TAECHEW CHAMPIONSHIP

สถานที่แข่งขัน ณ บ้านนายพลกฤษณ์ เพชรเกษม 69
จังหวัด กรุงเทพมหานคร
แข่งขันวันที่ 12/05/2018 ~ 12/05/2018

ชื่อผู้จัด : หญิง ปิดระบบรับสมัคร 11 พฤษภาคม 2561 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 095 2491623 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
แสดงรายการผู้เข้าแข่งขันแบบรายการ

ต่อสู้
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม วัน@บางแค ด.ช. พทรธร เกิดสว่าง 06-03-2555
2 ทีม สโมสรกีฬาเขตวังทองหลาง ด.ช. เสกสิทธิ์ จันทำ 14-12-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สโมสรกีฬาเขตวังทองหลาง ด.ช. รัฐศักดิ์ ศรีบุญจิตต์ 29-11-2555
2 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. เศษฐกานต์ แก้วเกษ 04-01-2556
3 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. เกียรติกมล เบ็ญจะขันธ์ 13-06-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. นราธิป จันทร์รัตนวงศ์ 09-08-2555
2 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนี ด.ช. มัณฑนากรณ์ ศรีสนอง 21-08-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. สิริพรรณ พันธุ์โพธิ์ 12-07-2555
2 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนี ด.ญ. รสสุคนธ์ อินทรชนบท 24-08-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ช. นิธิกร เจิ่งมโนธรรม 16-09-2555
2 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. ภูริชญา พึ่งเถื่อน 01-01-2561
3 ทีม สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด ด.ช. ธราธิป สุขเกษมรัตน์ 15-05-2556
4 ทีม WST Taekwondo ด.ช. ธนกร วัฒนสุวกุล 27-01-2557
5 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. ไตรรัตน์ จรูญดำรงธรรม 09-11-2555
6 ทีม T.S.T TAEKWONDO TEAM ด.ช. ณัฐพงศ์ กล่อมใสยาศน์ 10-02-2557
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม T.T TAEKWONDO GYM ด.ช. ทินกฤษ เมืองยม 07-02-2555
2 ทีม TKD.NADEE ด.ช. ชินกฤต สุพรมอินทร์ 09-09-2555
3 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. ปกรณ์ ยังมั่น 01-01-2561
4 ทีม DION {TKD} ด.ช. ปิติภัทร อาชาวงศ์ 01-01-2561
5 ทีม POP TKD ด.ช. ปิยะวัชร์ นาคมูล 21-02-2556
6 ทีม T.T TAEKWONDO GYM ด.ช. ประรัฐวิธรณ์ ธรรมเจริญ 22-05-2555
7 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. กิตติศักดิ์ จันทะคุณ 01-01-2561
8 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. ชวิน ฉายวิโรจน์ 11-06-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด ด.ช. ปิยะวัฒน์ กุมภาพงษ์ 09-10-2554
2 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. ปรเมธ หามนตรี 27-04-2555
3 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. พิชคุณ ตุ้ยอ้าย 11-01-2556
4 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. ภูษิต ศิริมาลา 25-02-2557
5 ทีม BVG GYM ด.ช. ธัญวา กมลธิปก 21-10-2555
6 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ช. รัฐนันท์ เติมจิตรอารีย์ 01-02-2555
7 ทีม POP TKD ด.ช. กฤตธนาพัทธ์ จริยประเสริฐสิน 18-05-2555
8 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนี ด.ช. นาวา จองเฉลิมชัย 22-09-2555
9 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. ธนณัส เลียววิจักขณ์ 15-04-2556
10 ทีม พัชระยิม ด.ช. นิพิฐพนธ์ รื่นภิรมย์ 20-11-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ช. รักษ์ธัญญา เบ้าทอง 10-05-2555
2 ทีม DEW GYM ด.ช. ธนกร ชูสุวรรณ 01-01-2561
3 ทีม สโมสรกีฬาเขตวังทองหลาง ด.ช. รชต อาจม่วง 29-12-2556
4 ทีม สโมสรกีฬาเขตวังทองหลาง ด.ช. ฉัตรชนก ลิ้มสังกาศ 13-05-2556
5 ทีม WST Taekwondo ด.ช. ธนบดี บดีไพศาลกุล 20-03-2555
6 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนี ด.ช. มีชาญ ลิมทวีสมเกียรติ 24-05-2554
7 ทีม วัน@บางแค ด.ช. พีรวิชญ์ เจียมคงอยู่ 03-05-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนี ด.ช. ปภาวิชญ์ วงศ์ดวงขจร 14-09-2554
2 ทีม Rangsiya Gym. ด.ช. อภิวัชร์ สุมนตรี 02-06-2555
3 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. ภาคิน โพธิ์ทอง 07-03-2556
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนอนุบาลบ้านแสนสุข ด.ช. ชวกรณ์ จันทร์ส่อง 11-06-2555
2 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. สิทธิโชค แสงใส 18-05-2555
3 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. วรวรรธน์ พิมลศรี 15-08-2555
4 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนี ด.ช. ณัฐดนัย ชูศรีหะรัญ 20-06-2555
5 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. กิตติคมน์ พละสุ 23-03-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -16 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ญ. ไปรยา เติมจิตรอารีย์ 01-02-2555
2 ทีม พัชระยิม ด.ญ. พลอยภาดา นองเจริญ 29-12-2555
3 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. ณัฐวรทัย สกุลพูนดาวเรือง 01-01-2558
4 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. ปภาดา พลอยเอี่ยม 01-01-2558
5 ทีม อนันต์ เทควันโด ท่าข้าม ด.ญ. ณิณณิฌา ผิวดี 09-12-2557
6 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ญ. ภัทรวีร์ สุตตาภรณ์ 01-01-2561
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 16-18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด ด.ญ. ชัญญา รอดอนันต์ 15-07-2554
2 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. ณัฐณิชา มหิสนันท์ 21-06-2555
3 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. ธิภานันท์ เอี่ยมสะอาด 01-01-2561
4 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ญ. ปริณดา แสวงสุข 17-01-2555
5 ทีม GMACGYM ด.ญ. ไดมอนด์ ฤทธี 07-05-2555
6 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. ณัฎฐวารี สงวนพร้อม 25-07-2555
7 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. ณิชา ถาวรพันธ์ 01-01-2561
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 18-20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ญ. กวินธิดา พิบูลย์ปัญญา 20-06-2555
2 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ญ. ลลิตลดา ลิ้มสุวรรณศิลป์ 02-07-2556
3 ทีม T.T TAEKWONDO GYM ด.ญ. ด.ญ.ธันยาภัทร์ วิศวพิพัฒน์ 05-05-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 21-23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. กัลยรัตน์ เขมะคาม 01-01-2561
2 ทีม สโมสรกีฬาเขตวังทองหลาง ด.ญ. ธันยนันท์ นิธิภาพกุลวาศ 29-03-2555
3 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. เฮรา ณะน่าน 25-06-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 24-26 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 26+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE ด.ญ. กนกกร แซ่เตีย 02-01-2555
2 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. ฐิติชญาน์ เกาะสมบัติ 29-04-2555
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. ฐิติวัฒน์ ทองอรุณ 04-08-2554
2 ทีม HUAHIN TKD ด.ช. รณกร วงษ์มา 29-07-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE VISION NACHA ด.ช. กันตภณ แสงทนต์ - รร.อนุบาลปทุมธานี 03-09-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 31+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม LIW TAEKWONDO ด.ญ. เลิศลักษณ์ ปุณหะกิจ 03-02-2554
2 ทีม โอลิมปิคเชยุกควันราชบุรี ด.ญ. ภูรินทร์ ศิริมณี 23-09-2553
3 ทีม DION {TKD} ด.ญ. เยาวลักษณ์ เข่งเฮง 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE VISION NACHA ด.ญ. ชริยากร ตรึกตรา 08-04-2553
2 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. เบญญาภา บิณฑสูตร 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 31+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE ด.ช. พฤฒินันท์ จิรวัฒนากิตติ 05-02-2553
2 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด ด.ช. รัชกฤช ศิลปี 20-09-2553
3 ทีม THE VISION NACHA ด.ช. สิรวิชญ์ ยูรประดิษฐ์ - รร.พระหฤทัยนนทบุรี 20-10-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE VISION NACHA ด.ช. ณเอก สุขวิรัตน์ 22-03-2555
2 ทีม พัชระยิม ด.ช. ฐิณภูชิชย์ นองเจริญ 05-08-2553
3 ทีม THE HEROES TAEKWONDO ด.ช. ภานุพงศ์ โพธิ์สันเทียะ 17-08-2554
4 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. ยศภัทร สายพิรุณ 05-03-2554
5 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. ฉัตรพิศุทธิ์ วงศ์มยุรฉัตร 21-03-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. ภูมิธนาศิต อยู่รอย 30-10-2554
2 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนี ด.ช. จีรพงศ์ จีนงี่ 26-05-2554
3 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนี ด.ช. กฤติน สุทธิสอาด 16-04-2553
4 ทีม THE HEROES TAEKWONDO ด.ช. วายุภักษ์ บังครัน 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม วัน@บางแค ด.ช. ณฤเชษ พูลเชื้อ 02-06-2552
2 ทีม DION {TKD} ด.ช. ภูริวัจน์ ชัยการนิติวัฒน์ 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 31+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม วัน@บางแค ด.ช. กิตติธัช โชติประดิษฐ 04-11-2552
2 ทีม T.T TAEKWONDO GYM ด.ช. อชิตะ เจียมจันทร์คุปต์ 19-01-2553
3 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนี ด.ช. ชยานันต์ กะหมายสม 05-09-2553
4 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. นิติธาดา ปรีชาพงค์มิตร 01-01-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด ด.ญ. เรมิกา หรั่งศิริ 07-05-2553
2 ทีม วัน@บางแค ด.ญ. ปริดา เลิศศักดิ์สิริ 01-01-2561
3 ทีม NATTAKORN GYM ด.ญ. อารยา เห็งขุนทด 16-03-2554
4 ทีม DION {TKD} ด.ญ. พิมพ์ดาว เพชรรัตน์ 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด ด.ญ. กัญญ์วรา เชาว์เชิงกล้า 11-11-2553
2 ทีม WST Taekwondo ด.ญ. สุพิชญา แจ่มจรูญ 25-11-2553
3 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. นัทธมน ดุษฎี 16-08-2553
4 ทีม GMACGYM ด.ญ. จีรญาดา สามิภักดิ์ 16-04-2553
5 ทีม T.T TAEKWONDO GYM ด.ญ. จิร์ยาภัค สิทธิสมบูรณ์ 21-04-2554
6 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. นรปรียา นักการเรียน 17-02-2553
7 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนี ด.ญ. ชนม์ชนก กะหมายสม 08-08-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE VISION NACHA ด.ญ. ฉันฐรัฐ บานชื่น 26-07-2554
2 ทีม white figter (นครปฐม) ด.ญ. ณฐอร มูลมณี 07-12-2552
3 ทีม mws-tkd ด.ญ. กรณ์ภัสสรณ์ เนาวิรัตน์ 19-05-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด ด.ญ. ภานิชา นามทะจันทร์ 08-08-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 31+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ญ. ณิชานันท์ สกุลโพน 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม LIW TAEKWONDO ด.ช. ภัทรอนันต์ พุ่มเกษร 29-03-2554
2 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ช. นรภัทร ขามพลา 14-02-2554
3 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ช. วราวุฒธ์ ดอกไม้ 11-09-2554
4 ทีม DEW GYM ด.ช. ชลัช ศรีสุชาติ 01-01-2561
5 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. กฤตเมธ หลุ่งเป้า 24-12-2553
6 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. ธนชิต บัวยัง 01-01-2561
7 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ช. เอื้ออังกูร สอาดใจ 23-06-2554
8 ทีม สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด ด.ช. ปัณณรุจน์ วงศ์จริยวัตร 02-12-2552
9 ทีม GMACGYM ด.ช. ธนวิณ สถิตนิมานการ 19-07-2554
10 ทีม POP TKD ด.ช. วชิรวิชญ์ ทองคำ 06-10-2554
11 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. ธีทัต อังศุกุลธร 17-09-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ช. พีรณัฐ อัศนีวุฒิกร 09-06-2554
2 ทีม DEW GYM ด.ช. ธนพันธ์ แสงสุข 01-01-2561
3 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. อมฤต วิทยากาญจน์ 19-11-2554
4 ทีม WST Taekwondo ด.ช. พงศ์พิเชษฐ์ หอมมะลิ 01-12-2554
5 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. อคิราห์ ปทุมล่องทอง 29-06-2554
6 ทีม Rangsiya Gym. ด.ช. เคมบริดจ์ กาญจนกุล 19-05-2554
7 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. ชยกร หมดห่วง 11-10-2553
8 ทีม white figter (นครปฐม) ด.ช. ญาณกร โตอนันต์ 01-09-2553
9 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. ปัญจภัสส์ ศรีเหรา 15-08-2554
10 ทีม THE HEROES TAEKWONDO ด.ช. นันทพัทธ์ วรพัฒน์จิรสุข วรพัฒน์จิรสุข 23-10-2554
11 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. ภัทรดนัย กิจบุญศรี 14-06-2561
12 ทีม DION {TKD} ด.ช. ภูมิพัฒ ปั้นมณี 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ช. ทินภัทร พงษ์จันทร์ 16-02-2553
2 ทีม TUNNARA TAEKWONDO ด.ช. ภัทรชนน แพรสาหร่าย 08-02-2553
3 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. นฤทธิ์ ชูตระกูลใหญ่ 01-06-2554
4 ทีม สโมสรกีฬาเขตวังทองหลาง ด.ช. กิตติพงษ์ บรรดาสิทธิ์ 03-04-2553
5 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. เจสัน อนาวิล ไนทซ์ 07-07-2554
6 ทีม NATTAKORN GYM ด.ช. พีรวิชญ์ สุทธิโพธิ์ 30-08-2553
7 ทีม GMACGYM ด.ช. เบนจามิน ฤทธี 11-08-2553
8 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. วรรธนะ สุขมาก 06-04-2554
9 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. กันตภูมิ หวังดี 10-05-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สโมสรกีฬาเขตวังทองหลาง ด.ช. กันยกร ลิ้มสังกาศ 13-09-2553
2 ทีม GMACGYM ด.ช. ภูมิพริษฐ์ เอียดจงดี 06-09-2554
3 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. ชวินธร เจริญราษฎร์ 22-03-2554
4 ทีม Rangsiya Gym. ด.ช. อรรถพร จันทวี 06-06-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. คณาธิป บุญเกิด 11-06-2553
2 ทีม WST Taekwondo ด.ช. จิรภัทร วัฒนสุวกุล 27-03-2554
3 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. เอฟเว่น อิบราฮิม บรูตัน 10-03-2553
4 ทีม NATTAKORN GYM ด.ช. ชยังกูร เทพเรือง 17-01-2553
5 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนี ด.ช. สุกนต์ธี แก้วศรี 29-04-2553
6 ทีม สโมสรกีฬาเขตวังทองหลาง ด.ช. อาเธอร์ เจมส์ ช่างคำเอสเกอร์ 10-08-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 31+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม LIW TAEKWONDO ด.ช. พลศรุต ปานอ่อน 09-11-2554
2 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ช. พสิษฐ์ ตั้งประจักษ์ภักดี 25-08-2554
3 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ช. พยุลาภ เอี่ยมศรีเมฆ 02-02-2553
4 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. ธนกร บุญทะจิตต์ 13-07-2553
5 ทีม BVG GYM ด.ช. พงษธร ภักดีวิบูล 01-02-2553
6 ทีม WST Taekwondo ด.ช. มนตราการ ยานะวงศ์ 26-01-2553
7 ทีม THE VISION NACHA ด.ช. ปรรณวิชญ์ เก่งเขตรวิทย์ 29-09-2554
8 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. สัณหวัช ปามิ 21-10-2553
9 ทีม T.S.T TAEKWONDO TEAM ด.ช. ปฏิพล บุดดี 11-03-2553
10 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ช. กันติทัต จันทร์สุรรม 17-10-2552
11 ทีม WST Taekwondo ด.ช. วงศกร ขันคำ 09-06-2553
12 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. พิชัย ประทานพร 20-01-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -20 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE ด.ญ. จิตตราพร ทรงหิรัญงาม 13-09-2554
2 ทีม DEW GYM ด.ญ. พัชรินทร์ ชัยสมศรี 01-01-2561
3 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ญ. ณัฐชา ปานเคลือบ 15-07-2554
4 ทีม สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด ด.ญ. ปุญาญิศา มีความเจริญ 19-07-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 20-22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. ภรภัทร รอดเทศ 23-05-2553
2 ทีม OYP OLYMPIC แจ้งวัฒนะ ด.ญ. ภคภรณ์ มั่นใจ 01-06-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Junior Taekwondo Academy ด.ญ. วิภาพร จรูญสิริพันธ์ 17-05-2554
2 ทีม T.T TAEKWONDO GYM ด.ญ. กัลยาวรรณ ตาดี 16-11-2553
3 ทีม WST Taekwondo ด.ญ. รัตนรัตน์ เพ็งทา 31-10-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ญ. ชวิกา คุ้มวงษ์ดี 01-01-2561
2 ทีม โอลิมปิคเชยุกควันราชบุรี ด.ญ. พรพรรษา ชุตินธโร 12-08-2553
3 ทีม DEW GYM ด.ญ. มิ่งขวัญ สอนสุวรรณ์ 01-01-2561
4 ทีม POP TKD ด.ญ. นันท์นภัส สุจจิตร์จูล 27-07-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม tiger thai นครชัยศรี ด.ญ. นาถนภา ทองชัยเดช 30-01-2553
2 ทีม GMACGYM ด.ญ. ภัททิยา สุชีวธาดาพงศ์ 31-05-2553
3 ทีม วัน@บางแค ด.ญ. เขมิกา แป้นพ่วง 01-01-2561
4 ทีม NATTAKORN GYM ด.ญ. วริษา เทพเรือง 12-10-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 31+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ญ. ศิริพร ปันท่าเรือ 01-01-2561
2 ทีม BVG GYM ด.ญ. ธัญธร ภักดีวิบูล 01-02-2553
3 ทีม สโมสรกีฬาเขตวังทองหลาง ด.ญ. นงนภัส กุลบุศย์ 15-11-2553
4 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. โชติรัตน์ รจนา 30-08-2554
5 ทีม DEW GYM ด.ญ. วรินธร แทนบุญช่วย 01-01-2561
6 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ญ. ปภาดา วาสนา 05-08-2554
7 ทีม THE VISION NACHA ด.ญ. คุณัญญา โพธิ์นอก 07-10-2553
8 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. พิมพ์มาดา พิมพ์ศิริ 06-03-2554
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด ด.ช. จิปกร บุญโต 28-08-2552
2 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. สิทธิกร ร่มพยอม 14-03-2551
3 ทีม สโมสรกีฬาเขตวังทองหลาง ด.ช. กชกร อาจม่วง 29-11-2552
4 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ช. พงศกร ฝาพิมาย 06-08-2552
5 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. รัชชานนท์ สุราอามาตย์ 24-01-2552
6 ทีม MNPtaekwondo ด.ช. ชัยสิทธิ์ เรี่ยวแรง 01-01-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE VISION NACHA ด.ช. ณวัฒน์ เพิ่มทรัพย์ - รร.เตรียมบัณฑิต (บริบูรณ์ศิลป์ศึกษา) 17-06-2552
2 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. ณัฐกฤต วิงเวียน 17-12-2551
3 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ช. วัชรพงศ์ ศรีเจริญ 27-11-2551
4 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. วชิรวิทย์ ศรีเพชรมงคล 22-03-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม LIW TAEKWONDO ด.ช. รัชพล โสวัสสะ 17-11-2551
2 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด ด.ช. ศุภกร ขามพลา 03-07-2551
3 ทีม THE VISION NACHA ด.ช. ปรเมศวร์ น้ำเหล่า - รร.วัดบางพูน 30-01-2551
4 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. ปรัชญา พึ่งเถื่อน 01-01-2561
5 ทีม WST Taekwondo ด.ช. ณัฎฐากร นิยมกูล 20-01-2551
6 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. พัชรพล ทรงศิลป์ 30-05-2552
7 ทีม OYP OLYMPIC แจ้งวัฒนะ ด.ช. ปุญญวี กาญจนสำราญวงศ์ 01-01-2552
8 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. อรรถพล ลาลุน 30-06-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ช. ชยพล เหมพันธ์ 01-01-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 39+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ญ. ปิยาพัชร ยานะทวี 06-03-2552
2 ทีม NATTAKORN GYM ด.ญ. อริสรา เห็งขุนทด 27-08-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ALL STAR ด.ญ. ณิฌา ท้าวสกุล 28-09-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE ด.ญ. กมลทิพ สายกระสุน 06-07-2551
2 ทีม THE VISION NACHA ด.ญ. เบญญาภา ตรึกตรา 13-03-2551
3 ทีม LIW TAEKWONDO ด.ญ. พิชญาพร ธานีรัตน์ 23-05-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. พรปวีณ์ ลาวัลย์วิสุทธิ์ 08-01-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE VISION NACHA ด.ญ. ณัฐพร สิทธิสาร 28-02-2551
2 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. ณิชาภัทร สงวนพร้อม 07-10-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 39+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด ด.ช. ธนทร จักษุกิจ 09-03-2552
2 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ช. วสุ สุยังกุล 14-06-2551
3 ทีม NATTAKORN GYM ด.ช. กฤต สาครสินธุ์ 02-03-2552
4 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. นะชาลี หาเรือนพุฒ 24-08-2550
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม LIW TAEKWONDO ด.ช. อัครพงษ์ ใจเยี่ยม 09-04-2552
2 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด ด.ช. กฤตยชญ์ ประภาอภิรัตน์ 31-08-2552
3 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด ด.ช. ธันวา มงคลธนาผล 06-12-2552
4 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด ด.ช. สุวิจักขณ์ เพิ่มอารีย์ 07-05-2552
5 ทีม BVG GYM ด.ช. ภูรินท์ ภักดีมโนจิตต์ 20-07-2551
6 ทีม พัชระยิม ด.ช. ภูดิศ ปริวิทธางกูร 26-11-2551
7 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. กฤตภาส วงเวียน 25-07-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE ด.ช. นิธิกร สุขสว่าง 18-04-2552
2 ทีม THE VISION NACHA ด.ช. ณัฐวรรธน์ เฮงพระพรหม 23-11-2552
3 ทีม GMACGYM ด.ช. ธรณินทร์ ชัยมัดชิม 12-08-2551
4 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. กวีพัฒน์ สักเนตร 17-11-2552
5 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. สุภาภพ เงินขาว 09-04-2552
6 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. ศตพร วิทยาพูล 23-02-2552
7 ทีม MNPtaekwondo ด.ช. อานัด แก้วอรสาน 01-01-2552
8 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. ธรรศพงษ์ สุพัฒน์อาภรณ์ 20-05-2552
9 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. อนาวิล นาคไชยะ 01-01-2561
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE ด.ช. ณัฐวุฒิ แซ่เจี่ย 31-12-2551
2 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ช. ศิรวิทย์ จงกิจวรกุล 27-06-2551
3 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. ชณากร แซ่หลิ่ม 29-04-2551
4 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนี ด.ช. ปารมี สัตยาคุณ 04-12-2550
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. ก้องภพ กาฬสิงห์ 04-02-2551
2 ทีม POP TKD ด.ช. ปภังกร ปิยชื่นสัมพันธ์ 12-11-2551
3 ทีม POP TKD ด.ช. สรัลกรณ์ หนูเรขา 27-08-2552
4 ทีม T.T TAEKWONDO GYM ด.ช. ณฐรภณ สกุลแสง 08-10-2550
5 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. กฤษพงศ์ มหาสวัสดิ์ 27-10-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด ด.ช. ปภังกร บุตรดีวงษ์ 14-05-2551
2 ทีม วัน@บางแค ด.ช. ปฏิพันธ์ เลิศศักดิ์สิริ 07-06-2551
3 ทีม สโมสรกีฬาเขตวังทองหลาง ด.ช. ธีรภัทร นิลดวงดี 05-08-2552
4 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. นครินทร์ ก้อนวัน 01-01-2561
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 39+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โอลิมปิคเชยุกควันราชบุรี ด.ช. กิตติพัฒน์ แก้วรุ่งเรือง 14-06-2551
2 ทีม KK.TAEKWONDO ด.ช. จิรศักดิ์ ขำเล็ก 01-07-2551
3 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. ภูวดล จันทร์บำรุง 19-04-2551
4 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. ธรรมปพน เพชรยวน 15-12-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE ด.ญ. ศศิธร เพิ่มวัฒนา 01-04-2552
2 ทีม สโมสรกีฬาเขตวังทองหลาง ด.ญ. กัญญาณัฐ โคหนองบัว 18-08-2552
3 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. อิสยาภรณ์ บุญมาวัฒนโรจน์ 31-12-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม LIW TAEKWONDO ด.ญ. ปิยฐกาญ พรมพันห่าง 05-11-2552
2 ทีม WST Taekwondo ด.ญ. ภคมล ขันคำ 04-05-2552
3 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. ขวัญชนก วรรณแสง 13-10-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม WST Taekwondo ด.ญ. ณัฐณิชา แนบเนียน 22-08-2551
2 ทีม THE VISION NACHA ด.ญ. สุทธิตา ปวนแก้วหาญ 03-10-2551
3 ทีม MNPtaekwondo ด.ญ. วรีวรรณ แก้วตา 01-01-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE ด.ญ. อนัญญา สำเภานนท์ 07-09-2551
2 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด ด.ญ. เกล้าฤดี มุ่งอ้อมกลาง 09-09-2552
3 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. ธนารีย์ คู่กระสังข์ 01-01-2561
4 ทีม โอลิมปิคเชยุกควันราชบุรี ด.ญ. สิวารัตน์ พุ่มเพ็ง 20-01-2552
5 ทีม ดนัย เทควันโด ยิม ด.ญ. ฟ้า เบลแฮม 24-08-2552
6 ทีม T.T TAEKWONDO GYM ด.ญ. สิริการณ์ สกุลแสง 10-09-2551
7 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ญ. สะกินนา ธนสารดิลก 22-10-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด ด.ญ. เกล้าฤมล มุ่งอ้อมกลาง 09-09-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ญ. ณัฐวรีย์ พิมพ์ทอง 28-04-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 39+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ญ. วรรณศิริ ชูช่วย 27-03-2551
2 ทีม T.T TAEKWONDO GYM ด.ญ. ศมาภัสสร์ ชะสมรัมย์ 16-07-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ช. อนุวัฒน์ อนุกูล 17-02-2552
2 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ช. ทองพิทักษ์ รสสุคนธ์ 25-12-2552
3 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ช. อาทิตย์ โลกนิยม 01-01-2552
4 ทีม BVG GYM ด.ช. เอกณัฏฐ์ ลือพอก 04-09-2552
5 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ช. สถิตคุณ สอาดใจ 24-11-2552
6 ทีม WST Taekwondo ด.ช. ธีรเดช เถาแตง 02-12-2551
7 ทีม MNPtaekwondo ด.ช. นวรัตน์ นาคประเสริฐ 01-01-2551
8 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ช. ปณัย กายซิม 08-10-2553
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม LIW TAEKWONDO ด.ช. ภัทรดิษฐ์ พุ่มเกษร 21-05-2552
2 ทีม DEW GYM ด.ช. สิรภพ เพ็ชรทวี 01-01-2561
3 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. ฤทธิชัย นิยมฤทธิ์ 01-01-2561
4 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ช. ธีรโชติ กระจาดทอง 06-06-2552
5 ทีม NATTAKORN GYM ด.ช. ภัทรนันฏ์ บุตรพงศาพันธ์ 08-08-2552
6 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. กรมศิลป์ ธีรนนท์ 11-06-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ช. รณกร บัวทิพย์ 08-04-2552
2 ทีม 신라태권도장 ด.ช. 서명균 . 10-06-2551
3 ทีม DEW GYM ด.ช. ปรินทร ปาจารีย์ 01-01-2561
4 ทีม WST Taekwondo ด.ช. พีรพัฒน์ พรพิทักษ์นุกูล 11-11-2551
5 ทีม NATTAKORN GYM ด.ช. ณัฐนันท์ บุตรพงศาพันธ์ 26-05-2551
6 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. ศิวกร พุทธรักษา 08-01-2552
7 ทีม MNPtaekwondo ด.ช. พีรณัฐ สุขแท้ 01-01-2551
8 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. ติยากร แซ่แต้ 16-09-2552
9 ทีม WST Taekwondo ด.ช. ภูวิศ เรียงศรี 22-01-2552
10 ทีม SATOเทควันโด ด.ช. ธนโชติ ยอดสิงห์ 04-11-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ช. กิตติศักดิ์ เข็มทอง 02-10-2552
2 ทีม สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด ด.ช. ภาคิณ รอดอนันต์ 25-07-2551
3 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. ดุลภณ จงกุลสถิตชัย 03-11-2552
4 ทีม THE VISION NACHA ด.ช. ศุภณัฐ บุญเตี้ย 12-03-2552
5 ทีม Rangsiya Gym. ด.ช. ภัทรพล ไทรน้อย 11-04-2552
6 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ช. ณัชพน นรารัตนประดิษฐ์ 16-03-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. อริย์ธัช เสือพยัคฆ์ 01-01-2561
2 ทีม POP TKD ด.ช. อามาดูซัยดู้ ทราโอเล่ 03-10-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม DEW GYM ด.ช. ศุภวิน บุญบาง 01-01-2561
2 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ช. จิรายุ ห้วยหงษ์ทอง 01-01-2552
3 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ช. ธีระวัฒน์ โมมขุนทด 01-01-2552
4 ทีม วัน@บางแค ด.ช. ณัฐกิตติ์ โอนทวัด 04-05-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 39+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ช. ชัยธวัช ภัทรมณีกาญจน์ 22-03-2552
2 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. พงศกร หาญชนะชัย 28-01-2551
3 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ช. ณัฐพัชร หวังความชอบ 01-01-2552
4 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ช. ธนชาติ สุขสมวงศ์ 01-01-2561
5 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ช. ปณชัย สุระเสียง 05-10-2552
6 ทีม WST Taekwondo ด.ช. ณฐกร ขันคำ 03-03-2551
7 ทีม SATOเทควันโด ด.ช. กิตติพงษ์ คำนาวา 30-07-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -23 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE ด.ญ. เปมิกา ศาลางาม 09-01-2552
2 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. นัชชา ผดุงเจริญ 07-04-2551
3 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ญ. ชนัญธิดา ภัทติวงค์ 28-03-2551
4 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. วิชญา วิเศษพูน 30-03-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 23-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ญ. วริสา นรานรนันท์ 31-10-2552
2 ทีม DEW GYM ด.ญ. ณัฐยา บุญชัยโย 01-01-2561
3 ทีม POP TKD ด.ญ. กชพร ทวีธรรม 19-10-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE ด.ญ. กุลธิดา ศรีผา 22-10-2552
2 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ญ. กัญญาวีร์ เชาว์เชิงกล้า 25-09-2551
3 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ญ. ธันยรัตน์ รอดพันธ์ 22-12-2551
4 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. สุปวีณ เคียนทอง 01-01-2561
5 ทีม สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด ด.ญ. .ณัฐญดา เนาวรัตน์ 21-11-2551
6 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. ณิชนันท์ มหิสนันท์ 11-07-2551
7 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. กรวรรณ พิมศร 01-01-2561
8 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. จรรยาพร สอนปัญญา 11-08-2551
9 ทีม Rangsiya Gym. ด.ญ. ประภาวรินทร์ มโนธรรม 24-03-2551
10 ทีม Rangsiya Gym. ด.ญ. ขวัญข้าว เยาวรักษณ์ 09-05-2551
11 ทีม SATOเทควันโด ด.ญ. ชนนิกานต์ ขุนเดช 21-11-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ญ. พรชนิตว์ ลีนะวงศ์อนันต์ 02-01-2561
2 ทีม สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด ด.ญ. ปัณณภัสร์ วงศจริยวัตร 26-10-2551
3 ทีม Rangsiya Gym. ด.ญ. ศุภัสสร มะเลโรหิตร 13-02-2552
4 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. ชนกานต์ แซ่ลี้ 28-11-2551
5 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ญ. เกศิณี สรมานะ 09-05-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ญ. วิภาดา พุทธภิญโญ 24-06-2552
2 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ญ. ปวริศา ลีนะวงศ์อนันต์ 01-01-2561
3 ทีม POP TKD ด.ญ. ปุณณานันท์ แทนศิริ 19-05-2552
4 ทีม MNPtaekwondo ด.ญ. พิชชากร กาบทอง 01-01-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ญ. เมขลา วีเกิ้น 12-10-2552
2 ทีม MNPtaekwondo ด.ญ. ณิชารีย์ ศรีสมโภค 01-01-2551
3 ทีม GMACGYM ด.ญ. พริศฐีณ ฤทธี 17-03-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 39+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. มีทรัพย์ ทิพย์มณเฑียร 01-01-2561
2 ทีม KK.TAEKWONDO ด.ช. พงศดากร ครุฑชูชื่น 18-01-2550
3 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ช. เจษฎา เพ็งปาน 13-08-2550
4 ทีม THE VISION NACHA ด.ช. จักกรวาล พิมพ์จันทร์ 19-09-2550
5 ทีม พัชระยิม ด.ช. ชญานนท์ ชาวดอน 01-07-2550
6 ทีม พัชระยิม ด.ช. ชนสรณ์ ชาวดอน 01-07-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด ด.ช. ปิยวิทย์ โพธิ์กุล 23-10-2550
2 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ช. ธนากร พิกุลแก้ว 01-01-2550
3 ทีม Junior Taekwondo Academy ด.ช. เพชรนนท์ จันทะสอน 13-02-2550
4 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. พีรพัฒน์ จงมั่นวัฒนา 01-01-2561
5 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. กิตติกร วงษ์เมือง วงษ์เมือง 11-03-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE ด.ช. ณัฐปคัลภ์ กิรติขจรกุล 03-07-2549
2 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ช. ศราวุธ จอนสวัสดิ์ 14-09-2550
3 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด ด.ช. พอเพียง พงษ์สมพันธ์ 29-06-2550
4 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ช. เดชพนต์ หงษไกร 01-01-2549
5 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. รัฐรรมนูญ ธรรมเจริญ 01-01-2561
6 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. อินทัช ถาวรพันธ์ 19-04-2550
7 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. ณัฐวุฒิ ทองเปี่ยม 13-08-2549
8 ทีม DION {TKD} ด.ช. ณรงธร จิตราวงค์ 01-01-2561
9 ทีม OYP OLYMPIC แจ้งวัฒนะ ด.ช. อธิธัช ลู 01-01-2550
10 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. ธนวิชญ์ วงเวียน 08-07-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด ด.ช. พงษ์พัชร สินภัทรโชค 23-01-2550
2 ทีม Junior Taekwondo Academy ด.ช. แทนคุณ ดีเสมอ 23-08-2550
3 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ช. เบญจทิวัตถ์ รีพลี 18-02-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 37-40 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม LIW TAEKWONDO ด.ช. รู้คุณ โยธา 13-04-2549
2 ทีม ดนัย เทควันโด ยิม ด.ช. ณัฏฐพล เกียรติอุทัย 31-05-2549
3 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. ธนภัทร กาฬสิงห์ 10-10-2549
4 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. ภูวนัย แก้วสีดา 01-01-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 40-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด ด.ช. สุทัศนันท์ จิตต์ชื่น 24-02-2550
2 ทีม OYP OLYMPIC แจ้งวัฒนะ ด.ช. สิรภพ ไชยชิต 01-02-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 43-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. เพชรรัตน์ จงมั่นวัฒนา 01-01-2561
2 ทีม GMACGYM ด.ช. ณัฐวัฒน์ พรหมวงษ์ 19-02-2550
3 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ช. ชญานิน กุลกุศล 16-12-2550
4 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ช. ปรารถนา สุขสุแพทย์ 01-01-2561
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 46+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. พิทักษ์ชน ศรีสงคราม 23-01-2549
2 ทีม โอลิมปิคเชยุกควันราชบุรี ด.ช. จตุภู ศิริมณี 03-05-2550
3 ทีม พัชระยิม ด.ช. พงศพัศ จันทร 11-06-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม THE VISION NACHA ด.ญ. วราภรณ์ เพ็ชรจำนงค์ 13-10-2550
2 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. ภัคจิรา ทองเปี่ยม 24-03-2550
3 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. ภัทรวดี ผาสุข 18-04-2550
4 ทีม mws-tkd ด.ญ. ภนิดา คำภาสกุล 01-01-2561
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม LIW TAEKWONDO ด.ญ. เมธชนุตม์ สมจิตร 24-10-2549
2 ทีม ดนัย เทควันโด ยิม ด.ญ. วรวลัญช์ ปินตา 12-08-2550
3 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. ธัญพิชชา แก้วเสน 01-01-2561
4 ทีม ALL STAR ด.ญ. กิรณา ฤทธิเรือง 08-02-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE ด.ญ. พรประภา สายกระสุน 05-04-2549
2 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ญ. อลิสา ทองนุ่น 13-11-2550
3 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. ฐิติกานต์ แก้วเจริญ 18-05-2550
4 ทีม HUAHIN TKD ด.ญ. ธัญชนก วงษ์มา 01-03-2549
5 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ญ. วรพรรณ เครือกนก 01-01-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. เพชรดา ทรงศิลป์ 13-08-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 37-40 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม อนันต์ เทควันโด ท่าข้าม ด.ญ. ณิฌากร ผิวดี 03-05-2549
2 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. วิลาวัณย์ คำวีระ 01-01-2561
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 40-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KK.TAEKWONDO ด.ญ. กัณชนารัตน์ สุวรรณภานุ สุวรรณภานุ 21-09-2549
2 ทีม Salamander Tkd ด.ญ. นิศากร โตมอญ 17-04-2549
3 ทีม พัชระยิม ด.ญ. เพชรดา ศรีจันทึก 10-09-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 43-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 46+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ญ. เกวลิน ภาคสังข์ 14-03-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. รัชชานนท์ ทองใบ 11-08-2550
2 ทีม GMACGYM ด.ช. วิชญะ ชุ่มชื่น 29-04-2550
3 ทีม THE VISION NACHA ด.ช. ธีรวุฒิ จันทาเทพ 20-03-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE ด.ช. โชติญาณวัฒน์ สระแผง 18-07-2549
2 ทีม TKD.NADEE ด.ช. ปัณณวิชญ์ เหลืองอ่อน 05-01-2549
3 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด ด.ช. นภัสกร สันติปรีชาจิตต์ 24-01-2550
4 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ช. สิวา ไชยวุฒิ 15-03-2550
5 ทีม T.T TAEKWONDO GYM ด.ช. ธัชชัย จิรโรจน์ 03-01-2549
6 ทีม DION {TKD} ด.ช. ทีมังกร สุทธิโชติ 01-01-2561
7 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. วรวุฒิ ชัยโสภิณ 14-06-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE ด.ช. กิตติกร ศรีผา 07-05-2550
2 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด ด.ช. ณัฐพัชร์ เพิ่มอารีย์ 13-11-2549
3 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ช. ธีระศักดิ์ แอบยิ้ม 24-08-2549
4 ทีม สโมสรกีฬาเขตวังทองหลาง ด.ช. ธนภูมิ ศรีสวัสดิ์ 07-10-2549
5 ทีม NATTAKORN GYM ด.ช. ชยุต จันทนา 11-03-2550
6 ทีม POP TKD ด.ช. ณชธรรม ปิยชื่นสัมพันธ์ 10-09-2550
7 ทีม POP TKD ด.ช. ณัฐพงษ์ แทนศิริ 28-09-2550
8 ทีม OYP OLYMPIC แจ้งวัฒนะ ด.ช. ปัณณวิชญ์ จันทรมณี 19-07-2550
9 ทีม MNPtaekwondo ด.ช. ชินพัฒน์ เรี่ยวแรง 01-01-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด ด.ช. รัฐธีร์ ศีลอวยภาพร 23-01-2550
2 ทีม THE VISION NACHA ด.ช. สิฐฐาภัคร์ หงษ์ทอง - รร.สาธิตนวัตกรรม มทร.ธัญบุรี 11-01-2550
3 ทีม สโมสรกีฬาเขตวังทองหลาง ด.ช. ธีระวัฒน์ วรชินา 11-11-2549
4 ทีม MNPtaekwondo ด.ช. สิรภพ บุญเหลือ 01-01-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 37-40 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม DEW GYM ด.ช. นิติธร สารักษ์ 01-01-2561
2 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. พีรณัฐ พรมมา 04-11-2550
3 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. วชิรวิทย์ กุณี 23-06-2550
4 ทีม MNPtaekwondo ด.ช. กฤตขจร ทรัพย์แสนดี 01-01-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 40-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 43-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด ด.ช. วีรธร เชาว์เชิงกล้า 11-04-2549
2 ทีม โอลิมปิคเชยุกควันราชบุรี ด.ช. นราเศรษฐ์ พงศ์สุวัชร 19-06-2549
3 ทีม DION {TKD} ด.ช. ไปศลย์ สว่างวัฒนศิริ 01-01-2561
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 46+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. ชวิศา วิงเวียน 09-08-2549
2 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ญ. รัชชนิชา มะโรงรัตน์ 24-04-2550
3 ทีม mws-tkd ด.ญ. อรวรา เพชรเลื่อน 10-02-2550
4 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. ธัญวรัตน์ กิจบุญศรี 01-01-2561
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม DEW GYM ด.ญ. อิสรินทร์ บุญยรัตนผลิน 01-01-2561
2 ทีม ไพรัตน์ยิม ด.ญ. สุชาวดี ยิ่งสูง 12-12-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม วัน@บางแค ด.ญ. กมลลักษณ์ พรหมโชติวรกุล 19-04-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โอลิมปิคเชยุกควันราชบุรี ด.ญ. นฤมล ศรีรุ่งเรือง 12-10-2549
2 ทีม OYP OLYMPIC แจ้งวัฒนะ ด.ญ. สุพิชฌาย์ นทีสรรพวุฒิ 01-03-2549
3 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนี ด.ญ. ณภัทร ระวังชนม์ 21-02-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 37-40 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. สุภัทราภรณ์ อรรถวิล 01-01-2561
2 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. ชลธิชา กะมุทา 11-04-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 40-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โอลิมปิคเชยุกควันราชบุรี ด.ญ. ชุติมาพร ชุตินธโร 26-07-2549
2 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. สุพัตรา สุวิชา 14-12-2549
3 ทีม THE VISION NACHA ด.ญ. ศศิภา ภิญโญ 20-05-2549
4 ทีม mws-tkd ด.ญ. ฐาปนีย์ พรมอินทร์ 02-10-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 43-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. ธนัชชา ลิ้นทอง 03-07-2550
2 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ญ. ศิริลักษณ์ ทูลธรรม 10-03-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 46+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. สวัสดิ์ปัญญา สินพยุง 05-10-2549
2 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนี ด.ญ. นวมล รัตนวิจิตร 02-04-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ช. ธนกฤต ศรีอุดม 01-01-2550
2 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ช. ธนโชติ ทองจำรูญ 20-10-2550
3 ทีม POP TKD ด.ช. ศุภโชติ ดุษฎีวุฒิกุล 29-06-2550
4 ทีม white figter (นครปฐม) ด.ช. ภานุชา ขวัญดี 17-08-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ช. ร่มธรรม มั่นต่าย 01-01-2550
2 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. นันทภพ ผลเอนกชัย 06-06-2550
3 ทีม tiger thai นครชัยศรี ด.ช. ศรัณภัทร เหรืยญเครือ 17-05-2549
4 ทีม T.T TAEKWONDO GYM ด.ช. ณัฐพงศ์ พุ่มน้อย 17-07-2549
5 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. โสภณวิชญ์ ทองกลึง 02-08-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด ด.ช. จิราแสง โทกุล 11-10-2549
2 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. ศิวกร พัฒนบวรวงศ์ 02-08-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 37-40 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. ภูมิพัฒน์ ปานรุ่ง 30-08-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 40-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE ด.ช. รามิล เถาะสูงเนิน 09-11-2549
2 ทีม สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด ด.ช. สถาพร แจ่มศรี 30-01-2549
3 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. วรินทร ตุ้ยอ้าย 21-04-2550
4 ทีม T.T TAEKWONDO GYM ด.ช. ธรรมรัตน์ บำรุงรัตน์ 16-07-2550
5 ทีม WST Taekwondo ด.ช. ศรัณยู สารีผล 13-07-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 43-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ช. ตรัยคุณ เอี่ยมท้วม 11-02-2550
2 ทีม 신라태권도장 ด.ช. 주도현 . 11-10-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 46+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ช. อุดมพร ศิริเจริญฤทธิ์ 22-12-2550
2 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ช. ภัคภัทร เหง้าสุวรรณ์ 12-01-2549
3 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ช. วรโชติ ภัทรมณีกาญจน์ 07-10-2549
4 ทีม โรงเรียนกุลวรรณศึกษา ด.ช. ภีรเดช ใจศิล 15-06-2550
5 ทีม สโมสรกีฬาเขตวังทองหลาง ด.ช. ธนยศ กุลบุศย์ 17-09-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym. ด.ญ. คัคคนางค์ อยู่บัว 21-07-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ญ. นนทิยา สุขเฉลิม 01-01-2550
2 ทีม Rangsiya Gym. ด.ญ. คัคคนานค์ อยู่บัว 20-07-2550
3 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. พานิภัค ดังแก้วแดง 19-10-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ญ. มนัสนันท์ จิตต์โกมุท 01-01-2550
2 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. ศิริจันญา เกลี้ยงหนามเตย 20-01-2550
3 ทีม Nanteera Gym(Hooyin) By FitClub ด.ญ. นันท์หทัย ผุยรอด 20-03-2550
4 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ญ. พลอยนภัส เพ็ชรเจริญ 15-03-2550
5 ทีม อบจ.สิงห์บุรี(บางระจัน) ด.ญ. อังคณา ภูมมี 01-09-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 37-40 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.S.ONE จันทบุรี ด.ญ. ถนฑร พลอยศรี 01-01-2561
2 ทีม Rangsiya Gym. ด.ญ. ประภัสสร มโนธรรม 09-11-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 40-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม tiger thai นครชัยศรี ด.ญ. ประภัสสร ปลาอ่อน 02-01-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 43-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม DEW GYM ด.ญ. กรชนก บุญชัยโย 01-01-2561
2 ทีม TKD.NADEE ด.ญ. ชาลิสา สุพรมอินทร์ 08-09-2549
3 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ญ. อรวรรณ แซ่เฮ้ง 01-01-2550
4 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ญ. จิราพร นาชีวาน 01-01-2550
5 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ญ. อัจฉริยา โชติสุวรรณกุล 26-07-2550
6 ทีม WST Taekwondo ด.ญ. ขนิษฐา จันทร์หอม 03-04-2550
7 ทีม T.S.T TAEKWONDO TEAM ด.ญ. พรนภัส ประเสริฐพงศ์ 09-09-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 46+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม DEW GYM ด.ญ. ธันย์ชนก พงศ์พิพัฒน์ 01-01-2561
2 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ญ. อรณี แซ่เฮ้ง 01-01-2550
3 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ญ. เกษณีย์ พึ่งฉ่ำ 30-05-2550
4 ทีม T.S.T TAEKWONDO TEAM ด.ญ. วรรณวิษา มาคำ 15-08-2549
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด ด.ช. ธนธร ม่วงศรี 19-09-2548
2 ทีม THE FAST TAEKWONDO ด.ช. ธเนศ ไถวเลิศ 18-11-2548
3 ทีม Premier taekwondo ด.ช. พัทธดล อุบลประเสริฐ 01-01-2561
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. นนทชัย เลาวะยานนท์ 22-05-2547
2 ทีม สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด ด.ช. ณัฐพล ทวีสินธนานนท์ 16-08-2548
3 ทีม THE VISION NACHA ด.ช. สินชัย ประกฤติมงคล 06-12-2548
4 ทีม ดนัย เทควันโด ยิม ด.ช. กันตวัฒน์ หนองบัว 24-05-2547
5 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด ด.ช. สิรธีร์ รอดจั่น 20-08-2548
6 ทีม ALL STAR ด.ช. ธฤต ทองแกมแก้ว 08-02-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม JARAN IMPERIAL WORLD SAMRONG ด.ช. ธีรยุทธ จันดี 01-01-2548
2 ทีม ดนัย เทควันโด ยิม ด.ช. กิตติธัช เกตุสกุล 13-05-2548
3 ทีม THE EMPEROR(สุพรรณบุรี) ด.ช. วีระภัทร สุตตาภรณ์ 10-05-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด ด.ช. ธนาธร เเซ่โจ 20-11-2547
2 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. ธนชาติ ดวงเดือน 03-02-2547
3 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. ธีรัช พงษ์ประภาส 21-04-2547
4 ทีม Salamander Tkd ด.ช. ภัทรพล เจริญมาก 21-09-2548
5 ทีม พัชระยิม ด.ช. ธนวัฒน์ เขื่องสถุ่ง 22-02-2548
6 ทีม ALL STAR ด.ช. จักรภพ ศรีวิลัย 19-03-2548
7 ทีม ALL STAR ด.ช. ฐาภูมิ พรสวัสดิ์ 12-02-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด ด.ช. ณัฐภัทร ม่วงศรี 28-04-2547
2 ทีม MNPtaekwondo ด.ช. จิณณวัตร แก้วอรสาน 01-01-2547
3 ทีม ALL STAR ด.ช. พงศธร เฟื่องน้อย 10-05-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด ด.ช. รณกร ทนงธนะสิทธิ์ 15-01-2547
2 ทีม Salamander Tkd ด.ช. เบน ดาวิดา อาวิแดน 18-12-2548
3 ทีม MNPtaekwondo ด.ช. ธนดล จุติสุขสันติ์ 01-01-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. อัฐพงศ์ จันทร์อุดมภู 01-01-2547
2 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด ด.ช. ศตพร พิณสายเหม 19-01-2547
3 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. ภควัตร สันติปิตานนท์ 14-02-2547
4 ทีม T.S.T TAEKWONDO TEAM ด.ช. จิรพัฒน์ ระพิสุวรรณ 23-05-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. ณัฐนภัสสร์ นนท์ธีรกร โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี 01-01-2561
2 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. นิสา โพธิ์สร้อย 05-05-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE ด.ญ. ธนพรรณ สุขสว่าง 14-11-2548
2 ทีม LIW TAEKWONDO ด.ญ. ฐิตินันท์ เขียวพฤก 30-05-2547
3 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ญ. ปัญญาพร ธรรมเจริญ 01-01-2561
4 ทีม NATTAKORN GYM ด.ญ. อลีนา อิ่มแสงจันทร์ 18-01-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม LIW TAEKWONDO ด.ญ. นันท์นภัส สารีวงษ์ 04-10-2548
2 ทีม T.S.T TAEKWONDO TEAM ด.ญ. นันท์นภัส ประเสริฐพงศ์ 16-08-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด ด.ญ. พิชญธิดา จันทะนาข่า 03-09-2548
2 ทีม ดนัย เทควันโด ยิม ด.ญ. ปวริศา พินงูเหลือม 10-02-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด ด.ญ. ชลิดา ศักดิ์สงวน 03-03-2548
2 ทีม โอลิมปิคเชยุกควันราชบุรี ด.ญ. ณัฐณิชา ชุตินธโร 27-02-2548
3 ทีม ดนัย เทควันโด ยิม ด.ญ. พณิตพิมพ์ เกตุสกุล 07-05-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ดนัย เทควันโด ยิม ด.ช. วัฒนา เบลแฮม 15-06-2548
2 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด ด.ช. ปิติภัทร ศรีชวนะ 05-11-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ช. ธนิก จงกิจวรกุล 23-11-2548
2 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. จักรภัทร รอดเทศ 23-11-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. จิรภัทร ทองมาก 01-01-2561
2 ทีม 3J Taekwondo ด.ช. ภัทรพล วัยระตา 10-05-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE ด.ช. กฤษณะ เวิดสูงเนิน 21-09-2548
2 ทีม Junior Taekwondo Academy ด.ช. เสก ชนะกิจการชัย 29-09-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ญ. วรวลัญช์ ภัทติวงค์ 18-05-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม จตุรมิตร ทีม ด.ญ. มุฑิตา เอี่ยมสะอาด 01-01-2561
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม LIW TAEKWONDO ด.ญ. ณัฐธิชา สืบมงคล 14-12-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม WST Taekwondo ด.ญ. ปาฏลี มณีผล 02-06-2548
2 ทีม TAWEESILP ROMPO ด.ญ. ศศิกานต์ วงษ์เมือง 11-12-2547
3 ทีม T.S.T TAEKWONDO TEAM ด.ญ. ณัฐมน กล่อมใสยาศน์ 10-05-2547
4 ทีม ทวีศิลป์บรมราชชนี ด.ญ. วรัญญา มีสวัสดิ์ 16-06-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด ด.ญ. ทอฝัน ขรณี 08-11-2547
2 ทีม BVG GYM ด.ญ. ศศิวิมล อ่ออนพุทธา 17-06-2548
3 ทีม 3J Taekwondo ด.ญ. กันยารัตน์ สายพิรุณ 04-07-2548
4 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. อรปรียา นาคไชยะ 27-04-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ดนัย เทควันโด ยิม ด.ญ. มนลดา แก้วแหวน 24-02-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม POP TKD ด.ญ. ลัลนา หนูเรขา 20-04-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SATOเทควันโด ด.ช. สุรวัฒนา อยู่วัฒนา 06-12-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TUNNARA TAEKWONDO ด.ช. ภัทรดนัย แพรสาหร่าย 07-12-2547
2 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. กนกศักดิ์ เอี่ยมชะโอด 14-04-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ช. กรฤทธิ์ เหลือแหล่ 20-09-2547
2 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) ด.ช. อนุรักษ์ วงศ์วุฒิ 28-06-2547
3 ทีม white figter (นครปฐม) ด.ช. มิณธาดา มัชฌิกะ 23-03-2547
4 ทีม Junior Taekwondo Academy ด.ช. เอกวี สิทธวีร์ 01-01-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-35 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 35-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม DEW GYM ด.ญ. ศศิธร ชัยสมศรี 01-01-2561
2 ทีม TIGER THAI FAMILY ด.ญ. ภัททิยาพรรณ์ จงกุลสถิตชัย 01-01-2561
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-43 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 43-47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม tiger thai นครชัยศรี ด.ญ. ปริชญา อิ่มใจ 17-06-2547
2 ทีม white figter (นครปฐม) ด.ญ. จิตรกัญญา รังษี 04-04-2547
3 ทีม white figter (นครปฐม) ด.ญ. นฏกร ปานศรีแก้ว 06-06-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม To Be Number One@ซีคอนศรีนครินทร์ ด.ญ. ชนกนันท์ ฝากไธสงค์ 16-09-2548
2 ทีม MNPtaekwondo ด.ญ. จันทมณี ทรัพย์แสนดี 01-01-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 55+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Rangsiya Gym. ด.ญ. วริศรา วรรัตน์วัฒนกุล 28-12-2548
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม NATTAKORN GYM นาย ศุภกิตต์ พึ่งสุรภาพ 01-08-2546
2 ทีม วัน@บางแค นาย ชนาธร พุ่มพันธุ์ 10-08-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 3J Taekwondo นาย ประสิทธิชัย ไชยนอก 11-06-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Winner@ศูนย์กีฬา๘๔พรรษา(บางบอน) นาย ยสินทร ประวัติ 01-11-2546
2 ทีม ALL STAR นาย อานุภาพ ขุนวิเศษ 07-06-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม WST Taekwondo นาย ตฤณ อิ่มสะนา 29-03-2546
2 ทีม MNPtaekwondo นาย พีรพล สามารถ 01-01-2545
3 ทีม TIGER THAI FAMILY นาย กิตติภพ มีโชคชัยประเสริฐ 18-04-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The Asian Taekwondo นาย ภูมิพัฒน์ สิริเตชาภิวัฒน์ 25-02-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด นาย ธนทัต ธเนศวรางกูร 21-05-2545
2 ทีม TIGER THAI FAMILY นาย ธนพล ไชยพันธ์ 03-10-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด น.ส. สริตา ธงสวัสดิ์ 23-08-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ดนัย เทควันโด ยิม น.ส. ชญาภา ธนาดุลสกุล 06-03-2547
2 ทีม ALL STAR น.ส. ปานเลขา ทองปาน 30-11-2544
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ALL STAR น.ส. กฤษณา แสงแดง 09-03-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 3J Taekwondo น.ส. อาทิตยา ลาวัลย์วิสุทธิ์ 23-11-2546
2 ทีม TIGER THAI FAMILY น.ส. นิธยานันท์ หอมละออ 01-01-2561
3 ทีม ALL STAR น.ส. ชัชญา ทองมาลา 14-09-2544
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม WST Taekwondo น.ส. สุวรรณา เทวารัมย์ 20-12-2545
2 ทีม 3J Taekwondo น.ส. จิราพัชร อยู่รอย 01-01-2561
3 ทีม TIGER THAI FAMILY น.ส. เมฑิรีย์ วิมุตตินันท์ 01-01-2561
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TKD.NADEE นาย ศุภชัย เจ๊กอยู่ 30-10-2546
2 ทีม TAWEESILP ROMPO นาย รัฐภูมิ วงษ์เมือง 08-05-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TIGER THAI FAMILY นาย อัษฎกร ลิ้นทอง 22-06-2546
2 ทีม DION {TKD} นาย วิรัช สาวิรัก 01-01-2561
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม T.S.T TAEKWONDO TEAM นาย สุรศักดิ์ มาคำ 29-11-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม OYP OLYMPIC แจ้งวัฒนะ นาย ภูมิภัทร ศิลพร 01-01-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม 3J Taekwondo น.ส. ภัทรสุดา สันติภาษ 28-11-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม แต้จิ๋ว เทควันโด น.ส. อภิสรา ประภาอภิรัตน์ 11-10-2546
2 ทีม ดนัย เทควันโด ยิม น.ส. พรรณวดี โมฬารักษ์ 01-01-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ดนัย เทควันโด ยิม น.ส. สมิตานัน หิรัญพิทักษ์พงศ์ 14-02-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด น.ส. สุรัสวดี หรั่งศิริ 16-11-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม TAWEESILP ROMPO น.ส. ศิริประภา ทูลธรรม 27-11-2545
ต่อสู้ทีม
POOMSAE