สมุทรปราการ เทควันโด แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 2

สถานที่แข่งขัน โรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทรปราการ
จังหวัด สมุทรปราการ
แข่งขันวันที่ 19/05/2018 ~ 19/05/2018

ชื่อผู้จัด : อ.ภาคนัฐกุณห์ ทองผลไพศาล (อ.เอก) ปิดระบบรับสมัคร 18 พฤษภาคม 2561 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 097-994-5524 / 099-259-4192 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
แสดงรายการผู้เข้าแข่งขันแบบรายการ

ต่อสู้
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR Bearing Team ด.ช. จิรภาส วิริยะจิตสมบูรณ์ โรงเรียนสารสาสน์วิเทศร่มเกล้า 02-01-2557
2 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ช. เอกวัน ใจอารีย์ 01-01-2561
3 ทีม TIGER THAI YPG ด.ช. ศรณ ถิรพร 23-12-2556
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AUGUSKA TAEKWONDO ACADEMY ด.ญ. อัยรดา สนศักดิ์ 13-09-2556
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สิงห์สยาม ด.ญ. ณัฐพัชร เจริญพรรุ่งเรือง 08-07-2557
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. ณัฐชนนท์ ปานทุ่ม 01-01-2561
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. สายน้ำ สุขเงิน 01-01-2561
2 ทีม TIGER THAI YPG ด.ช. สิรภัทร ภัทรสิริวรกุล 19-10-2554
3 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ช. รัฐนันท์ เติมจิตรอารีย์ 01-02-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. กฤตภาส จูเจริญ 01-01-2561
2 ทีม HUAMARK TAEKWONDO TEAM ด.ช. ปวิทย์ทัศน์ พงษ์เพ็ง 10-03-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ญ. ไปรยา เติมจิตรอารีย์ 01-02-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม HUAMARK TAEKWONDO TEAM ด.ญ. กัญญาณัฐ แฝกหอม 12-06-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ญ. ญภา ธนประเวศน์ 01-01-2561
2 ทีม ศูนย์ฝึกกีฬาเทควันโด หนูโตยิม ด.ญ. พรสินี กุดชัยภูมิ 25-01-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์ฝึกกีฬาเทควันโด หนูโตยิม ด.ญ. เจียซิน เฉิง 29-03-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR Bearing Team ด.ช. กานต์ณพิชญ์ ชัยศิริพันธุ์ โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสุวรรณภูมิ 24-05-2556
2 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ช. ปุณณภพ สังขจร 01-01-2561
3 ทีม SRC (ศรีราชาเทควันโด) ด.ช. ธนกฤต เจริญพร 01-01-2561
4 ทีม สิงห์สยาม ด.ช. ภูมิวิทย์ ธัญญาสกุล 28-07-2555
5 ทีม SPORT CENTER ด.ช. ญาณภัทร ไหวเทศ 27-12-2554
6 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ธัษนิสิษฐ์ สุกศิ 01-06-2555
7 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ณัฐวรรธน์ นพมณีวิจิตร 01-01-2561
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Jaran Taekwondo Samutprakan ด.ช. จักรภัทร เสกขุนทด 01-01-2561
2 ทีม ศูนย์ฝึกกีฬาเทควันโด หนูโตยิม ด.ช. ศุภกฤฒ อัตนวานิช 01-03-2556
3 ทีม AUGUSKA TAEKWONDO ACADEMY ด.ช. สถาพร รื่นรมย์ 02-03-2555
4 ทีม A TAEKWONDO ด.ช. Ahamd Safa 04-10-2555
5 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ช. คุณากร หอมชื่นชม 01-01-2555
6 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ณภัทร บุญยัง 31-03-2556
7 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. จิรัชย์ นพมณีวิจิตร 20-12-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สิงห์สยาม ด.ญ. ทัชชญา เที่ยงตรง 25-10-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TUNNARA TAEKWONDO ด.ญ. ณดารัตน์ ซ้ายกระโทก 22-09-2555
2 ทีม TIGER THAI YPG ด.ญ. ปัญฌญา ถิรพร 10-10-2554
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม อนันต์ เทควันโด บางเมือง ด.ญ. เจตนิพิฐ บัญญิตรัชต 17-03-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 27+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TUNNARA TAEKWONDO ด.ญ. กัลยานิษฐ์ ศิริจันทร์ 08-02-2555
2 ทีม AUGUSKA TAEKWONDO ACADEMY ด.ญ. ณัฐณิชา อยู่สิงห์ 25-05-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. ธนกร หนูหยู 01-01-2561
2 ทีม Power p ด.ช. ศุภากร แก้วศรีนาก 24-09-2552
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม HUAMARK TAEKWONDO TEAM ด.ช. อิศรา โพธิสว่าง 08-01-2553
2 ทีม สิงห์สยาม ด.ช. กัณตภณ ธัญญาสกุล 24-08-2553
3 ทีม RSR Bearing Team ด.ช. ภูเบศ​ภ์ กีรติภ์เกษม​ โรงเรียนอัสสัมชัญ​สมุทรปราการ​ 23-09-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ญ. ศิศิรา อุปลา 01-01-2561
2 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ญ. อธิติณา แก้วธรรม 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Gym ด.ช. เตชินท์ ฟุ้งขจร 27-04-2553
2 ทีม Jaran Taekwondo Samutprakan ด.ช. เธียรรัตน์ พูนสิริเศรษฐ์ 01-01-2561
3 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ช. พัตนพงษ์ ชุมภูวงศ์ 01-01-2561
4 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. มาวิน โซ๊ะมิน 19-03-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Jaran Taekwondo Samutprakan ด.ช. พชร แก้วใหญ่ 01-01-2561
2 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ฐนวรรธน์ กาญจนจันทร์ 01-05-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ช. อัคราช แก้วเบ้า 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Jaran Taekwondo Samutprakan ด.ช. ธนภูมิ ดัดพันธ์ 01-01-2561
2 ทีม ศูนย์ฝึกกีฬาเทควันโด หนูโตยิม ด.ช. ศิวนาถ นิ่มนนท์ 08-06-2553
3 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. กิตติกานต์ กิจขจรไพบูลย์ 01-01-2561
4 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. อภิภพ อาษานอก 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์ฝึกกีฬาเทควันโด หนูโตยิม ด.ช. รชต วงศ์อุ๊ต 08-10-2553
2 ทีม ศูนย์ฝึกกีฬาเทควันโด หนูโตยิม ด.ช. ปพน ล้ำตระกูล 15-03-2553
3 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. นภูมิ สุขจันทร์ 24-06-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ญ. บุณยวีร์ ศิริแตง 01-01-2553
2 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ญ. ปิ่นชนก คล้ายสมบูรณ์ 01-01-2553
3 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ญ. เบญญาภา ปะวะเสนัง 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์ฝึกกีฬาเทควันโด หนูโตยิม ด.ญ. รสธร สุวรรณศรี 09-09-2554
2 ทีม ศูนย์ฝึกกีฬาเทควันโด หนูโตยิม ด.ญ. วิรัลยา ยอดเยี่ยม 09-06-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์ฝึกกีฬาเทควันโด หนูโตยิม ด.ญ. กชพร นามดิษฐ์ 09-05-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TUNNARA TAEKWONDO ด.ช. พรพิภัทร ฉัตรตระกูลชัย 09-01-2554
2 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. วิชยุตม์ วารี 24-08-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม A TAEKWONDO ด.ช. ปภาวิน เรืองศรี 18-12-2554
2 ทีม RSR Bearing Team ด.ช. ภูเมธ​ พรหมพรรษ์​ โรงเรียนอัสสัมชัญ​สมุทรปราการ​ 30-03-2554
3 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ช. สุรพัฒน์ ชาตินะธุ 01-01-2561
4 ทีม สิงห์สยาม ด.ช. กิตติพงศ์พันธ์ ศรศรี 23-07-2553
5 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. อนุชา ประโลม 10-10-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AUGUSKA TAEKWONDO ACADEMY ด.ช. ธนสิทธิ์ สนศักดิ์ 23-11-2554
2 ทีม MNPtaekwondo ด.ช. ปรินวิช เถาแตง 01-01-2553
3 ทีม A TAEKWONDO ด.ช. พรพิภพ เมืองรอด 04-12-2554
4 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ธนภัทร แก้มกล้า 26-10-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ช. ธีร์ธวัช หาดคำ 16-02-2553
2 ทีม SPORT CENTER ด.ช. ธนา ฉิมพลี 06-07-2554
3 ทีม TIGER THAI YPG ด.ช. เอฟว่น อิบราฮิม บรูตัน 10-03-2553
4 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. ชัชพศุตม์ เชาวลิต 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Jaran Taekwondo Samutprakan ด.ช. ณัฐภัทร หลากจิตร 01-01-2561
2 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ยศพัฒน์ บรรจงชาติ 17-05-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SPORT CENTER ด.ช. พสิษฐ์ แซ่อึ้ง 05-05-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์ฝึกกีฬาเทควันโด หนูโตยิม ด.ญ. ณิชนันท์ จันทะโร 31-05-2553
2 ทีม TIGER THAI สมุทรปราการ ด.ญ. ด.ญ.ชารินันท์ วงษ์วินิจสร 19-10-2553
3 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ญ. นุชธิดา จีนรอด 01-01-2561
4 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ญ. เมทินี โซ๊ะมิน 01-01-2561
5 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ญ. กัญญาณัฐ เหลาแหลม 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Jaran Taekwondo Samutprakan ด.ญ. มินทร์ฐิตา แสงชัยวัฒนสิน 01-01-2561
2 ทีม SPORT CENTER ด.ญ. นันท์นภัส เจตนะศิลปิน 12-08-2553
3 ทีม RSR Bearing Team ด.ญ. จิดาภา​ วิริยะจิตสมบูรณ์ โรงเรียนสารสาสน์วิเทศร่มเกล้า 22-01-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 34+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR Bearing Team ด.ญ. ปิยากร วงศาหลง โรงเรียนสารสาสน์วิเทศร่มเกล้า 16-02-2553
2 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ญ. ภูษณิศา ศรีเสวต 01-01-2561
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์ฝึกกีฬาเทควันโด หนูโตยิม ด.ช. วิศวะ ชัยยะ 02-12-2552
2 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. ธนรัช บุญศิริวัฒน์วานิช 01-01-2561
3 ทีม TKD.CENTER ด.ช. คณินทุ์ รมพิพัฒน์ 01-01-2561
4 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ช. ธีรนัยน์ แต้ตี่ 16-06-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ช. ปุญญพัฒน์ บุณยพุทธิ 01-01-2551
2 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. กฤตภาส พนิตพงศธร 31-10-2551
3 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. ศักดิ์สิทธิ์ สมานมิตร 15-12-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. ภาคิน ดีขุนทด 01-01-2561
2 ทีม TKD.CENTER ด.ช. ยศกร ชาติมนตรี 01-01-2561
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ช. ชยพล เหมพันธ์ 01-01-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ญ. ปิยาพัชร ยานะทวี 06-03-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ญ. ศรีกัญพารัตน์ แหลมหลัก 01-01-2561
2 ทีม Arena Preaksa TKD ด.ญ. กัญญาณัฐ พรรณมาตย์ โรงเรียนแพรกษาวิเทศศึกษา 06-06-2551
3 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. ทอสิริ สิงห์ทอง 01-01-2561
4 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ญ. พาลิน มงคลสุเมธา 05-12-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ญ. ขวัญข้าว สุขเงิน 01-01-2561
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ญ. นาราภัทร ยิ้มนุ้ย 22-07-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ช. วสุ สุยังกุล 14-06-2551
2 ทีม โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต ด.ช. สุเมธ ฉายวงค์ 17-12-2552
3 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. ปวรปรัชญ์ โป่งแก้ว 01-01-2561
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Gym ด.ช. แทนคุณ วิรัญโท 27-08-2552
2 ทีม พัชระยิม ด.ช. ภูดิศ ปริวิทธางกูร 26-11-2551
3 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. รัชชานนท์ แสงอรุณ 06-03-2551
4 ทีม TIGER THAI YPG ด.ช. กฤติน สังข์ทอง 09-07-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. อนุกูล เพ็งสว่าง 01-01-2561
2 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ช. กรกฏ บุญปลื้ม 28-07-2551
3 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ช. คุณภัทร หอมชื่นชม 01-01-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม พัชระยิม ด.ช. ทีปกร คนเพียร 13-09-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI สมุทรปราการ ด.ช. กรวัฒน์ โตพุ่ม 13-02-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์ฝึกกีฬาเทควันโด หนูโตยิม ด.ช. ศุภฤกษ์ นิ่มนนท์ 14-05-2552
2 ทีม ศูนย์ฝึกกีฬาเทควันโด หนูโตยิม ด.ช. กานต์นิธิ ยังสงเคราะห์ 18-12-2552
3 ทีม TKD.CENTER ด.ช. วรวิทย์ สิงห์แก้ว 01-01-2561
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Gym ด.ญ. พิมพ์อร ทองเทศ 15-10-2552
2 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ญ. ธัญทิพย์ จิตสว่าง 01-01-2561
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Gym ด.ญ. สุมณฑา สีอาจ 21-07-2552
2 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ญ. ศุภิสรา วงศ์ประสิทธิ์ 09-07-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ญ. รวิ มูลมะณี 08-04-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ญ. จิตติพัฒน์ วัฒโน 01-01-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ช. ปัณณธร บุญมณีรัตนกูล 01-10-2552
2 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ณัฐพงษ์ จันทรวิรุจ 18-02-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ช. ธีรโชติ กระจาดทอง 06-06-2552
2 ทีม A TAEKWONDO ด.ช. ปัณณธร เอี่ยมทัศน์ 27-08-2552
3 ทีม โรงเรียนบูรณะศึกษา ด.ช. ธนยศ เล่าลือเกียรติ์ 01-01-2561
4 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. จิตติพัฑน์ พึงมา 18-11-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม อนันต์ เทควันโด บางเมือง ด.ช. ธรรศกร อิ่มสะอาด 22-05-2552
2 ทีม MNPtaekwondo ด.ช. พีรณัฐ สุขแท้ 01-01-2551
3 ทีม SPORT CENTER ด.ช. วศินทร์ หัตถกรรม 21-06-2551
4 ทีม C.H.U TEAM ด.ช. นิธิกร ยิ้มประเสริฐ 28-01-2552
5 ทีม RSR Bearing Team ด.ช. ภัฎติส์กุล เขมปัญญานุรักษ์ โรงเรียนลาซาล 07-07-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ช. ณัฐพัชร์ เตชัสนิธินันท์ 01-01-2561
2 ทีม C.H.U TEAM ด.ช. ภิญฐวุฒิ ปิตินานนท์ 20-09-2550
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม C.H.U TEAM ด.ช. มโน พงศาปานสุทธาเวศ 13-08-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. กรปวีณ์ โชติจารุมณีวงศ์ 01-10-2552
2 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ช. ชานล หิรัญญาศุภโชค 28-02-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ญ. ณัฏฐ์ณภัทร บุญเลิศ 22-03-2552
2 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. ธนพร เทียมคง 01-01-2561
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ญ. ขวัญจิรา บุญอิ่ม 06-11-2551
2 ทีม สิงห์สยาม ด.ญ. พรรณพัชร เจริญพรรุ่งเรือง 11-10-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Jaran Taekwondo Samutprakan ด.ญ. นิชานันท์ ลาภดารา 01-01-2561
2 ทีม MNPtaekwondo ด.ญ. พิชชากร กาบทอง 01-01-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม MNPtaekwondo ด.ญ. ณิชารีย์ ศรีสมโภค 01-01-2552
2 ทีม TIGER THAI สมุทรปราการ ด.ญ. สิรินธิยา เรืองรัศมี 31-05-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม A TAEKWONDO ด.ญ. สุธาสินี บุญคง 05-05-2552
2 ทีม Arena Preaksa TKD ด.ญ. ชุตินันท์ จันทร์ทอง โรงเรียนแพรกษาวิเทศศึกษา 01-01-2561
3 ทีม C.H.U TEAM ด.ญ. ณัฐนรี เอื้อเพิ่มเกียรติ 15-06-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สิงห์สยาม ด.ญ. ณัฐริกา อ่อนเฉวียง 17-08-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ช. ธนากร พิกุลแก้ว 01-01-2550
2 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. เตชิต นาคเล็ก 01-01-2561
3 ทีม พัชระยิม ด.ช. ชญานนท์ ชาวดอน 01-07-2550
4 ทีม พัชระยิม ด.ช. ชนสรณ์ ชาวดอน 01-07-2550
5 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ช. ศรราม แต้ตี่ 06-12-2550
6 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. อรรถพล ลาลุน 30-06-2551
7 ทีม พัชระยิม ด.ช. ปรานต์ สารกิจอาภา 07-01-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. ชินวุฒิ ศักดิ์สันเทียะ 01-01-2561
2 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ช. ชลวพีร์ นนทะภา 01-01-2549
3 ทีม พัชระยิม ด.ช. ปริตต์ สารกิจอาภา 07-01-2549
4 ทีม TKD.CENTER ด.ช. ชนาธิป ฤทธิ์เดช 01-01-2561
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ช. ศราวุธ จอนสวัสดิ์ 14-09-2550
2 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. รัฐธรรมนูญ ธรรมเจริญ 01-01-2561
3 ทีม พัชระยิม ด.ช. ดรัณภพ คำวงศ์ 27-06-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ช. นนทภัทร ยิ้มนุ้ย 01-08-2549
2 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. สุรพล ศรีอาระยันษ์ 23-08-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์ฝึกกีฬาเทควันโด หนูโตยิม ด.ช. พัสกร ศรีสวัสดิ์ 04-02-2549
2 ทีม TKD.CENTER ด.ช. กฤศ อำนวยสิทธิโชค 01-01-2561
3 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. ณัฐยศ บุญเลิศ 25-06-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. เดชชัย อะนันรัมย์ 01-01-2561
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.CENTER ด.ช. ณภัทร นิพิฐพนธ์สกุล 01-01-2561
2 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. รวัฒน์ มูลมะณี 25-02-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ญ. รัชชนิชา มะโรงรัตน์ 24-04-2550
2 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. วาเศรษฐี บุญจีน 01-01-2561
3 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ญ. วรพรรณ เครือกนก 01-01-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม NATTAKORN GYM ด.ญ. ปามิกา ศุภาณิชณัฐชา 02-02-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต ด.ญ. ณิฌากร ผิวดี 03-05-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม NATTAKORN GYM ด.ญ. ภณิดา สมมุ่ง 21-03-2549
2 ทีม พัชระยิม ด.ญ. เพชรดา ศรีจันทึก 10-09-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ญ. ณัฏฐชา เอกจิตร 01-01-2561
2 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ญ. ปรายฟ้า เอกขระ 07-02-2551
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. ชนัญธิดา จันทร์สิงห์ 01-01-2561
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI สมุทรปราการ ด.ช. ธีรภัทร อำนวยการ 15-04-2550
2 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ช. นิธิชัย จรรยา 01-01-2548
3 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ช. ณฤพล เมืองไหว 08-12-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ช. ปุญญพัฒน์ พุ่มเพ็ชร 05-10-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต ด.ช. ปณิธาน สิริฤกษ์ดี 23-03-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ช. ราเชนทร์ สังวร 01-01-2561
2 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. ธันยพัต บุตรแสน 25-12-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. วริทธิ์ธร นุ่มปั้น 01-01-2561
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ช. พิพัฒน์ วิสัยเพียร 01-01-2561
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ญ. ประวีณา ชื่นเย็น 20-03-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ญ. กัลธิมา สัทธาพงษ์ 01-01-2561
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR Bearing Team ด.ช. พลอินทุ์ เขมปัญญานุรักษ์ โรงเรียนลาซาล 05-04-2550
2 ทีม TKD.CENTER ด.ช. ธนัยนันท์ ศรีพยัคฆ์ 01-01-2561
3 ทีม A TAEKWONDO ด.ช. อภิเชษฐ์ เจนการรุ่งเรือง 27-09-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ช. ธารินทร์ อ่อนทอง 01-01-2561
2 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ช. ปิติกร สุขจิต 01-01-2549
3 ทีม SPORT CENTER ด.ช. ชนภัทร เปรมเพ็ชร์ 16-10-2549
4 ทีม C.H.U TEAM ด.ช. ทินภัทร วิสุทธิ์สมุทร 05-12-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ช. สหรัฐ ลาภพิพัฒน์ 16-11-2549
2 ทีม Arena Preaksa TKD ด.ช. นาคร บุญมี 01-01-2561
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI สมุทรปราการ ด.ช. กัญฑสิทธิ์ เรืองรัศมี 01-01-2561
2 ทีม Arena Preaksa TKD ด.ช. ธัญญภัทร มีเวชสม 01-01-2561
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ญ. รวิสรา สังขจร 01-01-2561
2 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ญ. ศุภนัน รัตนวรรณ 16-04-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Jaran Taekwondo Samutprakan ด.ญ. ธนัทดา ทองนาค 01-01-2561
2 ทีม RSR Bearing Team ด.ญ. ชัญญานุช ดิเรกโภค โรงเรียนผ่องพลอยอนุสรณ์ 22-10-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์ฝึกกีฬาเทควันโด หนูโตยิม ด.ญ. กฤษณาพร อัตนวานิช 23-02-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 46-50 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 50+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ช. ปรินทร ขันทวี 01-01-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ช. ปัญญากร บุญมณีรัตนกูล 22-06-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SRC (ศรีราชาเทควันโด) ด.ช. สุขขิตกุล จองคำ 01-01-2561
2 ทีม TKD.CENTER ด.ช. ณัฐพร แดงนก 01-01-2561
3 ทีม NATTAKORN GYM ด.ช. ชลนที อาภาแสงสว่าง 15-02-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม NATTAKORN GYM ด.ช. อภิมุข สาครสินธุ์ 13-01-2548
2 ทีม พัชระยิม ด.ช. ธนวัฒน์ เขื่องสถุ่ง 22-02-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SRC (ศรีราชาเทควันโด) ด.ช. สิรภพ หมีทอง 01-01-2561
2 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ช. ปฐพี กิมเยื้อน 12-11-2547
3 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. ธนานันต์ พลคำมาก 05-12-2547
4 ทีม พัชระยิม ด.ช. สรวิชญ์ ทวีโคตร 03-12-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ช. ชนกานต์ ไชยะโพธิ์ 01-01-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ญ. บุญสิตา วงศ์กองแก้ว 15-11-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SRC (ศรีราชาเทควันโด) ด.ญ. ศุพิชญา รุ่งสว่าง 01-01-2561
2 ทีม ทวีศิลป์ 8 ด.ญ. ประภัสสร ศรีีอาระยันพงษ์ 04-08-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม NATTAKORN GYM ด.ญ. ศศินิภา สุกพราว 03-09-2547
2 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. ชุติมันต์ คำทอง 01-01-2561
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ญ. ปัญญาพร ธรรมเจริญ 01-01-2561
2 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ญ. พิชญ์นาฏ พูลเพิ่มผล 10-02-2548
3 ทีม TKD.CENTER ด.ญ. ณัฐชานันท์ วงษ์เป็นสุข 01-01-2561
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์ฝึกกีฬาเทควันโด หนูโตยิม ด.ญ. ปานระพี จิตต์เสนาะ 07-12-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต ด.ช. สุรพัศ ฉายวงค์ 01-04-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต ด.ญ. ธนัญญา บุญม่วงตานี 09-12-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SRC (ศรีราชาเทควันโด) ด.ญ. ชนม์ชนก ใบกระเบา 01-01-2561
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์ฝึกกีฬาเทควันโด หนูโตยิม ด.ญ. พีรยา สงวนนาม 15-11-2547
2 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ญ. กฤตินี อาษานอก 01-01-2561
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม A TAEKWONDO ด.ช. ธนพล ชาวดง 19-04-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ช. ตะวัน ปานเย็น 03-02-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TUNNARA TAEKWONDO ด.ช. ภัทรดนัย แพรสาหร่าย 07-12-2546
2 ทีม C.H.U TEAM ด.ช. อัศวพล พลสงคราม 29-11-2546
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม RSR Bearing Team ด.ช. อชิตพล วงศาหลง โรงเรียนสารสาสน์วิเทศร่มเกล้า 30-09-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม FAIFAH by TMB ด.ช. ธนานุวัฒน์ เรืองศักดิ์ 28-07-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม FAIFAH by TMB ด.ช. พิชัย ตั้งชัยวัฒนา 13-03-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม C.H.U TEAM ด.ญ. ภัคจิรา นวลสา 02-10-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Arena Preaksa TKD ด.ญ. ศศิธร ทองคำบุตร 30-04-2547
2 ทีม โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต ด.ญ. ญาณิน นามสีฐาน 18-09-2548
3 ทีม Taekwondo AREA GYM. ด.ญ. ณัฐริกา ลาวิลาส 29-05-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Gym ด.ญ. สุธารทิพย์ สีอาจ 24-05-2548
2 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ญ. อินทิพร โรจนคงอยู่ 01-01-2561
3 ทีม Arena Preaksa TKD ด.ญ. พิมพ์ลภัส อรัญมิตร 07-04-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เทควันโดพระประแดง ด.ญ. นิชานันท์ เลิศภาณุมาศ 01-01-2561
2 ทีม FAIFAH by TMB ด.ญ. วรัญญา แม้นจิตต์ 09-06-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 63+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม FAIFAH by TMB ด.ญ. กมลษร รอดเดช 08-09-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม นาย สาริน อัธยตมวิทยา 01-01-2546
2 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG นาย วันชนะ วรรณพฤกษ์ 01-01-2546
3 ทีม TKD.CENTER นาย สิริภิญโญ เกษมกิจวัฒนา 01-01-2561
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต นาย นาราภัทร ณ นคร 25-03-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม A TAEKWONDO นาย อัคระวิทย์ ศรีเตชะ 18-11-2544
2 ทีม พัชระยิม นาย ธีรพัฒน์ อุปวรพงษ์ 09-05-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม A TAEKWONDO นาย อัษฎาวุธ คาน 29-03-2545
2 ทีม พัชระยิม นาย เชิดชัย หมื่นหาวงศ์ 22-08-2546
3 ทีม โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต นาย ภิญญู คชเผือก 21-08-2546
4 ทีม TKD.CENTER นาย ฐิตินันท์ สินเกิดสุข 01-01-2561
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม P. Fighters Gym น.ส. หทัยกาญจน์ ทองเทศ 09-03-2545
2 ทีม TKD.CENTER น.ส. ครีม ปั้นตระกูล 01-01-2561
3 ทีม ทวีศิลป์ 8 น.ส. ชลฐิชา เอี่ยมสอาด 08-11-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต น.ส. สุชัญญา หุ่นพานิช 26-06-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม NATTAKORN GYM น.ส. มัสลิน เหล็งสกุล 22-01-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ศูนย์ฝึกกีฬาเทควันโด หนูโตยิม น.ส. นันทิกานต์ จิตต์เสนาะ 10-01-2544
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI สมุทรปราการ นาย จักรพงศ์ มืดอินทร์ 18-10-2544
2 ทีม จตุรมิตร ทีม นาย อัศวพล ใสโยธา 11-11-2546
3 ทีม พัชระยิม นาย เกียรติภูมิ แคนดา 11-11-2546
4 ทีม Taekwondo AREA GYM. นาย ปริญญา กระต่ายเพชร 19-05-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม น.ส. ปรียาภรณ์ สุวรรณวร 02-08-2544
2 ทีม โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม น.ส. ณัทฐิพร แตงอ่อน 04-06-2546
3 ทีม ทวีศิลป์ 8 น.ส. รัตติยาภรณ์ สุดสุข 16-11-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม A TAEKWONDO น.ส. ภณิดา วงศ์วิทยากุล 18-03-2545
2 ทีม ทวีศิลป์ 8 น.ส. นษิตา สุขจันทร์ 02-04-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม น.ส. พิมพ์พิมล เบ็ญพาด 14-03-2544
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม FAIFAH by TMB นาย เดชา สีสุวัน 20-01-2545
2 ทีม FAIFAH by TMB นาย จักรพัฒน์ แดงเจริญ 09-02-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม FAIFAH by TMB นาย ชัยณรงค์ สายสาหร่าย 22-04-2544
2 ทีม FAIFAH by TMB นาย ภานุวัฒน์ นันทะกุล 10-04-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม เทควันโดพระประแดง นาย อิทธิพัทธ์ โรจนคงอยู่ 01-01-2561
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม FAIFAH by TMB นาย กัมปนาท จรรยาศรี 27-12-2544
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม FAIFAH by TMB นาย อรรถพล นวลละออง 25-03-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม C.H.U TEAM น.ส. มณีรัตน์ วิสุทธิ์สมุทร 27-08-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม FAIFAH by TMB น.ส. วีรปริยา เป็งเมืองลอง 19-03-2546
2 ทีม C.H.U TEAM น.ส. นภัสสร ปิตินานนท์ 30-09-2545
3 ทีม FAIFAH by TMB น.ส. อภิญญา ในทอง 04-06-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม FAIFAH by TMB น.ส. สุนิสา มะโนรา 14-04-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -54 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม นาย จิราธิป สุวรรณศิลป์ 13-08-2543
2 ทีม TKD.CENTER นาย อธิศักดิ์ โตลักษณะ 01-01-2561
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 54-58 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 58-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม นาย นฤเบศ หวันธรรมา 21-10-2543
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 68-74 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 74-80 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 80-87 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Power p นาย ภราดร ใจจำนง 26-03-2526
2 ทีม NATTAKORN GYM นาย กีรติ สงศรี 01-01-2561
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 87+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม AUGUSKA TAEKWONDO ACADEMY นาย วิรุฬห์ สืบเรือง 28-07-2535
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 49-53 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 53-57 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 57-62 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 62-67 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 67-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 73+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
ต่อสู้ทีม
POOMSAE
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 พิชญ์ชามา แสงศรี เขียว หญิง SSS TAEKWONDO
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 สุธัญกร ถิระรัตน์ เหลือง หญิง เทควันโดพระประแดง
2 ศุภิสรา วงศ์ประสิทธิ์ เขียว หญิง ทวีศิลป์ 8
3 รวิ มูลมะณี ฟ้า หญิง ทวีศิลป์ 8
4 นิธิกร ยิ้มประเสริธฐ แดง ชาย C.H.U TEAM
5 ภิญฐวุฒิ ปิตินานนท์ น้ำตาล ชาย C.H.U TEAM
6 มโน พงษาปานสุทธาเวศ ฟ้า ชาย C.H.U TEAM
7 ณัฐนรี เอื้อเพิ่มเกียรติ ฟ้า หญิง C.H.U TEAM
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ.กฤษณาพร อัตนวานิช เหลือง หญิง ศูนย์ฝึกกีฬาเทควันโด หนูโตยิม
2 ปุญญพัฒน์ พุ่มเพ็ชร เขียว ชาย ทวีศิลป์ 8
3 ประวีณา ชื่นเย็น เขียว หญิง ทวีศิลป์ 8
4 คริษฐ์ดา แสงศรี ฟ้า หญิง SSS TAEKWONDO
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ.ศศิธร ทองคำบุตร เหลือง หญิง Arena Preaksa TKD
2 ภัคจิรา นวลสา ดำแดง หญิง C.H.U TEAM
3 ทินภัทร วิสุทธิ์สมุทร ดำแดง ชาย C.H.U TEAM
4 คริษฐ์ดา แสงศรี ฟ้า หญิง SSS TAEKWONDO
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 นภัสสร ปิตินานนนท์ ดำ หญิง C.H.U TEAM
2 อัศวพล พลสงคราม ดำ ชาย C.H.U TEAM
3 ลดาวัลย์ อินภูมิสุวรรณ์ ขาว หญิง SSS TAEKWONDO
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ประชาชน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 นาย วิรุฬห์ สืบเรือง ดำ ชาย AUGUSKA TAEKWONDO ACADEMY
2 นาย ณัฐภัทร โลราช ดำ ชาย Power p
3 มณีรัตน์ วิสุทธิ์สมุทร ดำ หญิง C.H.U TEAM
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ ประชาชน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ ไม่เกิน 6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ ประชาชน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม