นอร์ทกรุงเทพ เทควันโด แชมเปี้ยนชิพ ประจำปี 2561

สถานที่แข่งขัน ณ ศูนย์กีฬาในร่ม อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
จังหวัด กรุงเทพมหานคร
แข่งขันวันที่ 20/10/2018 ~ 20/10/2018

ชื่อผู้จัด : มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ ปิดระบบรับสมัคร 19 ตุลาคม 2561 เวลา 17.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 0-2972-7200 ต่อ 190 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
แสดงรายการผู้เข้าแข่งขันแบบรายการ

ต่อสู้
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PRAGASIT TKD. ด.ช. ภาคิน ประยงสิน 01-01-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ช. จิรัฎฐ์ ทรัพย์เจริญ 11-03-2555
2 ทีม M.J taekwondo ด.ช. กรวิทย์ จิ๋วรักษา 25-08-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ญ. อวรา งามเสงี่ยม 19-01-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม M.J taekwondo ด.ญ. จิรภิญญา พันฤทธิ์ 08-03-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวีศิลป์ สปิริต ด.ช. ณัฐวิชช์ รัตนสิริลักษณ์ 12-06-2557
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวัดทรงธรรม&tkdพระประประแดง ด.ช. ปุณณภพ สังขจร 20-12-2555
2 ทีม ค่ายอดิศร เทควันโด ด.ช. พัสกร เล็กมนตรา 10-01-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวัดทรงธรรม&tkdพระประประแดง ด.ช. พัทธนนทน์ ตีรณะชัยดีกุล 01-01-2561
2 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ช. วีรพัฒน์ แจ้งไสว 31-05-2555
3 ทีม PRAGASIT TKD. ด.ช. การ์ณยภาส อินชิต 29-08-2555
4 ทีม ทวีศิลป์ สปิริต ด.ช. ยศกร เสวานนท์ 21-06-2557
5 ทีม ทวีศิลป์ สปิริต ด.ช. จิตติพัฒน์ วังกังวาน 29-06-2555
6 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ชนกัญจน์ รัตนวารินทร์ชัย 01-03-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ช. นรวร ยุพงษ์ 05-06-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. เอกคัมวีร์ ซิงกาเลอร์ 01-01-2561
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. พิชชาภา วรครุธ 30-06-2555
2 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ญ. พรพัสสวี ศรีภมร 06-06-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ญ. สุดาภัค เพาะบุญ 07-01-2555
2 ทีม ค่ายอดิศร เทควันโด ด.ญ. จุฑานันท์ คงกิติมานนท์ 16-07-2555
3 ทีม ทวีศิลป์ สปิริต ด.ญ. กีรัตยา กาญจนวิสูตร 25-08-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ชนะพล มาลีคล้าย 28-10-2554
2 ทีม P.T.K.GYM ด.ช. ธนกร บุญดาว 13-06-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. ฐิติวัฒน์ ทองอรุณ 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. อธิชนม์ ฤกษ์นอก 07-03-2554
2 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. ฉัตรพิศุทธิ์ วงศ์มยุรฉัตร 21-03-2554
3 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. ธนภูมิ เเก้วเนตร 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวัดทรงธรรม&tkdพระประประแดง ด.ช. อัคราช แก้วเบ้า 24-07-2553
2 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. พัชรพล โนนสละ 23-05-2553
3 ทีม M.J taekwondo ด.ช. สุวภัทร เรืองพิศาล 28-05-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ณภัทร ชัยพรหม 18-01-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ญ. ณภัทร แก้วนุกูล 26-04-2553
2 ทีม M.J taekwondo ด.ญ. จิรปรียา ชินราช 21-07-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. เตชินท์ คงสวน 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. เกียรติกมล เบ็ญจะขันธ์ 01-01-2561
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. ดนุพล หน่อคำ 16-04-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวัดทรงธรรม&tkdพระประประแดง ด.ช. พัฒนพงษ์ ชุมภูวงค์ 17-03-2553
2 ทีม p.k.gym ด.ช. กฤตัชญ์ ภาคยธนากุล 10-12-2554
3 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. คณิน สารีวงค์ 05-12-2553
4 ทีม TAWEESILP YOLO 11 ด.ช. สุภัค วรรณศรี 04-11-2554
5 ทีม M.J taekwondo ด.ช. อรรคพันธ์ พฤษภา 12-06-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม p.k.gym ด.ช. ภัทรพล ธนนิธินาถกุล 13-12-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. วิชัยยุทธ์ ศิวิวงษ์ 01-01-2561
2 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ธนภัทร นิธิศบวรภัค 01-05-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. ภูปกรณ์ ชาวระนอง 01-01-2561
2 ทีม DION {TKD} ด.ช. จิรวัฒน์ เครือวรรณ 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวีศิลป์ สปิริต ด.ช. พิตรพิบูล กรฤต 12-04-2554
2 ทีม P.T.K.GYM ด.ช. รวิศวร์ บุญดาว 13-01-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. จิตร์สุวรรณ สัตตะพันธ์คีรี 16-05-2554
2 ทีม ชัยนาทเทควันโด ด.ช. ปิลันธสุทธิ์ จิ๋วแหยม 14-04-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ญ. พชรกัญญ์ พุทธผล 18-01-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. วิรัญชนา คงสวน 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ค่ายอดิศร เทควันโด ด.ญ. จิราพัชร สนองคุณ 30-05-2553
2 ทีม M.J taekwondo ด.ญ. นันท์นภัส บุญราษี 02-05-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ค่ายอดิศร เทควันโด ด.ญ. จีรนันท์ คงกิติมานนท์ 16-07-2553
2 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ญ. ชิดชนก ศรศิริ 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ช. พีรพัฒน์ ภิญโญชีพ 26-07-2554
2 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ช. พัฒนชัย เบ้าคำ 04-09-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม อ่างทองเทควันโด ด.ช. วศิน สุขสันต์ไพศาล 04-09-2553
2 ทีม ทวีศิลป์ สปิริต ด.ช. ศิริวัฒน์ สิริโยธิน 07-12-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวัดทรงธรรม&tkdพระประประแดง ด.ช. ธีร์วัฒน์ ฟักอินทร์ 02-03-2554
2 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ช. โสภณวิชญ์ ทึมหาญ 01-12-2554
3 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. กันตภูมิ หวังดี 01-05-2553
4 ทีม PRAGASIT TKD. ด.ช. นรวิชญ์ ทองศรี 01-01-2554
5 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. ณัฐปวริศ์ สุวรรณกาศ 07-01-2553
6 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. ธนวัฒน์ มณีนวล 03-05-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม อ่างทองเทควันโด ด.ช. ธีรธร สิทธิสันต์ 21-04-2554
2 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ช. พีรวิชญ์ ภิญโญชีพ 04-05-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม p.k.gym ด.ช. วชิรธาร สิทธิรักษ์ 29-04-2554
2 ทีม Salamander tkd ด.ช. จิรโชติ ช่วยคง 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม อ่างทองเทควันโด ด.ช. รัชชานนท์ อบเฉย 08-08-2553
2 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. นันทวัฒน์ สมบูร์ศิริ 05-04-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม p.k.gym ด.ช. ชาญวิทย์ สิทธิการ 13-08-2553
2 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. ศุภกฤต นิติโยธิน 05-05-2553
3 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. วรภพ ไตรวงศ์ 24-07-2553
4 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. อนวสิณ พรกีรติจินดา 27-01-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ญ. ศรัญญา พรหมบุตร 10-05-2554
2 ทีม PRAGASIT TKD. ด.ญ. ฟ้าใส ทวีชาติ 01-01-2554
3 ทีม ชัยนาทเทควันโด ด.ญ. พรชนก อินปัญญา 02-06-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ญ. ปาลิดา อินทัตสิงห์ 14-12-2554
2 ทีม ค่ายอดิศร เทควันโด ด.ญ. นันทภัสสร สายดิ่ง 30-05-2553
3 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. ปาลินรดา จีระบุตร 08-06-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. พิมพกานต์ เวชยานันท์ 17-02-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ญ. จอมขวัญ นามหล้า 11-07-2554
2 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ญ. สรวีย์ สิงห์วงศ์ 29-04-2553
3 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. ปาณิสรา เชื้อนุช 01-01-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. สุฐิตา สุตวงษ์ 14-05-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. ชัยวัฒน์ ศรีประภา 14-11-2551
2 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. ปณัย กายซิม 01-01-2561
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. เตช์ชินณ์ ร่มเย็น 15-09-2552
2 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. ศิลาณุวัส เอี่ยมมิ 19-06-2551
3 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. ศุภกฤต เทียมปาก 06-08-2552
4 ทีม SWK.Taekwondo ด.ช. พัสกร ธรฤทธิ์ 01-01-2561
5 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. รชต พันธุศักดิ์ 02-06-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต ด.ช. ศักดา เนื่องจำนงค์ 21-08-2551
2 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. จิรศักดิ์ เจิ้ง 01-05-2552
3 ทีม M.J taekwondo ด.ช. พงศกร ผาหลัก 03-03-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. ธรวัชร พูลสมบัติ 11-02-2551
2 ทีม M.J taekwondo ด.ช. พศวีร์ มาลากุล 21-01-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. ธนัญชกร พูลสมบัติ 11-02-2551
2 ทีม M.J taekwondo ด.ช. เธียรเทพ จีระบำรุงโรจน์ 20-10-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. สิษฐิภาคย์ ประพันธ์พักตร์ 17-08-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. นันทสิทธิ์ พลเสน 16-01-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. ธนาวดี อินดา 21-10-2552
2 ทีม TAWEESILP YOLO 11 ด.ญ. อันดา จอนมี 21-06-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. ไอยริสสา สุขสวัสดิ์ 06-03-2551
2 ทีม RANGSIT STAR ด.ญ. ฐิติชญาน์ ซองทอง 20-12-2552
3 ทีม DION {TKD} ด.ญ. เยาวลักษณ์ เข่งเฮง 01-01-2561
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต ด.ญ. พิธุนิภา คำพันดุง 18-10-2551
2 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ญ. พรรนิษา อำพันเย็น 13-07-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ยอดปฏิภาณยิม ด.ญ. ปภาดา กุลสุวรรณ์ 01-01-2561
2 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ญ. กัญญาวดี อ่อนชาติ 19-09-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม p.k.gym ด.ญ. กัญญากรณ์ คำไพ 14-03-2551
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ญ. ณัฐนรี พ่วงชื่น 01-06-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ช. นทีเทพ พรหมบุตร 20-10-2552
2 ทีม โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต ด.ช. กรวิชญ์ กานดา 07-05-2552
3 ทีม สาธิต ม.เกษตรศาสตร์ ด.ช. ปฏิญญา แวววรวิทย์ 13-06-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต ด.ช. สุเมธ ฉายวงค์ 01-10-2551
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. อภิญญาญาณ สวัสดิการ 14-08-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวัดทรงธรรม&tkdพระประประแดง ด.ช. ธนยศ เล่าลือเกียรติ์ 06-04-2552
2 ทีม โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต ด.ช. นิรัตน์ หลักแหล่ง 18-08-2551
3 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. ณัฐชนน ตรีสุขี 23-03-2552
4 ทีม สาธิต ม.เกษตรศาสตร์ ด.ช. สุรพิชญ หาญพานิชกิจการ 27-08-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. ฏีกา สุโชตินันท์ 20-08-2552
2 ทีม สาธิต ม.เกษตรศาสตร์ ด.ช. ตฤน อุ้มมนุษย์ชาติ 03-11-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สาธิต ม.เกษตรศาสตร์ ด.ช. ภูรินทร์ เที่ยงดาห์ 09-04-2551
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. ธีรวัฒ บุระกรณ์ 20-07-2552
3 ทีม TAWEESILP YOLO 11 ด.ช. วุฏฐินันท์ นันชัย 06-08-2551
4 ทีม ทวีศิลป์ สปิริต ด.ช. เขษมศักดิ์ คำบัณฑิตย์กุล 25-09-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. ฮัชวีร์ ซิงกาเลอร์ 01-01-2561
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ญ. พรรณรัตน์ อ่อนประดิษฐ์ 14-06-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวัดทรงธรรม&tkdพระประประแดง ด.ญ. รวิสรา สังขจร 25-03-2551
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ญ. สุพิชชา เครือวัลย์ 05-06-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม p.k.gym ด.ญ. แทนอุษา มาลา 01-02-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม p.k.gym ด.ญ. เนตรชนก ภาคยธนากุล 28-11-2551
2 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ญ. แพรวา เรืองงาม 22-09-2552
3 ทีม RANGSIT STAR ด.ญ. เนติภรณ์ งามเสงี่ยม 29-07-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. วิชญาพร ศิริเรือง 14-08-2551
2 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ญ. ณัชชา สิงห์วงศ์ 09-03-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม p.k.gym ด.ญ. อัญญรัตน์ เพ็ชร์อินทร์ 18-11-2551
2 ทีม TAWEESILP YOLO 11 ด.ญ. ณัฐนรา หมื่นชะนะ 05-11-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม อ่างทองเทควันโด ด.ช. ชิษณุพงษ์ รังรส 21-02-2551
2 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. ธีรวัฒน์ พรหมหอม 01-01-2551
3 ทีม PRAGASIT TKD. ด.ช. ญาณวุติ มีแสงเพชร 01-01-2553
4 ทีม ค่ายอดิศร เทควันโด ด.ช. ชยังกูร บุญรอดดิษฐ์ 28-09-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ช. ศุภวิชญ์ บุญเสริม 25-12-2552
2 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. จิรกร สมบูรณ์ศิริ 11-12-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ช. ศุภกร คำพานนท์ 14-05-2552
2 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. อนาวิล ธุถาวร 24-02-2551
3 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. ภัครพีร์ ปานเพชร 09-04-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. ธนกฤต สุขเศวต 01-01-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. อภิภัทร ไชยสถาน 23-04-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. มนทิรา เกษมชลธาร 02-09-2552
2 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. พิมพ์สุวรรณ แสงสุวรรณ 21-04-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ญ. รุ่งทิวา ทองปลั่ง 26-12-2551
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ญ. เพิ่มศิริ ยวงมะณี 26-09-2551
3 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. วรินทร นิลนิตย์ 08-07-2552
4 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. ชุติกาญจน์ วิจิตรธนสาร 08-02-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. จรรยพร สอนปัญญา 11-08-2551
2 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. เขมินทรา จอมมาลัย 10-02-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ญ. นิชาภา อินทัตสิงห์ 16-09-2551
2 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ญ. ณัฐธยาน์ พุทธสระน้อย 24-11-2551
3 ทีม ค่ายอดิศร เทควันโด ด.ญ. ฐาปนี สุธาเนตร 23-03-2552
4 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. วีรินทร์ สุขประเสริฐ 02-05-2551
5 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. วนิษา พลเทพ 11-03-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. ธันย์ชนก ปัทมสูต 01-01-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ค่ายอดิศร เทควันโด ด.ญ. กัญญาณัฐ ทับเส้นขาว 23-10-2551
2 ทีม PRAGASIT TKD. ด.ญ. สุวีรา สนามเหล่า 01-01-2552
3 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ญ. พลอยอัมลิน ทับทิม 24-03-2551
4 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. ธนัญชนก สนหลี 29-09-2551
5 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. รมิตา แซ่คู 01-01-2552
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ค่ายอดิศร เทควันโด ด.ช. ปิยะศักดิ์ ศิริสลุง 23-10-2550
2 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. วรภพ สีหะวงษ์ 03-04-2550
3 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. ณรงค์ธร ทับทิมเทศ 19-02-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. พีรดนย์ อินดา 01-01-2549
2 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. กฤติภัทร สมเหนือ 04-08-2550
3 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. ธน เวชวิชิตชาญกิจ 27-05-2550
4 ทีม P.T.K.GYM ด.ช. ภานุชิต ศรีสุริยจันทร์ 21-04-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. กรวิชญ์ ยะอินทร์ 09-07-2550
2 ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง ด.ช. ปฏิญญา ลายทอง 12-04-2549
3 ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง ด.ช. ธนกฤต จันทร์สุข 03-03-2549
4 ทีม DION {TKD} ด.ช. ณรงธร จิตราวงค์ 09-10-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. เมธินทร์ ชื่นประเสริฐ 31-12-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. กฤติน ร่มเย็น 06-10-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ญ. สุชาวดี ยิ่งสูง 12-12-2550
2 ทีม ชัยนาทเทควันโด ด.ญ. ธนัชญา ถิตย์สถาน 09-10-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ญ. ศุภกร ศรีจำปา 31-05-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. นฤมล ครจงโก 12-11-2550
2 ทีม SWK.Taekwondo ด.ญ. ลักษณพร เเสดขุนทด 01-01-2561
3 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. สุพัตรา สุวิชา 14-12-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียน หนองเสือวิทยาคม ด.ญ. ชลธิชา กะมุทา 11-04-2549
2 ทีม โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต ด.ญ. ณิฌากร ผิวดี 03-05-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. ฐิติวรดา สงวนเผ่า 10-01-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. ธนพล บำรุงสาลี 24-12-2550
2 ทีม ชัยนาทเทควันโด ด.ช. ธนันธร พรมจาด 03-03-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต ด.ช. ปณิธาน สิริฤกษ์ดี 23-03-2550
2 ทีม สาธิต ม.เกษตรศาสตร์ ด.ช. กฤตพัฒน์ เจตธำรงชัย 14-08-2549
3 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. รัฐกาล เรืองจิตเดช 29-08-2549
4 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. พลกฤต เปาโคกกรวด 14-06-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. อารีณัฐ สันกลาง 07-03-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม p.k.gym ด.ช. ณภัทร ธนนิธินาถกุล 22-08-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวัดทรงธรรม&tkdพระประประแดง ด.ช. ราเชนทร์ สังข์วร 24-03-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม p.k.gym ด.ช. ธนาคาร โชคบัณฑิต 24-06-2549
2 ทีม DION {TKD} ด.ช. ไปศลย์ สว่างวัฒนศิริ 01-01-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชัยนาทเทควันโด ด.ญ. ณัฐกานต์ เกิดน้อย 05-08-2550
2 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. พาณิภัค ดังแก้วแดง 19-10-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต ด.ญ. ณัฐพัชร์ ปฐมภัคพาณิช 19-08-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต ด.ญ. ภาราดา เหลืองแดง 14-05-2550
2 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. ธนัชชา ลิ้นทอง 01-01-2561
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สาธิต ม.เกษตรศาสตร์ ด.ญ. นภัสนันท์ สุขมาดำรง 15-05-2549
2 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. สวัสดิ์ปัญญา สินพยุง 05-10-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. ศุภกิต เวียกไธสง 02-11-2550
2 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ช. ชวโรจน์ แป้นสด 29-12-2550
3 ทีม ค่ายอดิศร เทควันโด ด.ช. นันทปรีชา สายดิ่ง 07-04-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P.T.K.GYM ด.ช. สุชาติ แซ่หวง 17-08-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต ด.ช. ธนกฤต มังคละคุปต์ 01-09-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ช. ณฐพงศ์ เภสัชชา 26-02-2550
2 ทีม ค่ายอดิศร เทควันโด ด.ช. ณัฐวุฒิ น้อยนาม 28-03-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวัดทรงธรรม&tkdพระประประแดง ด.ช. สันติ กะกะพันธุ์ 26-01-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. ธิดารัตน์ เหมขำ 10-11-2550
2 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ญ. กฤติญา กิตติธรรม 06-09-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม p.k.gym ด.ญ. กิตติมา หวังไมตรี 30-11-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PRAGASIT TKD. ด.ญ. ภัทรานิษฐ์ ตั้งมั่น 27-02-2549
2 ทีม ร.ร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ด.ญ. มาริสา ก้อนวิมล 06-06-2550
3 ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครนายก ด.ญ. กัลยารัตน์ หวั่นอินตา 25-01-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. ชนินทร์ โสภาภักดี 15-11-2548
2 ทีม โรงเรียนเทพศิรินทร์ ด.ช. ธนธร ม่วงศรี 19-09-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง ด.ช. ภูรินทร์ จักขุมาพงษ์ 16-06-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. วันชัย อาเหม็ด 03-12-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Salamander tkd ด.ช. ภัทรพล เจริญมาก 01-01-2561
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. พิทักษ์ชัย แพงจันทร์ 18-12-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม รร.สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา(ฝ่ายมัธยม) ด.ช. ณัฐภัทร ม่วงศรี 28-04-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง ด.ช. ธนดล หอมกระแจะ 04-09-2547
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. คุณานนท์ ชะนะนิล 09-04-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. วัฒนา บุญราศรี 11-02-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ค่ายอดิศร เทควันโด ด.ญ. อาทิตยา ศิริสลุง 25-09-2548
2 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. จิรประภา เสนาสนะ 01-01-2561
3 ทีม ชัยนาทเทควันโด ด.ญ. ตรีทิพยนิภา เคนทอง 05-06-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง ด.ญ. วิภาพรรณ์ รินทะวงศ์ 13-05-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต ด.ญ. ปิยาพัชร รุประสงค์ 19-06-2547
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ญ. ภัสราภรณ์ กอนไชย 07-02-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ญ. ภรภัทร โมอุ่ม 16-06-2548
2 ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง ด.ญ. ณิชากร สุวรรณากาศ 08-06-2549
3 ทีม โรงเรียนวัดทรงธรรม&tkdพระประประแดง ด.ญ. ณัฏฐชา เอกจิตร 09-03-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง ด.ญ. กัญณัฐ อนุพัฒน์ 11-10-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ช. ชาญศักดิ์ รอดพล 30-06-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต ด.ช. สุรพัศ ฉายวงค์ 01-04-2547
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. ชินกฤต เรืองจิตเดช 11-06-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต ด.ช. ดักกราส สรัล เบอร์เรลล์ 18-02-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต ด.ช. ปาลิต ดาราฉาย 25-05-2547
2 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. จิรัฏฐ์ นามกระจ่าง 01-01-2561
3 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. นคร โพ๊ะชิ 21-04-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. โธรัยห์ คำเกษ 15-11-2548
2 ทีม ค่ายอดิศร เทควันโด ด.ช. สรยุทธ แพสูงเนิน 04-08-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP YOLO 11 ด.ช. บริพัตร จอนมี 08-09-2547
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา ด.ช. สงกรานต์ มะโนรัตน์ 13-04-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวัดทรงธรรม&tkdพระประประแดง ด.ญ. กัลธิมา สัทธาพงษ์ 12-12-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต ด.ญ. ณัฏฐ์ธัญศา บำรุงประเสริฐ 14-10-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สาธิต ม.เกษตรศาสตร์ ด.ญ. ปุณณิตา เจริญจิตปัญจ์ 20-03-2548
2 ทีม สาธิต ม.เกษตรศาสตร์ ด.ญ. สิริณัฏฐ์ โรจนวิเชียร 23-09-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ญ. กุลณัฐดา อุ่นเจริญ 16-03-2548
2 ทีม TAWEESILP TRIO ด.ญ. ปุณยวีร์ สายสุด 22-02-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม p.k.gym ด.ญ. ณัฐธิดา บุตรพรม 14-05-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต ด.ญ. ปฎิพร สอนโต 19-09-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. ปิยพัทธ์ มีชัย 23-03-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR ด.ช. สิรภพ หรือเจริญ 27-10-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง ด.ญ. ประติภา ไก่ษะแก้ว 01-09-2548
2 ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครนายก ด.ญ. นวลวรรณ ยงยอด 17-05-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม นครนายก เทควันโด ด.ญ. สุพัตรา วงษ์เจริญ 01-02-2547
2 ทีม ค่ายอดิศร เทควันโด ด.ญ. ณัฐณิชา น้อยนาม 26-09-2547
3 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ญ. ปุญยวีร์ ปัญญามีศรีกุล 09-06-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ค่ายอดิศร เทควันโด ด.ญ. สุทธินันท์ เปียสันเที๊ยะ 28-05-2548
2 ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครนายก ด.ญ. สิริวรรณ ศรีหาญ 25-06-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ค่ายอดิศร เทควันโด ด.ญ. พัณณิตา กุมภาพันธ์ 01-01-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา นาย ศุภสัณฑ์ โคษา 05-12-2546
2 ทีม ค่ายอดิศร เทควันโด นาย กิตติธัช บุญรอดดิษฐ์ 28-03-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง นาย พงศ์ธร มะโนรัตน์ 12-08-2545
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา นาย ทวีศักดิ์ แก้วสม 27-01-2544
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา นาย สิทธิพงศ์ กลางแผง 08-05-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) นาย ธนกร ทองรุ่งงาม 16-07-2544
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา นาย เจษฎา โพธาราเจริญ 01-05-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RANGSIT STAR น.ส. ณิธาภัทร ชัยพรหม 25-11-2546
2 ทีม โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต น.ส. แพรไพลิน บุญทิม 22-05-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต น.ส. จิรัชญา แสงจันทร์ศิริ 22-04-2546
2 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี น.ส. ณัฏฐณิชา ปัญญาพูนผล 01-01-2561
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) น.ส. ศศิกรานต์ ฐานวรพรพงศ์ 17-08-2545
2 ทีม โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต น.ส. สุชัญญา หุ่นพานิช 26-06-2546
3 ทีม TAWEESILP TRIO น.ส. ญาณภา เรืองงาม 31-01-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง น.ส. ปิยสุดา ไทยถนอม 05-06-2546
2 ทีม TAWEESILP TRIO น.ส. ญาณิศา เรืองงาม 31-01-2546
3 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี น.ส. จีรวรรณ เสนาสนะ 01-01-2561
4 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา น.ส. พรชนก ปันเป็ง 17-03-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRIO น.ส. พรนิมิตร อ่อนประดิษฐ์ 01-01-2561
2 ทีม ศรณ์กริชเทควันโด เขตวัฒนา น.ส. ชฎารัตน์ ศรีรัตนชุมพล 15-07-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-67 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 67+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม DION {TKD} นาย วิรัช สาวิรัก 01-01-2561
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP TRIO น.ส. กัลยรัตน์ ลิขิตานันทพงศ์ 01-01-2561
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต น.ส. ปณิศรา สอนโต 16-01-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-67 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 67+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวัดทรงธรรม&tkdพระประประแดง นาย อิทธิพัทธ์ โรจนคงอยู่ 22-07-2546
2 ทีม DION {TKD} นาย ถิรวุฒิ สุดชาลี (รร.บางบ่อวิทยาคม) 01-01-2561
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียน หนองเสือวิทยาคม น.ส. อาภัสรา รอดอินทร์ 01-01-2561
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม DION {TKD} น.ส. วรารัตน์ รุ่งรักษา (รร.บางบ่อวิทยาคม) 01-01-2561
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวัดทรงธรรม&tkdพระประประแดง น.ส. วรรณิดา เผือกวัฒนะ 01-01-2561
2 ทีม M.J taekwondo น.ส. ศุภรดา ทองประสิทธิ์ 10-07-2544
3 ทีม DION {TKD} น.ส. ธันย์ธาดา โชติกันตะ (รร.บางบ่อวิทยาคม) 01-01-2561
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-67 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 67+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
ต่อสู้ทีม
ประเภท Open รุ่นอายุ ไม่เกิน 10 ปี เพศ ชาย จำนวนผู้แข่งขัน 3 คน น้ำหนักไม่เกิน 100 Kg.
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ทีม
1 ธรวัชร พูลสมบัติธนัญชกร พูลสมบัตินันทสิทธิ์ พลเสน THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
ประเภท Open รุ่นอายุ ไม่เกิน 10 ปี เพศ ชาย จำนวนผู้แข่งขัน 3 คน น้ำหนักไม่เกิน 100 Kg.
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ทีม
1 ธรวัชร พูลสมบัติธนัญชกร พูลสมบัตินันทสิทธิ์ พลเสน THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
2 ศุภกฤต เทียมปากณัฐชนน ตรีสุขขีฮัชวีร์ ซิงกาเลอ TAWEESILP TRIO
POOMSAE
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ธีรินทร์ญาดา หลวงพิทักษ์ เขียว หญิง THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
2 ธีรินทร์ญาดา หลวงพิทักษ์ ฟ้า หญิง THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
3 ด.ญ. เปี่ยมขวัญ ศฤงคไพบูลย์ ขาว หญิง T.T.N.
4 ด.ช. ปัญจวิชญ์ แจ้คำ เหลือง ชาย T.T.N.
5 ด.ช. ศุภกร ปิ่นทองธรรม น้ำตาล ชาย T.T.N.
6 ชารี ประไพนัยนา เหลือง หญิง สาธิต ม.เกษตรศาสตร์
7 ด.ญ. พอกมล เจสสิก้า แฮนด์ซั่น ขาว หญิง T.T.N.
8 ด.ช. ก้องภพ ธัญวงศ์ ขาว ชาย T.T.N.
9 ด.ช. ฐิติโชติ พรกรุณาธิกุล ขาว ชาย T.T.N.
10 ด.ช. รัฐนันท์ ทรัพย์มั่น เขียว ชาย T.T.N.
11 ภัทรพล พันธ์ฉาย น้ำตาล ชาย ไพรัตน์ยิม
12 ด.ญ ขวัญศลิษา​ ประมูลทอง ขาว หญิง Salamander tkd
13 ด.ช.กฤษณะ จันทร์พุ่ม ขาว ชาย SSS TAEKWONDO
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 กัญณัฏฐ์ ศิลป์ไพบูลย์พานิช เขียว หญิง THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
2 กัญณัฏฐ์ ศิลป์ไพบูลย์พานิช ฟ้า หญิง THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
3 ด.ญ สุธัญกร ถิระรัตน์ เหลือง หญิง โรงเรียนวัดทรงธรรม&tkdพระประประแดง
4 ด.ช.รุจิภาส ตั้งประพันธ์วงศ์ ขาว ชาย T.T.N.
5 ด.ช. ชวิศ โพธิสุข ฟ้า ชาย T.T.N.
6 ด.ช. ฐิติพันธ์ สังข์ทอง น้ำตาล ชาย T.T.N.
7 สุรพิชญ หาญพานิชกิจการ เขียว ชาย สาธิต ม.เกษตรศาสตร์
8 ชลกฤษ วัชรรัตนพล น้ำตาล ชาย สาธิต ม.เกษตรศาสตร์
9 ด.ช. ภุมรินทร์ ดวงคล้าย ขาว ชาย T.T.N.
10 ด.ช.ปัณณวัฒน์ เรืองฤทธิ์ ขาว ชาย SSS TAEKWONDO
11 กันตภูมิ หวังดี เหลือง ชาย THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
12 ขวัญกัลยา ศรีหิรัญรัตน์ น้ำตาล หญิง สาธิต ม.เกษตรศาสตร์
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 นภัสนันท์ สุขมาดำรง ฟ้า หญิง สาธิต ม.เกษตรศาสตร์
2 ด.ช. วรธน จารุสุขวิเศษ เหลือง ชาย T.T.N.
3 ภัทรธิดา พันธ์ฉาย น้ำตาล หญิง ไพรัตน์ยิม
4 ด.ช.ณัฐภูมิ ชื่นชม เหลือง ชาย SSS TAEKWONDO
5 ด.ช.ณัฐภูมิ ชื่นชม เขียว ชาย SSS TAEKWONDO
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ณัฐรัฏฐ์ สารถี ฟ้า ชาย THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
2 ด.ช.สหฬัต สำราญศิลป์ ดำแดง ชาย T.T.N.
3 ด.ช.ภัทรกร ปิ่นทองธรรม น้ำตาล ชาย T.T.N.
4 กุลณัฐดา อุ่นเจริญ เขียว หญิง THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
5 กุลณัฐดา อุ่นเจริญ เหลือง หญิง THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 จิดาภา อ่อนวิเวก ดำแดง หญิง โรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง
2 น.ส. วิลาสินี อัครวงศ์มณี ขาว หญิง T.T.N.
3 ด.ช.ชาญพิชญ์ มากแพ แดง ชาย SSS TAEKWONDO
4 ธนกร ทองรุ่งงาม ฟ้า ชาย THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
5 ณัฐรัฏฐ์ สารถี น้ำตาล ชาย THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ธีรินทร์ญาดา หลวงพิทักษ์กัญณัฏฐ์ ศิลป์ไพบูลย์พานิช เขียว หญิง THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
2 ธีรินทร์ญาดา หลวงพิทักษ์กัญณัฏฐ์ ศิลป์ไพบูลย์พานิช ฟ้า หญิง THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ณัฐรัฏฐ์ สารถีกัญณัฏฐ์ ศิลป์ไพบูลย์พานิช ฟ้า ชาย - หญิง THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 จิรประภา เสนาสนะจีรวรรณ เสนาสนะ ดำ หญิง TKD.S.ONE จันทบุรี
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 กัญณัฏฐ์ ศิลป์ไพบูลย์พานิชณัฐรัฏฐ์ สารถีธีรินทร์ญาดา หลวงพิทักษ์ ฟ้า ชาย - หญิง THE EMPEROR(สุพรรณบุรี)
2 สุรพิชญ หาญพานิชกิจการวริศรา แวววรวิทย์สิริณัฏฐ์ โรจนวิเชียร เขียว ชาย - หญิง สาธิต ม.เกษตรศาสตร์
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม