Lampang Taekwondo Championship 2018

สถานที่แข่งขัน ณ โรงยิมเนเซี่ยม มหาวิทยาลัยราชภัฏ ลำปาง
จังหวัด ลำปาง
แข่งขันวันที่ 14/10/2018 ~ 14/10/2018

ชื่อผู้จัด : อ.โบ้ ปิดระบบรับสมัคร 13 ตุลาคม 2561 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 089-4303085 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
แสดงรายการผู้เข้าแข่งขันแบบรายการ

ต่อสู้
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม J.S.W RDC Lampang ด.ช. วรภัทร จันทร์ปัน 05-02-2557
2 ทีม J.S.W RDC Lampang ด.ช. ปริญ จอมฟอง 30-06-2556
3 ทีม Special Force ด.ช. ณัฏฐเศรษฐ แสงผึ้ง 13-02-2557
4 ทีม Special Force ด.ช. ปุญญวิชญ์ ปัญญาปิน 21-11-2557
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. ชัชวีร์ วิชัยขัทคะ 24-03-2557
2 ทีม Lionfighter ด.ช. วิชชุกร เป็งบ่อง 29-05-2557
3 ทีม J.S.W RDC Lampang ด.ช. ธนกฤต เจริญวาณิชกุล 16-09-2556
4 ทีม J.S.W RDC Lampang ด.ช. ภูชณัฐ ภูแข่งหมอก 25-12-2556
5 ทีม Special Force ด.ช. ชยพล ฟูทอง 20-03-2557
6 ทีม PSG TAEKWONDO ด.ช. ธนาธิป บุญเนียม 01-01-2561
7 ทีม SRD Taekwondo ด.ช. อัฒฎ์คกรณ์ ศรีชวลิตเดชา 01-01-2561
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม J.S.W RDC Lampang ด.ช. วีระภัทร แสงยะ 30-12-2557
2 ทีม Special Force ด.ช. ภูมิพัฒน์ พฤกษาพนาชาติ 23-11-2557
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 20+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 20+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. นิชคุณ การเพ็ชร 16-02-2555
2 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. อาสาฬ์ คนเฉียบ (PHOENIX TKD) 02-08-2555
3 ทีม SUN TZU LAMPANG ด.ช. ธณัท ถวิลกิจ 16-07-2555
4 ทีม CAVALRY TEAM ด.ช. ณเดชน์ เมตตารักษ์ 02-06-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Special Force ด.ช. ภควัฒน วรรณาการ 27-06-2555
2 ทีม Special Force ด.ช. ภูดิส น้อยหารี 21-06-2555
3 ทีม H.M.A Lamphun ด.ช. สกลพัฒน์ พัฒนการุณย์ 18-06-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Lionfighter ด.ช. ชุติพนธ์ มิ่งมงคลศศิธร 11-05-2555
2 ทีม PSG TAEKWONDO ด.ช. ปรมะ จันทร์ตรี 01-01-2561
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านขันหอม เทควันโด ด.ช. สิทธา บุญพระธรรม 03-02-2556
2 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. สุทาพงศ์ ตาเป็ง (PHOENIX TKD) 23-06-2555
3 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. สุรกิตติ์ นำไพศาล (ASP PHAYAO) 23-01-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Hassadin Gym ด.ญ. อธิฏ โภคศิริ 07-02-2555
2 ทีม DR.KHANITTHA ด.ญ. เสาวลักษณ์ กุณะสุข(PHOENIX TKD) 15-03-2555
3 ทีม บ้านขันหอม เทควันโด ด.ญ. ธาราพร ขัตินนท์ 28-02-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม DR.KHANITTHA ด.ญ. ชญานิศ ตันจอ(PHOENIX TKD) 31-08-2555
2 ทีม DR.KHANITTHA ด.ญ. กุลนาถ ทรงสิทธิ์ (PHOENIX TKD) 01-02-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ช. พรรษิษฐ์ ศิริศักดิ์ชัยมงคล 01-01-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. ทัตเทพ สุวรรณัง 28-08-2555
2 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. ปัณณวิชญ์ ปรุงจิตต์ 20-12-2555
3 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. ชิติพัทธ์ พ่วงบ้านแพน 09-06-2556
4 ทีม Lionfighter ด.ช. ณฐพบ พาหิรัญ 27-12-2555
5 ทีม Special Force ด.ช. ธนากร เจริญปิยพัฒน์ 01-08-2556
6 ทีม ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่ PSC ด.ช. ปฤศนัย กล่ำเพียร 22-04-2556
7 ทีม CARE -YOUNG TKD Lp. ด.ช. ศุภวิชญ์ จิกยอง 10-07-2556
8 ทีม RDC Ngao Lampang ด.ช. ภูวดล กาจู 03-12-2556
9 ทีม Special Force ด.ช. อนาคิน แบนขุนทด 25-04-2556
10 ทีม Special Force ด.ช. จิรณัฐ ยอดอุโมงค์ 13-12-2555
11 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ช. ณัฏฐ์ธนัญ โสพรรณ์ 31-10-2555
12 ทีม T.A.F.Phrae ด.ช. พุฒิธร มนกลม 14-09-2555
13 ทีม Ipecm Lanna Martial Arts ด.ช. ปฎิพล ลาสุนนท์ 28-12-2554
14 ทีม Special Force ด.ช. ปกรณ์เกียรติ หัวนะราษฎร์ 30-10-2556
15 ทีม PAPEEW GYM ด.ช. ปุริมปรัชญ์ ศรีประกายรัตน์ 01-01-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. อชิระ แสงจันทรา 24-03-2556
2 ทีม Special Force ด.ช. ภพธรรม อ่ำสกุล 06-08-2555
3 ทีม Lionfighter ด.ช. อิทธิเชษฐ์ จันลา 28-03-2555
4 ทีม ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่ PSC ด.ช. สิทธินนท์ ยนต์ประเสริฐ 29-01-2556
5 ทีม H.M.A Lamphun ด.ช. ก่อฤกษ์ ณ วันจันทร์ 13-12-2555
6 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ช. ดุจษฏีภัทร รัตนอุดมวรรณา 20-12-2554
7 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ช. ปฐมรักข์ รูปพรม 12-05-2555
8 ทีม RDC TAK ด.ช. อิทธิพันธุ์ สุมนพันธ์ 11-09-2555
9 ทีม RDC TAK ด.ช. นาราชา คำกรเกตุ 25-02-2555
10 ทีม Special Force ด.ช. กิติภูมิ กาอินต๊ะ 10-02-2555
11 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. คุณภัทร อรรถอนุกูล (ASP PHAYAO) 29-11-2555
12 ทีม Special Force ด.ช. ปาณปวีณ์ อุตโนคาร 19-05-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. ภูมิพัฒน์ ช้างสนิท 24-10-2555
2 ทีม Lionfighter ด.ช. ชนัญชิต ฐิติฐานิดา 09-11-2555
3 ทีม Lionfighter ด.ช. วรพงศ์ มุกดาประกร 21-01-2555
4 ทีม The Avengers ด.ช. ภวัต รัตนคำแปง 24-06-2555
5 ทีม J.S.W RDC Lampang ด.ช. วีระเกียรติ แสงยะ 20-05-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ช. คุณากร ทิมขลิบ 24-02-2556
2 ทีม PANTAJAK GYM ด.ช. พิสิษฐ์ คณาพิสิษฐ์ 25-02-2556
3 ทีม น้ำเมยยิม ด.ช. ปัณณทัต พาพันธ์ 24-08-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Ipecm Lanna Martial Arts ด.ช. จิติศักดิ์ สุยา 19-10-2555
2 ทีม Special Force ด.ช. กฤตภัค นันตะสุคนธ์ 13-03-2556
3 ทีม Special Force ด.ช. ชยานันท์ วงศ์วาท 21-04-2555
4 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ช. พีรพัฒน์ ชลประทิน 27-06-2555
5 ทีม ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่ PSC ด.ช. นิธิเดชน์ ถาเป็ง 24-01-2555
6 ทีม RDC TAK ด.ช. วีรภัทร โยชุ่ม 25-08-2555
7 ทีม RDC TAK ด.ช. ไอดิน พิมล 19-06-2555
8 ทีม Special Force ด.ช. สิทธินนท์ สุรียะโสฬส 25-04-2555
9 ทีม STJ เชียงใหม่ ด.ช. กวิน อ่ำแสง 30-04-2555
10 ทีม STJ เชียงใหม่ ด.ช. พศวัต หนูทองแก้ว 14-02-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG ด.ญ. ณัฐชยา ลักษมีเลิศ 16-11-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม DR.KHANITTHA ด.ญ. ปริยาพร มาธุระ (Anna Gyms) 19-02-2556
2 ทีม Special Force ด.ญ. นันท์นภัส จำปาแก้ว 06-02-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ญ. หริณยาพร ทองชาวนา 06-07-2555
2 ทีม ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่ PSC ด.ญ. พัณณิตา เอกอมตะ 13-01-2556
3 ทีม CARE -YOUNG TKD Lp. ด.ญ. ธัญชนก ภูมิธรรม 27-02-2555
4 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ญ. ณัฐนันท์ มากงาม 08-10-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 20-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ญ. กชพร อภิวงศ์ 24-09-2555
2 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ญ. ภัททรียา เต็มเปียง 27-09-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 23-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวินยิม กำแพงเพชร ด.ญ. พัชรากร เอกสินเสริม 03-03-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่ PSC ด.ญ. วิศัลย์ศยา ประเทือง 11-07-2555
2 ทีม บ้านขันหอม เทควันโด ด.ญ. วีรณัฐา จีระเสมานนท์ 16-05-2555
3 ทีม SUN TZU LAMPANG ด.ญ. สุพิชญ์นรี เตโช 22-06-2555
4 ทีม SUN TZU LAMPANG ด.ญ. นฤภัค ศรีบุญชื่น 17-07-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม มีไชยโย ด.ช. ปฤษฎี อินต์มะตูม 16-11-2553
2 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. ธณวรรธน์ แสนสุข (ASP PHAYAO) 23-08-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. ปัตยุบัน วัฒนพันธพงษ์ (PHOENIX TKD) 05-12-2553
2 ทีม RDC Ngao Lampang ด.ช. รณกร ฤทธิ์น้อย 14-01-2553
3 ทีม The Avengers ด.ช. ภคิน รัตนคำแปง 21-03-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านขันหอม เทควันโด ด.ญ. กฤติยา​ ใจคำ 19-05-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. กรภัทร สุขจันทร์ 08-01-2554
2 ทีม บ้านครูรุ่ง เทควันโด ด.ช. ณัฐกิตติ์ จันทร์แจ่ม 16-09-2554
3 ทีม Special Force ด.ช. กฤตภาส นันตะสุคนธ์ 12-08-2554
4 ทีม H.M.A Lamphun ด.ช. พัทธนันท์ ยี่นาง 11-05-2553
5 ทีม บ้านขันหอม เทควันโด ด.ช. นราวิชญ์ โนกุล 29-03-2554
6 ทีม CRMA TKD ด.ช. อชิตะ กาวิชา 24-05-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. สรวิชญ์ ธรรมสิทธิ์ (PHOENIX TKD) 05-08-2553
2 ทีม CAVALRY TEAM ด.ช. ปริญญาภัทร จอมจงค์ 12-06-2554
3 ทีม Upper Fighter ด.ช. วิชญ์ จันทร์ต้น 17-11-2552
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. สุภเวช สุดวรรค์ 07-04-2554
2 ทีม H.M.A Lamphun ด.ช. ฉัตรนันทรัชม์ พิศวงปราการ 03-08-2553
3 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ช. ณัฐวัฒน์ มากงาม 25-05-2553
4 ทีม CRMA TKD ด.ช. อาณกร กาวิชา 11-03-2553
5 ทีม บ้านขันหอม เทควันโด ด.ช. จิรเดช น้อยปวง 05-05-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Special Force ด.ช. กรกริช เอวจักร 22-07-2554
2 ทีม H.M.A Lamphun ด.ช. รัฐกานต์ จินตนาผล 14-04-2553
3 ทีม Special Force ด.ช. ศิวัสว์ แก้วดู 21-01-2553
4 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. อัครวัฒน์ คำหนัก (KNT-KOKHA) 19-04-2553
5 ทีม CAVALRY TEAM ด.ช. ณัฐธัญ ชัยเนตร 04-10-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. พุทธคุณ ศรีจอมทอง (PHOENIX TKD) 09-09-2553
2 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. ปกรณ์ เพ็งแช่ม (PHOENIX TKD) 11-07-2554
3 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. ณัฐกฤษฎ์ ตั้งปิยสวัสดิ์ 01-10-2553
4 ทีม CARE -YOUNG TKD Lp. ด.ช. บวรชัย แก้วอาดิษฐ์ 16-09-2553
5 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. ธนกฤต ทุ่งพรวญ (KNT-KOKHA) 25-07-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม J.S.W RDC Lampang ด.ช. ภูมิรพี ศรีวิลัย 11-05-2553
2 ทีม PSG TAEKWONDO ด.ช. ทวิชัย ตันชูชีพ 01-01-2561
3 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ช. กฤตภาส โหมดห่วง 01-01-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SRD Taekwondo ด.ช. ฤทธิคุณ กอบกู้เงินทอง 01-01-2561
2 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. สุพศิน นำไพศาล (ASP PHAYAO) 24-09-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CARE -YOUNG TKD Lp. ด.ญ. สุวพักตร์ สร้อยเสพ 01-06-2554
2 ทีม DR.KHANITTHA ด.ญ. อัฐภิญญา เทียมเมฆา (ASP PHAYAO) 17-02-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG ด.ญ. สุพิชชา ผลาผล 17-01-2553
2 ทีม H.M.A Lamphun ด.ญ. ปณาลี มีอ่วม 21-04-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CARE -YOUNG TKD Lp. ด.ญ. เสาวลักษ์ ตาเหียง 27-08-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Ipecm Lanna Martial Arts ด.ช. นพดล บัณทิตาเมธาสิทธิ์ 06-08-2553
2 ทีม J.S.W RDC Lampang ด.ช. รัชชานนท์ ธรรมใจกูล 06-08-2554
3 ทีม ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่ PSC ด.ช. ชูวงค์ เกาะแก้ว 25-12-2554
4 ทีม H.M.A Lamphun ด.ช. จิตติพัฒน์ ไพรศรี 25-09-2554
5 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ช. พชรพล โนรี 15-07-2554
6 ทีม PANTAJAK GYM ด.ช. ธนวุฒิ คงเดิม 21-01-2554
7 ทีม PANTAJAK GYM ด.ช. ภัทรวรรธน์ คำก้อน 12-09-2554
8 ทีม SUN TZU LAMPANG ด.ช. สหรัฐ ศุภรัตน์ 17-08-2554
9 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. เตชินต์ ใจลังกา (Anna Gyms) 04-04-2554
10 ทีม STJ เชียงใหม่ ด.ช. กิตติพัชญ์ สมนา 21-10-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Ipecm Lanna Martial Arts ด.ช. ณัฎฐดนัย สุวรรณบุษย์ 18-10-2553
2 ทีม Ipecm Lanna Martial Arts ด.ช. ดิษยาวัตร เกียรติเธิดแสงสุข 21-12-2553
3 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ช. ฐาปนวัฒน์ เต็มเปียง 09-11-2553
4 ทีม บ้านครูรุ่ง เทควันโด ด.ช. ปภังกร สิงห์บุญ 10-01-2553
5 ทีม ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่ PSC ด.ช. ภูริช กล่ำเพียร 23-12-2553
6 ทีม CARE -YOUNG TKD Lp. ด.ช. ณัฏฐพล เรียนคำมูล 06-05-2553
7 ทีม บ้านขันหอม เทควันโด ด.ช. ธนกฤต ต้องใจ 19-09-2553
8 ทีม Ipecm Lanna Martial Arts ด.ช. ภัทรพงศ์ ชนะวงษา 29-12-2553
9 ทีม Special Force ด.ช. นาคินทร์ แลเชอ 08-07-2554
10 ทีม ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่ PSC ด.ช. ปฎิภาณ นามแสง 19-08-2554
11 ทีม SRD Taekwondo ด.ช. ณัฐคมน์ กุยคำ 01-01-2561
12 ทีม T.A.F.Phrae ด.ช. ภาณุภัทร มิ่งขวัญ 24-11-2553
13 ทีม The Avengers ด.ช. อติศักดิ์ ผัดวัน 10-06-2553
14 ทีม STJ เชียงใหม่ ด.ช. กิตติพศ สมนา 21-10-2554
15 ทีม Special Force ด.ช. ณัฐนนท์ ศิริ 13-09-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Special Force ด.ช. สก๊อต คิดเมงฉาง 21-05-2553
2 ทีม Special Force ด.ช. ภูมิรพี อ่ำสกุล 08-07-2553
3 ทีม J.S.W RDC Lampang ด.ช. ปัณณวิชญ์ ตั๋นทุละ 11-03-2553
4 ทีม ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่ PSC ด.ช. ปุณณวิช หงษ์ยี่สิบเอ็ด 20-01-2554
5 ทีม Special Force ด.ช. กรภัทร กันทะมา 12-06-2554
6 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ช. หฤษฎ์ พิมพาเพ็ชร 28-10-2553
7 ทีม Special Force ด.ช. วัฒนา สายลำปน 18-08-2553
8 ทีม Upper Fighter ด.ช. รชต ปิ่นแก้ว 04-12-2552
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Avengers ด.ช. สพล สมบูรณ์ 01-01-2561
2 ทีม J.S.W RDC Lampang ด.ช. ธามม์ อินทิยศ 09-09-2554
3 ทีม บ้านครูรุ่ง เทควันโด ด.ช. เธียรวิชญ์ สังข์ขาว 04-09-2553
4 ทีม ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่ PSC ด.ช. สิทธิพล ยนต์ประเสริฐ 06-03-2553
5 ทีม ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่ PSC ด.ช. สรวิชญ์ สอนทิพย์ 10-12-2552
6 ทีม ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่ PSC ด.ช. สวณัฐกร ใจสว่าง 08-02-2554
7 ทีม ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่ PSC ด.ช. ชนกันต์ บ่อคำ 20-08-2553
8 ทีม H.M.A Lamphun ด.ช. ปภังกร ชูรัตนตระกูล 22-09-2554
9 ทีม H.M.A Lamphun ด.ช. กฤตนันท์ ส่งสีเมฆ 26-05-2553
10 ทีม Ipecm Lanna Martial Arts ด.ช. วรชน สายปี 16-08-2553
11 ทีม Special Force ด.ช. ศศิน สินธุปัน 02-11-2552
12 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ช. ไรวินทร์ ลิ้มศิริตระกูล 05-07-2554
13 ทีม The Avengers ด.ช. เทวรักษ์ เพิ่มสิน 01-01-2561
14 ทีม มีไชยโย ด.ช. ศุภวิชญ์ สังรวม 30-11-2554
15 ทีม SUN TZU LAMPANG ด.ช. ปราณ ยูรประถม 18-08-2553
16 ทีม RDC Ngao Lampang ด.ช. ภูริวัฒน์ อุบล 13-01-2553
17 ทีม RDC Ngao Lampang ด.ช. ภาณุวัชร นันตาโย 19-09-2553
18 ทีม The Avengers ด.ช. นนทพัทธ์ สามหมื่นคำ 25-01-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SRD Taekwondo ด.ช. คีตะ คำซาว 01-01-2561
2 ทีม น้ำเมยยิม ด.ช. กิตตินันท์ บุญมูล 04-05-2554
3 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. กิตติกร ทนันชัย (Anna Gyms) 04-05-2553
4 ทีม Yaya TaeKwonDo ด.ช. นนทกานต์ สมธรรม 27-12-2552
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม J.S.W RDC Lampang ด.ช. เอื้ออังกูร หิรัญกุลสมบูรณ์ 05-04-2554
2 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. ศิริชัย เบี้ยสองดวง 27-09-2554
3 ทีม The Avengers ด.ช. ติณณ์ สุขตากจันทร์ 29-05-2554
4 ทีม The Avengers ด.ช. เตชสิงห์ ชูสิงห์ 25-08-2553
5 ทีม PANTAJAK GYM ด.ช. ภัทรดนัย คชานันท์ 22-07-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Lionfighter ด.ช. โชติกานต์ สมจิตร 06-08-2553
2 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. อนุภัทรพงษ์ ณ สกุล (PHOENIX TKD) 05-09-2553
3 ทีม Special Force ด.ช. ภาคิน สวยคำ 05-08-2553
4 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ช. พชรดนัย พรศิริ 05-09-2555
5 ทีม The Avengers ด.ช. วรภพ อิทธิวัฒนะ 01-01-2561
6 ทีม SRD Taekwondo ด.ช. ภาสกร มะโนจันทร์ 01-01-2561
7 ทีม มีไชยโย ด.ช. พงศ์ปณต นาคท้วม 29-11-2553
8 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. ธีรภัทร์ กาวิชัย 10-07-2554
9 ทีม SUN TZU LAMPANG ด.ช. วชรพัชร วูแม 11-02-2553
10 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. ภาคิน สอนเสือ (ASP PHAYAO) 28-01-2554
11 ทีม Upper Fighter ด.ช. ภูมิรพี เหล่าปัญกัน 10-11-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านครูรุ่ง เทควันโด ด.ญ. วชิรญาณ์ ระดม 19-05-2554
2 ทีม บ้านครูรุ่ง เทควันโด ด.ญ. วชิรฎา จินดาวงค์ 20-03-2554
3 ทีม RDC Ngao Lampang ด.ญ. วิภาพร เวียสุวรรณ 14-10-2553
4 ทีม Ipecm Lanna Martial Arts ด.ญ. กาญจนา สุขศรี 22-06-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG ด.ญ. กฤติวิชญา ไชยโลกา 11-11-2554
2 ทีม CARE -YOUNG TKD Lp. ด.ญ. น้ำฟ้า ก้องพนาไพรสณฑ์ 17-08-2554
3 ทีม T.A.F.Phrae ด.ญ. ธมกร มนกลม 02-11-2552
4 ทีม Upper Fighter ด.ญ. ชณัญยา ยัพวัฒนา 08-04-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 22-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม DR.KHANITTHA ด.ญ. สรัลชิตา แสนคำปัน (PHOENIX TKD) 26-06-2553
2 ทีม SRD Taekwondo ด.ญ. ณิชานันท์ พรหมมา 01-01-2561
3 ทีม The Avengers ด.ญ. พลอยแก้วใส วัฒนานันท์ 12-08-2553
4 ทีม STJ เชียงใหม่ ด.ญ. ธัญชนก ธรรมโม 22-08-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ญ. พิพรรณพร สุกกล่ำ 23-03-2553
2 ทีม บ้านครูรุ่ง เทควันโด ด.ญ. บัณพร สุกันทา 21-12-2553
3 ทีม The Avengers ด.ญ. พรรณลักษณ์ เหมืองสอง 06-09-2553
4 ทีม STJ เชียงใหม่ ด.ญ. กันยกรณ์ วงศ์วิลัย 20-01-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Special Force ด.ญ. เอริยา สะตรอง 07-11-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ญ. กิตติกา วงศ์สะทำ 11-08-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CARE -YOUNG TKD Lp. ด.ญ. นารีรัตน์ แปงน้อย 28-04-2554
2 ทีม STJ เชียงใหม่ ด.ญ. นันท์นภัส บุญเกิด 01-01-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Special Force ด.ช. ณัชพล สุขเรือน 01-01-2552
2 ทีม The Avengers ด.ช. รณกฤต มะโนวงศ์ 01-01-2561
3 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. ธนกฤต นามวงค์ 25-07-2552
4 ทีม CAVALRY TEAM ด.ช. พิชญะ ชัยเนตร 28-03-2552
5 ทีม The Avengers ด.ช. นันทภัส ยาวิชัย 29-08-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. ธนกร เศรษฐอรวรรณ 30-03-2552
2 ทีม The Avengers ด.ช. โฆษิตพิพัฒน์ หวนหวาน 09-06-2551
3 ทีม The Avengers ด.ช. ธนัท บุนยามิน 26-10-2551
4 ทีม CAVALRY TEAM ด.ช. ฐิติกรณ์ ใจซื่อ 03-02-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม J.S.W RDC Lampang ด.ช. จิรทีปต์ มีมานะ 16-12-2551
2 ทีม RDC Ngao Lampang ด.ช. ทรานุวัฒน์ ศรวิชัยวงค์ 06-01-2552
3 ทีม The Avengers ด.ช. ณัฐกฤต เหมืองสอง 20-10-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Special Force ด.ช. ปุณณวิชย์ สุวรรณนิตย์ 09-04-2551
2 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ช. ฐิติกร พูบขุนทด 01-01-2552
3 ทีม The Avengers ด.ช. ทชากร เที่ยงทางธรรม 18-07-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PANTAJAK GYM ด.ช. อินธิพัทธ์ คงอนุรักษ์ 26-08-2551
2 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. อิทธิพล ธนกิจโชค 20-11-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. กานต์ ตันหราพันธ์ 16-09-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Avengers ด.ญ. ภัทร์ธีนันท์ คงตุด 01-01-2561
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวินยิม กำแพงเพชร ด.ญ. จิตรานุช คำดี 04-10-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวินยิม กำแพงเพชร ด.ญ. เพชรลดา ทองดี 16-02-2552
2 ทีม CAVALRY TEAM ด.ญ. นภษร ธุงจันทร์ 04-08-2551
3 ทีม DR.KHANITTHA ด.ญ. ณัฐฑิณีย์ แก้วสาร (Anna Gyms) 22-04-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านขันหอม เทควันโด ด.ญ. จิรัชยา น้อยปวง 12-04-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. พีรวัส วิญญา 26-03-2552
2 ทีม CARE -YOUNG TKD Lp. ด.ช. ภูสิทธิ์ ตัดลักษ์ 03-04-2552
3 ทีม CARE -YOUNG TKD Lp. ด.ช. อารักษ์ บุญบุผา 21-01-2552
4 ทีม Special Force ด.ช. สิรดนัย สิงห์แรง 04-03-2552
5 ทีม SRD Taekwondo ด.ช. สมยศ วงศ์บรรพต 01-01-2561
6 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. พีรวิชญ์ มุณีแก้ว (KNT-KOKHA) 02-07-2552
7 ทีม Special Force ด.ช. คณาธิป หัตถก๋อง 01-01-2561
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. สรวิชญ์ บุตรกระจ่าง 12-02-2552
2 ทีม Special Force ด.ช. ธีร์ธวัช จริยพัฒนกุล 23-09-2551
3 ทีม H.M.A Lamphun ด.ช. มล.พลภณ สุขสวัสดิ์ 08-12-2551
4 ทีม CARE -YOUNG TKD Lp. ด.ช. พนธกร สร้อยเสพ 31-12-2551
5 ทีม The Avengers ด.ช. สุรพิชญ์ ไร่ลือคำ 01-01-2561
6 ทีม SRD Taekwondo ด.ช. ศุภวิทย์ เกลี้ยงกลม 01-01-2561
7 ทีม The Avengers ด.ช. วรินทร รตนประภา 17-09-2552
8 ทีม The Avengers ด.ช. กันต์ธีร์ วัฒนานันท์ 22-03-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Special Force ด.ช. รัฐนันท์ ไชยแก้ว 14-09-2551
2 ทีม The Avengers ด.ช. พัสกร ต้นนาค 16-02-2552
3 ทีม The Avengers ด.ช. รณิศร แสนหลวง 08-05-2551
4 ทีม H.M.A Lamphun ด.ช. ปัณณวิชญ์ จินะละ 15-01-2551
5 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. ติณณภพ ชัยยา 06-02-2552
6 ทีม SUN TZU LAMPANG ด.ช. วีรพงษ์ เตโช 06-01-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. ชินดนัย อุดมกัน 25-02-2552
2 ทีม H.M.A Lamphun ด.ช. ธนวัฒน์ สมนา 02-08-2552
3 ทีม The Avengers ด.ช. ชลวีร์ จูดิษฐ์ประเสริฐ 14-02-2552
4 ทีม H.M.A Lamphun ด.ช. ธิติพัทธ์ ไพรศรี 15-08-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PSG TAEKWONDO ด.ช. กิตติวัฒน์ ขุนจง 01-01-2561
2 ทีม The Avengers ด.ช. ธราเทพ โกสลากร 10-11-2552
3 ทีม SUN TZU LAMPANG ด.ช. อัศม์เดช สิริจิระพงศ์ 16-01-2552
4 ทีม CAVALRY TEAM ด.ช. ศิวกร ก๋องมี 14-08-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. ก้องภพ บุญตันสา 30-06-2551
2 ทีม น้ำเมยยิม ด.ช. ณปภัช สมัครเขตรการ 18-07-2551
3 ทีม บ้านขันหอม เทควันโด ด.ช. ปัณณทัต อ้วนล่ำ 09-04-2551
4 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. ปรานต์ภูมิ จันตา 12-08-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. ธนัท พิมพ์สิน 12-06-2552
2 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. สุนิติ เกิดม่วง 18-01-2551
3 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. นภัทร เรือนแก้ว 03-07-2551
4 ทีม น้ำเมยยิม ด.ช. ศิวกรณ์ พานทอง 15-01-2552
5 ทีม CARE -YOUNG TKD Lp. ด.ช. ธีรเมธ ภูมิธรรม 18-03-2551
6 ทีม CRMA TKD ด.ช. ธนกฤต เมี้ยงยา 07-03-2552
7 ทีม SUN TZU LAMPANG ด.ช. สุทนต์ณวัฒน์ แตงสุด 02-10-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านครูรุ่ง เทควันโด ด.ญ. กันภิรมย์ กองฤทธิ์ 06-09-2552
2 ทีม Special Force ด.ญ. ชลิตา ศรีบุญเรือง 11-05-2533
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม DR.KHANITTHA ด.ญ. ชลธาร ธรรมสิทธิ์ (PHOENIX TKD) 22-07-2552
2 ทีม The Avengers ด.ญ. พิมพ์วลัญช์ สินชัยวงศ 10-03-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ญ. กานต์กมล ยาห้องกาศ 18-03-2552
2 ทีม CARE -YOUNG TKD Lp. ด.ญ. ธัญวรัตม์ หล้าสุรินทร์ 15-11-2552
3 ทีม SRD Taekwondo ด.ญ. พิชญณัณฐ์ เสาเมืองมูล 01-01-2561
4 ทีม บ้านขันหอม เทควันโด ด.ญ. พิยดา ต้องใจ 07-05-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Ipecm Lanna Martial Arts ด.ญ. รวิปรียา ฤทธิ์กล้า 30-04-2551
2 ทีม Special Force ด.ญ. กนกวรรณ วิมาลัย 22-09-2551
3 ทีม H.M.A Lamphun ด.ญ. ปวีณ์ธิดา หาญมานพ 09-06-2552
4 ทีม The Avengers ด.ญ. ญาณชาดา สิงห์ใจ 03-11-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Ipecm Lanna Martial Arts ด.ญ. กฤตพร ภูเขา 23-03-2552
2 ทีม DR.KHANITTHA ด.ญ. นับเงิน อ่อนปรีดา (PHOENIX TKD) 28-01-2552
3 ทีม Special Force ด.ญ. ณัฐอัชฌา ฉัตรฐิติเมธี 02-10-2552
4 ทีม DR.KHANITTHA ด.ญ. ปุณยาพร ทองอยู่ (Anna Gyms) 22-08-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Special Force ด.ญ. กัลยกร ภานุวัฒน์พงศ์ธร 10-11-2551
2 ทีม CRMA TKD ด.ญ. เฌนิศา เทือกศิริ 17-10-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Special Force ด.ญ. ชญานิศ ณ วันทิตย์ 12-09-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Ipecm Lanna Martial Arts ด.ช. ประกาศิค ลาสุนนท์ 23-08-2552
2 ทีม The Avengers ด.ช. นนทชา ไชยยา 01-01-2561
3 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ช. คณิศร พุ่มเชย 24-09-2552
4 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. ภาคิณ อรรถอนุกูล (ASP PHAYAO) 26-06-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. ชนะพล แย้มยินดี 16-07-2552
2 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. วัชรา วงศ์ศรี 27-11-2551
3 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. วัชระ วงศ์ศรี 27-11-2551
4 ทีม ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่ PSC ด.ช. ณฐกร จั่นเทศ 19-01-2552
5 ทีม H.M.A Lamphun ด.ช. ณัฐพงษ์ อิ่นคำ 27-10-2551
6 ทีม Special Force ด.ช. ธราเทพ ณ วันทิตย์ 30-06-2552
7 ทีม มีไชยโย ด.ช. ปิติภูมิ การะเกษ 24-04-2552
8 ทีม ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่ PSC ด.ช. รัชชานนท์ วงษ์จีน 27-12-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม J.S.W RDC Lampang ด.ช. วรัท บุญหล่อ 08-04-2551
2 ทีม PSG TAEKWONDO ด.ช. เมธรณ์ธันย์ ตุ้มสุข 01-01-2561
3 ทีม CARE -YOUNG TKD Lp. ด.ช. ปัณณวัฒน์ เทศะ 08-07-2552
4 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. ปภาวิน เววา 08-12-2551
5 ทีม STJ เชียงใหม่ ด.ช. พลากร แก้วคำมูล 23-10-2551
6 ทีม CRMA TKD ด.ช. ทัตธนชน สุวรรณการ 06-04-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Lionfighter ด.ช. ชยางกูร อำนักมณี 12-11-2552
2 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. รพีพงศ์ โยปินตา 19-07-2551
3 ทีม บ้านครูรุ่ง เทควันโด ด.ช. วัชรวิชญ์ จินดาวงค์ 25-01-2551
4 ทีม ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่ PSC ด.ช. พีรดนย์ โสภารัตน์ 10-12-2551
5 ทีม น้ำเมยยิม ด.ช. ปิติพล สุนทรสัตถาพร 12-08-2551
6 ทีม STJ เชียงใหม่ ด.ช. จารุภัทร เตปินยะ 15-11-2552
7 ทีม Upper Fighter ด.ช. กิตติณัฏฐ์ ฐิติพิชญานันท์ 03-07-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Phayuha Taekwondo ด.ช. ปกป้อง วสิกชาติ 27-08-2552
2 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ช. ภูพญา ป้อมจักรศิลป์ 24-01-2552
3 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ช. ภูบดินทร์ ป้อมจักรศิลป์ 15-11-2550
4 ทีม Special Force ด.ช. ธันวกร รุ่งสว่าง 20-03-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. ธีร์ธวัช ประมูลสิน 09-11-2551
2 ทีม ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่ PSC ด.ช. จิณณพัต กัลยา 20-04-2551
3 ทีม H.M.A Lamphun ด.ช. ศิรวิทย์ ธรรมตา 17-06-2552
4 ทีม The Avengers ด.ช. รชวินทร์ วิลัย 01-01-2561
5 ทีม RDC Ngao Lampang ด.ช. ตะวัน กาจู 06-05-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ช. ภัทรดนัย เหล่าต้น 10-12-2550
2 ทีม CARE -YOUNG TKD Lp. ด.ช. ณัฐกรณ์ จิกยอง 20-08-2551
3 ทีม PAPEEW GYM ด.ช. จิราพงศ์ ชูโฉม 01-01-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Ipecm Lanna Martial Arts ด.ช. จักรดุลย์ ดุสิตากุล 17-02-2552
2 ทีม Phayuha Taekwondo ด.ช. ชนาธิป จูงวงษ์สุข 28-12-2551
3 ทีม SRD Taekwondo ด.ช. พลวัฒน์ สิทธิวัฒน์ 01-01-2561
4 ทีม มีไชยโย ด.ช. กานต์จณสิทธิ์ นุ่มฤทธิ์ 03-06-2552
5 ทีม ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่ PSC ด.ช. ชนาธิป นามแสง 27-12-2551
6 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. วิธานัฐพล แซ่โต๋ว 15-08-2552
7 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. ชยพล ชัยถวิล (KNT-KOKHA) 03-01-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม STJ เชียงใหม่ ด.ญ. เขมจิรา นรินทร์ 24-12-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Ipecm Lanna Martial Arts ด.ญ. ณัฐธิดา บัณฑิตาเมธาสิทธิ์ 11-03-2552
2 ทีม J.S.W RDC Lampang ด.ญ. ณัฐวดี พานทอง 25-10-2551
3 ทีม ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่ PSC ด.ญ. พิมพ์รภัช ชัยเลิศวีระการ 14-09-2552
4 ทีม บ้านขันหอม เทควันโด ด.ญ. ชญานิศ ต้องใจ 02-05-2551
5 ทีม The Avengers ด.ญ. สุริสรา ไร่ลือคำ 01-01-2561
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Ipecm Lanna Martial Arts ด.ญ. ศรัณรพร ทองสะอาด 29-06-2552
2 ทีม J.S.W RDC Lampang ด.ญ. สริดา สิทธิหาญ 02-04-2552
3 ทีม น้ำเมยยิม ด.ญ. ณิชกุล อยู่สุ่ม 02-04-2551
4 ทีม น้ำเมยยิม ด.ญ. ปรียาภรณ์ เกิดก่อวงษ์ 24-01-2551
5 ทีม STJ เชียงใหม่ ด.ญ. ธันยกาญจน์ วงศ์วิลัย 10-09-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ญ. เกศิณี สรมานะ 09-05-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG ด.ญ. พิชยาภรณ์ ใจแก้ว 20-07-2551
2 ทีม CARE -YOUNG TKD Lp. ด.ญ. กาญจนา เกษแก้ว 22-12-2551
3 ทีม มีไชยโย ด.ญ. รณีรัตน์ บัวโคก 20-05-2552
4 ทีม SRD Taekwondo ด.ญ. ณัฐธิดา โกมาศ 01-01-2561
5 ทีม เทควันโดน่าน.CNT.NAN ด.ญ. กัญญณัฐ ชิวชื่น 27-03-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ญ. ฐิติวรดา เปรมกมล 25-11-2551
2 ทีม DR.KHANITTHA ด.ญ. พุทธรักษา ศรีจอมทอง (PHOENIX TKD) 27-11-2551
3 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ญ. เขมจิรา กลมพุก 17-01-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG ด.ญ. ญาณิดา ธิป้อ 24-07-2551
2 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ญ. พิชชาพร สุกกล่ำ 08-08-2551
3 ทีม ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่ PSC ด.ญ. กัญญาณัฐ จันทร์แก้วขาว 02-04-2552
4 ทีม ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่ PSC ด.ญ. วิชญาดา ก๋อนฉันทะ 14-05-2552
5 ทีม น้ำเมยยิม ด.ญ. กัลยกร กัณทะวงษ์ 26-06-2551
6 ทีม RDC LAMPANG ด.ญ. วรัทยา เพ็งพา 16-07-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Special Force ด.ช. ปุณธิษณ์ สุทธารมณ์ลักษณ์ 20-07-2550
2 ทีม J.S.W RDC Lampang ด.ช. กัณฑ์เอนก แซ่อึ้ง 29-09-2549
3 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. วริทธิ์นันท์ เจนการ (PHOENIX TKD) 01-12-2550
4 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. ธนกฤต แสนใจบาล (PHOENIX TKD) 03-09-2550
5 ทีม เทควันโดน่าน.CNT.NAN ด.ช. ภูริวัจน์ ไชยดิลกอนันต์ 05-12-2550
6 ทีม The Avengers ด.ช. พิชญ์ชยุตม์ เหล็กบุญเพชร 07-09-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SUN TZU LAMPANG ด.ช. กริช ตันหราพันธุ์ 23-11-2549
2 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. นภนัยน์ เวียงแปด (Anna Gyms) 30-01-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Avengers ด.ช. ภูมิระพี โรจนวานิชกุล 20-10-2549
2 ทีม น้ำเมยยิม ด.ช. อัจฉริยะ เกิดแก้ว 28-07-2549
3 ทีม เทควันโดน่าน.CNT.NAN ด.ช. ณัฐภูมิ ภูคำอ้าย 06-03-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. ธนกฤต เศรษฐอรวรรณ 08-01-2550
2 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. กุลพัทธ์ ชักชวน 21-12-2550
3 ทีม เทควันโดน่าน.CNT.NAN ด.ช. คณพัฒน์ ขันทีท้าว 21-09-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Special Force ด.ช. ธนพนธ์ สัตยบัณฑิต 21-01-2550
2 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ช. เบญจทิวัตถ์ รีพลี 18-02-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ช. ชญานิน กุลกุศล 16-12-2550
2 ทีม CRMA TKD ด.ช. จิรัฏฐ์ จารุไพฑูรย์ 04-02-2550
3 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. เมย์ภาวินท์ บุราณ 01-11-2549
4 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. ธีภาวินท์ บุราณ 01-11-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Special Force ด.ช. ศิละ ศรีวิเศษ 23-03-2549
2 ทีม PAPEEW GYM ด.ช. ประภวิษณุ์ บุญมา 01-01-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC Ngao Lampang ด.ช. กรกช อินตาวงค์ 12-06-2549
2 ทีม Lionfighter ด.ช. คงฤทธิ์ ทองวิเศษ 26-02-2550
3 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. สมัชญ์พล สิรรวีพัชร์ 11-01-2550
4 ทีม SRD Taekwondo ด.ช. ณภัทร เป็งเฟือย 01-01-2561
5 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. ณัฐสิทธิ์ แก้วสาร (Anna Gyms) 11-08-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านขันหอมเทควันโด ด.ญ. ณัฐชา กาญจนกูล 26-12-2550
2 ทีม CAVALRY TEAM ด.ญ. กุลนรา ภู่พัฒน์ 29-09-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวินยิม กำแพงเพชร ด.ญ. ปภาสุต ปวรคุนชัย 21-04-2549
2 ทีม บ้านขันหอม เทควันโด ด.ญ. พรพธู วงค์ลอดแก้ว 10-12-2550
3 ทีม DR.KHANITTHA ด.ญ. พัชรพรรณ พรลาภมงคล (Anna Gyms) 04-05-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม DR.KHANITTHA ด.ญ. ฑิตฐิตา กันทอง (ASP PHAYAO) 21-05-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC Ngao Lampang ด.ญ. ภานิล เครือสบจาง 12-02-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CARE -YOUNG TKD Lp. ด.ช. ภคียะ สวามิส 06-07-2550
2 ทีม Special Force ด.ช. ธีรกิต บุญมาประเสริฐ 02-11-2550
3 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. กิตติกร ตันสุวรรณ (KNT-KOKHA) 13-12-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Special Force ด.ช. วรพัฒน์ ภูมิสมบัติ 29-06-2550
2 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ช. สุภนัย เกตุเพชร 18-02-2549
3 ทีม H.M.A Lamphun ด.ช. สกรรจ์ธร ชาญสุวรรณ 24-08-2550
4 ทีม PSG TAEKWONDO ด.ช. ธีรวัฒน์ ตันชูชีพ 01-01-2561
5 ทีม The Avengers ด.ช. ปิยังกูร ปิกวงค์ 14-06-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CARE -YOUNG TKD Lp. ด.ช. ณฐกร แก้วอาดิษฐ์ 25-05-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม H.M.A Lamphun ด.ช. กุลชวาล ศรีบุรี 10-05-2550
2 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ช. ภูริพัฒน์ จันทร์พงษ์ 26-11-2549
3 ทีม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์15 @ เชียงแสน ด.ช. ปรมินทร์ มนนามอญ 08-11-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Avengers ด.ช. ตรีเพชร จันทร์ตุ่น 01-01-2561
2 ทีม The Avengers ด.ช. ภาณุพงศ์ หยู 02-03-2549
3 ทีม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์15 @ เชียงแสน ด.ช. วรโชติ ท่าดีสม 16-09-2549
4 ทีม Special Force ด.ช. ปุณณภพ จูงใจ 01-01-2561
5 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. เฉลิมขวัญ ดุริยทิพย์ 01-01-2550
6 ทีม CRMA TKD ด.ช. ภานุวัฒน์ ไผ่เครือ 03-04-2550
7 ทีม Special Force ด.ช. ณพธนณัฐ เทวพงศ์พันธ์ 22-10-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Special Force ด.ช. ภานุพงศ์ เครือแก้ว 21-03-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ญ. ณัชชา ทิพนัด 23-09-2550
2 ทีม PSG TAEKWONDO ด.ญ. ญาณิกา ทิมขลิบ 01-01-2561
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Special Force ด.ญ. กฤตวรรณ วงค์ร้อย 21-05-2550
2 ทีม CRMA TKD ด.ญ. ณัฐฐาริญา ปาลี 19-09-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม H.M.A Lamphun ด.ญ. ณวภัสร์ คำภิคำ 30-10-2549
2 ทีม The Avengers ด.ญ. ณิชาภัทร ผัดวัน 21-09-2550
3 ทีม RDC Ngao Lampang ด.ญ. ภาดา เครือสบจาง 12-02-2550
4 ทีม CRMA TKD ด.ญ. ธนิสรา วันแก้ว 30-07-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC Ngao Lampang ด.ญ. ภูษณิศา นันตาโย 25-09-2550
2 ทีม Special Force ด.ญ. ปรัชญาภร งามวงษ์ 17-07-2550
3 ทีม CRMA TKD ด.ญ. ธัญธดี อุ่นชัย 27-06-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์15 @ เชียงแสน ด.ญ. ลัดดาวัลย์ นาคำ 24-02-2549
2 ทีม SUN TZU LAMPANG ด.ญ. อัญชสา สิริจิระพงศ์ 13-04-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Avengers ด.ญ. พิชญาภัค คงพันธุ์ 24-02-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ช. โอบนิธิ หาญเชิงชัย 07-09-2550
2 ทีม Ipecm Lanna Martial Arts ด.ช. กิตติพล สุขศรี 14-07-2550
3 ทีม ทวินยิม กำแพงเพชร ด.ช. นรภัทร พันธุ์สุข 04-12-2550
4 ทีม The Avengers ด.ช. กรวิชญ์ ยาวิชัย 02-08-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม มีไชยโย ด.ช. นิติภูมิ ทองดี 30-06-2550
2 ทีม Special Force ด.ช. ปรีชา สายลำปน 13-09-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Avengers ด.ช. แทนคุณ อัมพวา 01-01-2561
2 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. ณภัค เยาวสิทธิกร (KNT-KOKHA) 13-12-2549
3 ทีม CRMA TKD ด.ช. พลภัทร วงค์ษา 29-10-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Ipecm Lanna Martial Arts ด.ช. ธนวัฒน์ กันทะ 17-07-2550
2 ทีม ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่ PSC ด.ช. วิศณุพงศ์ เตชะปัญญาวุฒิ 09-02-2549
3 ทีม CRMA TKD ด.ช. ฐิติกร อิ่นคำฟู 22-02-2549
4 ทีม Special Force ด.ช. ชัชวัสส์ จุลวงษ์ 16-11-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ช. รัฐธรรมนูญ ทรงทิพย์ 10-12-2549
2 ทีม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์15 @ เชียงแสน ด.ช. ชนาธิป ถาแก้ว 21-10-2549
3 ทีม SUN TZU LAMPANG ด.ช. สปกรณ์ ปู่โหลง 09-05-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ช. สรรพสิทธิ์ บุญชาวนา 13-12-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม บ้านครูรุ่ง เทควันโด ด.ญ. เทียนรุ่ง สังข์ขาว 16-12-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ญ. รมิตา ศรีสุข 26-11-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ญ. ธัญพิมล ภูวิใจ 26-06-2550
2 ทีม The Avengers ด.ญ. ณัชชา เตชะภมรกุล 05-10-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Ipecm Lanna Martial Arts ด.ญ. ชนิภรณ์ กุญชร 09-10-2548
2 ทีม RDC LAMPANG ด.ญ. กฤติดา ศรีเพย 05-02-2549
3 ทีม The Avengers ด.ญ. ณัฐณิชา ทับทิม 01-01-2561
4 ทีม Special Force ด.ญ. มารีย์ เล็กจันทร์ 01-01-2561
5 ทีม CRMA TKD ด.ญ. ธัญทิพ กันทะชัย 04-05-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PANTAJAK GYM ด.ญ. เกณิกา ใหม่ปัน 30-11-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ญ. นันฑิกานต์ ยามา 31-05-2549
2 ทีม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์15 @ เชียงแสน ด.ญ. มนัสนันฐ์ เหลี่ยมศรี 03-02-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. ณัฐเศรษฐ พรเจริญ 08-10-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Lionfighter ด.ช. เอนก แผ่นทอง 28-07-2548
2 ทีม The Avengers ด.ช. สรภูมิ ไชยรังษี 30-06-2548
3 ทีม The Avengers ด.ช. ภควัฒน์ วันดี 19-05-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. ทรงโปรด ปริกเพชร 03-12-2548
2 ทีม CAVALRY TEAM ด.ช. ตุลยวัตร กังวาลเลิศ 21-06-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG ด.ช. คีตกาล วิชัยขัทคะ 02-01-2548
2 ทีม Lionfighter ด.ช. ณัฏฐกิตติ์ เรืองนภาพร 07-10-2548
3 ทีม The Avengers ด.ช. ชยางกูร ชันสุรสิจทวี 30-06-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PAPEEW GYM ด.ช. นภพัฒน์ ยอดวันดี 01-01-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Lionfighter ด.ช. อานนท์ คำพินิจ 24-12-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เทควันโดน่าน.CNT.NAN ด.ช. รณกร พลอยประเสริฐ 05-07-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Ipecm Lanna Martial Arts ด.ญ. นัทธมน จันทร์กลิ่น 11-04-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Special Force ด.ญ. ณภัทร วราทรนิธิศ 28-11-2548
2 ทีม Hassadin Gym ด.ญ. รัชนก สันติพัฒน์ 18-07-2548
3 ทีม Special Force ด.ญ. รัตนาวดี สุวรรณโกศล 01-01-2561
4 ทีม CRMA TKD ด.ญ. พัณณิศา สุริยา 02-11-2548
5 ทีม Special Force ด.ญ. กนกทิพย์ บุญญานันท์ 04-07-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG ด.ญ. ณัฐติยา เววา 14-02-2548
2 ทีม SRD Taekwondo ด.ญ. สิริญา รมหิรัญ 01-01-2561
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Hassadin Gym ด.ญ. ณัชชา ศรีชื่น 31-12-2547
2 ทีม The Avengers ด.ญ. Olympia Lada 20-08-2547
3 ทีม ทวินยิม กำแพงเพชร ด.ญ. ชนากานต์ ครามสูงเนิน 01-06-2547
4 ทีม PAPEEW GYM ด.ญ. ดวงกมล คำพิพจน์ 01-01-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Hassadin Gym ด.ญ. ชนากานต์ บัวกล้า 03-07-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Lionfighter ด.ญ. ณัฏฐนิชา คำรังษี 29-03-2548
2 ทีม SUN TZU LAMPANG ด.ญ. ฑิฆัมพร คลองอำพรสุข 12-09-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Special Force ด.ช. วิภู วงค์ร้อย 20-10-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Avengers ด.ช. วิวัฒน์ชัย บุบูพิราศ 01-01-2561
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CRMA TKD ด.ช. จุฑาทิพย์พิมล ปาลี 16-03-2547
2 ทีม SUN TZU LAMPANG ด.ช. ธณิน เบญจาคมณี 27-08-2548
3 ทีม มีไชยโย ด.ช. คณิศร อุ่นเรือน 15-07-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CRMA TKD ด.ช. ณดล ทะลือชัย 14-11-2547
2 ทีม STJ เชียงใหม่ ด.ช. ณัฐภัทร เตปินยะ 31-01-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Special Force ด.ช. ชยุธ ชาญวัฒนกิจ 12-12-2547
2 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ช. ธนิสร พงษ์จันทร์ 26-10-2547
3 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ช. ศิริมงคล ดวงดี 05-10-2547
4 ทีม PANTAJAK GYM ด.ช. สิรวิชญ์ จันทะวัง 10-07-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. ลาภวัต ปิ่นแก้ว (KNT-KOKHA) 05-02-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ญ. กรกนก วัฒนกุลชัย 06-09-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SRD Taekwondo ด.ญ. กีรตยา มณีมอญ 01-01-2561
2 ทีม Special Force ด.ญ. สมัชชญา อินต๊ะแก้ว 01-01-2561
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์15 @ เชียงแสน ด.ช. วัชรพงษ์ หาแก่น 19-01-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่ PSC ด.ช. วงศพัทธ์ ปลาหนองแบน 21-02-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Ipecm Lanna Martial Arts ด.ช. ศุภสันห์ เสมอใจ 15-09-2548
2 ทีม PANTAJAK GYM ด.ช. ธนพล ชูใจ 27-12-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม DR.KHANITTHA ด.ช. ธีพศุตม์ ไชยสวัสดิ์ 11-04-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Special Force ด.ช. ธนนน โรจโนภาส 16-02-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CARE -YOUNG TKD Lp. ด.ช. พิเศษพงษ์ ก้องพนาไพรสณฑ์ 01-12-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Avengers ด.ญ. พิมพ์สุชา ธำรงวรสิทธิ์ 19-12-2546
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่ PSC ด.ญ. ชญารัญชน์ หนองหลิ่ง 12-12-2547
2 ทีม มีไชยโย ด.ญ. ณัฐชา จันทร์พรหมมา 16-12-2547
3 ทีม DR.KHANITTHA ด.ญ. วรินทร สมหวัง (Anna Gyms) 05-12-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์15 @ เชียงแสน ด.ญ. ชลิษา พิมพ์สวัสดิ์ 09-12-2548
2 ทีม STJ เชียงใหม่ ด.ญ. นัฐพร ธิเรือง 07-09-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก ด.ญ. มีนา มานะรัมย์ 08-03-2547
2 ทีม Special Force ด.ญ. ชุตินันท์ รังษี 01-01-2561
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม PANTAJAK GYM ด.ญ. พิชญา สันตะจิตโต 02-07-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC Ngao Lampang ด.ญ. ศรัณย์พร เป็นใจ 15-09-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม J.S.W RDC Lampang ด.ญ. วิภาวินี จุณณวัตต์ 04-02-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SRD Taekwondo นาย ตุลยวัฒน์ กล้าผจญ 01-01-2561
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวินยิม กำแพงเพชร นาย ธนพล ถมอินทร์ 01-01-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Special Force นาย ณัฏฐ์ อุจะรัตน 10-03-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวินยิม กำแพงเพชร นาย ตุลวิชญ์ คำสมบูรณ์ 01-10-2545
2 ทีม The Avengers นาย Angus tranter 10-03-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) นาย ปัณณรุจน์ ไผ่ชู 13-02-2545
2 ทีม ทวินยิม กำแพงเพชร นาย กำแพงเพชร เชยงาม 24-07-2544
3 ทีม The Avengers นาย Leon Sejrannovic 17-10-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Lionfighter นาย ณัฐชนน คำรังษี 21-10-2544
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวินยิม กำแพงเพชร น.ส. สุพิชฌาย์ นุ่นประสิทธิ์ 20-06-2545
2 ทีม Special Force น.ส. วรันญา กุณศรี 01-01-2561
3 ทีม CAVALRY TEAM น.ส. วาสินี สมบูรณ์ 03-11-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Phayuha Taekwondo น.ส. ศรัณย์พร ภู่ขันเงิน 07-12-2544
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Special Force น.ส. นวพร พรหมวงศ์ 10-01-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Phayuha Taekwondo น.ส. พษวรรณ คงเสือ 24-09-2544
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Avengers น.ส. jade milne parry 09-02-2544
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Avengers นาย กุลพงศ์ เตชะภมรกุล 07-08-2545
2 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) นาย ณัฐดนัย ฟักเขียว 10-06-2546
3 ทีม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์15 @ เชียงแสน นาย วีรภัทร วันตานาม 03-01-2547
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม มีไชยโย นาย ภาณุพงศ์ คงเชื้อสาย 22-02-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Phayuha Taekwondo น.ส. ปัญญาดา เจริญสุข 08-12-2544
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่ PSC นาย ขวัญชัย ปาลเรือง 14-03-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม CARE -YOUNG TKD Lp. นาย ภาณุวิชญ์ บัวอิ่น 06-11-2545
2 ทีม PANTAJAK GYM นาย อานนท์ อุดคำ 23-04-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม J.S.W RDC Lampang นาย พงษ์ธร อาสนะนันทน์ 31-12-2544
2 ทีม DR.KHANITTHA นาย ภูริ พรหมตัน 01-01-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชมรมป้องกันตัวและกีฬาจ.แพร่ PSC น.ส. แทมวารินทร์ นุนำ 03-02-2546
2 ทีม H.M.A Lamphun น.ส. วิศรุตา จินะละ 02-04-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Avengers น.ส. ชญานุตม์ ไชยเลิศ 01-01-2561
2 ทีม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์15 @ เชียงแสน น.ส. วริดา ไชยศรี 24-09-2544
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม J.S.W RDC Lampang น.ส. กมลทิพย์ อาสนะนนทน์ 03-12-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม J.S.W RDC Lampang น.ส. อธิกัญญ์ภัค อุปทุม 26-12-2546
2 ทีม The Avengers น.ส. เมธิณี ดวงรัตน์ 06-04-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม J.S.W RDC Lampang น.ส. ณัฐพร อ่อนไธสง 17-08-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม J.S.W RDC Lampang น.ส. ปณิตา วงศ์ชัย 22-06-2554
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -54 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 54-58 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม DR.KHANITTHA นาย เกียรติพงศ์ ตาลวิลาด 07-08-2541
2 ทีม The Avengers นาย Kingston ZwieZchowski 08-10-2541
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 58-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RDC LAMPANG นาย เสมา เสมาเงิน 28-01-2540
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 68-74 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SUN TZU LAMPANG นาย ปรัตถกร บุญยะเสนา 01-01-2561
2 ทีม ANK พะเยา นาย สิรดนัย วรรณวิจิตร 01-01-2536
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 74-80 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชมรมเทควันโด มหาวิทยาลัยพะเยา นาย ศรชัย ขำมี 01-01-2542
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 80-87 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 87+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 49-53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 53-57 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 57-62 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 62-67 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 67-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 73+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -54 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SUN TZU LAMPANG นาย ธนวินท์ อินทเสน 05-08-2541
2 ทีม ชมรมเทควันโด มหาวิทยาลัยพะเยา นาย ธัญญกิจ พุทธรักษา 05-04-2542
3 ทีม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์15 @ เชียงแสน นาย กมลเทพ จะลอ 05-07-2543
รุ่นอายุ OPEN Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 54-58 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SUN TZU LAMPANG นาย อภิชัย ขัดสาร 08-02-2543
รุ่นอายุ OPEN Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 58-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SUN TZU LAMPANG นาย ศราวุธ พวงยอด 05-02-2542
2 ทีม ชมรมเทควันโด มหาวิทยาลัยพะเยา นาย ณัฐกร เจนิพัทธิ์ 11-03-2542
รุ่นอายุ OPEN Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SUN TZU LAMPANG นาย สันติราษฎร์ ไพรสว่าง 05-02-2541
2 ทีม ชมรมเทควันโด มหาวิทยาลัยพะเยา นาย ธนาทร สังข์ทอง 29-04-2540
รุ่นอายุ OPEN Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 68-74 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ชมรมเทควันโด มหาวิทยาลัยพะเยา นาย จรัญศิลป์ เจริญชัย 16-02-2542
2 ทีม ชมรมเทควันโด มหาวิทยาลัยพะเยา นาย เกริกวรรธน์ วิบุญวงค์ 09-06-2542
3 ทีม SUN TZU LAMPANG นาย นิธิกร ไชยชนะ 14-03-2542
4 ทีม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์15 @ เชียงแสน นาย กฤษฎา กันธิพันธ์ 28-06-2543
รุ่นอายุ OPEN Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 74-80 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 80-87 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 87+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 49-53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 53-57 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 57-62 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 62-67 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 67-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ OPEN Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 73+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
ต่อสู้ทีม
ประเภท Open รุ่นอายุ ไม่เกิน 8 ปี เพศ ชาย จำนวนผู้แข่งขัน 3 คน น้ำหนักไม่เกิน 80 Kg.
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ทีม
1 ด.ช.กรภัทร สุขจันทร์ด.ช.สุภเวช สุดวรรค์ด.ช.รณกร ฤทธิ์น้อย RDC LAMPANG
ประเภท Open รุ่นอายุ ไม่เกิน 8 ปี เพศ ชาย จำนวนผู้แข่งขัน 3 คน น้ำหนักไม่เกิน 80 Kg.
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ทีม
1 ด.ช.กรภัทร สุขจันทร์ด.ช.สุภเวช สุดวรรค์ด.ช.รณกร ฤทธิ์น้อย RDC LAMPANG
2 รชต สุขประเสริฐณัฐวัฒน์ มากงามกฤตภาส โหมดห่วง TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
ประเภท Open รุ่นอายุ ไม่เกิน 12 ปี เพศ ชาย จำนวนผู้แข่งขัน 3 คน น้ำหนักไม่เกิน 125 Kg.
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ทีม
1 ด.ช.ธนกฤต เศรษฐอรวรรณด.ช.กุลพัทธ์ ชักชวนด.ช.กรกช อินทร์ตาวงค์ RDC LAMPANG
ประเภท Open รุ่นอายุ ประชาชน เพศ ชาย จำนวนผู้แข่งขัน 3 คน น้ำหนักไม่เกิน 195 Kg.
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ทีม
1 นายเสมา เสมาเงินนายณัฐกานต์ ปันทะเลิศนายภัทรพงษ์ เสนา RDC LAMPANG
ประเภท Open รุ่นอายุ ประชาชน เพศ ชาย จำนวนผู้แข่งขัน 3 คน น้ำหนักไม่เกิน 195 Kg.
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ทีม
1 นายเสมา เสมาเงินนายณัฐกานต์ ปันทะเลิศนายภัทรพงษ์ เสนา RDC LAMPANG
2 นายเทพพิทักษ์ กันไวย์นายจิตติกร น้อยปวงนายพีรวิชญ์ ใสสม SUN TZU LAMPANG
ประเภท Open รุ่นอายุ ประชาชน เพศ ชาย จำนวนผู้แข่งขัน 3 คน น้ำหนักไม่เกิน 195 Kg.
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ทีม
1 นายเสมา เสมาเงินนายณัฐกานต์ ปันทะเลิศนายภัทรพงษ์ เสนา RDC LAMPANG
2 นายเทพพิทักษ์ กันไวย์นายจิตติกร น้อยปวงนายพีรวิชญ์ ใสสม SUN TZU LAMPANG
3 Angus TranterLeon SejrannovicKingston Zwierzchowski The Avengers
POOMSAE
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 7 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ภัททรียา เต็มเปียง ขาว หญิง TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
2 พุทธคุณ ไทยกรรณ์ เหลือง ชาย H.M.A Lamphun
3 ทิพย์รดา แจ้ใจ เหลือง หญิง H.M.A Lamphun
4 ศิรภัค ทวีธนามงคล เหลือง ชาย H.M.A Lamphun
5 ด.ช.ปัณณทัต พาพันธ์ เหลือง ชาย น้ำเมยยิม
6 ด.ช.กิตตินันท์ บุญมูล เหลือง ชาย น้ำเมยยิม
7 ด.ญ.ณัฐนันท์ มากงาม เหลือง หญิง TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
8 ณัฐนภ ตั้งจินตวิวัฒน์ ขาว ชาย มีไชยโย
9 ณัฐนภ ตั้งจินตวิวัฒน์ เหลือง ชาย มีไชยโย
10 ฐาปนวัฒน์ เต็มเปียง เหลือง ชาย TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
11 ด.ญ.ปรียาภัสสร์ หวงสุวรรณากร ฟ้า หญิง เชียงใหม่เทควันโดริมปิง
12 ด.ช.ปฐมรักข์ รูปพรม เหลือง ชาย TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
13 ด.ช.ปองภพ นันทิมูล เหลือง ชาย RDC LAMPANG
14 ด.ช.ภาณุภัทร มิ่งขวัญ เขียว ชาย T.A.F.Phrae
15 ด.ญ.ชณัญยา ยัพวัฒนา เหลือง หญิง Upper Fighter
16 หทัยรัตน์ เลิศคำ เหลือง หญิง Upper Fighter
17 ศุภณัฐ. จันทร์ศรี เขียว ชาย DR.KHANITTHA
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 8-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 กานต์กมล ยาห้องกาศ ดำแดง หญิง TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
2 ด.ช.ธนกร เศรษฐอรวรรณ แดง ชาย RDC LAMPANG
3 ด.ญ.สุพิชชา ผลาผล เขียว หญิง RDC LAMPANG
4 ด.ช.สรวิชญ์ บุตรกระจ่าง เขียว ชาย RDC LAMPANG
5 ด.ช.ติณณภพ ชัยยา เขียว ชาย RDC LAMPANG
6 พัสรารมย์ เบียทริส ล้ายบ์ เหลือง หญิง SPD'GYM
7 รชต สุขประเสริฐ น้ำตาล ชาย TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
8 ปาณิสรา อภิวงศ์ เหลือง หญิง TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
9 ด.ช วรัท บุญหล่อ เขียว ชาย J.S.W RDC Lampang
10 ด.ญ.ชนิกานต์ ชิโนทัย ฟ้า หญิง T.A.F.Phrae
11 ด.ช.วศุธร วรินทร์ ฟ้า ชาย T.A.F.Phrae
12 ด.ญ.ศศิชญาณ์ แก้วประเสริฐ ดำแดง หญิง T.A.F.Phrae
13 ภูพญา ป้อมจักรศิลป์ เขียว ชาย TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
14 ฐิติรัตน์ แสงกาศ เขียว หญิง H.M.A Lamphun
15 ด.ญ.ณิชกุล อยู่สุ่ม เหลือง หญิง น้ำเมยยิม
16 ด.ญ.ปรียาภรณ์ เกิดก่อวงษ์ เหลือง หญิง น้ำเมยยิม
17 ด.ช.ณปภัช สมัครเขตรการ เขียว ชาย น้ำเมยยิม
18 ด.ญ.กัลยกร กัณทะวงษ์ เหลือง หญิง น้ำเมยยิม
19 ด.ช.ศิวกรณ์ พานทอง เขียว ชาย น้ำเมยยิม
20 ด.ช.ปิติพล สุนทรสัตถาพร เหลือง ชาย น้ำเมยยิม
21 รณิศร แสนหลวง เขียว ชาย The Avengers
22 กันต์ธีร์ วัฒนานันท์ เหลือง ชาย The Avengers
23 พลอยแก้วใส วัฒนานันท์ เหลือง หญิง The Avengers
24 พงศ์ปณต นาคท้วม เขียว ชาย มีไชยโย
25 พงศ์ปณต นาคท้วม เหลือง ชาย มีไชยโย
26 ศุภวิชญ์ สังรวม ขาว ชาย มีไชยโย
27 ศุภวิชญ์ สังรวม เหลือง ชาย มีไชยโย
28 ศิวกร มีไชยโย เขียว ชาย มีไชยโย
29 คณิศร พุ่มเชย เหลือง ชาย TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
30 กิตติกา วงศ์สะทำ เหลือง หญิง TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
31 ปฤษฎี อินต์มะตูม ฟ้า ชาย มีไชยโย
32 กรทักษ์ โตสุข เหลือง ชาย มีไชยโย
33 เด็กหญิง พิชามญชุ์ พรหมสวรรค์ ดำแดง หญิง PANTAJAK GYM
34 สุภัทธนีย์ ภูคะมา ขาว หญิง มีไชยโย
35 สุภัทธนีย์ ภูคะมา เหลือง หญิง มีไชยโย
36 ติณณภพ พรชัยสุรีย์ ฟ้า ชาย มีไชยโย
37 ด.ช.วรท สิทธิประณีต เหลือง ชาย T.A.F.Phrae
38 ด.ญ.เบญญทิพย์ นาเวียง น้ำตาล หญิง T.A.F.Phrae
39 ด.ญ.รัชชภรณ์ กาศสกุล เขียว หญิง T.A.F.Phrae
40 ด.ช.ธีรพิชญ์ ชัยนิมิตร เขียว ชาย T.A.F.Phrae
41 รชต สุขประเสริฐ แดง ชาย TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
42 ปราญชลี โพธิ์วงศ์ เหลือง หญิง Yaya TaeKwonDo
43 กิตติณัฏฐ์ ฐิติพิชญานันท์ เหลือง ชาย Upper Fighter
44 วิชญ์ จันทร์ต้น เขียว ชาย Upper Fighter
45 ณภาลักษณ์ เจริญทรัพย์ ฟ้า หญิง DR.KHANITTHA
46 อภิชญา เชื้อหมั่น เขียว หญิง DR.KHANITTHA
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.ธนกฤต เศรษฐอรวรรณ ดำแดง ชาย RDC LAMPANG
2 ด.ญ.กฤติดา ศรีเพย เหลือง หญิง RDC LAMPANG
3 สรรพสิทธิ์ บุญชาวนา เหลือง ชาย TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
4 ฐิติชญา พูบขุนทด แดง หญิง TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
5 ด.ญ.เขมิสรา จันทาพูน ดำ หญิง The Avengers
6 กชกร วัฒนกุลชัย เขียว หญิง TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
7 ด.ช.ภาณุพล มิ่งขวัญ ดำแดง ชาย T.A.F.Phrae
8 บุญทิพย์ ธรรมชาติ เหลือง หญิง H.M.A Lamphun
9 ภูบดินทร์ ป้อมจักรศิลป์ เขียว ชาย TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
10 ชยพล วิธี น้ำตาล ชาย H.M.A Lamphun
11 ด.ช.อัจฉริยะ เกิดแก้ว ดำแดง ชาย น้ำเมยยิม
12 ปิติภูมิ การะเกษ เหลือง ชาย มีไชยโย
13 รณีรัตน์ บัวโคก เหลือง หญิง มีไชยโย
14 ธัญพิมล ภูวิใจ เหลือง หญิง TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
15 ณัชชา ทิพนัด ดำ หญิง TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
16 Sky Miller เขียว ชาย เชียงใหม่เทควันโดริมปิง
17 ศวัชกร โตสุข เหลือง ชาย มีไชยโย
18 เด็กหญิง คริสต์มาส เก่งคุมพล เหลือง หญิง PANTAJAK GYM
19 เด็กหญิง สิริราช เก่งคุมพล เหลือง หญิง PANTAJAK GYM
20 เด็กชาย พีรเดช ชิตมินทร์ เขียว ชาย PANTAJAK GYM
21 เด็กหญิง ธารินี สุริยะ ฟ้า หญิง PANTAJAK GYM
22 เด็กหญิง ศุภานัญ บุตรศรี ฟ้า หญิง PANTAJAK GYM
23 เด็กหญิง อภิชญา อรุณเรืองศิริเลิศ น้ำตาล หญิง PANTAJAK GYM
24 เด็กชาย นัธทวัฒน์ กันธะ น้ำตาล ชาย PANTAJAK GYM
25 เด็กหญิง จุฬาลักษณ์ ชัยมงคล เขียว หญิง PANTAJAK GYM
26 สุภณัฐ ภูคะมา ขาว ชาย มีไชยโย
27 สุภณัฐ ภูคะมา เหลือง ชาย มีไชยโย
28 พิมพ์พจี ปงลังศรี (KNT-KOKHA) ดำแดง หญิง DR.KHANITTHA
29 อนุรัตน์ พรชัยสุรีย์ ฟ้า ชาย มีไชยโย
30 กริช ตันหราพันธุ์ เหลือง ชาย SUN TZU LAMPANG
31 อนัญญา ศิริจิระพงศ์ เหลือง หญิง SUN TZU LAMPANG
32 กฤษฎิน. ศรีวิชัยวงค์ เขียว ชาย DR.KHANITTHA
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 15 ปีขึ้นไป
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 นางสาว ฐาญมาศ หมอนมต์ ดำ หญิง T.A.F.Phrae
2 สิรีธร ธารกุล ฟ้า หญิง ชมรมเทควันโด มหาวิทยาลัยพะเยา
3 นางสาวภคมน คำวงค์ ดำ หญิง The Avengers
4 นางสาว ภัคจิรา ชาติสืบ เขียว หญิง J.S.W RDC Lampang
5 นันฑิกานต์ ยามา เหลือง หญิง TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
6 นางสาว กชพรรณ แสนใจ ดำ หญิง เชียงใหม่เทควันโดริมปิง
7 นางสาว กนกพิศสิณีย์ เสนามาตย์ แดง หญิง T.A.F.Phrae
8 นาย นาถวัฒน์ เจริญแพทย์ เขียว ชาย T.A.F.Phrae
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ ไม่เกิน 7 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ภัททรียา เต็มเปียงกชพร อภิวงศ์ เหลือง หญิง TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
2 ด.ช.ปัณณทัต พาพันธ์ด.ช.กิตตินันท์ บุญมูล เหลือง ชาย น้ำเมยยิม
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 8-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ภัทรดนัย เหล่าต้นพิชชาพร สุกกล่ำ เหลือง ชาย - หญิง TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
2 ฐาปนวัฒน์ เต็มเปียง ปาณิสรา อภิวงศ์ เหลือง ชาย - หญิง TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
3 ฐิติชญา พูบขุนทดกานต์กมล ยาห้องกาศ น้ำตาล หญิง TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
4 ภูพญา ป้อมจักรศิลป์ภูบดินทร์ ป้อมจักรศิลป์ เขียว ชาย TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
5 ด.ญ.ณิชกุล อยู่สุ่มด.ญ.กัลยกร กัณทะวงษ์ เหลือง หญิง น้ำเมยยิม
6 ด.ช.ปิติพล สุนทรสัตถาพรด.ญ.ปรียาภรณ์ เกิดก่อวงษ์ เหลือง ชาย - หญิง น้ำเมยยิม
7 ด.ช.ณปภัช สมัครเขตรการด.ช.ศิวกรณ์ พานทอง เขียว ชาย น้ำเมยยิม
8 พงศ์ปณต นาคท้วมรณีรัตน์ บัวโคก เหลือง ชาย - หญิง มีไชยโย
9 ด.ช.วศุธร วรินทร์ด.ญ.ธมกร มนกลม เขียว ชาย - หญิง T.A.F.Phrae
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 11-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 มีนา มานะรัมย์ฐิติวรดา เปรมกมล เหลือง หญิง TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
2 กชกร วัฒนกุลชัยกรกนก วัฒนกุลชัย เขียว หญิง TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
3 นิติภูมิ ทองดีกานต์จณสิทธิ์ นุ่มฤทธิ์ เขียว ชาย มีไชยโย
4 ด.ช.ณชพล พูลทาจักร์ด.ช.วันชัย ทองคำ น้ำตาล ชาย เชียงใหม่เทควันโดริมปิง
5 เด็กหญิง อภิชญา อรุณเรืองศิริเลิศเด็กชาย นัธทวัฒน์ กันธะ น้ำตาล ชาย - หญิง PANTAJAK GYM
6 นิติภูมิ ทองดีกานต์จณสิทธิ์ นุ่มฤทธิ์ เหลือง ชาย มีไชยโย
7 ภาณุพล มิ่งขวัญกนกพิศสิณีย์ เสนามาตย์ ดำแดง ชาย - หญิง T.A.F.Phrae
8 ด.ช.กฤษฎ์ วาทนิยะกุลด.ญ.รัชชภรณ์ กาศสกุล เขียว ชาย - หญิง T.A.F.Phrae
9 กริช ตันหราพันธ์อนัญญา ศิริจิระพงศ์ เหลือง ชาย - หญิง SUN TZU LAMPANG
ประเภท พุมเซ่คู่ รุ่นอายุ 15 ปีขึ้นไป
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 นางสาว ฐาญมาศ หมอมนต์นาย จิโรจน์ เรืองพูน ดำ ชาย - หญิง T.A.F.Phrae
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ ไม่เกิน 7 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 กชพร อภิวงศ์ฐาปนวัฒน์ เต็มเปียงภัททรียา เต็มเปียง เหลือง ชาย - หญิง TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 8-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ.ณิชกุล อยู่สุ่มด.ญ.ปรียาภรณ์ เกิดก่อวงษ์ด.ญ.กัลยกร กัณทะวงษ์ เหลือง หญิง น้ำเมยยิม
2 ด.ช.ชรัญกร เรืองเวชชัยด.ช.อัลวาร อนันตพงศ์ด.ช.จารุกิตติ์ ศิริกุล ฟ้า ชาย เชียงใหม่เทควันโดริมปิง
3 ด.ช.พุฒิธร มนกลมด.ช.ธีรพิชญ์ ชัยนิมิตรด.ช.วรท สิทธิประณีต เหลือง ชาย T.A.F.Phrae
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 11-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ณัชชา ทิพนัดกานต์กมล ยาห้องกาศฐิติชญา พูบขุนทด ดำแดง ชาย - หญิง TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
2 ด.ญ.ศศิชญาณ์ แก้วประเสริฐด.ญ.ชนิกานต์ ชิโนทัยด.ฐ.เบญญทิพย์ นาเวียง ดำแดง หญิง T.A.F.Phrae
3 ภูบดินทร์ ป้อมจักรศิลป์ภูพญา ป้อมจักรศิลป์เขมจิรา พุกเจริญ เขียว หญิง TIGER THAI @เทศบาลบางกระทุ่ม พิษณุโลก
4 ด.ญ.ณัชชา พวกอินแสงด.ญ.ณัฏฐพัชร เจริญทรัพย์ด.ญ.ฉันทพิชญา คำนึง แดง หญิง เชียงใหม่เทควันโดริมปิง
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 15 ปีขึ้นไป
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.ณัฏฐชัย สุทาด.ช.ธนันท์พงศ์ หวงสุวรรณากรนาย ปุณยวีร์ โกกิลานนท์ ดำ ชาย เชียงใหม่เทควันโดริมปิง
2 ด.ช.กฤษฎ์ วาทนิยะกุลนาย นาถวัฒน์ เจริญแพทย์นาย จิโรจน์ เรืองพูน น้ำตาล ชาย T.A.F.Phrae