSEOK - JANG ดำแดง ชาย ICS TAEKWONDO
8 วริศรา อ้วนล่ำ เหลือง หญิง SPS TAEKWONDO
9 ด.ญ.สุพัชชา​ นาเจริญ​ (ร.ร.ปราจิณราษฎรอำรุง)​ ดำแดง หญิง ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
10 เด็กชายภูวิชญ์ ช้อนทอง (รร. มาลาสวรรค์พิทยา) เขียว ชาย ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
11 เด็กชายธนกร ทองบัญชาชัย (รร.นวมราชานุสรณ์) เหลือง ชาย ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
12 ด.ญ.โชติกา ลาลี P41. เหลือง หญิง PATTAYA TAEKWONDO
13 ANZHELA SELIVANOVA เหลือง หญิง Monkeys Taekwondo
14 LUCUS PRATHAN เหลือง ชาย Monkeys Taekwondo
15 DHANATH NAGANIDHI เหลือง ชาย Monkeys Taekwondo
16 เซเลีย โรเซล เขียว หญิง A.E.C. Pattaya Team
17 ด.ช.ฐิติวัสส์ เลาหประภานนท์ เหลือง ชาย BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG
18 ด.ช.อชิรวิชญ จำปาแก้ว เขียว ชาย BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG
19 ด.ช.อนาวินท์ เดชคุ้ม น้ำตาล ชาย BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG
20 ด.ญ.ปรัษฐา สายจำปา ดำแดง หญิง BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG
21 ด.ช.พีรชาญ มานะมุ่งประเสริฐ ดำแดง ชาย BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG
22 ด.ช. วิชธนันท์ แย้มกลิ่น รร.สาธิตเทศบาลนครระยอง เหลือง ชาย BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG
23 ด.ช. ภัทรวรินทร์ ศิริเคน รร.กวงฮั้วระยอง เขียว ชาย BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG
24 ด.ช.อัษฎายุธ มากสวาท รร.สาธิตเทศบาลนครระยอง เขียว ชาย BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG
25 ด.ช.ภริเดช หาพิมพ์ รร.บ้านค่าย เหลือง ชาย BC.TAEKWONDO TEAM RAYONG
26 ด.ญ.วรรธนพร กางร่มกลาง P71. เหลือง หญิง PATTAYA TAEKWONDO
27 ด.ญ.นภัทรสร ทับทิมเทศ P72. เหลือง หญิง PATTAYA TAEKWONDO
28 ด.ญ.บัญฑิต บุญเลิศ P76. เหลือง หญิง PATTAYA TAEKWONDO
29 ด.ญ.ศิโรรัตน์ วรพาน P77. แดง หญิง PATTAYA TAEKWONDO
30 ด.ญ.วรวลัญช์ เริงจินดา P79. เหลือง หญิง PATTAYA TAEKWONDO
31 ด.ญ.โฟกัส ดาวดวงเด่น P80. ฟ้า หญิง PATTAYA TAEKWONDO
32 ด.ญ.อินทิรา สุขสมจิตร์ P81. ฟ้า หญิง PATTAYA TAEKWONDO
33 ด.ญ.ณัฐธิดา สมบัติ P82. เหลือง หญิง PATTAYA TAEKWONDO
34 ด.ญ.พิชญ์สินี วงศ์มีฤทธิ์ P85. แดง หญิง PATTAYA TAEKWONDO
35 ด.ญ.ชลธิชา นพแจ่ม P86. แดง หญิง PATTAYA TAEKWONDO
36 ด.ญ.สงกรานต์ กลิ่นเกษตร P87. เหลือง หญิง PATTAYA TAEKWONDO
37 ด.ญ.ณัฐสุภา โคกกรวด P88. เหลือง หญิง PATTAYA TAEKWONDO
38 ปนัดดา บุตรส แดง หญิง A.E.C. Pattaya Team
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 15 ปีขึ้นไป
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 น.ส.จิรัฐฐา​ ธีรจิรกาญจน์​ (ร.ร.ปราจิณราษฎรอำรุง)​ ดำ หญิง ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
2 วราภรณ์ บรรเทา ดำ หญิง ธีภัสพร BYS.
3 พิมธิดา ธรรมรักษา ดำ หญิง ธีภัสพร BYS.
4 กัญญาณัฐ วัดแก้ว ดำ หญิง ธีภัสพร BYS.
5 เชษฐ์ธิดา ลัคนศิยานนท์ ฟ้า หญิง ธีภัสพร BYS.
6 อจลญารุจี ศรีรชตธนบูลย์ ดำ หญิง The Asian Taekwondo
7 น.ส.เอสเธอร์ เภตรา P2. แดง หญิง PATTAYA TAEKWONDO
8 นางสาวธิดาพร เสมี (รร.นครนายกวิทยาคม) เหลือง หญิง ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
9 นายธนวัฒน์​ เชาว์ขุนทด แดง ชาย ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
10 น.ส.พิยดา สมเผ่า P75. แดง หญิง PATTAYA TAEKWONDO
11 น.ส.สภัสสรา เจตนา P78. แดง หญิง PATTAYA TAEKWONDO
12 น.ส.วรรณภา แก้วตา P83. แดง หญิง PATTAYA TAEKWONDO
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ ไม่เกิน 7 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 8-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ภณ สุวรรณฤทธิ์ธัญนันท์ เจียรสุวรรณภาส น้ำตาล ชาย - หญิง The Asian Taekwondo
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 11-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 LUCUS PRATHANNUTCHA JUNGSAI เหลือง ชาย - หญิง Monkeys Taekwondo
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 15 ปีขึ้นไป
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 เจฐฏาภรณ์ ทองอินทร์อาภาวรรณ ชุนหะศรี ดำ ชาย - หญิง Justice League Team
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ ไม่เกิน 7 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 8-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ.ธันยพร คำสอาดด.ญ.ศิวะปรียา กำลังหาญด.ญ.ณัฐนรี คำสอาด ดำแดง หญิง พงษ์พิทักษ์
2 ด.ช.พิชยพล​ เพ็งโคตรด.ช.ชนกันต์​ วัชรสกุณีด.ช.พิพัฐภูมิ​ เนแกแล เหลือง ชาย ADVANCE​ TAEKWONDO​ TEAM
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 11-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 MAYAWEE JADE GORMLEYJESSICA LEE CROSSWHITEANZHELA SELIVANOVA เหลือง หญิง Monkeys Taekwondo
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 15 ปีขึ้นไป
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 วราภรณ์ บรรเทาพิมธิดา ธรรมรักษากัญญาณัฐ วัดแก้ว ดำ หญิง ธีภัสพร BYS.