การแข่งขัน เทควันโด หาดใหญ่ แชมป์เปี้ยน ครั้งที่ 1

สถานที่แข่งขัน ณ. ศูนย์ฝึกกีฬาแห่งชาติสนามกีฬาเมืองหลักภาคใต้ ( พรุค้างคาว) จังหวัดสงขลา
จังหวัด สงขลา
แข่งขันวันที่ 12/05/2018 ~ 12/05/2018

ชื่อผู้จัด : ครูตั้ม ปิดระบบรับสมัคร 10 พฤษภาคม 2561 เวลา 12.00 น.
เบอร์ติดต่อ : 089 - 1799758 074-805428 ประกาศ : นักกีฬาที่ไม่มีคู่เตะ โปรดย้ายรุ่นก่อนปิดระบบรับสมัคร
แสดงรายการผู้เข้าแข่งขันแบบรายการ

ต่อสู้
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-17 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SJPเทควันโดนครศรีธรรมราช ด.ช. อนาวิน ศรีนุ่น 01-01-2561
2 ทีม SK Center นครศรีฯ ด.ช. พัชรพล พิลา 12-12-2556
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 17-19 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 19+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -15 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม รุ่งเทควันโด ด.ญ. ฐิติรัตน์ เลิศมโนรัตน์ 23-03-2557
2 ทีม THONGKAM GYM ด.ญ. อัญญารินทร์ ทองคำ 28-01-2557
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 15-17 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 17-19 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 3 - 4 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 19+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The King Yala ด.ช. นาอิล แวมิง 26-10-2555
2 ทีม The King Yala ด.ช. ศักรินทร์ มะคะพิมพ์ 21-07-2555
3 ทีม รุ่งเทควันโด ด.ช. อิทธิพัทธ์ เลิศมโนรัตน์ 04-05-2555
4 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ช. ชนน คงอ่อน 10-06-2556
5 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ช. ทิปัตถ์ ก่อเกียรติยากุล 31-07-2555
6 ทีม BST. Thailand ด.ช. อกิลอับดุลมาญิด ดือเระ 13-05-2555
7 ทีม โรงเรียนเทพมิตรศึกษา ด.ช. ณัฏฐนันท์ เพ็ชรรัตน์ 25-06-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม จุ๋งฮัวโซะเซียว เทควันโด ด.ช. ธันวา บุญส่ง 01-12-2554
2 ทีม ISARA TAEKWONDO ด.ช. นิธาน ศรีสุวรรณ 21-10-2554
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Pavaris & SPIDER GYMs ด.ช. ผดุงยุทธ ประสิทธิ์ 23-11-2555
2 ทีม BST. Thailand ด.ช. สรรพศิริ ธรรมสุวรรณ์ ชมรมสะเดา 16-08-2555
3 ทีม satuntaekwondo ด.ช. อัครเดช พรหมเดชะ 01-01-2561
4 ทีม BST. Thailand ด.ช. ภูดิส รัตนคุณ 12-05-2555
5 ทีม SJPเทควันโดนครศรีธรรมราช ด.ช. ภีมวัจน์ ศรีนุ่น 01-01-2561
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ช. ศิรภัทร์ แก้วมณี 29-11-2555
2 ทีม SK Center นครศรีฯ ด.ช. ธันยพงศ์ สุขหนู 23-05-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ญ. ชนัญชิดา เกียรติไพศาลโสภณ 13-04-2556
2 ทีม BST. Thailand ด.ญ. มนัสนันท หะมะ 01-07-2555
3 ทีม THONGKAM GYM ด.ญ. ฟาติน สือแม 28-11-2555
4 ทีม THONGKAM GYM ด.ญ. อาฏีฟ มะซอ 30-06-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ญ. มารีฮาล บิลนุ้ย 17-05-2555
2 ทีม ISARA TAEKWONDO ด.ญ. มนัชญา วงศ์ชนะ 22-04-2555
3 ทีม THONGKAM GYM ด.ญ. ชวัลณัฐ ปิยทัศสี 16-06-2554
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม รุ่งเทควันโด ด.ญ. เกศกนก สร้อยจำปา 11-06-2555
2 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ญ. มารีญา บิลนุ้ย 17-05-2555
รุ่นอายุ 5 - 6 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Pavaris & SPIDER GYMs ด.ช. ปิติภัทร ผ่องแผ้ว 25-12-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BST. Thailand ด.ช. เดโช เซี่ยงหว่อง 07-12-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Pavaris & SPIDER GYMs ด.ช. พรหมพิริยะ ประสิทธิ์ 01-03-2554
2 ทีม BST. Thailand ด.ช. อานัส ชอบงาม ชมรมปาดังเบซาร์ 12-03-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BST. Thailand ด.ช. กัญจน์บุษกร พิชัยสงคราม 06-02-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ช. ธนกฤต จันทรภาพ 08-03-2553
2 ทีม BST. Thailand ด.ช. วุฒิกร ฤทธิพลเดช 02-06-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 33-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 37+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ญ. ธวัลรัตน์ เลิศประเสริฐ 19-03-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 33-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 37+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SK Center นครศรีฯ ด.ช. จันทร์ปรัชญ์ ใจแจ้ง 10-01-2554
2 ทีม Pavaris & SPIDER GYMs ด.ช. คณิศร วศะพงศ์ 15-03-2554
3 ทีม satuntaekwondo ด.ช. กฤษณะ มากมี 01-01-2561
4 ทีม THONGKAM GYM ด.ช. อิคบัล ทองคำ 09-10-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BST. Thailand ด.ช. พิตินันท์ สุวรรณมณี 17-02-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BST. Thailand ด.ช. อลงกรณ์ บุญธรรม ชมรมปาดังเบซาร์ 01-01-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 33-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BST. Thailand ด.ช. ณัฏฐพล บุญเสน 17-03-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 37+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SOUTHERN THAILAND ด.ญ. นะโม นำแก้ว 01-01-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Pavaris & SPIDER GYMs ด.ญ. จันทิมา ศรีสุขใส 03-06-2552
2 ทีม SK Center นครศรีฯ ด.ญ. ภูชนก จิตสมพงษ์ 16-07-2554
3 ทีม BST. Thailand ด.ญ. ณิชกานต์ บุญรังสี 28-12-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 33-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 37+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Pavaris & SPIDER GYMs ด.ช. ธราทิป หาสิงหา 03-04-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SJPเทควันโดนครศรีธรรมราช ด.ช. ธนเดช ไชยนุรักษ์ 01-01-2561
2 ทีม BST. Thailand ด.ช. พีรศิลป์ ทิพย์สง ชมรมปาดังเบซาร์ 22-06-2554
3 ทีม ISARA TAEKWONDO ด.ช. ปุณณวิช จันทมโณ 15-07-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SK Center นครศรีฯ ด.ช. ณัฏฐกิตติ์ ภู่รัตนมาลย์ 22-04-2554
2 ทีม BST. Thailand ด.ช. กัยซาน หมัดหมัน ชมรมปาดังเบซาร์ 07-07-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Pavaris & SPIDER GYMs ด.ช. ธนภัทร ท่าดีสม 04-05-2553
2 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ช. เฮรี่ ชวนชิว เตียว 06-07-2554
3 ทีม SK Center นครศรีฯ ด.ช. เอกปพน แสงศรี 23-02-2554
4 ทีม satuntaekwondo ด.ช. อภิชาติ คำไหมจันทร์ 01-01-2561
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Pavaris & SPIDER GYMs ด.ช. วิศรุต ปนทอง 27-01-2554
2 ทีม Pavaris & SPIDER GYMs ด.ช. จตุรวิชญ์ แจ้งเศรษฐ 01-03-2554
3 ทีม BST. Thailand ด.ช. ณฐานันท์ แสงกุล 23-04-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The King Yala ด.ช. ฟาฎิล ดินอะ 31-01-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 33-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 37+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -18 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SK Center นครศรีฯ ด.ญ. พิไลภรณ์ พิลา 23-05-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 18-21 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 21-24 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนเทพมิตรศึกษา ด.ญ. ชนากานต์ จีระวงศ์ 11-04-2553
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 24-27 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ญ. ณปัญ ปานา 03-03-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 27-30 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 30-33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SK Center นครศรีฯ ด.ญ. กัญญาวีร์ กลิ่นพงศ์ 15-09-2554
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 33-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 7 - 8 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 37+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ช. เสฎฐวุฒิ หนูจรเพ็ชร 15-05-2551
2 ทีม BST. Thailand ด.ช. อะห์หมัดอารีฟ ซับรี ดือเระ 18-01-2552
3 ทีม BST. Thailand ด.ช. มาร์ติน เบญจดารา 11-08-2552
4 ทีม สท้านฟ้าเทควันโดภูเก็ต ด.ช. ฟิลิป โวโรน่า 02-04-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SJPเทควันโดนครศรีธรรมราช ด.ช. อัครชัย เดชารัตน์ 01-01-2561
2 ทีม BST. Thailand ด.ช. อัศนัย ยาป๊าก ชมรมปาดังเบซาร์ 04-07-2551
3 ทีม BST. Thailand ด.ช. ขอบฟ้า ศิลปรัตน์ 22-07-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ช. นราวิชญ์ อริยะวงศ์สกุล 12-08-2551
2 ทีม BST. Thailand ด.ช. มูฮัมหมัดอาดิล ซัฟวาน ดือเระ 24-12-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม satuntaekwondo ด.ช. ธีราทร แก้วทอง 01-01-2561
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ช. บวรทัต จองเดิน 09-03-2551
2 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ช. ศกร มณีพรหม 07-08-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Pavaris & SPIDER GYMs ด.ช. เตชินท์ วศะพงศ์ 15-10-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Pavaris & SPIDER GYMs ด.ญ. พรชนก โกดี 14-12-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม สท้านฟ้าเทควันโดภูเก็ต ด.ญ. กนกวรรณ เมฆสงค์ 14-09-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BST. Thailand ด.ญ. พิชชากร ฤทธิพลเดช 10-01-2551
2 ทีม BST. Thailand ด.ญ. นาตาชา เบญจดารา 18-01-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Pavaris & SPIDER GYMs ด.ญ. วิรัลยุพา ศิลารตน์ 14-12-2550
2 ทีม BST. Thailand ด.ญ. เดียร์นา เปาะแต 05-07-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ญ. ฐิติพร พูลสุวรรณ 11-02-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Pavaris & SPIDER GYMs ด.ช. อภิเดช จันทร์นก 19-07-2551
2 ทีม THONGKAM GYM ด.ช. ณัฐกร ขุนพรหม 14-10-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Pavaris & SPIDER GYMs ด.ช. จอมพล รักษา 08-10-2552
2 ทีม SK Center นครศรีฯ ด.ช. ศุภกฤต แสงประดิษฐ์ 16-04-2553
3 ทีม THONGKAM GYM ด.ช. ทัศน์พล ปิยทัศสี 14-04-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BST. Thailand ด.ช. ชนาภัทร คงฆะ 10-01-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Pavaris & SPIDER GYMs ด.ช. จอมทัพ รักษา 07-04-2551
2 ทีม The King Yala ด.ช. มัจญ์ดีย์ ชายเกตุ 29-10-2551
3 ทีม SK Center นครศรีฯ ด.ช. กฤษฎา รัตนพงค์ 12-01-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Pavaris & SPIDER GYMs ด.ช. กนกพล จิตจำ 20-11-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Pavaris & SPIDER GYMs ด.ช. นันทยศ นพกร 16-10-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ช. สุทธิพจน์ บุญชีวกุล 23-01-2552
2 ทีม BST. Thailand ด.ช. นีซาล หลีอรัญ ชมรมปาดังเบซาร์ 21-01-2552
3 ทีม BST. Thailand ด.ช. อรุช อินสุวรรณโณ ชมรมปาดังเบซาร์ 09-09-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Pavaris & SPIDER GYMs ด.ญ. หทัยทิพย์ เดชสุข 05-09-2551
2 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ญ. ขวัญข้าว บุญแก้วคง 26-11-2551
3 ทีม satuntaekwondo ด.ญ. สุกัญญา แก้วประดิษฐ์ 01-01-2561
4 ทีม โรงเรียนเทพมิตรศึกษา ด.ญ. ลัภนารีย์ สมุยเจริญสิน 27-09-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SK Center นครศรีฯ ด.ญ. พนิตฐดา สุขประจันทร์ 04-09-2552
2 ทีม satuntaekwondo ด.ญ. กัลยากร โยสาจันทร์ 01-01-2561
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ญ. อุนนดา สายสะโร 14-11-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ญ. กวินธิดา สินสาย 07-12-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม รุ่งเทควันโด ด.ญ. วิจิตรา พรหมทุ่งฆ้อ 08-05-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BST. Thailand ด.ช. จิณณพัต สุขศิริ 06-07-2553
2 ทีม SOUTHERN THAILAND ด.ช. วสุพล บุญญาอุดมกิจ 01-01-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ISARA TAEKWONDO ด.ช. สิรศักดิ์ ยอดตรง 03-04-2551
2 ทีม satuntaekwondo ด.ช. เนาวาฟ อาดตันตรา 01-01-2561
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม รุ่งเทควันโด ด.ช. นพกร หนูแก้ว 16-02-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Y.P. TAEKWONDO ด.ช. นพวินท์ รัตน์ป่าโมกข์ 08-12-2550
2 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ช. ชยังกูร เกียรติไพศาลโสภณ 08-10-2552
3 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ช. ชาคร คงอ่อน 28-04-2552
4 ทีม BST. Thailand ด.ช. เรืองศรุต ธรรมสุวรรณ์ ชมรมสะเดา 30-12-2552
5 ทีม โรงเรียนเทพมิตรศึกษา ด.ช. อธิป โพธิ์บุรี 26-01-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -22 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ญ. กมลพร วิทูลพันธ์ 29-06-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 22-25 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ญ. กัญญาภัค จินดาพล 03-04-2551
2 ทีม ISARA TAEKWONDO ด.ญ. ปุณณภา ธรรมชูเต 12-08-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 25-28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BST. Thailand ด.ญ. รอฮานี สะเม๊าะ ชมรมปาดังเบซาร์ 06-10-2551
2 ทีม THONGKAM GYM ด.ญ. อาฟาฟ มะซอ 25-10-2550
3 ทีม SOUTHERN THAILAND ด.ญ. ปริชญา นวลละออง 01-01-2552
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 28-31 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BST. Thailand ด.ญ. กนกนิภา นิลวิสุทธิ 25-03-2551
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 31-34 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 34-37 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 37-41 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 9 - 10 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 41+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ช. นรินทร์จิรพัทกร เกษร 17-05-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 28-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ช. สิปปกร ทองมาก 17-08-2549
2 ทีม BST. Thailand ด.ช. นิฟาอีส นิติธรรม 17-10-2550
3 ทีม satuntaekwondo ด.ช. พายุพัด โกวิทพิทยาการ 01-01-2561
4 ทีม สท้านฟ้าเทควันโดภูเก็ต ด.ช. วิคเตอร์ โวโรน่า 14-03-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 32-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ช. พุทธรักษา บุญแก้วคง 28-03-2549
2 ทีม BST. Thailand ด.ช. ศิวกร อินทนาม 20-12-2550
3 ทีม สท้านฟ้าเทควันโดภูเก็ต ด.ช. พงศธร เมฆสงค์ 12-11-2550
4 ทีม SOUTHERN THAILAND ด.ช. คณาธิป คงแก้ว 01-01-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Pavaris & SPIDER GYMs ด.ช. สิทธิพล วิเศษคณากุล 29-07-2549
2 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ช. สุทธินันท์ สาระวิโรจน์ 12-05-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ช. โอบนิธิ สายสะโร 09-07-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SJPเทควันโดนครศรีธรรมราช ด.ช. ปิยะทัฐ ขนานแก้ว 01-01-2561
2 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ช. บิลกีส บิลนุ้ย 14-05-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 45-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 49+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Pavaris & SPIDER GYMs ด.ช. ปรัตถกร นพกร 01-05-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 28-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Pavaris & SPIDER GYMs ด.ญ. อรวิภา แสงช่วง 02-12-2549
2 ทีม satuntaekwondo ด.ญ. จุฑามาศ หมานแพทย์ 01-01-2561
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 32-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม รุ่งเทควันโด ด.ญ. ทิวาพร อินทเชื้อ 04-04-2550
2 ทีม BST. Thailand ด.ญ. อิซดิยาร์ แวหามะ 26-10-2549
3 ทีม satuntaekwondo ด.ญ. กฤษณา มากมี 01-01-2561
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 45-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 49+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BST. Thailand ด.ญ. จันทกานต์ ชิณพงษ์ 16-05-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 28-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 32-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Pavaris & SPIDER GYMs ด.ช. จิรายุ เฮ่าน้อย 08-01-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ช. ธนพล สิทธิอภิเจริญรุ่ง 23-10-2549
2 ทีม โรงเรียนเทพมิตรศึกษา ด.ช. อดิศร มหาสิงห์ 29-11-2549
3 ทีม BST. Thailand ด.ช. วรภพ หนูกล่ำ 19-08-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนเทพมิตรศึกษา ด.ช. สุดใจ ใยบัว 10-10-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SK Center นครศรีฯ ด.ช. พลาธิป นุ่มทอง 29-03-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 45-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 49+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ช. ธราดล จุลบุตร 23-08-2549
2 ทีม BST. Thailand ด.ช. มานวรรธน์ รัตนคุณ 30-10-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 28-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Pavaris & SPIDER GYMs ด.ญ. สุรีย์นิภา หาสิงสา 03-03-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 32-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม satuntaekwondo ด.ญ. วาสนา รอดมินทร์ 01-01-2561
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 45-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 49+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SJPเทควันโดนครศรีธรรมราช ด.ญ. ศุทธนี เพชรมุณี 01-01-2561
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SK Center นครศรีฯ ด.ช. ปิยวัฒน์ แก้วศรี 31-05-2550
2 ทีม THONGKAM GYM ด.ช. รัฐศาสตร์ พันธุเมฆ 14-02-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 28-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ช. เตวิช เขมาชีวะ 02-08-2549
2 ทีม satuntaekwondo ด.ช. สุรวุฒิ ช่วยแท่น 01-01-2561
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 32-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ช. ศิวัฒน์ แก้วมณี 21-06-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BST. Thailand ด.ช. จีรศักดิ์ พรหมแก้ว ชมรมปาดังเบซาร์ 21-09-2549
2 ทีม BST. Thailand ด.ช. วงศธร สุขสมวัฒน์ 02-08-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 45-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 49+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม satuntaekwondo ด.ช. พอเพียง ไพรัตน์ 01-01-2561
2 ทีม BST. Thailand ด.ช. ปุณณพัฒน์ พิมุตติพงศ์ 10-06-2550
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -28 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 28-32 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 32-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SK Center นครศรีฯ ด.ญ. อัญชิสา แสงศรี 08-11-2550
2 ทีม โรงเรียนเทพมิตรศึกษา ด.ญ. ณัชชา ฉัตรบรรยงค์ 31-01-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 42-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BST. Thailand ด.ญ. โซเฟีย เจ๊ะรอเซะ 16-03-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 45-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ญ. ชาลิสา แปะดำ 18-01-2550
2 ทีม BST. Thailand ด.ญ. กรพินธ์ุ แก้วสุข 29-09-2549
รุ่นอายุ 11 - 12 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 49+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม รุ่งเทควันโด ด.ญ. ภควรรณ ฉิมบุตร 12-08-2550
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BST. Thailand ด.ช. บุญประเสริฐ แซ่ฟู ชมรมปาดังเบซาร์ 25-05-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SJPเทควันโดนครศรีธรรมราช ด.ช. วัชรินทร์ ไชยนุรักษ์ 01-01-2561
2 ทีม ALL STAR ด.ช. เพิ่มทรัพย์ พรรณศุภผล 10-02-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 42-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BST. Thailand ด.ช. ไตรวิทย์ ศรีลา 09-08-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 48-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SJPเทควันโดนครศรีธรรมราช ด.ช. พลาธิป เหลืองตรงกิจ 01-01-2561
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 52+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Pavaris & SPIDER GYMs ด.ญ. นพรดา อรรถประจง 03-07-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SJPเทควันโดนครศรีธรรมราช ด.ญ. อภิสรา รอดมี 01-01-2561
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Y.P. TAEKWONDO ด.ญ. ชนากานต์ ศรีเเก้ว 07-02-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 42-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Pavaris & SPIDER GYMs ด.ญ. ปนัดดา ม่วงขาว 10-10-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 48-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 52+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SJPเทควันโดนครศรีธรรมราช ด.ญ. อุษามณี ศรีสว่าง 01-01-2561
2 ทีม satuntaekwondo ด.ญ. สุธิดา ตาหอม 01-01-2561
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KRABI.TKD.GYM ด.ช. ธนพร ไกรลาศ 16-05-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 42-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 48-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 52+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนเทพมิตรศึกษา ด.ญ. ทัศนีย์ บัวนวล 11-08-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) ด.ญ. นธกานต์ จรูญเลิศศิริ 16-05-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 42-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BST. Thailand ด.ญ. นาถอนงค์ บุญธรรม รร.สะเดา"ขรรค์ชัยฯ" 19-11-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 48-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 52+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม The King Yala ด.ช. ฮูซัยฟี สาเมาะ 15-05-2547
2 ทีม Y.P. TAEKWONDO ด.ช. อดิเทพ ศรีเนตร 17-02-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 42-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SJPเทควันโดนครศรีธรรมราช ด.ช. พรชัย หนุ่มนา 01-01-2561
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 48-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 52+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Y.P. TAEKWONDO ด.ช. พงศ์พณิช จันทร์สว่าง 27-01-2547
2 ทีม โรงเรียนเทพมิตรศึกษา ด.ช. ณัฐดนัย มหาสิงห์ 10-10-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -33 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม รุ่งเทควันโด ด.ญ. ณัฏฐชา ศิลปไชย 26-12-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 33-36 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 36-39 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 39-42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 42-45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนเทพมิตรศึกษา ด.ญ. ฉัตรสุดา ส้มแก้ว 05-05-2547
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BST. Thailand ด.ญ. ซูฮัยนา สาม่าน ชมรมปาดังเบซาร์ 23-12-2548
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 48-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 13 - 14 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 52+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Y.P. TAEKWONDO ด.ญ. อนันตญา รัตน์ป่าโมกข์ 18-12-2547
2 ทีม SOUTHERN THAILAND ด.ญ. เดือนอำไพ อ่อนคง 01-01-2548
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม KRABI.TKD.GYM นาย ณัฐดนัย เล็กมาก 08-09-2546
2 ทีม SJPเทควันโดนครศรีธรรมราช นาย ธนภัทร ครุฑเกตุ 01-01-2561
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) นาย ศักรินทร์ ยงประเดิม 05-09-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ALL STAR นาย เดชาวัตร เอี่ยมสุข 11-06-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม ALL STAR นาย ไรวินทร์ ฉินสงเคราะห์ 29-04-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Y.P. TAEKWONDO น.ส. วิกานดา ศรีแก้ว 07-06-2544
2 ทีม Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ ) น.ส. ศิริรัชต์ ยงประเดิม 11-09-2545
3 ทีม SOUTHERN THAILAND น.ส. วรินธร สายสามพราน 31-03-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class A / Open เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม โรงเรียนเทพมิตรศึกษา นาย สุทธิชัย ใยบัว 17-11-2546
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -45 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 45-48 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 48-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม satuntaekwondo นาย นภัส กาฬปักษ์ 01-01-2561
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Y.P. TAEKWONDO นาย อติเทพ ช่วยพันธ์ 17-09-2543
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 68-73 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Y.P. TAEKWONDO นาย พีรพงค์ อินทอง 07-01-2544
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 73-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ ชาย รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 78+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Y.P. TAEKWONDO นาย อภิวิชญ์ จรจรัญ 04-03-2544
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -42 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SJPเทควันโดนครศรีธรรมราช น.ส. อภิญญา ภักดี 01-01-2561
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 42-44 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 44-46 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 46-49 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม SJPเทควันโดนครศรีธรรมราช น.ส. ปัณฑิตา บัวน้อย 01-01-2561
2 ทีม Y.P. TAEKWONDO น.ส. สุตาภัทร ไชยเสน 02-02-2545
3 ทีม Y.P. TAEKWONDO น.ส. ปรีญาภรณ์ ดำเดิม 10-08-2543
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 49-52 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 52-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม BST. Thailand น.ส. จิราภา สุวรรณ์ รร.สะเดา"ขรรค์ชัยฯ" 24-11-2545
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
1 ทีม Y.P. TAEKWONDO น.ส. จันทกานติ์ ศรีเนตร 11-12-2543
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น I รุ่นน้ำหนัก 63-68 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ 15 - 17 ปี Class C / มือใหม่พิเศษ เพศ หญิง รุ่น J รุ่นน้ำหนัก 68+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -54 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 54-58 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 58-62 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 62-67 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 67-72 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 72-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 78-84 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 84+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 63-67 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 67-72 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class A / Open เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 72+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -54 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 54-58 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 58-62 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 62-67 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 67-72 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 72-78 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 78-84 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class B / มือใหม่ เพศ ชาย รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 84+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น A รุ่นน้ำหนัก -47 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น B รุ่นน้ำหนัก 47-51 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น C รุ่นน้ำหนัก 51-55 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น D รุ่นน้ำหนัก 55-59 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น E รุ่นน้ำหนัก 59-63 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น F รุ่นน้ำหนัก 63-67 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น G รุ่นน้ำหนัก 67-72 Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
รุ่นอายุ ประชาชน Class B / มือใหม่ เพศ หญิง รุ่น H รุ่นน้ำหนัก 72+ Kg.
ลำดับ ทีม ชื่อ - นามสกุล วันเดือนปีเกิด
ต่อสู้ทีม
ประเภท Open รุ่นอายุ 7-8 ปี เพศ ชาย จำนวนผู้แข่งขัน 3 คน น้ำหนักไม่เกิน 100 Kg.
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ทีม
1 ด.ช.เดโช เซี่ยงหว่อง ด.ช.กัญจน์บุษกร พิชัยสงครามด.ช.วุฒิกร ฤทธิพลเดช BST. Thailand
ประเภท Open รุ่นอายุ 7-8 ปี เพศ ชาย จำนวนผู้แข่งขัน 3 คน น้ำหนักไม่เกิน 100 Kg.
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ทีม
1 ด.ช.เดโช เซี่ยงหว่อง ด.ช.กัญจน์บุษกร พิชัยสงครามด.ช.วุฒิกร ฤทธิพลเดช BST. Thailand
2 ปิติภัทร ผ่อนแผ้วพรหมพริยะ ประสิทธิ์ธนกฤต จันทรภาพ Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ )
ประเภท Open รุ่นอายุ 9-10 ปี เพศ ชาย จำนวนผู้แข่งขัน 3 คน น้ำหนักไม่เกิน 110 Kg.
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ทีม
1 ศกร มณีพรหม นราวิชญ์ อริยะวงศ์สกุล บวรทัต จองเดิน Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ )
ประเภท Open รุ่นอายุ 11-12 ปี เพศ ชาย จำนวนผู้แข่งขัน 3 คน น้ำหนักไม่เกิน 120 Kg.
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ทีม
1 ปภังกร ชูจันทร์ทองฟุรกอน ตอแลมามูฮัมหมัดอาดิล ซัฟวาน ดือเระ BST. Thailand
ประเภท Open รุ่นอายุ 11-12 ปี เพศ ชาย จำนวนผู้แข่งขัน 3 คน น้ำหนักไม่เกิน 120 Kg.
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ทีม
1 ปภังกร ชูจันทร์ทองฟุรกอน ตอแลมามูฮัมหมัดอาดิล ซัฟวาน ดือเระ BST. Thailand
2 ธราดล จุลบุตร บิลกีส บิลนุ้ย สุทธินันท์ สาระวิโรจน์ Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ )
ประเภท Open รุ่นอายุ 11-12 ปี เพศ ชาย จำนวนผู้แข่งขัน 3 คน น้ำหนักไม่เกิน 120 Kg.
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ทีม
1 ปภังกร ชูจันทร์ทองฟุรกอน ตอแลมามูฮัมหมัดอาดิล ซัฟวาน ดือเระ BST. Thailand
2 ธราดล จุลบุตร บิลกีส บิลนุ้ย สุทธินันท์ สาระวิโรจน์ Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ )
3 ด.ช. นรินทร์จิรพัทกร เกษร ด.ช. สิปปกร ทองมาก ด.ช. พุทธรักษา บุญแก้วคง Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ )
ประเภท Open รุ่นอายุ 11-12 ปี เพศ ชาย จำนวนผู้แข่งขัน 3 คน น้ำหนักไม่เกิน 120 Kg.
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ทีม
1 ปภังกร ชูจันทร์ทองฟุรกอน ตอแลมามูฮัมหมัดอาดิล ซัฟวาน ดือเระ BST. Thailand
2 ธราดล จุลบุตร บิลกีส บิลนุ้ย สุทธินันท์ สาระวิโรจน์ Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ )
3 ด.ช. นรินทร์จิรพัทกร เกษร ด.ช. สิปปกร ทองมาก ด.ช. พุทธรักษา บุญแก้วคง Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ )
4 พงศธร เมฆสงค์วิคเตอร์ โวโรน่าจิรายุ เฮ่าน้อย สท้านฟ้าเทควันโดภูเก็ต
ประเภท Open รุ่นอายุ 15-18 ปี เพศ ชาย จำนวนผู้แข่งขัน 3 คน น้ำหนักไม่เกิน 170 Kg.
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ทีม
1 ตะวันโรเรอร์ธนภัทร ครุฑเกตุพลาธิป เหลืองตรงกิจ SJPเทควันโดนครศรีธรรมราช
ประเภท Open รุ่นอายุ 9-10 ปี เพศ หญิง จำนวนผู้แข่งขัน 3 คน น้ำหนักไม่เกิน 110 Kg.
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ทีม
1 ฐิติพร พูลสุวรรณ กวินธิดา สินสาย ขวัญข้าว บุญแก้วคง Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ )
ประเภท Open รุ่นอายุ 9-10 ปี เพศ หญิง จำนวนผู้แข่งขัน 3 คน น้ำหนักไม่เกิน 110 Kg.
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล ทีม
1 ฐิติพร พูลสุวรรณ กวินธิดา สินสาย ขวัญข้าว บุญแก้วคง Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ )
2 ด.ญ.พิชชากร ฤทธิพลเดชด.ญ.นาตาชา เบญจดาราด.ญ.เดียร์นา เปาะแต BST. Thailand
POOMSAE
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 5-6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ฟิรดาวซ์ สุไลมาน เหลือง หญิง BST. Thailand
2 พิชญุตม์ พวงแก้ว เหลือง ชาย BST. Thailand
3 ด.ช.ณฐวัฒน์ ศรีจรัสกุล เขียว ชาย BST. Thailand
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ. ณัฐปภัสร์ เลิศมโนรัตน์ เขียว หญิง รุ่งเทควันโด
2 ธวัลรัตน์ เลิศประเสริฐ แดง หญิง Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ )
3 มนัสนันท หะมะ เหลือง หญิง BST. Thailand
4 จันทร์ปรัชญ์ ใจแจ้ง เหลือง ชาย SK Center นครศรีฯ
5 กัญญาวีร์ กลิ่นพงศ์ เหลือง หญิง SK Center นครศรีฯ
6 ด.ช.เดโช เซี่ยงหว่อง แดง ชาย BST. Thailand
7 พิไลภรณ์ พิลา เหลือง หญิง SK Center นครศรีฯ
8 ด.ช. แทนคุณ ภิรมย์สมบัติ แดง ชาย รุ่งเทควันโด
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญ. ศิรัณรัศมิ์ เอียดหมุน ฟ้า หญิง รุ่งเทควันโด
2 ด.ญ. ศิรัณรัศมิ์ เอียดหมุน น้ำตาล หญิง รุ่งเทควันโด
3 นราวิชญ์ อริยะวงศ์สกุล แดง ชาย Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ )
4 กันติธาดา เพชรนุ้ย ดำแดง ชาย BST. Thailand
5 ศุภกฤต แสงประดิษฐ์ เหลือง ชาย SK Center นครศรีฯ
6 พนิตฐดา สุขประจันทร์ เขียว หญิง SK Center นครศรีฯ
7 ภูชนก จิตสมพงษ์ เหลือง หญิง SK Center นครศรีฯ
8 ด.ญ.พิชชากร ฤทธิพลเดช แดง หญิง BST. Thailand
9 ด.ช.ชานันท์ฎา สุขสบาย ดำแดง ชาย BST. Thailand
10 ด.ช.อัชรินทร์ หามะ แดง ชาย BST. Thailand
11 อาฟาฟ มะซอ เหลือง หญิง THONGKAM GYM
12 ด.ญ.สิริกร ตั้งเจษฎาปกรณ์ เหลือง หญิง BST. Thailand
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช. ธนธรณ์ โพธิ์ ถาวร น้ำตาล ชาย รุ่งเทควันโด
2 ด.ช. ธนธรณ์ โพธิ์ ถาวร แดง ชาย รุ่งเทควันโด
3 ด.ช. ปัณณธร เลิศล้ำฟ้าคนอง ดำแดง ชาย รุ่งเทควันโด
4 สุทธินันท์ สาระวิโรจน์ แดง ชาย Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ )
5 ฟาฎีละห์ สุไลมาน เหลือง หญิง BST. Thailand
6 อิซดิยาร์ แวหามะ แดง หญิง BST. Thailand
7 ปภังกร ชูจันทร์ทอง ดำแดง ชาย BST. Thailand
8 กฤษฎา รัตนพงค์ เหลือง ชาย SK Center นครศรีฯ
9 อัญชิสา แสงศรี เหลือง หญิง SK Center นครศรีฯ
10 ด.ญ.ชลธิชา อัลภาชน์ ดำแดง หญิง BST. Thailand
11 ด.ช.ศิปกร ชัยมงคล ดำแดง ชาย BST. Thailand
12 ด.ช.นิฟาอีส นิติธรรม แดง ชาย BST. Thailand
13 ด.ญ.โซเฟีย เจ๊ะรอเซะ เหลือง หญิง BST. Thailand
14 มาซวิน วุฒิศาสตร์ เหลือง หญิง THONGKAM GYM
15 ด.ช.สิทธิพล วิเศษคณากุล น้ำตาล ชาย Pavaris & SPIDER GYMs
16 ด.ญ. สุรีย์นิภา หาสิงสา เขียว หญิง Pavaris & SPIDER GYMs
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 อุษามณี ศรีสว่าง ดำแดง หญิง SJPเทควันโดนครศรีธรรมราช
2 ด.ญ.ปนัดดา ม่วงขาว ดำแดง หญิง Pavaris & SPIDER GYMs
3 รามาร์ อามูซูเกอโน แดง ชาย Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ )
4 ธนกฤต เลิศประเสริฐ แดง ชาย Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ )
5 ปพิชญา พูลสุวรรณ แดง หญิง Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ )
6 มินตรา ปรีชาสุนทรรัตน์ ดำแดง หญิง BST. Thailand
7 ด.ช.บุญประเสริฐ แซ่ฟู ชมรมปาดังเบซาร์ แดง ชาย BST. Thailand
8 ด.ช.อัครวีร์ ศรีสุวรรณ์ ดำแดง ชาย BST. Thailand
9 ด.ญ.สุชนา อุไรวรรณชัย ดำแดง หญิง BST. Thailand
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ยาสมีน สุไลมาน เขียว หญิง BST. Thailand
2 ศักรินทร์ ยงประเดิม แดง ชาย Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ )
3 ศิริรัชต์ ยงประเดิม แดง หญิง Soul Fighters Team ( หาดใหญ่ )
4 อริศรา สือบา เหลือง หญิง BST. Thailand
5 ด.ญ.ณัฐวดี ข่มอาวุธ ดำแดง หญิง BST. Thailand
6 ด.ช.ไตรวิทย์ ศรีลา ดำแดง ชาย BST. Thailand
ประเภท พุมเซ่เดี่ยว รุ่นอายุ ประชาชน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 โศภิสรา ศรีธระชิยานนท์ ขาว หญิง SJPเทควันโดนครศรีธรรมราช
2 อาดิลละฮ์ เศรษฐรักษา เหลือง หญิง BST. Thailand
3 ด.ญ.สุภาพิชญ์ ทองม่วง ดำแดง หญิง BST. Thailand
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 5-6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.ณัฐนันท์ เพ็ชรรัตน์ด.ญ.ชนากานต์ จีระวงศ์ เหลือง ชาย - หญิง โรงเรียนเทพมิตรศึกษา
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ช.อัครวีร์ ศรีสุวรรณ์ด.ญ.สุชนา อุไรวรรณชัย ดำแดง ชาย - หญิง BST. Thailand
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่คู่ผสม รุ่นอายุ ประชาชน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 5-6 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 7-8 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 9-10 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 11-12 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 13-14 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
1 ด.ญทัศนีย์ บัวนวลด.ญ.ณัชชา ฉัตรบรรยงค์ด.ช.อธิป โพธิ์บุรี เหลือง ชาย - หญิง โรงเรียนเทพมิตรศึกษา
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ 15-17 ปี
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม
ประเภท พุมเซ่ทีม 3 คน รุ่นอายุ ประชาชน
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สายสี เพศ ทีม